Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 00:30 | Galway LFC (nữ) | 5-0 | Cork City (nữ) | (2-0) | ||
17/03 00:00 | FC Treaty United (nữ) | 2-0 | DLR Waves (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 22:59 | Shamrock Rovers (nữ) | 1-1 | Wexford Youths (nữ) | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 02:30 | Yalong City (nữ) | 0-2 | Galway LFC (nữ) | (0-0) | ||
10/03 01:00 | Wexford Youths (nữ) | 0-2 | Bohemians Dublin (nữ) | (0-1) | ||
10/03 00:00 | Cork City (nữ) | 0-2 | Peamount Utd (nữ) | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 21:00 | Shelbourne (nữ) | 0-0 | Sligo Rovers (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/11/2023 | ||||||
11/11 23:30 | Peamount Utd (nữ) | 6-1 | Sligo Rovers (nữ) | (2-0) | ||
11/11 23:30 | Wexford Youths (nữ) | 0-4 | Galway LFC (nữ) | (0-3) | ||
11/11 22:59 | Shamrock Rovers (nữ) | 4-4 | Yalong City (nữ) | (2-1) | ||
11/11 22:00 | Bohemians Dublin (nữ) | 1-0 | FC Treaty United (nữ) | (1-0) | ||
11/11 21:00 | Cork City (nữ) | 1-5 | Shelbourne (nữ) | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 05/11/2023 | ||||||
05/11 02:00 | Yalong City (nữ) | 2-1 | Wexford Youths (nữ) | (1-0) | ||
05/11 00:00 | Sligo Rovers (nữ) | 2-1 | DLR Waves (nữ) | (2-0) | ||
05/11 00:00 | Galway LFC (nữ) | 3-0 | Peamount Utd (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 04/11/2023 | ||||||
04/11 23:50 | FC Treaty United (nữ) | 1-4 | Shamrock Rovers (nữ) | (0-1) | ||
04/11 21:00 | Shelbourne (nữ) | 3-0 | Bohemians Dublin (nữ) | (3-0) | ||
Thứ năm, Ngày 02/11/2023 | ||||||
02/11 02:45 | Galway LFC (nữ) | 0-1 | Yalong City (nữ) | (0-1) | ||
02/11 02:45 | DLR Waves (nữ) | 1-3 | Shamrock Rovers (nữ) | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 22:59 | FC Treaty United (nữ) | 0-3 | Galway LFC (nữ) | (0-2) | ||
21/10 21:00 | Wexford Youths (nữ) | 1-1 | Shamrock Rovers (nữ) | (1-0) | ||
21/10 21:00 | Cork City (nữ) | 1-3 | Yalong City (nữ) | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 19/10/2023 | ||||||
19/10 01:45 | Shelbourne (nữ) | 2-1 | Sligo Rovers (nữ) | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 14/10/2023 | ||||||
14/10 20:00 | Wexford Youths (nữ) | 0-2 | Peamount Utd (nữ) | (0-0) | ||
14/10 20:00 | Cork City (nữ) | 1-0 | FC Treaty United (nữ) | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 01:00 | Yalong City (nữ) | 1-0 | DLR Waves (nữ) | (1-0) | ||
08/10 00:00 | Bohemians Dublin (nữ) | 2-2 | Wexford Youths (nữ) | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 22:59 | Sligo Rovers (nữ) | 3-3 | Cork City (nữ) | (3-0) | ||
07/10 22:59 | Peamount Utd (nữ) | 2-1 | FC Treaty United (nữ) | (1-0) | ||
07/10 22:45 | Shamrock Rovers (nữ) | 3-1 | Shelbourne (nữ) | (3-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/09/2023 | ||||||
30/09 22:59 | Sligo Rovers (nữ) | 4-1 | Bohemians Dublin (nữ) | (2-0) | ||
30/09 22:00 | DLR Waves (nữ) | 0-2 | Shelbourne (nữ) | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/09/2023 | ||||||
10/09 01:35 | Galway LFC (nữ) | 2-0 | DLR Waves (nữ) | (2-0) | ||
10/09 01:00 | Yalong City (nữ) | 5-0 | Bohemians Dublin (nữ) | (2-0) | ||
10/09 00:00 | Wexford Youths (nữ) | 4-0 | FC Treaty United (nữ) | (2-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/09/2023 | ||||||
09/09 23:30 | Shamrock Rovers (nữ) | 4-0 | Sligo Rovers (nữ) | (2-0) | ||
09/09 22:59 | Peamount Utd (nữ) | 5-0 | Cork City (nữ) | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/09/2023 | ||||||
03/09 01:35 | Sligo Rovers (nữ) | 1-4 | Wexford Youths (nữ) | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/09/2023 | ||||||
02/09 22:59 | Cork City (nữ) | 0-4 | Shamrock Rovers (nữ) | (0-0) | ||
02/09 22:00 | DLR Waves (nữ) | 0-3 | Peamount Utd (nữ) | (0-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay