Đặt cược

Lịch bóng đá ngày 26/06/2022 - Lịch thi đấu bóng đá

18:00
Nam Định FC
Hà Nội FC
+3/4
16:00
Ulsan Hyundai FC
Seongnam FC
-1 1/4
17:00
Pohang Steelers
Gimcheon Sangmu
-1/4
17:30
Gangwon FC
Jeju United
+1/4
16:00
Cerezo Osaka
Shimizu S-Pulse
-1/2
16:00
Nagoya Grampus
Kashima Antlers
0
16:00
Vissel Kobe
Urawa Red Diamonds
0
16:30
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
+1/4
17:00
Sagan Tosu
FC Tokyo
-1/4
02:00
Los Angeles FC
New York Red Bulls
-1/2
05:00
Philadelphia Union
New York City FC
0
07:00
Vancouver Whitecaps
New England Revolution
0
16:00
Bosnia and Herzegovina (nữ)
Philippines (nữ)
+1/2
19:00
Bangladesh (nữ)
Malaysia (nữ)
-2
19:00
Singapore (nữ)
China Hong Kong (nữ)
+1 1/2
21:30
India (nữ) U17
Mexico (nữ) U17
22:00
USA (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
-2
22:00
Belgium (nữ)
Austria (nữ)
0
23:30
Italy (nữ) U17
Chile (nữ) U17
01:00
Uruguay (nữ)
Bolivia (nữ)
02:00
France (nữ) U20
Netherlands (nữ) U20
02:00
Canada nữ
Korea Rep (nữ)
-1
03:00
Paraguay (nữ) U20
Venezuela (nữ) U20
06:00
Colombia (nữ) U20
Panama (nữ) U20
16:00
Baltika Kaliningrad
Yenisey Krasnoyarsk
17:30
Rakow Czestochowa
Chojniczanka Chojnice
18:00
Koln Am
KAS Eupen
+1
18:00
Ural Sverdlovsk Oblast
Akron Togliatti
18:00
SV Lippstadt
TuS Bersenbruck
-1 1/2
18:00
SV Tasmania Berlin
SV Babelsberg 03
+4
18:30
Randers FC
Helsingor
-3/4
19:00
Alemannia Haibach
Bayern Alzenau
+1 1/2
19:00
Nordsjaelland
Herfolge Boldklub Koge
-1
20:00
Dinamo Makhachkala
Spartak Nalchik
20:00
TuS Heeslingen
BSV Rehden
20:30
Lokomotiv Moscow
Veles
21:00
Yverdon
Dynamo Kyiv
21:00
FK Krasnodar 2
FK Chayka Pesch
21:00
CS Universitatea Craiova
Arminia Bielefeld
+1/2
21:00
Ludogorets Razgrad
Nurnberg
-1/2
22:00
Gundelfingen
tsv gersthofen
22:30
Dinamo Zagreb
FK Shkendija 79
22:59
KF Ballkani
KF Drita Gjilan
22:59
Radnik Surdulica
FK Sutjeska Niksic
22:59
FK Makedonija Gjorce Petrov
KF Llapi
23:30
NK Publikum Celje
Borac Banja Luka
00:00
Accra Hearts of Oak
Bechem United
20:00
Degerfors IF
AIK Solna
+1
20:00
Hammarby
Hacken
-1/2
20:00
Mjallby AIF
IFK Norrkoping FK
+1/4
22:30
GIF Sundsvall
Djurgardens
+1 1/2
15:30
Đắk Lắk
Huế FC
-1/4
17:00
Bình Phước
Phù Đổng
-3/4
18:00
Phố Hiến
Công An Nhân Dân
+1/2
22:59
Stromsgodset
Lillestrom
+1/4
22:59
Bodo Glimt
Aalesund FK
-1 1/2
22:59
Ham-Kam
Sarpsborg 08
0
22:59
Sandefjord
Tromso IL
+1/4
01:00
Valerenga
Odd Grenland
-3/4
14:30
Wuhan three town
Hebei FC
-1
16:30
Shanghai Shenhua
Guangzhou Evergrande
-1 1/2
18:30
Chengdu Better City FC
Shenzhen FC
+1/4
16:00
Tochigi SC
Grulla Morioka
-1/4
16:00
Tokushima Vortis
Thespa Kusatsu
-1/2
16:00
Yokohama FC
Albirex Niigata
0
16:30
FC Ryukyu
Machida Zelvia
+3/4
17:00
Renofa Yamaguchi
Ventforet Kofu
+1/2
17:00
Omiya Ardija
Zweigen Kanazawa FC
+1/4
07:30
Atlas
CDSyC Cruz Azul
-1/4
02:00
Avai FC SC
Palmeiras
+3/4
02:00
Botafogo RJ
Fluminense RJ
+1/4
04:00
Sao Paulo
Juventude
-1
04:00
Ceara
Atletico Clube Goianiense
-1/2
04:00
Goias
Cuiaba
-1/4
22:59
San Lorenzo
Club Atletico Tigre
+1/4
01:30
CA Platense
Sarmiento Junin
-1/4
04:00
Racing Club
Aldosivi Mar del Plata
-1 1/4
06:30
Argentinos juniors
Arsenal de Sarandi
-3/4
16:00
Busan I Park
Bucheon FC 1995
0
18:00
Daejeon Citizen
Gimpo FC
-3/4
18:00
Gwangju Football Club
Gyeongnam FC
-1/2
05:00
Tepatitlan de Morelos
CSyD Dorados de Sinaloa
0
07:05
Venados FC
Correcaminos UAT
-1/4
09:05
Pumas Tabasco
Cancun FC
-1/4
18:00
Motala AIF FK
Pitea IF
-1/4
19:00
Sandvikens IF
Umea FC
-1 1/4
21:00
Taby
IF Karlstad Fotboll
+1/2
22:00
Tegs SK
Sollentuna United
+1 1/4
18:00
Mtibwa Sugar
Namungo FC
-3/4
20:00
Tanzania Prisons
Simba Sports Club
0
14:00
Yeoju Sejong
Yangpyeong
0
16:00
FC Namdong
Jungnang Chorus Mustang FC
-1/4
17:00
Pyeongchang FC
Goyang KH FC)
0
14:40
Eastern District SA
Yuen Long FC
+3/4
14:40
South China AA
Shatin SA
+1/4
14:00
Weston Pud(nữ)
Logan Lightning (nữ)
0
14:15
Capalaba (nữ)
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
-1/4
18:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Tobol Kostanai
0
20:00
FK Kaspyi Aktau
FK Arys
-3/4
20:00
FK Taraz
FC Kairat Almaty
+1/4
22:00
FK Aktobe Lento
Lokomotiv Astana
+1/2
22:00
Maktaaral
FK Atyrau
0
22:59
York 9 FC
Valour
-1/4
06:00
Cavalry FC
FC Edmonton
-1
22:59
Colorado Pride (nữ)
Colorado Rapids (nữ)
02:30
New York Athletic Club (nữ)
New Jersey Alliance FC (nữ)
02:30
New York Athletic Club (nữ)
North Jersey Alliance (nữ)
03:00
Milwaukee Torrent (nữ)
Chicago Dutch Lions (nữ)
03:00
Washington Dutch Lions (nữ)
Penn Fusion SA (nữ)
03:30
Downtown United SC (nữ)
Brooklyn City (nữ)
05:00
Nashville Rhythm FC (nữ)
Alabama (nữ)
05:00
San Diego Parceiro (nữ)
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
06:00
Maplebrook Fury(w)
Mankato Utd (nữ)
06:00
Connecticut Fusion (nữ)
Albany Rush (nữ)
06:30
Manitou FC (nữ)
Joy AC (nữ)
07:00
BC United (nữ)
Indios Denver (nữ)
07:30
Williamson County FC (nữ)
FC Austin Elite (nữ)
15:30
Hantharwady United
Ayeyawady united
0
21:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
-3/4
02:30
Al Ahly SC
Pyramids FC
-3/4
21:00
Atletico Tubarao SC
CA Carlos Renaux
-1/4
01:00
Blumenau EC
Caravaggio FC
0
07:00
Deportes Tolima
Atletico Nacional Medellin
-1/4
21:00
HK Kopavogs
Dalvik Reynir
-2 1/2
22:59
KA Akureyri
Fram Reykjavik
-1/2
02:15
Hafnarfjordur
IR Reykjavik
-2 1/4
02:15
KFR Aegir
Fylkir
+1 1/4
02:45
UMF Njardvik
KR Reykjavik
+1 1/4
14:10
Rockdale City Suns U20
Sydney United 58 U20
0
20:00
Varginha EC
Tupynambas
0
00:45
Juazeiro BA
Jacobinense EC
+1/4
01:30
Uhl Que Sa
Deportivo Merlo
-1/4
01:30
Argentino de Quilmes
Colegiales
+1/4
02:00
Los Andes
Villa San Carlos
0
21:00
BFC Daugavpils
Tukums-2000
21:00
Tukums-2000
BFC Daugavpils
+3/4
22:59
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
+1 3/4
00:00
Riga FC
FK Valmiera
-1/4
22:59
Deportes Union Companias
Quintero Unido
02:30
Colchagua CD
Lota Schwager
22:00
Sunshine Stars FC
MFM FC
22:00
Enyimba
Heartland FC
-1 1/4
22:00
Gombe United
Wikki Tourist
-1
22:00
Kano Pillars
Enugu Rangers International
22:00
Katsina United
Remo Stars
22:00
Lobi Stars
Akwa Starlets
-1
22:00
Nasarawa United
Rivers United
-3/4
22:00
Shooting Stars SC
Abia Warriors
-3/4
17:00
Muhoroni Youth
Silibwet Leons FC
-1 1/4
19:00
Naivas FC
Mwatate United
-1
19:00
MCF FC
Migori Youth
-1/2
19:00
Mombasa Elite
Vihiga United
-1/2
19:00
Kericho
SS Assad
14:00
Manly Utd (nữ)
Football NSW Institute (nữ)
-1/4
14:10
University of Sydney (nữ)
Blacktown Spartans(nữ)
0
15:15
Sydney Olympic FC (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
0
22:59
Spain U18
Algeria U18
02:00
Italy U18
Portugal U18
02:00
Greece U18
Turkey U18
02:00
France U18
Morocco U18
21:00
FK Viltis Vilnius
FK Kauno Zalgiris II
+1
02:30
Akron
Erie Commodores
03:00
Northern Virginia United
Virginia Beach City
-1/2
04:00
Pittsburgh Hotspurs
FC Buffalo
05:00
Charlotte Independence
Forward Madison FC
0
14:30
Tung Sing FC
Yau Tsim Mong
0
14:00
Balcatta (nữ)
Fremantle City FC (nữ)
0
20:30
FC Istiklol Dushanbe
Ravshan Zafarobod
-2 1/4
16:30
Geylang United FC
Tanjong Pagar Utd
+1/4
16:00
Shakhter Soligorsk Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
-1 3/4
01:00
Charlotte Independence 2
Wake FC
01:00
Charlotte Independ B
Wake FC
03:00
Blackstones
AC Connecticut
03:00
San Francisco Glens SC
Hippocampus of southern California
04:00
Oly Town FC
OVF Alliance
04:00
PDX FC
Ballard Football Club
04:00
Kalamazoo
AFC Ann Arbor
05:00
Project 51O
Marin FC Legends
05:00
Miami AC
Caledonia SC
06:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:30
East Atlanta
South Georgia Tormenta B
19:00
FK Panevezys B
Garr and Ava
-1/4
19:00
FK Panevezys B
Garr and Ava
20:00
FC Minsk
FC Belshina Babruisk
-3/4
22:00
Dinamo Brest
Dinamo Minsk
+1
00:00
Arsenal Dzyarzhynsk
Slavia Mozyr
+1/4
21:00
Lokomotiv Tbilisi
FC Telavi
+1 1/2
17:00
Skelleftea FF
Ytterhogdal IK
-1 3/4
19:00
Stenungsunds IF
Kumla
20:00
Syrianska Botkyrka IF
Assyriska United IK
20:00
Ariana
FC Rosengard
-1/4
21:00
Angered BK
Mjolby AI FF
+1/4
21:00
Grebbestads IF
Yxhults IK
+1/4
21:00
Korsnas IF FK
Ragsveds IF
+1/4
21:00
Onsala BK
BK Astrio
-1/4
22:00
Assyriska
IFK Lidingo FK
22:00
Rappe GOIF
Asarums IF FK
22:59
Kvarnsvedens IK
Kungsangens IF
0
00:00
Minnesota Aurora FC (nữ)
St. Louis Lions(w)
23:30
CSD Antofagasta
Deportes Limache
-1 1/4
02:00
Palestino
Cobreloa
-1
02:00
Santiago Wanderers
Curico Unido
+1/2
04:00
Union La Calera
Santiago Morning
-1 1/4
04:30
Coquimbo Unido
Melipilla
-3/4
04:30
Huachipato
Puerto Montt
-1
15:15
Mitchelton FC
Ipswich knights SC
-3/4
21:00
Samtredia
FC Merani Tbilisi
-1/4
21:00
FC Shukura Kobuleti
Gareji Sagarejo
-1 1/4
21:00
Spaeri FC
Merani Martvili
+1/4
03:00
Guatemala U20
Canada U20
05:00
Haiti U20
Jamaica U20
07:30
El Salvador U20
Dominican Republic U20
09:30
Mexico U20
Puerto Rico U20
21:00
Sportivo Iteno
3 De Febrero
+1/4
21:00
Atyra FC
River Plate (PAR)
22:59
Sifakesi
U.S.Monastir
-1/4
22:59
Esperance Sportive de Tunis
US Ben Guerdane
-2
22:59
ES du Sahel
Club Africain
0
19:00
Throttur Reykjavik U19
Dahl vickreni Ma GREE U19
-2 1/4
21:00
Tombense
Nautico (PE)
-1/4
20:30
Tacuary (nữ)
Nacional-Humaita (nữ)
+1/4
22:00
Syria U16
Kuwait U16
01:00
Lebanon U16
Palestine U16
19:00
CA San Miguel U20
Real Pilar Fútbol Club U20
-1 1/4
19:00
UAI Urquiza U20
Deportivo Merlo U20
-2 1/4
19:00
CA Ituzaingo U20
Los Andes U20
-3/4
19:00
FK Limbazi
Jekabpils
21:00
07 Vestur Sorvagur
B36 Torshavn
19:00
LD Maputo
Incomati Xinavane
-3/4
15:00
Gyeongju KHNP
Busan Transportation Corporation
0
17:00
Gimhae City
Changwon City
-1/4
17:00
Cheonan City
Yangju Citizen
-1/4
17:00
Hwaseong FC
Mokpo City
-1/4
16:00
Sporting Westlake
Mattar Sailors FC
-1
18:30
Tiong Bahru
Racing Club Warwick FC
+1/2
19:00
Araguari AC U20
Uberlandia Youth
+1 1/4
20:00
CA Serranense U20
America TO MG U20
0
20:00
AC Tres Coracoes U20
Santarritense U20
0
02:00
Nacional Potosi
Aurora
04:15
Club Guabira
Always Ready
06:30
Bolivar
Blooming
19:45
BRM FC
PIB FC
-1/4
04:00
Trinidad Tobago Police FC
AC Port Of Spain
22:59
Academia Deportiva Cantolao
AD Tarma
0
01:00
FC Carlos Stein
Cienciano
+1/2
01:15
Univ.Cesar Vallejo
EM Deportivo Binacional
-1/2
03:30
Sport Huancayo
Universitario De Deportes
-1
06:00
Alianza Lima
Ayacucho Futbol Club
-3/4
14:30
Nanjing City
Qingdao Manatee
+1/4
15:00
Suzhou Dongwu
Nantong Zhiyun
0
15:00
Guangxi Pingguo Haliao
Shijiazhuang Kungfu
-1/4
18:30
Shenyang City Public
Shanghai Jiading Huilong
-1 1/4
18:00
Tromsdalen
Brattvag
-1/4
19:00
Moss
Egersunds IK
-1/4
19:00
Vard Haugesund
Notodden FK
-3/4
19:00
Ullern FC
Sotra
-1/2
20:00
Alta
Kjelsas
-1/4
20:00
Ullensaker/Kisa IL
Levanger FK
-3/4
22:00
Asker
Hodd
+1/2
01:00
Marcilio Dias SC
EC Prospera
-1
01:00
Perolas Negras
Nova Iguacu
0
01:00
Globo
Afogados da Ingazeira FC
+1/4
01:30
Brasiliense
OperArio MT
-1
01:30
Ipora EC
Anapolis FC
0
02:00
Reet
America FC Natal RN
02:00
ASA AL
Lagarto
02:00
Oeste
Sao Bernardo
0
02:00
Sociedade Acao
Ceilandia DF
+3/4
02:00
Fluminense PI
Tuna Luso
-1 1/2
03:00
Moto Club Sao Luis MA
Pacajus
-1/2
05:00
Rio Branco AC
Sao Raimundo/RR
01:00
Italia Shooters
FC Vorkuta
03:00
Toronto Falcons
Serbian White Eagles
05:00
Brantford Galaxy SC
SC Scarborough Ontario
01:00
Casamance
Etoile Lusitana
19:00
Shelbourne U19
Sligo U19
0
21:00
Finn Harps U19
Treaty United FC U19
0
16:30
TUT FC (nữ)
Tsunami Queens (nữ)
-2
20:00
Johannesburg Uni (nữ)
Thunderbirds (nữ)
0
20:00
Atletico Goianiense U20
Corinthians Paulista (Youth)
+3/4
01:00
Bahia (Youth)
America MG (Youth)
+1/2
02:00
Santos (Youth)
RB Bragantino Youth
19:30
Dedza Dynamos
Ekwendeni Hammers
-1/2
19:30
Kamuzu Barracks
Big Bullets FC
+1/2
16:30
Capalaba Bulldogs
Eastern Suburbs Brisbane
+1 1/4
03:00
Deportivo Llacuabamba
CD Coopsol
03:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
Alianza Universidad
-3/4
03:00
Cusco FC
Comerciantes Unidos
-1 1/2
03:00
Sport Chavelines Juniors
Juan Aurich
-3/4
03:00
Molinos El Pirata
Union Huaral
+1/2
03:30
Los Chankas
Santos Ica
-1/4
20:00
Start Kristiansand
Kongsvinger
-1 1/4
20:00
Stabaek
Fredrikstad
-1
20:00
Raufoss
Skeid Oslo
-1/2
21:00
Desamparados
Liniers Bahia Blanca
0
21:00
Juventud U.Gualeguaychu
Atletico Parana
0
00:30
Olimpo Bahia Blanca
Sol de Mayo
-1
01:00
Deportivo Camioneros
Club Circulo Deportivo
-3/4
01:00
Club Ciudad de Bolivar
Sportivo Penarol
-1/4
01:00
Gimnasia C. Uruguay
Gimnasia yTiro
0
01:00
Sansinena
Huracan Las Heras
01:30
Boca Unidos
Sportivo Las Parejas
+1/4
02:00
Club Sportivo Estudiantes
CDA Monte Miaz
-1/4
02:00
Estudiantes de San Luis
CDA Monte Miaz
02:00
Club Cipolletti
CA Juventud Unida San Luis
02:30
Juventud Antoniana
Crucero del Norte
+1/4
03:30
Villa Mitre
Ferro Carril Oeste Gral Pico
-3/4
14:10
Gold Coast Knights U23
Lions FC U23
+1/4
20:00
Os Turn Fotball
Lyn Oslo
20:00
Byasen Toppfot
Innstranden
-2 3/4
20:00
Rosenborg B
SK Trygg Lade
-1 1/2
20:00
Stord IL
Viking B
21:00
Lillestrom B
IF Floya
+1/4
21:00
Lorenskog
Harstad
-2
21:00
Junkeren
Nardo FK
04:00
Chicago flame B
New England Revolution B
+1/2
07:00
Houston Dynamo B
Tacoma Defiance
+1/4
07:30
North Texas SC
MINNESOTA United B
-1
09:00
Portland Timbers Reserve
Colorado Rapids II
-3/4
18:00
Utsiktens BK
IK Brage
-1/4
18:00
Skovde AIK
Vasteras SK FK
0
20:00
Dalkurd FF
AFC Eskilstuna
+1/4
20:00
CAAC Brasil FC
Barcelona EC
-1 1/2
00:45
CF Rio de Janeiro
EC Resende
00:45
EC Vera Cruz RJ
Brasileirinho RJ
00:45
SE Paraty RJ
Belford Roxo RJ
+1/2
20:00
CA River Plate
Boston River
-1/4
01:00
Plaza Colonia
CS Cerrito
-1/2
03:00
Cerro Largo
Nacional Montevideo
03:00
Plaza Colonia
CA River Plate
03:00
Boston River
Cerro Largo
03:00
Torque
Liverpool URU
03:00
Wanderers FC
CA Penarol
04:00
CA Penarol
Liverpool URU
-3/4
01:30
Claypole
Leandro N Alem
01:30
Club Lujan
San Martin Burzaco
01:30
Excursionistas
Central Cordoba De Rosario
01:30
Argentino de Merlo
Berazategui
01:30
CA Atlas
Sportivo Italiano
03:30
Deportivo Laferrere
Real Pilar
01:00
Deportivo Madryn
Almirante Brown
-1/2
01:00
Almagro
Deportivo Riestra
-1/2
01:30
Deportivo Maipu
All Boys
-1/4
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Martin San Juan
0
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Villa Dalmine
-1/2
02:00
Agropecuario de Carlos Casares
Santa Marina Tandil
-3/4
02:30
Independiente Rivadavia
San Telmo
-1
04:00
Tristan Suarez
Atletico Rafaela
0
06:30
San Martin Tucuman
Guillermo Brown
-1/2
22:30
Racing d'Abidjan
Societe Omnisports De L'Armee
22:30
AF Amadou Diallo Djekanou
ES Bafing
-1/4
01:00
San Pedro FC
SOL FC Abobo
01:00
ASEC MIMOSAS
Sporting Gagnoa
18:00
TC Sports Club
Club Green Streets
-3/4
22:59
Maziya SRC
Super United Sports
03:30
Olimpia Asuncion
12 de Octubre
-1
05:45
FC Nacional Asuncion
Guarani CA
+1/4
15:00
BCH Lions
Khovd
0
18:00
Tuv Buganuud
FC Ulaanbaatar
+1 1/2
17:00
Sri Lanka Police SC
Super Sun SC
-1/2
17:00
SLTB SC
Pelicans SC
-1/4
17:00
Solid SC
Java Lane SC
0
01:30
Defensores de Cambaceres
Deportivo Paraguayo
22:59
Banjul Hawks FC
Gambia Ports Authority
01:00
Real Banjul
Steve Biko
19:00
Do stlik Oltiariq
Qumqo rg on FC
19:30
FK Andijan-2
Aral Qoraqalpogiston
20:00
Nasaf Qarshi B
Paktako 79
03:00
Cavalier FC
Dunbeholden FC
+1/4
05:15
Harbour View FC
Waterhouse FC
+1/2
00:00
Operario AM U20
Comercial MS (Youth)
01:00
Ypiranga/RS U20
SERC Brasil U20
01:00
Propria U20
Rosario SE U20
01:30
Sacramenta U20
Sport Brasil/PA U20
20:00
Capps linked
ZPC Kariba
-1/2
20:00
Highlanders
Black Rhinos
-1/4
15:00
Hang Yuen FC
Taichung Futuro
+1/2
14:15
Coomera
Samford Ranges
+1/4
14:30
Imabari FC
Azul Claro Numazu
-1/4
16:00
Giravanz Kitakyushu
Kamatamare Sanuki
-1/4
16:00
Matsumoto Yamaga FC
Ban Di Tesi Iwaki
+1/4
00:45
Friburguense RJ
Olaria
+1/4
19:00
Dziugas Telsiai
Lietava Jonava
-1 3/4
21:55
Suduva
FK Zalgiris Vilnius
+1/2
00:00
Kauno Zalgiris
Banga Gargzdai
-1 1/4
17:00
Bashundhara Kings
Sheikh Russel KC
-1 3/4
00:00
Union Touarga Sport Rabat
MCO Mouloudia Oujda
-1/2
00:00
RCOZ Oued Zem
Renaissance Sportive de Berkane
+1/4
02:30
Maghreb Fez
OCK Olympique de Khouribga
-1/2
02:30
SCCM Chabab Mohamedia
FAR Forces Armee Royales
+1/4
02:00
Baymon FC
Metropolitan FA
21:00
Metallurg Bekobod
Olympic FK Tashkent
-1/2
22:00
OTMK Olmaliq
Nasaf Qarshi
0
00:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
0
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
21:00
Botafogo SP
Manaus (AM)
-1/4
01:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Ypiranga(RS)
+1/2
02:00
Botafogo PB
Mirassol
02:00
Sao Jose PoA RS
Campinense
-1/2
03:00
Ferroviario CE
Floresta CE
-1/2
04:00
Volta Redonda
Aparecidense GO
-1/2
05:00
SC Paysandu Para
Brasil de Pelotas
-3/4
00:00
Misr Elmaqasah
Al Masry
+1/2
06:00
California Utd Strikers
LA Force
-1 3/4
05:00
Atletico Pantoja
Cibao FC
01:00
EC Pelotas(RS)
Tres Passos RS
-1/4
01:00
Santa Cruz RS
Esportivo RS
01:00
Gloria RS
CE Lajeadense
19:00
Club Comunicaciones U20
Canuelas FC Reserves
-2 1/4
20:00
CA Independiente Reserves
CA Patronato Reserves
-1
20:00
Central Cordoba SdE Reserves
CA Talleres de Córdoba Reserves
0
22:59
CA Ouriense (nữ)
Benfica (nữ)
-1
21:00
Basanez
Platense FC
-1
22:30
Racing Club Montevideo
Villa Espanola
-3/4
01:00
Mar de Fondo
Salus
01:00
CA Atenas
Cerro Montevideo
0
01:00
Rampla Juniors FC
Miramar Misiones FC
0
03:00
CA Bella Vista
Sportivo Huracan FC
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657

Thao khảo thêm: kubet88