Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 00:00 | Bettembourg | 2-0 | Koeppchen Wormeldange | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/03/2024 | ||||||
30/03 02:00 | CS Grevenmacher | 2-4 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | (1-3) | ||
30/03 02:00 | Jeunesse Canach | 2-2 | Mamer | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 22:00 | FC Avenir Beggen | 2-2 | Walferdange | (0-0) | ||
24/03 22:00 | FC Lorentzweiler | 0-1 | Jeunesse Canach | (0-1) | ||
24/03 22:00 | US Rumelange | 0-2 | Etzella Ettelbruck | (0-0) | ||
24/03 22:00 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 4-4 | Bettembourg | (4-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 00:00 | Rodange 91 | 2-1 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/03/2024 | ||||||
02/03 02:00 | CS Grevenmacher | 3-3 | Jeunesse Canach | (1-2) | ||
Thứ năm, Ngày 14/12/2023 | ||||||
14/12 02:00 | Rodange 91 | 2-0 | CS Grevenmacher | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/12/2023 | ||||||
09/12 02:00 | CS Grevenmacher | 3-2 | Hostert | (3-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/12/2023 | ||||||
03/12 02:00 | Hostert | 0-7 | Bettembourg | (0-5) | ||
Thứ năm, Ngày 30/11/2023 | ||||||
30/11 02:00 | Rodange 91 | 2-2 | Walferdange | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/11/2023 | ||||||
26/11 02:00 | Walferdange | 1-4 | Hostert | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/11/2023 | ||||||
19/11 22:00 | FC Alisontia Steinsel | 2-3 | Bettembourg | (2-2) | ||
19/11 22:00 | FC Avenir Beggen | 1-1 | FC Lorentzweiler | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 16/11/2023 | ||||||
16/11 02:00 | Mamer | 1-1 | FC Lorentzweiler | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 15/10/2023 | ||||||
15/10 21:00 | US Rumelange | 2-2 | FC Alisontia Steinsel | (2-0) | ||
15/10 21:00 | Mamer | 0-2 | Jeunesse Canach | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 08/10/2023 | ||||||
08/10 01:00 | Rodange 91 | 2-3 | Koeppchen Wormeldange | (2-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 01:00 | Hostert | 6-1 | FC Berdenia Berbourg | (1-0) | ||
Thứ năm, Ngày 21/09/2023 | ||||||
21/09 01:00 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 3-5 | Rodange 91 | (2-3) | ||
Thứ tư, Ngày 13/09/2023 | ||||||
13/09 01:00 | Jeunesse Canach | 2-0 | CS Grevenmacher | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/09/2023 | ||||||
10/09 21:00 | Mamer | 2-3 | Hostert | (1-1) | ||
10/09 21:00 | US Rumelange | 2-1 | Koeppchen Wormeldange | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/09/2023 | ||||||
02/09 22:59 | Hostert | 3-1 | Lorentzweiler | (1-1) | ||
Thứ hai, Ngày 29/05/2023 | ||||||
29/05 00:00 | Luxembourg City | 1-1 | Koeppchen Wormeldange | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/05/2023 | ||||||
28/05 21:00 | Jeunesse Junglinster | 1-5 | Avenir Beggen | (1-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/05/2023 | ||||||
14/05 21:00 | Luxembourg City | 2-3 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 16/04/2023 | ||||||
16/04 01:00 | Atert Bissen | 1-4 | FC Schifflange 95 | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 06/04/2023 | ||||||
06/04 01:00 | Rodange 91 | 2-1 | Jeunesse Junglinster | (1-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 01/04/2023 | ||||||
01/04 01:00 | Mamer | 1-3 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 26/03/2023 | ||||||
26/03 20:30 | FC Marisca Mersch | 1-1 | SC Bettembourg | (1-1) | ||
26/03 19:30 | Luxembourg City | 3-1 | Jeunesse Schieren | (2-0) | ||
26/03 19:30 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 1-2 | FC Schifflange 95 | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 19/02/2023 | ||||||
19/02 01:30 | FC Berdenia Berbourg | 2-1 | Jeunesse Junglinster | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 06/12/2022 | ||||||
06/12 02:00 | FC Marisca Mersch | 0-0 | Blo Weiss Medernach | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 01/12/2022 | ||||||
01/12 02:00 | Rodange 91 | 3-0 | CS Grevenmacher | (1-0) | ||
01/12 02:00 | US Rumelange | 3-2 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 27/11/2022 | ||||||
27/11 01:30 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 1-5 | SC Bettembourg | (1-3) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay