Đặt cược

Kết quả phạt góc bóng đá hôm nay, tỷ số phạt góc trực tuyến

Kết quả phạt góc bóng đá hôm nay. Xem tỷ số phạt góc trực tuyến chuẩn xác nhanh nhất. Thống kê kết quả phạt góc hiệp 1, H2 nhanh và chính xác nhất.

Tỷ số phạt góc hôm nay

01:45
Albania
14-5
Iceland 1
HT
9-2
01:45
Na Uy
9-3
Serbia
HT
5-2
01:45
Ireland
8-1
Armenia 2
HT
5-1
01:45
Ukraine
5-5
Scotland
HT
1-3
01:45
Hy Lạp
4-1
Bắc Ireland
HT
0-0
01:45
Kosovo
11-2
Cyprus
HT
4-1
01:45
Thụy Sĩ
6-4
CH Séc
HT
3-2
01:45
Bồ Đào Nha
5-7
Tây Ban Nha
HT
3-1
01:45
Thụy Điển
12-3
Slovenia
HT
3-0
09:00
1 Seattle Sounders
4-2
FC Cincinnati
HT
2-0
09:00
Mexico
4-3
Colombia
HT
1-1
09:00
1 USA U20
3-4
Paraguay U20
HT
3-3
08:20
Honduras
6-2
Guatemala
HT
1-1
07:00
Peru
3-3
El Salvador
HT
1-1
07:00
Argentina
4-0
Jamaica
HT
3-0
06:00
Dominican Republic U20
0-0
Colombia U20
HT
0-0
06:00
1 Mexico U20
3-8
Peru U20
HT
3-3
05:00
Chile (nữ) U17
0-0
Colombia (nữ) U17
HT
0-0
02:00
Paraguay
9-2
Morocco
HT
3-1
02:00
Malta
4-4
Israel
HT
1-3
02:00
Burkina Faso
6-3
Comoros
HT
2-1
02:00
Mauritania
0-0
Congo
HT
0-0
02:00
Algeria
9-3
Nigeria
HT
4-1
01:45
U21 Anh
11-5
U21 Đức
HT
4-3
01:30
U21 Áo
7-2
Wales U21
HT
3-1
01:30
Brazil
5-2
Tunisia 1
HT
2-1
01:00
Ai Cập
8-3
Liberia
HT
5-1
01:00
Hungary U21
11-1
Lithuania U21
HT
6-1
01:00
Nicaragua
2-11
Ghana
HT
0-6
01:00
Ivory Coast
5-4
Guinea
HT
3-1
01:00
Saudi Arabia
3-4
Mỹ
HT
0-2
00:00
Libya
0-0
Tanzania
HT
0-0
00:00
1 U21 Thổ Nhĩ Kỳ
9-5
Georgia U21
HT
6-0
00:00
Qatar
6-4
Chile
HT
3-2
23:30
U21 Tây Ban Nha
4-2
U21 Na Uy
HT
2-0
23:00
Madagascar
0-0
Benin
HT
0-0
23:00
Democratic Rep Congo
0-0
Sierra Leone
HT
0-0
22:59
South Africa
3-4
Botswana
HT
2-1
22:59
1 Sweden U17
0-0
Denmark U18
HT
0-0
22:59
Canada
7-0
Uruguay
HT
2-0
22:35
Bahrain
1-7
Panama
HT
1-5
22:30
Italy U20
1-6
Switzerland U20
HT
0-5
22:30
U21 Ba Lan
3-2
Latvia U21 1
HT
1-1
22:00
UAE
1-6
Venezuela
HT
1-2
22:00
England U20
4-6
Australia U20
HT
3-2
22:00
Romania U21
3-4
U21 Hà Lan
HT
0-3
22:00
Azerbaijan U21
8-5
Moldova U21
HT
2-2
22:00
USAU19
0-0
Scotland U19
HT
0-0
21:35
Senegal
6-1
Iran
HT
2-0
21:30
Sweden U18
0-0
Norway U18
HT
0-0
21:00
Equatorial Guinea
0-0
Togo
HT
0-0
21:00
Portugal U17
0-0
Norway U16
HT
0-0
20:30
U23 UAE
0-0
Oman U23
HT
0-0
20:15
Poland U20
6-6
Portugal U20
HT
3-4
20:00
Indonesia
3-9
Curacao 1
HT
2-6
20:00
Belarus U21
0-0
Kazakhstan U21
HT
0-0
20:00
Turkey U16
0-0
Azerbaijan U16
HT
0-0
19:00
Việt Nam
6-1
Ấn Độ
HT
1-1
18:55
Nhật Bản
3-7
Ecuador
HT
0-4
18:45
Nepal
4-1
Bangladesh
HT
0-1
18:00
Hàn Quốc
3-3
Cameroon
HT
2-2
18:00
Chile U20
7-1
Morocco U20 1
HT
1-1
18:00
Norway U17
0-0
Austria U18
HT
0-0
16:00
Poland U17
0-0
England U17
HT
0-0
16:00
MexicoU17
0-0
Czech Republic U17
HT
0-0
16:00
Uzbekistan U17
0-0
Romania U17
HT
0-0
15:00
Brunei Darussalam
0-0
Laos
HT
0-0
14:00
Vanuatu U20
0-0
Solomon Islands
HT
0-0
13:00
Uzbekistan
0-0
Costa Rica
HT
0-0
00:30
Leioa
2-3
Athletic Bilbao B
HT
2-2
18:15
Kuruvchi Kokand Qoqon
0-0
Neftchi Fargona
HT
0-0
00:15
Israel U21
5-1
Ireland U21
HT
2-0
22:59
U21 Séc
6-8
Iceland U21 1
HT
1-2
22:59
U21 Đan Mạch
9-9
Croatia U21
HT
4-5
22:30
Ukraine U21
4-5
Slovakia U21
HT
3-2
17:00
Đồng Tâm Long An
5-6
Phú Thọ
HT
3-5
07:00
Santos
5-4
Atletico Paranaense
HT
3-1
01:45
Grimsby Town
7-1
Carlisle United
HT
2-1
07:05
Tlaxcala FC
2-16
Pumas Tabasco
HT
1-9
05:05
Raya2 Expansion
6-5
Mineros de Zacatecas
HT
2-3
20:35
ZFK AS Junajted Struga (nữ)
3-1
FK Shkendija (nữ)
HT
1-1
07:00
Atletico Rafaela
8-2
Colon 1
HT
3-0
05:00
HFX Wanderers FC
2-2
Pacific FC
HT
1-1
01:45
1 Banbury United
10-6
Gloucester City
HT
8-3
01:45
Alfreton Town
3-6
Peterborough Sports
HT
1-0
01:45
1 AFC Telford United
3-3
Brackley Town
HT
2-1
01:45
Kettering Town
1-4
Kings Lynn 1
HT
1-3
01:45
AFC Fylde
4-1
Spennymoor Town
HT
3-1
01:45
Hereford United
8-5
Leamington
HT
5-4
01:45
Farsley Celtic
10-2
Boston United
HT
6-1
01:45
Darlington
6-2
Blyth Spartans
HT
2-2
01:45
Curzon Ashton FC
7-10
Scarborough
HT
6-5
01:45
Chorley FC
7-5
Chester FC
HT
5-1
01:45
Buxton FC
5-3
Kidderminster Harriers
HT
3-1
09:00
Las Vegas Lights
3-9
Monterey Bay FC
HT
1-6
02:25
Club Juventud Zondina
5-2
Penarol de San Juan Reserves
HT
4-1
01:00
Cerrito Reserves
10-6
Cerro Largo Reserves
HT
6-4
22:59
1 Albion fc Reserves
2-0
Plaza Colonia Reseves
HT
0-0
20:00
1 Defensor Sporting Reserve
1-2
Boston River Reserve
HT
1-0
19:00
Nacional De Football Reserves
8-0
Wanderers FC Reserve 1
HT
6-0
01:45
Enfield Town
4-4
Horsham
HT
1-3
01:00
Bragantino (nữ)
0-0
Taubate(nữ)
HT
0-0
22:00
Real Union de Tenerife (nữ)
0-0
Levante Las Planas (nữ)
HT
0-0
03:00
Boca Juniors De Cali
4-3
Atletico FC
HT
1-2
00:30
Moldova U19
3-4
U19 Bắc Ireland
HT
2-1
00:30
Slovenia U19
6-4
U19 Hà Lan
HT
3-3
00:00
Gibraltar U19
0-0
Wales U19
HT
0-0
00:00
1 Hungary U19
0-0
U19 Ireland
HT
0-0
23:30
1 Andorra U19
0-0
U19 Thụy Sĩ
HT
0-0
23:30
U19 Hy Lạp
4-4
U19 Séc
HT
2-2
21:00
1 U19 Bỉ
5-8
U19 Tây Ban Nha
HT
4-5
21:00
luxembourg U19
6-4
Azerbaijan U19
HT
3-1
21:00
1 Bulgaria U19
4-2
U19 Thổ Nhĩ Kỳ
HT
2-0
21:00
Armenia U19
0-0
Belarus U19 1
HT
0-0
21:00
Slovakia U19
0-8
U19 Đức
HT
0-4
20:00
Lithuania U19
7-5
Latvia U19 1
HT
3-2
20:00
Romania U19
1-4
U19 Áo
HT
0-2
19:00
1 U19 Ba Lan
4-6
Italy U19
HT
3-4
19:00
Montenegro U19
0-0
Georgia U19
HT
0-0
19:00
U19 Đan Mạch
2-7
U19 Anh
HT
2-4
19:00
Estonia U19
6-6
Bosnia U19 1
HT
2-2
01:30
2 Trindade AC Youth
0-4
Vianopolis U20 2
HT
0-0
17:30
Rangers SC
3-6
Indian Air Force
HT
0-2
21:30
2 CD Olimpia Reservas
4-5
Lobos UPNFM Reserves 1
HT
2-1
07:00
Deportivo Pasto
2-5
Cortulua
HT
1-4
01:00
Cruzeiro (Youth)
9-0
Real Brasil DF Youth
HT
7-0
01:00
Coritiba PR (Youth)
12-1
Londrina EC (Youth)
HT
4-0
07:00
1 Olmedo Riobamba
4-5
Chacaritas SC
HT
2-2
01:45
Broomhill FC
9-3
Cumbernauld Colts
HT
4-1
22:59
Sheffield Utd U21
7-1
Hull U21
HT
2-0
21:00
Watford U21
5-7
Charlton Athletic U21
HT
2-3
20:00
Barnsley U21
2-2
Peterborough U21
HT
2-1
19:00
Bristol City U21
5-5
Swansea City U21
HT
3-2
20:00
Apollon Larissas
0-0
Ergotelis
21:00
Leon U20
0-0
Mazatlan U20
HT
0-0
20:00
Rigas Futbola skola
6-3
BFC Daugavpils
HT
3-2
01:45
Dundela
7-2
Annagh United 1
HT
2-1
20:00
Real Tomayapo Reserves
3-4
Guabira Reserves
HT
0-0
23:15
FK FM Ateitis
1-4
Utenis Utena
HT
0-2
05:00
Michigan State
1-6
Michigan Bucks
HT
1-1
14:45
Garhwal (nữ)
1-5
Hops FC (nữ)
HT
1-1
01:00
Gambia U23
0-0
Burkina Faso U23
HT
0-0
22:59
Togo U23
11-2
Mauritania U23
HT
8-0
22:10
Niger U23
0-0
Guinea Bissau U23
HT
0-0
21:30
Democratic of Congo U23
0-0
Ethiopia U23
HT
0-0
20:00
Seychelles U23
0-0
Madagascar U23
HT
0-0
20:00
Rwanda U23
3-7
Libya U23
HT
1-2
20:00
Botswana U23
0-0
Swaziland U23
HT
0-0
19:00
Mauritius U23
0-0
Mozambique U23
HT
0-0
20:00
Carl Zeiss Jena U17
0-0
Union Berlin U17
HT
0-0
00:30
SKV Rot Weiss Darmstadt
7-5
VfB Ginsheim
HT
3-2
17:35
Kickstart Karnataka FC
4-0
Bangalore Independents
HT
4-0
15:35
FC Bengaluru United
11-4
Kodagu FC
HT
4-0
00:00
LISCR FC
4-3
Watanga FC
HT
2-1
01:30
2 Liverpool URU
3-5
Wanderers FC 2
HT
2-3
20:00
Hibernian FC U20
5-4
Dundee U20
HT
3-2
20:00
1 Ayr United Reserve
9-4
Motherwell FC (R)
HT
2-0
20:00
Kilmarnock (R)
8-7
Partick Thistle U20
HT
3-3
20:00
Hamilton Reserves
1-7
Southern Queen Reserves
HT
1-2
06:30
1 Nublense
4-5
Huachipato
HT
4-1
04:00
Union Espanola
3-2
CSD Antofagasta
HT
0-0
00:00
Astoria Walldorf
2-4
SV Waldhof Mannheim
HT
0-3
23:30
FV Illertissen
6-9
TSV 1860 Munchen
HT
4-4
23:30
Wurzburger Kickers
6-0
DJK Vilzing
HT
3-0
23:30
ATSV Erlangen
2-2
Schweinfurt 05 FC
HT
1-1
21:30
VfB Eichstätt
3-6
Ingolstadt 1
HT
2-3
16:30
Venghnuai FC
6-5
Mizoram Police FC 1
HT
2-3
13:30
Aizawl FC
7-6
Chanmari FC
HT
4-1
01:45
Gainsborough Trinity
2-6
Guiseley
HT
1-2
01:45
Belper Town
4-3
Stalybridge Celtic
HT
2-1
01:45
Bamber Bridge
3-4
Warrington Town AFC
HT
1-1
01:45
Warrington Rylands
3-6
Stafford Rangers
HT
0-1
01:45
Ashton United
1-6
Matlock Town
HT
0-4
01:45
Radcliffe Borough
8-4
Whitby Town
HT
2-2
01:45
Morpeth Town
0-0
Lancaster City
HT
0-0
01:45
Marine
5-3
Atherton Collieries
HT
0-2
01:45
Liversedge
0-0
FC United of Manchester
HT
0-0
01:45
Hyde F.C.
2-3
Nantwich Town
HT
2-2
00:15
Poxyt
8-4
EPS Reservi
HT
4-3
00:00
ACE
7-3
Tampere Utd II
HT
5-1
00:00
PP-70
5-7
FC Haka Juniors
HT
3-4
01:00
Pesqueira FC
10-4
Serrano PE
HT
4-2
02:00
Banfield
6-7
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
4-3
01:30
1 Pouso Alegrense U20
6-5
Inter De Minas U20 2
HT
1-4
17:00
Boeun Sangmu (nữ)
0-0
Seoul Amazones (nữ)
HT
0-0
20:00
Amman FC
1-9
Al-Ahly
HT
1-2
20:00
Ethad Al-Ramtha
6-2
Al-Tora 1
HT
0-2
22:30
Poggibonsi
1-8
Orvietana
HT
0-4
20:30
Villafranca
8-4
Legnago Salus
HT
5-2
20:00
Aprilia
7-3
AS Sorrento Calcio
HT
4-2
20:00
FC Vado
5-6
Chieri
HT
4-0
20:00
Sanremese
0-0
Castanese
HT
0-0
20:00
1 US Corticella
1-5
Mezzolara
HT
0-1
06:00
1 12 de Octubre
8-3
Atletico Tembetary
HT
2-1
03:30
1 Guairena
10-6
Sportivo Ameliano
HT
7-2
18:30
Guangxi Pingguo Haliao
6-3
Jiangxi Liansheng FC
HT
0-2
14:00
Shanghai Jiading Huilong
4-3
Qingdao Youth Island
HT
0-2
21:00
Maritimo U19
7-11
Casa Pia AC U19 1
HT
6-9
01:45
1 Walton Hersham
4-7
Northwood
HT
0-4
04:00
1 Halcones Negros FC
6-7
FC Guerreros de la Plata 1
HT
4-5
00:00
CS Atletico Tulancingo
11-3
Club Deportivo CDH 1
HT
10-1
22:59
Colegio Once Mexico
3-4
Guerreros DD 1
HT
0-2
22:05
1 FC Politecnico
7-7
CD FC Cuervos Blancos
HT
2-4
01:30
Raiders Lija (nữ)
0-0
Martal Method (nữ)
HT
0-0
08:00
Depok United
3-11
PS BRT Subang
HT
3-6
22:00
Petro Atletico de Luanda
9-2
Bravos do Maquis
HT
6-0
21:00
Desportivo Huila
0-0
Isaac de Benguela
HT
0-0
08:30
San Francisco FC
5-5
CD Universitario
HT
3-2
06:15
Alianza FC (PAN)
4-2
Sporting San Miguelito
HT
3-1
04:00
1 Herrera FC
3-0
Atletico Chiriqui
HT
0-0
00:00
HEBC Hamburg
2-3
TSV Sasel
HT
1-1
18:30
Gresik United
6-3
Persipa Pati
HT
3-3
15:30
PSIM Yogyakarta
5-4
Persela Lamongan
HT
2-2
15:15
1 Persekat Tegal
6-2
PSCS Cilacap
HT
2-0
15:15
FC Bekasi City
2-3
Nusantara United
HT
1-1
15:15
Persikab Bandung
3-3
Persijap Jepara
HT
1-3
14:15
Sulut United
6-5
Persewar Waropen
HT
4-1
13:15
Persipura Jayapura
8-5
Putra Delta Sidoarjo FC
HT
5-3
01:45
Royston Town
0-0
Barwell 1
HT
0-0
01:45
Nuneaton Borough
1-3
Alvechurch
HT
1-1
01:45
Mickleover Sports
0-0
Tamworth
HT
0-0
01:45
Leiston FC
4-4
Bedford Town 1
HT
1-3
01:45
Ilkeston Town
3-5
Stratford Town
HT
1-4
01:45
2 Hednesford Town
6-4
Bromsgrove Sporting FC
HT
2-4
01:45
Basford Utd
0-0
Stourbridge
HT
0-0
01:45
Rushden Diamonds
0-0
Coalville
HT
0-0
01:00
Sao Paulo RJ
0-0
Perolas Negras
HT
0-0
01:45
Macclesfield Town
6-8
Kidsgrove Athletic
HT
1-2
01:45
Ossett United
8-4
Stocksbridge Park Steels
HT
4-3
01:45
Sheffield FC
9-6
Lincoln United
HT
5-3
01:45
Bedworth United
2-1
Hinckley
HT
0-0
01:45
Hebburn Town
5-4
Shildon
HT
5-1
01:45
Glossop North End
1-2
Hanley Town
HT
0-2
05:00
Atletico Atlanta
6-4
Chaco For Ever
HT
3-1
00:30
SV Innsbruck
3-2
FC Natters
HT
1-0
01:45
Dorchester Town
0-0
Tiverton Town
HT
0-0
01:45
Yate Town
0-0
Truro City
HT
0-0
01:45
Weston Super Mare
0-0
Swindon Supermarine
HT
0-0
01:45
Plymouth Parkway
4-3
Salisbury FC
HT
1-0
01:45
North Leigh
0-0
Hayes Yeading United
HT
0-0
01:45
Merthyr Town
0-0
Winchester City
HT
0-0
01:45
Hendon
9-3
Chesham United
HT
5-1
21:30
Balikesirspor
2-5
Hacettepe SK
HT
0-1
19:00
Kocaelispor
3-4
Ayvalikgucu Belediyespor
HT
1-2
19:00
Somaspor
6-5
Efeler 09
HT
4-1
18:30
Ankaraspor FK
1-4
Kepez Belediyespor
HT
1-1
18:30
1 Zonguldak
0-0
Gumushanespor
HT
0-0
17:00
Inegolspor
6-3
Agri 1970 Spor
HT
3-1
02:00
1 Aberystwyth Town
4-4
Airbus UK Broughton
HT
1-1
01:45
Newtown AFC
4-5
Bala Town F.C.
HT
1-4
01:45
Pen-y-Bont FC
6-1
Pontypridd
HT
4-1
01:45
Haverfordwest County
3-2
UWIC Inter Cardiff
HT
3-1
01:45
The New Saints
8-5
Flint Town
HT
7-1
01:45
Caernarfon
6-7
Connahs Quay Nomads FC
HT
3-4
06:00
1 Aimore RS
3-3
Gremio B
HT
0-3
06:00
GA Farroupilha/RS
1-10
Gramadense
HT
1-6
01:15
1 Sapucaiense RS
3-11
Gremio Atletico Farroupilha
HT
2-5
01:00
Vasco da Gama U20 (nữ)
2-4
Fluminense RJ U20 (nữ)
HT
0-2
01:00
Terra e Mar
3-3
Campo Grande CE
HT
1-2
01:00
Pacatuba
4-2
Esporte Limoeiro
HT
2-1
22:59
FK Zalgiris Vilnius
5-4
Suduva
HT
2-1
09:00
1 Udelas FC
4-2
SD Atletico Nacional
HT
3-0
08:00
Panama City FC
2-2
Potros Del Este Reserves
HT
1-2
07:00
Atletico Chiriqui Reserves
5-4
CD Universitario Reserves 1
HT
3-1
06:00
Veraguas FC Reserves
5-3
Union Cocle
HT
2-3
06:00
1 Plaza Amador Reserves
0-10
Tauro Reserves
HT
0-7
05:00
1 SD Panama Oeste
2-9
Universidad de Panama 1
HT
2-7
04:00
Champions FC Academy
2-4
CD Arabe Unido Reserves
HT
2-1
03:00
AD Grecia
5-7
Herediano
HT
3-4
01:10
CA Estudiantes Caseros (nữ)
5-3
River Plate (nữ)
HT
4-1
22:59
Platense (nữ)
4-5
San Lorenzo (nữ)
HT
4-0
01:55
Farnborough Town
6-3
Chelmsford City
HT
4-2
01:45
Taunton Town
3-5
Bath City
HT
1-2
01:45
Oxford City
5-6
Ebbsfleet United
HT
1-3
01:45
Hungerford Town
4-7
Hampton Richmond Borough
HT
4-5
01:45
Hemel Hempstead Town
5-5
Tonbridge Angels
HT
4-3
01:45
Dartford
1-4
Eastbourne Borough
HT
0-0
01:45
Concord Rangers
0-3
Worthing
HT
0-0
01:45
Chippenham Town
3-4
Slough Town
HT
1-2
01:45
Weymouth
6-1
Havant Waterlooville
HT
4-0
01:45
Cheshunt
6-4
Dulwich Hamlet
HT
2-3
01:45
Welling United
8-1
Dover Athletic
HT
3-0
01:45
Braintree Town
2-5
St Albans City
HT
1-2
21:00
Borinci Jarmina
0-13
Dinamo Zagreb
HT
0-5
22:59
CSA Axiopolis
4-3
Minaur Baia Mare 1
HT
2-1
22:45
CSA Steaua Bucuresti
10-5
Chindia Targoviste
HT
2-4
20:30
CS Soimii Lipova
3-6
Gloria Buzau
HT
2-4
20:00
Ripensia Timisoara
5-6
Universitatea Craiova
HT
1-5
18:30
ACS Dumbravita
5-3
CSM Politehnica Iasi
HT
2-3
01:30
Puerto Nuevo Reserves
1-7
Deportivo Espanol Reserves
HT
1-5
00:00
Acassuso Reserves
8-3
Los Andes Reserves
HT
3-0
00:00
Club Comunicaciones U20
7-2
CA San Miguel Reserves
HT
2-1
00:00
UAI Urquiza Reserves
7-3
Deportivo Merlo Reserves 1
HT
1-2
00:00
Leandro N. Alem Reserves
3-6
Berazategui Reserves
HT
0-5
22:05
Sportivo Italiano Reserves
2-4
Excursionistas Reserves
HT
0-3
21:00
Newell's Reserves
18-4
Union Santa Fe Reserves
HT
9-3
21:00
Defensa y Justicia Reserves
7-5
Platense Reserves
HT
4-1
20:00
CA Independiente Reserves
6-5
Arsenal de Sarandi Reserves
HT
2-1
20:00
1 Deportivo Laferrere Reserves
7-8
El Porvenir Reserves
HT
3-4

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Nạp lần đầu

Tặng ngay +130%

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng nạp đầu 168%

Đăng ký + 4TRIEU4

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng Thể Thao 150%

lên đến 6,8 củ

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657