Đặt cược

Kết quả bóng đá hôm nay, Kqbd trực tuyến nhanh nhất

Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay

  83'
Orange County Blues FC
El Paso Locomotive FC
HT
  80'
1 Oakland Roots
Los Angeles Galaxy II
HT
  45'+
CCD Fernandez Vial (nữ)
Deportes Iquique (nữ)
HT
  51'
Angel City FC (nữ)
Kansas City NWSL (nữ)
HT
  44'
Ba
Suva FC
HT
  85'
Golden State Force
Ventura County Fusion
HT
  60'
Western Suburbs
Napier City Rovers
HT
  45'
Gokulam Kerala FC (nữ)
Odisha (nữ)
HT
  87'
Norddea Hokkaido (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ)
HT
  HT
West Canberra Wanderers FC (nữ)
Belconnen United (nữ)
HT
  44'
Heidelberg United U21
South Melbourne U21
HT
  45'+
South Hobart (nữ)
Olympia FC Warriors (nữ)
HT
  45'+
FC Lehigh Valley United
ASC San Diego
HT

KQBD hôm nay mới nhất 22/05/2022

22:30
Valencia
2-0
Celta Vigo
HT
1-0
01:45
Fiorentina
2-0
Juventus
HT
1-0
01:45
Atalanta
0-1
Empoli
HT
0-0
01:45
Lazio
3-3
Verona
HT
2-2
22:15
Genoa
0-1
Bologna
HT
0-0
02:00
Clermont
1-2
Lyon
HT
0-1
02:00
Lens
2-2
Monaco
HT
1-1
02:00
PSG
5-0
Metz 1
HT
3-0
02:00
Angers
2-0
Montpellier
HT
1-0
02:00
Lorient
1-1
Troyes 1
HT
0-1
02:00
Marseille
4-0
Strasbourg
HT
1-0
02:00
Nantes
1-1
Saint Etienne
HT
1-0
02:00
Reims
2-3
Nice
HT
2-0
02:00
Lille
2-2
Rennes
HT
1-1
02:00
Stade Brestois
2-4
Bordeaux
HT
2-2
17:00
Gimcheon Sangmu
0-2
Ulsan Hyundai FC
HT
0-2
16:00
Pohang Steelers
2-0
Incheon United
HT
2-0
14:30
FC Seoul
0-1
Seongnam FC 1
HT
0-1
17:00
Avispa Fukuoka
1-0
Yokohama Marinos 1
HT
0-0
15:00
Urawa Red Diamonds
1-1
Kashima Antlers
HT
1-1
15:00
Sagan Tosu
0-0
Kawasaki Frontale 1
HT
0-0
13:00
Shonan Bellmare
2-1
Vissel Kobe
HT
1-0
13:00
FC Tokyo
0-0
Kashiwa Reysol
HT
0-0
12:00
Shimizu S-Pulse
1-2
Nagoya Grampus
HT
0-1
12:00
Cerezo Osaka
3-1
Gamba Osaka
HT
0-1
06:55
Columbus Crew
0-2
Los Angeles FC
HT
0-0
06:30
FC Cincinnati
2-3
New England Revolution
HT
1-2
05:35
DC United
2-2
Toronto FC
HT
1-1
14:15
Melbourne Victory
1-4
Western United FC
HT
1-1
19:00
Thái Lan nữ
0-1
Vietnam (nữ)
HT
0-0
16:00
Philippines (nữ)
2-1
Myanmar (nữ)
HT
0-1
02:00
2 East Riffa
2-0
Teshrin SC
HT
1-0
02:00
Jableh SC
1-0
Al-Ansar (LIB)
HT
0-0
02:00
Dhufar
2-3
Al-Riffa
HT
1-2
22:00
Hilal AL Quds
0-2
Al-Nejmeh
HT
0-0
22:00
Al Kuwait SC
2-1
Al-Seeb
HT
1-1
22:00
Maziya
1-0
Gokulam Kerala FC
HT
0-0
22:00
CD Arabe Unido
1-0
Shbab Alkhaleel
HT
1-0
18:00
ATK Mohun Bagan
4-0
Bashundhara Kings
HT
2-0
22:59
2 Maritimo B
2-3
Paredes
HT
0-1
17:00
Druk Lhayul FC
1-1
Paro FC
HT
1-0
22:30
Helsingborg
1-4
IFK Varnamo
HT
1-0
20:00
AIK Solna
2-2
IK Sirius FK
HT
2-2
01:15
Stade Ouchy
1-2
Schaffhausen
HT
1-0
01:15
Thun
2-1
Yverdon
HT
2-0
01:15
Kriens
0-5
Winterthur
HT
0-2
01:15
Neuchatel Xamax
5-2
FC Wil 1900
HT
2-0
01:15
Aarau
1-2
Vaduz
HT
0-1
22:59
Besiktas JK
1-1
Konyaspor
HT
0-1
22:59
1 Yeni Malatyaspor
0-5
Fenerbahce
HT
0-1
20:00
Altay Spor Kulubu
2-4
Kasimpasa
HT
1-2
20:00
Sivasspor
2-1
Kayserispor
HT
1-0
01:00
SC Freiburg
1-1
RB Leipzig 1
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-4],

22:30
Gornik Leczna
0-1
Jagiellonia Bialystok
HT
0-0
22:30
Wisla Krakow
0-1
Warta Poznan
HT
0-1
22:30
Slask Wroclaw
3-4
Gornik Zabrze
HT
3-2
22:30
Rakow Czestochowa
3-0
Lechia Gdansk
HT
2-0
22:30
Pogon Szczecin
2-2
LKS Nieciecza
HT
1-0
22:30
Piast Gliwice
1-1
Radomiak Radom
HT
0-1
22:30
Legia Warszawa
3-0
Cracovia Krakow
HT
0-0
22:30
Lech Poznan
2-1
Zaglebie Lubin
HT
2-0
22:30
Wisla Plock
3-0
Stal Mielec
HT
1-0
22:59
Molde
2-1
Kristiansund BK
HT
2-0
21:00
Sandefjord
1-4
Lillestrom
HT
1-3
08:00
1 Tigres UANL
4-2
Atlas
HT
0-1
21:00
Rubin Kazan
1-2
FC Ufa
HT
1-0
21:00
CSKA Moscow
4-0
Rostov FK
HT
2-0
21:00
Krylya Sovetov
0-1
Lokomotiv Moscow
HT
0-0
21:00
Khimki
2-1
Spartak Moscow
HT
2-1
21:00
FK Nizhny Novgorod
1-0
Zenit St. Petersburg
HT
1-0
21:00
1 Dynamo Moscow
1-5
FK Sochi
HT
1-4
21:00
1 Arsenal Tula
1-2
Ural Sverdlovsk Oblast
HT
1-2
21:00
FC Krasnodar
1-1
Terek Grozny
HT
0-0
22:00
Spartak Trnava
1-0
Dunajska Streda
HT
0-0
22:00
Sokol Dolna Zdana
1-0
FK Senica
HT
1-0
22:00
Trencin
2-2
Michalovce 1
HT
1-1
22:00
Tatran LM
0-2
Zlate Moravce
HT
0-1
22:00
MFK Ruzomberok
3-1
SKF Sered 1
HT
3-1
22:00
Slovan Bratislava
2-2
MSK Zilina
HT
1-2
01:45
Mechelen
0-0
Racing Genk
HT
0-0
01:45
KAA Gent
1-2
Charleroi
HT
1-1
01:00
Dinamo Zagreb
3-1
Hajduk Split
HT
0-0
22:05
HNK Gorica
1-1
ZNK Osijek 1
HT
1-0
20:00
Rijeka
1-0
Hrvatski dragovoljac
HT
1-0
22:59
Pisa
1-0
Benevento
HT
1-0
03:00
Almeria
1-1
AD Alcorcon
HT
0-0
03:00
Ponferradina
0-3
Leganes
HT
0-2
03:00
Eibar
2-0
Tenerife
HT
1-0
03:00
Las Palmas
2-1
Real Oviedo 1
HT
1-1
03:00
Girona
2-0
Mirandes 1
HT
1-0
03:00
1 Ibiza Eivissa
1-2
Valladolid
HT
0-1
01:00
SD Huesca
3-2
Real Sociedad B
HT
2-0
01:00
Malaga
0-1
Burgos CF
HT
0-1
01:00
FC Cartagena
5-0
SD Amorebieta
HT
2-0
01:00
Fuenlabrada
0-0
Sporting Gijon
HT
0-0
02:00
GD Chaves
2-0
Moreirense
HT
1-0
17:00
FC Ryukyu
1-1
Ventforet Kofu
HT
0-0
16:00
Fagiano Okayama
1-0
Oita Trinita
HT
0-0
14:00
Mito Hollyhock
3-0
Grulla Morioka
HT
1-0
12:00
Tokushima Vortis
0-1
Tochigi SC
HT
0-0
12:00
Omiya Ardija
2-4
Vegalta Sendai
HT
0-2
12:00
Zweigen Kanazawa FC
1-1
Montedio Yamagata
HT
1-0
12:00
Blaublitz Akita
3-3
Tokyo Verdy
HT
0-1
12:00
Albirex Niigata
3-0
Yokohama FC
HT
2-0
01:00
Heracles Almelo
1-3
Excelsior SBV
HT
1-0
21:30
FC Eindhoven
1-2
ADO Den Haag
HT
0-2
01:15
NK Aluminij
2-2
Tabor Sezana
HT
1-1
20:00
Radomlje
3-3
Domzale
HT
1-1
00:30
1 Universitaea Cluj
2-0
Dinamo Bucuresti
HT
1-0
19:30
Concordia Chiajna
2-1
Chindia Targoviste
HT
0-0
07:00
1 Cuiaba
1-1
Internacional RS
HT
0-0
07:00
America MG
1-1
Botafogo RJ
HT
1-0
05:00
Juventude
0-3
Palmeiras
HT
0-2
04:30
Santos
0-0
Ceara 1
HT
0-0
02:30
Atletico Clube Goianiense
2-0
Coritiba PR 2
HT
1-0
02:30
Flamengo
1-0
Goias
HT
1-0
22:00
Sonderjyske
0-2
Viborg
HT
0-1
22:00
Vejle
2-1
Odense BK
HT
0-1
22:00
Aarhus AGF
2-2
Nordsjaelland
HT
1-1
07:00
Union La Calera
1-1
Deportes La Serena 1
HT
0-0
04:30
Universidad de Chile
3-2
Huachipato 1
HT
1-0
02:00
CSD Antofagasta
2-2
Everton CD
HT
0-1
02:00
Audax Italiano
3-2
Univ Catolica 1
HT
2-1
23:15
Tsarsko Selo
1-1
Lokomotiv Sofia
HT
0-1
23:15
Pirin Blagoevgrad
3-5
Botev Vratsa
HT
2-2
21:00
Volga Ulyanovsk
1-1
Torpedo Miass
HT
0-0
20:00
Tyumen
1-0
Amkar Perm
HT
1-0
20:00
FC Lada Togliatti
2-1
FK Spartak Tuymazy
HT
1-1
18:00
1 Irtysh 1946 Omsk
4-0
Nosta Novotroitsk
HT
2-0
18:00
1 FK Znamya Noginsk
1-0
FK Fakel Voronezh Youth
HT
0-0
18:00
Kvant Obninsk
0-1
Arsenal Tula II 1
HT
0-1
17:00
FK Kolomna
1-2
FK Kaluga
HT
0-1
17:00
Dinamo Barnaul
3-0
FK Orenburg-2
HT
3-0
14:00
SY Sakhalinsk
2-0
Saturn Moscow 1
HT
1-0
13:00
FK Chita
3-1
Khimik Dzerzhinsk
HT
0-1
00:00
1 Al-Jazira(UAE)
1-2
Al Wehda(UAE)
HT
1-0
21:15
Al Oruba (UAE)
1-1
Al-Wasl
HT
1-0
21:15
Al Nasr Dubai
1-2
Al-Dhafra
HT
1-2
21:15
1 Al-Sharjah
2-1
Emirates Club 1
HT
2-1
16:30
Jeonnam Dragons
2-3
Ansan Greeners FC
HT
1-1
14:00
Daejeon Citizen
1-0
Bucheon FC 1995
HT
1-0
06:30
Mineros de Guayana
1-2
Deportivo Tachira
HT
0-2
04:15
Zulia FC
1-0
Caracas FC 1
HT
0-0
02:00
Universidad Central de Venezuela
0-0
Deportivo Lara
HT
0-0
22:59
Kocaelispor
4-1
Adanaspor
HT
1-0
22:59
Bursaspor
1-0
Menemen Belediye Spor
HT
1-0
20:00
Keciorengucu
1-2
Ankaragucu
HT
1-1
20:00
Genclerbirligi
2-4
Umraniyespor
HT
1-2
21:00
FC Trollhattan
3-1
Atvidabergs
HT
2-0
21:00
Vasalunds IF
2-0
Hammarby TFF
HT
1-0
21:00
Vanersborgs IF
1-2
IFK Malmo FK
HT
1-0
21:00
Oskarshamns AIK
0-3
BK Olympic
HT
0-2
21:00
Ljungskile
2-1
Lunds BK
HT
1-0
21:00
IF Karlstad Fotboll
3-2
Sollentuna United
HT
3-2
21:00
Pitea IF
1-2
Sandvikens IF
HT
0-1
21:00
Orebro Syrianska IF
1-2
Haninge
HT
0-1
18:00
Motala AIF FK
4-1
Umea FC
HT
1-0
18:00
IK Oddevold
2-1
Tvaakers IF
HT
1-1
17:00
Qviding FIF
0-4
Falkenberg
HT
0-0
21:00
Vikingur Olafsvik
1-3
UMF Njardvik
HT
0-0
21:00
Haukar Hafnarfjordur
2-2
KF Fjallabyggdar
HT
0-1
16:30
SR Brasov
1-0
FC Timisoara
HT
0-0
00:00
Macva Sabac
1-1
FK Graficar Beograd
HT
1-0
22:30
Habitpharm Javor
1-0
FK Loznica
HT
0-0
22:30
FK Zeleznicar Pancevo
1-0
FK Zarkovo 1
HT
0-0
22:30
Mladost Novi Sad
2-3
IMT Novi Beograd
HT
0-1
22:30
Indjija
2-0
FK Radnicki Sremska Mitrovica
HT
1-0
01:00
NK Rudar Velenje
2-0
ND Gorica
HT
0-0
22:59
Triglav Gorenjska
1-1
MNK FC Ljubljana
HT
0-0
22:00
Krsko Posavlje
2-1
NK Brezice
HT
0-1
22:00
Drava
1-3
NK Rogaska
HT
0-1
20:00
Awassa Kenema
1-3
Ethiopia Bunna
HT
1-1
14:00
Addis Ababa Ketema
1-1
Jimma Aba Jifar
HT
0-0
14:00
Ulinzi Starlets (nữ)
4-0
Kisumu All Starlets (nữ)
HT
1-0
00:00
FC Sfintul Gheorghe
0-1
Sheriff Tiraspol
HT
0-0
19:00
Odder IGF
1-3
ASA Aarhus
HT
0-2
19:00
Bronshoj
4-1
Herstedoster 1
HT
3-1
18:30
Hedensted
1-0
B 1909 Odense
HT
0-0
18:00
Ledoje-Smorum Fodbold
1-1
Skovshoved
HT
0-0
18:00
OKS
2-4
SfB Oure
HT
1-2
18:00
Allerod
2-2
Greve Fodbold
HT
2-2
18:00
Rishoj
7-1
Union
HT
5-0
17:00
GVI
4-1
B1908
HT
1-0
20:45
Botev Plovdiv II
2-2
FC Maritsa 1921
HT
1-2
20:45
Sportist Svoge
4-4
CSKA 1948 Sofia II
HT
2-2
20:45
1 FC Sozopol
0-4
Litex Lovech
HT
0-2
20:45
Septemvri Simitli
1-2
FC Hebar Pazardzhik
HT
0-2
20:45
PFK Montana
1-1
Spartak Varna
HT
1-1
20:45
1 Marek Dupnitza
4-2
Strumska Slava
HT
3-1
20:45
Etar
3-2
FC Dobrudzha
HT
2-0
01:00
Kagera Sugar
0-0
Ruvu Shooting
HT
0-0
20:00
Mtibwa Sugar
1-2
Azam
HT
0-1
14:00
Daegu FC II
0-1
Seoul United
HT
0-0
13:00
FC Namdong
3-4
Geoje Citizen
HT
1-0
13:00
Chuncheon Citizen
2-1
Chungju Citizen
HT
1-0
13:00
Jinju Citizen
0-1
Jeonbuk Hyundai Motors II)
HT
0-1
12:00
Jeonju Citizen FC
2-4
Pyeongchang FC
HT
0-2
15:00
Souths United SC (nữ)
1-1
Gold Coast city (nữ)
HT
0-0
20:00
FK Atyrau
1-1
Lokomotiv Astana 1
HT
0-0
20:00
FC Kairat Almaty
2-0
FC Shakhtyor Karagandy
HT
1-0
02:30
Cavalry FC
2-1
Valour
HT
0-0
21:00
York City
2-0
Boston United
HT
1-0
22:59
Skanstes SK
1-1
Rigas Futbola skola II
HT
1-1
21:00
Saldus SS/Leevon
0-1
Tukums-2000 II
HT
0-1
20:00
Salaspils
0-4
Riga FC II
HT
0-0
19:00
Olaine
0-9
Valmieras FK II
HT
0-5
02:00
NK Opatija
0-2
NK Dubrava Zagreb
HT
0-2
22:30
NK Jarun
3-0
NK Osijek II
HT
2-0
22:30
1 NK Solin
2-4
HNK Cibalia
HT
2-3
22:30
Rudes
3-0
Radnik Sesvete
HT
2-0
19:00
1 Bunyodkor Tashkent(nữ)
7-0
Lokomotiv Tashkent (nữ)
HT
3-0
15:30
Adelaide Olympic
0-2
Adelaide City FC
HT
0-1
12:30
White City Woodville
1-1
Sturt Lions
HT
1-1
12:30
Adelaide Panthers
1-0
Metrostars SC 2
HT
1-0
12:30
Campbelltown City SC
4-2
Cumberland United FC
HT
1-0
12:30
Adelaide Comets FC
2-0
Croydon Kings
HT
0-0
12:00
West Torrens Birkalla
2-1
Adelaide United FC (Youth)
HT
0-1
12:00
Sorrento F.C. U20
1-1
FloreatAthena U20
HT
1-0
12:00
Inglewood United U20
2-0
Stirling Macedonia U20
HT
2-0
12:00
Bayswater U20
2-1
Armadale SC U20
HT
2-0
12:00
Perth RedStar FC U20
0-4
Perth Glory FC U20
HT
0-0
12:00
Cockburn City U20
2-1
Balcatta U20
HT
1-1
12:00
Gwelup Croatia U20
2-1
Pires U20
HT
1-0
07:30
Rio Grande Valley
2-1
San Diego loyalty
HT
0-1
06:45
Detroit City
3-1
Atlanta United FC II 1
HT
2-1
06:30
Tampa Bay Rowdies
3-1
Pittsburgh Riverhounds
HT
1-1
06:30
Louisville City FC
0-2
Monterey Bay FC
HT
0-0
06:00
Indy Eleven
2-0
New York Red Bulls B
HT
2-0
06:00
1 Charleston Battery
0-4
Miami FC
HT
0-3
00:00
Barcelona (nữ)
1-3
Lyon (nữ)
HT
1-3
21:00
Amazon Grimstad (nữ)
1-0
Fortuna Alesund (nữ)
HT
1-0
17:00
Grand Bodo (nữ)
4-1
Medkila (nữ)
HT
2-0
20:00
KF Liria Prizren
1-1
KF Vushtrria
HT
1-0
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
1-2
Hafnarfjordur (nữ)
HT
0-0
22:59
Alverca
0-0
SC Covilha
HT
0-0
21:00
IF Fuglafjordur
2-5
TB/FCS/Royn
HT
0-3
01:00
EC Metropol U20
0-1
Hercilio Luz U20
HT
0-0
01:00
Brusque U20
2-1
Carlos Renaux U20
HT
2-1
20:00
Barra FC U20
4-1
EC Prospera U20
HT
2-1
18:15
Punjab
0-4
Hops FC
HT
0-1
16:00
Goodwill FC
5-0
Victory FC
HT
1-0
16:00
Dianella White Eagles
0-2
Fremantle City
HT
0-1
16:00
Forrestfield United
2-1
UWA-Nedlands FC
HT
1-1
14:00
1 Western Knights
1-1
Rockingham City FC
HT
1-0
00:45
Al-Nasr (Youth)
2-0
Al-Fath (Youth)
HT
0-0
00:45
Al-Qadasiya (Youth)
4-4
Al Wehda (Youth)
HT
0-0
00:45
Al-Hilal (Youth)
1-0
Al Ahli Jeddah (Youth)
HT
0-0
00:45
Arar (Youth)
5-2
Al Khaleej Youths
HT
0-0
00:45
Ohud Medina Youths
3-0
Al-Orubah Youths
HT
0-0
00:45
Al-Shabab (Youth)
0-2
Al-Ittihad (Youth)
HT
0-0
22:30
Al-Jeel Youths
2-2
Al-Tai (Youth)
HT
0-0
20:00
Al-Faisaly Harmah Youth
5-0
Al Raed U20
HT
0-0
07:30
Atletico Junior Barranquilla
1-1
Atletico Nacional Medellin
HT
1-0
05:15
Dep.Independiente Medellin
2-0
La Equidad
HT
1-0
03:15
2 Envigado FC
1-4
Deportes Tolima 1
HT
0-1
21:00
SJK Seinajoen
1-0
IFK Mariehamn
HT
0-0
20:00
Thimphu City
2-3
Transport United FC 1
HT
0-1
22:59
CHAMALIERES
1-0
Angers II
HT
1-0
22:59
Guingamp B
1-2
Romorantin
HT
1-2
22:59
Jura Sud Foot
3-1
GFA Rumilly Vallieres
HT
0-0
22:59
Canet Roussillon
4-1
Avenir Sportif Beziers
HT
1-0
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
0-0
Caen II
HT
0-0
22:59
GRACES
4-2
Hyeres
HT
3-0
22:59
Angouleme
0-0
Yzeure AS
HT
0-0
22:59
Chasselay M.D. Azergues
0-1
Frejus St-Raphael
HT
0-1
22:59
Andrezieux
0-1
Le Puy Foot 43 Auvergne
HT
0-1
22:59
Aubagne
1-3
Saint-Priest
HT
0-0
22:59
Lens B
2-2
Beauvais
HT
0-0
22:59
Haguenau
4-1
Schiltigheim
HT
1-0
22:59
Chartres FC
1-1
Vannes
HT
0-0
22:59
Bobigny A.C.
2-2
St. Maur Lusi
HT
2-1
22:59
Blois
5-4
Vitre 1
HT
1-2
22:59
Auxerre B
4-1
Entente Sannois
HT
0-0
22:59
St Pryve St Hilaire
1-0
Versailles 78
HT
1-0
22:59
1 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
1-2
Martigues
HT
0-1
22:59
Saint Quentin
0-2
Fleury Merogis U.S.
HT
0-0
22:59
Trelissac
0-4
FC Bergerac
HT
0-1
22:59
Poissy As
0-0
Granville
HT
0-0
22:59
Marignane Gignac
0-3
Monaco B
HT
0-2
22:59
Sainte Genevieve Sports
3-3
ASM Belfortaine
HT
0-0
22:59
FC Nantes B
2-2
Mont-de-Marsan 1
HT
1-1
22:59
Plabennec
0-6
Saint Malo
HT
0-1
22:59
Lyonnais II
0-4
Lyon Duchere
HT
0-0
22:59
Stade Reims II
1-2
Epinal
HT
1-0
22:59
Montpellier B
1-0
Les Herbiers
HT
1-0
22:59
Lorient B
1-1
FC Rouen
HT
0-0
22:59
Louhans-Cuiseaux
0-1
Toulon
HT
0-0
22:59
Gobelins
1-0
Metz B
HT
0-0
22:59
Colomiers
1-4
Bourges
HT
1-1
12:30
Adelaide Hills
3-1
Playford City Patriots
HT
1-0
12:30
West Adelaide SC
1-1
Adelaide University SC
HT
1-0
12:30
Modbury Jets
4-2
Eastern United
HT
1-0
12:30
1 Adelaide Victory
0-1
Adelaide Blue Eagles
HT
0-0
12:30
Poet Adelarde Pirates
1-0
Fulham United FC
HT
1-0
12:30
Adelaide Raiders SC
1-1
Para Hills Knlghts SC
HT
0-1
22:00
Teuta Durres
2-1
KF Laci
HT
1-1
22:00
Vllaznia Shkoder
3-1
Egnatia
HT
2-0
22:00
Partizani Tirana
4-0
Kastrioti Kruje
HT
0-0
22:00
KS Perparimi Kukesi
1-0
Skenderbeu Korca
HT
1-0
22:00
KS Dinamo Tirana
2-1
KF Tirana
HT
1-0
16:00
1 Marconi Stallions
2-1
Sutherland Sharks
HT
0-0
12:00
Northbridge Bulls
2-6
Sydney FC (Youth)
HT
1-6
15:30
Wollongong Wolves U20
3-1
Sydney United 58 U20
HT
0-0
14:30
APIA Leichhardt Tigers U20
1-4
Mt Druitt Town Rangers U20
HT
0-2
14:00
Manly United U20
2-1
Sydney Olympic U20
HT
2-0
14:00
Marconi Stallions U20
1-0
Sutherland Sharks U20
HT
1-0
20:00
1 S.S.D. Monza 1912 Youth
0-2
Parma U20
HT
0-2
20:00
Frosinone U20
4-2
Brescia U20
HT
3-0
20:00
Odense BK (nữ)
0-0
Boldklubben AF 1893 (nữ)
HT
0-0
19:00
Sundby BK (nữ)
4-0
Aalborg (nữ)
HT
1-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
4-0
Fortuna Hjorring (nữ)
HT
1-0
18:00
Varde (nữ)
1-6
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
HT
0-4
19:00
Posta Rangers
1-1
Sofapaka FC
HT
0-0
19:00
KCB SC
3-2
Nairobi Star City
HT
1-1
19:00
Gor Mahia
1-1
Kakamega Homeboyz
HT
0-0
19:00
AFC Leopards
3-2
FC Talanta
HT
2-0
19:00
Bidco United
0-1
Kenya Police FC
HT
0-1
02:00
1 Comercial-SP
2-2
Noroeste 1
HT
2-1
00:30
Panathinaikos
1-0
PAOK Saloniki
HT
1-0
04:30
Uberaba MG
0-1
Tupi Juiz de Fora MG
HT
0-1
01:30
Nacional AC MG
2-0
Boa
HT
0-0
01:30
Uniao Luziense
1-0
Democrata SL/MG
HT
1-0
22:00
Club America U20
3-1
Tigres UANL U20
HT
1-0
22:30
NK Marsonia 1909
3-1
NK Gardiska
HT
2-1
22:30
NK Lukavec
0-3
Trnje
HT
0-2
22:30
NK Zagorec Krapina
2-2
Zagreb Hask
HT
1-1
22:30
NK Junak
3-1
NK Uskok
HT
1-0
22:30
NK Vinodol
0-1
Crikvenica NK
HT
0-1
22:30
NK Naprijed Hreljin
1-4
Pomorac
HT
1-2
22:30
HNK Vukovar 91
1-1
NK Granicar Zupanja
HT
1-0
22:30
HNK Dakovo Croatia
2-0
NK Cepin
HT
1-0
22:30
NK Maksimir
4-5
Tekstilac Ravnice
HT
2-3
22:30
NK Split
1-0
NK GOSK Dubrovnik
HT
0-0
16:00
NK Tresnjevka
4-0
NK Udarnik Kurilovec
HT
2-0
17:00
Slask Wroclaw (nữ)
4-2
KKP Bydgoszcz (nữ)
HT
2-1
16:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
3-1
Tarnovia Tarnow (nữ)
HT
1-1
03:10
1 Los Andes
2-0
CA Fenix Pilar
HT
1-0
01:30
Colegiales
1-0
Defensores Unidos
HT
0-0
01:30
Canuelas FC
5-0
Deportivo Armenio
HT
2-0
01:30
Argentino de Quilmes
1-2
UAI Urquiza
HT
0-0
01:30
Club Atletico Acassuso
0-1
Villa San Carlos
HT
0-0
01:30
Uhl Que Sa
0-0
Sportivo Dock Sud
HT
0-0
22:59
Deportivo Merlo
0-0
Talleres Rem de Escalada
HT
0-0
05:00
Portland Thorns FC (nữ)
0-2
Houston Dash (nữ)
HT
0-1
08:00
San Marcos de Arica
1-0
D. Concepcion
HT
0-0
05:00
1 Lota Schwager
2-0
CD Rancagua Sur
HT
2-0
03:00
Independiente de Cauquenes
0-3
CD Trasandino de Los Andes
HT
0-0
01:00
1 Municipal Santiago
2-2
Municipal Salamanca 1
HT
1-1
12:00
FC Bulleen Lions
2-3
North Geelong Warriors
HT
2-0
12:00
Langwarrin
1-2
Brunswick City
HT
0-1
12:00
1 Goulburn Valley Suns
1-4
Kingston City 1
HT
0-3
12:00
Moreland City
3-1
Pascoe Vale SC
HT
3-1
22:00
Great Olympics
1-2
Medeama SC
HT
1-1
21:15
Hapoel Tel Aviv U19
3-4
Ashdod MS U19
HT
2-2
21:15
Hapoel Beer Sheva U19
1-0
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
0-0
21:15
Hapoel Ramat Gan U19
1-0
Maccabi Petach Tikva U19
HT
1-0
20:00
Maccabi Tel Aviv U19
2-1
Bnei Yehuda Tel Aviv U19
HT
1-0
20:00
Maccabi Haifa U19
4-1
Maccabi Netanya U19
HT
3-0
22:00
Enugu Rangers International
1-0
Akwa Starlets
HT
0-0
22:00
Abia Warriors
2-0
Plateau United
HT
1-0
07:00
C.S.D. Comunicaciones
0-0
Malacateco
HT
0-0
08:00
Nadi FC
4-2
Navua FC
HT
2-0
06:00
Tailevu Naitasiri
2-1
Nasinu FC
HT
1-0
21:00
Throttur Vogum
1-1
Vestri
HT
0-0
17:00
DFK Dainava Alytus B
2-3
Utenis Utena
HT
2-3
18:30
Aarhus AGF U19
2-1
BrondbyU19
HT
0-0
18:00
Aalborg BK U19
1-1
Horsens U19
HT
0-0
18:00
Silkeborg U19
0-4
FC Kobenhavn U19
HT
0-0
18:00
Randers Freja U19
3-1
Nordsjaelland U19
HT
0-0
18:00
Midtjylland U19
4-0
Lyngby Fodbold Club U19
HT
0-0
17:30
Sonderjyske U19
1-3
Esbjerg U19
HT
0-1
17:30
Odense BK U19
3-1
Vejle U19
HT
0-0
07:30
Denton Diablos FC
3-0
Fort Worth Vaqueros 2
HT
1-0
07:30
North Alabama
0-0
LSA Athletico Lanier
HT
0-0
07:00
AHFC Royals
3-5
Round Rock SC
HT
2-2
07:00
Austin United FC
2-2
Irving City FC
HT
0-1
07:00
Forward Madison FC
1-2
Charlotte Independence
HT
0-1
07:00
Houston FC
3-2
Barrasso valley
HT
2-1
07:00
AFC Mobile
1-2
Florida Roots
HT
0-1
06:45
North Carolina
1-0
Greenville Triumph
HT
1-0
06:30
Peachtree City
0-2
SC United Bantams
HT
0-1
06:30
Tormenta FC
0-4
Central Valley Fuego
HT
0-4
06:30
Miami Beach CF
1-0
Central Florida Panthers
HT
0-0
06:00
Tallahassee SC
0-2
Southern States SC
HT
0-1
05:00
Hartford City FC
2-1
Syracuse
HT
2-1
04:30
South Bend Lions
1-2
Fort Wayne FC
HT
0-0
04:00
Kaw Valley
1-3
St. Louis Lions
HT
0-0
01:40
ASC Tevragh Zeine
2-2
ASC Tidjikja
HT
1-2
22:59
1 Anorthosis Famagusta FC
0-3
Aris Limassol
HT
0-1
22:00
Doxa Katokopias
0-0
PAEEK
HT
0-0
16:30
Tampines Rovers FC
0-4
Lion City Sailors
HT
0-1
14:00
Sorrento F.C.
1-3
Floreat Athena
HT
1-1
14:00
Perth RedStar
5-0
Perth Glory (Youth)
HT
1-0
14:00
Inglewood United
1-2
Stirling Macedonia
HT
0-1
14:00
Willip
0-7
Perth SC
HT
0-2
14:00
Cockburn City
0-0
Balcatta FC 1
HT
0-0
14:00
Bayswater City
1-1
Armadale SC
HT
0-0
02:00
Campinense
1-0
Botafogo PB
HT
0-0
08:00
Guayaquil City
2-2
Liga Dep. Universitaria Quito 1
HT
0-0
05:30
Club Sport Emelec
0-1
Universidad Catolica
HT
0-0
03:00
Delfin SC
1-0
Gualaceo SC
HT
0-0
22:30
Arka Gdynia (Youth)
3-0
Polonia Warszawa (Youth)
HT
3-0
21:00
SMS Lodz Youth
7-1
Zha Buse U19
HT
0-0
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
0-1
Zaglebie Lubin (Youth)
HT
0-0
17:00
Pogon Szczecin(Youth)
3-2
Warta Poznan Youth
HT
2-0
17:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
2-2
Gornik Zabrze (Youth)
HT
0-1
17:00
Slask Wroclaw U21
2-1
Rakow Czestochowa (Youth)
HT
1-1
16:00
Legia Warszawa (Youth)
3-2
Wisla Krakow (Youth)
HT
0-0
16:00
Lech Poznan (Youth)
7-0
Stal Rzeszow Youth
HT
0-0
01:30
Celta vigo b
0-1
Racing de Ferrol
HT
0-0
01:30
Athletic Bilbao B
2-1
Racing Santander
HT
2-0
01:30
1 Real Valladol B
0-4
Deportivo La Coruna
HT
0-2
01:30
Unionistas de Salamanca
3-0
Calahorra
HT
1-0
01:30
CF Rayo Majadahonda
3-2
Zamora CF 1
HT
1-1
01:30
UD Logrones
1-0
Badajoz
HT
0-0
01:30
Andorra CF
1-0
UCAM Murcia
HT
1-0
01:30
Algeciras
1-1
Real Madrid Castilla 2
HT
0-1
01:30
Villarreal B
0-0
Real Balompedica Linense
HT
0-0
01:30
UE Llagostera
1-1
C.D. San Fernando Isleno 1
HT
0-0
01:30
CD Linares Deportivo
2-0
Sabadell 1
HT
0-0
01:30
Gimnastic Tarragona
1-0
Sevilla Atletico 1
HT
1-0
01:30
UE Cornella
2-0
CD Alcoyano
HT
0-0
01:30
CF Internacional De Madrid
3-1
SD Logrones
HT
1-0
01:30
Real Betis B
0-2
Albacete
HT
0-1
01:30
Extremadura
0-2
Real Union Irun
HT
0-0
01:30
Barcelona B
5-0
Castellon
HT
2-0
01:30
CF Talavera de la Reina
0-5
Cultural Leonesa
HT
0-1
01:30
Baleares
0-0
Atletico Sanluqueno
HT
0-0
00:00
CD Tudelano
0-2
UD San Sebastian Reyes
HT
0-0
17:00
FC Flora Tallinn (nữ)
7-1
JK Tallinna Kalev (nữ)
HT
4-1
01:00
Santacruzense U20
2-0
Vocem SP Youth
HT
0-0
01:00
Comercial FC Tiete U20
2-5
Inter de Limeira (Youth)
HT
2-4
20:00
1 XV de Piracicaba (Youth)
1-0
Desportivo Brasil Youth 1
HT
0-0
19:00
FC Minsk Reserves
2-1
Shakhter Soligorsk Reserves
HT
2-0
18:30
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
1-5
Energetik-BGU Minsk Reserves
HT
0-2
00:00
Smari 2020
0-6
Ymir
HT
0-4
12:00
1 Cooma Tigers
0-1
Monaro Panthers
HT
0-0
12:00
Canberra Olympic
0-1
Gungahlin United
HT
0-0
12:00
Belconnen United
7-1
OConnor Knights
HT
3-1
03:00
Ourense CF
4-0
AD Llerenense 2
HT
3-0
00:00
Utebo FC
1-1
Almeria B
HT
1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1],

00:00
Alfaro
0-0
CD Lealtad
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

17:00
CD Manacor
0-2
Alcorcon B
HT
0-0
17:00
1 CD Utrera
1-1
Atletico Tordesillas
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [3-1],

20:00
Fenerbahce SK (nữ)
3-0
Hakkarigucu SK (nữ)
HT
1-0
19:00
MFK Ruzomberok (nữ)
0-2
Slovan Bratislava (nữ)
HT
0-0
16:00
Northern Tigers
0-2
Bonnyrigg White Eagles
HT
0-1
16:00
Mounties Wanderers
1-2
Spirit FC 1
HT
0-1
16:00
Western Sydney Wanderers AM
7-1
Blacktown Spartans
HT
5-1
16:00
St George Saints
1-2
Central Coast Mariners (Youth)
HT
0-1
14:30
Hills Brumbies
2-6
St George City FA
HT
0-3
20:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
0-9
FK Minsk (nữ)
HT
0-4
18:00
Dnepr Mogilev (nữ)
9-0
FC Gomel (nữ)
HT
5-0
22:00
Garr and Ava
0-1
FK Riteriai B
HT
0-0
19:00
Kazlu Ruda FK Silas
0-0
Banga Gargzdai B
HT
0-0
19:00
Siauliai B
0-3
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
HT
0-1
19:00
Nevezis Kedainiai
1-0
Atomsfera Mazeikiai
HT
0-0
19:00
Ekranas Panevezys
1-1
FK Minija
HT
0-0
22:59
Nomme JK Kalju
0-0
Paide Linnameeskond
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

21:00
Glasgow Rangers
0-0
Heart of Midlothian
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [2-0],

22:00
1 MFK Vranov nad Topou
2-4
TeslaStropkov
HT
1-1
22:00
Rudnany
1-2
Mladost Kalsa
HT
0-0
22:00
Tatran Presov
4-0
Poprad
HT
2-0
22:00
Rakytovce
0-1
Jednota Banova
HT
0-1
22:00
Lipany
1-0
MFK Snina
HT
0-0
22:00
Fomat Martin
2-1
SKM Liptovsky Hradok
HT
2-1
18:00
KFC Kalna nad Hronom
2-2
Nove Mesto
HT
1-1
22:59
Pogon Skotniki
2-1
Kaszowianka Kaszow
HT
1-0
19:00
FC Belshina Babruisk
2-1
FK Isloch Minsk
HT
0-0
23:00
FC Telavi
0-2
Dinamo Batumi
HT
0-2
20:00
Lokomotiv Tbilisi
0-2
Dinamo Tbilisi
HT
0-1
20:00
Samgurali Tskh
3-0
Torpedo Kutaisi
HT
0-0
22:00
FC Gute
0-5
Skiljebo SK
HT
0-1
22:00
Syrianska Eskilstuna IF
3-2
IFK Lidingo FK
HT
1-1
21:00
IFK Uppsala
3-2
IFK Osterakers Fk
HT
0-2
21:00
IFK Stocksund
1-0
Kungsangens IF
HT
0-0
21:00
Ytterhogdal IK
0-4
Friska Viljor FC
HT
0-2
21:00
Varmbols FC
3-2
Enskede IK
HT
0-1
21:00
Osterlen FF
2-1
Eslovs BK
HT
1-1
21:00
Husqvarna
2-0
Ullared
HT
0-0
21:00
Kristianstads FF
1-0
Rappe GOIF
HT
1-0
21:00
Mjolby AI FF
1-1
Nordvarmland FF
HT
0-1
20:00
IFK Lulea
2-1
Sandviks IK 1
HT
1-1
20:00
Huddinge IF
3-3
Assyriska
HT
2-2
19:00
Karlslunds IF HFK
1-2
Ahlafors IF
HT
1-1
19:00
Grebbestads IF
0-1
Kumla
HT
0-0
19:00
Hassleholms IF
2-0
IFK Berga
HT
0-0
19:00
Umea FC Academy
1-1
Sund IF
HT
0-1
19:00
IF Algarna
1-0
Bodens BK
HT
0-0
19:00
Smedby AIS
5-1
Karlbergs BK
HT
1-0
19:00
Torslanda IK
4-1
Assyriska BK
HT
2-0
19:00
1 Karlskrona AIF
0-1
IFK Hassleholm 1
HT
0-0
19:00
Vastra Frolunda
3-0
Varbergs GIF FK
HT
0-0
19:00
Sifhalla
1-0
Angered BK
HT
1-0
18:00
Landvetter IS
2-3
Hittarps IK
HT
0-2
18:00
Skelleftea FF
2-0
IFK Ostersunds
HT
2-0
16:00
1 Gottne IF
1-0
Kiruna FF
HT
1-0
01:15
Basel (nữ)
2-0
Servette (nữ)
HT
2-0
22:00
Grasshopper (nữ)
0-1
FC Zurich Frauen (nữ)
HT
0-1
21:00
Aarau (nữ)
0-3
St Gallen (nữ)
HT
0-0
21:00
Young Boys (nữ)
1-5
FC Luzern (nữ)
HT
0-3
01:00
Al Wihdat Amman
1-0
Sahab SC
HT
0-0
21:00
Shabab AlOrdon
3-2
Maan
HT
0-1
00:00
JS Saoura
4-1
OM Medea
HT
1-0
23:45
JS kabylie
2-0
WA Tlemcen
HT
1-0
22:05
NA Hussein Dey
3-5
RC Relizane
HT
3-2
22:00
ASO Chlef
0-0
MC Magra
HT
0-0
22:00
HB Chelghoum Laid
2-0
MC Alger
HT
0-0
21:00
Kormakur
3-0
Kari Akranes
HT
1-0
21:00
Dalvik Reynir
4-3
IH Hafnarfjordur
HT
2-2
20:00
KFS Vestmannaeyjar
2-3
Sindri
HT
1-1
02:30
AD Union Adarve
1-1
Hercules
HT
1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1],

02:30
CF La Nucia
2-0
CD Coria
HT
0-0
02:30
Merida AD
2-1
CD Cristo Atletico
HT
1-0
00:30
Sestao
0-0
Lleida
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0],

00:30
RCD Espanyol B
2-4
Arenas Club de Getxo
HT
0-4
12:00
Ehime FC (nữ)
0-1
Setagaya Sfida (nữ)
HT
0-1
22:00
Stade Nyonnais
3-1
Zurich B team
HT
2-0
21:00
Freienbach
3-2
Thalwil
HT
0-2
21:00
FC Thun U21
2-2
Meyrin
HT
0-0
21:00
US Terre Sainte
3-2
FC Martigny Sports
HT
0-0
21:00
Monthey
2-1
Chenois
HT
1-1
21:00
Lausanne SportsU21
1-3
La Sarraz-Eclepens
HT
0-1
21:00
Uzi
1-2
FC Tuggen
HT
0-2
21:00
FC Balzers
1-2
Lugano U21
HT
0-1
21:00
FC Winterthur U21
2-2
FC Linth 04
HT
0-2
21:00
FC Wettswil Bonstetten
0-1
Baden
HT
0-0
21:00
FC St.Gallen U21
4-1
USV Eschen Mauren
HT
1-1
21:00
Langenthal
1-1
solothurn
HT
1-0
21:00
SV Hongg
1-2
FC Kosova Zurich
HT
0-1
21:00
Delemont
1-4
Wohlen
HT
1-2
21:00
Grand-Lancy
3-5
FC Naters
HT
1-3
21:00
Vevey Sports
0-1
Bulle
HT
0-1
21:00
FC Paradiso
1-4
FC Gossau
HT
1-0
21:00
Echallens
2-1
La Chaux-de-Fonds
HT
1-0
21:00
SC Cham
4-6
Basuli B team
HT
2-2
21:00
FC Rapperswil-Jona
3-2
Biel Bienne 1
HT
1-1
21:00
Young Boys U21
1-2
Bavois
HT
0-2
21:00
Zug 94
5-3
Bassecourt
HT
1-0
21:00
Bruhl SG
2-0
YF Juventus Zurich
HT
0-0
21:00
FC Schotz
5-0
SC Buochs
HT
3-0
21:00
FC Munsingen
1-1
Koniz
HT
0-0
21:00
Chiasso
3-0
Breitenrain
HT
0-0
21:00
FC Luzern U21
4-0
Grasshoppers U21
HT
3-0
20:00
FC Sion U21
2-1
FC Black Stars Basel
HT
1-0
22:59
Gnistan Helsinki
1-0
PIF Parainen
HT
1-0
21:00
MP MIKELI
3-0
Jaro
HT
1-0
21:00
TPS Turku
0-0
PEPO Lappeenranta
HT
0-0
21:00
1 KPV
0-3
SJK Akatemia
HT
0-3
21:00
Ekenas IF Fotboll
2-1
PK-35 Vantaa
HT
1-0
17:15
Ipswich knights SC
1-4
Magpies Crusaders
HT
1-2
15:10
Caboolture FC
1-3
Western Pride
HT
1-1
18:00
Row Rybnik (nữ)
2-2
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
HT
0-1
18:00
UKS SMS II Lodz (nữ)
3-3
Zabkovia Zabki (nữ)
HT
2-1
19:00
TSV Pansdorf
2-3
TSV Bordesholm 1
HT
1-3
01:00
Yalong City (nữ)
4-1
FC Treaty United (nữ)
HT
1-0
00:00
Galway LFC (nữ)
1-1
Bohemians Dublin (nữ)
HT
1-1
00:00
Wexford Youths (nữ)
3-3
Peamount Utd (nữ) 1
HT
3-2
20:00
Sligo Rovers (nữ)
2-0
Cork City (nữ)
HT
1-0
20:00
Shelbourne (nữ)
4-0
DLR Waves (nữ)
HT
0-0
21:00
1 Atletico Colegiales
1-2
Sportivo Iteno
HT
1-1
21:00
2 de Mayo PJC
1-2
Deportivo Santani
HT
1-1
22:00
Club Africain
2-1
U.S.Monastir
HT
1-0
22:30
Qarabag
4-1
FC Neftci Baku
HT
3-0
22:00
Standard Sumgayit
5-0
Sabail
HT
3-0
20:00
FK Gilan Gabala
1-1
Sabah FK Baku
HT
0-0
20:00
1 Zira FK
0-0
Keshla FK
HT
0-0
21:00
Operario Ferroviario PR
3-2
Ituano SP 1
HT
0-1
20:30
IF Lyseng (nữ)
2-0
Aarhus 1900 (nữ)
HT
0-0
22:00
RC Arba U21
1-2
ES Setif U21
HT
0-1
17:30
MO Constantine U21
7-2
CA Bordj Bou Arreridj U21
HT
4-0
17:30
WA Boufarik U21
3-0
GC Mascara U21
HT
2-0
17:30
CA Batna U21
3-1
IB Lakhdaria U21
HT
0-1
17:20
2 ASM Oran U21
3-2
SKAF Khemis Miliana U21
HT
2-1
17:10
MC EI Eulma U21
3-1
AS Ain Mlila U21
HT
2-0
17:00
JS Bordj Menaiel U21
3-0
JSM Skikda U21
HT
3-0
22:00
SV Hall
6-1
SV Fugen
HT
2-1
22:00
SV Wals-Grunau
0-2
Bischofshofen
HT
0-2
22:00
FC Lauterach
2-1
SC Austria Lustenau B
HT
1-1
21:30
SV Stripfing Weiden
3-1
Traiskirchen
HT
0-0
21:00
Wiener Viktoria
2-0
Mauerwerk
HT
2-0
21:00
Admira Dornbirn
4-2
VfB Hohenems
HT
2-1
20:30
AmaZulu
1-1
Lamontville Golden Arrows
HT
1-1
20:00
Stellenbosch FC
1-0
Cape Town City
HT
0-0
20:00
Marumo Gallants FC
2-2
Sekhukhune United
HT
0-0
20:00
Maritzburg United
1-0
Baroka FC
HT
0-0
20:00
1 Kaizer Chiefs
2-2
Moroka Swallows
HT
1-0
20:00
Chippa United
0-1
TS Galaxy
HT
0-0
21:00
Tamiya Youth Center
0-2
Fayoum
HT
0-1
17:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
0-1
Hualien (nữ)
HT
0-1
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
0-6
Taichung Blue Whale (nữ)
HT
0-1
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
1-1
Hang Yuan FC (nữ)
HT
1-1
01:30
Longford Town
0-3
Waterford United
HT
0-1
16:00
FC Petrzalka U19
0-4
FC Kosice U19
HT
0-3
01:30
Al Quwa Al Jawiya
2-1
Arbil
HT
1-0
20:00
Al Shorta
2-3
Newroz SC(IRQ)
HT
2-2
23:30
TuPS
2-1
PKKU II
HT
2-0
21:00
Aland
4-1
TPK
HT
2-0
21:00
LehPa Kontiolahti
5-0
SaPa Pieksamaki
HT
4-0
19:00
KoPa
1-3