Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Centro Sportivo Alagoano vs Gremio (RS), 07h30 24/06

Centro Sportivo Alagoano
Kết quả bóng đá Brazil Serie B

Centro Sportivo Alagoano vs Gremio (RS)


07:30 ngày 24/06/2022

Đã kết thúc
Gremio (RS)
Centro Sportivo Alagoano
1
HT

1 - 0
Gremio (RS)
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Centro Sportivo Alagoano vs Gremio (RS) & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Centro Sportivo Alagoano - Gremio (RS), thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Centro Sportivo Alagoano vs Gremio (RS)

   Geovane Batista de Faria (Assist:Lourenco)    1-0  13'    
      46' 1-1      Janderson
      73'        Sarara
   da Silva de Carvalho L.       79'    
      82'        Jhonata Varela Da Silva
   Renan de Oliveira Fonseca       90'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Centro Sportivo Alagoano vs Gremio (RS)

Centro Sportivo Alagoano   Gremio (RS)
10
 
Phạt góc
 
13
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
2
 
Thẻ vàng
 
2
10
 
Tổng cú sút
 
9
5
 
Sút trúng cầu môn
 
7
5
 
Sút ra ngoài
 
2
6
 
Cản sút
 
9
13
 
Sút Phạt
 
14
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
333
 
Số đường chuyền
 
431
13
 
Phạm lỗi
 
12
0
 
Việt vị
 
1
12
 
Đánh đầu thành công
 
16
5
 
Cứu thua
 
4
4
 
Rê bóng thành công
 
12
19
 
Đánh chặn
 
8
1
 
Woodwork
 
0
10
 
Thử thách
 
5
93
 
Pha tấn công
 
126
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
74
07:00
New York Red Bulls
2-1
Atlanta United
HT
0-0
06:05
Charlotte FC
0-1
Austin FC
HT
0-0
22:59
Switzerland (nữ)
0-4
Anh (nữ)
HT
0-0
00:00
CSKA Pamir Dushanbe
0-0
Neftchi Kochkor-Ata
HT
0-0
21:00
Khujand
0-0
Dordoi-Dynamo Naryn
HT
0-0
21:00
Sogdiana Jizak
3-1
FC Altyn Asyr 1
HT
1-0
21:00
Phnom Penh FC
4-2
Young Elephants FC
HT
1-1
20:00
Kedah
5-1
Visakha FC
HT
2-1
19:00
Tampines Rovers FC
1-2
Kuala Lumpur
HT
1-2
17:00
Viettel FC
5-2
Hougang United FC
HT
2-2
17:00
Tainan City Steel
1-3
Eastern A.A Football Team
HT
0-1
16:00
Kaya FC
0-1
Bali United
HT
0-1
06:15
1 Trem-AP
0-1
Santos AP
HT
0-0
23:30
Crvena Zvezda
0-1
FC Koper
HT
0-0
22:59
NK Mura 05
1-1
Vojvodina Novi Sad
HT
1-0
22:59
SKU Amstetten
2-1
Wiener Viktoria
HT
1-1
22:59
MFK Ruzomberok
0-2
GKS Katowice
HT
0-0
22:59
FK Napredak Krusevac
1-1
MFK Skalica
HT
0-0
22:30
Dunajska Streda
1-3
Paksi SE Honlapja
HT
1-0
22:15
SV Sandhausen
3-0
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
HT
1-0
22:00
Botev Vratsa
0-0
APOEL Nicosia
HT
0-0
22:00
Yantra Gabrovo
1-2
FC Dunav Ruse
HT
0-0
22:00
Carl Zeiss Jena
2-2
SV Rodinghausen
HT
1-1
22:00
Lugano
0-1
Ingolstadt
HT
0-0
22:00
UTA Arad
0-0
Radnicki Nis
HT
0-0
22:00
NK Olimpija Ljubljana
0-0
HNK Sibenik 1
HT
0-0
22:00
Europa FC
0-4
Heart of Midlothian
HT
0-1
21:00
Basel
3-1
FC Botosani
HT
1-0
20:30
Gazisehir Gaziantep
1-0
Hermannstadt
HT
0-0
20:00
Mashuk-KMV
0-0
Dinamo Makhachkala
HT
0-0
19:00
Midtjylland
2-1
Aalborg
HT
1-0
16:10
Lechia Gdansk
2-1
Radomiak Radom
HT
1-0
16:00
Sparta Praha
3-0
Opava
HT
2-0
15:00
1 Krylya Sovetov
0-3
Akron Togliatti 1
HT
0-2
14:15
Botev Plovdiv II
1-1
Ludogorets Razgrad II
HT
0-1
18:30
Hebei FC
2-1
Wuhan FC
HT
1-0
18:30
Beijing Guoan
0-0
Chengdu Better City FC
HT
0-0
16:30
Guangzhou Evergrande
1-2
Wuhan three town
HT
1-1
06:00
Nublense
1-2
Audax Italiano
HT
0-0
06:15
CD Hermanos Colmenares
0-0
Portuguesa FC
HT
0-0
03:30
Aragua FC
2-3
Deportivo Metropolitano
HT
2-2
07:00
CF Atlante
3-0
Atletico La Paz
HT
1-0
00:00
Pitea IF
0-1
Tegs SK
HT
0-1
14:00
Wolaita Dicha
0-2
Welkite Ketema
HT
0-0
05:30
1 HFX Wanderers FC
0-2
Atletico Ottawa
HT
0-0
07:00
Colorado Pride (nữ)
2-1
BC United (nữ)
HT
0-1
06:30
Connecticut Rush (nữ)
3-3
Connecticut Fusion (nữ)
HT
3-2
15:30
Chinland
0-7
Yadanabon FC
HT
0-3
20:00
Ugyen Academy
7-1
Friends United FC
HT
4-0
16:30
Sydney Olympic U20
3-1
Manly United U20
HT
2-0
17:30
Mawkhar SC
1-3
Ryntih SC
HT
0-0
00:45
Grapiuna AC
0-2
Feirense FC
HT
0-2
22:59
Rigas Futbola skola
4-0
BFC Daugavpils
HT
1-0
22:00
FK Valmiera
1-2
FK Spartaks Jurmala
HT
1-1
05:00
Lautaro de Buin
2-1
San Antonio Unido
HT
1-0
05:15
Independiente Jose Teran
2-1
Lanus
HT
1-0
02:00
Algeria U18
2-3
France U18
HT
0-2
02:00
Morocco U18
1-1
Spain U18
HT
1-1
22:59
Portugal U18
0-2
Greece U18
HT
0-0
22:59
Turkey U18
0-0
Italy U18
HT
0-0
02:45
Thor Akureyri
5-0
Throttur Vogum
HT
3-0
01:30
Fjolnir
3-1
HK Kopavogs
HT
3-0
00:15
VMFD Zalgiris III
4-2
FSK Radviliskis
HT
2-0
21:00
FK Jonava II
1-1
FK FM Ateitis
HT
0-0
21:00
Bate Borisov Reserves
2-0
FC Slutsk Reserves
HT
1-0
21:00
FC Gomel Reserves
4-2
Torpedo Zhodino Reserves
HT
2-1
23:30
FK Riteriai B
2-0
Siauliai B
HT
1-0
00:30
Rappe GOIF
3-0
FC Rosengard 1
HT
3-0
00:30
Al Wihdat Amman
2-0
AL-Sareeh
HT
1-0
22:00
Al-Jazeera
0-1
Moghayer Al Sarhan
HT
0-0
06:00
McLean Soccer (nữ)
11-0
Patuxent Football Athletics (nữ)
HT
2-0
06:00
Kings Hammer FC (nữ)
4-2
Racing Louisville FC II (nữ)
HT
1-0
00:00
Angelholms FF
0-5
Tvaakers IF
HT
0-3
03:00
Vaengir Jupiters
1-2
Kari Akranes
HT
1-2
01:15
FF Lillehammer U19
3-0
Eidsvold TF U19
HT
2-0
01:15
Gran IL U19
1-3
Valerenga U19
HT
1-0
01:15
Baerum U19
1-0
Sarpsborg 08 U19
HT
1-0
01:00
Ham-Kam U19
4-1
Kongsvinger U19
HT
1-0
23:30
Skeid Oslo U19
2-1
Oppsal U19 1
HT
0-1
23:30
Lyn Fotball U19
1-0
Grorud U19
HT
0-0
21:00
Stabaek U19
4-2
Fredrikstad U19
HT
1-2
17:00
KFUM U19
1-3
Asker U19
HT
0-1
03:00
Leiknir KB U19
1-3
KR KV II U19
HT
1-1
03:00
Throttur Reykjavik U19
2-1
Stjarnan KFG Alftanes IIU19
HT
2-1
22:00
Jordan U16
1-0
Lebanon U16
HT
0-0
00:40
MPS
0-0
Toolon Taisto
HT
0-0
00:30
ACE
0-1
TPV Tampere
HT
0-0
23:30
VPS Vaasa-J
1-1
NIK
HT
0-1
22:59
TuPS
1-3
KoiPS
HT
0-2
22:59
Kultsu Lappeenranta
2-1
Mypa
HT
1-1
22:59
Esse IK
2-1
Kiisto Vaasa
HT
1-1
22:59
SIF
4-1
Norrvalla FF
HT
2-0
22:59
Viljandi Tulevik
0-5
Kohtla Jarve JK Jarve
HT
0-1
22:59
Parnu JK
0-0
Halliu football College
HT
0-0
22:59
Paide Linnameeskond B
1-2
Elva
HT
0-0
22:00
1 Tallinna FC Levadia B
4-1
Flora Tallinn II
HT
1-0
02:30
Deportivo Aampetra
2-0
Universidad Catolica
HT
0-0
22:30
Czech (nữ) U19
0-5
Spain (nữ) U19
HT
0-2
22:30
Sweden (nữ) U19
1-0
England (nữ) U19
HT
1-0
20:00
Italy (nữ) U19
2-2
France (nữ) U19
HT
1-0
20:00
Norway (nữ) U19
2-1
Germany (nữ) U19
HT
0-1
18:00
Perth SC (nữ)
4-1
Fremantle City FC (nữ)
HT
4-0
01:45
Deportivo Capiata
1-0
Martin Ledesma
HT
0-0
23:45
Deportivo Recoleta
1-2
Cristobal Colon JAS
HT
0-0
20:00
Kaisar Kyzylorda Reserves
0-4
Akzhayik Uralsk Reserves
HT
0-3
19:30
FK Kaspyi Aktau Reserves
3-3
FK Atyrau Reserves
HT
2-1
19:30
Akademia Ontustyk Reserves
2-1
Ordabasy Reserves
HT
2-1
19:00
Turan Turkistan Reserves
0-2
FK Aktobe Reserves
HT
0-1
19:00
FK Maktaaral Reserves
4-0
Academy 05
HT
1-0
19:00
FK Taraz Reserves
1-2
Jas Qyran
HT
0-0
18:00
Shakhtar Karaganda Reserves
1-1
Okzhetpes Kokshetau Reserves
HT
0-0
18:00
1 FC Aqtobe City
1-2
FC Arys
HT
0-1
18:00
Zhetysu Taldykorgan Reserves
2-0
Tobol Kostanay Reserves
HT
0-0
17:00
Khan Tengri FC
5-0
FK Aksu Reserves
HT
2-0
17:00
Jas Sunkar
3-1
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
HT
1-0
18:30
Shanghai Jiading Huilong
2-0
Beijing BeiKong
HT
1-0
15:00
Shijiazhuang Kungfu
2-0
Suzhou Dongwu
HT
1-0
14:30
Shanxi Chang An Athletic FC
1-2
Qingdao Manatee
HT
0-2
22:30
Klubi 04 Helsinki
4-1
Ilves Tampere II
HT
1-0
05:00
America MG (Youth)
3-1
CR Flamengo (RJ) (Youth)
HT
2-1
01:00
Fortaleza (Youth)
0-1
Ceara (Youth)
HT
0-0
22:00
Shah Bob Chyba
1-0
Wefaq Sabrata
HT
0-0
05:00
America MG
3-0
Botafogo RJ
HT
2-0
00:00
Brann
6-0
Fredrikstad
HT
2-0
22:59
Ullensaker/Kisa IL
0-2
Ranheim IL
HT
0-1
22:59
Sandnes Ulf
0-2
Rosenborg
HT
0-1
22:59
KFUM Oslo
1-1
Sogndal
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

00:45
Uni Souza
3-1
Juventus RJ 1
HT
1-1
00:45
Belford Roxo RJ
3-1
CF Rio de Janeiro 1
HT
1-0
00:45
Atletico Carioca
2-0
EC Vera Cruz RJ
HT
1-0
20:00
Brescia Barra Clube
1-1
CAAC Brasil FC
HT
0-0
02:30
Societe Omnisports De L'Armee
1-2
ASEC MIMOSAS
HT
0-0
22:30
Bouake FC
1-1
San Pedro FC
HT
0-0
21:30
WAC d'Adjame
3-2
ASI Abengourou
HT
0-0
18:00
Athletic 220 FC
0-1
BCH Lions
HT
0-1
15:00
Khovd
0-2
Tuv Buganuud
HT
0-1
12:00
FC Ulaanbaatar
1-0
Erchim
HT
0-0
01:00
Auto Esporte U20
1-2
Confianca SE Youth
HT
1-1
01:00
Treze U20
4-1
Esporte de Patos U20
HT
1-0
01:00
1 AD Guarabira U20
1-1
Serrano PB U20
HT
1-1
00:45
Resende-RJ
0-10
Imperio Serrano
HT
0-4
22:59
Tartu Kalev
4-1
Tallinna JK Legion B
HT
2-0
22:59
Nomme JK Kalju II
0-2
JK Welco Elekter
HT
0-0
22:59
Rapla JK Atli
0-2
Tabasalu Charma
HT
0-0
03:00
Real Manaus U19
0-1
Sul America AM U19
HT
0-1
22:00
Nasaf Qarshi
2-2
Olympic FK Tashkent
HT
1-0
21:00
Metallurg Bekobod
1-1
Lokomotiv Tashkent
HT
0-0
00:30
Les Astres FC
0-2
Coton Sport
HT
0-0
22:00
Eding Sport FC
0-0
Canon Yaounde
HT
0-0
01:00
Paysandu PA U23
0-1
Fortaleza U23
HT
0-1
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
0-1
Cuiaba/MT U23 1
HT
0-0
01:00
Nautico U23
0-2
Fluminense U23
HT
0-1
01:00
Botafogo U23
4-2
Sport Recife U23
HT
1-2
01:00
Ponte Preta U23
1-0
Juventude RS U23
HT
1-0
01:00
Brasil de Pelotas RS U23
1-6
Gremio RS U23
HT
1-2
01:30
Berazategui Reserves
2-0
Deportivo Espanol Reserves
HT
0-0
01:30
Club Comunicaciones Reserves
2-0
Canuelas FC Reserves
HT
1-0
01:00
Deportivo Riestra Reserves
0-1
CA San Telmo Reserves
HT
0-0
01:00
1 CA Atlanta Reserves
1-0
Nueva Chicago Reserves 1
HT
0-0
01:00
Los Andes Reserves
0-0
JJ Urquiza Reserves
HT
0-0
00:00
All Boys Reserves
0-0
Estudiantes BA Reserves
HT
0-0
00:00
CA Ituzaingo Reserves
0-1
Argentino Quilmes Reserves
HT
0-0
00:00
Tristan Suarez Reserves
4-1
Deportivo Moron Reserves
HT
3-0
00:00
CS Dock Sud Reserves
2-2
Talleres Remedios Reserves
HT
0-1
00:00
CA San Miguel Reserves
0-0
CA Colegiales Reserves
HT
0-0
21:00
Estudiantes LP Reserves
0-0
Arsenal de Sarandi Reserves
HT
0-0
21:00
Lanus Reserves
1-0
Union Santa Fe Reserves
HT
1-0
21:00
Chacarita Juniors Reserves
2-1
Quilmes Reserves
HT
2-0
20:00
Banfield Reserves
1-0
Boca Juniors Reserve
HT
0-0
19:40
Almagro Reserves
0-0
Ferro Carril Oeste Reserves
HT
0-0
15:45
Melaka United FC U21
0-2
Johor Darul Tazim III U21
HT
0-1
15:45
Selangor U21
1-0
Petaling Jaya City FC U21 1
HT
1-0
15:45
PDRM U21
0-7
Terengganu FC III U21
HT
0-4
VĐQG Brazil Brazil Campeonato Paranaense 2 BRA RJYH Brazil women's League Papar 2 Brazil Campeonato Rondoniense Brazil Paulista Women's League BRA SPB Brazil Campeonato Mineiro Division 1 Brazil U20 Cup Brazil Catarinense Division 2 Brazil Campeonato Carioca Women Brazil Campeonato Paulista Brazil Debbie Shapiro Brazil Campeonato Carioca BRA BA U20 Brazil Campeonato Paulista C Brazil Mineiluo group B League Brazil Campeonato Baiano 2 Brazil Mato-grossense Division 1 Brazil Campeonato Cearense Division 2 Brazil U23 Cup Brasil Copa SP Juniores India Delhi League Women Brazil Campeonato Alagoano Brazil Paraibano Brazil Campeonato Paulista Youth Brazil Campeonato Amapaense Brazil Campeonato Paulista B Brazil Campeonato U20 Women PakistanYajia Brazil Serie B Brazil Campeonato Tocantinense Brazil Campeonato Gaucho BRA SE Brazil Campeonato Maranhense Brazil Pernambucano League Brazil Campeonato Mineiro U20 Brazil Campeonato Sul-Matogrossense BRA D4 Brazil Youth Brazil Campeonato Catarinense Division 1 Brasil Women's Cup Bra BHYC Brasil Cup BRA CGD Brazil Campeonato Carioca C Brazil Supercopa Bra CaP Brazil Campeonato Cearense Division 1 Brazil national youth (U20) Football Championship Brazil Paulista Serie B Brazil Serie D Brazil Campeonato Carioca Serie A2 Brazil Brasiliense DF Division 1 BRA SPC Brazil Campeonato Baiano Division Brazil Campeonato Piauiense Brasileiro, Serie C Brazil L Brasileiro Aspirantes Sub 23 BRA CP Brazil Campeonato Roraimense Brazil Campeonato Gaucho 2
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Cruzeiro
14
12
34
2
Vasco da Gama
15
9
30
3
Bahia
15
9
28
4
Gremio (RS)
15
8
25
5
Tombense
15
2
21
6
Sport Club do Recife
15
2
21
7
Criciuma
15
2
20
8
Gremio Novorizontin
15
-2
20
9
Operario Ferroviario PR
15
0
19
10
Sampaio Correa
15
0
19
11
CRB AL
15
-6
19
12
Londrina PR
14
-2
18
13
Ituano SP
14
1
17
14
Brusque FC
15
-5
17
15
Chapecoense SC
14
-1
15
16
Centro Sportivo Alagoano
15
-4
15
17
Nautico (PE)
15
-5
15
18
Ponte Preta
15
-5
14
19
Guarani SP
15
-9
13
20
Vila Nova
15
-6
12
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657

Thao khảo thêm: kubet88 | Ku Casino City