Tây Úc | Sân nhà | Sân khách | |
04/05/2024 | Fremantle City | 2-1 | Perth Glory (Youth) |
20/04/2024 | Bayswater City | 5-2 | Perth Glory (Youth) |
13/04/2024 | Olympic Kingsway SC | 6-3 | Perth Glory (Youth) |
06/04/2024 | Perth Glory (Youth) | 4-3 | Armadale SC |
30/03/2024 | Balcatta FC | 2-2 | Perth Glory (Youth) |
23/03/2024 | Perth Glory (Youth) | 1-1 | Floreat Athena |
16/03/2024 | Inglewood United | 0-1 | Perth Glory (Youth) |
26/08/2023 | Floreat Athena | 2-2 | Perth Glory (Youth) |
19/08/2023 | Perth Glory (Youth) | 0-0 | Perth RedStar |
12/08/2023 | Cockburn City | 1-4 | Perth Glory (Youth) |
29/07/2023 | Perth Glory (Youth) | 3-3 | Inglewood United |
22/07/2023 | Perth Glory (Youth) | 2-3 | Stirling Macedonia |
15/07/2023 | Perth Glory (Youth) | 0-1 | Olympic Kingsway SC |
08/07/2023 | Perth Glory (Youth) | 5-3 | Sorrento F.C. |
01/07/2023 | Perth Glory (Youth) | 3-4 | Perth SC |
24/06/2023 | Perth Glory (Youth) | 6-3 | Bayswater City |
17/06/2023 | Armadale SC | 4-0 | Perth Glory (Youth) |
10/06/2023 | Perth Glory (Youth) | 1-3 | Balcatta FC |
02/06/2023 | Perth Glory (Youth) | 1-3 | Floreat Athena |
27/05/2023 | Sorrento F.C. | 2-3 | Perth Glory (Youth) |
20/05/2023 | Stirling Macedonia | 3-0 | Perth Glory (Youth) |
13/05/2023 | Olympic Kingsway SC | 2-1 | Perth Glory (Youth) |
06/05/2023 | Perth RedStar | 1-2 | Perth Glory (Youth) |
29/04/2023 | Perth Glory (Youth) | 5-4 | Cockburn City |
15/04/2023 | Inglewood United | 4-3 | Perth Glory (Youth) |
08/04/2023 | Perth SC | 2-1 | Perth Glory (Youth) |
01/04/2023 | Bayswater City | 3-3 | Perth Glory (Youth) |
25/03/2023 | Perth Glory (Youth) | 4-3 | Armadale SC |
18/03/2023 | Balcatta FC | 1-2 | Perth Glory (Youth) |
27/08/2022 | Perth Glory (Youth) | 4-0 | Willip |
20/08/2022 | Cockburn City | 1-4 | Perth Glory (Youth) |
15/08/2022 | Perth Glory (Youth) | 3-4 | Perth RedStar |
05/08/2022 | Perth Glory (Youth) | 1-5 | Sorrento F.C. |
30/07/2022 | Balcatta FC | 3-0 | Perth Glory (Youth) |
16/07/2022 | Perth SC | 0-2 | Perth Glory (Youth) |
09/07/2022 | Armadale SC | 1-5 | Perth Glory (Youth) |
01/07/2022 | Perth Glory (Youth) | 0-1 | Stirling Macedonia |
25/06/2022 | Floreat Athena | 4-0 | Perth Glory (Youth) |
18/06/2022 | Perth Glory (Youth) | 0-2 | Inglewood United |
11/06/2022 | Bayswater City | 4-2 | Perth Glory (Youth) |
04/06/2022 | Willip | 0-0 | Perth Glory (Youth) |
28/05/2022 | Perth Glory (Youth) | 1-0 | Cockburn City |
21/05/2022 | Perth RedStar | 5-0 | Perth Glory (Youth) |
14/05/2022 | Sorrento F.C. | 2-0 | Perth Glory (Youth) |
10/05/2022 | Perth Glory (Youth) | 2-2 | Bayswater City |
06/05/2022 | Perth Glory (Youth) | 1-0 | Balcatta FC |
29/04/2022 | Perth Glory (Youth) | 0-0 | Perth SC |
24/04/2022 | Perth Glory (Youth) | 0-5 | Cockburn City |
15/04/2022 | Perth Glory (Youth) | 1-1 | Armadale SC |
09/04/2022 | Stirling Macedonia | 0-3 | Perth Glory (Youth) |
Australia West Premier Bam Creative Night Series | Sân nhà | Sân khách | |
23/02/2024 | Floreat Athena | 2-4 | Perth Glory (Youth) |
16/02/2024 | Perth SC | 3-4 | Perth Glory (Youth) |
09/02/2024 | Perth Glory (Youth) | 1-1 | Stirling Macedonia |
03/02/2024 | Fremantle City | 2-1 | Perth Glory (Youth) |
28/01/2024 | Perth Glory (Youth) | 1-3 | Bayswater City |
26/02/2023 | Perth Glory (Youth) | 5-3 | Cockburn City |
19/02/2023 | Perth Glory (Youth) | 5-3 | Sorrento F.C. |
10/02/2023 | Perth RedStar | 3-4 | Perth Glory (Youth) |
05/02/2023 | Olympic Kingsway SC | 3-0 | Perth Glory (Youth) |
29/01/2023 | Inglewood United | 2-1 | Perth Glory (Youth) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay