Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 21/03/2024 | ||||||
21/03 00:00 | United Africa Tigers | 0-1 | Tura Magic FC | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | Okahandja United FC | 1-1 | FC Civics | (0-0) | ||
17/03 21:00 | Young Africans Sports Club | 0-1 | UNAM FC | (0-0) | ||
17/03 20:30 | Tura Magic FC | 1-0 | Life Fighters | (0-0) | ||
17/03 20:00 | Mighty Gunners | 1-0 | African Stars Windhoek | (0-0) | ||
17/03 20:00 | Blue Waters FC | 0-2 | United Africa Tigers | (0-0) | ||
17/03 19:00 | Young Brazilians FC | 2-1 | Young Warriors FC | (0-0) | ||
17/03 19:00 | Eeshoke Chula Chula | 1-1 | Orlando Pirates Windhoek | (0-0) | ||
17/03 18:00 | Khomas Nampol FC | 3-2 | Julinho Sporting | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | Okahandja United FC | 1-1 | United Africa Tigers | (1-1) | ||
16/03 21:00 | Eeshoke Chula Chula | 0-1 | African Stars Windhoek | (0-0) | ||
16/03 21:00 | Blue Waters FC | 2-1 | FC Civics | (0-0) | ||
16/03 21:00 | Young Brazilians FC | 1-1 | Julinho Sporting | (0-0) | ||
16/03 02:30 | Young Africans Sports Club | 1-0 | Life Fighters | (0-0) | ||
16/03 00:00 | Khomas Nampol FC | 3-0 | Young Warriors FC | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 22:59 | Mighty Gunners | 2-1 | Orlando Pirates Windhoek | (0-0) | ||
15/03 22:00 | Tura Magic FC | 1-3 | UNAM FC | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 22:30 | United Africa Tigers | 1-0 | UNAM FC | (0-0) | ||
10/03 21:00 | Young Africans Sports Club | 0-0 | Mighty Gunners | (0-0) | ||
10/03 20:30 | Orlando Pirates Windhoek | 2-0 | Julinho Sporting | (0-0) | ||
10/03 20:00 | FC Civics | 0-0 | Life Fighters | (0-0) | ||
10/03 20:00 | Blue Waters FC | 0-3 | Khomas Nampol FC | (0-0) | ||
10/03 19:00 | Okahandja United FC | 3-2 | Young Brazilians FC | (2-1) | ||
10/03 18:00 | Tura Magic FC | 2-2 | Eeshoke Chula Chula | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 23:30 | FC Civics | 2-0 | UNAM FC | (0-0) | ||
09/03 22:00 | Orlando Pirates Windhoek | 0-0 | Young Warriors FC | (0-0) | ||
09/03 21:30 | Okahandja United FC | 1-1 | Khomas Nampol FC | (0-0) | ||
09/03 21:00 | Blue Waters FC | 3-1 | Young Brazilians FC | (0-0) | ||
09/03 21:00 | Young Africans Sports Club | 0-0 | Eeshoke Chula Chula | (0-0) | ||
09/03 21:00 | United Africa Tigers | 0-3 | Life Fighters | (0-0) | ||
09/03 19:00 | African Stars Windhoek | 3-0 | Julinho Sporting | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 08/03/2024 | ||||||
08/03 22:59 | Tura Magic FC | 0-1 | Mighty Gunners | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 23:30 | United Africa Tigers | 0-2 | African Stars Windhoek | (0-0) | ||
03/03 21:00 | Okahandja United FC | 1-0 | Mighty Gunners | (0-0) | ||
03/03 21:00 | FC Civics | 0-0 | Orlando Pirates Windhoek | (0-0) | ||
03/03 21:00 | Young Africans Sports Club | 2-0 | Khomas Nampol FC | (0-0) | ||
03/03 19:00 | Tura Magic FC | 3-0 | Young Brazilians FC | (1-0) | ||
03/03 19:00 | Life Fighters | 1-1 | Julinho Sporting | (0-0) | ||
03/03 00:30 | FC Civics | 0-0 | African Stars Windhoek | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 21:00 | Blue Waters FC | 0-2 | Eeshoke Chula Chula | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay