Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 19:00 | 15 | Stomil Olsztyn (nữ) | 0-4 | UKS Lodz (nữ) | (0-4) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 21:00 | 15 | Czarni Sosnowiec (nữ) | 0-0 | GKS Gornik Leczna (nữ) | (0-0) | |
23/03 19:00 | 15 | APLG Gdansk (nữ) | 4-1 | Pogon Tczew (nữ) | (1-1) | |
23/03 18:15 | 15 | GKS Katowice (nữ) | 1-0 | Pogon Szczecin (nữ) | (1-0) | |
23/03 18:00 | 15 | AZS UJ Krakow (nữ) | 3-1 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | (1-0) | |
23/03 18:00 | 15 | Slask Wroclaw (nữ) | 5-1 | KKPK Medyk Konin (nữ) | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 14 | Pogon Szczecin (nữ) | 1-2 | Slask Wroclaw (nữ) | (0-0) | |
16/03 20:00 | 14 | AZS UJ Krakow (nữ) | 1-1 | Pogon Tczew (nữ) | (1-0) | |
16/03 18:00 | 14 | UKS Lodz (nữ) | 1-0 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | (1-0) | |
16/03 18:00 | 14 | Stomil Olsztyn (nữ) | 0-7 | Czarni Sosnowiec (nữ) | (0-4) | |
16/03 18:00 | 14 | GKS Gornik Leczna (nữ) | 0-4 | GKS Katowice (nữ) | (0-0) | |
16/03 18:00 | 14 | KKPK Medyk Konin (nữ) | 0-1 | APLG Gdansk (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 21:00 | 13 | Czarni Sosnowiec (nữ) | 2-2 | UKS Lodz (nữ) | (0-0) | |
09/03 20:00 | 13 | APLG Gdansk (nữ) | 1-2 | Pogon Szczecin (nữ) | (0-1) | |
09/03 19:30 | 13 | AZS UJ Krakow (nữ) | 0-1 | KKPK Medyk Konin (nữ) | (0-1) | |
09/03 19:00 | 13 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | 3-0 | Pogon Tczew (nữ) | (3-0) | |
09/03 18:00 | 13 | Slask Wroclaw (nữ) | 3-1 | GKS Gornik Leczna (nữ) | (2-0) | |
09/03 18:00 | 13 | GKS Katowice (nữ) | 3-0 | Stomil Olsztyn (nữ) | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 18:00 | 12 | Pogon Szczecin (nữ) | 6-1 | AZS UJ Krakow (nữ) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 23:30 | 12 | Czarni Sosnowiec (nữ) | 3-0 | GKS Katowice (nữ) | (2-0) | |
02/03 18:00 | 12 | KKPK Medyk Konin (nữ) | 1-1 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | (1-0) | |
02/03 18:00 | 12 | UKS Lodz (nữ) | 5-1 | Pogon Tczew (nữ) | (2-0) | |
02/03 18:00 | 12 | Stomil Olsztyn (nữ) | 0-3 | Slask Wroclaw (nữ) | (0-1) | |
02/03 17:00 | 12 | GKS Gornik Leczna (nữ) | 1-0 | APLG Gdansk (nữ) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 10/02/2024 | ||||||
10/02 18:00 | 11 | GKS Gornik Leczna (nữ) | 2-1 | AZS UJ Krakow (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 18:00 | 11 | Stomil Olsztyn (nữ) | 0-1 | APLG Gdansk (nữ) | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 18/11/2023 | ||||||
18/11 21:15 | 11 | GKS Katowice (nữ) | 1-0 | UKS Lodz (nữ) | (1-0) | |
18/11 21:00 | 11 | Czarni Sosnowiec (nữ) | 2-1 | Slask Wroclaw (nữ) | (1-0) | |
18/11 18:00 | 11 | KKPK Medyk Konin (nữ) | 1-2 | Pogon Tczew (nữ) | (1-1) | |
18/11 18:00 | 11 | Pogon Szczecin (nữ) | 4-0 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 19:30 | 10 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | 0-1 | GKS Gornik Leczna (nữ) | (0-0) | |
12/11 19:00 | 10 | APLG Gdansk (nữ) | 2-0 | Czarni Sosnowiec (nữ) | (2-0) | |
12/11 19:00 | 10 | AZS UJ Krakow (nữ) | 3-2 | Stomil Olsztyn (nữ) | (1-1) | |
12/11 18:00 | 10 | UKS Lodz (nữ) | 6-0 | KKPK Medyk Konin (nữ) | (0-0) | |
12/11 18:00 | 10 | Slask Wroclaw (nữ) | 2-2 | GKS Katowice (nữ) | (2-1) | |
12/11 17:00 | 10 | Pogon Tczew (nữ) | 1-6 | Pogon Szczecin (nữ) | (1-3) | |
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 18:45 | 9 | Stomil Olsztyn (nữ) | 1-2 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 21:00 | 9 | Czarni Sosnowiec (nữ) | 2-0 | AZS UJ Krakow (nữ) | (1-0) | |
04/11 18:45 | 9 | GKS Katowice (nữ) | 5-1 | APLG Gdansk (nữ) | (3-0) | |
04/11 18:00 | 9 | GKS Gornik Leczna (nữ) | 1-2 | Pogon Tczew (nữ) | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay