Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
29/03 03:00 | 27 | Marino | 2-0 | Atletico Victoria | (0-0) | |
29/03 02:30 | CF Reus Deportiu | 1-1 | LHospitalet | (0-1) | ||
29/03 02:00 | CA Cirbonero | 0-0 | CD Cortes | (0-0) | ||
29/03 02:00 | CD Burriana | 0-0 | UD Rayo Ibense | (0-0) | ||
29/03 00:00 | UE Vilassar de Mar | 2-1 | CF Peralada | (1-1) | ||
Thứ năm, Ngày 28/03/2024 | ||||||
28/03 23:30 | Huracan de Balazote | 1-3 | Albacete B | (0-1) | ||
28/03 23:15 | 27 | CD Praviano | 1-0 | CD Tuilla | (0-0) | |
28/03 23:15 | CD Llanes | 2-1 | Real Titanico Laviana | (1-0) | ||
28/03 22:59 | Castro | 2-1 | Atletico Albericia | (1-0) | ||
28/03 22:59 | UD Fraga | 4-0 | CF Illueca | (3-0) | ||
28/03 22:59 | CSD Arzua | 1-2 | UD Somozas | (0-1) | ||
28/03 22:59 | Betanzos CF | 1-2 | Arosa SC | (0-1) | ||
28/03 22:59 | CD Diocesano | 1-0 | CD Don Alvaro | (0-0) | ||
28/03 22:59 | CD Bezana | 1-2 | Samanod | (0-1) | ||
28/03 22:59 | CD Villacanas | 2-0 | CD Marchamalo | (1-0) | ||
28/03 22:59 | CA Bembibre | 0-1 | Almazan | (0-0) | ||
28/03 22:59 | Paiosaco | 0-1 | Sarriana | (0-0) | ||
28/03 22:59 | UD Barbadas | 2-1 | CF Alondras | (1-0) | ||
28/03 22:59 | SP Villafranca | 0-1 | Atletico Pueblonuevo | (0-0) | ||
28/03 22:30 | Aurrera Ondarroa | 0-1 | CD Lagun Onak | (0-0) | ||
28/03 22:30 | CD Ebro | 3-1 | CD Utrillas | (1-0) | ||
28/03 22:30 | CD Mirandes B | 1-0 | Ponferradina B | (1-0) | ||
28/03 22:30 | Tamar Ritter | 2-2 | Fuentes | (1-2) | ||
28/03 22:30 | CD Laguna de Duero | 0-2 | Atletico Astorga | (0-1) | ||
28/03 22:30 | Villanueva del Pardillo | 0-1 | CD Galapagar | (0-0) | ||
28/03 22:30 | CD Caspe | 4-0 | CD Carinena | (3-0) | ||
28/03 22:00 | Llosetense | 0-2 | UD Alcudia | (0-0) | ||
28/03 22:00 | CE Mercadal | 3-1 | CD Manacor | (0-0) | ||
28/03 19:00 | 27 | UD Tamaraceite | 1-1 | Teror | (0-1) | |
28/03 19:00 | 27 | CD Santa Ursula | 1-0 | UD Ibarra | (1-0) | |
28/03 19:00 | Alaves C | 0-1 | SD Deusto | (0-0) | ||
28/03 19:00 | 27 | Panaderia Pulido | 2-1 | Lanzarote | (0-0) | |
28/03 19:00 | 27 | CD La Cuadra | 0-1 | CD Union Sur Yaiza | (0-0) | |
28/03 18:30 | UC Ceares | 0-1 | L Entregu CF | (0-0) | ||
28/03 18:30 | Huetor Tajar | 0-0 | Poli Almeria | (0-0) | ||
28/03 18:30 | Arroyo Club Polideportivo | 1-1 | CF Trujillo | (1-1) | ||
28/03 18:30 | CD La Virgen Del Camino | 1-0 | UD Santa Marta | (1-0) | ||
28/03 18:15 | Silva SD | 0-2 | Bergantinos CF | (0-1) | ||
28/03 18:00 | Villarrubia CF | 1-0 | Suokuaili Moss | (1-0) | ||
28/03 18:00 | Beti Kozkor KE | 1-0 | Bidzala | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay