Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 12/11/2023 | ||||||
12/11 20:00 | 26 | Ifo Bromolla IF (nữ) | 2-3 | Hacken B (nữ) | (2-0) | |
12/11 20:00 | 26 | IK Rosso Uddevalla (nữ) | 3-4 | Eskilstuna United (nữ) | (1-1) | |
12/11 20:00 | 26 | Umea IK (nữ) | 1-4 | AIK Solna (nữ) | (0-2) | |
12/11 20:00 | 26 | Alingsas (nữ) | 0-0 | Lidkopings FK (nữ) | (0-0) | |
12/11 20:00 | 26 | Bollstanas Sk (nữ) | 1-1 | Mallbackens IF (nữ) | (1-1) | |
12/11 20:00 | 26 | Gamla Upsala SK (nữ) | 2-1 | Trelleborgs FF (nữ) | (2-0) | |
12/11 20:00 | 26 | Sundsvalls DFF (nữ) | 3-0 | Jitex DFF (nữ) | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 20:00 | 25 | Mallbackens IF (nữ) | 2-1 | IK Rosso Uddevalla (nữ) | (0-0) | |
04/11 20:00 | 25 | Eskilstuna United (nữ) | 6-1 | Ifo Bromolla IF (nữ) | (1-0) | |
04/11 20:00 | 25 | Trelleborgs FF (nữ) | 3-1 | Sundsvalls DFF (nữ) | (0-0) | |
04/11 19:00 | 25 | AIK Solna (nữ) | 1-0 | Bollstanas Sk (nữ) | (1-0) | |
04/11 19:00 | 25 | Lidkopings FK (nữ) | 3-3 | Umea IK (nữ) | (1-3) | |
04/11 19:00 | 25 | Hacken B (nữ) | 1-3 | Gamla Upsala SK (nữ) | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 01:00 | 25 | Jitex DFF (nữ) | 3-2 | Alingsas (nữ) | (1-1) | |
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 20:00 | 24 | Lidkopings FK (nữ) | 3-1 | Gamla Upsala SK (nữ) | (1-0) | |
21/10 19:00 | 24 | Bollstanas Sk (nữ) | 0-0 | Trelleborgs FF (nữ) | (0-0) | |
21/10 19:00 | 24 | Mallbackens IF (nữ) | 5-0 | Eskilstuna United (nữ) | (1-0) | |
21/10 19:00 | 24 | Umea IK (nữ) | 1-0 | Hacken B (nữ) | (0-0) | |
21/10 18:00 | 24 | Sundsvalls DFF (nữ) | 0-0 | Alingsas (nữ) | (0-0) | |
21/10 18:00 | 24 | AIK Solna (nữ) | 7-0 | Ifo Bromolla IF (nữ) | (4-0) | |
21/10 00:00 | 24 | IK Rosso Uddevalla (nữ) | 1-2 | Jitex DFF (nữ) | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 15/10/2023 | ||||||
15/10 20:00 | 23 | Hacken B (nữ) | 0-3 | Mallbackens IF (nữ) | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 14/10/2023 | ||||||
14/10 21:00 | 23 | Eskilstuna United (nữ) | 0-1 | Sundsvalls DFF (nữ) | (0-0) | |
14/10 20:00 | 23 | Ifo Bromolla IF (nữ) | 1-0 | IK Rosso Uddevalla (nữ) | (1-0) | |
14/10 20:00 | 23 | Alingsas (nữ) | 0-0 | Bollstanas Sk (nữ) | (0-0) | |
14/10 19:00 | 23 | Gamla Upsala SK (nữ) | 0-7 | AIK Solna (nữ) | (0-3) | |
14/10 18:00 | 23 | Trelleborgs FF (nữ) | 3-0 | Umea IK (nữ) | (1-0) | |
Thứ sáu, Ngày 13/10/2023 | ||||||
13/10 00:00 | 23 | Jitex DFF (nữ) | 2-5 | Lidkopings FK (nữ) | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 20:00 | 22 | Lidkopings FK (nữ) | 1-1 | Trelleborgs FF (nữ) | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 20:00 | 22 | Alingsas (nữ) | 2-0 | Eskilstuna United (nữ) | (0-0) | |
07/10 20:00 | 22 | Sundsvalls DFF (nữ) | 2-1 | Gamla Upsala SK (nữ) | (2-1) | |
07/10 20:00 | 22 | IK Rosso Uddevalla (nữ) | 1-2 | Hacken B (nữ) | (0-0) | |
07/10 19:00 | 22 | Bollstanas Sk (nữ) | 0-1 | Ifo Bromolla IF (nữ) | (0-1) | |
07/10 18:00 | 22 | Umea IK (nữ) | 1-2 | Mallbackens IF (nữ) | (1-1) | |
07/10 18:00 | 22 | Jitex DFF (nữ) | 1-6 | AIK Solna (nữ) | (0-4) | |
Chủ nhật, Ngày 01/10/2023 | ||||||
01/10 20:00 | 21 | Eskilstuna United (nữ) | 1-0 | Bollstanas Sk (nữ) | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 30/09/2023 | ||||||
30/09 21:00 | 21 | AIK Solna (nữ) | 1-0 | Alingsas (nữ) | (0-0) | |
30/09 20:00 | 21 | Trelleborgs FF (nữ) | 6-1 | IK Rosso Uddevalla (nữ) | (1-1) | |
30/09 19:00 | 21 | Hacken B (nữ) | 1-3 | Sundsvalls DFF (nữ) | (1-0) | |
30/09 19:00 | 21 | Ifo Bromolla IF (nữ) | 0-3 | Lidkopings FK (nữ) | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay