Israel C League | Sân nhà | Sân khách | |
14/03/2024 | Maccabi Ironi Netivot | 3-0 | Bnei Eilat |
29/02/2024 | Bnei Eilat | 0-2 | MS Jerusalem |
20/02/2024 | Bnei Eilat | 1-2 | Hapoel Ironi Gedera |
01/02/2024 | Maccabi Ramla | 0-0 | Bnei Eilat |
25/01/2024 | Bnei Eilat | 2-1 | Sderot |
18/01/2024 | Bnei Eilat | 0-1 | Maccabi Ironi Netivot |
11/01/2024 | Hapoel Segev Shalom | 1-1 | Bnei Eilat |
04/01/2024 | Bnei Eilat | 1-0 | Maccabi Kiryat Gat |
27/09/2023 | Maccabi Ramla | 0-0 | Bnei Eilat |
Israel B League | Sân nhà | Sân khách | |
21/04/2023 | Bnei Eilat | 2-0 | Hapoel Holon Yaniv |
14/04/2023 | MS Ironi Kuseife | 0-3 | Bnei Eilat |
07/04/2023 | Ironi Modiin | 2-0 | Bnei Eilat |
30/03/2023 | Bnei Eilat | 2-3 | Beitar Tel Aviv Ramla |
24/03/2023 | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 2-1 | Bnei Eilat |
16/03/2023 | Bnei Eilat | 2-0 | Hapoel Bikat Hayarden |
10/03/2023 | Maccabi Herzliya | 1-0 | Bnei Eilat |
02/03/2023 | Bnei Eilat | 0-2 | SC Maccabi Ashdod |
23/02/2023 | Hapoel Kfar Shalem | 3-0 | Bnei Eilat |
16/02/2023 | Bnei Eilat | 2-2 | Sport Club Dimona |
10/02/2023 | Shimshon Tel Aviv | 3-0 | Bnei Eilat |
03/02/2023 | Bnei Eilat | 0-1 | Maccabi Shaarayim |
27/01/2023 | Shimshon Kafr Qasim | 1-0 | Bnei Eilat |
19/01/2023 | Bnei Eilat | 2-1 | Hapoel Herzliya |
12/01/2023 | Maccabi Yavne | 1-0 | Bnei Eilat |
06/01/2023 | Hapoel Holon Yaniv | 1-0 | Bnei Eilat |
30/12/2022 | Bnei Eilat | 1-3 | MS Ironi Kuseife |
22/12/2022 | Bnei Eilat | 3-2 | Ironi Modiin |
16/12/2022 | Beitar Tel Aviv Ramla | 5-0 | Bnei Eilat |
12/12/2022 | Bnei Eilat | 0-1 | Hapoel Marmorek lrony Rehovot |
11/11/2022 | Hapoel Bikat Hayarden | 1-3 | Bnei Eilat |
08/11/2022 | Bnei Eilat | 2-5 | Maccabi Herzliya |
28/10/2022 | SC Maccabi Ashdod | 3-3 | Bnei Eilat |
24/10/2022 | Bnei Eilat | 0-3 | Hapoel Kfar Shalem |
14/10/2022 | Sport Club Dimona | 4-2 | Bnei Eilat |
07/10/2022 | Bnei Eilat | 5-0 | Shimshon Tel Aviv |
30/09/2022 | Maccabi Shaarayim | 3-1 | Bnei Eilat |
22/09/2022 | Bnei Eilat | 4-1 | Shimshon Kafr Qasim |
16/09/2022 | Hapoel Herzliya | 2-0 | Bnei Eilat |
08/09/2022 | Bnei Eilat | 2-2 | Maccabi Yavne |
13/04/2022 | Sport Club Dimona | 1-1 | Bnei Eilat |
08/04/2022 | Bnei Eilat | 0-0 | Shimshon Tel Aviv |
01/04/2022 | Hapoel Marmorek lrony Rehovot | 3-0 | Bnei Eilat |
29/03/2022 | Bnei Eilat | 0-1 | Shimshon Kafr Qasim |
25/03/2022 | Maccabi Kabilio Jaffa | 2-1 | Bnei Eilat |
18/03/2022 | Bnei Eilat | 1-3 | Hapoel Azor |
11/03/2022 | Maccabi Herzliya | 0-1 | Bnei Eilat |
08/03/2022 | Bnei Eilat | 1-0 | Maccabi Yavne |
04/03/2022 | MS Ironi Kuseife | 0-1 | Bnei Eilat |
25/02/2022 | Bnei Eilat | 1-0 | Agudat Sport Nordia Jerusalem |
18/02/2022 | Maccabi Shaarayim | 1-1 | Bnei Eilat |
11/02/2022 | Bnei Eilat | 1-4 | Hapoel Bikat Hayarden |
04/02/2022 | Bnei Eilat | 0-1 | SC Maccabi Ashdod |
28/01/2022 | Hapoel Holon Yaniv | 1-1 | Bnei Eilat |
21/01/2022 | Bnei Eilat | 1-0 | Hapoel Ashkelon |
14/01/2022 | Hapoel Bnei Lod | 3-2 | Bnei Eilat |
06/01/2022 | Bnei Eilat | 0-2 | Hapoel Kfar Shalem |
31/12/2021 | Bnei Eilat | 1-1 | Sport Club Dimona |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay