Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
27/04 00:30 | Tus Marienborn | 1-0 | Hassia Bingen | (0-0) | ||
27/04 00:00 | BSV Halle-Ammendorf | 2-1 | SV Dessau 05 | (2-1) | ||
27/04 00:00 | VfB Bretten | 2-2 | FC Astoria Walldorf II | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 24/04/2024 | ||||||
24/04 23:15 | 1. FC Lok Stendal | 3-1 | SSV 80 Gardelegen | (2-1) | ||
24/04 00:30 | FSV Offenbach | 1-2 | TuS Russingen | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 20:00 | Rot-Weiss Frankfurt | 2-1 | SKV Rot Weiss Darmstadt | (2-1) | ||
21/04 20:00 | FC Astoria Walldorf II | 1-1 | Spielberg | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 21:00 | TB Jahn Zeiskam 1896 | 3-0 | FC Bienwald Kandel | (1-0) | ||
20/04 18:00 | Schott Jena | 0-3 | FC Wacker Teistungen | (0-0) | ||
20/04 01:00 | SG Andernach | 2-3 | SG 2000 Mulheim-Karlich | (2-2) | ||
20/04 00:00 | SG Rot-Weiss Thalheim | 1-2 | Haldensleber SC | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 20:00 | SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954 | 1-1 | SV Eintracht Wald-Michelbach | (0-0) | ||
14/04 19:00 | FC Muhlhausen 1927 | 0-0 | VfR Gommersdorf | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 21:00 | TuS Hohenecken | 1-4 | TB Jahn Zeiskam 1896 | (0-1) | ||
13/04 00:30 | SV Viktoria Herxheim | 3-1 | FSV Offenbach | (1-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 23:30 | BSV Halle-Ammendorf | 1-1 | SV Westerhausen | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 11/04/2024 | ||||||
11/04 01:00 | VfR Fehlheim | 1-3 | SC Dortelweil | (0-3) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 20:00 | TSV Steinbach II | 3-1 | SG Walluf | (2-0) | ||
07/04 17:00 | SV Waldhof Mannheim II | 0-3 | FC Muhlhausen 1927 | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 22:30 | Ahrweiler BC | 2-0 | VfB Wissen | (2-0) | ||
06/04 20:00 | SG Union Klosterfelde | 3-0 | FC Frankfurt | (1-0) | ||
06/04 00:00 | FC Astoria Walldorf II | 2-2 | Reichenbach | (2-2) | ||
Thứ năm, Ngày 04/04/2024 | ||||||
04/04 01:10 | VfB Wissen | 4-0 | FC Metternich | (3-0) | ||
04/04 01:00 | SV Malberg | 4-1 | Ahrweiler BC | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 01/04/2024 | ||||||
01/04 20:00 | SG Union Klosterfelde | 1-3 | SV 1908 GW Ahrensfelde | (1-3) | ||
01/04 19:30 | FC Ederbergland | 2-1 | FV Biebrich 02 | (0-0) | ||
01/04 19:00 | BSV Halle-Ammendorf | 1-0 | FSV Saxonia Tangermunde | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 23:30 | Ahrweiler BC | 2-2 | SV Rot Weiss Wittlich | (1-1) | ||
30/03 20:00 | Brandenburger SC Sud 05 | 0-1 | SV Victoria Seelow | (0-1) | ||
30/03 20:00 | Oranienburger FC Eintracht | 1-0 | SG Union Klosterfelde | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 29/03/2024 | ||||||
29/03 01:00 | BSV Halle-Ammendorf | 4-3 | SV Fortuna Magdeburg | (2-0) | ||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 02:00 | FC Concordia | 1-1 | FV Preussen Eberswalde | (0-0) | ||
28/03 02:00 | SV Pars Neu-Isenburg | 2-3 | SG Bornheim 1945 Grun-Weiss | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 21:30 | SG Andernach | 3-2 | VfB Wissen | (3-1) | ||
24/03 21:00 | FC Astoria Walldorf II | 3-1 | FC Muhlhausen 1927 | (2-0) | ||
24/03 20:30 | Germania Ober-Roden | 4-0 | SG Rot-Weiss Frankfurt 01 | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 01:00 | BSV Halle-Ammendorf | 1-2 | SG Rot-Weiss Thalheim | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 21/03/2024 | ||||||
21/03 01:30 | VfB Wissen | 6-0 | Niederrossbach | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 00:00 | SG Schneifel | 1-1 | VfB Wissen | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 01:00 | BSV Halle-Ammendorf | 4-0 | SV Blau Weiss Dolau | (3-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay