Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Tampico Madero vs Aguacateros CDU, 08h00 25/09

Tampico Madero
Kết quả bóng đá Mexico Liga TDP

Tampico Madero vs Aguacateros CDU


08:00 ngày 25/09/2022

Aguacateros CDU
Tampico Madero
?
Aguacateros CDU
?

Trực tiếp kết quả tỷ số Tampico Madero vs Aguacateros CDU & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Tampico Madero - Aguacateros CDU, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Tampico Madero vs Aguacateros CDU

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !
01:45
Tây Ban Nha
1-2
Thụy Sĩ
HT
0-1
01:45
CH Séc
0-4
Bồ Đào Nha
HT
0-2
01:45
Scotland
2-1
Ireland
HT
0-1
01:45
Israel
2-1
Albania
HT
0-0
01:45
Cyprus
1-0
Hy Lạp
HT
1-0
01:45
Serbia
4-1
Thụy Điển
HT
2-1
22:59
Slovenia
2-1
Na Uy
HT
0-0
22:59
Bắc Ireland
2-1
Kosovo
HT
0-0
20:00
Armenia
0-5
Ukraine
HT
0-1
03:00
Grenada
1-3
St. Vincent Grenadines
HT
0-2
02:00
Australia U20
1-3
Chile U20
HT
1-2
01:00
U21 Thụy Sĩ
2-3
U21 Na Uy
HT
1-1
00:15
Bolivia
0-2
Senegal
HT
0-2
00:00
Malta U21
2-2
U21 Síp
HT
1-2
00:00
Tanzania
1-0
Uganda
HT
1-0
00:00
Tunisia U20
1-1
France U20
HT
0-0
22:59
U21 Bồ Đào Nha
4-1
Georgia U21
HT
2-0
22:59
England U20
2-1
Morocco U20
HT
1-0
22:59
Ivory Coast
2-1
Togo
HT
0-0
21:00
Kyrgyzstan
1-2
Nga
HT
1-1
21:00
U19 Pháp
2-0
U19 Phần Lan
HT
2-0
21:00
1 Serbia U19
0-3
U19 Bồ Đào Nha
HT
0-0
20:30
Turkey U18
1-3
Spain U18
HT
1-2
20:00
Indonesia
3-2
Curacao
HT
2-2
20:00
U19 Macedonia
0-0
U19 Síp
HT
0-0
20:00
Sweden U18
2-1
Iceland U18
HT
1-0
20:00
Uruguay U17
0-0
Israel U17
HT
0-0
20:00
South Africa
4-0
Sierra Leone
HT
1-0
19:30
Italy U18
1-2
Serbia U18
HT
1-1
19:00
Hồng Kông
0-0
Myanmar
HT
0-0
19:00
Ấn Độ
1-1
Singapore
HT
1-1
18:30
U21 Nga
2-1
Kazakhstan U21
HT
2-0
18:00
Mauritania
1-0
Benin
HT
1-0
18:00
Madagascar
3-3
Congo
HT
1-2
18:00
Denmark U18
2-0
Norway U17
HT
0-0
18:00
Sweden U17
2-2
Austria U18
HT
1-1
16:30
Romania U18
0-1
Portugal U18
HT
0-0
16:00
Germany U17
1-1
Belgium U17
HT
0-0
15:00
Laos
1-3
Maldives
HT
1-1
14:00
Vanuatu
0-1
Papua New Guinea
HT
0-0
22:59
Galatasaray
2-1
Istanbulspor
HT
1-1
22:00
GD Chaves
0-0
Clube Desportivo Trofense
HT
0-0
22:00
Posidonas Neas Michanionas
2-0
Makedonikos
HT
0-0
22:00
Radomiak Radom
2-0
FC Shakhtar Donetsk
HT
0-0
22:00
Pafos FC
0-0
Riga FC
HT
0-0
21:30
Niki Volou
2-2
Lamia
HT
2-0
21:30
Iraklis Larisas
3-1
Anagenisi Karditsa
HT
2-1
21:30
Apollon Larissas
1-0
Almopos Arideas
HT
0-0
21:30
1 AEL Larisa
1-0
Volos NFC
HT
1-0
21:00
Botev Vratsa
1-1
CSKA 1948 Sofia
HT
0-0
21:00
Kastoria AO
0-2
PAOK Saloniki B
HT
0-1
21:00
Botev Plovdiv
7-0
FC Maritsa 1921
HT
4-0
21:00
Kayserispor
0-0
Giresunspor
HT
0-0
21:00
Budapest Honved
1-2
Backa Topola
HT
0-1
21:00
AS Apollon Pargas
3-0
Thesprotos
HT
1-0
21:00
Panionios
0-2
Kalamata AO
HT
0-0
20:00
Pirin Blagoevgrad
0-1
Bregalnica Stip
HT
0-0
20:00
FK Rinija Gostivar
0-1
FK Shkendija 79
HT
0-1
20:00
1 FK Makedonija Gjorce Petrov
1-0
FC Vardar Skopje
HT
0-0
20:00
Rijeka
4-0
NK Publikum Celje
HT
0-0
20:00
Lokomotiv Plovdiv
1-0
Arda
HT
1-0
19:30
Gazisehir Gaziantep
1-1
Yeni Malatyaspor
HT
1-0
18:00
1 ZNK Osijek
2-3
NK Siroki Brijeg
HT
1-3
18:00
FC Hebar Pazardzhik
1-1
Slavia Sofia
HT
1-1
18:00
Vasas
0-0
Kozarmisleny SE
HT
0-0
17:00
Korona Kielce
1-1
Skra Czestochowa
HT
0-0
17:00
Pogon Szczecin
3-1
Warta Poznan
HT
3-1
16:00
Odra Opole
0-2
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
0-1
16:00
Dinamo Minsk
0-0
Arsenal Dzyarzhynsk
HT
0-0
16:00
Zaglebie Sosnowiec
1-1
Ruch Chorzow
HT
1-0
16:00
Cukaricki Stankom
3-0
Arsenal Tivat
HT
0-0
16:00
Lokomotiv Gomel
2-3
Slavia Mozyr
HT
1-3
16:00
Smorgon FC
0-1
Energetik-BGU Minsk
HT
0-0
15:00
FK Isloch Minsk
2-1
Ostrowitz
HT
1-1
18:00
Phố Hiến
3-1
Đắk Lắk
HT
0-0
17:00
Khatoco Khanh Hoa
1-1
Công An Nhân Dân
HT
0-0
19:00
Shenzhen FC
0-4
Shandong Taishan
HT
0-1
18:30
Dalian Pro
2-2
Beijing Guoan
HT
1-1
18:30
Wuhan Three Towns
3-4
Cangzhou Mighty Lions
HT
1-2
16:30
Changchun Yatai
2-0
Wuhan FC
HT
1-0
23:30
Ponferradina
2-2
Tenerife 1
HT
1-1
23:30
Malaga
1-1
Villarreal B
HT
1-1
21:15
Mirandes
2-0
Zaragoza
HT
1-0
19:00
SD Huesca
1-0
Leganes
HT
1-0
17:00
V-Varen Nagasaki
0-2
Yokohama FC
HT
0-1
17:00
Oita Trinita
2-1
Ventforet Kofu
HT
1-0
14:00
Tokyo Verdy
1-0
Montedio Yamagata
HT
0-0
12:00
Thespa Kusatsu
1-6
Renofa Yamaguchi
HT
0-2
22:00
1 Finn Harps
0-2
Bohemians
HT
0-0
04:00
River Plate
0-1
Talleres Cordoba
HT
0-0
01:30
Lanus
2-0
San Lorenzo
HT
1-0
22:59
Defensa Y Justicia
2-1
Patronato Parana
HT
1-1
22:59
Sarmiento Junin
2-0
Arsenal de Sarandi
HT
1-0
18:00
Chelyabinsk
1-1
Dinamo Barnaul
HT
0-1
16:30
FK Ural-2
0-1
Irtysh 1946 Omsk
HT
0-0
14:00
Bucheon FC 1995
0-1
Gimpo FC
HT
0-0
21:00
1 Barrow
0-2
Leyton Orient
HT
0-1
21:00
Crewe Alexandra
1-2
Mansfield Town
HT
0-0
21:00
Walsall
0-1
Tranmere Rovers
HT
0-0
21:00
Bradford City
2-2
AFC Wimbledon
HT
1-0
21:00
Hartlepool United
0-0
Gillingham
HT
0-0
21:00
Stevenage Borough
1-0
Harrogate Town
HT
0-0
21:00
Doncaster Rovers
4-1
Crawley Town
HT
1-1
21:00
Grimsby Town
1-2
Swindon Town 1
HT
1-2
21:00
Newport County
1-1
Carlisle United
HT
1-0
21:00
1 Sutton United
1-2
Salford City
HT
0-0
21:00
Colchester United
0-1
Rochdale
HT
0-1
20:00
Northampton Town
2-1
Stockport County 1
HT
0-1
21:10
Qviding FIF
2-0
Lunds BK 1
HT
1-0
21:00
Oskarshamns AIK
0-3
Angelholms FF
HT
0-1
21:00
IK Oddevold
3-0
Atvidabergs
HT
2-0
21:00
BK Olympic
1-2
FC Trollhattan
HT
0-2
21:00
IFK Malmo FK
2-0
Vanersborgs IF 1
HT
1-0
21:00
1 BK Forward
1-3
Taby
HT
1-2
21:00
Sandvikens IF
7-0
Haninge 1
HT
1-0
18:00
Torns IF
0-1
Tvaakers IF
HT
0-0
18:00
IF Sylvia
4-3
Hammarby TFF
HT
0-2
21:00
Wisla Pulawy
3-1
KP Calisia Kalisz
HT
1-1
21:00
Siarka Tarnobrzeg
2-0
Gornik Polkowice
HT
1-0
20:00
GKS Jastrzebie
1-0
Slask Wroclaw II
HT
1-0
18:00
Zaglebie Lubin B
1-2
Polonia Warszawa
HT
0-1
17:00
Znicz Pruszkow
0-2
OKS Stomil Olsztyn
HT
0-1
22:59
Metalac Gornji Milanovac
0-0
Zlatibor Cajetina 1
HT
0-0
22:59
Macva Sabac
0-0
IMT Novi Beograd
HT
0-0
21:00
FK Radnicki Sremska Mitrovica
0-0
FK Zeleznicar Pancevo
HT
0-0
21:00
FK Radnicki Novi Belgrad
0-0
FK Trajal Krusevac
HT
0-0
21:00
1 FK Loznica
2-5
FK Rad Beograd
HT
1-2
21:00
Indjija
2-3
Proleter Novi Sad
HT
1-0
21:00
MNK FC Ljubljana
0-0
Jadran Dekani
HT
0-0
21:00
NK Primorje
2-2
NK Rudar Velenje
HT
0-0
20:00
Penang
1-0
Kuala Lumpur
HT
0-0
16:00
ZFK Skopje 2014 (nữ)
0-5
ZFK Kamenica Sasa (nữ)
HT
0-2
21:15
Brabrand 2
0-3
B 1909 Odense
HT
0-0
20:00
FC Djursland
0-2
Odder IGF
HT
0-1
19:00
B 1913 Odense
0-3
Tarup Paarup IF
HT
0-1
18:30
Hedensted
1-1
OKS
HT
0-1
18:30
Herstedoster
2-5
KFUM Roskilde
HT
2-2
18:00
Allerod
1-3
Næstved IF 2
HT
1-0
18:00
Otterup
1-1
Varde
HT
0-1
18:00
Frederikssund IK
3-1
Ledoje-Smorum Fodbold
HT
1-1
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
4-1
ASA Aarhus
HT
4-1
18:00
Viby IF
3-2
Aarhus Fremad 2
HT
1-1
18:00
AaB 2
1-1
Vejgaard B
HT
1-0
18:00
Karlslunde IF
2-2
Holbaek
HT
1-0
17:00
KFUM Kobenhavn
0-2
BK Avarta
HT
0-1
17:00
B1908
2-3
Bronshoj
HT
2-1
17:00
GVI
1-1
Greve Fodbold
HT
0-0
22:59
Mafunzo FC
0-0
Mlandege FC
HT
0-0
20:00
JKU FC
1-2
KVZSC
HT
0-0
14:00
Seoul United
1-2
Chungju Citizen
HT
1-0
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
0-1
Pyeongtaek Citizen
HT
0-1
12:00
Jeonju Citizen FC
3-2
Yeoju Sejong
HT
2-1
16:30
Queensland Lions(w)
6-0
Gold Coast city (nữ)
HT
2-0
14:10
1 Peninsula Power (nữ)
0-0
Mitchelton (nữ)
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

21:00
Chorley FC
3-0
Gloucester City
HT
0-0
21:00
Buxton FC
0-0
Chester FC
HT
0-0
21:00
Banbury United
2-1
Scarborough
HT
0-1
21:00
Alfreton Town
1-0
Brackley Town
HT
1-0
21:00
Southport FC
1-0
Leamington
HT
1-0
21:00
AFC Telford United
1-2
Boston United
HT
0-0
21:00
Kettering Town
0-3
Kidderminster Harriers
HT
0-3
21:00
AFC Fylde
3-1
Bradford Park Avenue
HT
1-1
21:00
Hereford United
3-0
Blyth Spartans
HT
1-0
21:00
Farsley Celtic
2-2
Spennymoor Town
HT
2-0
21:00
Darlington
2-0
Peterborough Sports
HT
1-0
21:00
Curzon Ashton FC
1-1
Kings Lynn
HT
0-0
21:00
1 Hrvatski dragovoljac
1-0
Rudes 1
HT
0-0
21:00
HNK Cibalia
1-0
NK Jarun 1
HT
0-0
21:00
2 Bijelo Brdo
2-1
NK Solin 1
HT
0-0
21:00
NK Dugopolje
1-1
NK Dubrava Zagreb
HT
0-0
22:59
Balikesirspor
0-2
Ankarademirspor
HT
0-0
20:00
Inegolspor
2-0
Isparta 32 Spor
HT
0-0
20:00
Usakspor
0-3
Kocaelispor
HT
0-1
20:00
Erokspor
3-2
Nazillispor
HT
2-0
19:30
Ankaraspor FK
0-3
Somaspor
HT
0-0
16:00
Mahar United
1-2
Chinland
HT
1-1
20:20
Al Shabab(OMA)
1-0
Al Wahda Sur
HT
1-0
21:00
Bowers Pitsea
2-2
Kingstonian
HT
1-2
21:00
Bognor Regis Town
3-0
Wingate Finchley 1
HT
2-0
21:00
Billericay Town
2-1
lewes 1
HT
1-0
21:00
Margate
2-5
Enfield Town
HT
1-1
21:00
Aveley
1-1
Herne Bay
HT
0-0
21:00
Horsham
0-2
Bishop's Stortford
HT
0-1
21:00
Hornchurch
2-1
Cray Wanderers
HT
1-1
21:00
Hastings United
1-0
Carshalton Athletic FC 1
HT
0-0
21:00
Folkestone
2-3
Potters Bar Town
HT
1-2
21:00
Canvey Island
2-1
Corinthian Casuals
HT
2-0
21:00
Brightlingsea Regent
1-1
Haringey Borough
HT
0-0
22:59
Eskisehirspor
3-4
Yeni Altindag BS
HT
0-2
22:59
Yeni Orduspor
1-2
Celspor
HT
0-0
22:59
Karsiyaka
0-0
Sile Yildizspor
HT
0-0
20:00
Bulvarspor
1-1
Gumushanespor 1
HT
0-0
20:00
Catalca Spor
0-0
Kutahyaspor
HT
0-0
20:00
Efeler 09
3-3
Akhisar Bld.Geng
HT
2-2
20:00
Turgutluspor
3-0
Orduspor
HT
2-0
20:00
Yldrm Belediyesispor
0-0
Musspor
HT
0-0
20:00
Halide Edip Adivarspor
1-0
Artvin Hopaspor
HT
1-0
20:00
Bergama Belediyespor
0-0
Fatsa Belediyespor
HT
0-0
20:00
Ergene Velimese
0-2
Turk Metal Kirikkale
HT
0-1
20:00
Darica Genclerbirligi
0-1
76 Igdir Belediye spor 1
HT
0-0
20:00
Sapanca Genclikspor
1-0
Kepez Belediyespor 2
HT
0-0
19:30
Cankaya FK
3-0
Nigde Belediyespor
HT
0-0
19:30
Kestel
2-0
Bayrampasa
HT
1-0
19:30
Yeni Amasya Spor
0-0
Nevsehirspor Genclik
HT
0-0
19:00
Erbaaspor S
1-2
Arguvan
HT
1-0
19:00
Agri 1970 Spor
1-0
Elazigspor
HT
0-0
19:00
Kahramanmarasspor
0-1
Karaman Belediyespor
HT
0-0
19:00
Eynesil
0-0
Kusadasispor
HT
0-0
19:00
2 Osmaniyespor
1-0
Tepecik Bld 2
HT
1-0
19:00
Yomraspor
0-1
Dai Lin Jissbon
HT
0-1
19:00
1 Kelkit Belediye Hurriyet
3-1
Anadolu Selcukluspor
HT
0-1
19:00
Elazig Belediyespor
1-3
Ofspor
HT
0-1
19:00
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
0-0
Aksarayspor
HT
0-0
19:00
Karaman Belediyesi Spor
2-0
EdirnesporGenclik
HT
1-0
03:30
Llaneros FC
2-0
Tigres Zipaquira 1
HT
2-0
00:10
Romania U19
0-0
Lithuania U19
HT
0-0
23:30
U19 Séc
3-2
U19 Thụy Sĩ
HT
3-0
22:59
U19 Ba Lan
2-0
Estonia U19
HT
0-0
22:59
U19 Đan Mạch
6-1
Montenegro U19
HT
4-0
21:00
U19 Tây Ban Nha
5-0
Albania U19
HT
3-0
21:00
Bulgaria U19
0-0
luxembourg U19
HT
0-0
21:00
U19 Đức
5-1
Belarus U19
HT
1-0
20:00
Slovenia U19
4-0
Moldova U19
HT
2-0
20:00
U19 Hà Lan
0-0
U19 Bắc Ireland
HT
0-0
19:00
U19 Hy Lạp
3-0
Andorra U19
HT
2-0
19:00
U19 Anh
6-0
Georgia U19
HT
3-0
19:00
U19 Ireland
2-0
Wales U19
HT
0-0
19:00
Hungary U19
8-0
Gibraltar U19
HT
4-0
19:00
U19 Áo
0-0
Latvia U19
HT
0-0
17:00
Italy U19
3-2
Bosnia U19 1
HT
1-1
17:00
U19 Thổ Nhĩ Kỳ
5-1
Azerbaijan U19 1
HT
3-1
16:00
Slovakia U19
2-0
Armenia U19
HT
0-0
20:00
Fc Tigre Noir
1-1
Bumamuru
HT
0-1
20:00
Romania Inter Star
3-2
Athletico Olympic
HT
0-2
21:00
Maidstone United
1-2
Chesterfield
HT
0-0
21:00
Maidenhead United
0-1
Gateshead
HT
0-1
21:00
Eastleigh
1-0
Halifax Town
HT
1-0
21:00
Dagenham Redbridge
5-4
Barnet
HT
2-2
21:00
York City
1-3
Notts County
HT
1-2
21:00
Bromley
3-0
Oldham Athletic
HT
2-0
21:00
Yeovil Town
1-1
Boreham Wood
HT
1-1
21:00
Altrincham
1-0
Aldershot Town 1
HT
0-0
21:00
Wrexham
6-0
Torquay United
HT
3-0
21:00
Woking
2-0
Solihull Moors 1
HT
1-0
21:00
Wealdstone FC
0-1
Southend United 1
HT
0-0
21:00
Scunthorpe United
3-2
Dorking
HT
0-2
22:59
Mamer
1-0
Blo Weiss Medernach 1
HT
0-0
21:00
Tirsense
2-0
Moncao
HT
1-0
22:59
CAYB Club Athletic Youssoufia
2-0
Wydad Fes
HT
1-0
22:59
Olympique Dcheira
2-2
RCOZ Oued Zem
HT
0-0
22:59
Ittifaq Marrakech
1-1
USM Oujda
HT
0-0
22:59
ASS Association Sportive de Sa
1-2
Wydad Temara 1
HT
1-1
00:10
Ohud Medina Youths
0-0
Hajer (Youth)
HT
0-0
20:05
Al-Ittihad (Youth)
2-2
Jeddah Youth
HT
0-0
20:00
Al Wehda (Youth)
0-2
Al-Fath (Youth)
HT
0-0
19:55
Arar (Youth)
0-3
Al Ahli Jeddah (Youth)
HT
0-0
19:45
Al-Taawon Youths
2-0
Al-Faisaly Harmah Youth
HT
0-0
19:45
Al Raed U20
0-1
Al-Ettifaq (Youth)
HT
0-0
19:35
Al-Hilal (Youth)
8-0
Al-Ansar Youths
HT
0-0
19:30
Al Khaleej Youths
0-2
Al-Nasr (Youth)
HT
0-0
19:20
Al-Qadasiya (Youth)
1-3
Al-Shabab (Youth)
HT
0-0
04:30
Millonarios
2-2
America de Cali
HT
1-1
02:00
Atletico Bucaramanga
0-0
Deportiva Once Caldas
HT
0-0
02:00
Chacaritas SC
0-2
Sociedad Deportivo Quito
HT
0-0
00:00
Libertad FC
2-1
Olmedo Riobamba
HT
1-1
21:00
East Kilbride
1-0
Cumbernauld Colts
HT
0-0
21:00
Stirling University
5-0
Edinburgh University FC
HT
3-0
21:00
Civil Service Strollers FC
2-1
Spartans
HT
1-0
21:00
Dalbeattie Star
0-3
Gretna
HT
0-1
21:00
Boness Utd
6-0
East Stirlingshire
HT
3-0
21:00
Tranent Juniors
4-2
Cowdenbeath
HT
2-0
19:30
Arsenal (nữ)
4-0
Tottenham Hotspur (nữ)
HT
2-0
16:00
Ugyen Academy
1-0
FC Takin
HT
0-0
21:45
Nordsjaelland (nữ)
0-1
HB Koge (nữ)
HT
0-1
18:00
Kolding BK (nữ)
2-0
Fortuna Hjorring (nữ)
HT
0-0
22:59
Sutjeska Foca
3-0
FK Modrica
HT
1-0
21:00
Drina Zvornik
4-1
FK Sloboda Mrkonjic Grad
HT
1-1
21:00
Zeljeznicar Banja Luka
1-0
Rudar Prijedor
HT
1-0
21:00
FK Krupa
3-1
Slavija Sarajevo
HT
3-1
20:30
NK Travnik
0-3
FK Rudar Kakanj
HT
0-2
20:30
Radnicki Lukavac
0-2
GOSK Gabela
HT
0-2
20:30
1 Mladost Doboj Kakanj
0-0
FK Buducnost Banovici 1
HT
0-0
20:30
FK Radnik Hadzici
0-1
NK Vis Simm-Bau
HT
0-0
20:30
NK Gradina Srebrenik
2-1
FK Gorazde
HT
1-1
21:00
Tigres UANL U20
0-1
Atlas U20
HT
0-0
21:00
Necaxa U20
2-0
Mazatlan U20
HT
2-0
21:00
NK Osijek II
4-2
NK Zrinski Jurjevac
HT
2-0
21:00
Trnje
2-0
NK Opatija
HT
1-0
21:00
Jadran Porec
3-2
NK Marsonia 1909
HT
1-2
21:00
Hrvace
0-3
Bjelovar
HT
0-1
21:00
DUGO SELO
0-2
Radnik Sesvete
HT
0-1
21:00
1 NK Zagorec Krapina
1-1
NK Medimurje Cakovec
HT
1-0
21:00
1 NK Grobnican
0-1
Jadran LP
HT
0-0
03:00
Universidad de Concepcion (nữ)
0-2
Colo Colo (nữ) 1
HT
0-1
02:00
Universidad Catolica (nữ)
3-4
Palestino (nữ) 1
HT
1-2
01:30
Audax Italiano (nữ)
0-2
CCD Fernandez Vial (nữ)
HT
0-0
22:00
Everton de Vina (nữ)
1-1
Huachipato (nữ)
HT
0-0
17:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
0-2
AZS UJ Krakow (nữ)
HT
0-1
17:00
Pogon Tczew (nữ)
4-2
KKPK Medyk Konin (nữ)
HT
2-0
16:00
UKS Lodz (nữ)
3-2
Slask Wroclaw (nữ) 1
HT
3-0
01:30
Ituzaingo
2-0
CA Fenix Pilar
HT
2-0
01:30
Canuelas FC
2-0
Sportivo Dock Sud
HT
1-0
01:30
Club Atletico Acassuso
2-1
Defensores Unidos
HT
1-0
00:00
1 Comunicaciones BsAs
0-1
Deportivo Armenio
HT
0-0
00:00
Colegiales
2-2
Talleres Rem de Escalada
HT
1-0
21:00
Arbroath
2-1
East Fife
HT
2-0
21:00
Cove Rangers
0-1
Raith Rovers
HT
0-1
21:00
Peterhead
0-4
Elgin City
HT
0-2
21:00
Clyde
1-0
Caernarfon
HT
0-0
21:00
Buckie Thistle FC
1-2
Linfield FC 1
HT
0-0
20:00
Montrose
4-2
Kilmarnock U21
HT
1-0
20:00
Inverness
3-3
Brechin City
HT
2-1
02:00
CD Trasandino de Los Andes
0-0
General VelAsquez 1
HT
0-0
01:00
Hapoel Ironi Karmiel
4-3
Maccabi Bnei Jadida
HT
0-0
00:45
1 Hapoel Kfar Qasm Shuaa
0-1
SC Bnei Yaffo Ortodoxim
HT
0-0
00:45
1 Hakoah Amidar Ramat Gan FC
1-0
Hapoel Ganei Tikva
HT
0-0
20:30
FC Achva Kfar Manda
2-2
Bnei Mamba Golan
HT
1-2
21:35
Thatcham Town
0-3
AFC Dunstable
HT
0-3
21:05
Sevenoaks Town
2-2
Hertford Town
HT
1-1
21:05
Uxbridge
2-0
Bedfont Sports
HT
1-0
21:05
Thame United
1-2
Binfield
HT
1-1
21:05
Tavistock AFC
1-0
Didcot Town
HT
1-0
21:00
Heybridge Swifts
2-1
Chipstead FC
HT
1-1
21:00
Cirencester
3-2
Paulton Rovers
HT
2-2
21:00
1 Harlow Town
4-1
Ashford Town 1
HT
2-0
21:00
Chatham Town
0-1
Stowmarket Town
HT
0-0
21:00
Harborough Town
2-1
Shepshed Dynamo
HT
2-1
21:00
Bristol Manor Farm
2-2
Bideford AFC
HT
0-0
21:00
1 Hanworth Villa
3-2
Littlehampton Town
HT
0-1
21:00
Bootle
0-3
Dunston UTS
HT
0-0
21:00
Evesham United
1-0
Lymington New Milton
HT
0-0
21:00
Boldmere St Michaels
1-1
Chasetown
HT
0-1
21:00
Dereham
0-1
Spalding United
HT
0-0
21:00
Bashley
2-2
Melksham Town
HT
0-1
21:00
Cray Valley Paper Mills
5-3
East Thurrock United
HT
2-1
21:00
Ashford Utd
2-0
Three Bridges 1
HT
0-0
21:00
Corinthian
2-4
Whitehawk
HT
0-3
21:00
Sheffield FC
1-1
Ossett United
HT
0-0
21:00
Wroxham
5-1
Lowestoft Town
HT
1-1
21:00
Witham Town
2-1
Ware
HT
1-1
21:00
Walton Hersham
4-0
Southall FC
HT
3-0
21:00
Ramsbottom United
1-4
Clitheroe
HT
1-2
21:00
Prescot Cables
1-3
Worksop Town
HT
1-2
21:00
Ramhlun North FC
1-2
Runcorn Linnets
HT
0-1
21:00
Macclesfield Town
5-1
Widnes
HT
3-1
21:00
AFC Totton
2-1
Berkhamsted Town 2
HT
1-1
21:00
Long Eaton Utd
0-0
Loughborough Dynamo
HT
0-0
21:00
Colney Heath
1-0
Consett AFC
HT
1-0
21:00
Sutton Coldfield Town
2-0
Halesowen Town
HT
0-0
21:00
Lincoln United
1-1
Carlton Town
HT
0-1
21:00
Coleshill Town
4-4
leek Town
HT
2-1
21:00
Sittingbourne
1-1
Burgess Hill Town
HT
0-0
21:00
Leicester Road
0-0
Cambridge City
HT
0-0
21:00
New Salamis
3-0
Coggeshall Town
HT
2-0
22:00
Great Olympics
1-0
King Faisal
HT
0-0
01:00
Hapoel Pardesiya U19
2-0
Tzeirey Kafr Kana U19
HT
1-0
21:30
1 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
3-0
Hapoel Haifa U19
HT
1-0
21:30
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
2-2
Beitar Jerusalem Oren U19
HT
1-0
20:45
Hapoel Kiryat Shmona U19
0-0
Maccabi Netanya U19
HT
0-0
20:30
Hapoel Hadera U19
2-2
Hapoel Raanana Roei U19
HT
0-1
00:00
San Judas
2-1
Organica Masachapa FC
HT
0-1
18:00
Suduva Marijampole II
2-0
Silute
HT
2-0
01:45
Etoile Filante Ouagadougou
0-0
AS Sonabel
HT
0-0
22:59
Vitesse Delft
1-2
Sally Tas
HT
0-2
22:59
AS Police Ouagadougou
0-0
Real du Faso
HT
0-0
14:45
Royal Rangers FC (nữ)
2-3
Signature (nữ)
HT
1-1
21:00
ZFK Masinac (nữ)
1-2
LASK Crvena Zvezda (nữ) 1
HT
0-2
22:45
Bahrain SC
1-1
Sitra
HT
1-0
22:45
Um Alhassam
2-0
Qalali 1
HT
0-0
22:45
Al-Shabbab
6-0
Malkia
HT
4-0
22:45
Al Khaldiya
1-0
Al-Hala
HT
0-0
22:45
Al-Muharraq
0-1
East Riffa
HT
0-0
22:45
Buri
1-0
Al-Tadhmon
HT
0-0
17:00
Lechia Gdansk (Youth)
0-0
Miedz Legnica Youth
HT
0-0
17:00
Gornik Zabrze (Youth)
3-1
Pogon Szczecin(Youth)
HT
1-0
16:00
Polonia Warszawa (Youth)
1-1
Escola Varsovia Warszawa Youth
HT
1-1
16:00
Cracovia Krakow (Youth)
1-1
Jagiellonia Bialystok (Youth) 1
HT
0-0
00:00
Algeciras
1-1
Racing de Ferrol 1
HT
1-0
00:00
Athletic Bilbao B
1-1
Real Sociedad B
HT
0-0
00:00
Barcelona B
2-0
Real Murcia
HT
1-0
00:00
C.D. San Fernando Isleno
1-1
UD San Sebastian Reyes
HT
0-0
22:59
Celta vigo b
1-1
Deportivo La Coruna
HT
1-1
22:00
Merida AD
1-1
Unionistas de Salamanca
HT
0-0
22:00
Osasuna B
0-2
Eldense
HT
0-0
18:00
Slovan Liberec (nữ)
2-0
Banik Ostrava (nữ)
HT
2-0
16:00
Horni Herspice (nữ)
2-1
Dukla Prague (nữ)
HT
1-0
02:00
Mauritania U23
1-0
Togo U23 1
HT
0-0
22:00
NamibiaU23
0-6
Angola U23
HT
0-3
21:00
Mozambique U23
3-0
Mauritius U23
HT
2-0
20:00
Madagascar U23
5-0
Seychelles U23
HT
3-0
15:00
Gungahlin United
0-2
Monaro Panthers
HT
0-1
18:30
Union Berlin U17
1-1
FC Erzgebirge Aue U17
HT
0-0
16:00
Werder Bremen U17
2-2
Dynamo DresdenU17
HT
0-0
16:00
Magdeburg U17
2-4
St. PauliU17
HT
0-0
00:30
Acero
1-0
Torrent C.F
HT
0-0
00:00
1 Coria CF
2-2
Atletico Espeleno
HT
1-1
00:00
Villarrubia CF
2-1
Toledo 1
HT
0-0
23:30
Yague CF
1-5
CDFC La Calzada
HT
0-4
23:30
FC Vilafranca
0-2
CE Europa
HT
0-0
23:30
Castro
2-2
SD Gama
HT
1-0
23:30
Atletico Pueblonuevo
1-1
CD Miajadas
HT
1-0
23:30
Maracena
0-0
Huetor Tajar
HT
0-0
22:59
Lorca Deportiva FC
1-0
Atletico Pulpileno 1
HT
0-0
22:59
Ceuta B
0-1
CA Antoniano
HT
0-1
22:59
CD Gerena
3-2
Puente Genil
HT
1-0
22:59
AD Llerenense
0-0
CF Trujillo
HT
0-0
22:59
CD Villacanas
1-0
La Solana
HT
1-0
22:59
Portugalete
1-1
CD Padura
HT
0-1
22:59
Muleno CF
2-1
CD Bullense
HT
0-1
22:30
Castellon B
1-2
Atzeneta UE
HT
0-1
22:30
Casalarreina
0-0
Pena Balsamaiso CF
HT
0-0
22:30
Constancia
2-2
CD Manacor
HT
1-0
22:30
Aurrera Ondarroa
0-0
Urduliz FT
HT
0-0
22:30
SD Revilla
0-1
CD Guarnizo
HT
0-1
22:30
CF Alondras
2-0
Atletico Arteixo 1
HT
1-0
22:00
CD Naval
1-0
SD Textil Escudo
HT
1-0
22:00
Atletico Albericia
2-1
Solares Medio Cudeyo
HT
1-1
22:00
CD Tarancon
1-1
Manchego Ciudad
HT
0-1
22:00
Llosetense
0-0
SE Penya Independent
HT
0-0
22:00
Andratks
5-2
PE Sant Jordi
HT
3-0
22:00
SD San Ignacio
0-1
Aurrera de Vitoria
HT
0-0
22:00
CD Lagun Onak
0-1
Barakaldo CF
HT
0-1
22:00
UD Santa Marta
1-1
CF Salmantino
HT
1-1
22:00
UD Levante B
0-0
Silla CF
HT
0-0
22:00
CD Basconia
1-1
SD Deusto
HT
1-1
22:00
Jove Espanol
2-1
Athletic Torrellano
HT
1-1
22:00
UC Cartes
0-1
SD Torina
HT
0-0
21:30
CyDL Jupiter Leones
3-1
Numancia B
HT
0-0
21:30
Comillas
3-2
Racing Rioja B
HT
0-2
21:30
CE Mercadal
1-1
UD Collerense
HT
1-0
21:30
Pasaia KE
0-1
Cultural de Durango
HT
0-0
21:30
CD Cortes
1-3
CD Ardoi Draw
HT
0-2
21:30
Patacona
1-0
Gandia
HT
0-0
21:00
Lagunak
5-1
Avance Ezcabarte
HT
3-0
20:45
CD Victoria
4-0
CD Touring 1
HT
2-0
17:30
Atletico Porcuna CF
3-0
CD Huracan Melilla
HT
2-0
17:00
1 CD Pozoblanco
0-0
Cordoba B
HT
0-0
21:00
SKF Zilina (nữ)
1-4
MFK Ruzomberok (nữ)
HT
0-2
16:00
MFK Topolcany (nữ)
4-0
FK Nove Zamky (nữ)
HT
1-0
16:00
Dukla Banska Bystrica (nữ)
4-2
AS Trencin (nữ)
HT
2-1
16:00
Slovan Bratislava (nữ)
3-0
Spartak Trnava (nữ)
HT
0-0
18:30
CLB TPHCM (nữ)
2-0
PP Henan (nữ)
HT
2-0
16:00
TNG Thai Nguyen (nữ)
0-2
Ha Noi (nữ)
HT
0-1
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
12-0
FC Gomel (nữ)
HT
7-0
18:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
2-2
ABFF U19 (nữ)
HT
1-0
22:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
1-1
Nevezis Kedainiai
HT
1-1
19:30
Big Bullets FC
4-0
Mighty Wanderers
HT
1-0
22:30
1 Muscat FC
0-0
Nimba Kwado 1
HT
0-0
16:00
LPS Cluj-Napoca U19
4-1
ACS Kinder Sangeorgiu de Mures U19
HT
1-0
16:00
CSJ Stiinta U Craiova U19
0-5
CSM Ramnicu U19
HT
0-2
16:00
1 LPS Bihorul Oradea U19
2-1
LT Lucian Blaga Reghin U19
HT
1-1
16:00
LPS Sebes U19
3-0
LPS Targu Mures U19
HT
1-0
20:30
1 SK Vrakuna Bratislava
0-0
TJ Druzstevnik Vrakun
HT
0-0
20:30
OK castkovce
2-4
FK Belusa
HT
0-1
20:30
1 KFC Kalna nad Hronom
1-1
FK Nove Zamky
HT
0-1
20:30
1 SKF Sered
2-3
Slovan Duslo Sala
HT
1-1
20:30
Giraltovce
1-0
Namestovo
HT
0-0
20:30
RSC Hamsik Academy
2-1
Fomat Martin
HT
1-1
20:30
Lipany
5-1
Poprad 1
HT
2-1
20:30
Nove Mesto
1-1
Galanta
HT
1-0
20:30
1 Novohrad Lucenec
1-1
TeslaStropkov
HT
0-1
20:30
Inter Bratislava
3-1
Jednota Banova
HT
2-0
15:00
Azkals Development Team
0-2
Stallions FC
HT
0-1
15:00
Mendiola FC
2-6
Dynamic Herb Cebu
HT
1-2
20:30
Ynyshir Albions
1-5
Carmarthen
HT
0-3
20:30
Trefelin
5-0
Pontardawe Town 1
HT
1-0
20:30
Swansea University
0-2
Llanelli
HT
0-1
20:30
Penrhyncoch
0-2
Llandudno
HT
0-0
20:30
Llantwit Major
2-1
Abbe Gavin Ni
HT
2-1
20:30
Mold Alexandra
1-2
Ruthin Town FC 1
HT
0-1
20:30
Cwmbran Celtic
2-2
Briton Ferry Athletic
HT
2-1
20:30
Llanidloes Town
0-2
Conwy Utd
HT
0-0
20:30
Barry Town United
5-0
Goytre Utd
HT
3-0
20:30
Guilsfield
0-1
Newi Cefn Druids 1
HT
0-1
20:30
Gresford
1-2
Holywell
HT
0-0
20:30
Chirk AAA
2-1
Prestatyn Town FC
HT
0-1
21:05
Tolo IF
1-1
Varbergs GIF FK
HT
0-1
21:00
Nykopings BIS
3-0
Karlbergs BK
HT
1-0
20:00
Rappe GOIF
2-4
Ariana
HT
2-3
20:00
Forsbacka IK
1-2
Ragsveds IF
HT
0-2
20:00
Herrestads AIF
2-2
Stenungsunds IF
HT
1-1
20:00
Ytterhogdal IK
0-2
Gottne IF
HT
0-1
19:00
Huddinge IF
1-0
Syrianska Botkyrka IF
HT
1-0
19:00
Vastra Frolunda
1-0
Eskilsminne IF
HT
1-0
19:00
Enskede IK
0-2
Assyriska
HT
0-2
19:00
Nosaby IF
1-3
IFK Berga
HT
0-2
19:00
Skiljebo SK
1-2
Sandvikens AIK FK
HT
1-1
19:00
Sifhalla
1-0
Mjolby AI FF
HT
1-0
19:00
Hudiksvalls ABK
1-3
Kungsangens IF
HT
1-0
19:00
Grebbestads IF
3-6
Lidkopings FK
HT
1-2
19:00
Skelleftea FF
3-0
Bergnasets AIK
HT
0-0
19:00
Angered BK
1-5
Ahlafors IF
HT
1-1
19:00
Friska Viljor FC
2-1
Bodens BK
HT
0-0
19:00
Syrianska FC
3-3
IFK Lidingo FK
HT
3-1
19:00
IF Algarna
3-1
Sandviks IK
HT
2-0
18:30
Savedalens IF
2-5
BK Astrio
HT
0-1
18:00
Umea FC Academy
1-2
Kiruna FF
HT
0-1
18:00
IFK Lulea
2-3
IFK Ostersunds
HT
0-1
18:00
Landvetter IS
4-0
Hoganas BK
HT
3-0
18:00
FBK Balkan
0-2
IFK Hassleholm
HT
0-0
17:00
Storfors AIK
6-1
Sund IF
HT
3-0
01:00
Servette (nữ)
2-1
Grasshopper (nữ)
HT
2-1
00:00
Rapperswil Jona (nữ)
1-7
Young Boys (nữ)
HT
1-5
21:10
Aarau (nữ)
3-1
Lucerne (nữ)
HT
2-0
21:00
Yverdon (nữ)
0-1
St Gallen (nữ)
HT
0-1
22:30
El Bayadh
0-0
JS kabylie
HT
0-0
22:30
USM Khenchela
2-0
HB Chelghoum Laid
HT
2-0
22:30
CS Constantine
0-0
MC Oran
HT
0-0
22:30
ASO Chlef
4-0
ES Setif
HT
2-0
22:30
MC Magra
1-0
JS Saoura 1
HT
0-0
22:00
RC Arba
2-0
Biskra
HT
2-0
01:00
Hercules
2-1
RCD Espanyol B 1
HT
1-0
00:00
CE Manresa
2-0
Atletico Saguntino 1
HT
1-0
23:30
Atletico de Madrid B
4-2
CD Montijo
HT
0-1
22:59
Arenas Club de Getxo
1-0
Real Sociedad C
HT
0-0
22:59
AD San Juan
2-0
Brea
HT
1-0
22:59
G. Segoviana
0-0
Don Benito
HT
0-0
22:59
CD San Roque de Lepe
1-1
Xerez Deportivo FC
HT
1-1
22:59
CD Arenteiro
1-0
Real Oviedo B
HT
0-0
22:30
Real Aviles
3-0
Gimnastica Torrelavega 1
HT
1-0
22:00
Alaves B
0-0
CD Arnedo
HT
0-0
22:00
Racing B
0-0
CD Guijuelo 1
HT
0-0
22:00
UD Mutilve
0-1
CA Cirbonero
HT
0-0
21:30
Real Valladol B
1-0
coruxo FC
HT
0-0
22:59
FC Emmenbrucke
5-1
Muri
HT
3-0
22:30
Vevey Sports
2-2
Meyrin
HT
1-1
22:30
Portalban/Gletterens
1-4
Grand Saconnex
HT
0-1
22:30
Chenois
2-2
US Terre Sainte
HT
2-0
22:30
Weesen
2-1
Freienbach
HT
1-0
22:30
FC Martigny Sports
3-3
La Sarraz-Eclepens
HT
2-1
22:00
Taverne
2-2
FC Linth 04
HT
0-0
22:00
Etoile Carouge
3-2
Biel Bienne
HT
3-1
22:00
Bassecourt
2-0
Koniz
HT
0-0
22:00
Concordia
4-1
Wohlen
HT
3-0
22:00
FC Naters
2-3
FC Coffrane
HT
1-1
22:00
Echallens
3-1
Concordia Lausanne
HT
1-1
21:30
La Chaux-de-Fonds
2-1
FC Sion U21
HT
0-0
21:00
Bavois
1-3
Baden
HT
0-1
21:00
FC Winterthur U21
1-0
FC Kosova Zurich
HT
1-0
21:00
FC Tuggen
0-2
FC Wettswil Bonstetten
HT
0-0
21:00
Zurich B team
3-1
FC St.Gallen U21
HT
0-0
21:00
Chiasso
1-0
Basuli B team
HT
0-0
21:00
YF Juventus Zurich
0-5
Stade Nyonnais
HT
0-3
21:00
FC Rapperswil-Jona
1-0
Young Boys U21 1
HT
1-0
21:00
FC Luzern U21
4-3
SC Cham
HT
2-1
21:00
1 Bruhl SG
1-1
Kriens 1
HT
0-1
21:00
solothurn
2-1
FC Munsingen
HT
2-0
21:00
Kreuzlingen
0-4
FC Paradiso
HT
0-4
21:00
FC Schotz
2-1
Neuchatel Xamax FCS U21
HT
1-1
21:00
Rotkreuz
2-3
Langenthal
HT
1-0
21:00
Grasshoppers U21
0-1
Lugano U21
HT
0-0
21:00
SC Dornach
0-1
Delemont
HT
0-1
21:00
Breitenrain
4-0
Bulle
HT
1-0
21:00
Uzi
2-3
FC Gossau
HT
0-0
20:00
FC Black Stars Basel
2-1
FC Thun U21
HT
1-0
20:00
MP MIKELI
1-2
SJK Akatemia
HT
0-2
20:00
Gnistan Helsinki
4-2
PEPO Lappeenranta
HT
2-1
18:00
TPS Turku
0-1
Jaro
HT
0-1
18:30
1 Weiche Flensburg 08 II
0-1
Inter Turkspor Kiel 1
HT
0-1
18:30
TSV Bordesholm
3-1
TSV Pansdorf 1
HT
1-1
20:00
Enko Plovdiv (nữ)
5-0
Svetkavitsa Gradezhnitsa (nữ)
HT
3-0
22:59
SC Victoria Mennrath
3-2
ASV Suchteln
HT
3-0
22:59
Harburger TB 1865
3-4
SSV Rantzau
HT
0-4
20:00
SV 1908 GW Ahrensfelde
0-2
FSV luckenwalde
HT
0-1
20:00
international Leipzig FC
1-2
FSV Oderwitz 02
HT
1-1
22:59
Laval U19
1-1
Le Mans U19
HT
1-1
21:30
Rennes U19
2-1
La Roche VF U19
HT
0-1
20:00
SochauxU19
2-2
Nancy U19
HT
0-2
20:00
Stade Reims U19
3-0
Saran U19
HT
2-0
20:00
Le Puy Foot 43 Auvergne U19
1-4
Clermont U19
HT
1-1
20:00
Marseille U19
3-5
Monaco U19
HT
1-4
20:00
Blagnac U19
0-2
Montpellier U19
HT
0-2
01:00
KVSK Lommel
2-0
LaLouviere
HT
0-0
01:00
Lierse
5-1
K.RC.Mechelen
HT
1-0
00:30
FCV Dender EH
2-0
SC Dikkelvenne
HT
0-0
00:30
Jeunesse Molenbeek
3-0
Oudenaarde
HT
1-0
19:00
Coleraine Reserves
1-2
Glentoran Reserves
HT
1-0
21:00
Deportivo Santani
3-0
River Plate (PAR)
HT
1-0
21:00
Atyra FC
0-0
Guarani de Trinidad
HT
0-0
21:00
Sportivo Iteno
1-5
Rubio nu
HT
0-2
04:15
1 Bahia
2-2
Operario Ferroviario PR
HT
1-2
21:00
Ituano SP
2-0
Brusque FC
HT
1-0
16:30
Solrod (nữ)
2-2
Fredensborg (nữ)
HT
1-0
16:20
1 GC Mascara U21
1-0
NA Hussein Dey U21 1
HT
0-0
16:15
Olympique Medea U21
0-0
ASM Oran U21
HT
0-0
16:15
MCB Oued Sly U21
0-0
WA Tlemcen U21
HT
0-0
16:10
CR Temouchent U21
2-3
ES Ben Aknoun U21
HT
1-3
16:10
IB Khemis El Khechna U21
1-2
CA Batna U21
HT
0-2
16:00
1 WA Boufarik U21
2-2
MC Saida U21
HT
1-0
15:15
NC Magra U21
2-2
JS Saoura U21
HT
1-1
20:00
Branc
0-2
Slovan Bratislava
HT
0-1
22:59
SV Fugen
2-0
FC Kitzbuhel
HT
1-0
22:00
SPG Motz/Silz
1-3
SC Schwaz
HT
1-1
22:00
FC Wolfurt
1-1
SC Bregenz
HT
1-1
22:00
FC Lauterach
2-1
Sc Rothis
HT
1-1
22:00
VfB Hohenems
2-1
Rotenberg 1
HT
1-1
21:30
Wiener Viktoria
2-0
FC Magna Wiener Neustadt
HT
1-0
21:30
Mauerwerk
5-0
Kremser
HT
2-0
21:30
SV Leobendorf
1-0
Traiskirchen
HT
0-0
21:30
SR Donaufeld Wien
0-1
Andelsbuch
HT
0-1
21:00
Admira Dornbirn
1-1
RW Rankweil
HT
1-1
21:00
Wolfsberger AC Amateure
4-0
SC Kalsdorf
HT
2-0
21:00
LASK (Youth)
5-1
SC Weiz
HT
2-0
21:00
Union Gurten
1-0
SV Ried B
HT
0-0
20:00
SV Wals-Grunau
1-0
Bischofshofen
HT
0-0
20:00
USK Anif
0-1
SC Golling
HT
0-1
20:00
SV Kuchl
0-2
SV Austria Salzburg
HT
0-1
20:00
SC Gofis
5-3
Rheindorf Altach B
HT
5-3
20:00
SVG Reichenau
3-0
SC Kundl
HT
2-0
18:00
Taipei Xiongzan (nữ)
0-0
Hualien (nữ)
HT
0-0
15:00
Hang Yuan FC (nữ)
2-0
Taichung Blue Whale (nữ)
HT
0-0
22:00
Longford Town
1-1
Treaty United
HT
1-1
21:00
NK Podvinci
2-0
Dravinja 1
HT
0-0
21:00
Zavrc
1-1
Drava 1
HT
0-0
21:00
2 NK Race
2-2
Sampion Celje 1
HT
0-0
21:00
Izola
0-1
Tinex Sencur
HT
0-1
21:00
NK Ljutomer
5-0
Koroska Dravograd
HT
0-0
21:00
NK Sobec Lesce
0-1
Tolmin
HT
0-0
19:00
NK Dren Vrhinka
1-2
NK Adria Miren
HT
1-1
21:00
1 Liversedge
2-5
Warrington Rylands
HT
2-1
21:00
Hyde F.C.
2-1
Guiseley
HT
1-0
21:00
Gainsborough Trinity
4-0
Stalybridge Celtic 1
HT
3-0
21:00
Bamber Bridge
5-1
Belper Town
HT
2-1
21:00
Ashton United
1-1
Marine
HT
0-0
21:00
Warrington Town AFC
0-1
FC United of Manchester
HT
0-0
21:00
South Shields
0-0
Atherton Collieries
HT
0-0
21:00
Radcliffe Borough
3-1
Morpeth Town
HT
1-0
21:00
Nantwich Town
0-2
Whitby Town
HT
0-1
21:00
1 Matlock Town
1-0
Lancaster City
HT
1-0
21:00
Marske United
3-2
Stafford Rangers 1
HT
1-1
21:30
HIFK 2
1-4
ToTe
HT
0-3
21:00
OPS-jp
9-0
KePS
HT
2-0
20:00
FC Kontu
7-0
FC Viikingit E
HT
3-0
19:00
KoPa
3-2
HAPK
HT
2-1
19:00
LPS Helsinki
4-0
TuPS
HT
3-0
19:00
MaPS Masku
3-0
TPK
HT
0-0
19:00
RoPo
2-1
HauPa 1
HT
1-1
19:00
1 Malmin Palloseura Helsinki
1-1
RiPS
HT
0-1
18:45
TiPS
5-1
KoiPS
HT
4-1
18:00
Peimari United
4-2
Aland
HT
1-2
16:00
Saaksjarven Loiske
2-3
TKT Tampere
HT
2-1
01:00
Ypiranga PE
1-0
Central SC
HT
1-0
01:00
Ferroviario do Cabo
1-1
Atletico PE
HT
1-0
19:00
2 Independiente Rivadavia U20
1-1
Instituto AC Cordoba U20
HT
0-0
19:00
1 Gimnasia Mendoza U20
3-0
Sportivo Estudiantes U20
HT
1-0
19:00
CA Estudiantes Caseros U20
0-1
Quilmes U20
HT
0-0
04:00
Chimaltenango FC
0-0
Deportivo Mictlan
HT
0-0
02:00
Puerto San Jose
1-0
CSD Solola
HT
1-0
21:00
1 FK Zeta
2-3
FK Podgorica
HT
1-0
21:00
OSK Igalo
0-0
FK Mladost DG
HT
0-0
21:00
FK Grbalj Radanovici
1-0
KOM Podgorica
HT
1-0
21:00
Celik Niksic
2-0
Otrant
HT
1-0
21:00
FK Berane
1-0
Bokelj Kotor
HT
1-0
19:00
TS Galaxy Reserves
1-3
Mamelodi Sundowns Reserves
HT
1-2