Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 21:00 | 19 | Sokol Brozany | 2-0 | FK Prepere | (0-0) | |
24/03 17:00 | 19 | Teplice B | 2-1 | FK Kolin | (1-1) | |
24/03 16:30 | 19 | Viktoria Plzen B | 3-3 | Taborsko Akademie | (1-0) | |
24/03 16:30 | 20 | Zlin B | 1-0 | SC Znojmo | (1-0) | |
24/03 16:15 | 19 | Dukla Praha B | 3-0 | Bohemians1905 B | (3-0) | |
24/03 16:15 | 20 | Unicov | 0-0 | Trinec | (0-0) | |
24/03 16:15 | 20 | MFK Karvina B | 2-1 | Frydlant | (0-0) | |
24/03 16:15 | 19 | Chlumec nad Cidlinou | 2-0 | SK Zapy | (1-0) | |
24/03 00:00 | 19 | Karlovy Vary Dvory | 0-2 | FC Pisek | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 22:00 | 20 | Slovan Rosice | 4-0 | Uhersky Brod | (3-0) | |
23/03 21:00 | 20 | Hodonin Sardice | 1-1 | Frydek-Mistek | (1-0) | |
23/03 21:00 | 20 | TJ Start Brno | 0-3 | Hranice KUNZ | (0-2) | |
23/03 21:00 | 19 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 | Slovan Velvary | (0-0) | |
23/03 21:00 | 19 | FK Kraluv Dvur | 3-1 | Admira Praha | (2-1) | |
23/03 20:30 | 19 | Preddie J | 0-0 | Domazlice | (0-0) | |
23/03 16:15 | 19 | SK Motorlet Praha | 1-1 | Ceske Budejovice B | (0-0) | |
23/03 16:15 | 19 | Jablonec B | 1-3 | Banik Most-Sous | (0-2) | |
23/03 16:15 | 19 | Loko Vltavin | 1-0 | Sokol Hostoun | (1-0) | |
23/03 16:15 | 19 | Mlada Boleslav B | 3-0 | Zivanice | (1-0) | |
23/03 16:10 | 20 | Slovacko II | 1-1 | Banik Ostrava B | (0-0) | |
23/03 00:00 | 19 | Usti nad Labem | 2-0 | Slovan Liberec II | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 22:59 | 20 | Hlucin | 1-4 | Blansko | (1-2) | |
22/03 22:00 | 20 | Zlinsko | 0-1 | TJ Tatran Bohunice | (0-1) | |
22/03 20:00 | 19 | Hradec Kralove B | 2-4 | Pardubice B | (2-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 18 | SK Zapy | 3-0 | Slovan Liberec II | (0-0) | |
17/03 21:00 | 18 | Taborsko Akademie | 1-0 | Preddie J | (0-0) | |
17/03 20:00 | 19 | SC Znojmo | 2-0 | Slovan Rosice | (1-0) | |
17/03 17:00 | 18 | Teplice B | 3-0 | Arsenal Ceska Lipa | (3-0) | |
17/03 16:15 | 18 | Bohemians1905 B | 0-0 | Karlovy Vary Dvory | (0-0) | |
17/03 16:15 | 18 | Slavia Prague B | 3-0 | Loko Vltavin | (2-0) | |
17/03 16:15 | 19 | Banik Ostrava B | 2-1 | Unicov | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 19 | Uhersky Brod | 1-0 | Slovacko II | (0-0) | |
16/03 21:00 | 19 | Frydlant | 1-1 | Hodonin Sardice | (0-0) | |
16/03 21:00 | 18 | Slovan Velvary | 2-0 | Sokol Brozany | (2-0) | |
16/03 21:00 | 18 | Zivanice | 2-1 | Jablonec B | (2-0) | |
16/03 21:00 | 18 | Domazlice | 4-0 | Povltava FA | (0-0) | |
16/03 21:00 | 19 | Blansko | 2-1 | Zlin B | (0-1) | |
16/03 21:00 | 19 | Frydek-Mistek | 1-2 | Zlinsko | (0-0) | |
16/03 16:30 | 18 | FK Kolin | 2-1 | Banik Most-Sous | (1-0) | |
16/03 16:30 | 18 | FK Prepere | 3-2 | Chlumec nad Cidlinou | (2-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay