Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 22:59 | 3 | Shturmi | 5-0 | Kolkheti 1913 Poti | (1-0) | |
17/03 18:00 | 3 | Spaeri FC | 0-0 | Aragvi Dusheti | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 18:00 | 3 | WIT Georgia Tbilisi | 3-2 | Gareji Sagarejo | (1-1) | |
16/03 18:00 | 3 | FC Sioni Bolnisi | 1-0 | FC Metalurgi Rustavi | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 17:00 | 3 | Dinamo Tbilisi II | 1-1 | Lokomotiv Tbilisi | (0-0) | |
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 18:00 | 2 | Gareji Sagarejo | 1-1 | Spaeri FC | (0-0) | |
12/03 18:00 | 2 | Aragvi Dusheti | 2-1 | FC Sioni Bolnisi | (1-0) | |
12/03 18:00 | 2 | FC Metalurgi Rustavi | 4-1 | Shturmi | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 21:00 | 2 | Lokomotiv Tbilisi | 0-1 | WIT Georgia Tbilisi | (0-1) | |
09/03 18:00 | 2 | Kolkheti 1913 Poti | 0-1 | Dinamo Tbilisi II | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 07/03/2024 | ||||||
07/03 22:59 | 1 | Shturmi | 1-0 | FC Sioni Bolnisi | (0-0) | |
07/03 18:00 | 1 | Gareji Sagarejo | 0-1 | Aragvi Dusheti | (0-1) | |
Thứ ba, Ngày 05/03/2024 | ||||||
05/03 21:00 | 1 | Dinamo Tbilisi II | 2-1 | FC Metalurgi Rustavi | (1-1) | |
05/03 18:00 | 1 | Spaeri FC | 1-1 | Lokomotiv Tbilisi | (0-1) | |
05/03 18:00 | 1 | WIT Georgia Tbilisi | 3-1 | Kolkheti 1913 Poti | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/12/2023 | ||||||
10/12 16:30 | Kolkheti 1913 Poti | 1-0 | Wachtili | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/12/2023 | ||||||
09/12 16:00 | FC Metalurgi Rustavi | 4-3 | Lokomotiv Tbilisi | (0-2) | ||
Thứ tư, Ngày 06/12/2023 | ||||||
06/12 16:00 | Wachtili | 0-0 | Kolkheti 1913 Poti | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 05/12/2023 | ||||||
05/12 21:00 | Lokomotiv Tbilisi | 4-0 | FC Metalurgi Rustavi | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/12/2023 | ||||||
02/12 17:00 | 36 | Gareji Sagarejo | 1-1 | FC Kolkheti Poti | (0-1) | |
02/12 17:00 | 36 | Spaeri FC | 2-1 | FC Sioni Bolnisi | (0-0) | |
02/12 17:00 | 36 | Kolkheti 1913 Poti | 1-1 | WIT Georgia Tbilisi | (1-0) | |
02/12 17:00 | 36 | Merani Martvili | 2-2 | Dinamo Tbilisi II | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 01/12/2023 | ||||||
01/12 15:30 | 36 | Lokomotiv Tbilisi | 5-0 | FC Merani Tbilisi | (3-0) | |
Thứ ba, Ngày 28/11/2023 | ||||||
28/11 17:00 | 35 | Dinamo Tbilisi II | 6-0 | Kolkheti 1913 Poti | (3-0) | |
28/11 17:00 | 35 | WIT Georgia Tbilisi | 2-0 | Gareji Sagarejo | (1-0) | |
Thứ hai, Ngày 27/11/2023 | ||||||
27/11 21:00 | 35 | FC Kolkheti Poti | 2-0 | Lokomotiv Tbilisi | (1-0) | |
27/11 17:00 | 35 | FC Merani Tbilisi | 1-5 | Spaeri FC | (0-3) | |
27/11 17:00 | 35 | FC Sioni Bolnisi | 9-1 | Merani Martvili | (3-1) | |
Thứ sáu, Ngày 24/11/2023 | ||||||
24/11 16:00 | 34 | Kolkheti 1913 Poti | 1-1 | Gareji Sagarejo | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 23/11/2023 | ||||||
23/11 21:00 | 34 | Dinamo Tbilisi II | 1-2 | FC Sioni Bolnisi | (0-1) | |
23/11 21:00 | 34 | Lokomotiv Tbilisi | 3-1 | WIT Georgia Tbilisi | (0-1) | |
23/11 21:00 | 34 | Spaeri FC | 1-0 | FC Kolkheti Poti | (0-0) | |
23/11 17:00 | 34 | Merani Martvili | 4-2 | FC Merani Tbilisi | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 17:30 | 33 | FC Kolkheti Poti | 2-0 | Merani Martvili | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 09/11/2023 | ||||||
09/11 17:30 | 33 | FC Merani Tbilisi | 0-3 | Dinamo Tbilisi II | (0-1) | |
09/11 17:30 | 33 | FC Sioni Bolnisi | 2-1 | Kolkheti 1913 Poti | (1-1) | |
09/11 17:30 | 33 | WIT Georgia Tbilisi | 1-0 | Spaeri FC | (0-0) | |
09/11 17:30 | 33 | Gareji Sagarejo | 2-1 | Lokomotiv Tbilisi | (2-0) | |
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 21:00 | 32 | Dinamo Tbilisi II | 0-2 | FC Kolkheti Poti | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay