Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 19:00 | 2 | FC Floresti | 3-0 | Drochia | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 20:00 | 2 | Flacara Falesti | 2-1 | Olimp Comrat | (0-0) | |
16/03 20:00 | 2 | Iskra Stal Ribnita | 0-1 | Speranta Nisporeni | (0-0) | |
16/03 20:00 | 2 | Saxan Ceadir Lunga | 0-3 | Gagauziya | (0-3) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 20:00 | 2 | Real Succes | 3-0 | Dinamo-Auto | (0-0) | |
15/03 20:00 | 2 | Victoria Bardar | 4-1 | CF Sparta Selemet | (2-0) | |
15/03 20:00 | 2 | FC Sheriff B | 6-1 | FCM Ungheni | (3-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 19:00 | 1 | FC Floresti | 4-0 | Victoria Bardar | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 19:00 | 1 | Dinamo-Auto | 0-3 | Flacara Falesti | (0-0) | |
09/03 19:00 | 1 | Olimp Comrat | 2-1 | Speranta Nisporeni | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 19:00 | 1 | Gagauziya | 1-1 | CF Sparta Selemet | (1-0) | |
08/03 19:00 | 1 | Drochia | 0-2 | Saxan Ceadir Lunga | (0-1) | |
08/03 19:00 | 1 | FCM Ungheni | 2-1 | Real Succes | (1-1) | |
08/03 19:00 | 1 | FC Sheriff B | 3-0 | Iskra Stal Ribnita | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/12/2023 | ||||||
16/12 18:00 | 15 | Saxan Ceadir Lunga | 6-0 | Real Succes | (4-0) | |
16/12 18:00 | 15 | Iskra Stal Ribnita | 3-1 | FCM Ungheni | (2-0) | |
16/12 18:00 | 15 | Speranta Nisporeni | 4-4 | Flacara Falesti | (1-2) | |
16/12 18:00 | 15 | Drochia | 2-1 | Victoria Bardar | (1-0) | |
16/12 18:00 | 15 | Dinamo-Auto | 0-7 | FC Sheriff B | (0-2) | |
16/12 18:00 | 15 | Gagauziya | 4-2 | Olimp Comrat | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 09/12/2023 | ||||||
09/12 18:00 | 14 | Flacara Falesti | 4-7 | Saxan Ceadir Lunga | (2-2) | |
09/12 18:00 | 14 | Real Succes | 1-2 | Gagauziya | (1-0) | |
09/12 18:00 | 14 | Victoria Bardar | 3-0 | Dinamo-Auto | (0-0) | |
09/12 18:00 | 14 | Olimp Comrat | 3-1 | Speranta Nisporeni | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 08/12/2023 | ||||||
08/12 18:00 | 14 | FCM Ungheni | 0-0 | Drochia | (0-0) | |
08/12 18:00 | 14 | FC Sheriff B | 1-1 | Iskra Stal Ribnita | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/12/2023 | ||||||
03/12 18:00 | 13 | Drochia | 1-0 | FC Sheriff B | (1-0) | |
03/12 18:00 | 13 | FCM Ungheni | 3-6 | Victoria Bardar | (1-2) | |
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 18:00 | 13 | Gagauziya | 3-2 | Flacara Falesti | (2-1) | |
Thứ sáu, Ngày 01/12/2023 | ||||||
01/12 18:00 | 13 | Saxan Ceadir Lunga | 5-0 | Speranta Nisporeni | (2-0) | |
01/12 18:00 | 13 | Iskra Stal Ribnita | 6-1 | Dinamo-Auto | (4-0) | |
01/12 18:00 | 13 | Real Succes | 1-2 | Olimp Comrat | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 25/11/2023 | ||||||
25/11 18:00 | 12 | Dinamo-Auto | 1-3 | Drochia | (0-1) | |
25/11 18:00 | 12 | Olimp Comrat | 0-3 | Saxan Ceadir Lunga | (0-0) | |
25/11 18:00 | 12 | Victoria Bardar | 7-1 | Iskra Stal Ribnita | (1-1) | |
Thứ sáu, Ngày 24/11/2023 | ||||||
24/11 18:00 | 12 | FCM Ungheni | 3-1 | FC Sheriff B | (1-1) | |
24/11 18:00 | 12 | Flacara Falesti | 2-5 | Real Succes | (0-3) | |
24/11 18:00 | 12 | Speranta Nisporeni | 2-4 | Gagauziya | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 22:59 | 11 | FC Sheriff B | 1-0 | Victoria Bardar | (0-0) | |
11/11 18:00 | 11 | Gagauziya | 0-1 | Saxan Ceadir Lunga | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay