Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 19:00 | 3 | FK Tauras Taurage | 1-1 | Hegelmann Litauen II | (1-0) | |
23/03 19:00 | 3 | FK Minija | 0-1 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | (0-0) | |
23/03 18:00 | 3 | Garr and Ava | 1-0 | Ekranas Panevezys | (1-0) | |
23/03 00:00 | 3 | FK Neptunas Klaipeda | 2-1 | FK Kauno Zalgiris II | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 22:59 | 3 | Babrungas | 3-2 | Siauliai B | (3-1) | |
22/03 22:59 | 3 | Nevezis Kedainiai | 1-0 | FK Panevezys B | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:59 | 2 | FK Panevezys B | 0-0 | FK Neptunas Klaipeda | (0-1) | |
17/03 21:00 | 2 | Banga Gargzdai B | 0-2 | NFA Kaunas | (0-1) | |
17/03 18:00 | 2 | Ekranas Panevezys | 2-2 | FK Tauras Taurage | (1-2) | |
17/03 00:00 | 2 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 1-0 | Garr and Ava | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:20 | 2 | FK Kauno Zalgiris II | 1-2 | Babrungas | (1-0) | |
16/03 18:00 | 2 | Siauliai B | 0-1 | FK Minija | (0-0) | |
16/03 00:00 | 2 | Atomsfera Mazeikiai | 1-2 | Nevezis Kedainiai | (0-1) | |
16/03 00:00 | 2 | Hegelmann Litauen II | 0-5 | FK Riteriai | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 22:00 | 1 | Siauliai B | 0-0 | Garr and Ava | (0-0) | |
09/03 20:00 | 1 | FK Riteriai | 2-0 | FK Tauras Taurage | (0-0) | |
09/03 20:00 | 1 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 1-1 | Ekranas Panevezys | (1-0) | |
09/03 00:00 | 1 | FK Neptunas Klaipeda | 2-0 | Atomsfera Mazeikiai | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 22:59 | 1 | Babrungas | 0-0 | FK Panevezys B | (0-0) | |
08/03 22:30 | 1 | FK Minija | 1-2 | FK Kauno Zalgiris II | (0-0) | |
08/03 22:00 | 1 | Nevezis Kedainiai | 0-1 | Banga Gargzdai B | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 07/03/2024 | ||||||
07/03 21:00 | 1 | Hegelmann Litauen II | 1-3 | NFA Kaunas | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 18:00 | Dziugas Telsiai | 1-0 | NFA Kaunas | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 22/11/2023 | ||||||
22/11 00:00 | FK Panevezys B | 2-1 | Hegelmann Litauen II | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 18/11/2023 | ||||||
18/11 18:00 | NFA Kaunas | 1-1 | Dziugas Telsiai | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 08/11/2023 | ||||||
08/11 22:59 | 30 | NFA Kaunas | 3-1 | FK Riteriai B | (2-0) | |
08/11 22:59 | 30 | Ekranas Panevezys | 0-3 | FK Panevezys B | (0-1) | |
08/11 22:59 | 30 | Nevezis Kedainiai | 4-1 | TransINVEST Vilnius | (1-1) | |
08/11 22:59 | 30 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 2-0 | Garr and Ava | (1-0) | |
08/11 22:59 | 30 | Babrungas | 3-0 | Siauliai B | (1-0) | |
08/11 22:59 | 15 | Lietava Jonava | 2-5 | FK Neptunas Klaipeda | (1-2) | |
08/11 22:59 | 30 | FK Zalgiris Vilnius B | 5-3 | FK Kauno Zalgiris II | (3-1) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 22:59 | 30 | Marijampole City | 0-3 | FK Minija | (0-0) | |
05/11 18:00 | 29 | Siauliai B | 4-2 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 20:00 | 29 | FK Kauno Zalgiris II | 5-1 | FK Neptunas Klaipeda | (2-1) | |
04/11 20:00 | 29 | Lietava Jonava | 0-0 | Nevezis Kedainiai | (0-0) | |
04/11 20:00 | 29 | TransINVEST Vilnius | 1-0 | NFA Kaunas | (0-0) | |
04/11 18:00 | 29 | Garr and Ava | 4-0 | Ekranas Panevezys | (2-0) | |
04/11 18:00 | 29 | FK Minija | 1-3 | Babrungas | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 21:30 | 14 | FK Zalgiris Vilnius B | 4-4 | FK Panevezys B | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay