Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 22/04/2024 | ||||||
22/04 21:00 | 29 | Septemvri Sofia | 1-2 | FC Dunav Ruse | (0-2) | |
22/04 21:00 | 29 | CSKA 1948 Sofia II | 0-1 | Marek Dupnitza | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | 29 | Ludogorets Razgrad II | 2-1 | Yantra Gabrovo | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:00 | 29 | Strumska Slava | 1-2 | Spartak Varna | (1-1) | |
20/04 21:00 | 29 | Litex Lovech | 2-0 | FK Chernomorets 1919 Burgas | (0-0) | |
20/04 21:00 | 29 | PFK Montana | 1-3 | Belasitsa Petrich | (0-1) | |
20/04 21:00 | 29 | Spartak Pleven | 0-1 | Sportist Svoge | (0-0) | |
20/04 21:00 | 29 | FC Dobrudzha | 4-1 | FC Maritsa 1921 | (1-0) | |
20/04 21:00 | 29 | Chernomorets Balchik | 6-0 | FC Bdin Vidin | (1-0) | |
Thứ ba, Ngày 16/04/2024 | ||||||
16/04 21:00 | 28 | CSKA 1948 Sofia II | 1-1 | Spartak Pleven | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:00 | 28 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 2-0 | Chernomorets Balchik | (2-0) | |
13/04 21:00 | 28 | Marek Dupnitza | 1-1 | FC Dunav Ruse | (1-0) | |
13/04 21:00 | 28 | FC Bdin Vidin | 2-3 | PFK Montana | (1-2) | |
13/04 21:00 | 28 | Yantra Gabrovo | 1-2 | Litex Lovech | (0-0) | |
13/04 21:00 | 28 | Belasitsa Petrich | 2-0 | Strumska Slava | (2-0) | |
13/04 21:00 | 28 | Sportist Svoge | 1-0 | Ludogorets Razgrad II | (1-0) | |
13/04 19:00 | 28 | FC Maritsa 1921 | 0-2 | Septemvri Sofia | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 19:00 | 28 | Spartak Varna | 2-1 | FC Dobrudzha | (2-0) | |
Thứ hai, Ngày 08/04/2024 | ||||||
08/04 21:00 | 27 | Ludogorets Razgrad II | 2-2 | CSKA 1948 Sofia II | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 21:00 | 27 | FC Dobrudzha | 1-0 | Belasitsa Petrich | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 21:00 | 27 | PFK Montana | 2-2 | FK Chernomorets 1919 Burgas | (2-0) | |
06/04 21:00 | 27 | Spartak Pleven | 0-0 | Marek Dupnitza | (0-0) | |
06/04 21:00 | 27 | FC Dunav Ruse | 2-1 | FC Maritsa 1921 | (1-1) | |
06/04 21:00 | 27 | Chernomorets Balchik | 2-1 | Yantra Gabrovo | (1-0) | |
06/04 21:00 | 27 | Strumska Slava | 2-0 | FC Bdin Vidin | (1-0) | |
06/04 21:00 | 27 | Litex Lovech | 0-0 | Sportist Svoge | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 21:00 | 27 | Septemvri Sofia | 0-2 | Spartak Varna | (0-2) | |
Thứ hai, Ngày 01/04/2024 | ||||||
01/04 21:00 | 26 | CSKA 1948 Sofia II | 1-0 | Litex Lovech | (0-0) | |
01/04 20:30 | 26 | Yantra Gabrovo | 2-1 | PFK Montana | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 31/03/2024 | ||||||
31/03 21:00 | 26 | Spartak Pleven | 1-1 | Ludogorets Razgrad II | (1-0) | |
31/03 21:00 | 26 | Sportist Svoge | 1-2 | Chernomorets Balchik | (1-1) | |
31/03 21:00 | 26 | FK Chernomorets 1919 Burgas | 1-1 | Strumska Slava | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 20:30 | 26 | Belasitsa Petrich | 1-2 | Septemvri Sofia | (1-0) | |
30/03 20:30 | 26 | FC Bdin Vidin | 0-1 | FC Dobrudzha | (0-0) | |
30/03 20:30 | 26 | Marek Dupnitza | 1-0 | FC Maritsa 1921 | (0-0) | |
30/03 20:30 | 26 | Spartak Varna | 3-1 | FC Dunav Ruse | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:30 | 25 | FC Dunav Ruse | 1-1 | Belasitsa Petrich | (0-0) | |
16/03 20:30 | 25 | PFK Montana | 2-0 | Sportist Svoge | (0-0) | |
16/03 20:30 | 25 | Strumska Slava | 1-0 | Yantra Gabrovo | (0-0) | |
16/03 20:30 | 25 | FC Dobrudzha | 1-0 | FK Chernomorets 1919 Burgas | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay