Đặt cược

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - Ltd bd hn trực tiếp tối nay

16:00
Indonesia U23
Malaysia U23
+1/4
19:00
U23 Thái Lan
Vietnam U23
+1/4
22:00
Crystal Palace
Manchester United
+1/4
22:00
Burnley
Newcastle United
-1/4
22:00
Norwich City
Tottenham Hotspur
+1 3/4
22:00
Brentford
Leeds United
-1/4
22:00
Liverpool
Wolves
-2 1/4
22:00
Arsenal
Everton
-1 1/2
22:00
Leicester City
Southampton
-3/4
22:00
Brighton Hove Albion
West Ham United
-1/4
22:00
Chelsea
Watford
-2
22:00
Manchester City
Aston Villa
-2 1/4
22:30
Elche
Getafe
0
01:00
Alaves
Cadiz
+1/2
01:00
Granada CF
RCD Espanyol
-1 1/4
01:00
Osasuna
Mallorca
+1/4
03:00
Sevilla
Athletic Bilbao
0
03:00
Barca
Villarreal
-1/4
03:00
Sociedad
Atletico Madrid
0
17:30
Spezia
Napoli
+1
22:59
Inter Milan
Sampdoria
-2 1/2
22:59
Sassuolo
AC Milan
+1 1/4
02:00
Salernitana
Udinese
-3/4
02:00
Venezia
Cagliari
+3/4
14:30
Jeju United
Suwon Samsung Bluewings
-1/2
14:30
Daegu FC
Gangwon FC
-1/2
17:00
Suwon City
Jeonbuk Hyundai Motors
+1/2
13:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
+1/4
03:00
Montreal Impact
Real Salt Lake
-3/4
04:00
New York City FC
Chicago Fire
-1 1/4
04:00
Charlotte FC
Vancouver Whitecaps
-1
05:00
Inter Miami
New York Red Bulls
+1/2
06:00
FC Dallas
Minnesota United FC
-3/4
06:30
San Jose Earthquakes
FC Kansas City
-3/4
07:00
LA Galaxy
Houston Dynamo
-1
07:00
Colorado Rapids
Seattle Sounders
-1/2
07:00
Austin FC
Orlando City
-1/4
09:00
Portland Timbers
Philadelphia Union
0
11:05
Melbourne City
Adelaide United
-1/2
18:00
Newport Pagnell Town
Littlehampton Town
19:30
AZ Alkmaar
SC Heerenveen
-1 1/4
22:59
Vitesse Arnhem
FC Utrecht
-1/4
20:00
Varbergs BoIS FC
Degerfors IF
-1/2
20:00
Hammarby
IFK Norrkoping FK
-1/2
20:00
Elfsborg
IFK Goteborg
-1
22:30
Kalmar
Djurgardens
+1/4
22:30
Malmo FF
Hacken
-1/2
21:30
FC Sion
Servette
-1/2
21:30
Young Boys
Grasshopper
-1 1/4
21:30
St. Gallen
Lausanne Sports
-3/4
21:30
Basel
Lugano
-1/2
21:30
FC Zurich
Luzern
-1/4
20:00
Karagumruk
Alanyaspor
+1/4
20:00
Istanbul BB
Trabzonspor
-1/2
22:59
Adana Demirspor
Goztepe
-1 1/4
22:59
Hatayspor
Giresunspor
-1/2
11:00
Gainare Tottori
Verspah Oita
-1/2
11:00
Fukui United
Doshisha University
11:00
Kagoshima United
Giravanz Kitakyushu
-1/2
11:00
Jobu University
Fuji University FC
11:00
Kataller Toyama
Fujieda MYFC
0
11:00
Toin University Of Yokohama
Rissho University
11:00
MD Nagasaki
FC Kagura Shimane
11:00
Mio Biwako Shiga
International Pacific University
-1/2
11:00
Nara Club
Honda FC
+1/4
11:00
Suzuka unlimited
Bundey thuns kakogawa
-3/4
11:00
Tsukuba University
Urayasu SC
11:00
Vanraure Hachinohe FC
Niigata University
-1/2
11:00
Fukuyama City FC
Celeste Tokushima
11:00
Brew Kashima
Kochi United
13:00
Takamatsu
Tokuyama University
22:59
Haugesund
Bodo Glimt
+1/2
22:59
Tromso IL
Viking
+1/4
22:59
Sarpsborg 08
Aalesund FK
-3/4
22:59
Stromsgodset
Valerenga
-1/4
22:59
Jerv
Odd Grenland
0
01:00
Ham-Kam
Rosenborg
+1/4
08:05
Pachuca
Club America
0
21:00
Saint Gilloise
Royal Antwerp
-1 1/4
23:30
Club Brugge
Anderlecht
-1/2
02:00
Monza
Brescia
-1/4
12:00
Machida Zelvia
Thespa Kusatsu
-1/4
12:00
Renofa Yamaguchi
V-Varen Nagasaki
+1/4
22:30
NK Publikum Celje
NK Olimpija Ljubljana
+1/4
22:30
NK Mura 05
Maribor
+3/4
22:30
ASK Bravo Publikum
FC Koper
+3/4
01:30
FC Steaua Bucuresti
CFR Cluj
-3/4
02:00
Corinthians Paulista (SP)
Sao Paulo
-1/4
02:00
Fortaleza
Fluminense RJ
-1/4
05:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
-3/4
22:00
Midtjylland
Randers FC
-1
22:00
Brondby IF
Silkeborg
-1/4
22:00
FC Copenhagen
Aalborg
-1
22:59
Palestino
Cobresal
-1/4
02:00
O.Higgins
Colo Colo
+1/2
03:00
Nublense
Curico Unido
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Palestino
Cobresal
03:00
O.Higgins
Colo Colo
03:00
Coquimbo Unido
Union Espanola
03:00
Audax Italiano
Univ Catolica
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
07:00
Nublense
Curico Unido
-1/2
00:30
Botev Plovdiv
Slavia Sofia
-1/2
00:30
Cherno More Varna
CSKA Sofia
-1/2
00:30
Levski Sofia
Ludogorets Razgrad
-1/2
02:00
Boca Juniors
Club Atletico Tigre
-1/2
17:40
Odra Opole
Resovia Rzeszow
+1/4
17:40
Gornik Polkowice
Miedz Legnica
-1/4
17:40
GKS Tychy
Korona Kielce
-1/4
17:40
Widzew lodz
Podbeskidzie Bielsko-Biala
-1/2
17:40
Chrobry Glogow
Zaglebie Sosnowiec
-1/2
17:40
GKS Katowice
LKS Lodz
-1/4
17:40
OKS Stomil Olsztyn
Puszcza Niepolomice
+1/4
17:40
Skra Czestochowa
GKS Jastrzebie
-1/4
17:40
Arka Gdynia
Sandecja Nowy Sacz
-1/2
12:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Vladivostok
17:00
Strogino Moscow
FK Ryazan
17:00
Khimki (R)
Dinamo Briansk
17:00
Zenit-2 St.Petersburg
Torpedo Vladimir
18:00
Zvezda Sint Petersburg
FC Murom
18:00
Peresvet Podolsk
Avangard
18:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Olimp-Dolgiye Prudy-2
19:00
FC Tver
FK Volna Nizhegorodskaya
19:00
Mashuk-KMV
FC Tuapse
19:00
Spartak Nalchik
Rotor Volgograd B
19:00
FK Leningradets
Kazanka Moscow
20:00
Rodina Moskva
Salyut-Energia Belgorod
20:00
Druzhba Maykop
FK Kuban Kholding
20:00
Luki Energiya
Chertanovo Moscow
20:00
FC Olimp Odintsovo
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Biolog
Stavropolye-2009
20:30
Legion Dynamo
SKA Rostov
21:00
FK Chayka Pesch
FK Makhachkala
21:00
Kairat Moskva
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
22:00
Mordovya Saransk
Sokol
23:30
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Moscow B
21:15
Ajman
Al Ain
+3/4
00:00
Al Ahli(UAE)
Banni Yas
-1/2
00:00
Ittihad Kalba
Khor Fakkan
-1/2
14:00
Gimpo FC
Busan I Park
-1/4
14:00
Gyeongnam FC
Gwangju Football Club
+1/4
16:30
FC Anyang
Seoul E-Land FC
0
02:00
Deportivo Metropolitano
Aragua FC
-3/4
04:15
Carabobo FC
Deportivo La Guaira
0
04:00
Monarcas Morelia
CF Atlante
-1/4
18:00
Taby
IF Sylvia
+1/4
18:00
Tegs SK
BK Forward
+1/4
17:30
Wisla Pulawy
Motor Lublin
+1/2
17:30
Olimpia Elblag
Slask Wroclaw II
-1/4
17:30
KP Calisia Kalisz
Chojniczanka Chojnice
+1/4
17:30
Sokol Ostroda
Garbarnia Krakow
+3/4
17:30
Znicz Pruszkow
Pogon Siedlce
0
17:30
Ruch Chorzow
Hutnik Krakow
-1 1/4
17:30
Stal Rzeszow
Lech II Poznan
-1/4
17:30
Wigry Suwalki
Pogonmazovik
-1
22:30
FK Buducnost Dobanovci
FK Rad Beograd
22:30
Zlatibor Cajetina
FK Backa Backa Palanka
14:00
Adama City
Sebeta City
-1/4
17:00
Arba Minch
Wolaita Dicha
0
20:00
Fasil Kenema
Kedus Giorgis
01:30
Foz do Iguacu PR
Andraus Brasil
01:30
Parana STC PR
Aruko Sports Brasil
22:00
FK Shkendija (nữ)
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
18:00
Holstebro BK
Vinder Vatanspor-VRI
-1 3/4
20:00
Geita Gold
Simba Sports Club
12:00
Gangwon II
Daejeon Hana Citizen II
12:00
Yangpyeong
Pyeongtaek Citizen
-1 1/4
12:15
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Queensland Lions(w)
+3 1/4
14:00
Capalaba (nữ)
Brisbane Olympic (nữ)
-1/2
16:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Akzhayik Oral
-1/4
18:00
Tobol Kostanai
Maktaaral
-1 1/4
19:00
FK Kaspyi Aktau
FK Taraz
-1/4
03:00
FC Edmonton
Atletico Ottawa
+1/4
17:00
Jelgava
JDFS Alberts
19:00
FK Smiltene BJSS
Rezekne/BJSS
22:00
FK Dinamo Riga
Grobina
22:00
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Bijelo Brdo
Kustosija
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Orijent Rijeka
22:30
Dinamo Zagreb II
Inter Zapresic
07:00
Chicago KICS FC (nữ)
Milwaukee Bavarian SC (nữ)
07:00
Colorado Rapids (nữ)
Indios Denver (nữ)
07:00
San Antonio Athenians SC (nữ)
Williamson County FC (nữ)
23:30
Backa Topola
Vojvodina Novi Sad
-1 1/2
23:30
Crvena Zvezda
FK Vozdovac Beograd
-2 3/4
23:30
Partizan Belgrade
Radnicki Nis
-2
20:30
Vasas
SOROKSAR
-1 1/4
22:59
Bodajk FC Siofok
Budaorsi SC
-3/4
22:59
Szolnoki MAV FC
Szombathelyi Haladas
-1/4
22:59
Bekescsaba
III.Keruleti TUE
0
22:59
Csakvari TK
FC Ajka
-1/4
22:59
Diosgyor VTK
Dafuji cloth MTE
-1/2
22:59
Gyori ETO
Dorogi FC
-1/2
22:59
Kecskemeti TE
Szentlorinc SE
-1 1/4
22:59
Nyiregyhaza
Szegedi AK
0
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
-1/2
03:00
Loudoun United
Memphis 901
03:00
Llaneros FC
Leones
07:30
Real Cartagena
Boyaca Chico
+1/2
17:00
Mokala Pancheners
Olhanense SC
-3/4
21:00
Sertanense FC
GD Fontinhas
0
22:59
Marr Tino
Salgueiros
22:59
Pero pinheiro
CF Os Belenenses
22:59
Leca
Vilaverdense
21:00
Shamrock Rovers U19
Dundalk U19
22:59
Kawkab de Marrakech
ASS Association Sportive de Sa
11:00
JEF United Ichihara Chiba (nữ)
Albirex Niigata (nữ)
-1/2
11:00
Nojima Stella (nữ)
Vegalta Sendai (nữ)
+1/4
11:00
Omiya Ardija (nữ)
INAC (nữ)
+1/2
11:00
Hiroshima Sanfrecce (nữ)
Nagano Parceiro (nữ)
-1
11:00
Urawa Red Diamonds (nữ)
NTV Beleza (nữ)
0
05:30
Millonarios
Atletico Bucaramanga
-1
20:00
Lahti
AC Oulu
-1/2
22:30
HJK Helsinki
FC Haka
-1
05:00
SV Dakota
Racing Club Aruba
13:00
Rockdale City Suns
Blacktown City Demons
+1/4
16:00
Wollongong Wolves
Sydney United
0
22:00
Rapid Vienna (Youth)
SKU Amstetten
0
22:00
SK Vorwarts Steyr
St.Polten
0
22:00
FC Wacker Innsbruck
FC Dornbirn 1913
-1/2
22:00
Austria Lustenau
Austria Wien (Youth)
-1 1/4
22:00
Floridsdorfer AC
FC Superfund Pasching
-1
22:00
Grazer AK
Lafnitz
0
22:00
Kapfenberg
FC Blau Weiss Linz
+1
22:00
FC Liefering
SV Horn
-1/4
01:00
Deportivo Cali (nữ)
Independiente Santa Fe (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Brondby IF (nữ)
0
19:00
Vihiga Bullets
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Kariobangi Sharks
Bandari
19:00
Tusker
Vihiga Bullets
19:00
Tusker
Nzoia United
-1
20:00
Varginha EC
Aymores
22:30
GOSK Gabela
Zvijezda Gradacac
22:30
Slovam lovenson
Hrvace
0
15:15
APLG Gdansk (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
+1/2
15:15
GKS Katowice (nữ)
Rekord Bielsko Biala (nữ)
-2 1/2
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
+3/4
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
+1
23:30
Comunicaciones BsAs
CA San Miguel
-1 1/2
01:00
Guarany CE
Itapipoca CE
01:00
Horizonte CE
Tiradentesce
01:00
Maranguape CE
Guarani CE
20:00
FK Spartaks Jurmala
BFC Daugavpils
0
00:00
Dakar Universite Club
ASC Wally Daan
01:00
North Carolina (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Gotham FC (nữ)
Racing Louisville (nữ)
05:00
OL Reign Reign (nữ)
Washington Spirit (nữ)
-1/4
06:00
Orlando Pride (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
22:59
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:00
Rodelindo Roman
Lautaro de Buin
02:00
Deportes Union Companias
Provincial Ovalle
02:30
CD Provincial Ranco
Deportes Quillon
02:30
Iberia Los Angeles
Real Juventud San Joaquin
22:15
Wrexham
Bromley
-1
22:00
Bechem United
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Real Tamale United
22:00
Ghana Dream FC
WAFA
22:00
Elmina Sharks
Ashanti Gold
22:00
Karela United FC
King Faisal
22:00
Accra Lions
Aduana Stars
22:00
Asante Kotoko FC
Berekum Chelsea
21:15
Emirates Club U21
Al-Sharjah U21
21:15
Wasl Dubai U21
Al Urooba U21
21:15
Al Wahda Abu Dhabi U21
Al-Jazira(UAE) U21
21:15
Al-Dhafra U21
Al-Nasr(KSA) U21
22:00
Shooting Stars SC
MFM FC
22:00
Akwa United
Niger Tornadoes FC
22:00
Gombe United
Kwara United
22:00
Kano Pillars
Heartland FC
22:00
Katsina United
Enyimba
22:00
Lobi Stars
Sunshine Stars FC
22:00
Nasarawa United
Wikki Tourist
22:00
Rivers United
Remo Stars
23:15
FC Porto
CD Tondela
-2
19:00
MCF FC
Naivas FC
12:25
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
-3/4
14:00
Manly Utd (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
-1/4
14:00
Sydney Olympic FC (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:45
Illawarra Stingrays (nữ)
Maca Searle (nữ)
+3/4
04:00
CSD Municipal
Guastatoya
10:00
Ba
Suva FC
0
12:00
Rewa FC
Labasa FC
-3/4
17:00
FK Jonava II
FK Tauras Taurage
+3/4
21:30
Arman Gohar Sirjan
Shams Azar Qazvin
21:30
Esteghlal Khozestan
Mes krman
21:30
Mashin Sazi
Saipa
21:30
Malavan
Esteghlal Mollasani
21:30
Qashqai Shiraz
Shahrdari Astara
21:30
Rayka Babol
Mes Shahr-e Babak
21:30
Shahrdari Hamedan
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
FC Vista Turbine
Pars Jonoubi Jam
22:00
Shahin Bushehr
Kheybar Khorramabad
01:00
Toledo Villa FC
Dayton Dutch Lions
01:00
St. Croix SC
Peoria City
02:00
Tulsa Athletics
Arkansas Wolves FC
03:00
North Carolina FC U23
Tobacco Road
03:00
Seacoast Utd Phantoms
Vermont Green
06:00
Long Island Rough Riders
Morris Elite
06:00
Cedar star
FC Motown
06:00
First State FC
Northern Virginia United
06:00
SC Cleveland
Erie Commodores
06:30
Patuxent FA
Northern Virginia FC
19:00
Jammerbugt
Fremad Amager
+1/2
19:00
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
-1/4
19:00
Hobro
Esbjerg
-1/2
01:40
ASC Snim
ASAC Concorde
22:59
Apollon Limassol FC
AEK Larnaca
+1/4
22:59
AEP Paphos
APOEL Nicosia
+1
14:00
Balcatta (nữ)
Perth SC (nữ)
+3/4
14:45
Subiaco AFC (nữ)
Murdoch University Melville FC (nữ)
+1 1/2
19:00
FK Eskhata
Ravshan Kulob
16:30
Geylang United FC
Hougang United FC
-1/2
15:00
Banat Girls (nữ)
ASA Targu Mures (nữ)
-3/4
19:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
21:00
Swift Hesperange
Racing Union Luxemburg
21:00
Rodange 91
Hostert
21:00
UNA Strassen
CS Petange
21:00
Victoria Rosport
Etzella Ettelbruck
21:00
FC Wiltz 71
F91 Dudelange
21:00
Hamm RM Benfica FC
Jeunesse Esch
21:00
Red Boys Differdange
Progres Niedercorn
21:00
Fola Esch
US Mondorf-les-Bains
04:30
Macara
Tecnico Universitario
-1/4
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Barcelona SC(ECU)
0
07:00
Independiente Jose Teran
Mushuc Runa
-1 1/2
19:30
ZNK Agram (nữ)
ZNK Donat Zadar (nữ)
22:30
ZNK Osijek (nữ)
ZNK Dinamo (nữ)
01:00
Estanciano Youth
America-RJ U20
21:00
Agrotikos Asteras
Rouf FC
21:00
Iraklis Larisas
Makedonikos Neapolis
21:00
Panahaiki-2005
Ilioupoli
17:00
SD Beasain
UDC Txantrea KKE
-1
17:00
UE Olot
Tenerife B
-3/4
00:30
Quintanar Del Rey
FC Cartagena B
00:30
Atletico Saguntino
U.M. Escobedo
18:00
Dudulluspor (nữ)
Kocaeli Bayan (nữ)
-1 1/4
18:00
Altay SK Izmir (nữ)
Yabancilar (nữ)
-3/4
18:00
Hatayspor (nữ)
Kayseri Genclerbirligi (nữ)
+1/2
18:00
Sivasspor (nữ)
Kirecburnu (nữ)
-1 1/4
20:00
Fatih Karagumruk (nữ)
Fatih Vatan Spor (nữ)
20:00
ALG Spor (nữ)
1207 Antalya Muratpasa (nữ)
21:00
Besiktas (nữ)
Konak BEL. (nữ)
20:00
SV Waldhof Mannheim II
SV Langensteinbach
16:30
ABFF U19 (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
18:30
Smorgon (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:30
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Dinamo Brest (nữ)
17:00
Atletas Kaunas
FK Neptunas Klaipeda
+3/4
19:00
DFK Dainava Alytus
Babrungas
15:30
Slavia
Spisska Nova Ves
-1/2
22:00
Inter Bratislava
Raca Bratislava
0
22:00
FK Podkonice
Dolny Kubin
22:00
Liptovska Stiavnica
MFK Zarnovica
22:00
SK Pramen Kovacova
TJ Banik Kalinovo
22:00
Oravske Vesele
FTC Filakovo
22:00
OFK-SIM Raslavice
Spisske Podhradie
22:00
OFK Malzenice
Nitra
22:00
SK Nova Dedinka
FK Slovan Most pri Bratislave
19:00
Dnepr Mogilev
Dinamo Brest
21:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:59
Dinamo Minsk
FK Vitebsk
20:00
Gagra Tbilisi
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
19:00
Forsbacka IK
Korsnas IF FK
19:00
Nosaby IF
Hogsby IK
19:00
Trosa Vagnhärad SK
IK Sleipner
20:00
Jarfalla
Sandvikens AIK FK
21:00
Hudiksvalls ABK
Ragsveds IF
21:00
BK Astrio
Eskilsminne IF
21:00
Asarums IF FK
FC Rosengard
21:00
Tolo IF
Hoganas BK
21:00
Nykopings BIS
Syrianska Botkyrka IF
22:00
Syrianska FC
Assyriska United IK
18:00
Buriram United
Nakhon Ratchasima
-1
22:00
RC Arba
ES Setif
0
22:59
MC Oran
CR Belouizdad
-1/4
17:00
Don Benito
Aguilas CF
+1/4
17:00
Cerdanyola del Valles
G. Segoviana
+1/2
00:30
Cacereno
Teruel
00:30
Real Murcia
Racing B
00:30
Real Sociedad C
Eldense
00:30
SCR Pena Deportiva
coruxo FC
00:30
CD Artistico Navalcarnero
AD Ceuta
11:00
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
Gunma FC White Star (nữ)
-3/4
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Speranza Takatsuki(nữ)
-1/4
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
Yokohama FC Seagulls (nữ)
0
11:00
IGA Kunoichi (nữ)
NGU Nagoya (nữ)
-3/4
21:00
Bellinzona
Etoile Carouge
19:00
KS Raszyn (nữ)
AZS KU Uniwersytetu Warsaw (nữ)
19:00
Wloclawek (nữ)
Marcus Gdynia (nữ)
06:00
CD Motagua
Real Espana
-1/2
20:00
FC Merani Tbilisi
Gareji Sagarejo
20:00
Samtredia
Spaeri FC
20:00
FC Shevardeni
Merani Martvili
20:00
FC Shukura Kobuleti
FC Metalurgi Rustavi
20:00
WIT Georgia Tbilisi
Baia Zugdidi
19:00
SV Todesfelde
Eckernforder SV
19:00
SV Eichede
Inter Turkspor Kiel
18:00
Monaco U19
Drancy U19
19:00
U19 PSG
Toulouse U19
21:00
Lyon U19
Brest Stade U19
21:00
Sportivo Trinidense
Atyra FC
21:00
Sol de America Pastoreo
Rubio nu
21:00
Esperance Sportive Zarzis
Olympique de Beja
21:00
ES Hamam-Sousse
Etoile Metlaoui
22:00
Sifakesi
Esperance Sportive de Tunis
0
22:00
ES du Sahel
US Ben Guerdane
-1 1/4
20:00
IA Kari U19
Fjolnir U19
21:00
Cruzeiro (MG)
Sampaio Correa
-1 1/4
15:30
SVG Reichenau
SC Imst
-1/2
16:00
FC Brauerei Egg
SC Bregenz
16:00
Rotenberg
FC Wolfurt
0
19:00
Trenkwalder Admira (Youth)
Andelsbuch
21:00
RW Rankweil
Sc Rothis
22:00
SV Telfs
SC Schwaz
16:00
MFK Zemplin Michalovce U19
MSK Zilina U19
+1
16:00
Trencin U19
Slovan Bratislava U19
16:00
FK Senica U19
FK Poprad U19
-1
20:00
PS Kemi Academy
TP47 Tornio
21:00
Roi United
Tervarit-j
00:15
TPS Turku II
MaPS Masku
21:00
HB Torshavn
07 Vestur Sorvagur
21:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
22:00
Toftir B68
EB Streymur
00:00
AB Argir
B36 Torshavn
-2 1/4
16:00
Buyuksehir BLD.Spor U19
Trabzonspor U19
+1/2
16:00
Fatih Karagumruk U19
Alanyaspor U19
0
18:00
Hatayspor U19
Giresunspor U19
-3/4
18:00
Antalyaspor U19
Galatasaray U19
+3/4
19:00
Adana Demirspor U19
Goztepe U19
07:00
Deportivo Xinabajul
Deportivo Mixco
18:00
FC Zhetysu Taldykorgan
Kairat Academy
-3/4
18:30
FK Igilik
Baikonur
19:00
Akademiya Ontustik
Lashyn Karatau
19:00
Bulat Temirtau
Astana B
20:00
Kaisar Kyzylorda
Okzhetpes
20:00
Yassy Turkistan
Tarlan
22:59
Al-Fateh
Al-Tai
01:00
Al Ahli Jeddah
Abha
18:00
AB Copenhagen
B93 Copenhagen
0
13:00
Mokpo City
Ulsan Citizens
-1/4
13:00
Gangneung City
Changwon City
+1/4
15:00
Yangju Citizen
Gimhae City
+3/4
17:00
Cheongju Jikji
Hwaseong FC
0
18:00
Brommapojkarna (nữ)
Linkopings (nữ)
+2
20:00
Kristianstads DFF (nữ)
AIK Solna (nữ)
-1 3/4
20:00
Orebro (nữ)
Vittsjo GIK (nữ)
+1/4
20:00
Pitea IF (nữ)
BK Hacken (nữ)
+1 1/4
19:00
Kohtla Jarve JK Jarve
Tallinna FC Levadia B
+1 1/4
19:00
Elva
FC Nomme United
-1/4
21:00
Paide Linnameeskond B
Flora Tallinn II
21:00
Parnu JK
Viimsi MRJK
19:00
SV Atlas Delmenhorst
Hamburger SV (Youth)
0
19:00
Phonix Lubeck
HSC Hannover
19:00
St Pauli II
BSV Rehden
0
20:00
HSC Hannover
Phonix Lubeck
+1
20:00
SV Drochtersen/Assel
SSV Jeddeloh
-1/4
20:15
Espad Tehran
Navad Urmia
02:00
Universitario De Vinto
Always Ready
+3/4
02:00
Blooming
Real Tomayapo
-3/4
02:00
Jorge Wilstermann
Bolivar
-1/4
16:00
FC Santa Coloma
UE Engordany
-2 1/4
22:00
UE Santa Coloma
Atletic Club D Escaldes
22:00
Sant Julia
Inter Club Escaldes
00:00
Onze Createurs
AS Police
00:00
Deportivo Barberena FC
CD Salama
22:00
CD La Union Pujili
Dunamis 04 Carchi
03:00
CD Santo Domingo
Chacaritas SC
21:30
Netherlands U17
France U17
21:30
Poland U17
Bulgaria U17
00:00
Luxembourg U17
Italy U17
00:00
Germany U17
Israel U17
22:59
Deportivo Municipal
Alianza Lima
+1/4
01:00
Atletico Grau
Alianza Atletico Sullana
0
01:15
Sport Boys
Carlos Manucci
-1/4
03:30
Ayacucho Futbol Club
FBC Melgar
+1/2
06:00
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
0
19:30
Afragolese 1944
ASD Muravera
19:30
ASD Lanusei
AS Ostia Mare
20:00
Aprilia
Carbonia
20:00
Insieme Formia
Sassari Torres
20:00
USD Latte Dolce
Team Nuova Florida
21:00
ASD Licata
Giarre
21:00
FBC Gravina
Citta di Fasano
21:00
ASD Paterno
Cittanovese
21:00
USD Lavello
Rotonda
21:00
Portici 1906
ASD Sancataldese
21:00
Polisportiva Virtus Matino
FB Brindisi 1912
21:00
ASD San Luca
ASD Troina
21:00
Atletico Uri
Arzachena
21:00
Nardo
ASD Molfetta
21:00
Giugliano
Cassino
21:00
Audace Cerignola
AS Sorrento Calcio
21:00
Gladiator
Vis Artena
21:00
Bisceglie 1913
SS Nola 1925
21:00
USD Bitonto
Nocerina
21:00
Casarano
Team Altamura
21:00
US Casertana 1908
San Giorgio 1926
21:00
Aglianese
Bagnolese
21:00
US Adriese
Luparense FC
21:00
Atletico Terme Fiuggi
Castelfidardo
21:00
ASD Alcione
ASD Sasso Marconi
21:00
Borgo San Donnino
SCD Progresso Calcio
21:00
ASD Montegiorgio
Tolentino
21:00
Carpi
ASD Seravezza Calcio
21:00
Nereto FC
Vastese
21:00
Correggese Calcio
Forli
21:00
SSD Porto D’Ascoli
Alma Juventus Fano
21:00
Clodiense
ACD Campodarsego
21:00
Fossano Calcio
ASD RG Ticino
21:00
ASD Fanfulla
Prato
21:00
Recanatese
Chieti
21:00
Real Monterotondo
Cynthiabalonga
21:00
Ghivizzano
Ravenna
21:00
Sanremese
A.S.D. Bra
21:00
Vastogirardi
Castelnuovo
21:00
Legnano
US Folgore Caratese
21:00
Asd Pineto Calcio
Sambenedettese
21:00
USD Casatese
ASD Brusaporto
21:00
Villa dAlme Valbrembana
Caravaggio
21:00
As Casale Calcio
A.S. Varese
21:00
Trastevere Calcio
FC Matese
21:00
Mezzolara
Tritium
21:00
ASD Biancavilla
Castrovillari
21:00
Real Forte Querceta
Sammaurese
21:00
Cavese
Acireale
21:00
Rimini
Renty ging
21:00
Gelbison
Santa Maria
21:00
Aurora Alto Casertano
San Nicolo
21:00
FC Lamezia Terme
Rende
14:15
Western United FC NPL
North Sunshine Eagles
-3/4
16:00
FK Aksu Reserves
Tobol Kostanay Reserves
+1/4
17:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
Okzhetpes Kokshetau Reserves
17:00
Ordabasy Reserves
FK Atyrau Reserves
0
19:00
Khan Tengri FC
SD Family
18:00
Alta
Levanger FK
-1/2
19:00
Baerum SK
Hodd
+3/4
19:30
Egersunds IK
Ullern FC
-1 1/4
20:00
Flekkeroy
Moss
-1/4
20:00
Staal Jorpeland
Vard Haugesund
+1/2
20:00
FK Arendal
Oygarden FK
-1/2
20:00
Brattvag
Kjelsas
0
21:00
Gjovik Lyn
Asker
0
22:00
Strommen
Notodden FK
-3/4
23:15
Traff
Frigg
-1/2
01:00
Perolas Negras
Sao Bernardo
+3/4
01:00
Azuriz FC
Aimore RS
-1/4
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CS Sergipe
02:00
Cianorte PR
Parana PR
02:00
Santa Cruz PE
CS Esportivo AL
02:00
Sociedade Acao
Anapolis FC
02:00
Bahia de Feira BA
Inter de Limeira
02:00
ASA AL
EC Jacuipense
16:30
Mamelodi Sundowns (nữ)
TUT FC (nữ)
-1 3/4
21:00
Soroksar (nữ)
Astra Hungary (nữ)
04:15
Alianza San Salvador
CD Platense Municipal Zacatecoluca
00:00
Teunhueth FC
Generation Foot
00:00
CNEPS Excellence
AS Douanes Dakar
00:00
Diambars
Pikine
00:00
ASEC Ndiambour
Linguere
00:00
US Goree
Casamance
18:00
OTP
VIFK
-1/4
21:00
GBK Kokkola
KajHa
+1/2
22:00
OLS Oulu
RoPS Rovaniemi
-1/4
22:00
Komeetat
Jakobstads Bollklubb
+3/4
22:30
GrIFK Kauniainen
HJS Akatemia
-1/2
22:30
Honka Akatemia
SalPa
-1/4
21:00
Suure-Jaani United (nữ)
JK Tabasalu (nữ)
16:00
Borowiak Czersk
Pogon Lebork
-1/4
16:00
Ursus Warszawa
MLKS Zbik Nasielsk
-3/4
17:00
Jagiellonia Bialystok II
Pilica Bialobrzegi
-1/2
17:00
Gornik II Zabrze
Stal Brzeg
-1/2
17:00
Stargard Szczecinski
Pogon Szczecin II
+1/2
18:00
Cracovia II
LKS Lagow
-1/4
21:00
Unia Skierniewice
Pelikan Lowicz
21:00
Garbarnia Krakow II
WKS Tempo Bialka
21:00
Miedz Legnica II
Gwarek Tarnowskie Gory
21:00
Sokol Sieniawa
Podlasie Biala Podlaska
-1/4
22:00
LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
Korona Rzeszow
22:00
Swit Nowy Dwor Mazowiecki
Legia Warszawa B
0
22:59
Swit Skolwin
Baltyk Gdynia
10:00
Gokulam Kerala FC (nữ)
Odisha (nữ)
-1/4
17:00
UD Tomares U19
Granada U19
+1 3/4
17:00
Sporting Gijon U19
Marina Sport U19
-1
17:00
Real Zaragoza U19
UD Cornella U19
-1/4
17:00
CF Bansander U19
Deportivo La Coruna U19
+1 3/4
17:00
Mutilvera U19
UD Logrones U19
-1/2
17:00
Bilbao U19
Real Sociedad U19
-1 1/4
17:00
Getafe U19
Real Madrid U19
+1 1/4
17:00
Atletico Sanluqueno U19
Almeria U19
17:00
Gimnastica Segoviana U19
Trival Valderas U19
-3/4
17:00
Alcorcon U19
Burgos U19
0
17:00
Rayo Vallecano U19
Union Adarve U19
-1 1/4
17:00
CD Alaves U19
Osasuna U19
0
17:00
Sevilla U19
Cadiz U19
-1 1/4
17:00
Cartagena FC U19
Levante U19
+1 1/2
17:00
Badazous U19
Leganes U19
+3/4
17:00
CF Inter San Jose U19
Atletico Madrileno U19
-1/2
17:00
Atletico Baleares U19
Espanyol U19
+3/4
17:00
Recreativo Huelva U19
CD Santa Fe U19
-1 1/4
17:00
Torre Levante U19
Real Murcia U19
-1/4
17:00
Danok Bat U19
Tudelano U19
-1/2
17:00
Seneca CF U19
Cordoba U19
-1/2
17:00
UD Unificacion Bellvitge U19
UD Montecarlo U19
-1 1/4
17:00
Valladolid U19
Fuenlabrada U19
-3/4
17:30
ED Val Minor Nigran U19
Lugo U19
+3/4
18:00
Atletico Gran Canaria CF U19
Mensajero U19
-1/2
18:00
CF Juventud Laguna U19
Arucas CF U19
0
18:00
Tenerife U19
Las Palmas U19
-1/4
22:00
CF Rayo Majadahonda U19
UD La Cruz Villanovense U19
22:45
Las Rozas U19
Cultural Leonesa U19
23:30
CF Damm U19