Trực tiếp 24h - Xem tỷ số trực tuyến 24h nhanh nhất tại Tructiep24h.info. Cập nhật tỷ số tỷ lệ kèo bóng đá trực tuyến theo thời gian thực chuẩn xác nhất.
  | Giải | Giờ | TT | Chủ | Tỷ số | Khách | C/H-T | Tỷ lệ |
PAR D1 | 07:00 90+ | 90+ | 2 Sportivo Luqueno | Tacuary |
5 - 5
HT
H1
0
-
1
|
1.42
3.12
0
2 1/2
0.58
0.18
|
||
CHI D2 | 07:00 90+ | 90+ | San Marcos de Arica | Barnechea 1 |
3 - 10
HT
H1
0
-
1
|
|
||
FFSA NZL | 07:00 90+ | 90+ | Coastal Spirit | Ferrymead Bays |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
COL D1 | 07:00 90+ | 90+ | 1 Atletico Nacional Medellin | Deportes Tolima 1 |
4 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.21
5.88
0
4 1/2
3.03
0.03
|
||
CRC D1 | 07:00 90+ | 90+ | 1 Sporting San Jose | Municipal Liberia 3 |
6 - 5
HT
H1
2
-
1
|
0.82
7.69
0
5 1/2
1.02
0.03
|
||
AB PR | 07:00 90+ | 90+ | 1 Jennings Grenades | Villa Lions St Johns 2 |
14 - 2
HT
H1
1
-
1
|
0.75
0.83
-2
3 3/4
1.05
0.98
|
||
Chile Cup | 07:00 90+ | 90+ | 2 Imperial Unido | Deportes Valdivia 2 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D1 | 07:00 90+ | 90+ | 2 Bahia | Gremio (RS) 2 |
3 - 0
HT
H1
1
-
0
|
0.56
9.09
0
1 1/2
1.56
0.04
|
||
MEX D3 | 07:00 90+ | 90+ | 1 Deportivo Yautepec FC | Arietes FC 1 |
5 - 3
HT
H1
2
-
0
|
|
||
VEN D1 | 07:00 90+ | 90+ | 4 Metropolitanos FC | CD Hermanos Colmenares 2 |
5 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.98
0.93
-1
2 1/4
0.74
0.79
|
||
SLV D1 | 07:30 78 | 78 | 2 Jocoro FC | Municipal Limeno 1 |
2 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PUR L | 07:30 81 | 81 | 3 Caguas Sporting | Metropolitan FA |
1 - 3
HT
H1
0
-
2
|
0.90
0.90
3 1/2
5
0.90
0.90
|
||
BRA LNA | 08:00 45+ | 45+ | Tauro FC | Alianza FC (PAN) 1 |
3 - 0
H1
-
|
0.80
0.78
-1/2
2
1.00
1.03
|
||
MEX D1 | 08:00 45+ | 45+ | Toluca | CDSyC Cruz Azul |
3 - 2
H1
-
|
1.03
0.94
-1/4
2 1/2
0.89
0.96
|
||
FIJ NL | 08:00 45+ | 45+ | Tailevu Naitasiri | Nadroga FC |
6 - 0
H1
-
|
|
||
MEX D3 | 08:00 45+ | 45+ | Faraones Texcoco | CH Futbol Club |
1 - 1
H1
-
|
|
||
NIC D1 | 08:00 45+ | 45+ | Real Esteli | Matagalpa FC |
0 - 0
H1
-
|
|
||
FIJ NL | 08:00 45+ | 45+ | Suva FC | Lautoka |
2 - 2
H1
-
|
|
||
NIC D1 | 08:00 45+ | 45+ | Managua FC | Organica Masachapa FC |
3 - 1
H1
-
|
|
||
BRA LNA | 08:00 45+ | 45+ | 2 Costa Del Este | Plaza Amador 1 |
0 - 1
H1
-
|
|
||
MEX D1 | 08:00 45+ | 45+ | Tigres UANL | Club Tijuana |
1 - 1
H1
-
|
1.03
0.94
-1/2
2 1/2
0.89
0.96
|
||
SLV D1 | 08:00 45+ | 45+ | Alianza San Salvador | Fuerte San Francisco |
4 - 0
H1
-
|
|
||
BRA LP | 08:00 45+ | 45+ | 2 Ciex Sports Academy | CD Arabe Unido Reserves 1 |
1 - 0
H1
-
|
|
||
Barbados P L | 08:00 45+ | 45+ | UWI Blackbirds | Kick Start FC 1 |
2 - 1
H1
-
|
0.95
0.90
-1/2
2 1/2
0.85
0.90
|
||
SLV D1 | 08:00 45+ | 45+ | 1 Luis Angel Firpo | Santa Tecla 1 2 |
2 - 0
H1
-
|
|
||
MEX D2 | 08:00 45+ | 45+ | Club Chivas Tapatio | Celaya FC 1 |
4 - 4
H1
-
|
1.14
0.83
-1/4
1 1/4
0.77
1.05
|
||
BRA LP | 08:00 45+ | 45+ | 1 Aguilas UP | Champions FC Academy 2 |
2 - 1
H1
-
|
|
||
SLV D1 | 08:00 45+ | 45+ | A.D. Isidro Metapan | CD Platense Municipal Zacatecoluca |
0 - 3
H1
-
|
|
||
USL D1 | 08:00 45+ | 45+ | El Paso Locomotive FC | FC Tulsa |
0 - 2
H1
-
|
1.11
0.83
-1/4
1 1/2
0.74
0.99
|
||
MEX D1 | 08:10 45+ | 45+ | Pachuca | Mazatlan FC |
1 - 1
H1
-
|
0.91
0.92
-3/4
1 3/4
1.01
0.98
|
||
JAP RL | 08:30 38 | 38 | Nippon Steel Oita | Kawasoe Club |
0 - 0
H1
-
|
|
||
MLS | 09:30 | Los Angeles FC | Portland Timbers |
-
H1
-
|
0.99
0.89
-1 1/4
3 1/4
0.93
1.01
|
|||
FIJ NL | 10:00 | Nasinu FC | Navua FC |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 10:00 | SKA Khabarovsk II | Kompozit |
-
H1
-
|
|
|||
AB U20 L | 10:00 | Sydney Olympic U20 | Blacktown City FC U20 |
-
H1
-
|
|
|||
AB U20 L | 10:00 | Rockdale City Suns U20 | Wollongong Wolves U20 |
-
H1
-
|
|
|||
JAP RL | 10:00 | Tokyo 23 | Joyful Honda Tsukuba |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WAL | 10:00 | Melbourne City (nữ) | Newcastle Jets (nữ) |
-
H1
-
|
0.86
0.88
-3/4
3 1/2
0.98
0.94
|
|||
MEX D1 | 10:10 | Atlas | Chivas Guadalajara |
-
H1
-
|
0.95
0.91
1/2
2 1/2
0.97
0.99
|
|||
AUS WNSW | 11:00 | Apia L Tigers (nữ) | Illawarra Stingrays (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
JWL | 11:00 | Albirex Niigata (nữ) | JEF United Ichihara Chiba (nữ) |
-
H1
-
|
0.80
1.01
-1
2 1/2
0.94
0.73
|
|||
JAP RL | 11:00 | J-Lease FC | Nobeoka Agata |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D2 | 11:00 | Fagiano Okayama | Shimizu S-Pulse |
-
H1
-
|
0.82
0.87
1/4
2 1/4
1.07
1.00
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Kochi United | Honda FC |
-
H1
-
|
0.88
1.05
1/4
2
0.96
0.77
|
|||
JPN D3 | 11:00 | Gainare Tottori | FC Ryukyu |
-
H1
-
|
0.81
0.89
0
2 1/2
0.95
0.87
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Veertien Kuwana | Yokogawa Musashino |
-
H1
-
|
1.00
0.92
-1/2
2 1/4
0.76
0.84
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Criacao Shinjuku | Sony Sendai |
-
H1
-
|
0.78
0.76
1/4
2
1.06
1.06
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Minebea Mitsumi FC | Verspah Oita |
-
H1
-
|
0.75
0.88
0
2 1/4
1.01
0.88
|
|||
JPN WD1 | 11:00 | Gunma FC White Star (nữ) | Speranza Takatsuki(nữ) |
-
H1
-
|
1.04
0.97
0
2 1/2
0.70
0.77
|
|||
JPN WD1 | 11:00 | IGA Kunoichi (nữ) | Yokohama FC Seagulls (nữ) |
-
H1
-
|
0.74
0.87
0
2 1/2
1.00
0.87
|
|||
JPN WD1 | 11:00 | Nittaidai University (nữ) | NGU Nagoya (nữ) |
-
H1
-
|
0.69
0.82
1/4
2 1/2
1.05
0.92
|
|||
JPN D2 | 11:00 | Roasso Kumamoto | Oita Trinita |
-
H1
-
|
1.08
0.89
-1/4
2 1/4
0.81
0.98
|
|||
NSW-N TPL | 11:30 | Newcastle Olympic | New Lambton FC |
-
H1
-
|
0.89
0.70
-1
3
0.95
1.06
|
|||
ANQ U23 | 11:30 | St George Willawong FC U23 | Capalaba Bulldogs U23 |
-
H1
-
|
|
|||
JAP RL | 11:30 | SONIO Takamatsu | Llamas Kochi FC |
-
H1
-
|
|
|||
NSW-N TPL | 11:30 | Charleston City Blues | Broadmeadow Magic |
-
H1
-
|
0.96
0.66
3/4
3
0.80
1.11
|
|||
ANQ U23 | 11:45 | Gold Coast United U23 | Lions FC U23 |
-
H1
-
|
|
|||
JWL | 12:00 | Nagano Parceiro (nữ) | AS Elfen Sayama (nữ) |
-
H1
-
|
0.75
0.84
1/4
2 1/2
0.99
0.90
|
|||
JPN D2 | 12:00 | Blaublitz Akita | Yokohama FC |
-
H1
-
|
0.89
0.92
1/4
2
1.00
0.95
|
|||
AUS CGP | 12:00 | Tuggeranong United | Canberra FC |
-
H1
-
|
0.90
0.74
2 1/4
3 3/4
0.84
1.00
|
|||
AFC FC | 12:00 | Afghanistan Futsal | Kyrgyzstan Futsal |
-
H1
-
|
|
|||
AUS CGP | 12:00 | Gungahlin United | Monaro Panthers |
-
H1
-
|
0.95
0.90
-1/4
3 1/2
0.79
0.84
|
|||
AUS QSL | 12:00 | Brisbane City | Peninsula Power |
-
H1
-
|
0.79
0.87
1/4
3
0.97
0.89
|
|||
AUS D1 | 12:00 | Sydney FC | Perth Glory |
-
H1
-
|
0.80
0.77
-1 1/2
3 3/4
1.09
1.11
|
|||
JPN D3 | 12:00 | Fukushima United FC | Grulla Morioka |
-
H1
-
|
0.97
0.80
-1/2
2 1/4
0.79
0.96
|
|||
HKFAJD CUP | 12:00 | South China AA | 3 Sing FC |
-
H1
-
|
|
|||
KCL | 12:00 | Gyeongju KHNP | Ulsan Citizens |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D3 | 12:00 | Kamatamare Sanuki | Vanraure Hachinohe FC |
-
H1
-
|
0.71
0.85
0
2
1.05
0.91
|
|||
AUS NSW | 12:00 | Central Coast Mariners (Youth) | Sutherland Sharks |
-
H1
-
|
1.00
0.67
0
2 3/4
0.76
1.09
|
|||
KCL | 12:00 | Siheung City | Chuncheon Citizen |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D3 | 12:00 | Zweigen Kanazawa FC | FC Gifu |
-
H1
-
|
0.86
0.86
-1/4
2 1/2
0.90
0.90
|
|||
AUS NSW | 12:00 | Rockdale City Suns | Wollongong Wolves |
-
H1
-
|
0.65
0.92
-1/4
3 1/4
1.12
0.84
|
|||
JPN D3 | 12:00 | Matsumoto Yamaga FC | Kataller Toyama |
-
H1
-
|
0.88
0.93
-1/4
2 1/4
0.88
0.83
|
|||
AUS NSW | 12:00 | Sydney Olympic | Blacktown City Demons |
-
H1
-
|
0.90
0.77
1/4
3
0.86
0.99
|
|||
AUS NSW | 12:00 | Western Sydney Wanderers AM | A.P.I.A. Leichhardt Tigers |
-
H1
-
|
0.75
0.55
0
3 1/4
1.01
1.26
|
|||
IND RAD | 12:00 | Sunrise FC Rajasthan | ASL FC |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D2 | 12:00 | Kagoshima United | Renofa Yamaguchi |
-
H1
-
|
0.77
0.85
0
2 1/4
1.13
1.02
|
|||
KOR D1 | 12:00 | Jeonbuk Hyundai Motors | Daegu FC |
-
H1
-
|
0.78
0.90
-1/2
2 1/4
1.08
0.94
|
|||
AUS WPL | 12:00 | Preston Lions (nữ) | Bentleigh Greens (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D2 | 12:00 | Tochigi SC | Ban Di Tesi Iwaki |
-
H1
-
|
0.86
1.01
1/2
2 1/4
1.03
0.86
|
|||
KOR D1 | 12:00 | Pohang Steelers | Incheon United |
-
H1
-
|
0.87
0.95
-1/4
2 1/4
0.99
0.89
|
|||
AUS QSL | 12:00 | Sunshine Coast Wanderers FC | Rochedale Rovers |
-
H1
-
|
0.88
0.72
-1/2
3
0.88
1.04
|
|||
JPN D2 | 12:00 | Tokushima Vortis | Montedio Yamagata |
-
H1
-
|
0.90
0.91
1/4
2 1/4
0.99
0.96
|
|||
JPN D1 | 12:00 | Hiroshima Sanfrecce | Kawasaki Frontale |
-
H1
-
|
1.13
1.04
-3/4
2 1/2
0.77
0.83
|
|||
HKFAJD CUP | 12:00 | Kai Jing | Wing Yee FT |
-
H1
-
|
|
|||
KCL 4 | 12:00 | Seoul United | Jeonbuk Hyundai Motors II |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D1 | 12:00 | Tokyo Verdy | Avispa Fukuoka |
-
H1
-
|
0.88
1.07
0
2
1.01
0.80
|
|||
KCL | 12:00 | Yangpyeong | Hwaseong FC |
-
H1
-
|
|
|||
KOR D2 | 12:00 | Jeonnam Dragons | FC Anyang |
-
H1
-
|
1.07
0.87
0
2 1/2
0.69
0.89
|
|||
JPN WD1 | 12:00 | Setagaya Sfida (nữ) | Orca Kamogawa FC (nữ) |
-
H1
-
|
1.04
0.87
-1/2
2 1/2
0.70
0.87
|
|||
KOR D2 | 12:00 | Suwon Samsung Bluewings | Gyeongnam FC |
-
H1
-
|
0.78
0.84
-3/4
2 1/2
0.98
0.92
|
|||
HK D2 | 12:30 | Convoy Sun Hei | Dreams Metro Gallery |
-
H1
-
|
0.80
0.93
1 1/4
3 1/2
1.00
0.88
|
|||
HK D2 | 12:30 | Kowloon Cricket Club | Lucky Mile FC |
-
H1
-
|
0.90
0.88
1/2
3
0.90
0.93
|
|||
HK D3 | 12:30 | Tsuen Wan | New fair Kuitan |
-
H1
-
|
0.80
0.83
-1 1/4
3 1/4
1.00
0.98
|
|||
HK D2 | 12:30 | Kwong Wah AA | Tuen Mun Football Team |
-
H1
-
|
1.00
0.90
0
3 1/4
0.80
0.90
|
|||
JPN D1 | 13:00 | Urawa Red Diamonds | Nagoya Grampus |
-
H1
-
|
0.96
1.02
-1/2
2 1/4
0.93
0.85
|
|||
Aus NPL U23 | 13:00 | Melbourne Knights U23 | Oakleigh Cannons U23 |
-
H1
-
|
0.95
0.80
1/2
3 1/2
0.85
1.00
|
|||
JWL | 13:00 | INAC (nữ) | Vegalta Sendai (nữ) |
-
H1
-
|
0.71
0.79
-1 1/2
2 3/4
1.03
0.95
|
|||
AUS NSW WPL | 13:00 | Maitland FC (nữ) | Broadmeadow Magic (nữ) |
-
H1
-
|
0.85
0.80
0
3 1/4
0.95
1.00
|
|||
ANQ U23 | 13:00 | Broadbeach United U23 | Brisbane Strikers U23 |
-
H1
-
|
0.85
0.85
3/4
3 3/4
0.95
0.95
|
|||
JAP RL | 13:00 | Aries Tokyo | Tokyo International Unversity FC |
-
H1
-
|
0.83
0.95
1/2
2 3/4
0.98
0.85
|
|||
JPN D3 | 13:00 | Osaka FC | Azul Claro Numazu |
-
H1
-
|
0.89
0.78
-1/4
2
0.87
0.98
|
|||
RUS D1 | 13:00 | Yenisey Krasnoyarsk | Volgar-Gazprom Astrachan |
-
H1
-
|
0.94
0.99
-1/2
2 1/2
0.86
0.81
|
|||
KCL 4 | 13:00 | Jeonju Citizen FC | Pyeongchang FC |
-
H1
-
|
0.98
0.93
1/4
3 1/4
0.83
0.88
|
|||
QLD D2 | 13:00 | Pine Hills | Bayside United FC |
-
H1
-
|
0.80
0.80
-1 3/4
3 3/4
1.00
1.00
|
|||
KCL 4 | 13:00 | Dangjin Citizen | Pyeongtaek Citizen |
-
H1
-
|
0.80
0.83
-3/4
3 1/4
1.00
0.98
|
|||
JPN D1 | 13:00 | Gamba Osaka | Kashima Antlers |
-
H1
-
|
1.05
1.08
0
2 1/4
0.84
0.79
|
|||
KCL | 13:00 | Yeoju Sejong | Changwon City |
-
H1
-
|
0.92
0.85
0
2 1/4
0.92
0.97
|
|||
JPN D1 | 13:00 | Kashiwa Reysol | Sagan Tosu |
-
H1
-
|
1.12
0.94
-3/4
2 1/2
0.78
0.93
|
|||
Aus VD1 | 13:00 | Western United FC NPL | Langwarrin |
-
H1
-
|
0.81
0.80
-1/2
3 1/2
0.93
0.94
|
|||
AUS WQSL | 13:30 | Moreton City Excelsior (nữ) | Capalaba (nữ) |
-
H1
-
|
0.88
0.83
1/4
3 3/4
0.93
0.98
|
|||
QLD D1 | 13:45 | St George Willawong FC | Capalaba Bulldogs |
-
H1
-
|
0.93
1.03
-1 3/4
4 1/4
0.91
0.79
|
|||
HK PR | 14:00 | Sham Shui Po | Eastern A.A Football Team |
-
H1
-
|
0.94
0.81
2 1/2
3 3/4
0.78
0.91
|
|||
HK PR | 14:00 | Hong Kong U23 | Kitchee |
-
H1
-
|
0.90
1.10
5 1/4
6 1/4
0.90
0.70
|
|||
AUS WQSL | 14:00 | Souths United SC (nữ) | Mitchelton (nữ) |
-
H1
-
|
1.05
0.88
-1/2
3 3/4
0.75
0.93
|
|||
UWPL | 14:00 | Kampala Queens (nữ) | Lady Doves FC (nữ) |
-
H1
-
|
0.98
0.85
-1 1/4
2 1/2
0.83
0.95
|
|||
CHA D1 | 14:00 | Heilongjiang Lava Spring | Shanghai Jiading Huilong |
-
H1
-
|
1.05
0.93
-1/2
2 1/4
0.75
0.88
|
|||
PH UFL | 14:00 | Davao Aguilas | Manila Montet |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WNSW | 14:00 | Sydney Olympic FC (nữ) | Blacktown Spartans(nữ) |
-
H1
-
|
0.78
0.83
-1 1/2
3 1/4
0.94
0.89
|
|||
Kyr TL | 14:00 | FK Alga Bishkek | FK Kara-Balta |
-
H1
-
|
0.93
0.80
-1 1/2
3
0.88
1.00
|
|||
AUS WNSW | 14:00 | Aime Rigi (nữ) | Manly Utd (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D1 | 14:00 | Melbourne City | Western United FC |
-
H1
-
|
1.05
0.96
-1 1/2
3 1/2
0.84
0.91
|
|||
AUS WNSW | 14:00 | Maca Searle (nữ) | UNSW FC (nữ) |
-
H1
-
|
0.81
0.88
-1
3 1/2
0.91
0.84
|
|||
AUS WNSW | 14:00 | University of Sydney (nữ) | Football NSW Institute (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
HK PR | 14:00 | North District FC | Biu Chun Rangers |
-
H1
-
|
0.80
0.83
1/2
3 1/2
1.00
0.98
|
|||
AUS QSL | 14:00 | Brisbane Roar (Youth) | Brisbane Olympic United FC |
-
H1
-
|
0.95
0.84
0
3
0.81
0.92
|
|||
CWPL | 14:00 | Yongchuan Chashan Bamboo Sea (nữ) | Henan Wanxianshan (nữ) |
-
H1
-
|
0.78
1.03
0
2 1/4
1.03
0.78
|
|||
AUS QSL | 14:00 | Gold Coast United | Queensland Lions SC |
-
H1
-
|
0.89
0.82
1/2
3
0.87
0.94
|
|||
IND DSD | 14:00 | Garhwal Diamon | National United SC |
-
H1
-
|
0.75
0.80
0
3
1.05
1.00
|
|||
CWPL | 14:00 | Hangzhou YinHang (nữ) | ShanXi zhidan (nữ) |
-
H1
-
|
1.00
1.05
-1/4
2 1/4
0.80
0.75
|
|||
HKFAJD CUP | 14:00 | Yuen Long FC | Wong Tai Sin |
-
H1
-
|
0.80
0.80
-1 1/4
3 1/4
1.00
1.00
|
|||
KCL 4 | 14:00 | Daejeon Hana Citizen II | Jinju Citizen |
-
H1
-
|
0.85
0.90
0
2 3/4
0.95
0.90
|
|||
HKFAJD CUP | 14:00 | Central Western District RSA | Citizen |
-
H1
-
|
0.98
0.90
-1 1/4
3 3/4
0.83
0.90
|
|||
CHA D1 | 14:00 | Yanbian Longding | Liaoning Tieren |
-
H1
-
|
0.83
0.95
-1/4
2
0.98
0.85
|
|||
AUS WNSW | 14:10 | Gladesville Ravens (nữ) | NWS Spirit (nữ) |
-
H1
-
|
0.96
0.77
-3/4
3
0.76
0.95
|
|||
AUS BPLD1 | 14:15 | University of Queensland | Acacia Ridge |
-
H1
-
|
0.90
0.95
-2 1/2
4
0.90
0.85
|
|||
ANQ U23 | 14:15 | Sunshine Coast Wanderers U23 | Rochedale Rovers U23 |
-
H1
-
|
0.95
0.80
-1/4
4
0.85
1.00
|
|||
ANQ U23 | 14:15 | Brisbane City U23 | Peninsula Power U23 |
-
H1
-
|
0.93
0.78
-1 1/2
4 1/2
0.88
1.03
|
|||
KOR D2 | 14:30 | Chungbuk Cheongju | Bucheon FC 1995 |
-
H1
-
|
0.76
0.91
0
2 1/4
1.00
0.85
|
|||
CHA D1 | 14:30 | Wuxi Wugou | Nanjing City |
-
H1
-
|
0.75
0.85
1/4
2
1.05
0.95
|
|||
HK D2 | 14:30 | Tung Sing FC | Fu Moon FC |
-
H1
-
|
|
|||
CHA D2 | 14:30 | Guangxi Hengchen | Hainan Star |
-
H1
-
|
0.78
0.75
-3/4
2
1.03
1.05
|
|||
HK D2 | 14:30 | Yau Tsim Mong | Mutual Football Club |
-
H1
-
|
0.95
0.88
-1
3 1/4
0.85
0.93
|
|||
CHA D2 | 14:30 | Quanzhou Yassin | Guangxi Lanhang |
-
H1
-
|
0.93
0.80
1/4
2
0.88
1.00
|
|||
HK D2 | 14:30 | Kwun Tong | Wing Go FC |
-
H1
-
|
0.75
0.83
0
2 3/4
1.05
0.98
|
|||
Chinese T L | 14:30 | Taichung Futuro | Ming Chuan University |
-
H1
-
|
0.85
0.95
-1 1/2
3
0.95
0.85
|
|||
HK D2 | 14:30 | Kwai Tsing District FA | WSE |
-
H1
-
|
0.93
0.85
1 1/4
3 1/2
0.88
0.95
|
|||
KOR D1 | 14:30 | Ulsan Hyundai FC | Jeju United |
-
H1
-
|
0.86
0.96
-3/4
2 1/2
1.00
0.88
|
|||
Chinese T L | 14:30 | Vikings-Play One | Athletic Club Taipei |
-
H1
-
|
0.93
0.95
-1/4
2 1/2
0.88
0.85
|
|||
HK D3 | 14:30 | Tuen Mun FC | St Josephs |
-
H1
-
|
0.85
0.88
1
3 1/2
0.95
0.93
|
|||
IDN ISL | 15:00 | Persebaya Surabaya | Persik Kediri |
-
H1
-
|
0.85
0.89
-1/4
3
0.99
0.93
|
|||
NPL U23 A | 15:00 | Western United FC U23 | Langwarrin U23 |
-
H1
-
|
|
|||
INT FRL | 15:00 | Kazakhstan U16 | Ghana U16 |
-
H1
-
|
|
|||
R WSL | 15:00 | ASU Politehnica Timisoara (nữ) | Olimpia Cluj (nữ) |
-
H1
-
|
0.90
0.95
1/4
2 1/4
0.90
0.85
|
|||
JWL | 15:00 | Nojima Stella (nữ) | Cerezo Osaka Sakai (nữ) |
-
H1
-
|
1.02
1.11
1/2
2 3/4
0.72
0.64
|
|||
AFC FC | 15:00 | Tajikistan Futsal | Uzbekistan Futsal |
-
H1
-
|
|
|||
R WSL | 15:00 | FCM Targu Mures (nữ) | CSM Alexandria (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 15:00 | Murcia B | CD Bullense |
-
H1
-
|
0.95
0.80
-2
3
0.85
1.00
|
|||
ROM D2 | 15:00 | Gloria Buzau | CS Mioveni |
-
H1
-
|
0.85
1.05
-3/4
2 1/4
0.95
0.75
|
|||
JAP RL | 15:00 | Toin Yokohama University | VONDS Ichihara |
-
H1
-
|
0.93
0.83
1 1/4
2 3/4
0.88
0.98
|
|||
ROM D2 | 15:00 | Progresul Spartac | Chindia Targoviste |
-
H1
-
|
|
|||
SA RL | 15:00 | Cape Town City FC Reserves | Cape Town Spurs Reserves |
-
H1
-
|
0.85
0.83
-1/2
3
0.95
0.98
|
|||
CZE CFL | 15:15 | Banik Ostrava B | TJ Tatran Bohunice |
-
H1
-
|
0.93
0.90
-2 1/4
3 1/2
0.88
0.90
|
|||
QLD D1 | 15:15 | Broadbeach United | Brisbane Strikers |
-
H1
-
|
1.19
0.69
1/4
3 1/2
0.60
1.07
|
|||
CZE CFL | 15:15 | Mlada Boleslav B | Slovan Liberec II |
-
H1
-
|
1.05
0.80
-1/2
2 3/4
0.75
1.00
|
|||
CZE DFL | 15:15 | Brno B | Zdar nad Sazavou |
-
H1
-
|
0.90
0.80
-1 1/2
3
0.90
1.00
|
|||
CZE DFL | 15:15 | Velke Mezirici | Stara Rise |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 15:15 | Admira Praha | Karlovy Vary Dvory |
-
H1
-
|
0.90
0.83
-1/4
2 3/4
0.90
0.98
|
|||
MGL PL | 15:15 | SP Falcons | Bavarians FC |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 15:15 | Slavia Prague B | SK Motorlet Praha |
-
H1
-
|
0.90
0.80
-2 1/4
3 1/2
0.90
1.00
|
|||
CZE DFL | 15:15 | Slavicin | Rymarov |
-
H1
-
|
0.85
0.90
-1/2
3
0.95
0.90
|
|||
CZE DFL | 15:15 | Meteor Praha | SK Mondi Steti |
-
H1
-
|
0.93
0.80
-3/4
3
0.88
1.00
|
|||
CZE CFL | 15:15 | MFK Karvina B | Slovacko II |
-
H1
-
|
0.80
0.80
-1 1/4
3 1/4
1.00
1.00
|
|||
Slo D3 | 15:30 | Raca Bratislava | Slovan Duslo Sala |
-
H1
-
|
|
|||
HK PR | 15:30 | Hong Kong FC | Wofoo Tai Po |
-
H1
-
|
0.98
1.03
1 3/4
3 1/4
0.83
0.78
|
|||
Greece U19 | 15:30 | Volos Nps U19 | Atromitos U19 |
-
H1
-
|
1.00
0.88
-1/4
3
0.80
0.93
|
|||
SVK D2 | 15:30 | OFK Malzenice | Humenne |
-
H1
-
|
|
|||
SVK D2 | 15:30 | Slovan Bratislava B | TJ Spartak Myjava |
-
H1
-
|
|
|||
SVK D2 | 15:30 | MSK Zilina B | Povazska Bystrica |
-
H1
-
|
|
|||
AUT D2 | 15:30 | St.Polten | SV Stripfing Weiden |
-
H1
-
|
0.88
0.72
-1
2 3/4
0.98
1.13
|
|||
JAP RL | 15:30 | Tokyo United | Toho Titanium |
-
H1
-
|
0.95
0.93
-1/2
2 1/4
0.85
0.88
|
|||
AUS L | 15:30 | Annabichler SV | ASKO Mittlern |
-
H1
-
|
0.90
0.90
0
4
0.90
0.90
|
|||
AUS L | 15:30 | Slovan HAC | SV Gerasdorf Stammer |
-
H1
-
|
0.78
0.85
-1 1/4
3 1/2
1.03
0.95
|
|||
AUS L | 15:30 | SK Maria Saal | SGA Sirnitz |
-
H1
-
|
0.80
0.83
1/2
4
1.00
0.98
|
|||
SLO D3 | 15:30 | SD Videm | Smartno |
-
H1
-
|
0.93
1.00
-2 1/4
3 3/4
0.88
0.80
|
|||
CZE D2 | 15:30 | Sparta Praha B | Viktoria Zizkov |
-
H1
-
|
0.96
0.76
-1/2
2 3/4
0.80
1.00
|
|||
FRA U19 | 16:00 | Trelissac U19 | Laval U19 |
-
H1
-
|
|
|||
POL ME | 16:00 | Arka Gdynia (Youth) | Korona Kielce U19 |
-
H1
-
|
0.95
0.90
-1
3 1/2
0.85
0.90
|
|||
GER U19 | 16:00 | MSV Duisburg U19 | Viktoria koln U19 |
-
H1
-
|
0.80
0.83
0
3 1/4
1.00
0.98
|
|||
GER U19 | 16:00 | Fortuna Dusseldorf U19 | Koln U19 |
-
H1
-
|
1.00
1.03
-1/4
3 1/4
0.80
0.78
|
|||
Greece U19 | 16:00 | Olympiakos Piraeus U19 | AEK Athens U19 |
-
H1
-
|
0.98
0.85
-3/4
2 3/4
0.83
0.95
|
|||
CB-CUP | 16:00 | Boeung Ket | Visakha FC |
-
H1
-
|
0.75
0.90
0
3 1/4
1.05
0.90
|
|||
MAL D2 | 16:00 | Senglea Athletic | St. Patrick FC |
-
H1
-
|
|
|||
GER U19 | 16:00 | Schalke 04 U19 | Monchengladbach U19 |
-
H1
-
|
0.80
0.85
0
3 1/4
1.00
0.95
|
|||
GER U19 | 16:00 | Ingolstadt U19 | Kaiserslautern U19 |
-
H1
-
|
1.00
0.80
-2 1/2
3 3/4
0.80
1.00
|
|||
CHA D2 | 16:00 | Guangzhou Shadow Leopard | Shanghai Port B |
-
H1
-
|
1.05
1.03
-1/2
2 1/4
0.75
0.78
|
|||
KAZ PR | 16:00 | FK Yelimay Semey | Ordabasy |
-
H1
-
|
1.05
0.90
0
2 1/4
0.75
0.90
|
|||
INT FRL | 16:00 | Azerbaijan U16 | Tajikistan U16 |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 16:00 | Sokol Kazan | Krylia Sovetov II |
-
H1
-
|
|
|||
CHA D2 | 16:00 | Jiangxi Dark Horse Junior | Shenzhen Youth |
-
H1
-
|
1.00
1.00
-1/4
2 1/4
0.80
0.80
|
|||
ANDSL | 16:00 | Atletic Club D Escaldes | Inter Club Escaldes |
-
H1
-
|
1.00
0.88
0
2 3/4
0.80
0.93
|
|||
Spain D4 | 16:00 | SD Huesca II | CD Carinena |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 16:00 | Ingolstadt 04 (nữ) | FFC Frankfurt II (nữ) |
-
H1
-
|
0.75
0.85
1/2
3
1.05
0.95
|
|||
HUN D3E | 16:00 | ETO Akademia | Balatonfuredi FC |
-
H1
-
|
1.05
0.78
-1/2
2 1/2
0.75
1.03
|
|||
HUN D3E | 16:00 | Zalaegerszegi TE II | Budaorsi SC |
-
H1
-
|
0.83
0.85
0
2 3/4
0.98
0.95
|
|||
GER D2 | 16:00 | Carl Zeiss Jena (nữ) | Bayern Munich II (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 16:00 | Kisvarda II | Eger SE |
-
H1
-
|
0.85
0.88
-1
2 1/2
0.95
0.93
|
|||
SVK U19 A | 16:00 | FC Vion Zlate Moravce U19 | MSK Zilina U19 |
-
H1
-
|
0.90
0.90
1/4
3 1/4
0.90
0.90
|
|||
HUN D3E | 16:00 | Ujpesti TE B | Tiszaujvaros |
-
H1
-
|
0.85
0.88
-1/2
2 3/4
0.95
0.93
|
|||
GER U19 | 16:00 | SC Verl U19 | Borussia Dortmund U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 16:00 | Monchengladbach (nữ) | SV Weinberg (nữ) |
-
H1
-
|
0.93
0.90
-3/4
2 3/4
0.88
0.90
|
|||
SVK U19 A | 16:00 | MFK Zemplin Michalovce U19 | FC Tatran Presov U19 |
-
H1
-
|
1.05
0.80
0
3 1/4
0.75
1.00
|
|||
HUN D3E | 16:00 | Budapest Honved II | Vasas SC II |
-
H1
-
|
1.05
0.85
-1/2
2 3/4
0.75
0.95
|
|||
HUN D3E | 16:00 | MTK Hungaria FC II | RCO Agde |
-
H1
-
|
1.05
0.93
-1/2
2 3/4
0.75
0.88
|
|||
INT CF | 16:00 | DPMM FC | Balestier Khalsa FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA YTHL | 16:00 | Juventus U20 | Torino U20 |
-
H1
-
|
|
|||
TUR WD1 | 16:00 | Hakkarigucu SK (nữ) | Trabzonspor (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 16:00 | Ferencvarosi TC B | PEAC FC |
-
H1
-
|
0.98
0.93
-3/4
2 3/4
0.83
0.88
|
|||
BUL PLW | 16:00 | Pirin Blagoevgrad (nữ) | Dunav Ruse (nữ) |
-
H1
-
|
0.88
0.85
-1 3/4
3 1/2
0.93
0.95
|
|||
Croatia U19 L | 16:00 | Dinamo Zagreb U19 | Slaven Belupo U19 |
-
H1
-
|
1.00
0.90
-2 1/2
3 1/2
0.80
0.90
|
|||
Italian YL B | 16:00 | Ascoli Youth | Bari U19 |
-
H1
-
|
|
|||
TUR WD1 | 16:00 | KDZ Ereglispor (nữ) | Besiktas (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 16:00 | FC Ufa | Sibir-M Novosibirsk |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 16:00 | GAJ Mace | NK Dinamo Odranski Obrez |
-
H1
-
|
0.83
0.80
-1 1/2
3
0.98
1.00
|
|||
Finland K | 16:00 | VJS Vantaa B | NuPS |
-
H1
-
|
0.88
0.88
1
3 1/2
0.93
0.93
|
|||
GER D2 | 16:00 | SC Sand (nữ) | Hamburger SV (nữ) |
-
H1
-
|
0.95
0.80
1/4
2 3/4
0.85
1.00
|
|||
UKR D2 | 16:00 | FC Victoria Mykolaivka | Ahrobiznes TSK Romny |
-
H1
-
|
0.90
0.95
0
2 1/4
0.90
0.85
|
|||
Finland K | 16:30 | KaPa Kajaani | HauPa |
-
H1
-
|
0.95
0.90
-2
3 1/2
0.85
0.90
|
|||
EST D3 | 16:30 | Nomme JK Kalju II | Johvi FC Lokomotiv |
-
H1
-
|
0.88
0.90
-1 1/2
3 1/2
0.93
0.90
|
|||
HK D2 | 16:30 | Chelsea FC Soccer School (HK) | Wan Chai |
-
H1
-
|
0.90
0.80
-1/2
3
0.90
1.00
|
|||
CHA D2 | 16:30 | Hunan Billows | Ganzhou Ruishi |
-
H1
-
|
0.90
0.80
0
2 1/2
0.90
1.00
|
|||
EST D2 | 16:30 | JK Tallinna Kalev II | JK Welco Elekter |
-
H1
-
|
0.75
0.83
1/2
3 1/4
1.05
0.98
|
|||
GER Bbe | 16:30 | SFC Stern 1900 | FC Wilmersdorf |
-
H1
-
|
0.85
0.80
-3/4
3 1/4
0.95
1.00
|
|||
SAWL | 16:30 | Lindelani FC (nữ) | TS Galaxy (nữ) |
-
H1
-
|
0.75
0.83
1 1/4
3
1.05
0.98
|
|||
UKR D2 | 16:30 | Khust City | Metalurh Zaporizhya |
-
H1
-
|
|
|||
BWPL | 16:30 | Bobruichanka Bobruisk (nữ) | Smorgon (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
EST D2 | 16:30 | Tabasalu Charma | Flora Tallinn II |
-
H1
-
|
0.98
0.83
1 1/4
3 1/4
0.83
0.98
|
|||
PH UFL | 16:45 | Stallions FC | Philippine Army |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 16:45 | AD Siete Villas | Samanod |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 16:45 | RCP Valverdeno | Atletico Pueblonuevo |
-
H1
-
|
0.90
0.98
0
2 1/4
0.90
0.88
|
|||
Spain D4 | 16:45 | UD Castellonense | Patacona |
-
H1
-
|
0.88
0.93
-1/4
2 1/4
0.93
0.88
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Arroyo Club Polideportivo | Olivenza FC |
-
H1
-
|
0.90
0.95
-1/2
2 1/4
0.90
0.90
|
|||
POL ME | 17:00 | Rakow Czestochowa (Youth) | Widzew lodz (Youth) |
-
H1
-
|
0.95
0.88
-1
3 1/2
0.85
0.93
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Castuera | CP Montehermoso |
-
H1
-
|
0.98
0.85
-1 1/4
2 1/2
0.83
1.00
|
|||
POL ME | 17:00 | Wisla Krakow (Youth) | Sandecja Youth |
-
H1
-
|
1.00
0.80
-1
3 1/2
0.80
1.00
|
|||
POL ME | 17:00 | Zaglebie Lubin (Youth) | Warta Poznan Youth |
-
H1
-
|
0.90
0.85
-1/4
3 1/2
0.90
0.95
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Izarra | Naxara |
-
H1
-
|
1.12
0.96
-1 1/2
2 1/2
0.63
0.78
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Real Valladol B | CD Cayon |
-
H1
-
|
0.91
0.86
-2 1/4
3 1/4
0.83
0.88
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Lleida | CE Europa |
-
H1
-
|
0.60
0.91
-1/4
2 1/4
1.16
0.83
|
|||
SPA D3 | 17:00 | UD Mutilve | Arenas Club de Getxo |
-
H1
-
|
0.88
0.62
1/4
1 3/4
0.86
1.13
|
|||
SPA D3 | 17:00 | SCR Pena Deportiva | CF La Nucia |
-
H1
-
|
0.93
0.91
-1 1/2
2 3/4
0.81
0.83
|
|||
SPDRFEF | 17:00 | Baleares | CF Intercity |
-
H1
-
|
0.92
0.75
1/4
2
0.84
1.01
|
|||
UKR D1 | 17:00 | Zorya | Obolon Kiev |
-
H1
-
|
0.83
0.91
-3/4
2 1/2
0.99
0.89
|
|||
SPA D3 | 17:00 | UD Logrones | Brea |
-
H1
-
|
0.68
0.64
-2
2 3/4
1.06
1.11
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Arandina | Marino luanco |
-
H1
-
|
0.97
0.64
-1/4
1 3/4
0.77
1.11
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Atletico Saguntino | UD Alzira |
-
H1
-
|
0.75
0.78
-1/2
2
0.99
0.96
|
|||
SPDRFEF | 17:00 | Castellon | UD Melilla |
-
H1
-
|
0.86
0.83
-1 1/2
2 3/4
0.90
0.93
|
|||
SPDRFEF | 17:00 | Cultural Leonesa | Gimnastic Tarragona |
-
H1
-
|
0.89
0.75
-1/4
1 3/4
0.87
1.01
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Valle de Egues | CD Tudelano |
-
H1
-
|
1.01
0.80
1
2 1/2
0.73
0.94
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Compostela | Real Aviles |
-
H1
-
|
0.75
0.82
-1/4
2 1/4
0.99
0.92
|
|||
POL WD1 | 17:00 | UKS Lodz (nữ) | APLG Gdansk (nữ) |
-
H1
-
|
0.90
0.83
-1
3
0.90
0.98
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Sant Andreu | Valencia CF Mestalla |
-
H1
-
|
0.86
0.86
-1/4
2 1/4
0.88
0.88
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Barcia | CD Colunga |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Real Zaragoza B | Barakaldo CF |
-
H1
-
|
0.81
0.46
1/4
2
0.93
1.38
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Covadonga | Racing B |
-
H1
-
|
0.81
0.55
1/2
2 1/4
0.93
1.23
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Torrent C.F | Andratks |
-
H1
-
|
0.98
0.86
-1/2
2
0.76
0.88
|
|||
ARM D1 | 17:00 | Alashkert | BKMA |
-
H1
-
|
|
|||
R WSL | 17:00 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (nữ) | Farul Constanta (nữ) |
-
H1
-
|
0.75
0.88
1/2
2 1/2
1.05
0.93
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Deportivo La Coruna B | Pontevedra |
-
H1
-
|
1.02
0.68
3/4
2 1/2
0.72
1.06
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CF Montanesa | UE Castelldefels |
-
H1
-
|
1.00
0.95
-3/4
2 1/4
0.80
0.85
|
|||
SPA D3 | 17:00 | AD San Juan | Utebo FC |
-
H1
-
|
1.21
0.82
-1/4
2
0.56
0.92
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Union Langreo | Zamora CF |
-
H1
-
|
0.96
0.64
-1/4
1 3/4
0.78
1.11
|
|||
INT FRL | 17:00 | Kyrgyzstan (nữ) U18 | Iran (nữ) U18 |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CF Badalona | Hercules |
-
H1
-
|
0.58
0.46
1/4
1 3/4
1.19
1.38
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Alcorcon B | RSD Alcala Henares |
-
H1
-
|
1.00
0.93
-1/4
2 1/4
0.80
0.88
|
|||
POR L3 | 17:00 | Sporting Braga II | Academica Coimbra |
-
H1
-
|
1.01
0.73
-1/4
2 1/4
0.75
1.03
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Alaves B | Calahorra |
-
H1
-
|
0.63
0.62
-1/2
2 1/4
1.12
1.13
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CD Cuarte Industrial | SD Ejea |
-
H1
-
|
0.73
0.98
0
2 1/4
1.08
0.88
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CE Manresa | Terrassa |
-
H1
-
|
0.81
0.87
1/2
2 1/4
0.93
0.87
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Athletic Bilbao B | SD Gernika |
-
H1
-
|
0.56
0.68
-1 1/4
2 1/2
1.21
1.06
|
|||
UKR D3 | 17:00 | Rukh Lviv II | Real Pharma Ovidiopol |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | RCD Espanyol B | Cerdanyola del Valles |
-
H1
-
|
0.63
0.74
-1/2
2 1/4
1.12
1.00
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Mostoles | Leganes B |
-
H1
-
|
|
|||
POR D2 | 17:00 | SCU Torreense | Viseu |
-
H1
-
|
1.08
0.90
-1/4
2 1/4
0.78
0.94
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Barbastro | Real Sociedad C |
-
H1
-
|
0.82
0.82
-1/4
1 3/4
0.92
0.92
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CD Paracuellos Antamira | CU Collado Villalba |
-
H1
-
|
1.05
0.93
-1/2
2 1/4
0.75
0.88
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Mensajero | AD Union Adarve |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Artistico Navalcarnero | Ursaria |
-
H1
-
|
0.84
0.85
-1/4
2
0.90
0.89
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Aguilas CF | Yeclano Deportivo |
-
H1
-
|
0.82
0.82
0
1 3/4
0.92
0.92
|
|||
SPA LU19 | 17:00 | Malaga U19 | Cordoba U19 |
-
H1
-
|
0.88
0.85
-1 1/4
3 1/2
0.93
0.95
|
|||
TUR WD1 | 17:00 | ALG Spor (nữ) | Pendik Camlikspor (nữ) |
-
H1
-
|
0.98
0.75
0
2 1/2
0.83
1.05
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Numancia | CF Talavera de la Reina |
-
H1
-
|
0.90
0.76
-1/2
2 1/4
0.84
0.98
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Cadiz B | CA Antoniano |
-
H1
-
|
0.87
0.93
-1/4
2 1/2
0.87
0.81
|
|||
FIN CU20 | 17:00 | HJS U20 | Tove U20 |
-
H1
-
|
0.90
0.90
2 1/2
3 1/2
0.90
0.90
|
|||
UKR U21 | 17:00 | Polissya Zhytomyr U21 | FC Vorskla U21 |
-
H1
-
|
|
|||
Ire LSL | 17:00 | Killester Donnycarne | Liffeys Pearse |
-
H1
-
|
0.98
0.90
-3/4
3 1/2
0.83
0.90
|
|||
Ken-SL | 17:00 | Migori Youth | Mulembe United |
-
H1
-
|
0.85
0.93
-3/4
2
0.95
0.88
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Villanovense | UD San Fernando |
-
H1
-
|
0.93
0.89
-1/2
2
0.81
0.85
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Atletico Paso | G. Segoviana |
-
H1
-
|
0.62
0.99
0
2
1.13
0.75
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CD Utrera | Puente Genil |
-
H1
-
|
0.98
0.95
-1/4
2 1/4
0.83
0.85
|
|||
MAC D1 | 17:00 | Benfica de Macau | Sporting de Macau |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Malaga City | Almeria B |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Getafe B | CD Guadalajara |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Ourense CF | Real Oviedo B |
-
H1
-
|
0.89
0.77
-1 1/2
2 1/2
0.85
0.97
|
|||
Ken-SL | 17:00 | Dimba Patriots FC | Coastal Heroes |
-
H1
-
|
0.85
0.95
-1/4
2 1/4
0.95
0.85
|
|||
GER U19 | 17:00 | VfL Osnabruck U19 | SV Meppen U19 |
-
H1
-
|
|
|||
LIT D1 | 17:00 | Hegelmann Litauen | Kauno Zalgiris |
-
H1
-
|
1.01
0.75
-1/4
2 1/4
0.73
0.99
|
|||
Ire LSL | 17:00 | Bangor Celtic | Wayside Celtic |
-
H1
-
|
0.85
0.83
-1/2
3 1/4
0.95
0.98
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CD Laguna de Duero | CD La Virgen Del Camino |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Racing Villalbes | coruxo FC |
-
H1
-
|
0.94
1.03
0
2 1/4
0.80
0.71
|
|||
SWE D3 | 17:00 | Sandvikens AIK FK | IFK Osterakers Fk |
-
H1
-
|
0.83
0.83
1/4
3
0.98
0.98
|
|||
POL WD1 | 17:00 | Pogon Szczecin (nữ) | GKS Gornik Leczna (nữ) |
-
H1
-
|
1.03
0.95
-1 1/4
3 1/4
0.78
0.85
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Gimnastica Torrelavega | CD Guijuelo |
-
H1
-
|
1.04
1.03
-1/2
2 1/4
0.70
0.71
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Formentera | SE Penya Independent |
-
H1
-
|
0.67
0.52
-1
2 1/4
1.07
1.28
|
|||
IND DSD | 17:00 | Shastri FC | Uttarakhand FC |
-
H1
-
|
0.95
0.85
-1/2
2 3/4
0.85
0.95
|
|||
Spain D4 | 17:00 | CD Praviano | CD Lealtad |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 17:00 | Antequera CF | Ibiza Eivissa |
-
H1
-
|
0.85
0.89
1/4
2 1/4
0.91
0.87
|
|||
Ken-SL | 17:00 | Mara Sugar FC | Naivas FC |
-
H1
-
|
0.85
0.95
-1/2
2 1/4
0.95
0.85
|
|||
Greece U19 | 17:00 | Aris Thessaloniki U19 | PAOK Saloniki U19 |
-
H1
-
|
0.93
0.83
1
2 3/4
0.88
0.98
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Estebona | La Union CF |
-
H1
-
|
0.84
0.98
-1/2
2
0.90
0.76
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Manchego Ciudad | Real Betis B |
-
H1
-
|
0.96
0.46
0
2
0.78
1.38
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Real Balompedica Linense | FC Cartagena B |
-
H1
-
|
0.97
1.11
-1 3/4
3
0.77
0.64
|
|||
BLR D2 | 17:00 | FC Molodechno | Dinamo-2 Minsk |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Mar Menor | Orihuela CF |
-
H1
-
|
1.06
1.19
-1/2
2
0.68
0.58
|
|||
LAT D2 | 17:00 | JDFS Alberts | Super Nova |
-
H1
-
|
0.85
0.83
1/2
3
0.95
0.98
|
|||
SPA D3 | 17:00 | UD San Sebastian Reyes | Badajoz |
-
H1
-
|
0.67
0.78
-1/2
2 1/4
1.07
0.96
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD San Roque de Lepe | CD El Palo |
-
H1
-
|
0.77
0.81
-1/2
2
0.97
0.93
|
|||
SPA WD1 | 17:00 | Eibar (nữ) | Athletic Club Bibao (nữ) |
-
H1
-
|
0.68
1.13
1/2
2 1/2
1.08
0.64
|
|||
SPA D3 | 17:00 | CD Illescas | Cacereno |
-
H1
-
|
1.00
1.11
0
2
0.74
0.64
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Sevilla Atletico | UCAM Murcia |
-
H1
-
|
0.96
0.67
-3/4
2
0.78
1.07
|
|||
SPA D3 | 17:00 | AD Llerenense | CD Montijo |
-
H1
-
|
0.92
0.99
-1 1/4
2 1/2
0.82
0.75
|
|||
SA RL | 17:00 | Stellenbosch FC Reserves | Kaizer Chiefs Reserves |
-
H1
-
|
0.88
0.95
-3/4
3
0.93
0.85
|
|||
SPA D3 | 17:00 | Velez CF | UD Marbella |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 17:00 | Ibiza Islas Pitiusas | Mallorca B |
-
H1
-
|
|
|||
HOL D1 | 17:15 | NEC Nijmegen | AZ Alkmaar |
-
H1
-
|
0.77
0.85
1/2
2 3/4
1.13
1.02
|
|||
HOL D2 | 17:15 | FC Eindhoven | SC Telstar |
-
H1
-
|
0.91
0.80
0
2 3/4
0.95
1.04
|
|||
HOL D1 | 17:15 | PEC Zwolle | Heracles Almelo |
-
H1
-
|
0.82
0.87
-1/4
2 3/4
1.07
1.00
|
|||
Spain D4 | 17:30 | CD Diocesano | CF Jaraiz |
-
H1
-
|
|
|||
THA PR | 17:30 | Chiangrai United | Ratchaburi FC |
-
H1
-
|
0.83
0.88
1/4
2 1/2
0.93
0.88
|
|||
ROM D1 | 17:30 | FC Otelul Galati | Hermannstadt |
-
H1
-
|
0.87
0.92
0
2
0.97
0.90
|
|||
SPA LU19 | 17:30 | Ranero U19 | Villarreal U19 |
-
H1
-
|
0.98
0.80
1 3/4
3 1/2
0.83
1.00
|
|||
ITA D1 | 17:30 | Inter Milan | Torino |
-
H1
-
|
0.87
0.97
-1
2 1/2
1.03
0.91
|
|||
Chinese T L | 17:30 | Hang Yuen FC | Taiwan Shihu |
-
H1
-
|
|
|||
Chinese T L | 17:30 | Taiwan Power Company | Tainan City Steel |
-
H1
-
|
0.80
0.80
3/4
2 1/2
1.00
1.00
|
|||
RUS D2 | 17:30 | Akron Togliatti B | Uralets Nizhny Tagil |
-
H1
-
|
|
|||
POL PR | 17:30 | Radomiak Radom | Zaglebie Lubin |
-
H1
-
|
1.23
0.83
-1/4
2 1/4
0.70
1.04
|
|||
UKR D2 | 17:30 | Nyva Ternopil | Hirnyk-Sport |
-
H1
-
|
|
|||
POL D1 | 17:40 | Arka Gdynia | Resovia Rzeszow |
-
H1
-
|
0.93
0.82
-1 1/4
2 1/2
0.89
0.98
|
|||
AFB | 17:45 | Vorderland (nữ) | First Vienna (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 18:00 | Chertanovo Moscow | Zenit-2 St.Petersburg |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 18:00 | Stolem Gniewino | Zawisza Bydgoszcz SA |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 18:00 | Hittarps IK | Husqvarna |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D2 | 18:00 | Tromsdalen | Alta |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 18:00 | FC Tver | Saturn Moscow |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D1 W | 18:00 | Viking (nữ) | Tromso (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 18:00 | FK Kaluga | Tekstilshchik Ivanovo |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 18:00 | FK Ryazan | Arsenal Tula II |
-
H1
-
|
|
|||
SPA FDH | 18:00 | Cordoba Futsal | Peniscola Futsal |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 18:00 | Vastra Frolunda | Bergdalens IK |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 18:00 | Shinnik Yaroslavl | Sokol |
-
H1
-
|
1.01
0.92
-1/4
2 1/4
0.79
0.88
|
|||
GER U19 | 18:00 | Bayer Leverkusen U19 | Arminia Bielefeld U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GER U19 | 18:00 | Paderborn U19 | VfL Bochum U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA YTHL | 18:00 | Cagliari U19 | Lecce U20 |
-
H1
-
|
|
|||
GER U19 | 18:00 | Hamburger SV U19 | Hansa Rostock U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Marino | Villa Santa Brigida |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D2 | 18:00 | Kvik Halden | Vard Haugesund |
-
H1
-
|
|
|||
TAJ L1 | 18:00 | Khujand | FC Istiklol Dushanbe |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Villanueva del Pardillo | CD Colonia Moscardo |
-
H1
-
|
0.73
0.98
0
2 1/4
1.08
0.83
|
|||
GER Reg | 18:00 | BFC Viktoria 1889 | Hertha BSC Berlin Youth |
-
H1
-
|
0.86
0.74
-1 1/4
3
0.88
1.00
|
|||
RUS PR | 18:00 | Terek Grozny | FK Nizhny Novgorod |
-
H1
-
|
1.13
0.91
-1/2
2 1/4
0.77
0.96
|
|||
BOS PL | 18:00 | NK Siroki Brijeg | Borac Banja Luka |
-
H1
-
|
0.80
1.00
1 1/4
2 1/2
1.00
0.80
|
|||
GER Reg | 18:00 | Zwickau | Carl Zeiss Jena |
-
H1
-
|
0.86
0.82
0
2 3/4
0.88
0.92
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD Azuaga | CD Don Alvaro |
-
H1
-
|
|
|||
FIN D2 | 18:00 | PK-35 Vantaa | KTP Kotka |
-
H1
-
|
0.86
0.82
1/4
2 3/4
1.00
1.02
|
|||
THA PR | 18:00 | Trat FC | BEC Tero Sasana |
-
H1
-
|
1.01
0.87
-1/2
3 1/4
0.75
0.89
|
|||
GER Reg | 18:00 | Berliner AK 07 | Greifswalder FC |
-
H1
-
|
0.80
0.89
2 1/4
3 3/4
0.94
0.85
|
|||
RUS D2 | 18:00 | Kvant Obninsk | FK Khimki B |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D2 | 18:00 | Helsingborg | Ostersunds FK |
-
H1
-
|
1.00
1.04
-1/4
2 1/2
0.89
0.83
|
|||
Pol D4 | 18:00 | Gornik II Zabrze | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
-
H1
-
|
1.05
0.83
-1/2
3
0.75
0.98
|
|||
BLR D2 | 18:00 | Torpedo-2 Zhodino | FK Bumprom |
-
H1
-
|
|
|||
TUR WD1 | 18:00 | 1207 Antalya Muratpasa (nữ) | Galatasaray SK (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 18:00 | Volga Ulyanovsk | Irtysh 1946 Omsk |
-
H1
-
|
|
|||
TUR WD1 | 18:00 | Fenerbahce SK (nữ) | Atasehir Belediyesi (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AFC FC | 18:00 | Thailand Futsal | Iran Futsal |
-
H1
-
|
|
|||
Kyr TL | 18:00 | Dordoi-Dynamo Naryn | FC Ilbirs |
-
H1
-
|
|
|||
TUR WD1 | 18:00 | Fomget Genclik (nữ) | Amedspor (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CD La Cuadra | UD Gran Tarajal ST |
-
H1
-
|
|
|||
Ire LSL | 18:00 | Maynooth University Town FC | Bluebell United |
-
H1
-
|
|
|||
UKR D2 | 18:00 | FK Yarud Mariupol | FK Epitsentr Dunayivtsi |
-
H1
-
|
|
|||
TUR WD1 | 18:00 | Gaziantep Asya Spor (nữ) | Adana Idmanyurduspor (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 18:00 | Osterlen FF | IFK Hassleholm |
-
H1
-
|
|
|||
GER U19 | 18:00 | FSV Mainz 05 U19 | Karlsruher SC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 18:00 | IF Floya | Ulfstind |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D3 | 18:00 | BK Avarta | VSK Arhus |
-
H1
-
|
1.03
0.90
0
2 1/2
0.78
0.90
|
|||
GER OBW | 18:00 | SV Hemelingen | FC Oberneuland |
-
H1
-
|
0.90
0.95
-1 1/4
4 1/2
0.90
0.85
|
|||
HUN U19A | 18:00 | Tarpa SC U19 | Kisvarda FC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GER U19 | 18:00 | SV Sandhausen U19 | Nurnberg U19 |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 18:00 | Dalkurd FF | FOC Farsta |
-
H1
-
|
|
|||
FIN CU20 | 18:00 | KoPSe U20 | Atlantis U20 |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 18:00 | FK Krasnodar 2 | Chelyabinsk |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D1 | 18:00 | BFC Daugavpils | FK Liepaja |
-
H1
-
|
1.16
1.00
-1/2
2 1/4
0.60
0.74
|
|||
TUR WD1 | 18:00 | Fatih Karagumruk (nữ) | Fatih Vatan Spor (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
BWPL | 18:00 | ABFF U19 (nữ) | Dyussh Polesgu (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 18:00 | Veles | FK Chayka Pesch |
-
H1
-
|
|
|||
SPA FDH | 18:00 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | Xota Navarra Futsal |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 18:00 | Viggbyholms | Enkoping |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D1 | 18:00 | Metz | Lille |
-
H1
-
|
0.91
0.87
3/4
2 1/2
0.99
1.01
|
|||
THA D2 | 18:00 | Bangkok FC | Sisaket United |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 18:15 | FC Alsterbruder | SC Concordia Hamburg |
-
H1
-
|
0.95
0.95
-1/4
4 1/4
0.85
0.85
|
|||
MGL PL | 18:15 | Erchim | FC Ulaanbaatar |
-
H1
-
|
|
|||
Sco WC | 18:15 | Spartans (nữ) | Hearts (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 18:30 | Magdeburg | VfL Osnabruck |
-
H1
-
|
1.07
1.03
-1
3 1/4
0.82
0.84
|
|||
POL WD1 | 18:30 | Rekord Bielsko Biala (nữ) | GKS Katowice (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 18:30 | Nurnberg | Karlsruher SC |
-
H1
-
|
1.03
0.81
1/4
3
0.86
1.06
|
|||
CHA D2 | 18:30 | Rizhao Yuqi | Xi an Ronghai |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 18:30 | Spartak Kostroma | Avangard |
-
H1
-
|
|
|||
CHA D1 | 18:30 | Shijiazhuang Kungfu | Dalian Zhixing |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 18:30 | SV Wehen Wiesbaden | Greuther Furth |
-
H1
-
|
1.09
1.04
-1/4
2 3/4
0.80
0.83
|
|||
BEL D1 | 18:30 | Racing Genk | Club Brugge |
-
H1
-
|
0.82
0.82
1/4
2 3/4
1.07
1.05
|
|||
AZE D1 | 18:30 | Qabala | FK Kapaz Ganca |
-
H1
-
|
|
|||
KAZ PR | 18:30 | FC Zhetysu Taldykorgan | FK Aktobe Lento |
-
H1
-
|
|
|||
UKR D3 | 18:30 | Niva Vinica | Kremin B Kremenchuk |
-
H1
-
|
|
|||
ANDSL | 18:30 | Atletic America | Penya Encarnada |
-
H1
-
|
|
|||
GER D3 | 18:30 | Rot-Weiss Essen | Ingolstadt |
-
H1
-
|
0.95
0.91
-1/4
3
0.91
0.93
|
|||
ENG FAWSL | 18:30 | Everton FC (nữ) | Arsenal (nữ) |
-
H1
-
|
0.78
1.01
2 1/4
3 1/2
0.98
0.75
|
|||
GER OBW | 18:30 | TSG Neustrelitz | Hertha Zehlendorf |
-
H1
-
|
1.00
0.83
1 1/2
3 1/2
0.80
0.98
|
|||
SCO PR | 18:30 | Saint Mirren | Glasgow Rangers |
-
H1
-
|
1.13
0.81
1 1/4
2 3/4
0.77
1.06
|
|||
HUN U19A | 18:30 | Paksi SEU19 | Ujpesti TE U19 |
-
H1
-
|
|
|||
EST D1 | 18:30 | Tartu JK Maag Tammeka | Levadia Tallinn |
-
H1
-
|
0.85
0.98
1 3/4
3
0.95
0.83
|
|||
CWPL | 18:35 | Hainan Qiongzhong (nữ) | Guangdong Meizhou (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D2 | 18:45 | Chania Kissamikos | Kalamata AO |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Ankaraspor FK | Nazillispor |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 | 19:00 | Malmo FF | AIK Solna |
-
H1
-
|
1.05
0.93
-1 1/4
2 3/4
0.84
0.94
|
|||
RUS D2 | 19:00 | Dynamo Vologda | Spartak Moscow II |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 | 19:00 | IFK Varnamo | Halmstads |
-
H1
-
|
0.98
1.06
-1/4
2 1/2
0.91
0.81
|
|||
RUS D2 | 19:00 | Torpedo Vladimir | Rodina Moskva III |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D2 | 19:00 | FC Sion U21 | Vevey Sports |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 19:00 | FC Teutonia 05 | Phonix Lubeck |
-
H1
-
|
0.94
0.89
1/4
3
0.80
0.85
|
|||
TUR D3 | 19:00 | 76 Igdir Belediye spor | Karaman Belediyespor |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 19:00 | Torpedo Miass | Mashuk-KMV |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Inegolspor | Utkoi |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 19:00 | Vfr Aalen | FSV Frankfurt |
-
H1
-
|
1.06
0.74
-1/4
2 3/4
0.68
1.00
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Erokspor | Adiyamanspor |
-
H1
-
|
|
|||
Swi D1W | 19:00 | St Gallen (nữ) | Basel (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 19:00 | Sparta Lichtenberg | TuS Makkabi Berlin |
-
H1
-
|
0.83
0.85
-1/4
3 1/4
0.98
0.95
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Kastamonuspor | Isparta 32 Spor |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Bursa Niluferspor AS | Altinordu |
-
H1
-
|
|
|||
GER SHL | 19:00 | SV Todesfelde | SV Eichede |
-
H1
-
|
0.98
0.83
-1
3
0.83
0.98
|
|||
ARM D2 | 19:00 | Gandzasar Kapan | Ararat-Armenia B |
-
H1
-
|
|
|||
SW D1 | 19:00 | Sundsvalls DFF (nữ) | Bollstanas Sk (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 19:00 | FK Orenburg-2 | FK Ural-2 |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 19:00 | Grimma | VfB 1921 Krieschow |
-
H1
-
|
1.00
0.78
3/4
3
0.80
1.03
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Menemen Belediye Spor | Dai Lin Jissbon |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Hekimoglu Trabzon | Serik Belediyespor |
-
H1
-
|
|
|||
THA PR | 19:00 | Lamphun Warrior | Khonkaen United |
-
H1
-
|
0.94
0.86
-3/4
2 3/4
0.82
0.90
|
|||
ARM D2 | 19:00 | Lernayin Artsakh | Shirak Gjumri B |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Sariyer | Iskenderun FK |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D2 | 19:00 | Sporting Gijon | Villarreal B |
-
H1
-
|
1.01
1.05
-3/4
2 1/2
0.88
0.82
|
|||
RUS D2 | 19:00 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | Luki Energiya |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Belediye Vanspor | Ankarademirspor |
-
H1
-
|
|
|||
DEN SASL | 19:00 | Odense BK | Hvidovre IF |
-
H1
-
|
1.05
0.90
-3/4
2 3/4
0.84
0.97
|
|||
NOR D4 | 19:00 | Traff | Funnefoss/Vormsund |
-
H1
-
|
|
|||
R WSL | 19:00 | Gloria 2018 Bistrita Nasaud (nữ) | Banat Girls (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 19:00 | Fortuna Dusseldorf (Youth) | Monchengladbach AM. |
-
H1
-
|
0.97
0.97
1/4
3 1/4
0.77
0.77
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Somaspor | Amedspor |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 19:00 | Znamya Truda | Baltika-BFU Kaliningrad |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Celspor | Halide Edip Adivarspor |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 19:00 | Rodina Moskva II | Metallurg Lipetsk |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Zonguldak | Kirsehir Koyhizmetleri |
-
H1
-
|
|
|||
INT FRL | 19:00 | Belarus U16 | Uzbekistan U16 |
-
H1
-
|
|
|||
ENG U21 | 19:00 | Blackburn Rovers U21 | Sunderland U21 |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 19:00 | Kongsvinger IL B | Honefoss BK |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Denizlispor | Usakspor |
-
H1
-
|
|
|||
ENG U21 | 19:00 | Liverpool U21 | Arsenal U21 |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 19:00 | Mjolner | HamKam B |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Duzcespor | Aksarayspor |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Afjet Afyonspor | Bukaspor |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D1 | 19:00 | Cadiz | Mallorca |
-
H1
-
|
0.78
0.84
0
1 3/4
1.13
1.04
|
|||
SVK D2 | 19:00 | Tatran LM | FC Artmedia Petrzalka |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 19:00 | FK Oryol | FK Spartak Tambov |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D3 | 19:00 | Fethiyespor | Etimesgut Belediye Spor |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 19:00 | Turbine Potsdam (nữ) | Wolfsburg II (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Ken-SL | 19:00 | Kibera Black Stars | Darajani Gogo |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 19:00 | SV Meppen (nữ) | FC Gutersloh (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 19:00 | Admira Praha II | Tachov |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 19:00 | IFK Berga | Kristianstads FF |
-
H1
-
|
|
|||
GER D2 | 19:00 | Andernach (nữ) | TSG 1899 Hoffenheim II (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 19:00 | Nosaby IF | IFK Trelleborg |
-
H1
-
|
|
|||
CB-CUP | 19:00 | Svay Rieng FC | Phnom Penh FC |
-
H1
-
|
|
|||
UzbC | 19:00 | Kuruvchi Bunyodkor | Jayxun |
-
H1
-
|
|
|||
DEN SASL | 19:00 | Viborg | Randers FC |
-
H1
-
|
0.84
0.83
0
2 1/2
1.05
1.04
|
|||
SWE D3 | 19:00 | Skiljebo SK | IK Franke |
-
H1
-
|
|
|||
UzbC | 19:00 | Shurtan Guzor | Qiziriq Football Club |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 19:00 | Brodd | Sandnes B |
-
H1
-
|
|
|||
ARM D1 | 19:00 | FC Pyunik | Urartu |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D2 | 19:00 | FC Thun U21 | Koniz |
-
H1
-
|
|
|||
MAL D1 | 19:00 | Balzan FC | Mosta FC |
-
H1
-
|
|
|||
DEN D1 | 19:00 | Helsingor | Herfolge Boldklub Koge |
-
H1
-
|
1.03
0.91
-1/4
2 3/4
0.83
0.93
|
|||
FRA WD2 | 19:00 | Lens (nữ) | Le Mans (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
HUN WD1 | 19:00 | Ferencvarosi TC (nữ) | Gyori Dozsa (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Ken-SL | 19:00 | Vihiga Bullets | Luanda Villa SC |
-
H1
-
|
|
|||
LIT D1 | 19:00 | Banga Gargzdai | Siauliai |
-
H1
-
|
0.81
0.78
1/2
2
0.93
0.96
|
|||
MAL D1 | 19:00 | Naxxar Lions | Valletta FC |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 19:00 | ETSV Hamburg | SV Halstenbek Rellin |
-
H1
-
|
0.85
0.93
-1
3 3/4
0.95
0.88
|
|||
GER Reg | 19:00 | Eintracht Norderstedt | FC Kilia Kiel |
-
H1
-
|
0.74
0.86
-1
3 1/4
1.00
0.88
|
|||
RUS D2 | 19:00 | Alania-d Vladikavkaz | FK Kuban Kholding |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D2 | 19:00 | FK Smiltene BJSS | Tukums-2000 II |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D2 | 19:00 | Ogre United | Saldus SS/Leevon |
-
H1
-
|
|
|||
BUL D1 | 19:15 | FC Hebar Pazardzhik | Lokomotiv Sofia |
-
H1
-
|
0.97
0.95
-1/2
2 1/4
0.85
0.85
|
|||
VIE Cup | 19:15 | Hà Nội FC | SHB Đà Nẵng |
-
H1
-
|
|
|||
MAC D1 | 19:15 | Gala FC | Lun Lok |
-
H1
-
|
|
|||
HOL D1 | 19:30 | Sparta Rotterdam | Volendam |
-
H1
-
|
1.08
0.90
-1 3/4
3 1/4
0.81
0.97
|
|||
HOL D1 | 19:30 | RKC Waalwijk | FC Utrecht |
-
H1
-
|
0.99
1.01
1/4
2 3/4
0.90
0.86
|
|||
PH UFL | 19:30 | Philippine Air Force | Tuloy Football Club |
-
H1
-
|
|
|||
UKR D1 | 19:30 | Kolos Kovalyovka | PFC Oleksandria |
-
H1
-
|
1.02
0.89
-1/4
1 3/4
0.80
0.91
|
|||
SUI D2 | 19:30 | FC Courtetelle | FC Emmenbrucke |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 19:30 | Ischia Isolaverde | AS Ostia Mare |
-
H1
-
|
|
|||
MPRE L | 19:30 | Civo United | Kamuzu Barracks |
-
H1
-
|
|
|||
MPRE L | 19:30 | Bangwe All Stars | Be Forward Wanderers |
-
H1
-
|
|
|||
UzbC | 19:30 | Olympic FK Tashkent | FK Chigatoy |
-
H1
-
|
|
|||
UzbC | 19:30 | Termez Surkhon | Lokomotiv BFK |
-
H1
-
|
|
|||
NOR AL | 19:30 | Mjondalen IF | Valerenga |
-
H1
-
|
1.04
0.93
3/4
2 3/4
0.82
0.91
|
|||
AUT D1 | 19:30 | TSV Hartberg | SK Austria Klagenfurt |
-
H1
-
|
0.90
0.86
-1/4
2 1/2
0.99
1.01
|
|||
SUI D2 | 19:30 | FC Munsingen | Langenthal |
-
H1
-
|
|
|||
AUT D1 | 19:30 | LASK Linz | Rapid Wien |
-
H1
-
|
0.80
0.91
0
2 1/2
1.09
0.96
|
|||
AFB | 19:30 | Wacker Innsbruck (nữ) | Union Kleinmunchen (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
KSA YTH | 19:40 | Al-Shabab (Youth) | Al Raed (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D2 | 19:50 | NK Dugopolje | HNK Sibenik |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Termoli Calcio | L'Aquila |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | San Marzano Calcio | Boreale |
-
H1
-
|
|
|||
BI PL | 20:00 | Musongati FC | Rukinzo FC |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Avenir Sportif Beziers U19 | Bastia U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Rotonda | A.S Andria Bat |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Riccione | Vigor Senigallia |
-
H1
-
|
|
|||
BEL FAD | 20:00 | Royal Knokke | Union Royale Namur |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Trastevere Calcio | Nocerina |
-
H1
-
|
|
|||
BI PL | 20:00 | Fc Tigre Noir | Magara Young Boys |
-
H1
-
|
|
|||
POL D1 | 20:00 | Miedz Legnica | Znicz Pruszkow |
-
H1
-
|
0.84
0.98
-1/2
2 1/2
0.98
0.82
|
|||
NOR D1 W | 20:00 | Fortuna Alesund (nữ) | FK Fyllingsdalen (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Citta Di S. Agata | ASD Ragusa Calcio |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Vastogirardi | Tivoli Calcio |
-
H1
-
|
|
|||
BEL FAD | 20:00 | Tienen | SC Lokeren-Temse |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Nardo | Palmese 1914 |
-
H1
-
|
|
|||
BI PL | 20:00 | Vitalo | Moso Sugar Company |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D1 | 20:00 | Alanyaspor | Istanbulspor |
-
H1
-
|
0.81
0.86
-1 1/4
3
1.08
1.01
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Anziolavinio | Cavese |
-
H1
-
|
|
|||
BEL FAD | 20:00 | URS Lixhe-Lanaye | Royal Cappellen FC |
-
H1
-
|
|
|||
POL D1 | 20:00 | Polonia Warszawa | GKS Katowice |
-
H1
-
|
0.97
0.89
1/4
2 1/2
0.85
0.91
|
|||
URU D1 | 20:00 | Miramar Misiones FC | Danubio FC |
-
H1
-
|
0.90
0.97
1/4
2 1/4
0.90
0.83
|
|||
ENLW | 20:00 | Leeds United FC (nữ) | Hull City (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Keciorengucu | Umraniyespor |
-
H1
-
|
0.70
0.96
-1/4
2 1/2
1.06
0.80
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Amiens U19 | Caen U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Zam SL | 20:00 | Mufulira Wanderers | Prison Leopards FC |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | VFB Homberg | Schwarz-Weiss Essen |
-
H1
-
|
1.00
0.83
-1/4
2 3/4
0.80
0.98
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Bulawayo Chiefs | Chegutu Pirates |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 20:00 | Forde | Asane Fotball B |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Chieri | USD Pont Donnaz |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Club Milano | Tritium |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | APDC Chions | Clodiense |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D2 | 20:00 | Orebro | IK Brage |
-
H1
-
|
1.09
0.99
0
2 1/2
0.80
0.88
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Pistoiese | US Corticella |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D2 | 20:00 | FK Arendal | Orn-Horten |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | FC Viktoria Plzen | Teplice |
-
H1
-
|
0.82
0.88
-1 1/4
2 3/4
1.04
0.96
|
|||
ITA S4 | 20:00 | SC Cenaia | Ghivizzano |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Guingamp U19 | USSA Vertou (U19) |
-
H1
-
|
|
|||
SAWL | 20:00 | Durban Ladies FC (nữ) | University of Western Cape |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Kocaelispor | Bandirmaspor |
-
H1
-
|
0.90
0.92
-1/4
2 1/2
0.86
0.84
|
|||
FRA U19 | 20:00 | LensU19 | Lille U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Zam SL | 20:00 | MUZA FC | Power Dynamos |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Rodez Aveyron U19 | Air Bel U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | Türkspor Augsburg | VfR Garching |
-
H1
-
|
0.80
1.00
-1/2
2 3/4
1.00
0.80
|
|||
CAE D1 | 20:00 | UMS de Loum | Avion Academy |
-
H1
-
|
|
|||
INT FRL | 20:00 | Tajikistan U18 (nữ) | Uzbekistan (nữ) U18 |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Dynamos FC | Ngezi Platinum |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Citta Di Varese | AVC Vogherese |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 20:00 | Salyut-Energia Belgorod | Zenit Penza |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | A.C. Crema 1908 | US Folgore Caratese |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 20:00 | Bremer SV | Eimsbutteler TV |
-
H1
-
|
0.70
0.84
-1/2
3
1.04
0.90
|
|||
FIN D1 | 20:00 | Gnistan Helsinki | SJK Seinajoen |
-
H1
-
|
0.84
0.85
1/4
2 3/4
1.05
1.02
|
|||
ITA S4 | 20:00 | AC Dolomiti Bellunesi | Portogruaro |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Prato | ASD Victor San Marino |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Sigma Olomouc | Sparta Praha |
-
H1
-
|
0.96
0.84
1
2 3/4
0.90
1.00
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Seravezza Calcio | US Pianese |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Rennes U19 | Avranches U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Uganda D 2 | 20:00 | Blacks Power FC | Uganda Police FC |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | S.Urfaspor | Eyupspor |
-
H1
-
|
0.82
0.87
1/4
2 1/2
0.94
0.89
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Montrouge U19 | Chambly FC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Acireale | AC Locri |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | Germania Egestorf | Kickers Emden |
-
H1
-
|
0.88
0.95
1
3
0.93
0.85
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | GreenFuel | Arenel Movers |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 20:00 | Frigg | Oppsal |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Fezzanese | Gozzano |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Desenzano Calvina | Arconatese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Luparense FC | AC Este |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Borgo San Donnino | Ravenna |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Tescoma Zlin | MFK Karvina |
-
H1
-
|
1.08
0.89
-1/2
2 1/2
0.78
0.95
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Tau calcio | San Donato Tavarnelle |
-
H1
-
|
|
|||
SAPL D1 | 20:00 | Royal AM | Orlando Pirates |
-
H1
-
|
0.76
0.84
3/4
2 1/4
1.00
0.92
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Concarneau U19 | SPA Merignacais U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 20:00 | FC Augsburg II | TSV Buchbach |
-
H1
-
|
0.90
0.86
-1 1/4
3 1/4
0.84
0.88
|
|||
ENLW | 20:00 | Chesham United (nữ) | Norwich City (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Barletta | Citta di Fasano |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Tuzlaspor | Bodrumspor |
-
H1
-
|
0.83
0.86
1/2
2 1/4
0.93
0.90
|
|||
SUI D2 | 20:00 | Portalban/Gletterens | Monthey |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Le Havre U19 | Montfermeil U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Nuova Gioiese | Trapani |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Highlanders | Capps linked |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WPR | 20:00 | Charlton (nữ) | Southampton (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Ligorna | Chisola |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D2 | 20:00 | Besa Kavaje | KS Korabi Peshkopi |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Legnano | USD Casatese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Montebelluna | Cjarlins Muzane |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Sangiuliano City Nova | ACD SantAngelo |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D1 | 20:00 | Strasbourg | Nice |
-
H1
-
|
0.84
0.90
1/4
2 1/4
1.06
0.98
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Sansepolcro ASD | Montevarchi |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Atletico Uri | ASD Flaminia Civita Castellana |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 20:00 | SC Znojmo | Blansko |
-
H1
-
|
|
|||
Uganda D 2 | 20:00 | Kataka FC | Kaaro Karungi FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | USD Bitonto | Team Altamura |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Stade Reims U19 | Saran U19 |
-
H1
-
|
|
|||
BRA CPY | 20:00 | SKA Brasil Youth | RB Bragantino Youth |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Licata | Castrovillari |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 20:00 | FC Stockholm Internazionale | Umea FC |
-
H1
-
|
0.62
0.88
-1/2
3
1.16
0.88
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Hwange Colliery | Herentals FC |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 20:00 | Surnadal | Stabaek B |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WPR | 20:00 | CrystalPalace (nữ) | Sunderland (nữ) |
-
H1
-
|
1.00
0.80
-3/4
2 1/2
0.80
1.00
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Sanremese | Pinerolo FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Piacenza | Real Calepina FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Montecchio Maggiore | US Breno |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | SCD Progresso Calcio | Sammaurese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Avezzano | Alma Juventus Fano |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Cassino | Budoni |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Adanaspor | Manisa BB Spor |
-
H1
-
|
0.85
0.86
1/2
2 1/2
0.91
0.90
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Ajaccio U19 | Saint Etienne U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Gallipoli | SS Angri |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | U19 PSG | Quevilly US U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Portici 1906 | Vibonese |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Manica Diamond | FC Platinum |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WPR | 20:00 | Durham Wildcats LFC (nữ) | Birmingham (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD RG Ticino | Lavagnese |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Ponte San Pietro | Villa dAlme Valbrembana |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Mori S Stefano | Virtus Bolzano |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Bohemians 1905 | Pardubice |
-
H1
-
|
1.03
0.96
-3/4
2 3/4
0.83
0.88
|
|||
FRA D1 | 20:00 | Clermont | Reims |
-
H1
-
|
0.82
0.88
1/2
2 1/2
1.08
1.00
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Figline | Ponsacco |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Chieti | Nuovo Campobasso |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Cynthiabalonga | Gladiator |
-
H1
-
|
|
|||
BI PL | 20:00 | BS Dynamic | Aigle Noir |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Boluspor | Altay Spor Kulubu |
-
H1
-
|
0.74
0.89
-2 1/4
3 1/4
1.02
0.87
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Nice U19 | Ajaccio Gfco U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Gelbison | FBC Gravina |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD San Luca | Real Casalnuovo |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 20:00 | Lorenskog | Lokomotiv Oslo |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WPR | 20:00 | London City Lionesses (nữ) | Lewes (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | FC Vado | Borgosesia |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | AC Palazzolo (ITL) | Caravaggio |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Certaldo | Aglianese |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Dynamo Ceske Budejovice | Synot Slovacko |
-
H1
-
|
0.94
1.04
1/4
2 3/4
0.92
0.80
|
|||
FRA D1 | 20:00 | Lorient | Toulouse |
-
H1
-
|
0.95
1.02
0
2 1/2
0.95
0.86
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Gavorrano | Real Forte Querceta |
-
H1
-
|
|
|||
BI PL | 20:00 | Flambeau du Centre | Le Messager Ngozi |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Erzurum BB | Corum Belediyespor |
-
H1
-
|
0.94
0.84
1/4
2 1/2
0.82
0.92
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Monaco U19 | Montpellier U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Manfredonia | Casarano |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | US Siracusa | USD Akragas |
-
H1
-
|
|
|||
POR D2 | 20:00 | CD Tondela | SL Benfica B |
-
H1
-
|
1.01
0.77
-1/4
2 1/4
0.85
1.07
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Alba(ITA) | Derthona |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WPR | 20:00 | Sheffield United (nữ) | Blackburn Rovers (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Brusaporto | Varesina Calcio |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Bassano | AC Mestre |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Fanfulla | Lentigione |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Hradec Kralove | Slavia Praha |
-
H1
-
|
0.90
0.98
1 1/4
2 3/4
0.96
0.86
|
|||
TUR D1 | 20:00 | Pendikspor | Kayserispor |
-
H1
-
|
0.92
0.94
-1/4
2 3/4
0.97
0.93
|
|||
BI PL | 20:00 | Kayanza Utd | Bumamuru |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Giresunspor | Sakaryaspor |
-
H1
-
|
1.35
0.50
2 1/4
3
0.50
1.35
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Marseille U19 | Toulouse U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Matera | ASD Martina Franca |
-
H1
-
|
|
|||
FIN D2 | 20:00 | SalPa | MP MIKELI |
-
H1
-
|
0.76
0.85
-1/4
2 1/2
1.11
0.99
|
|||
ITA S4 | 20:00 | US Albenga | A.S.D. Bra |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WPR | 20:00 | Watford (nữ) | Reading (nữ) |
-
H1
-
|
0.85
0.90
0
2 1/2
0.95
0.90
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Caldiero Terme | Virtus Ciserano Bergamo |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 20:00 | SV Lippstadt | Koln Am |
-
H1
-
|
0.82
0.74
-1/4
2 3/4
0.92
1.00
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ACD Campodarsego | US Adriese |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Baumit Jablonec | Mlada Boleslav |
-
H1
-
|
0.88
0.97
0
2 3/4
0.98
0.87
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Romana FC | COS Sarrabus Ogliastra |
-
H1
-
|
|
|||
BLR D1 | 20:00 | FC Gomel | FC Minsk |
-
H1
-
|
|
|||
BI PL | 20:00 | LLB Academic | Olympique Star |
-
H1
-
|
|
|||
TUR D2 | 20:00 | Goztepe | Genclerbirligi |
-
H1
-
|
0.90
0.87
-1
2 1/2
0.86
0.89
|
|||
SUI D2 | 20:00 | La Sarraz-Eclepens | Pully Football |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Colomiers U19 | Marignane Gignac U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Paganese | Santa Maria |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Asti | ASD Alcione |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D4 | 20:00 | Innstranden | Elverum |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Clivense | USD Castellanzese |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D1 | 20:00 | Banik Ostrava | Slovan Liberec |
-
H1
-
|
0.89
0.77
-3/4
2 3/4
0.97
1.07
|
|||
ENG WNPL | 20:00 | Derby County (nữ) | Liverpool Feds (nữ) |
-
H1
-
|
0.42
2.00
0
3 1/2
1.75
0.37
|
|||
Zam SL | 20:00 | Zanaco | Kabwe Warriors |
-
H1
-
|
|
|||
ITA D1 | 20:00 | Bologna | Udinese |
-
H1
-
|
0.81
0.87
-3/4
2 1/4
1.09
1.01
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Clermont U19 | Bourg Peronnas U19 |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 20:00 | SK Adnet | UFC Siezenheim |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | Bonner sc | FC Union Schafhausen |
-
H1
-
|
0.98
0.95
-2 1/2
3 1/2
0.83
0.85
|
|||
UzbC | 20:00 | Dinamo Samarqand | Navbahor Namangan |
-
H1
-
|
|
|||
LBN D1 | 20:00 | Al-Ahed | Al-Safa |
-
H1
-
|
0.98
0.93
-1 1/4
2 3/4
0.83
0.88
|
|||
SLO D1 | 20:00 | NK Publikum Celje | NK Olimpija Ljubljana |
-
H1
-
|
0.89
0.88
-1/2
2 1/2
0.87
0.88
|
|||
FIN D3 A | 20:00 | Klubi 04 Helsinki | OLS Oulu |
-
H1
-
|
0.79
0.75
-3/4
3
0.97
1.01
|
|||
FIN D3 A | 20:00 | Inter Turku II | Honka Espoo |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | AC Bobigny U19 | SochauxU19 |
-
H1
-
|
|
|||
Kosovo L | 20:00 | Prishtina | KF Llapi |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WNPL | 20:00 | Stoke City (nữ) | Fylde LFC (nữ) |
-
H1
-
|
0.75
0.85
-2 3/4
3 3/4
1.05
0.95
|
|||
UzbC | 20:00 | FK Andijon | Nasaf Qarshi |
-
H1
-
|
|
|||
ENG FAWSL | 20:00 | Tottenham Hotspur (nữ) | Brighton H.A. (nữ) |
-
H1
-
|
0.76
0.93
-3/4
3
1.00
0.83
|
|||
FIN D3 A | 20:00 | FC Vaajakoski | PK Keski Uusimaa |
-
H1
-
|
0.79
0.74
0
2 3/4
0.97
1.02
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Orleans US 45 U19 | Pagny sur Moselle U19 |
-
H1
-
|
|
|||
BSA D | 20:00 | Warnant | Stockay-Warfusee |
-
H1
-
|
|
|||
ENG PR | 20:00 | Tottenham Hotspur | Arsenal |
-
H1
-
|
1.00
0.97
3/4
3 1/4
0.90
0.91
|
|||
ALB D2 | 20:00 | Burreli | Lushnja KS |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D2 | 20:00 | Egaleo Athens | AO Giouchtas |
-
H1
-
|
0.83
0.83
-1/2
2
0.98
0.98
|
|||
FRA WD2 | 20:00 | US Orleans (nữ) | Montauban (nữ) |
-
H1
-
|
0.93
0.93
-1/4
3
0.88
0.88
|
|||
SAN L | 20:00 | Folgore/Falciano | SP La Fiorita |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D2 | 20:00 | Kambaniakos | Anagenisi Karditsa |
-
H1
-
|
0.75
1.00
0
2
1.05
0.80
|
|||
ITA YTHL | 20:00 | Frosinone U20 | Empoli U20 |
-
H1
-
|
0.64
0.84
0
2 3/4
1.13
0.92
|
|||
DEN D1 | 20:00 | Vendsyssel | Hobro |
-
H1
-
|
0.97
0.95
-1/2
2 1/2
0.89
0.89
|
|||
ALB D2 | 20:00 | Luzi 2008 | Apolonia Fier |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Troyes U19 | Metz U19 |
-
H1
-
|
|
|||
MOZ C | 20:00 | Ferroviario Maputo | Costa do Sol Maputo |
-
H1
-
|
|
|||
Kosovo L | 20:00 | Gjilani | KF Ballkani |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | TSV Sasel | FC Union Tornesch |
-
H1
-
|
0.95
0.83
-2 1/4
3 3/4
0.85
0.98
|
|||
ALB D2 | 20:00 | Tomori berat | Kastrioti Kruje |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | Wattenscheid 09 | SV Westfalia Rhynern |
-
H1
-
|
0.85
0.88
-3/4
3 1/4
0.95
0.93
|
|||
SAFL | 20:00 | Casric Stars | JDR Stars |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D2 | 20:00 | Panahaiki-2005 | Olympiakos Piraeus B |
-
H1
-
|
0.95
0.95
0
2 1/4
0.85
0.85
|
|||
ITA S4 | 20:00 | FC Fossombrone 1949 | Sora |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Lyon U19 | StrasbourgU19 |
-
H1
-
|
|
|||
BSA D | 20:00 | Ganshoren | Binche |
-
H1
-
|
|
|||
Kosovo L | 20:00 | KF Dukagjini | KF Drita Gjilan |
-
H1
-
|
|
|||
NGA PR | 20:00 | Gombe United | Lobi Stars |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | SF Hamborn 07 | TSV Meerbusch |
-
H1
-
|
0.83
0.90
0
3
0.98
0.90
|
|||
GER OBW | 20:00 | FC Brunninghausen | TSV Victoria Clarholz |
-
H1
-
|
0.90
1.00
0
3 1/4
0.90
0.80
|
|||
ALB D1 | 20:00 | Egnatia | Vllaznia Shkoder |
-
H1
-
|
|
|||
SAFL | 20:00 | Marumo Gallants FC | Platinum City |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D5 | 20:00 | US Quevilly II | Caen II |
-
H1
-
|
1.00
0.80
1/4
2 1/2
0.80
1.00
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Grosseto | Orvietana |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Real Monterotondo | FC Matese |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Angers SCO U19 | Lorient U19 |
-
H1
-
|
|
|||
LBN D1 | 20:00 | Tadamon Sour | Alahli Nabatiya |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Dijon U19 | Paris FC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:00 | VfV Borussia 06 Hildesheim | Eilvese |
-
H1
-
|
0.98
0.88
-1 3/4
3 1/2
0.83
0.93
|
|||
NOR D4 | 20:00 | Start Kristiansand B | Madla IL |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Forli | Mezzolara |
-
H1
-
|
|
|||
ENG FAWSL | 20:00 | Aston Villa (nữ) | West Ham United (nữ) |
-
H1
-
|
0.72
0.76
-1/2
2 3/4
1.04
1.00
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Livorno | ASD Sporting Trestina |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Sambenedettese | Roma City |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Nantes U19 | Bordeaux U19 |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Dunkerque U19 | Valenciennes US U19 |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 20:00 | Fovu de Baham | Bamboutos de |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D1 | 20:00 | Jelgava | Grobina |
-
H1
-
|
0.90
0.71
-1/4
2 1/4
0.84
1.03
|
|||
RUS D1 | 20:00 | Dinamo Briansk | Khimik Dzerzhinsk |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | ASD Rigamonti Castegnato | Treviso |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Imolese | Athletic Carpi |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | Sangiovannese | Poggibonsi |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 20:00 | San Nicolo | ASD Atletico Ascoli |
-
H1
-
|
|
|||
FRA U19 | 20:00 | Brest Stade U19 | Chateauroux U19 |
-
H1
-
|
|
|||
BLR D2 | 20:00 | Ostrowitz | Lokomotiv Gomel |
-
H1
-
|
|
|||
ENG WNPL | 20:00 | Wolverhampton Wanderers WFC (nữ) | Halifax Town (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ENLW | 20:00 | Peterborough (nữ) | Leek Town Ladies (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
BSA D | 20:00 | KFC Lille | KSC City Pirates |
-
H1
-
|
|
|||
ENG PR | 20:00 | AFC Bournemouth | Brighton Hove Albion |
-
H1
-
|
1.03
0.97
-1/4
3 1/4
0.87
0.91
|
|||
ENLW | 20:00 | Stockport County (nữ) | York City (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D1 | 20:00 | KS Perparimi Kukesi | Teuta Durres |
-
H1
-
|
|
|||
POL PR | 20:00 | Stal Mielec | Legia Warszawa |
-
H1
-
|
0.92
1.01
3/4
2 1/2
0.97
0.86
|
|||
BWPL | 20:00 | FK Minsk (nữ) | Dinamo Brest (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D2 | 20:00 | Niki Volou | Levadiakos |
-
H1
-
|
|
|||
PWL | 20:00 | TKKF Checz Gdynia (nữ) | Polonia Sroda Wlkp (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 20:00 | ASKO Kottmannsdorf | ATUS Ferach |
-
H1
-
|
|
|||
RUS PR | 20:15 | Spartak Moscow | Lokomotiv Moscow |
-
H1
-
|
0.98
0.95
-1/4
2 3/4
0.91
0.92
|
|||
HUN D1 | 20:15 | Varda SE | Fehervar Videoton |
-
H1
-
|
1.17
0.84
0
2 1/2
0.61
0.92
|
|||
GER OBW | 20:15 | Bonn Endenich 08 | SpVg Porz 1919 |
-
H1
-
|
0.95
0.80
-1/4
3
0.85
1.00
|
|||
GER OBW | 20:15 | Hurth | Fortuna Koln II |
-
H1
-
|
0.78
1.03
1/4
3
1.03
0.78
|
|||
KSA YTH | 20:15 | Al-Orubah Youths | Al-Nasr (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
GER D1 | 20:30 | Monchengladbach | Union Berlin |
-
H1
-
|
1.04
0.94
-1/4
2 1/2
0.86
0.94
|
|||
INT FRL | 20:30 | Russia U16 | Serbia U16 |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D2 | 20:30 | Notodden FK | Lysekloster |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:30 | Konishisdorf | Siegburger SV 04 |
-
H1
-
|
1.03
0.98
0
2 3/4
0.78
0.83
|
|||
FIN CUP | 20:30 | PK-37 Iisalmi | Kultsu Lappeenranta |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 20:30 | DJK Teutonia St.Tonis | Sportverein Sonsbeck |
-
H1
-
|
0.85
0.93
-1/2
3
0.95
0.88
|
|||
BOW PL | 20:30 | Matebele FC | Gaborone United |
-
H1
-
|
|
|||
AZE D1 | 20:45 | FC Neftci Baku | Turan Tovuz |
-
H1
-
|
|
|||
OMA PL | 20:50 | Al Shabab(OMA) | Sur Club |
-
H1
-
|
|
|||
UAE D1 | 20:55 | Dibba Al-Fujairah | Al Arabi(UAE) |
-
H1
-
|
|
|||
UAE D1 | 20:55 | City Club | Al-Jazira Al-Hamra |
-
H1
-
|
|
|||
UAE D1 | 20:55 | Al-Rams | Dubba Al-Husun |
-
H1
-
|
|
|||
OMA PL | 20:55 | ibri | Al Wehda(OMA) |
-
H1
-
|
|
|||
UAE D1 | 20:55 | Al-Thaid | Al-Hamriyah |
-
H1
-
|
|
|||
SPA WD1 | 21:00 | Real Sociedad (nữ) | Atletico de Madrid (nữ) |
-
H1
-
|
0.83
1.04
3/4
2 1/2
0.93
0.56
|
|||
POR D3 W | 21:00 | CA Ouriense (nữ) | Braga (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 21:00 | Dinamo Moscow B | Irkutsk |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D1 | 21:00 | Olympiakos Piraeus | Lamia |
-
H1
-
|
0.75
0.68
-2 1/2
3 1/2
1.12
1.19
|
|||
PAR D2 | 21:00 | Martin Ledesma | Encarnacion FC |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 21:00 | FK Leningradets | SKA Khabarovsk |
-
H1
-
|
0.89
1.07
0
2 1/4
0.91
0.73
|
|||
EST D1 | 21:00 | Trans Narva | Paide Linnameeskond |
-
H1
-
|
|
|||
MKD D1 | 21:00 | FK Shkendija 79 | FK Rinija Gostivar |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 21:00 | SK Lipova(CZE) | TJ Sokol Cechovice |
-
H1
-
|
|
|||
LUX D1 | 21:00 | Fola Esch | Racing Union Luxemburg |
-
H1
-
|
|
|||
PAR D2 | 21:00 | Deportivo Recoleta | resistencia SC |
-
H1
-
|
|
|||
MKD D1 | 21:00 | FK Shkupi | FK Tikves Kavadarci |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | AS Djelma | CO Medenine |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | Kozlovice | HFK Olomouc |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 21:00 | Rayo Vallecano B | Torrejon CF |
-
H1
-
|
|
|||
ANDSL | 21:00 | UE Santa Coloma | FC Pas de la Casa |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil W L | 21:00 | SC Corinthians Paulista (nữ) | Fluminense RJ (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
MKD D1 | 21:00 | FC Struga Trim Lum | Sileks |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U19 | 21:00 | Al Hamriyah U19 | Al Wehda(UAE) U19 |
-
H1
-
|
|
|||
LUX D1 | 21:00 | Marisca Miersch | UNA Strassen |
-
H1
-
|
|
|||
AGB LE | 21:00 | CD Sao Salvador | Sporting Cabinda |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 21:00 | Ljungskile | Eskilsminne IF |
-
H1
-
|
0.96
0.78
1/4
2 1/2
0.80
0.98
|
|||
NOR D2 | 21:00 | Hodd | Flekkeroy IL |
-
H1
-
|
|
|||
CYP D2 | 21:00 | PO Ahironas-Onisilos | ENAD Polis |
-
H1
-
|
|
|||
MKD D1 | 21:00 | Voska Sport | Bregalnica Stip |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D4 | 21:00 | Signal | FC Chatel St Denis |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | Jerba Midoun | Rejiche |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 21:00 | Sollentuna United | Pitea IF |
-
H1
-
|
0.72
0.87
0
2 3/4
1.04
0.89
|
|||
POR L3 | 21:00 | Atletico Clube Purtugal | SC Covilha |
-
H1
-
|
0.63
0.93
0
2 1/4
1.14
0.83
|
|||
EGY D1 | 21:00 | Al Masry | El Daklyeh |
-
H1
-
|
0.95
0.91
-1
2 1/4
0.85
0.89
|
|||
NOR D4 | 21:00 | Mosjoen | Rosenborg B |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 21:00 | Cordoba | Malaga |
-
H1
-
|
0.87
0.90
-1/2
2 1/4
0.89
0.86
|
|||
ARGW D1 | 21:00 | CA Independiente (nữ) | Gimnasia LP (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
UEFA WUC | 21:00 | Paris Saint Germain (nữ) | Lyon (nữ) |
-
H1
-
|
0.97
0.87
1/2
2 1/2
0.79
0.89
|
|||
LUX D1 | 21:00 | FC Schifflange 95 | Jeunesse Esch |
-
H1
-
|
|
|||
PORJA2 | 21:00 | Academica Coimbra U19 | SC Lusitania Dos Acores U19 |
-
H1
-
|
|
|||
SER D2 | 21:00 | Mladost Novi Sad | Kolubara |
-
H1
-
|
|
|||
LUX D1 | 21:00 | CS Petange | Red Boys Differdange |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 21:00 | FC Murom | Rotor Volgograd |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 21:00 | UD Logrones B | Alfaro |
-
H1
-
|
|
|||
LUX D1 | 21:00 | Victoria Rosport | US Mondorf-les-Bains |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 21:00 | SD Tarazona | Real Sociedad B |
-
H1
-
|
0.69
0.92
0
2
1.07
0.84
|
|||
DEN SASL | 21:00 | Nordsjaelland | Brondby IF |
-
H1
-
|
0.96
0.91
-1/4
2 3/4
0.93
0.96
|
|||
POR L3 | 21:00 | Amora FC | Dezembro |
-
H1
-
|
0.79
1.00
-1/4
2 1/2
0.97
0.76
|
|||
LUX D1 | 21:00 | FC Wiltz 71 | Mondercange |
-
H1
-
|
|
|||
MKD D1 | 21:00 | Academy Pandev | FC Vardar Skopje |
-
H1
-
|
|
|||
ITA S4 | 21:00 | Reggina | ASD Sancataldese |
-
H1
-
|
|
|||
ICE LCB | 21:00 | Throttur Vogum | Haukar Hafnarfjordur |
-
H1
-
|
|
|||
POR L3 | 21:00 | FC Caldas | Oliveira Hospital |
-
H1
-
|
0.75
0.69
-1
2 1/2
1.01
1.07
|
|||
ISL | 21:00 | ATK Mohun Bagan | Odisha FC |
-
H1
-
|
0.91
0.70
-3/4
2 3/4
0.85
1.06
|
|||
MKD D1 | 21:00 | Rabotnicki Skopje | FK Makedonija Gjorce Petrov |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 21:00 | Assyriska | Taby |
-
H1
-
|
0.76
1.04
1/4
3
1.00
0.72
|
|||
POR D3 W | 21:00 | Clube Albergaria (nữ) | Racing Power (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
POR L3 | 21:00 | Pero pinheiro | Sporting CP B |
-
H1
-
|
1.13
0.70
1
2 1/2
0.64
1.06
|
|||
ENG FAWSL | 21:00 | Leicester City (nữ) | Manchester United (nữ) |
-
H1
-
|
0.86
0.93
1 1/4
3
0.90
0.83
|
|||
ICE PR | 21:00 | Akranes | Hafnarfjordur |
-
H1
-
|
1.03
0.82
0
3 1/4
0.83
1.02
|
|||
CZE W1 | 21:00 | FC Viktoria Plzen (nữ) | Horni Herspice (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | SK Zdirec Nad Doubravou | Polna |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | Sokol Tasovice | Vrchovina |
-
H1
-
|
|
|||
ICE PR | 21:00 | Vestri | HK Kopavogs |
-
H1
-
|
0.86
0.89
-1/4
3
1.00
0.95
|
|||
FIN D3 A | 21:00 | TP47 Tornio | OTP |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | AS Oued Ellil | CS.Hammam-Lif |
-
H1
-
|
|
|||
TUN D1 | 21:00 | A.S.Marsa | US Tataouine |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D1 | 21:00 | Flamengo | Botafogo RJ |
-
H1
-
|
0.80
1.01
-3/4
2 1/2
1.09
0.86
|
|||
CAE D1 | 21:00 | APEJES Academy | AS Fortuna Mfou |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U19 | 21:00 | Al Nasr SC U19 | Shabab Al Ahli Dubai U19 |
-
H1
-
|
|
|||
SER D2 | 21:00 | FK Radnicki Novi Belgrad | FK Dubocica |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | CS Korba | Jendouba Sport |
-
H1
-
|
|
|||
SPA LU19 | 21:00 | Getafe U19 | Rayo Vallecano U19 |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D2 | 21:00 | Kozani F.S. | Iraklis |
-
H1
-
|
1.00
1.00
-1/2
2 1/4
0.80
0.80
|
|||
BEL D1 | 21:00 | Cercle Brugge | Anderlecht |
-
H1
-
|
0.85
0.95
1/4
2 3/4
1.04
0.92
|
|||
Brazil DDL | 21:00 | Gaucho/RS | EC Passo Fundo |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D2 | 21:00 | Rubin Yalta | FK Astrakhan |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U19 | 21:00 | Al Jazira Club U19 | Ajman SCC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
SER D2 | 21:00 | Proleter Novi Sad | Metalac Gornji Milanovac |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | J.S. Kairouanaise | A.S Ariana |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 21:00 | Vanersborgs IF | Kumla |
-
H1
-
|
|
|||
SCO PR | 21:00 | Dundee | Celtic FC |
-
H1
-
|
1.11
0.89
1 1/2
3 1/4
0.79
0.98
|
|||
CZE DFL | 21:00 | SK Lisen B | AFC Humpolec |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | Jeunesse Sportive Omrane | CS Tabarka |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 21:00 | Tegs SK | Froso IF |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 21:00 | CD Alcoyano | Granada CF B |
-
H1
-
|
0.90
0.87
-1
2 1/4
0.86
0.89
|
|||
TUN D1 | 21:00 | Olympique de Beja | AS Slimane |
-
H1
-
|
|
|||
SPA LU19 | 21:00 | Almeria U19 | UCD Canada Atletico U19 |
-
H1
-
|
|
|||
TTLd | 21:00 | Sporting Ben Arous | Kalaa Sport |
-
H1
-
|
|
|||
LIT D1 | 21:00 | Suduva | FK Zalgiris Vilnius |
-
H1
-
|
1.04
0.74
3/4
2 1/4
0.70
1.00
|
|||
BLR D2 | 21:00 | Dnepr Rohachev | FK Orsha |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 21:00 | Arsenal Tula | Alania Vladikavkaz |
-
H1
-
|
0.74
0.94
-1/4
2 1/4
1.06
0.86
|
|||
RUS D1 | 21:00 | KAMAZ Naberezhnye Chelny | Akron Togliatti |
-
H1
-
|
0.89
1.12
1/4
2 1/4
0.91
0.69
|
|||
TUN D1 | 21:00 | ES du Sahel | Club Africain |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D2 | 21:00 | Marupe | Rigas Futbola skola II |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U21 | 21:05 | Al Bataeh U21 | Al-Sharjah U21 |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U21 | 21:05 | Khor Fakkan U21 | Ajman Club U21 |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U21 | 21:05 | Shabab Dubai U21 | Al Ain U21 |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D1 | 21:15 | Granada CF | Osasuna |
-
H1
-
|
0.79
1.06
0
2 1/4
1.12
0.82
|
|||
MAL D1 | 21:15 | Santa Lucia | Gzira United |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D2 | 21:15 | Real Oviedo | Tenerife |
-
H1
-
|
0.83
1.05
-1/2
2
1.06
0.82
|
|||
SPA D2 | 21:15 | AD Alcorcon | Eldense |
-
H1
-
|
1.02
1.08
-1/4
2
0.87
0.79
|
|||
MAL D1 | 21:15 | Birkirkara FC | Sirens |
-
H1
-
|
|
|||
Slo D3 | 21:30 | FK Belusa | TJ Druzstevnik Vrakun |
-
H1
-
|
|
|||
Slo D3 | 21:30 | SKF Sered | Nove Mesto |
-
H1
-
|
|
|||
POR D1 | 21:30 | Portimonense | Moreirense |
-
H1
-
|
1.03
0.87
0
2 1/4
0.86
1.00
|
|||
POR D2 | 21:30 | Porto B | Santa Clara |
-
H1
-
|
0.96
0.78
1/2
2 1/4
0.90
1.06
|
|||
CZE DFL 5 | 21:30 | FC Zdas Zdar Nad Sazavou B | Ledec nad Sazavou |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 21:30 | USD Virtus Verona | Pro Vercelli |
-
H1
-
|
0.79
0.97
0
2 1/4
0.97
0.79
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Albinoleffe | Lumezzane |
-
H1
-
|
0.79
0.98
-1/4
2 1/4
0.97
0.78
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Alessandria | Vicenza |
-
H1
-
|
0.90
0.95
1
2 1/4
0.86
0.81
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Azy based nano Bo | Atalanta U23 |
-
H1
-
|
0.78
0.72
-1/2
2
0.98
1.04
|
|||
MNE D2 | 21:30 | FK Grbalj Radanovici | Internacional Podgorica |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Giana | Us Pergolettese |
-
H1
-
|
0.82
0.97
1/2
2 1/4
0.94
0.79
|
|||
MNE D2 | 21:30 | OSK Igalo | Bokelj Kotor |
-
H1
-
|
|
|||
POR D2 | 21:30 | CF Os Belenenses | Nacional da Madeira |
-
H1
-
|
0.98
0.95
1/2
2 3/4
0.88
0.89
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Mantova | Legnago Salus |
-
H1
-
|
0.93
0.86
-1
2 1/2
0.83
0.90
|
|||
SWE D1 | 21:30 | Djurgardens | GAIS |
-
H1
-
|
1.01
0.83
-1
2 3/4
0.88
1.04
|
|||
GER D3 | 21:30 | SC Freiburg (Youth) | SSV Ulm 1846 |
-
H1
-
|
0.84
0.94
1
2 1/2
1.02
0.90
|
|||
Slo D3 | 21:30 | MFK Snina | Namestovo |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 | 21:30 | Hacken | IFK Norrkoping FK |
-
H1
-
|
1.00
0.85
-1
3 1/4
0.89
1.02
|
|||
Slo D3 | 21:30 | Spisske Podhradie | Rimavska Sobota |
-
H1
-
|
|
|||
SUI Cup | 21:30 | Winterthur | Servette |
-
H1
-
|
0.84
1.03
1/4
2 3/4
1.04
0.83
|
|||
CZE DFL 5 | 21:30 | Kravare | FC Irp Cesky Tesin |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 21:30 | Haitzendorf | SCU Kilb |
-
H1
-
|
|
|||
Bos HD1 | 21:30 | FK Omarska | Ljubic Prnjavor |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Novara | US Fiorenzuola |
-
H1
-
|
0.85
0.71
-3/4
2 1/4
0.91
1.05
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Padova | Triestina |
-
H1
-
|
0.78
0.73
-1/4
2 1/4
0.98
1.03
|
|||
FIN CUP | 21:30 | FC Kuusysi | EIF Academy |
-
H1
-
|
|
|||
MNE D2 | 21:30 | Lovcen Cetinje | FK Podgorica |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Pro Sesto | Pro Patria |
-
H1
-
|
0.93
0.87
-1/2
2
0.83
0.89
|
|||
ITA C1 | 21:30 | Trento | Renate AC |
-
H1
-
|
0.71
0.84
-1/2
2
1.05
0.92
|
|||
HOL D2 | 21:45 | NAC Breda | Jong PSV Eindhoven (Youth) |
-
H1
-
|
0.88
0.82
-1
3 1/4
0.98
1.02
|
|||
HOL D1 | 21:45 | Vitesse Arnhem | Fortuna Sittard |
-
H1
-
|
0.81
0.88
1/2
2 1/2
1.08
0.99
|
|||
BUL D1 | 21:45 | Ludogorets Razgrad | FK Levski Krumovgrad |
-
H1
-
|
0.96
0.89
-2
3
0.86
0.91
|
|||
POR D3 | 22:00 | Amarante | Limianos |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 22:00 | Wisloka Debica | Sokol Sieniawa |
-
H1
-
|
|
|||
POR D3 | 22:00 | Lusitano GC Moncarapachense | Vitoria Setubal |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D2 | 22:00 | Jadran Dekani | NK Bilje |
-
H1
-
|
|
|||
NGA PR | 22:00 | Enugu Rangers International | Plateau United |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D1 | 22:00 | KFUM Oslo | Brann |
-
H1
-
|
1.02
0.82
3/4
2 3/4
0.87
1.05
|
|||
AUS D3 | 22:00 | Wallern | USV RB Weindorf St.Anna |
-
H1
-
|
|
|||
Bos HD1 | 22:00 | FK Gornji Rahic | NK TOSK Tesanj |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D1 | 22:00 | Lillestrom | Ham-Kam |
-
H1
-
|
0.93
1.03
-1
2 3/4
0.96
0.84
|
|||
MEX U23 | 22:00 | Necaxa U23 | Monterrey U23 |
-
H1
-
|
0.76
0.88
-3/4
3
0.98
0.86
|
|||
NOR D1 | 22:00 | Molde | Haugesund |
-
H1
-
|
0.89
1.03
-1 3/4
3 1/4
1.00
0.84
|
|||
Spain D4 | 22:00 | Real Madrid C | Parla Escuela |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | Dafuji cloth MTE | Bodajk FC Siofok |
-
H1
-
|
0.93
0.93
-1/2
2 1/2
0.88
0.88
|
|||
POR D3 | 22:00 | Pevidem SC | S. Joao Ver |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D1 | 22:00 | Stromsgodset | Kristiansund BK |
-
H1
-
|
0.82
1.09
-1/2
2 3/4
1.07
0.78
|
|||
HUN D2E | 22:00 | BVSC Zuglo | Csakvari TK |
-
H1
-
|
|
|||
UKR D1 | 22:00 | Kryvbas | Metalist 1925 Kharkiv |
-
H1
-
|
1.05
0.96
-1
2 1/2
0.77
0.84
|
|||
Spain D4 | 22:00 | CD Binefar | CF Illueca |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 22:00 | TUS Bad Gleichenberg | Allerheiligen |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D1 | 22:00 | Tromso IL | Sarpsborg 08 |
-
H1
-
|
0.73
1.00
-1/4
2 3/4
1.19
0.87
|
|||
BOS PL | 22:00 | Posusje | HSK Zrinjski Mostar |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:00 | SD Borja | CD Utrillas |
-
H1
-
|
|
|||
BLR D1 | 22:00 | Slavia Mozyr | Arsenal Dzyarzhynsk |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D2 | 22:00 | Bistrica | ND Beltinci |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 22:00 | SC Gleisdorf | Deutschlandsberger SC |
-
H1
-
|
|
|||
MAL D2 | 22:00 | Tarxien Rainbows F.C | Luqa St. Andrew's |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 22:00 | LASK (Youth) | Union Gurten |
-
H1
-
|
|
|||
MAL D2 | 22:00 | Zebbug Rangers | Zejtun Corinthians |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 22:00 | SV Ried B | Wolfsberger AC Amateure |
-
H1
-
|
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Bromley | Altrincham |
-
H1
-
|
0.87
0.86
-1/4
2 3/4
0.89
0.90
|
|||
AUS D3 | 22:00 | SC Weiz | WSC Hertha Wels |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 22:00 | Union Douala | Les Astres FC De Douala |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 22:00 | Kelen SC | Dorogi FC |
-
H1
-
|
|
|||
BWPL | 22:00 | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) | Dnepr Mogilev (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 22:00 | BKV Elore | Szeged-Csanad Grosics II |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 22:00 | TJ Sokol Radnice | SK Rapid Plzen |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:00 | Arosa SC | CF Alondras |
-
H1
-
|
|
|||
FIN D3 A | 22:00 | VIFK | KPV |
-
H1
-
|
1.05
0.77
3/4
3
0.71
0.99
|
|||
HUN D3E | 22:00 | Komarom VSE | Gyirmot SE II |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 22:00 | SK Touzim | Tj Rozvoj Trstenice |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 22:00 | Torpedo Moscow | Khimki |
-
H1
-
|
0.93
1.07
1/4
2 1/4
0.87
0.73
|
|||
NGA PR | 22:00 | Bayelsa United | Rivers United |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 22:00 | ESMTK Budapest | Bekescsaba |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D3 | 22:00 | NK Fama Vipava | NK Skofja Loka |
-
H1
-
|
|
|||
CHI WD1 | 22:00 | Universidad de Concepcion (nữ) | CD Antofagasta (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
NGA PR | 22:00 | Sporting Lagos FC | Abia Warriors |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 22:00 | Veszprem | Tatabanya |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | Gyirmot SE | Kozarmisleny SE |
-
H1
-
|
|
|||
Bos HD1 | 22:00 | NK Celik | Bratstvo Gracanica |
-
H1
-
|
|
|||
NOR AL | 22:00 | Lyn Oslo | Ranheim IL |
-
H1
-
|
1.16
0.82
-1/4
2 3/4
0.72
1.02
|
|||
AGB LE | 22:00 | Wiliete | Academica Do Lobito |
-
H1
-
|
|
|||
CHI WD1 | 22:00 | Universidad Catolica (nữ) | Coquimbo Unido (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
NGA PR | 22:00 | Enyimba | Katsina United |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 22:00 | FC Dabas | Korosladany MSK |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | Kazincbarcika | Budapest Honved |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 22:00 | Real Murcia | AD Ceuta |
-
H1
-
|
0.72
0.92
0
2 1/4
1.04
0.84
|
|||
Pol D4 | 22:00 | Stomil Olsztyn II | Granica Ketrzyn |
-
H1
-
|
|
|||
CHI WD1 | 22:00 | Palestino (nữ) | Union Espanola (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
NGA PR | 22:00 | Shooting Stars SC | Sunshine Stars FC |
-
H1
-
|
|
|||
HUN WD1 | 22:00 | Astra Hungary (nữ) | MTK Hungaria FC (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Ghana D1 | 22:00 | Uncle T United | Still Believe FC |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | MTE Mosonmagyarovar | Gyori ETO |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 22:00 | SK Zapy | FK Prepere |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 22:00 | Sokol Hostoun | Dukla Praha B |
-
H1
-
|
|
|||
MAL D2 | 22:00 | St. Andrews | Lija Athletic |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 22:00 | Benatky Nad Jizerou | Benesov |
-
H1
-
|
|
|||
HUN WD1 | 22:00 | Budaorsi SC (nữ) | Puskas Akademia (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Ghana D1 | 22:00 | Venomous Vipers | Future Stars FC |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | Pecsi MFC | Szombathelyi Haladas |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 22:00 | Taborsko Akademie | FC Pisek |
-
H1
-
|
|
|||
LIBD1L | 22:00 | Al Athad | Al-Madina |
-
H1
-
|
|
|||
NGA PR | 22:00 | Akwa United | Kano Pillars |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D1 | 22:00 | PWD de Bamenda | Fauve Azur Elite |
-
H1
-
|
|
|||
SER L W | 22:00 | Vojvodina (nữ) | ZFK TSC (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 22:00 | SV Telfs | SV Kematen |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | Szeged Csanad | SOROKSAR |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D1 | 22:00 | Fredrikstad | Sandefjord |
-
H1
-
|
0.83
0.87
-1/2
2 3/4
1.06
1.00
|
|||
AUS D3 | 22:00 | SK Vorwarts Steyr | Vocklamarkt |
-
H1
-
|
|
|||
MOL D1 | 22:00 | CS Petrocub | Sheriff Tiraspol |
-
H1
-
|
|
|||
SLO U19 | 22:00 | ND Ilirija U19 | NK Nafta 1903 U19 |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D3E | 22:00 | Szombathelyi Mav Haladas VSE | Puskas Academy II |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D2E | 22:00 | Vasas | Duna-Tisza |
-
H1
-
|
|
|||
AUT D1 | 22:00 | Red Bull Salzburg | Sturm Graz |
-
H1
-
|
1.01
0.94
-1/2
2 1/2
0.88
0.93
|
|||
CRO D1 | 22:00 | HNK Gorica | ZNK Osijek |
-
H1
-
|
0.90
0.80
1/2
2 1/4
0.86
0.96
|
|||
LIBD1L | 22:00 | Asswehly SC | Al Zawi A |
-
H1
-
|
|
|||
COL RL | 22:00 | Molino Viejo | Total Soccer FC |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D1 | 22:05 | Rennes | Stade Brestois |
-
H1
-
|
0.94
0.86
-1/4
2 1/4
0.96
1.02
|
|||
ROM D1 | 22:15 | CSM Politehnica Iasi | UTA Arad |
-
H1
-
|
0.95
0.94
-1/4
2 1/4
0.89
0.88
|
|||
GER D1 | 22:30 | FSV Mainz 05 | FC Koln |
-
H1
-
|
0.90
1.00
-1
2 3/4
1.00
0.88
|
|||
FIN D2 | 22:30 | KaPa | JaPS |
-
H1
-
|
0.82
0.96
1/4
3
1.04
0.88
|
|||
ITA C1 | 22:30 | AC Monopoli | Messina |
-
H1
-
|
|
|||
QAT D1 | 22:30 | Al-Ahli Doha | Al-Wakra |
-
H1
-
|
0.97
0.69
1/2
3 1/4
0.81
1.07
|
|||
SUI D2 | 22:30 | Servette U21 | Basuli B team |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Nuova Monterosi | Foggia |
-
H1
-
|
|
|||
QAT D1 | 22:30 | Al-Arabi SC | Muaidar SC |
-
H1
-
|
0.99
0.89
-1/2
3 1/2
0.79
0.87
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Potenza | Francavilla |
-
H1
-
|
|
|||
QAT D1 | 22:30 | Al Markhiya | Umm Salal |
-
H1
-
|
1.00
0.93
-1/4
3
0.78
0.83
|
|||
FIN D1 | 22:30 | IFK Mariehamn | Ilves Tampere |
-
H1
-
|
0.88
1.07
1/2
2 3/4
1.01
0.80
|
|||
QAT D1 | 22:30 | Al Rayyan | Al-Sadd |
-
H1
-
|
0.84
0.92
-1/2
3 1/2
0.94
0.84
|
|||
Spain D4 | 22:30 | EG El Palmar | UCAM Murcia CF B |
-
H1
-
|
|
|||
QAT D1 | 22:30 | Qatar SC | Al Duhail |
-
H1
-
|
1.06
0.73
1/2
3 1/4
0.72
1.03
|
|||
Spain D4 | 22:30 | CF Vimenor | UC Cartes |
-
H1
-
|
|
|||
SAPL D1 | 22:30 | Cape Town City | Lamontville Golden Arrows |
-
H1
-
|
0.91
0.72
-3/4
2 1/4
0.85
1.04
|
|||
ICPD D1 | 22:30 | Societe Omnisports De L'Armee | ASEC MIMOSAS |
-
H1
-
|
|
|||
QAT D1 | 22:30 | Al Shamal | Al-Garrafa |
-
H1
-
|
0.69
0.65
2
4 1/4
1.09
1.12
|
|||
Spain D4 | 22:30 | CF Calamocha | Fuentes |
-
H1
-
|
|
|||
FIN D2 | 22:30 | JIPPO | Jaro |
-
H1
-
|
0.95
0.94
1/2
2 1/2
0.91
0.90
|
|||
SER D1 | 22:30 | Vojvodina Novi Sad | Crvena Zvezda |
-
H1
-
|
0.84
0.90
1 1/4
2 3/4
0.92
0.86
|
|||
ENG PR | 22:30 | Nottingham Forest | Manchester City |
-
H1
-
|
0.88
0.86
1 3/4
3
1.02
1.02
|
|||
FIN D3 A | 22:30 | Vantaa | Poxyt |
-
H1
-
|
|
|||
ICPD D1 | 22:30 | Sporting Gagnoa | ASI Abengourou |
-
H1
-
|
|
|||
FIN D3 A | 22:30 | FC Ilves-Kissat | P-Iirot |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Audace Cerignola | Giugliano |
-
H1
-
|
|
|||
ICPD D1 | 22:30 | SOL FC Abobo | CO Korhogo |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D1 | 22:30 | NK Rogaska | FC Koper |
-
H1
-
|
0.79
1.19
0
3
0.97
0.60
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Avellino | Crotone |
-
H1
-
|
|
|||
SAN L | 22:30 | AC Juvenes | Tre Penne |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 22:30 | Lucksta IF | Ytterhogdal IK |
-
H1
-
|
|
|||
NGA NL | 22:30 | Olympic FC | Jangorzo FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 22:30 | FB Brindisi 1912 | Turris Neapolis |
-
H1
-
|
|
|||
FIN D3 A | 22:30 | Narpes Kraft | Jakobstads Bollklubb |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 22:30 | Sava Gao Char Meisel | NK Samobor |
-
H1
-
|
|
|||
SVK D1 | 22:30 | Dunajska Streda | Slovan Bratislava |
-
H1
-
|
0.86
0.87
1/4
2 1/2
0.90
0.89
|
|||
Finland K | 22:30 | PonPa | OsPa |
-
H1
-
|
|
|||
POL PR | 22:30 | Lech Poznan | Cracovia Krakow |
-
H1
-
|
0.92
0.81
-1/2
2 1/4
0.97
1.06
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Catania | Benevento |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Juve Stabia | AZ Picerno ASD |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 22:30 | Latina | Taranto Sport |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D1 | 22:45 | MTK Hungaria | Ferencvarosi TC |
-
H1
-
|
0.96
0.91
1 1/4
3
0.80
0.85
|
|||
PER D2 | 22:45 | UCV Moquegua | Dep.San Martin |
-
H1
-
|
|
|||
KUW D1 | 22:55 | Al-Nasar | Al-Salmiyah |
-
H1
-
|
|
|||
POL D1 | 22:59 | Gornik Leczna | LKS Nieciecza |
-
H1
-
|
0.74
1.01
0
2 1/2
1.08
0.79
|
|||
TUR D1 | 22:59 | Trabzonspor | Gazisehir Gaziantep |
-
H1
-
|
1.06
0.88
-1 1/4
2 3/4
0.83
0.99
|
|||
Spain D4 | 22:59 | Don Benito | CF Trujillo |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D2 | 22:59 | Riga FC II | Skanstes SK |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Velez CF | UD Marbella |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Getafe B | CD Guadalajara |
-
H1
-
|
|
|||
CYP D1 | 22:59 | Aris Limassol | AEP Paphos |
-
H1
-
|
1.06
0.82
-1/4
2 1/4
0.76
0.98
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CCD Alberite | CD Anguiano |
-
H1
-
|
|
|||
LUX D1 | 22:59 | Swift Hesperange | F91 Dudelange |
-
H1
-
|
0.80
1.03
-1/4
3
1.00
0.78
|
|||
CYP D1 | 22:59 | Omonia Nicosia FC | APOEL Nicosia |
-
H1
-
|
0.96
0.85
1/4
2 1/4
0.86
0.95
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Aguilas CF | Yeclano Deportivo |
-
H1
-
|
|
|||
MAR D1 | 22:59 | Union Touarga Sport Rabat | Renaissance Zmamra |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Cadiz B | CA Antoniano |
-
H1
-
|
|
|||
POR L3 | 22:59 | Alverca | Varzim |
-
H1
-
|
0.83
0.97
-3/4
2 1/2
0.93
0.79
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD Estebona | La Union CF |
-
H1
-
|
|
|||
EGY D1 | 22:59 | El Mokawloon El Arab | Smouha SC |
-
H1
-
|
0.89
0.96
0
2 1/4
0.91
0.84
|
|||
Spain D4 | 22:59 | SP Villafranca | CD Calamonte |
-
H1
-
|
|
|||
DEN SASL | 22:59 | FC Copenhagen | Aarhus AGF |
-
H1
-
|
0.74
0.87
-1
2 1/2
1.17
1.00
|
|||
TUR D1 | 22:59 | Caykur Rizespor | Ankaragucu |
-
H1
-
|
0.84
0.90
-1/4
2 1/2
1.05
0.97
|
|||
ITA D1 | 22:59 | Atalanta | Empoli |
-
H1
-
|
1.03
0.91
-1 1/4
2 3/4
0.87
0.97
|
|||
BHR D1 | 22:59 | Manama Club | Busaiteen |
-
H1
-
|
0.83
0.95
-1/2
2 1/2
0.98
0.85
|
|||
SPA D3 | 22:59 | UD San Sebastian Reyes | Badajoz |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD Illescas | Cacereno |
-
H1
-
|
|
|||
SPA LU19 | 22:59 | Atletico de Madrid U19 | CF Rayo Majadahonda U19 |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | AD Llerenense | CD Montijo |
-
H1
-
|
|
|||
MAR D2 | 22:59 | Chabab Atlas Khenifra | ASS Association Sportive de Sa |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD Mensajero | AD Union Adarve |
-
H1
-
|
|
|||
SPA WD4 | 22:59 | Sant Gabriel (nữ) | CD Riudoms W |
-
H1
-
|
|
|||
MAR D2 | 22:59 | Ittifaq Marrakech | Chabab Ben Guerir |
-
H1
-
|
|
|||
EST WD2 | 22:59 | FC Flora Tallinn (nữ) | JK Tallinna Kalev (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD Ciudad Real | Real Betis B |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD Artistico Navalcarnero | Ursaria |
-
H1
-
|
|
|||
Finland K | 22:59 | LPS Helsinki | MPS Atletico Malmi |
-
H1
-
|
|
|||
MAR D2 | 22:59 | JSM Jeunesse Sportive El Massi | Olympique Dcheira |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Real Balompedica Linense | FC Cartagena B |
-
H1
-
|
|
|||
MNE D2 | 22:59 | FK Iskra Danilovgrad | Otrant |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Numancia | CF Talavera de la Reina |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 22:59 | Recreativo Huelva | CD Linares Deportivo |
-
H1
-
|
0.71
0.86
-1/2
2 1/4
1.05
0.90
|
|||
MAR D2 | 22:59 | RCOZ Oued Zem | Wydad Fes |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | Motril | Juventud Torremolinos CF |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Mar Menor | Orihuela CF |
-
H1
-
|
|
|||
MNE D2 | 22:59 | KOM Podgorica | FK Berane |
-
H1
-
|
|
|||
CAF Cup | 22:59 | Ghana Dream FC | Zamalek |
-
H1
-
|
|
|||
SER D2 | 22:59 | Sevojno Uzice | FK Vrsac |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD San Roque de Lepe | CD El Palo |
-
H1
-
|
|
|||
SER D1 | 22:59 | FK Napredak Krusevac | Radnicki 1923 Kragujevac |
-
H1
-
|
1.02
0.75
3/4
2 1/2
0.74
1.01
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Villanovense | CD San Fernando de Henares |
-
H1
-
|
|
|||
BHR D1 | 22:59 | Al Hidd | Al Khaldiya |
-
H1
-
|
|
|||
AZE D1 | 22:59 | Standard Sumgayit | Qarabag |
-
H1
-
|
|
|||
FIN CUP | 22:59 | PoPa | Toolon Taisto |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | Sevilla Atletico | UCAM Murcia |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D3 | 22:59 | CD Atletico Paso | G. Segoviana |
-
H1
-
|
|
|||
CYP D1 | 22:59 | AEK Larnaca | Anorthosis Famagusta FC |
-
H1
-
|
0.91
0.76
-1 3/4
2 3/4
0.91
1.04
|
|||
ITA D1 | 22:59 | Napoli | AS Roma |
-
H1
-
|
0.99
0.89
-1/2
2 1/2
0.91
0.99
|
|||
BHR D1 | 22:59 | Najma Manama | Al-Ahli(BHR) |
-
H1
-
|
|
|||
RUS D1 | 22:59 | PFK Kuban | Neftekhimik Nizhnekamsk |
-
H1
-
|
0.82
0.96
1/4
2 1/2
0.98
0.84
|
|||
SPA WD1 | 22:59 | Real Madrid (nữ) | Levante Las Planas (nữ) |
-
H1
-
|
0.66
0.60
-2 1/4
3 1/4
1.11
1.19
|
|||
ARG D2 | 23:10 | CA Brown Adrogue | Colon de Santa Fe |
-
H1
-
|
0.90
0.87
1/2
2
0.92
0.93
|
|||
ICE PR | 23:15 | Vikingur Reykjavik | KA Akureyri |
-
H1
-
|
0.87
0.90
-1 1/4
3 1/4
0.99
0.94
|
|||
RUS PR | 23:15 | Dynamo Moscow | Zenit St. Petersburg |
-
H1
-
|
1.00
1.03
1/4
2 3/4
0.89
0.84
|
|||
WALC | 23:25 | Connahs Quay Nomads FC | The New Saints |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 23:30 | Balsicas Atletico | Muleno CF |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 23:30 | UE Vilassar de Mar | Fundacio Esportiva Grama |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D3 | 23:30 | Puerto Montt | Osorno |
-
H1
-
|
|
|||
ANDSL | 23:30 | FC Santa Coloma | FC Ordino |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D1 | 23:30 | Everton CD | Coquimbo Unido |
-
H1
-
|
0.93
0.96
-1/4
2 1/2
0.93
0.88
|
|||
CHI D2 | 23:30 | Deportes Recoleta | CD Magallanes |
-
H1
-
|
0.89
0.89
-1/4
2 3/4
0.85
0.85
|
|||
SPA D1 | 23:30 | Villarreal | Rayo Vallecano |
-
H1
-
|
1.04
1.02
-3/4
2 3/4
0.86
0.86
|
|||
LUX D1 | 23:30 | Progres Niedercorn | UN Kaerjeng 97 |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D1 | 23:30 | PAOK Saloniki | AEK Athens |
-
H1
-
|
0.96
0.90
0
2 1/2
0.90
0.94
|
|||
Spain D4 | 23:30 | At. Pulpileno | Caravaca CF |
-
H1
-
|
|
|||
OMA PL | 23:30 | Dhufar | Al-Nasr(OMA) |
-
H1
-
|
|
|||
LIT D1 | 23:30 | DFK Dainava Alytus | FK Panevezys |
-
H1
-
|
1.03
0.71
1/2
2
0.71
1.03
|
|||
GFA PR | 23:30 | Marimoo | Samger FC |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 23:30 | CD Torreperogil | Torredonjimeno |
-
H1
-
|
|
|||
GFA PR | 23:30 | Steve Biko | Fortune FC |
-
H1
-
|
|
|||
MAU D1 | 23:30 | ASC Tevragh Zeine | ASC Snim |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D2 | 23:30 | Levante | FC Cartagena |
-
H1
-
|
1.01
0.98
-3/4
2 1/4
0.88
0.89
|
|||
BEL D1 | 23:30 | Saint Gilloise | Royal Antwerp |
-
H1
-
|
0.89
0.88
-3/4
2 3/4
1.00
0.99
|
|||
SPA D2 | 23:30 | Valladolid | SD Huesca |
-
H1
-
|
0.91
1.05
-3/4
2
0.98
0.82
|
|||
Tỷ số trực tuyến 29-04-2024 |
||||||||
NOR D2 | 00:00 | Valerenga B | Strindheim IL |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 00:00 | Deportivo La Coruna | CD Arenteiro |
-
H1
-
|
0.77
0.73
-1 1/4
2 1/4
0.99
1.03
|
|||
BLR D1 | 00:00 | Shakhter Soligorsk | Slutsksakhar Slutsk |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 00:00 | Moralo CP | Jerez |
-
H1
-
|
|
|||
GUA D2 | 00:00 | Juventud Pinulteca FC | Democracia FC |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D1 | 00:00 | Lyon | Monaco |
-
H1
-
|
0.90
0.79
0
3
1.00
1.09
|
|||
POR D1 | 00:00 | Estoril | FC Famalicao |
-
H1
-
|
1.00
0.99
-1/4
2 1/2
0.89
0.88
|
|||
SEN D1 | 00:00 | Mbour | US Goree |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 00:00 | US Ouakam Dakar | AS Dakar Sacre Coeur |
-
H1
-
|
|
|||
CRC DW1 | 00:00 | Tsunami Azul (nữ) | Dimas Escazu (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 00:00 | Pikine | ASC Jaraaf |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 00:00 | Generation Foot | Casamance |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 00:00 | Teunhueth FC | SONACOS |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 00:00 | Jamono Fatick | Diambars |
-
H1
-
|
|
|||
MAU D1 | 00:00 | F.C. Nouadhibou | ASC Entou |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D1 | 00:00 | KF Tirana | Partizani Tirana |
-
H1
-
|
|
|||
NOR U19 | 00:00 | Drobak/Frogn U19 | FF Lillehammer U19 |
-
H1
-
|
|
|||
SEN D1 | 00:00 | Linguere | Guediawaye |
-
H1
-
|
|
|||
COL RL | 00:00 | Sol de Oriente | Rojo FC |
-
H1
-
|
|
|||
BEL D1 | 00:15 | Jeunesse Molenbeek | Kortrijk |
-
H1
-
|
1.09
0.89
-1/4
2 1/2
0.80
0.98
|
|||
NOR D1 | 00:15 | Odd Grenland | Viking |
-
H1
-
|
0.98
0.98
1/4
2 3/4
0.91
0.89
|
|||
BUL D1 | 00:15 | Cherno More Varna | Lokomotiv Plovdiv |
-
H1
-
|
0.92
0.99
-3/4
2 1/4
0.90
0.81
|
|||
GER D1 | 00:30 | Darmstadt | Heidenheimer |
-
H1
-
|
1.03
0.85
1/4
2 3/4
0.87
1.03
|
|||
MEX U23 | 00:30 | Santos Laguna U23 | Atletico San Luis U23 |
-
H1
-
|
0.93
0.95
0
3
0.81
0.79
|
|||
GER D3 | 00:30 | Unterhaching | TSV 1860 Munchen |
-
H1
-
|
1.01
1.05
0
2 3/4
0.85
0.79
|
|||
GIB PD | 00:30 | St Joseph's FC | Brunos Magpie |
-
H1
-
|
|
|||
GRE D1 | 00:30 | Panathinaikos | Aris Thessaloniki |
-
H1
-
|
0.80
0.72
-1 1/2
2 3/4
1.06
1.13
|
|||
Spain D4 | 00:30 | Atletico Malagueno | Atletico Mancha real |
-
H1
-
|
|
|||
ECU D1 | 00:30 | SC Imbabura | Independiente Jose Teran |
-
H1
-
|
1.07
0.86
3/4
2 1/2
0.73
0.92
|
|||
SER D1 | 00:30 | Partizan Belgrade | Backa Topola |
-
H1
-
|
0.87
1.01
-1/4
2 3/4
0.89
0.75
|
|||
CRO D1 | 00:30 | NK Lokomotiva Zagreb | Rijeka |
-
H1
-
|
0.93
0.89
1
2 1/2
0.83
0.87
|
|||
ENG FAWSL | 00:45 | Bristol Academy (nữ) | Manchester City (nữ) |
-
H1
-
|
1.16
0.88
3
4
0.62
0.88
|
|||
KUW D2 | 00:55 | Al-Ttadamon(KUW) | Burgan SC |
-
H1
-
|
|
|||
KUW D2 | 00:55 | Al-Yarmouk | Al-Salibikhaet |
-
H1
-
|
|
|||
NOR D2 | 01:00 | Junkeren | Stjordals Blink |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D2 | 01:00 | Deportivo Moron | Aldosivi Mar del Plata |
-
H1
-
|
0.93
1.16
-1/4
2 1/4
0.89
0.66
|
|||
SLO D2 | 01:00 | ND Gorica | NK Primorje |
-
H1
-
|
|
|||
ALG D1 | 01:00 | MC Oran | CR Belouizdad |
-
H1
-
|
1.01
0.98
1/4
2 1/4
0.75
0.78
|
|||
SPDRFEF | 01:00 | Atletico de Madrid B | Algeciras |
-
H1
-
|
0.88
0.86
-3/4
2 1/4
0.88
0.90
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Vis Pesaro | JuventusU23 |
-
H1
-
|
0.96
1.00
0
2 1/4
0.80
0.76
|
|||
Brazil DDL | 01:00 | Sao Gabriel RS | CE Lajeadense |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Ancona | Lucchese |
-
H1
-
|
0.76
0.84
-1
2 1/2
1.00
0.92
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Arezzo | Sestri Levante |
-
H1
-
|
0.96
0.95
-3/4
2 1/2
0.80
0.81
|
|||
Brazil W L | 01:00 | Sao Paulo/SP (nữ) | Bragantino (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
MAR D1 | 01:00 | Maghreb Fez | Wydad Casablanca |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Asd Pineto Calcio | Sassari Torres |
-
H1
-
|
0.84
0.84
1/2
2
0.92
0.92
|
|||
MLS Next PL | 01:00 | Chicago flame B | Atlanta United FC II |
-
H1
-
|
|
|||
SPDRFEF | 01:00 | Merida AD | Atletico Sanluqueno |
-
H1
-
|
0.93
0.72
-1/4
2
0.83
1.04
|
|||
ARGW D1 | 01:00 | Newells Old Boys (nữ) | CA Estudiantes Caseros (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D3FA | 01:00 | Club Circulo Deportivo | Deportivo Rincon |
-
H1
-
|
|
|||
POR L3 | 01:00 | FC Felgueiras | Lusitania FC |
-
H1
-
|
0.76
0.82
-3/4
2 1/2
1.00
0.94
|
|||
ARGW D1 | 01:00 | San Luis FC (nữ) | Ferro Carril Oeste (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil DDL | 01:00 | EC Pelotas(RS) | Aimore RS |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D1 | 01:00 | CFR Cluj | Sepsi OSK Sfantul Gheorghe |
-
H1
-
|
1.01
0.89
-1 1/4
2 3/4
0.83
0.93
|
|||
Brazil DDL | 01:00 | GE Bage | Monsoon FC |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Carrarese | Pontedera |
-
H1
-
|
0.84
0.91
-3/4
2 1/2
0.92
0.85
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Cesena | Perugia |
-
H1
-
|
0.88
0.83
-1 1/4
2 1/2
0.88
0.93
|
|||
ITA C1 | 01:00 | ACD Virtus Entella | Recanatese |
-
H1
-
|
0.64
0.76
-1
2 1/2
1.13
1.00
|
|||
ICPD D1 | 01:00 | Stella Club d'Adjame | San Pedro FC |
-
H1
-
|
|
|||
PER D2 | 01:00 | Juan Pablo II College | Alianza Universidad |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Fermana | Pescara |
-
H1
-
|
0.77
0.85
1/4
2 3/4
0.99
0.91
|
|||
Brazil DDL | 01:00 | Gloria RS | GA Farroupilha/RS |
-
H1
-
|
|
|||
URU D1 | 01:00 | Club Atletico Progreso | Liverpool URU |
-
H1
-
|
0.88
0.93
0
2 1/4
0.92
0.87
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Gubbio | Rimini |
-
H1
-
|
0.76
0.77
-1/4
2 1/4
1.00
0.99
|
|||
ARG D3FA | 01:00 | Sol de Mayo | Sansinena |
-
H1
-
|
|
|||
ITA C1 | 01:00 | Olbia | Spal |
-
H1
-
|
1.00
0.78
1/2
2
0.76
0.98
|
|||
ARG D3FA | 01:00 | Germinal de Rawson | Kimberley Mar del Plata |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil DDL | 01:00 | Veranopolis RS | Cruzeiro RS |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D2 | 01:00 | Guillermo Brown | Arsenal de Sarandi |
-
H1
-
|
0.76
0.76
0
1 3/4
1.06
1.04
|
|||
MEX LT | 01:00 | Montaneses FC | Irapuato |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D2 | 01:30 | Temperley | Estudiantes Rio Cuarto |
-
H1
-
|
0.94
0.83
-1/4
1 3/4
0.88
0.97
|
|||
ARG D2 | 01:30 | Alvarado Mar del Plata | CA San Miguel |
-
H1
-
|
1.07
0.87
-1/4
1 3/4
0.75
0.93
|
|||
ARG D2 | 01:30 | San Telmo | Deportivo Madryn |
-
H1
-
|
1.13
0.91
-1/2
2
0.70
0.89
|
|||
ACT M | 01:30 | Central Ballester | Berazategui |
-
H1
-
|
0.90
0.80
3/4
2
0.90
1.00
|
|||
ARG D1 | 01:30 | Argentinos Juniors | Velez Sarsfield |
-
H1
-
|
0.93
1.11
0
2 1/4
0.96
0.77
|
|||
URU D2 | 01:30 | Tacuarembo | Oriental |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D3FA | 01:30 | CA Juventud Unida San Luis | Huracan Las Heras |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D3FA | 01:30 | San Martin Mendoza | Estudiantes de San Luis |
-
H1
-
|
|
|||
RUS PR | 01:30 | Baltika Kaliningrad | CSKA Moscow |
-
H1
-
|
0.85
0.94
1/4
2 1/4
1.04
0.93
|
|||
ARG TB | 01:30 | Nautico Hacoaj | Barrancas FC |
-
H1
-
|
|
|||
ARG TB | 01:30 | Estrella de Berisso | Everton la Plata |
-
H1
-
|
|
|||
ICE PR | 01:30 | KR Reykjavik | Breidablik |
-
H1
-
|
1.00
0.81
1/4
3 1/4
0.86
1.03
|
|||
ACT M | 01:30 | Juventud Unida | Club Lujan |
-
H1
-
|
0.78
0.75
1/4
1 3/4
1.03
1.05
|
|||
ARG D3FA | 01:30 | Defensores Pronunciamiento | CA 9 de Julio Rafaela |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 01:30 | Brasiliense | Anapolis FC |
-
H1
-
|
|
|||
ACT M | 01:30 | CA Lugano | El Porvenir |
-
H1
-
|
0.85
0.95
1/2
2
0.95
0.85
|
|||
BRA D4 | 01:30 | Maracana CE | America FC Natal RN |
-
H1
-
|
|
|||
ACT M | 01:30 | CA Atlas | Argentino de Rosario |
-
H1
-
|
1.03
1.05
-1/4
2 1/4
0.78
0.75
|
|||
ARG D3FA | 01:35 | Villa Mitre | Olimpo Bahia Blanca |
-
H1
-
|
|
|||
BOS PL | 01:45 | Sarajevo | FK Velez Mostar |
-
H1
-
|
|
|||
ITA D1 | 01:45 | Fiorentina | Sassuolo |
-
H1
-
|
0.91
1.00
-3/4
2 3/4
0.99
0.88
|
|||
BRA D2 | 01:45 | Coritiba PR | Brusque FC |
-
H1
-
|
1.03
0.98
-1
2 1/4
0.83
0.86
|
|||
ARG D2 | 02:00 | Gimnasia Jujuy | Deportivo Maipu |
-
H1
-
|
0.96
1.05
-1/2
2 1/4
0.86
0.75
|
|||
ARG D2 | 02:00 | San Martin San Juan | Atletico Rafaela |
-
H1
-
|
0.96
1.03
-1/2
2 1/4
0.86
0.77
|
|||
ARG D3FA | 02:00 | Gimnasia C. Uruguay | Defensores Belgrano (VR) |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil DDL | 02:00 | Inter Santa Maria(RS) | CF Com Vida SAF |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D3 | 02:00 | General VelAsquez | Lautaro de Buin |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D1 | 02:00 | Huachipato | Universidad de Chile |
-
H1
-
|
1.02
1.03
0
2 1/2
0.84
0.81
|
|||
CHI D3 | 02:00 | Real Juventud San Joaquin | Deportes Rengo |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D3FA | 02:00 | CDA Monte Miaz | Gutierrez |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil W L | 02:00 | Ferroviaria SP (nữ) | Palmeiras SP (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 02:00 | New England Revolution B | International Miami B |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D1 | 02:00 | Betis | Sevilla |
-
H1
-
|
0.82
0.84
-1/4
2 1/4
1.08
1.04
|
|||
FRA D1 | 02:00 | Marseille | Lens |
-
H1
-
|
1.17
0.94
-1/4
2 1/2
0.75
0.94
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Cameta EC | Altos/PI |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Fluminense PI | Maranhao |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Itabuna BA | Real Noroeste |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D1 | 02:00 | Cruzeiro | Vitoria BA |
-
H1
-
|
0.94
1.04
-3/4
2 1/4
0.95
0.83
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Moto Club Sao Luis MA | Tocantinopolis |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Sousa PB | Iguatu CE |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Trem-AP | Manaus (AM) |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 02:00 | New York City Team B | Crown Legacy FC |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 02:00 | Orlando City B | Toronto FC II |
-
H1
-
|
|
|||
COL RL | 02:00 | Lula FC | Deportivo Alexis Garcia |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D3FA | 02:00 | Sol de America de Formosa | Union Sunchales |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D3FA | 02:00 | El Linqueno | Sportivo Las Parejas |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D2 | 02:00 | Albacete | Eibar |
-
H1
-
|
0.87
0.94
0
2 1/4
1.02
0.93
|
|||
Brazil DDL | 02:00 | Esportivo RS | Uniao Frederiquense RS |
-
H1
-
|
|
|||
CAF Cup | 02:00 | Renaissance Sportive de Berkane | USM Alger |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 02:00 | Barra FC | Novo Hamburgo RS |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D1 | 02:00 | Corinthians Paulista (SP) | Fluminense RJ |
-
H1
-
|
1.17
1.09
-1/4
2 1/4
0.74
0.78
|
|||
POR D1 | 02:30 | FC Porto | Sporting CP |
-
H1
-
|
0.90
1.05
0
2 3/4
0.99
0.82
|
|||
ARG D2 | 02:30 | Club Atletico Guemes | Ferrol Carril Oeste |
-
H1
-
|
0.79
0.76
0
1 3/4
1.03
1.04
|
|||
ARG D2 | 02:30 | Gimnasia Mendoza | Gimnasia yTiro |
-
H1
-
|
0.65
0.77
-1/4
1 3/4
1.20
1.03
|
|||
ARG D2 | 02:30 | Chaco For Ever | Defensores Unidos |
-
H1
-
|
0.94
1.02
-1/2
2
0.88
0.78
|
|||
BRA RO | 02:30 | Ji-Parana FC | Barcelona RO |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D2 | 02:30 | Deportivo Miranda | Dynamo Puerto FC |
-
H1
-
|
|
|||
BRA RO | 02:30 | Vilhena RO | Porto Velho/RO |
-
H1
-
|
|
|||
BRA RO | 02:30 | Cacoalense Ro | Genus RO |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D3 | 02:30 | Londrina PR | Ypiranga(RS) |
-
H1
-
|
0.88
1.06
-1/4
2 1/4
0.86
0.68
|
|||
PER D1 | 02:30 | Alianza Atletico Sullana | AD Tarma |
-
H1
-
|
0.95
0.86
0
2 1/4
0.81
0.90
|
|||
ARG Rl | 02:30 | Sportivo Del Bono | CA Colon Junior |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D2 | 02:30 | Academia Anzoategui | Fundacion AIFI |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D2 | 02:30 | Atletico La Cruz | AC Minerven FC Bolivar |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D3 | 02:30 | Centro Sportivo Alagoano | Ferroviaria SP |
-
H1
-
|
0.74
1.06
0
2 1/4
1.00
0.68
|
|||
VEN D2 | 02:30 | Atletico El Vigia | Academia Rey |
-
H1
-
|
|
|||
MAU D1 | 02:50 | AS Pompier | King Nouakchott |
-
H1
-
|
0.85
1.03
0
2 1/4
0.95
0.78
|
|||
ARG D3FA | 03:00 | Juventud Antoniana | Central Norte Salta |
-
H1
-
|
|
|||
MAR D1 | 03:00 | Maghrib Association Tetouan | CAYB Club Athletic Youssoufia |
-
H1
-
|
|
|||
COL D1 | 03:00 | Patriotas FC | Deportivo Pasto |
-
H1
-
|
0.92
0.99
-1/4
2
0.88
0.81
|
|||
ARGW D1 | 03:00 | River Plate (nữ) | Rosario Central (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
BOL D1 | 03:00 | The Strongest | Universitario De Vinto |
-
H1
-
|
0.93
0.90
-1 1/4
2 3/4
0.88
0.90
|
|||
GUA D2 | 03:00 | CD Puerto de Iztapa | Deportivo Mictlan |
-
H1
-
|
|
|||
PER D2 | 03:00 | Union Huaral | Juan Aurich |
-
H1
-
|
|
|||
ARU DDH | 03:00 | CD Rooi Afo | SV Unistars |
-
H1
-
|
|
|||
DOM D1 | 03:00 | Delfines Del Este | Cibao FC |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D2 | 03:00 | Aragua FC | Urena SC |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D2 | 03:00 | Trujillanos | Yaracuyanos |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D2 | 03:00 | Santiago Wanderers | San Luis Quillota |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 03:00 | Cincinnati II | Philadelphia Union II |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 03:00 | Concordia AC | Brasil de Pelotas |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 03:00 | Los Angeles FC II | Portland Timbers Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
ECU D1 | 03:00 | Macara | Sociedad Deportiva Aucas |
-
H1
-
|
0.79
1.02
0
2 1/2
1.01
0.76
|
|||
PER D2 | 03:15 | Comerciantes FC | Deportivo Municipal |
-
H1
-
|
|
|||
GUA D1 | 03:30 | CSD Municipal | Malacateco |
-
H1
-
|
|
|||
COL D2 | 03:30 | Real Cartagena | Real Santander |
-
H1
-
|
0.79
0.84
-1 1/4
2 3/4
0.97
0.92
|
|||
BRA LP | 03:30 | UMECIT Reserves | Sporting San Miguelito Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 04:00 | Sporting Kansas City(R) | MINNESOTA United B |
-
H1
-
|
|
|||
Columbia W L | 04:00 | Cucuta Deportivo (nữ) | Alianza Petrolera (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D1 | 04:00 | Carabobo FC | Portuguesa FC |
-
H1
-
|
0.95
0.81
-3/4
2
0.81
0.95
|
|||
SLV D1 | 04:00 | Aguila | CD Dragon |
-
H1
-
|
|
|||
USA WD1 | 04:00 | Gotham FC (nữ) | Racing Louisville (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Parag WL | 04:00 | Nacional-Humaita (nữ) | Sportivo Luqueno (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
URU D1 | 04:00 | Cerro Montevideo | Nacional Montevideo |
-
H1
-
|
0.88
0.87
3/4
2 1/4
0.92
0.93
|
|||
SKN PL | 04:00 | RAMS Village Superstars | HE Garden Hotspurs |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D4 | 04:00 | Mixto EC | katalang BA |
-
H1
-
|
|
|||
Can PL | 04:00 | Cavalry FC | Pacific FC |
-
H1
-
|
|
|||
SLV D1 | 04:00 | Once Deportivo Ahuachapan | CD FAS |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 04:00 | New York Red Bulls B | Columbus Crew B |
-
H1
-
|
|
|||
GUA RL | 04:00 | CSD Municipal Reserves | Coban Imperial Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
SLV D2 | 04:00 | CD Racing Junior de Armenia | CD Titan |
-
H1
-
|
|
|||
PAR D1 | 04:30 | Guarani CA | FC Nacional Asuncion |
-
H1
-
|
0.75
0.92
-1/4
2 1/4
1.05
0.86
|
|||
HON D1 | 04:30 | Genesis | Lobos UPNFM |
-
H1
-
|
|
|||
PAR D1 | 04:30 | 2 de Mayo PJC | Libertad |
-
H1
-
|
0.75
0.98
1/2
2 1/2
1.05
0.80
|
|||
BRA D2 | 04:30 | Goias | Ponte Preta |
-
H1
-
|
0.93
0.84
-3/4
2
0.93
1.00
|
|||
BRA D1 | 04:30 | Juventude | Atletico Paranaense |
-
H1
-
|
0.93
0.79
1/4
2
0.96
1.08
|
|||
HON D1 | 04:30 | Marathon | Olancho FC |
-
H1
-
|
|
|||
HON D1 | 04:30 | CD Olimpia | CD Victoria |
-
H1
-
|
|
|||
HON D1 | 04:30 | Real Sociedad Tocoa | Real Espana |
-
H1
-
|
|
|||
HON D1 | 04:30 | CD Vida | CD Motagua |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D1 | 04:30 | Fortaleza | Bragantino |
-
H1
-
|
0.96
0.85
-1/2
2 1/4
0.93
1.02
|
|||
COL D1 | 05:00 | Jaguares de Cordoba | Independiente Santa Fe |
-
H1
-
|
0.88
0.88
1/4
2 1/4
0.92
0.92
|
|||
COL D1 | 05:00 | La Equidad | Deportivo Pereira |
-
H1
-
|
0.97
1.04
-1/2
2 1/4
0.83
0.76
|
|||
COL D1 | 05:00 | Millonarios | Boyaca Chico |
-
H1
-
|
0.86
0.97
-1 1/4
2 1/2
0.94
0.83
|
|||
COL D1 | 05:00 | Deportiva Once Caldas | America de Cali |
-
H1
-
|
0.90
0.71
-1/4
2
0.90
1.09
|
|||
CHI D2 | 05:00 | Union San Felipe | Rangers Talca |
-
H1
-
|
0.59
0.83
1/2
2 1/2
1.17
0.91
|
|||
COL D1 | 05:00 | Aguilas Doradas | Fortaleza F.C |
-
H1
-
|
0.88
0.80
-1/2
2
0.92
1.00
|
|||
ARG D3FA | 05:00 | Santa Marina Tandil | Club Cipolletti |
-
H1
-
|
|
|||
BOL D1 | 05:00 | Independiente Petrolero | San Antonio Bulo Bulo |
-
H1
-
|
1.00
0.85
-1
3
0.80
0.95
|
|||
CRC D1 | 05:00 | Deportivo Saprissa | AD Guanacasteca |
-
H1
-
|
0.75
0.72
-1 1/2
2 3/4
1.01
1.04
|
|||
COL D1 | 05:00 | Atletico Bucaramanga | Alianza Petrolera |
-
H1
-
|
0.53
0.87
-3/4
2 1/4
1.36
0.93
|
|||
COL D1 | 05:00 | Deportivo Cali | Atletico Junior Barranquilla |
-
H1
-
|
0.80
0.92
0
2 1/4
1.00
0.88
|
|||
COL D1 | 05:00 | Envigado FC | Dep.Independiente Medellin |
-
H1
-
|
1.11
0.72
3/4
2 1/4
0.70
1.08
|
|||
Chile Cup | 05:00 | Colchagua CD | Municipal Puente Alto |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D1 | 05:00 | Colo Colo | Union La Calera |
-
H1
-
|
1.01
1.03
-1 1/4
2 3/4
0.85
0.81
|
|||
BRA D3 | 05:00 | Botafogo PB | Caxias RS |
-
H1
-
|
0.96
1.04
-1/2
2 1/4
0.78
0.70
|
|||
ARG D2 | 05:10 | All Boys | Chacarita juniors |
-
H1
-
|
0.80
1.02
1/4
2
1.02
0.78
|
|||
BRA D3 | 05:30 | Volta Redonda | Floresta CE |
-
H1
-
|
0.74
1.00
-1/2
2 1/4
1.00
0.74
|
|||
PER D1 | 05:30 | FBC Melgar | Alianza Lima |
-
H1
-
|
0.89
0.82
-1/2
2 1/4
0.87
0.94
|
|||
Mex MFW | 06:00 | Chivas Guadalajara (nữ) | Cruz Azul (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Mex MFW | 06:00 | Saint Louis Athletica (nữ) | Puebla (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
BRA D1 | 06:00 | Internacional RS | Atletico Clube Goianiense |
-
H1
-
|
0.89
0.93
-1
2 1/2
1.00
0.94
|
|||
MEX D2 | 06:00 | CF Atlante | Cancun FC |
-
H1
-
|
0.76
0.96
-1/2
2 1/4
1.00
0.80
|
|||
ECU D1 | 06:00 | Club Sport Emelec | Barcelona SC(ECU) |
-
H1
-
|
0.92
0.80
-1/4
2 1/4
0.88
0.98
|
|||
COL D2 | 06:00 | Union Magdalena | Atletico Huila |
-
H1
-
|
0.97
0.91
0
2 1/2
0.79
0.85
|
|||
VEN D1 | 06:30 | Academia Puerto Cabello | Angostura FC |
-
H1
-
|
0.88
0.85
-1
2 1/4
0.88
0.91
|
|||
URU D1 | 06:30 | Defensor Sporting Montevideo | Wanderers FC |
-
H1
-
|
0.71
0.73
-3/4
2 1/4
1.09
1.07
|
|||
MEX D1 | 07:00 | Necaxa | Monterrey |
-
H1
-
|
0.92
1.02
1/4
2 3/4
0.97
0.85
|
|||
MEX D1 | 07:00 | Santos Laguna | Atletico San Luis |
-
H1
-
|
0.98
0.91
-1/2
2 3/4
0.91
0.96
|
|||
GUA D1 | 07:00 | Antigua GFC | Deportivo Xinabajul |
-
H1
-
|
|
|||
COL D2 | 07:00 | Deportes Quindio | Llaneros FC |
-
H1
-
|
0.70
0.77
0
2 1/4
1.06
0.99
|
|||
PAR D1 | 07:00 | Cerro Porteno | General Caballero LJM |
-
H1
-
|
0.82
0.78
-1 1/4
2 1/2
0.98
1.00
|
|||
ARG D2 | 07:10 | Racing de Cordoba | Quilmes |
-
H1
-
|
1.00
0.75
0
1 3/4
0.82
1.05
|
|||
Columbia W L | 07:15 | La Equidad (nữ) | Deportivo Pasto (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 07:30 | North Texas SC | Houston Dynamo B |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D1 | 07:30 | Municipal Iquique | Palestino |
-
H1
-
|
0.80
0.80
0
2 1/4
1.06
1.04
|
|||
PER D1 | 08:00 | Universitario De Deportes | Comerciantes Unidos |
-
H1
-
|
0.84
0.89
-2
3
0.92
0.87
|
|||
NIC D1 | 08:00 | UNAN Managua | HYH Export Sebaco FC |
-
H1
-
|
|
|||
PER D1 | 08:00 | Deportivo Garcilaso | Los Chankas |
-
H1
-
|
0.90
0.81
-1
2 3/4
0.86
0.95
|
|||
MEX D2 | 08:05 | Leones Negros | Mineros de Zacatecas |
-
H1
-
|
0.96
0.81
-1/2
2 3/4
0.80
0.95
|
|||
Mex MFW | 08:06 | Mazatlan FC (nữ) | Unam Pumas (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
MLS Next PL | 09:00 | Real Monarchs | Vancouver Whitecaps Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
GUA D2 | 09:00 | Marquense | Heredia |
-
H1
-
|
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Okinawa SV | Tochigi City |
-
H1
-
|
|
|||
JPN JFL | 11:00 | FC Tiamo Hirakata | Rayluck Shiga |
-
H1
-
|
1.08
0.90
-1/4
2 1/2
0.73
0.90
|
|||
Kết quả bóng đá mới nhất |
||||||||
MLS | 06:40 FT | FT | 4 Orlando City | Toronto FC 5 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.45
10.00
0
3 1/2
1.88
0.03
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | 4 1 New York Red Bulls | Vancouver Whitecaps 3 |
6 - 4
HT
H1
0
-
1
|
1.23
8.33
0
2 1/2
0.71
0.02
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | 1 Columbus Crew | Montreal Impact 5 |
6 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.20
5.88
0
1/2
3.57
0.10
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | 3 Philadelphia Union | Real Salt Lake 5 |
4 - 5
HT
H1
0
-
1
|
6.66
5.55
-1/4
3 1/2
0.07
0.11
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | New England Revolution | Inter Miami |
2 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.13
7.69
1/4
5 1/2
4.76
0.06
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | New York City FC | Charlotte FC 3 |
6 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.51
10.00
0
3 1/2
1.69
0.03
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | 5 DC United | Seattle Sounders 1 1 |
4 - 6
HT
H1
2
-
1
|
3.44
5.88
-1/4
3 1/2
0.19
0.07
|
||
MLS | 06:40 FT | FT | 2 FC Cincinnati | Colorado Rapids 1 |
4 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.65
8.33
0
3 1/2
1.36
0.05
|
||
ARG D2 | 06:40 FT | FT | 2 Defensores de Belgrano | Atletico Atlanta 1 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.90
7.14
0
2 1/2
0.94
0.04
|
||
USL D1 | 06:30 FT | FT | 1 Birmingham Legion | Memphis 901 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
2
|
1.20
0.97
-1/4
2 3/4
0.63
0.83
|
||
ARG D3FA | 06:30 FT | FT | 1 Sarmiento Resistencia | Sarmiento de La Banda |
5 - 7
HT
H1
0
-
0
|
|
||
USA NPSL | 06:30 FT | FT | 2 Chattanooga Red Wolves | Knoxville troops 4 |
2 - 12
HT
H1
0
-
0
|
|
||
USA WD1 | 06:30 FT | FT | 1 Utah Royals (nữ) | Houston Dash (nữ) 3 |
6 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
USA WD1 | 06:30 FT | FT | 1 Chicago Red Stars (nữ) | Portland Thorns FC (nữ) 3 |
7 - 2
HT
H1
0
-
2
|
|
||
USL D1 | 06:30 FT | FT | 2 Tampa Bay Rowdies | New Mexico United 2 |
8 - 4
HT
H1
2
-
0
|
0.64
8.33
0
3 1/2
1.25
0.02
|
||
USL D1 | 06:30 FT | FT | 1 Louisville City FC | Hartford Athletic 4 |
3 - 1
HT
H1
3
-
0
|
0.70
0.77
-1 1/4
3 1/4
1.11
1.03
|
||
ARG B M | 06:20 FT | FT | Colegiales | Ferrocarril Midland 5 |
3 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.69
7.14
0
2 1/2
1.17
0.04
|
||
USA WD1 | 06:00 FT | FT | 1 North Carolina (nữ) | OL Reign Reign (nữ) |
2 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.90
0.98
-1/4
2 1/4
0.90
0.83
|
||
USA NPSL | 06:00 FT | FT | 2 Greenville Triumph | Richmond Kickers 5 |
2 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.95
0.80
-1 1/4
2 3/4
0.85
1.00
|
||
ECU D1 | 06:00 FT | FT | 4 1 Liga Dep. Universitaria Quito | Tecnico Universitario 1 1 |
4 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.52
9.09
0
1 1/2
1.61
0.03
|
||
URU D2 | 06:00 FT | FT | 2 Torque | CS Cerrito 1 |
4 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MEX D2 | 06:00 FT | FT | 2 1 Venados FC | Atletico La Paz 2 |
10 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.78
2.17
0
5 1/2
1.06
0.28
|
||
MEX LT | 06:00 FT | FT | 1 Mexicali FC | CD Alacranes de Durango |
2 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
USA NPSL | 06:00 FT | FT | 1 South Georgia Tormenta FC | Charlotte Independence |
7 - 3
HT
H1
0
-
1
|
1.08
0.80
-1/4
2 3/4
0.73
1.00
|
||
MEX D1 | 06:00 FT | FT | 2 FC Juarez | Club Leon 1 2 |
9 - 11
HT
H1
1
-
0
|
1.12
7.14
0
2 1/2
0.81
0.07
|
||
MEX D3 | 06:00 FT | FT | 2 Inter Playa del Carmen II | Progreso Yucatan 2 |
5 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MEX LT | 06:00 FT | FT | U.A. Zacatecas | Los Cabos United 2 |
5 - 5
HT
H1
0
-
1
|
|
||
MLS Next PL | 06:00 FT | FT | 4 Chattanooga | Carolina Core 1 |
3 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
MEX LT | 06:00 FT | FT | 2 Escorpiones FC | Club Petroleros de Salamanca 1 |
5 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
USL D1 | 06:00 FT | FT | 4 Pittsburgh Riverhounds | Detroit City 1 4 |
7 - 2
HT
H1
2
-
0
|
0.56
0.98
-1/4
2 1/4
1.31
0.82
|
||
USL D1 | 06:00 FT | FT | 4 Miami FC | San Antonio 3 |
5 - 6
HT
H1
2
-
1
|
1.72
7.69
0
3 1/2
0.42
0.03
|
||
USL D1 | 06:00 FT | FT | 1 Indy Eleven | North Carolina 4 |
5 - 6
HT
H1
0
-
0
|
1.07
7.69
0
3 1/2
0.77
0.03
|
||
Parag WL | 05:45 FT | FT | 2 Club Guarani (nữ) | Sportivo Trinidense (nữ) 2 |
1 - 1
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Bra SD | 05:40 FT | FT | 3 Nautico (RR) | GA Sampaio 4 |
4 - 9
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Columbia W L | 05:40 FT | FT | America de Cali (nữ) | Deportivo Pereira (nữ) 2 |
15 - 3
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BRA D3 | 05:30 FT | FT | 1 Athletic Club MG | Remo Belem (PA) 1 2 |
5 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.41
5.55
0
4 1/2
1.63
0.03
|
||
PER D1 | 05:30 FT | FT | 2 Cusco FC | Cienciano 1 1 |
0 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.49
7.14
0
2 1/2
1.69
0.04
|
||
MEX LT | 05:00 FT | FT | 1 Aguacateros CDU | Pachuca II 1 3 |
4 - 2
HT
H1
3
-
0
|
0.33
5.88
0
4 1/2
1.88
0.04
|
||
USA NPSL | 05:00 FT | FT | 5 Spokane Velocity | Central Valley Fuego 4 |
6 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.71
7.69
0
1 1/2
1.14
0.03
|
||
SLV Rl | 05:00 FT | FT | 5 CD Luis Angel Firpo Reserves | Santa Tecla Reserves 3 |
5 - 0
HT
H1
0
-
1
|
1.05
0.80
0
2 1/2
0.75
1.00
|
||
DOM D1 | 05:00 FT | FT | 5 1 Atletico San Cristobal | Atlantico FC 1 |
3 - 8
HT
H1
0
-
1
|
|
||
MEX LT | 05:00 FT | FT | 3 CD Mexiquense | FC Santiago 3 |
4 - 9
HT
H1
1
-
0
|
0.61
7.69
0
2 1/2
1.23
0.02
|
||
MEX LT | 05:00 FT | FT | Artesanos Metepec FC | Chilpancingo 1 |
2 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.63
4.54
0
2 1/2
1.20
0.10
|
||
BRA D3 | 05:00 FT | FT | 5 Sao Bernardo | Tombense 3 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.88
7.14
0
6 1/2
0.92
0.03
|
||
CHI D3 | 05:00 FT | FT | 1 1 D. Concepcion | Melipilla 1 |
3 - 3
HT
H1
0
-
2
|
0.81
7.14
0
4 1/2
0.99
0.03
|
||
MEX D3 | 05:00 FT | FT | 2 Delfines de Abasolo | CD Avina 3 |
4 - 3
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BRA D4 | 05:00 FT | FT | 3 CS Esportivo AL | Retro/PE 1 2 |
7 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
AB PR | 05:00 FT | FT | 1 1 Ottos Rangers FC | Empire FC |
2 - 2
HT
H1
0
-
2
|
0.98
0.88
-3/4
3
0.83
0.93
|
||
ARG D2 | 04:40 FT | FT | 1 Agropecuario de Carlos Casares | San Martin Tucuman 2 |
7 - 7
HT
H1
0
-
1
|
0.50
8.33
0
1 1/2
1.51
0.02
|
||
COL RL | 04:40 FT | FT | 3 Ferrovalvulas FC | Atletico Nacional Medellin Reserves 1 |
1 - 4
HT
H1
0
-
3
|
|
||
MEX LT | 04:30 FT | FT | Tritones Vallarta MFC | Calor de San Pedro |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
4.34
4.54
-1/4
2 1/2
0.07
0.04
|
||
CHI D2 | 04:30 FT | FT | 2 Curico Unido | Deportes Temuco 1 |
6 - 4
HT
H1
0
-
0
|
4.00
7.14
-1/4
1/2
0.09
0.04
|
||
CHI D2 | 04:30 FT | FT | 1 Santiago Morning | Universidad de Concepcion 1 |
6 - 12
HT
H1
0
-
0
|
0.80
0.91
-1/4
2 1/2
0.94
0.83
|
||
SLV Rl | 04:30 FT | FT | 4 Jocoro FC Reserves | CD Municipal Limeno Reserves 3 |
5 - 1
HT
H1
1
-
0
|
1.00
0.80
1
3
0.80
1.00
|
||
BRA D1 | 04:30 FT | FT | 4 Cuiaba | Atletico Mineiro 1 5 |
3 - 10
HT
H1
0
-
1
|
5.55
6.25
-1/4
3 1/2
0.08
0.06
|
||
BRA D4 | 04:30 FT | FT | 2 Portuguesa RJ | Ipatinga 3 |
6 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CHI D1 | 04:30 FT | FT | 3 Nublense | Cobreloa 1 5 |
3 - 3
HT
H1
5
-
0
|
5.88
6.66
-1/4
6 1/2
0.07
0.03
|
||
GUA D2 | 04:00 FT | FT | 5 Nueva Concepcion | Cuilapa FC 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
GUA D1 | 04:00 FT | FT | 1 Deportivo Mixco | CD Achuapa 1 |
0 - 5
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BRA D2 | 04:00 FT | FT | 1 America MG | Gremio Novorizontin 1 1 |
7 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.01
5.88
0
2 1/2
9.09
0.05
|
||
SLV LFW | 04:00 FT | FT | 1 CD Dragon (nữ) | Alianza FC San Salvador (nữ) 1 |
2 - 7
HT
H1
1
-
2
|
|
||
BRA LNA | 04:00 FT | FT | 2 CD Arabe Unido | Sporting San Miguelito 3 |
10 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Columbia W L | 04:00 FT | FT | 1 Llaneros (nữ) | Junior (nữ) 1 1 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CRC D1 | 04:00 FT | FT | 1 Puntarenas | AD San Carlos 2 |
3 - 6
HT
H1
1
-
2
|
0.97
7.69
0
4 1/2
0.87
0.03
|
||
BRA D4 | 04:00 FT | FT | Esporte Clube Sao Jose SP | Costa Rica MS 4 |
11 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA LNA | 04:00 FT | FT | 2 UMECIT | San Francisco FC 4 |
4 - 3
HT
H1
0
-
0
|
1.10
0.98
0
2
0.70
0.83
|
||
BRA D4 | 04:00 FT | FT | 1 Princesa AM | Sao Raimundo/RR 1 |
5 - 1
HT
H1
1
-
0
|
|
||
HON LDA | 04:00 FT | FT | 2 Lone FC | CA Boca Juniors Tocoa 2 |
17 - 1
HT
H1
2
-
1
|
|
||
CRC D1 | 04:00 FT | FT | 2 AD Grecia | Santos De Guapiles 3 |
2 - 7
HT
H1
0
-
1
|
0.76
7.69
0
1 1/2
1.08
0.03
|
||
MEX D3 | 04:00 FT | FT | 3 Deportiva Venados II | CD Inter Queretaro II 3 |
5 - 4
HT
H1
2
-
1
|
|
||
BRA D4 | 04:00 FT | FT | 3 Cianorte PR | Hercilio Luz SC 1 |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ARG D2 | 04:00 FT | FT | 4 Nueva Chicago | Atletico Mitre de Santiago del Estero 4 |
3 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.90
6.66
0
1 1/2
0.94
0.05
|
||
BRA LNA | 04:00 FT | FT | 1 CA Independente | CD Universitario 2 |
8 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA LNA | 04:00 FT | FT | 4 Herrera FC | Veraguas FC 2 |
3 - 8
HT
H1
3
-
1
|
|
||
ECU D1 | 03:30 FT | FT | 2 Libertad FC | Orense SC 2 |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.05
8.33
1/4
2 1/2
6.66
0.04
|
||
ECUW D1 | 03:30 FT | FT | 5 Barcelona Guayaquil (nữ) | LDU Quito (nữ) 2 |
6 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
COL D2 | 03:30 FT | FT | 3 Cucuta | Cortulua 1 5 |
1 - 5
HT
H1
1
-
0
|
1.03
8.33
0
1 1/2
0.81
0.02
|
||
URU D2 | 03:30 FT | FT | 3 Rentistas | CSyD Cooper 5 |
3 - 13
HT
H1
1
-
0
|
|
||
BRA RR | 03:30 FT | FT | Atletico Roraima | Progresso RR |
2 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Columbia W L | 03:30 FT | FT | 2 Inter Palmira (nữ) | Deportivo Cali (nữ) 2 |
3 - 5
HT
H1
0
-
2
|
|
||
Columbia W L | 03:30 FT | FT | 1 Atletico Nacional Medellin (nữ) | Millonarios (nữ) 2 |
2 - 6
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Parag WL | 03:30 FT | FT | 1 Cerro Porteno (nữ) | Olimpia Asuncion (nữ) 2 |
2 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D2 | 03:00 FT | FT | 1 CRB AL | Amazonas FC 1 5 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
5.26
5.55
-1/4
1/2
0.09
0.06
|
||
USL D1 | 03:00 FT | FT | Charleston Battery | Las Vegas Lights 2 |
5 - 5
HT
H1
4
-
0
|
0.34
4.00
0
6 1/2
2.00
0.07
|
||
Can PL | 03:00 FT | FT | 5 Forge FC | Valour 1 |
9 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
VEN D1 | 03:00 FT | FT | 2 Deportivo La Guaira | Universidad Central de Venezuela 2 |
1 - 8
HT
H1
0
-
1
|
0.83
8.33
0
2 1/2
0.97
0.01
|
||
BRA D2 | 03:00 FT | FT | 4 1 SC Paysandu Para | Botafogo SP 4 |
7 - 2
HT
H1
0
-
0
|
1.69
7.14
0
2 1/2
0.49
0.02
|
||
Chile Cup | 03:00 FT | FT | 2 1 Municipal Mejillones | AC Colina 4 |
4 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D3 | 03:00 FT | FT | 3 ABC RN | Nautico (PE) 1 |
6 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.53
7.14
0
3 1/2
1.36
0.03
|
||
BRA D3 | 03:00 FT | FT | 1 Sampaio Correa | Figueirense 3 |
4 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.57
7.69
0
1 1/2
1.29
0.02
|
||
CHI WD1 | 03:00 FT | FT | 1 1 Colo Colo (nữ) | Santiago Morning (nữ) |
17 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PER D1 | 03:00 FT | FT | 2 UTC Cajamarca | Atletico Grau 4 |
3 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.92
6.66
0
5 1/2
0.92
0.05
|
||
Chile Cup | 03:00 FT | FT | 1 1 Comunal Cabrero | Iberia Los Angeles 2 |
5 - 7
HT
H1
1
-
0
|
|
||
MAR D1 | 03:00 FT | FT | 4 1 Olympique de Safi | IRT Itihad de Tanger 3 |
3 - 3
HT
H1
0
-
0
|
1.85
4.76
0
2 1/2
0.38
0.03
|
||
COL D2 | 03:00 FT | FT | 1 Bogota FC | Leones 2 |
3 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.75
7.69
0
3 1/2
1.09
0.03
|
||
Chile Cup | 03:00 FT | FT | 6 1 Chimbarongo FC | Santiago City 4 |
2 - 9
HT
H1
1
-
0
|
|
||
MAU D1 | 02:50 FT | FT | 1 1 ASC Gendrim | FC Inter Nouakchott 2 |
6 - 5
HT
H1
0
-
2
|
|
||
ARG D2 | 02:35 FT | FT | Patronato Parana | Talleres Rem de Escalada 3 |
4 - 1
HT
H1
1
-
1
|
0.61
9.09
0
2 1/2
1.36
0.02
|
||
B W Cup | 02:30 FT | FT | 2 3B Sport AM (nữ) | Remo (nữ) 1 |
1 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
POR L3 | 02:30 FT | FT | 3 1 Anadia | CF Canelas 2010 1 3 |
4 - 6
HT
H1
0
-
0
|
1.19
3.44
0
1 1/2
0.68
0.17
|
||
VEN D2 | 02:30 FT | FT | 5 Real Frontera | Heroes de Falcon 3 |
2 - 10
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PUR L | 02:30 FT | FT | Baymon FC | FC Mayaguez |
4 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ARG Rl | 02:30 FT | FT | 4 CA Minero Argentino | CSF Picon 7 |
2 - 5
HT
H1
2
-
2
|
|
||
POR D1 | 02:30 FT | FT | 3 Vitoria Guimaraes | Boavista FC 1 5 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
6.25
7.69
-1/4
1 1/2
0.06
0.02
|
||
ENG PR | 02:00 FT | FT | 3 Aston Villa | Chelsea 5 |
2 - 4
HT
H1
2
-
0
|
1.72
7.69
0
5 1/2
0.50
0.06
|
||
BRA D1 | 02:00 FT | FT | 1 Vasco da Gama | Criciuma |
5 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.56
6.25
0
4 1/2
1.53
0.05
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 3 CS Sergipe | ASA AL 1 |
3 - 2
HT
H1
2
-
1
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | CA Patrocinense | Ah so Santa SP |
4 - 8
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CHI D1 | 02:00 FT | FT | 2 CD Copiapo S.A. | Univ Catolica 2 |
8 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.69
10.00
0
1 1/2
1.26
0.02
|
||
CHI D2 | 02:00 FT | FT | 1 Deportes Santa Cruz | CSD Antofagasta 1 4 |
5 - 3
HT
H1
2
-
0
|
4.76
4.76
-1/4
3 1/2
0.05
0.03
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | River PI | Ag. Maraba 2 |
6 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 2 Manauara | Rio Branco AC |
9 - 3
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 4 Juazeirense | Itabaiana(SE) 2 7 |
7 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 2 Petrolina PE | EC Jacuipense 2 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 1 Inter de Limeira | Pouso Alegre 1 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 4 1 Democrata SL/MG | Nova Iguacu 3 |
13 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 3 Capital TO | Real FC 5 |
4 - 10
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ALG D1 | 02:00 FT | FT | MC Alger | Paradou AC 2 |
8 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.15
7.14
0
1 1/2
2.85
0.03
|
||
ARG D3FA | 02:00 FT | FT | 2 Crucero del Norte | Boca Unidos 1 3 |
5 - 1
HT
H1
1
-
1
|
0.14
3.03
0
2 1/2
3.33
0.15
|
||
SPA D1 | 02:00 FT | FT | 3 Atletico Madrid | Athletic Bilbao 2 |
3 - 5
HT
H1
1
-
1
|
10.00
10.00
-1/4
4 1/2
0.02
0.03
|
||
BRA CEB | 02:00 FT | FT | 5 CEFAT Tirol | Cariri 2 |
3 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 1 Uniclinic Atletico Cearense CE | Potiguar RN 3 |
3 - 11
HT
H1
1
-
1
|
|
||
VEN D2 | 02:00 FT | FT | 3 Deportivo Nueva Esparta | Maritimo de La Guaira 5 |
4 - 7
HT
H1
2
-
0
|
|
||
FRA D1 | 02:00 FT | FT | 2 PSG | Le Havre 1 |
11 - 2
HT
H1
1
-
2
|
4.00
5.00
-1/4
6 1/2
0.17
0.10
|
||
ARG D3FA | 02:00 FT | FT | 2 Independiente Chivilcoy | Sportivo Belgrano 3 |
8 - 0
HT
H1
0
-
1
|
0.48
3.70
0
2 1/2
1.56
0.15
|
||
CHI D3 | 02:00 FT | FT | Linares Unido | Provincial Ovalle 2 1 |
7 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.27
2.08
0
1 1/2
2.12
0.28
|
||
Brazil W L | 02:00 FT | FT | 2 Cruzeiro MG (nữ) | America Mineiro (nữ) 2 |
8 - 4
HT
H1
1
-
2
|
|
||
BRA D4 | 02:00 FT | FT | 4 Serra | Audax Rio RJ 2 |
6 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ENG LCH | 02:00 FT | FT | 1 Hull City | Ipswich Town 3 |
6 - 8
HT
H1
1
-
2
|
1.23
9.09
0
6 1/2
0.72
0.03
|
||
ITA D1 | 01:45 FT | FT | 4 Lazio | Verona 4 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
5.88
7.69
-1/4
1 1/2
0.09
0.06
|
||
BEL D1 | 01:45 FT | FT | 2 KAA Gent | Westerlo 3 |
3 - 10
HT
H1
2
-
2
|
0.58
6.66
0
5 1/2
1.49
0.07
|
||
ACT M | 01:30 FT | FT | 2 Puerto Nuevo | Ituzaingo 1 4 |
4 - 5
HT
H1
0
-
1
|
|
||
BNY | 01:30 FT | FT | 2 Patriotas PR Youth | Rio Branco FC U20 1 4 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ARG B M | 01:30 FT | FT | 1 UAI Urquiza | Los Andes 2 |
4 - 10
HT
H1
0
-
1
|
0.86
7.69
0
2 1/2
0.98
0.03
|
||
BNY | 01:30 FT | FT | 2 Parana Clube (Youth) | Apucarana SC U20 1 4 |
12 - 5
HT
H1
0
-
2
|
|
||
ACT M | 01:30 FT | FT | 1 Mercedes | Deportivo Muniz 1 |
2 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ARG B M | 01:30 FT | FT | 3 Sportivo Italiano | Comunicaciones BsAs 5 |
3 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.71
6.66
0
3 1/2
1.14
0.05
|
||
BNY | 01:30 FT | FT | 1 Goias (Youth) | Guapo M19 EC U20 1 5 |
3 - 1
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Irish WNU | 01:30 FT | FT | 1 Yalong City (nữ) | DLR Waves (nữ) 1 |
14 - 0
HT
H1
3
-
0
|
|
||
ACT M | 01:30 FT | FT | 2 2 Leandro N Alem | Yupanqui 3 |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
URU D2 | 01:30 FT | FT | 2 IA Sud America | La Luz 4 |
5 - 6
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI Cup | 01:30 FT | FT | 2 FC Sion | Lugano 1 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.95
8.33
0
2 1/2
0.96
0.04
|
||
ANDSL | 01:30 FT | FT | CF Esperanca dAndorra | CE Carroi |
4 - 10
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ARG B M | 01:30 FT | FT | 3 San Martin Burzaco | Canuelas FC 1 1 |
1 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.32
4.76
0
1 1/2
2.08
0.03
|
||
ARG D3FA | 01:30 FT | FT | 1 Deportivo Camioneros | Atenas 2 |
1 - 7
HT
H1
1
-
0
|
2.85
5.00
0
2 1/2
0.19
0.02
|
||
IRE D1 | 01:30 FT | FT | 4 1 Longford Town | Wexford (Youth) 2 |
6 - 5
HT
H1
0
-
2
|
0.79
1.28
3/4
2 3/4
1.09
0.64
|
||
BRA D4 | 01:30 FT | FT | 1 Avenida RS | Cascavel PR 3 |
11 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.58
2.70
0
2 1/2
1.16
0.09
|
||
ARG B M | 01:30 FT | FT | 1 Sportivo Dock Sud | CA Fenix Pilar 4 |
3 - 1
HT
H1
1
-
1
|
0.68
7.69
0
4 1/2
1.19
0.03
|
||
GER D2 | 01:30 FT | FT | 4 Schalke 04 | Fortuna Dusseldorf 2 |
4 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.00
10.00
0
2 1/2
0.91
0.02
|
||
MEX D3 | 01:30 FT | FT | 2 Tigres de Alica FC | Sultanes de Tamazunchale 2 |
4 - 3
HT
H1
3
-
0
|
|
||
ACT M | 01:30 FT | FT | 1 Central Cordoba De Rosario | General Lamadrid 3 |
4 - 8
HT
H1
3
-
0
|
|
||
ARGW D1 | 01:30 FT | FT | 1 Excursionistas (nữ) | San Lorenzo (nữ) 2 |
1 - 7
HT
H1
0
-
3
|
|
||
ARG B M | 01:30 FT | FT | 4 Argentino de Merlo | Liniers 2 |
1 - 8
HT
H1
1
-
0
|
1.03
3.57
0
1 1/2
0.81
0.16
|
||
ARG TB | 01:30 FT | FT | Atletico Pilar | Ezeiza 5 |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ARG B M | 01:30 FT | FT | 3 Villa San Carlos | Deportivo Armenio 3 |
3 - 1
HT
H1
0
-
1
|
1.06
8.33
0
1 1/2
0.78
0.02
|
||
ARG D2 | 01:30 FT | FT | 3 1 Almagro | Almirante Brown 2 |
5 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.87
3.70
0
1 1/2
0.97
0.15
|
||
ACT M | 01:30 FT | FT | 4 Victoriano Arenas | Uhl Que Sa 2 |
11 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SLO D1 | 01:15 FT | FT | 3 Domzale | Maribor 2 |
5 - 8
HT
H1
0
-
1
|
0.87
0.93
1
2 3/4
0.97
0.89
|
||
SER D1 | 01:00 FT | FT | FK Zeleznicar Pancevo | Radnicki Nis 3 |
3 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.92
7.14
0
1 1/2
0.92
0.04
|
||
BRA CPY | 01:00 FT | FT | 4 Portuguesa (Youth) | Palmeiras (Youth) 3 |
2 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SPDRFEF | 01:00 FT | FT | 5 UE Cornella | Sestao 1 |
2 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.05
7.69
1/4
2 1/2
4.76
0.03
|
||
MEX D3 | 01:00 FT | FT | CD Muxes | Deportivo Independiente Mexiquense 2 |
5 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
URU D1 | 01:00 FT | FT | Cerro Largo | Boston River 3 |
6 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.70
7.14
0
2 1/2
1.16
0.04
|
||
Brazil W L | 01:00 FT | FT | 1 Botafogo RJ(nữ) | Atletico Mineiro (nữ) 3 |
7 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.75
0.85
-1 3/4
3
1.05
0.95
|
||
SAPL D1 | 01:00 FT | FT | Stellenbosch FC | Polokwane City FC |
1 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.98
0.81
-3/4
2
0.86
1.01
|
||
BRA CPY | 01:00 FT | FT | Vital Ibiuna SP Youth | Sao Paulo (Youth) |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 01:00 FT | FT | 1 1 CD Bezana | CD Naval |
10 - 1
HT
H1
0
-
2
|
|
||
Spain D4 | 01:00 FT | FT | 2 Conil CF | Bollullos CF 1 5 |
3 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
URU D2 | 01:00 FT | FT | 1 1 Colon CF | Plaza Colonia 3 |
1 - 12
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Irish WNU | 01:00 FT | FT | 3 Sligo Rovers (nữ) | Cork City (nữ) 2 |
7 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Columbia W L | 01:00 FT | FT | Independiente Santa Fe (nữ) | Independiente Medellin (nữ) 1 1 |
3 - 3
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BRP PS D2 | 01:00 FT | FT | 1 Maua FC U23 | Manthiqueira/SP U23 |
3 - 5
HT
H1
2
-
1
|
|
||
BRP PS D2 | 01:00 FT | FT | Tanabi U23 | Inter de Bebedouro U23 |
5 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
BRA CPY | 01:00 FT | FT | Juventus-AC (Youth) | Corinthians Paulista (Youth) 2 |
2 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
BRP PS D2 | 01:00 FT | FT | 2 Colorado Caieiras SP Youth | Sao Carlos U23 |
7 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 01:00 FT | FT | Arenas Armilla | CD Rincon |
0 - 0
HT
H1
0
-
2
|
|
||
BRA CPY | 01:00 FT | FT | 3 Portuguesa Santista SP Youth | Santos (Youth) 2 |
6 - 8
HT
H1
1
-
1
|
|
||
POL PR | 01:00 FT | FT | 3 1 Widzew lodz | Rakow Czestochowa 4 |
4 - 12
HT
H1
0
-
0
|
3.12
8.33
0
1 1/2
0.22
0.01
|
||
PER D1 | 01:00 FT | FT | 2 1 Sport Boys | Deportivo Union Comercio 4 |
18 - 3
HT
H1
0
-
0
|
1.09
4.00
0
1/2
0.75
0.13
|
||
BEL FAD | 01:00 FT | FT | 3 Excelsior Virton | KSK Heist 3 |
5 - 9
HT
H1
1
-
0
|
1.10
0.83
0
2 1/2
0.70
0.98
|
||
BNY | 01:00 FT | FT | 2 Avai (Youth) | Criciuma SC (Youth) 2 |
3 - 8
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BSA D | 01:00 FT | FT | 3 Union Rochefortoise | Union Saint Gilloise II 1 |
7 - 8
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BEL FAD | 01:00 FT | FT | 5 Olympic Charleroi | LaLouviere 2 |
3 - 5
HT
H1
0
-
0
|
1.00
0.80
1/2
2 1/2
0.80
1.00
|
||
PCNW | 01:00 FT | FT | Alianza Lima W | Killas W 1 |
2 - 0
HT
H1
6
-
0
|
|
||
KSA PR | 01:00 FT | FT | 1 Al-Khaleej | Al-Nassr 2 |
4 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.09
6.25
1/4
1 1/2
5.26
0.04
|
||
BRA CPY | 01:00 FT | FT | 3 Comercial SP Youth | Botafogo-SP (Youth) 1 1 |
7 - 4
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BSA D | 01:00 FT | FT | 1 Torhout | Cercle Brugge II 4 |
3 - 7
HT
H1
1
-
0
|
|
||
FRA D5 | 01:00 FT | FT | 3 Vaulx en Velin | Chassieu Decines FC 5 |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BEL WD1 | 01:00 FT | FT | Royal FC Liege (nữ) | ASE de Chastre (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ARG D3FA | 01:00 FT | FT | 2 Club Ciudad de Bolivar | Ferro Carril Oeste Gral Pico 1 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.85
0.83
0
1 3/4
1.00
1.03
|
||
ARGW D1 | 01:00 FT | FT | 2 Platense (nữ) | Banfield (nữ) 3 |
8 - 5
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BEL D2 | 01:00 FT | FT | 2 Zulte-Waregem | KVSK Lommel 3 |
4 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.89
7.14
0
2 1/2
0.95
0.04
|
||
BNY | 01:00 FT | FT | 5 1 Estrela de Marco U20 | SSA FC U20 3 |
1 - 7
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Bra SD | 01:00 FT | FT | 2 Desportiva Ferroviaria ES | Rio Branco-ES 3 |
12 - 1
HT
H1
0
-
1
|
|
||
POL D1 | 01:00 FT | FT | 4 1 GKS Tychy | Zaglebie Sosnowiec |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.61
7.69
0
2 1/2
1.40
0.05
|
||
BRA D4 | 01:00 FT | FT | 2 Santa Cruz RN | Treze Campina Grande PB 1 |
1 - 4
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BRP PS D2 | 01:00 FT | FT | 2 Uniao Mogi U23 | Atletico Mogi SP U23 2 |
2 - 6
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SPA FDH | 01:00 FT | FT | Inter Movistar Futsal | F.C.Barcelona Futsal |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ARGW D1 | 01:00 FT | FT | 2 Huracan (nữ) | Racing Club (nữ) 3 |
2 - 6
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BRA D4 | 01:00 FT | FT | 1 Ipora EC | Uniao Rondonopolis MT 1 |
6 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Brazil W L3 | 01:00 FT | FT | 1 Vasco Da Gama(nữ) | Vila Nova ES (nữ) 2 |
3 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
ECU D1 | 01:00 FT | FT | 1 Universidad Catolica | Cumbaya FC |
5 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.30
6.25
0
3 1/2
2.17
0.06
|
||
Pol D4 | 01:00 FT | FT | Podlasie Biala Podlaska | Siarka Tarnobrzeg |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
GUA D1 | 01:00 FT | FT | 4 Coban Imperial | C.S.D. Comunicaciones 3 |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
B W Cup | 01:00 FT | FT | 1 Fortaleza (nữ) | VF4 (nữ) 2 |
8 - 3
HT
H1
5
-
0
|
|
||
MAR D1 | 01:00 FT | FT | 4 Hassania Agadir | FAR Forces Armee Royales 1 3 |
1 - 10
HT
H1
1
-
1
|
0.96
0.65
1 1/4
2 1/4
0.88
1.20
|
||
Brazil W L | 01:00 FT | FT | 2 Real Brasilia FC (nữ) | Internacional(nữ) 1 |
1 - 8
HT
H1
1
-
0
|
|
||
BEL FAD | 01:00 FT | FT | 1 Antwerp B | Charleroi B |
3 - 14
HT
H1
0
-
2
|
1.00
1.00
0
2 3/4
0.80
0.80
|
||
MLS | 00:50 FT | FT | 3 Austin FC | Los Angeles Galaxy 2 |
2 - 10
HT
H1
2
-
0
|
0.13
8.33
1/4
2 1/2
4.54
0.04
|
||
BNY | 00:50 FT | FT | Hercilio Luz U20 | Barra SC U20 1 2 |
3 - 6
HT
H1
1
-
1
|
|
||
JOR D1 | 00:45 FT | FT | 1 Al Hussein Irbid | Al Aqaba SC |
9 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.26
6.25
0
3 1/2
2.38
0.06
|
||
ICPD D1 | 00:45 FT | FT | Stade d Abidjan | Bouake FC |
10 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
POL D2 | 00:45 FT | FT | 2 Stal Stalowa Wola | Kotwica Kolobrzeg 5 |
8 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.03
0.85
0
2 1/4
0.78
0.95
|
||
ROM D1 | 00:30 FT | FT | 5 FC Steaua Bucuresti | Farul Constanta 2 |
7 - 7
HT
H1
1
-
0
|
0.68
9.09
0
3 1/2
1.28
0.03
|
||
GIB PD | 00:30 FT | FT | Lincoln Red Imps FC | Europa Point |
7 - 1
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CHI WD1 | 00:30 FT | FT | 2 Everton de Vina (nữ) | Audax Italiano (nữ) 4 |
5 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SPA WD2 | 00:30 FT | FT | 2 CDEF Logrono (nữ) | Seccio Esportiva AEM (nữ) 1 |
0 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PORJA2 | 00:30 FT | FT | 3 Sport Viseu Benfica U19 | Academica Coimbra U19 1 |
9 - 3
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Mali C | 00:30 FT | FT | 2 AS Bakaridjan | Afrique Football Elite 4 |
9 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BEL FAD | 00:30 FT | FT | Thes Sport | Hoogstraten VV 1 |
6 - 3
HT
H1
0
-
1
|
1.05
1.00
-3/4
3
0.75
0.80
|
||
Spain D4 | 00:30 FT | FT | 2 Villarrubia CF | CP Villarrobledo 1 |
2 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SPA WD2 | 00:30 FT | FT | 2 Alhama CF (nữ) | CD Alaves (nữ) |
1 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SPA WD2 | 00:30 FT | FT | 1 CE Europa (nữ) | Osasuna (nữ) |
4 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SPA WD2 | 00:30 FT | FT | 1 RCD Espanyol (nữ) | Atletico Madrid B (nữ) 2 |
4 - 1
HT
H1
0
-
1
|
|
||
HUN D1 | 00:30 FT | FT | 2 Debrecin VSC | Ujpesti 1 1 |
9 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.90
0.85
-3/4
2 3/4
0.92
0.95
|
||
SPA WD2 | 00:30 FT | FT | 2 Fundacion Albacete (nữ) | Deportivo La Coruna W 1 |
6 - 2
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SPA WD2 | 00:30 FT | FT | 2 Cacereno (nữ) | Madrid CFF II (nữ) 2 |
4 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BEL FAD | 00:30 FT | FT | 4 Dessel Sport | Sint-Eloois-Winkel |
5 - 10
HT
H1
1
-
0
|
0.88
0.83
0
2 1/2
0.93
0.98
|
||
ARG D2 | 00:30 FT | FT | 3 Tristan Suarez | Estudiantes de Caseros 5 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.74
6.66
0
1 1/2
1.11
0.05
|
||
KUW D1 | 00:15 FT | FT | 1 Al Kuwait SC | Al-Qadsia SC 4 |
2 - 5
HT
H1
2
-
0
|
0.83
8.33
0
2 1/2
1.01
0.02
|
||
IRQ D1 | 00:15 FT | FT | 4 Baghdad | Al-Hudod 2 |
4 - 6
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BLR D1 | 00:15 FT | FT | 2 Dnepr Mogilev | Dinamo Minsk 1 |
3 - 8
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CRO D1 | 00:10 FT | FT | 1 Hajduk Split | Rudes 2 |
11 - 4
HT
H1
2
-
1
|
0.12
2.85
0
6 1/2
3.57
0.17
|
||
Spain D4 | 00:10 FT | FT | Sarriana | UD Somozas |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
GEO D1 | 00:00 FT | FT | Dinamo Batumi | Gagra Tbilisi 2 |
14 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | CF Reus Deportiu | UE Rapitenca |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
GRE D1 | 00:00 FT | FT | 6 Volos NFC | Panserraikos 1 1 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.62
9.09
0
1 1/2
1.38
0.03
|
||
ISR D1 | 00:00 FT | FT | 1 1 Hapoel Tel Aviv | Beitar Jerusalem 2 |
10 - 4
HT
H1
0
-
1
|
2.17
3.44
0
6 1/2
0.34
0.15
|
||
GRE D1 | 00:00 FT | FT | 5 1 Panaitolikos Agrinio | Atromitos Athens 1 4 |
3 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.32
5.55
0
1 1/2
2.38
0.08
|
||
Can PL | 00:00 FT | FT | 1 1 HFX Wanderers FC | Atletico Ottawa 2 |
5 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | CD Llanes | CD Tuilla |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | Paiosaco | Pontevedra CF B |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | UD Llanera | UD Gijon Industrial |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
QAT PC | 00:00 FT | FT | 5 Al-Khuraitiat | Al-Sailiya 1 |
5 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Irish WNU | 00:00 FT | FT | Wexford Youths (nữ) | Shelbourne (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | 1 CD Estradense | Rapido de Bouzas 1 3 |
9 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | 1 Huetor Tajar | Maracena 5 |
6 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Swi D1W | 00:00 FT | FT | 1 Grasshopper (nữ) | Young Boys (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 3 Stade Lavallois MFC | Bordeaux 1 3 |
4 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.58
6.66
0
1 1/2
1.47
0.03
|
||
ARG TB | 00:00 FT | FT | 1 CU Deportivo Provincial Lobos | Belgrano Zarate 1 2 |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 1 Concarneau | Rodez Aveyron 1 |
4 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.02
8.33
1/4
2 1/2
8.33
0.04
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | 2 CD Canillas | CF Trival Valderas 3 |
6 - 7
HT
H1
0
-
1
|
|
||
MNE D1 | 00:00 FT | FT | 2 1 Mornar | Decic Tuzi 1 |
2 - 8
HT
H1
1
-
1
|
3.00
8.00
0
2 1/2
0.23
0.07
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 2 Amiens | Troyes 1 |
3 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.96
4.54
0
1/2
0.94
0.13
|
||
GRE D1 | 00:00 FT | FT | 3 AE Kifisias | Pas Giannina 5 |
8 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.97
2.22
-1/4
4 1/2
0.93
0.35
|
||
POR D1 | 00:00 FT | FT | 2 Benfica | Sporting Braga 1 3 |
6 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.14
6.25
0
4 1/2
4.16
0.06
|
||
GRE D1 | 00:00 FT | FT | 1 Asteras Tripolis | OFI Crete |
4 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.95
4.34
0
2 1/2
0.95
0.14
|
||
FRA D4 | 00:00 FT | FT | 2 Blois | Romorantin 3 |
5 - 10
HT
H1
1
-
0
|
|
||
FRA D4 | 00:00 FT | FT | CHAMALIERES | Olympique Ales |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | SD Torina | CD Guarnizo |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | 1 UB Conquense | CD Tarancon 4 |
2 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | CD Huetor Vega | Ejido |
3 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MAU D1 | 00:00 FT | FT | 3 AS Garde Nationale | ASAC Concorde 2 |
4 - 6
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MEX LT | 00:00 FT | FT | 1 1 Universidad Guadalajara II | Atletico Saltillo 1 |
4 - 11
HT
H1
2
-
0
|
2.50
2.56
0
5 1/2
0.20
0.19
|
||
ISR D1 | 00:00 FT | FT | 5 Ashdod MS | Hapoel Petah Tikva 1 2 |
4 - 0
HT
H1
1
-
0
|
0.74
7.69
0
1 1/2
1.11
0.03
|
||
MEX D3 | 00:00 FT | FT | 1 Cimarrones de Sonora FC III | Boston Cancun FC 2 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Pol D4 | 00:00 FT | FT | 6 1 Wiara Lecha Poznan | Polonia Leszno 3 |
10 - 3
HT
H1
1
-
1
|
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | Ajaccio | Quevilly 2 |
8 - 1
HT
H1
0
-
1
|
0.67
11.11
0
2 1/2
1.29
0.01
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 2 Valenciennes | Grenoble 2 |
2 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.86
7.69
0
2 1/2
1.04
0.05
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 4 1 FC Annecy | Bastia 3 |
6 - 2
HT
H1
3
-
0
|
1.61
4.54
0
5 1/2
0.52
0.12
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 3 Pau FC | Guingamp 2 |
8 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.68
11.11
0
3 1/2
1.28
0.01
|
||
FRA D2 | 00:00 FT | FT | 2 Paris FC | Angers |
3 - 8
HT
H1
1
-
1
|
1.21
4.00
0
4 1/2
0.72
0.16
|
||
MOL D1 | 23:50 FT | FT | 2 Zimbru Chisinau | Dacia-Buiucani 1 1 |
7 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 23:45 FT | FT | Almazan | Atletico Tordesillas |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
UAE LP | 23:45 FT | FT | 3 Al Ain | Al Ahli(UAE) 1 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.69
6.66
0
3 1/2
1.23
0.06
|
||
ENG PR | 23:30 FT | FT | 1 Everton | Brentford 2 |
6 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.82
9.09
0
1 1/2
1.11
0.04
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | Juve Stabia | AZ Picerno ASD 3 |
3 - 5
HT
H1
2
-
1
|
0.83
8.33
0
5 1/2
1.01
0.02
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 1 Catania | Benevento 2 |
7 - 1
HT
H1
1
-
0
|
1.04
5.00
0
1 1/2
0.80
0.09
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | FB Brindisi 1912 | Turris Neapolis |
1 - 2
HT
H1
1
-
2
|
1.07
0.94
3/4
2 1/4
0.77
0.88
|
||
NIR D1 | 23:30 FT | FT | 2 1 Glenavon Lurgan | Carrick Rangers 1 1 |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
1.07
0.71
1/4
2 3/4
0.69
1.05
|
||
NIR D1 | 23:30 FT | FT | 1 Dungannon Swifts | Ballymena United 2 |
7 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.54
0.77
-1 3/4
3 1/4
1.28
0.99
|
||
GFA PR | 23:30 FT | FT | 1 Team Rhino FC | Bombada FC 1 |
2 - 3
HT
H1
0
-
2
|
|
||
FRA D5 | 23:30 FT | FT | 3 Hauts Lyonnais | Lyon Duchere 2 1 |
4 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 4 CD Subiza | UDC Txantrea KKE 3 |
8 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | Avellino | Crotone 2 |
3 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.78
0.86
-3/4
2 1/4
1.06
0.96
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | Inter Manacor | UD Alcudia |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 1 Portugalete | Cultural de Durango |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 1 Audace Cerignola | Giugliano 2 |
5 - 2
HT
H1
3
-
0
|
0.72
0.65
-1
2 3/4
1.13
1.20
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | CE Felanitx | CF Platges De Calvia |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
NIR D1 | 23:30 FT | FT | Linfield FC | Cliftonville |
9 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.58
0.74
-1
3
1.21
1.02
|
||
UEFA WUC | 23:30 FT | FT | 3 1 Chelsea FC (nữ) | Barcelona (nữ) |
1 - 4
HT
H1
0
-
1
|
2.63
4.76
0
2 1/2
0.22
0.03
|
||
GFA PR | 23:30 FT | FT | 3 Banjul United | WAA Banjul 1 |
2 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 2 Pamplona | Lagunak 1 4 |
7 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 3 US Casertana 1908 | AS Sorrento Calcio |
2 - 3
HT
H1
3
-
1
|
0.97
7.14
0
7 1/2
0.87
0.04
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 3 AD Cartaya | Xerez Deportivo FC 1 |
2 - 14
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 2 Potenza | Francavilla 3 |
9 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.90
0.79
-1/4
2 1/4
0.94
1.03
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 2 Nuova Monterosi | Foggia |
3 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.12
0.99
-1/4
2 1/4
0.73
0.83
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 3 AC Monopoli | Messina 2 |
9 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.53
6.66
0
3 1/2
1.44
0.05
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | Atletico Espeleno | CD Gerena |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | SD Beasain | CD Lagun Onak |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA C1 | 23:30 FT | FT | 3 Latina | Taranto Sport 1 |
5 - 6
HT
H1
0
-
2
|
0.64
7.14
0
3 1/2
1.25
0.04
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | Alcantarilla | CD Plus Ultra |
5 - 0
HT
H1
0
-
2
|
|
||
PORJA2 | 23:30 FT | FT | 5 Pacos Ferreira B U19 | Gondomar U19 3 |
4 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
GFA PR | 23:30 FT | FT | 3 Greater Tomorrow FC | Brikama United 4 |
8 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | Cazalegas | CD Azuqueca |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
NIR D1 | 23:30 FT | FT | Larne FC | Coleraine 1 |
4 - 3
HT
H1
3
-
0
|
0.84
0.90
-1 1/4
3 1/4
0.92
0.86
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 2 Caudal | Sporting de Gijon B 2 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D4 | 23:30 FT | FT | 2 1 Avoine | Paris 13 Atletico 1 |
6 - 9
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SPA D1 | 23:30 FT | FT | 3 Alaves | Celta Vigo 3 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
8.33
10.00
-1/4
3 1/2
0.04
0.03
|
||
NIR D1 | 23:30 FT | FT | 1 Glentoran FC | Crusaders 1 |
5 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.42
0.84
-1
3 1/4
1.51
0.92
|
||
SPA D2 | 23:30 FT | FT | 2 Elche | RCD Espanyol 4 |
6 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.61
9.09
0
4 1/2
1.42
0.03
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | CD Union Sur Yaiza | Atletico Victoria |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
NIR D1 | 23:30 FT | FT | 4 Newry City | Loughgall FC 2 |
2 - 8
HT
H1
1
-
2
|
0.78
0.82
3/4
2 3/4
0.98
0.94
|
||
Chile Cup | 23:30 FT | FT | Juan Fernandez | Santiago Wanderers |
3 - 7
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ENG Conf | 23:30 FT | FT | 2 Barnet | Solihull Moors 1 |
8 - 2
HT
H1
0
-
2
|
0.97
0.64
-3/4
3 1/4
0.87
1.21
|
||
GER D1 | 23:30 FT | FT | 4 Bayer Leverkusen | VfB Stuttgart 3 |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
4.54
6.25
-1/4
3 1/2
0.14
0.06
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 1 Ted Contois Feng | CD Coria |
1 - 7
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | AD San Clemente | La Solana |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 23:15 FT | FT | Silva SD | Viveiro CF |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
OMA PL | 23:15 FT | FT | Al-Seeb | Sohar Club 3 |
10 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.32
8.33
0
1/2
2.08
0.02
|
||
SAN L | 23:15 FT | FT | 3 SP Cosmos | San Giovanni 3 |
11 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ICE WPR | 23:15 FT | FT | Vikingur Reykjavik (nữ) | Fylkir (nữ) 3 |
7 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ICE WPR | 23:15 FT | FT | 1 Tindastoll Neisti (nữ) | Breidablik (nữ) |
1 - 12
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ICE WPR | 23:15 FT | FT | 1 Hafnarfjordur (nữ) | Thor KA Akureyri (nữ) 1 |
3 - 7
HT
H1
0
-
2
|
|
||
BEL D1 | 23:15 FT | FT | Standard Liege | Sint-Truidense 2 |
5 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.58
7.69
0
2 1/2
1.49
0.05
|
||
Spain D4 | 23:15 FT | FT | 5 SD Revilla | Castro 2 |
4 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
GER OBW | 23:10 FT | FT | Uerdingen KFC 05 | DJK Adler Union Frintrop |
7 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.90
0.90
-1 1/2
3 1/4
0.90
0.90
|
||
COL RL | 23:10 FT | FT | 2 1 Tiendas Margos | Rionegro Aguilas Reserves 3 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SVK D1 | 22:59 FT | FT | 3 MFK Skalica | Trencin 1 |
3 - 4
HT
H1
0
-
3
|
1.03
0.81
1/4
2 1/4
0.73
0.95
|
||
GEO D1 | 22:59 FT | FT | 3 1 Dila Gori | Samgurali Tskh 3 |
9 - 1
HT
H1
0
-
1
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 2 Montpellier B | ES Fosseenne 1 1 |
8 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 2 Colmar | Biesheim 1 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.90
0.83
-1/2
2 1/4
0.90
0.98
|
||
Chile Cup | 22:59 FT | FT | 3 Deportes Union Companias | Municipal Salamanca 4 |
3 - 10
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SVK D1 | 22:59 FT | FT | 1 MFK Ruzomberok | Sport Podbrezova 2 |
6 - 4
HT
H1
2
-
1
|
0.98
6.25
0
5 1/2
0.86
0.06
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 1 FC Nantes B | Laval II 1 |
7 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MAR D2 | 22:59 FT | FT | Stade Marocain du Rabat | Raja de Beni Mellal |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Trelissac | St Pryve St Hilaire |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MAR D1 | 22:59 FT | FT | 3 1 SCCM Chabab Mohamedia | UTS Union Touarga Sport Rabat 1 4 |
3 - 1
HT
H1
0
-
1
|
0.87
9.00
0
2 1/2
0.92
0.06
|
||
EST D2 | 22:59 FT | FT | 1 Tallinna FC Ararat TTU | Tallinna FC Levadia B 1 |
5 - 7
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Chile Cup | 22:59 FT | FT | 3 Deportes Quillon | CD Constitucion Unido 1 6 |
3 - 2
HT
H1
1
-
2
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 1 Dijon II | GFA Rumilly Vallieres 3 |
4 - 5
HT
H1
0
-
2
|
|
||
MAR D2 | 22:59 FT | FT | Racing Casablanca | Kawkab de Marrakech |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
NOR D1 | 22:59 FT | FT | Rosenborg | Bodo Glimt 4 |
3 - 5
HT
H1
0
-
2
|
1.29
9.09
0
4 1/2
0.68
0.03
|
||
BHR D1 | 22:59 FT | FT | Al-Shabbab | East Riffa 2 |
4 - 8
HT
H1
1
-
0
|
0.80
9.09
0
3 1/2
1.08
0.02
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Besancon | Haguenau |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
GER OBW | 22:59 FT | FT | 1 SpVg Schonnebeck | Ratingen SV 3 |
1 - 3
HT
H1
2
-
0
|
0.98
0.90
-1/4
3
0.83
0.90
|
||
SPDRFEF | 22:59 FT | FT | 2 C.D. San Fernando Isleno | Real Madrid Castilla 2 |
4 - 5
HT
H1
1
-
1
|
0.89
5.55
0
3 1/2
0.95
0.08
|
||
MAR D2 | 22:59 FT | FT | DHJ Difaa Hassani Jadidi | USM Oujda |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 2 Libourne Saint Seurin | FC Bergerac |
4 - 4
HT
H1
0
-
2
|
|
||
LAT D1 | 22:59 FT | FT | 4 Riga FC | Rigas Futbola skola 3 |
10 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.55
7.69
0
3 1/2
1.33
0.02
|
||
SUI D4 | 22:59 FT | FT | 3 2 FC Amical Saint-Prex | Stade Payerne 1 |
2 - 10
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 1 Urduliz FT | CD Padura 1 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
|
||
BHR D1 | 22:59 FT | FT | 2 Al-Riffa | Sitra 3 |
3 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.36
7.69
0
2 1/2
2.08
0.04
|
||
ITA D1 | 22:59 FT | FT | Juventus | AC Milan 1 |
9 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.41
9.09
0
1/2
2.04
0.04
|
||
ALB D1 | 22:59 FT | FT | 1 KS Dinamo Tirana | KF Laci 2 |
10 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MAR D2 | 22:59 FT | FT | CODM Meknes | OCK Olympique de Khouribga |
0 - 0
HT
H1
3
-
0
|
|
||
FIN D3 A | 22:59 FT | FT | JS Hercules | SJK Akatemia B 1 |
6 - 5
HT
H1
1
-
2
|
|
||
SPA WD4 | 22:59 FT | FT | 1 Zaragoza CFF II (nữ) | SE AEM B (nữ) 2 |
2 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BHR D1 | 22:59 FT | FT | Al-Muharraq | Al-Hala 1 |
11 - 1
HT
H1
1
-
1
|
0.27
2.85
0
3 1/2
2.56
0.25
|
||
SER D1 | 22:59 FT | FT | 2 1 Habitpharm Javor | IMT Novi Beograd 3 |
2 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.86
0.97
0
2 1/4
0.98
0.85
|
||
CYP D1 | 22:59 FT | FT | Nea Salamis | Ethnikos Achnas FC 1 |
7 - 3
HT
H1
0
-
1
|
1.20
9.09
0
3 1/2
0.71
0.02
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | L Entregu CF | Condal CF 1 |
3 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
RUS WPL | 22:59 FT | FT | CSKA Moscow (nữ) | Spartak Moscow (nữ) |
1 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Betanzos CF | Atletico Arteixo |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
IWD1 | 22:59 FT | FT | 2 Fiorentina (nữ) | Sassuolo (nữ) 2 |
2 - 1
HT
H1
4
-
1
|
1.19
0.78
-3/4
2 1/4
0.64
1.02
|
||
SUI D2 | 22:59 FT | FT | Muri | solothurn |
0 - 0
HT
H1
0
-
2
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | Rennes TA | PD Ergue Gaberic 1 |
5 - 1
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Irish WNU | 22:59 FT | FT | 1 Peamount Utd (nữ) | Galway LFC (nữ) 2 |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 1 Bergantinos CF | UD Ourense |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
|
||
EST WD2 | 22:59 FT | FT | 1 Tammeka Tartu (nữ) | Saku Sporting (nữ) |
5 - 7
HT
H1
1
-
2
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 2 CD Cabecense | La Palma 2 |
6 - 11
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | UD Barbadas | CSD Arzua |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Swi D1W | 22:59 FT | FT | 1 Rapperswil Jona (nữ) | FC Sion (nữ) |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 4 CD Burriana | Soneja 3 |
3 - 6
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SVK D1 | 22:59 FT | FT | 1 FK Kosice | Zlate Moravce 3 |
3 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.84
0.76
-1
2 1/2
0.92
1.00
|
||
ALB D1 | 22:59 FT | FT | 1 Skenderbeu Korca | Erzeni 1 4 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CHI WD1 | 22:59 FT | FT | 2 Deportes Iquique (nữ) | Cobresal (nữ) 2 |
10 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Dinan Lehon FC | Saint Malo |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D1 | 22:59 FT | FT | 2 FC Wil 1900 | Schaffhausen 4 |
4 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.38
5.88
0
1 1/2
2.00
0.08
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 1 Epila CF | CA Monzon |
1 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 3 Voltigeurs Chateaubriant | Lorient B 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MNE D1 | 22:59 FT | FT | 2 OFK Petrovac | Jezero Plav 1 |
3 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.73
0.85
0
2
1.08
0.95
|
||
BEL WD1 | 22:59 FT | FT | KVK Tienen (nữ) | Moldavo (nữ) |
2 - 3
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SUI D1 | 22:59 FT | FT | Vaduz | Baden 2 |
6 - 4
HT
H1
2
-
0
|
0.36
5.00
0
6 1/2
2.08
0.11
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Chambly FC | Aubervilliers |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Atletico Mineros | Velarde |
0 - 0
HT
H1
3
-
1
|
|
||
SUI D1 | 22:59 FT | FT | 3 Stade Nyonnais | Thun 1 |
5 - 8
HT
H1
0
-
0
|
1.36
7.69
0
1/2
0.61
0.04
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 1 Toulon | Frejus St-Raphael 2 |
7 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Bourges | Angers II |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
SLO D2 | 22:59 FT | FT | 1 1 Krka | Tolmin |
2 - 13
HT
H1
2
-
1
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Boulogne | Racing Club de France |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
MNE D1 | 22:59 FT | FT | 6 FK Mladost DG | FK Rudar Pljevlja 4 |
3 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.88
1.00
-1/4
2 1/4
0.93
0.80
|
||
CZE D2 | 22:59 FT | FT | 4 1 Brno | Opava 1 4 |
8 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.39
8.33
0
1 1/2
1.81
0.02
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 1 GRACES | Evian Thonon Gaillard 1 |
6 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
BFL | 22:59 FT | FT | 2 Etoile Filante de Ouagadougou | AS Douanes Ouagadougou 3 |
7 - 3
HT
H1
1
-
2
|
|
||
MNE D1 | 22:59 FT | FT | Jedinstvo Bijelo Polje | Arsenal Tivat 3 |
4 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.75
0.75
0
2
1.05
1.05
|
||
BUL D1 | 22:59 FT | FT | Botev Plovdiv | Slavia Sofia 4 |
10 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.21
7.69
0
1 1/2
2.70
0.03
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 2 Toledo | Quintanar Del Rey 2 |
5 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 1 Dieppe | Le Havre B 1 |
4 - 8
HT
H1
2
-
0
|
|
||
MNE D1 | 22:59 FT | FT | 3 FK Buducnost Podgorica | FK Sutjeska Niksic 1 |
4 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.88
0.85
-1/2
2 1/4
0.93
0.95
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 1 AS Furiani Agliani | Auxerre B |
6 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SPDRFEF | 22:59 FT | FT | 2 CD Lugo | CF Rayo Majadahonda 1 3 |
6 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.13
4.54
0
3 1/2
3.44
0.04
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Real Jaen CF | Poli Almeria 1 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Cannes AS | Le Puy Foot 43 Auvergne |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 1 CDF Tres Cantos | Las Rozas |
1 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 3 Saint-Priest | Saint-Etienne B 3 |
5 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Fleury Merogis U.S. | Saint Quentin |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
SUI D2 | 22:59 FT | FT | Concordia | Bassecourt |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Aviles Stadium CF | SD Lenense |
5 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
EGY D1 | 22:59 FT | FT | 1 1 El Gounah | Al-Ittihad Alexandria |
4 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.94
9.09
0
2 1/2
0.96
0.03
|
||
SPA FDH | 22:59 FT | FT | Manzanares FS Futsal | Noia Portus Apostoli Futsal |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
POR L3 | 22:59 FT | FT | 2 Sanjoanense | Vianense 2 |
0 - 10
HT
H1
1
-
0
|
0.88
0.90
0
2 1/4
0.96
0.92
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 5 ES Troyes AC B | Prix Les Mezieres 2 |
2 - 2
HT
H1
0
-
2
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 1 Bobigny A.C. | Macon 2 |
7 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
AUS D3 | 22:59 FT | FT | 1 SC Schwaz | Dornbirner SV 1 |
8 - 3
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Herbania | Tenerife B |
1 - 3
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SPDRFEF | 22:59 FT | FT | 1 Fuenlabrada | Teruel 1 |
1 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.62
7.14
0
1/2
1.28
0.04
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 1 Aubagne | Hyeres 4 |
3 - 9
HT
H1
1
-
0
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 2 Entente Sannois | Marcq En Baroeuil 1 |
7 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | CD Marchamalo | Tomelloso |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | 1 Creteil | Feignies 1 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | SD Laredo | Solares |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
GEO D2 | 22:59 FT | FT | 2 Shturmi | Aragvi Dusheti 2 |
3 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | CF Salmantino | Atletico Astorga |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
EST D3 | 22:59 FT | FT | 3 Tallinna JK Legion | Tartu Kalev 2 |
2 - 11
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CHI D3 | 22:59 FT | FT | 1 1 Concon National | CD Trasandino de Los Andes |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | UC Ceares | Real Titanico Laviana |
5 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
TUR D1 | 22:59 FT | FT | 1 Hatayspor | Istanbul BB 3 |
6 - 0
HT
H1
0
-
1
|
1.02
10.00
0
3 1/2
0.89
0.02
|
||
TUR D1 | 22:59 FT | FT | 1 Fenerbahce | Besiktas JK 1 3 |
4 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.21
7.14
0
3 1/2
3.22
0.03
|
||
SLO D2 | 22:59 FT | FT | NK Nafta | NK Rudar Velenje |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Huracan de Balazote | CD Torrijos |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Albacete B | Suokuaili Moss |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FRA D4 | 22:59 FT | FT | Guingamp B | AF Virois 1 |
3 - 5
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Casalarreina | Vianes |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SVK D2 | 22:59 FT | FT | 2 Sokol Dolna Zdana | STK Samorin 3 |
3 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 4 CF Pozuelo Alarcon | CD Galapagar |
3 - 10
HT
H1
1
-
1
|
|
||
FRA D5 | 22:59 FT | FT | 3 Lille B | St Ouen L Aum |
5 - 5
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Villaralbo CF | Colegios Diocesanos |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
POL PR | 22:30 FT | FT | 2 Slask Wroclaw | Ruch Chorzow 3 |
10 - 2
HT
H1
0
-
2
|
0.49
9.09
0
5 1/2
1.72
0.03
|
||
CRO D3 | 22:30 FT | FT | 3 HNK Dakovo Croatia | NK Slavija Pleternica 1 |
6 - 2
HT
H1
2
-
2
|
|
||
FIN D1 | 22:30 FT | FT | 3 AC Oulu | Vaasa VPS 5 |
4 - 10
HT
H1
0
-
0
|
0.04
10.00
1/4
3 1/2
7.69
0.02
|
||
ICPD D1 | 22:30 FT | FT | LYS Sassandra | AS Denguele |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D2 | 22:30 FT | FT | 1 1 Kriens | Lugano U21 1 |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 2 UD Fraga | CD Ebro 2 |
2 - 7
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Atzeneta UE | Gandia |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Luarca CF | Urraca |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | CF Peralada | CF Badalona B |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 3 CD Caspe | AD Almudevar 2 |
2 - 3
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 4 CD Utiel | Acero 3 |
6 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Ceuta B | Coria CF |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Pena Sport | CD Huarte |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
FIN D3 A | 22:30 FT | FT | 5 JPS | Kuopion Elo 2 |
8 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Swi D1W | 22:30 FT | FT | 2 1 FC Thun (nữ) | Wil 1900 (nữ) 2 |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
SUI D2 | 22:30 FT | FT | Chenois | FC Naters |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
POL D1 | 22:30 FT | FT | Stal Rzeszow | Lechia Gdansk 1 |
5 - 8
HT
H1
1
-
0
|
1.13
7.69
0
6 1/2
0.78
0.05
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | UD Collerense | CD Manacor |
3 - 4
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SPA LU19 | 22:30 FT | FT | 4 Marbella U19 | CD 26 de Febrero U19 2 3 |
1 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Deportiva Minera | Ciudad de Murcia |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
URU D1 | 22:30 FT | FT | 2 Rampla Juniors FC | Deportivo Maldonado 5 |
6 - 6
HT
H1
1
-
0
|
1.02
7.69
0
2 1/2
0.82
0.03
|
||
SPA LU19 | 22:30 FT | FT | Real Betis U19 | Seneca CF U19 |
12 - 0
HT
H1
4
-
0
|
|
||
SLO D1 | 22:30 FT | FT | 2 NK Bravo | Radomlje 1 |
6 - 2
HT
H1
1
-
1
|
0.66
8.33
0
2 1/2
1.21
0.02
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | UD Arenal | Santanyi |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ICPD D1 | 22:30 FT | FT | 1 Zoman FC | FC Mouna |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SAPL D1 | 22:30 FT | FT | 3 Kaizer Chiefs | Supersport United 3 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.93
1.04
-1/4
2
0.91
0.78
|
||
SPA LU19 | 22:30 FT | FT | 2 Barcelona U19 | Espanyol U19 2 |
3 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ICPD D1 | 22:30 FT | FT | Racing d'Abidjan | AF Amadou Diallo Djekanou |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
MEX U23 | 22:30 FT | FT | Pachuca U23 | Mazatlan FC U23 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
AUS D3 | 22:30 FT | FT | 2 SV Leobendorf | Wiener SC 4 |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
MEX U23 | 22:20 FT | FT | 2 Atlas U23 | Chivas Guadalajara U23 1 3 |
5 - 3
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:15 FT | FT | CD Santa Ursula | Las Palmas Atletico |
2 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
RUS WPL | 22:10 FT | FT | Rubin Kazan (nữ) | Zvezda 2005 (nữ) |
5 - 6
HT
H1
0
-
4
|
|
||
OMA PL | 22:05 FT | FT | 1 Al Rustaq | Oman Club 1 1 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.78
0.94
0
2
1.06
0.88
|
||
CRO D1 | 22:00 FT | FT | 2 NK Varteks Varazdin | Dinamo Zagreb 2 |
1 - 7
HT
H1
0
-
0
|
2.50
7.69
0
1 1/2
0.24
0.03
|
||
GER OBW | 22:00 FT | FT | 2 SC Eltersdorf | TSV Neudrossenfeld |
7 - 1
HT
H1
1
-
1
|
0.90
1.03
-1
3
0.90
0.78
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 1 1 CD Villacanas | CS Puertollano |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | Amarante U19 | Sanjoanense U19 |
8 - 14
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 2 U.M. Escobedo | Club Deportivo Tropezon 2 |
4 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CRO D2 | 22:00 FT | FT | 3 NK Solin | NK Zrinski Jurjevac 1 |
3 - 11
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | 5 Unia Turza Slaska | Rekord Bielsko-Biala 2 |
0 - 7
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Real Avila CF | Ponferradina B |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 4 1 Athletic Torrellano | Jove Espanol 2 |
3 - 1
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ISR D1 | 22:00 FT | FT | 2 Maccabi Petah Tikva FC | Maccabi Netanya 1 |
4 - 2
HT
H1
0
-
1
|
1.16
7.69
0
2 1/2
0.74
0.04
|
||
GHA D1 | 22:00 FT | FT | Aduana Stars | Karela United FC |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 1 Boavista U19 | Chaves U19 1 |
5 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
MEX U23 | 22:00 FT | FT | 2 Tigres UANL U23 | Tijuana U23 3 |
4 - 3
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Swi D1W | 22:00 FT | FT | 1 Aarau (nữ) | Servette (nữ) 1 |
0 - 0
HT
H1
0
-
3
|
|
||
Bos HD1 | 22:00 FT | FT | 4 NK Tomislav | FK Rudar Kakanj 8 |
1 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
AUS D3 | 22:00 FT | FT | SPG Motz/Silz | FC Pinzgau Saalfelden |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CRO D3 | 22:00 FT | FT | 2 Mladost Zdralovi | DUGO SELO 3 |
12 - 7
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 4 CD Colindres | Atletico Albericia 3 |
2 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | UD Poblense | Portmany |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
GEO D2 | 22:00 FT | FT | 4 Lokomotiv Tbilisi | Gareji Sagarejo 2 |
5 - 5
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | Unia Tarnow | KS Wieczysta Krakow |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | CD Cristo Atletico | Burgos Promesas |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CZE DFL 5 | 22:00 FT | FT | 3 Doksy | Sparta Kutna Hora 1 |
4 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
ARM D1 | 22:00 FT | FT | 3 Shirak | FC Noah 2 2 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.93
1.07
3/4
2 1/4
0.91
0.75
|
||
MOL D1 | 22:00 FT | FT | 2 FC Milsami | CSF Baliti 2 |
2 - 4
HT
H1
2
-
0
|
|
||
SLO D3 | 22:00 FT | FT | FC Drava Ptuj | Krsko Posavlje 4 |
9 - 6
HT
H1
1
-
2
|
|
||
Bos HD1 | 22:00 FT | FT | 2 Zvijezda Gradacac | NK Gradina Srebrenik 3 |
2 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | Vianense U19 | Mondinense FC U19 |
12 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
KSA PR | 22:00 FT | FT | 2 Al Raed | Al-Ettifaq 2 |
1 - 13
HT
H1
1
-
0
|
1.26
6.66
0
4 1/2
0.69
0.03
|
||
CZE CFL | 22:00 FT | FT | 2 1 Zivanice | Arsenal Ceska Lipa 4 |
15 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | Orleta Radzyn Podlaski | Swidniczanka Swidnik |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | CyD Leonesa Jupiter Leones B | Palencia |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
JOR D1 | 22:00 FT | FT | 1 Al Faisaly | Al-Ahly 1 |
5 - 1
HT
H1
3
-
0
|
0.39
6.66
0
4 1/2
1.81
0.05
|
||
GER Reg | 22:00 FT | FT | 2 Oldenburg | SSV Jeddeloh 3 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.31
3.44
0
3 1/2
2.12
0.17
|
||
CZE DFL | 22:00 FT | FT | 3 TJ Klatovy | FK Pribram B 1 3 |
12 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
GHA D1 | 22:00 FT | FT | Samartex | Great Olympics |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
UKR D1 | 22:00 FT | FT | 1 Rukh Vynnyky | Veres 2 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.68
8.33
0
4 1/2
1.25
0.03
|
||
POR D2W | 22:00 FT | FT | 2 FC Romariz (nữ) | Vitoria SC (nữ) 6 |
3 - 5
HT
H1
2
-
2
|
|
||
AUS D3 | 22:00 FT | FT | VfB Hohenems | Rheindorf Altach B |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 7 Moreirense U19 | Aves U19 5 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D2 | 22:00 FT | FT | Rotkreuz | Wohlen |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | Gwarek Tarnowskie Gory | Slask Wroclaw II |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 2 CA Bembibre | UD Santa Marta 1 |
2 - 9
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Bos HD1 | 22:00 FT | FT | 2 FK Radnik Hadzici | Jedinstvo Bihac 2 |
5 - 2
HT
H1
2
-
0
|
0.80
0.88
-1
2 3/4
1.00
0.93
|
||
RUS D2 | 22:00 FT | FT | Nart Cherkessk | FC Sevastopol |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CZE DFL 5 | 22:00 FT | FT | Afk Tuchlovice | Sokol Libis 4 |
9 - 3
HT
H1
0
-
3
|
|
||
HUN WD1 | 22:00 FT | FT | Soroksar (nữ) | MOL Fehervar FC (nữ) 1 |
5 - 8
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SLO D3 | 22:00 FT | FT | 3 Zavrc | Hajdina 3 |
4 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
CRO D3 | 22:00 FT | FT | 1 Radnik Krizevci | Trnje 3 |
4 - 3
HT
H1
2
-
1
|
|
||
SUI D2 | 22:00 FT | FT | SV Muttenz | FC Schotz |
0 - 0
HT
H1
3
-
0
|
|
||
CRO D2 | 22:00 FT | FT | 2 Bijelo Brdo | HNK Cibalia 4 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CZE CFL | 22:00 FT | FT | 3 Usti nad Labem | Slovan Velvary 3 |
8 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | GKS Belchatow | Victoria Sulejowek 2 |
10 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 1 CD Becerril | CD Mirandes B 4 |
11 - 4
HT
H1
0
-
1
|
|
||
GHA D1 | 22:00 FT | FT | 1 Nations FC | Bibiani Gold Stars 2 |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D2 | 22:00 FT | FT | 1 Etoile Carouge | FC Luzern U21 |
10 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
AUS L | 22:00 FT | FT | 1 ASK Klingenbach | Sportverein Schattendorf |
6 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.95
0.80
-1 1/4
3 1/2
0.85
1.00
|
||
SPA LU19 | 22:00 FT | FT | 1 San Felix CF U19 | Calavera CF U19 1 |
4 - 9
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Constancia | Alaior |
6 - 4
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | 2 Bron Radom | Pilica Bialobrzegi 2 |
2 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
GHA D1 | 22:00 FT | FT | Medeama SC | Asante Kotoko FC 1 |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | CD Basconia | Anorga |
7 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
CZE CFL | 22:00 FT | FT | 1 Domazlice | Bohemians1905 B |
8 - 4
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | 1 Avia Swidnik | Star Starachowice 4 |
7 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Anaitasuna | SD Deusto |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
AGB LE | 22:00 FT | FT | Desportivo Huila | Bravos do Maquis |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Aurrera Ondarroa | Alaves C |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
IRE U20 | 22:00 FT | FT | Athlone Town U20 | UCD U20 4 |
2 - 7
HT
H1
1
-
1
|
|
||
AUT D1 | 22:00 FT | FT | 4 Wolfsberger AC | FC Blau Weiss Linz 2 |
8 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.95
9.09
0
2 1/2
0.96
0.03
|
||
SWE D3 | 22:00 FT | FT | 4 Qviding FIF | Jonsereds IF 2 |
15 - 4
HT
H1
1
-
2
|
|
||
SLO D2 | 22:00 FT | FT | 2 Dravinja | NK Brinje Grosuplje |
2 - 7
HT
H1
0
-
3
|
|
||
BEL WD1 | 22:00 FT | FT | Zulte-Waregem II (nữ) | Westerlo (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | CD Berceo | Rio Sports 1 1 |
2 - 3
HT
H1
3
-
2
|
|
||
AUT D1 | 22:00 FT | FT | 1 WSG Swarovski Tirol | Austria Lustenau 1 |
5 - 11
HT
H1
0
-
0
|
7.69
9.09
-1/4
1/2
0.04
0.03
|
||
MEX U23 | 22:00 FT | FT | 1 Toluca U23 | Cruz Azul U23 1 |
6 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.96
0.67
-1/4
2 1/4
0.78
1.07
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 7 FC Vilafranca | LHospitalet 3 |
9 - 9
HT
H1
0
-
2
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 1 Academico Viseu U19 | Vitoria SC Guimaraes U19 2 |
6 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
POL D2 | 22:00 FT | FT | 3 KP Calisia Kalisz | Olimpia Elblag 3 |
10 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.88
0.88
-1/2
2 1/4
0.93
0.93
|
||
MEX U23 | 22:00 FT | FT | Juarez FC U23 | Club Leon U23 |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
0.82
0.77
-1/4
2 1/4
0.92
0.97
|
||
BEL WD1 | 22:00 FT | FT | 2 Standard Liege B (nữ) | Ladies Genk B (nữ) |
12 - 5
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 2 2 Pobla De Mafumet CF | CP San Cristobal 1 1 |
1 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Racing Murcia | Molinense |
4 - 3
HT
H1
0
-
2
|
|
||
IRQ D1 | 22:00 FT | FT | 3 Naft Al Junoob | AL Najaf 1 4 |
3 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SWE D1 SN | 22:00 FT | FT | Assyriska United IK | IFK Stocksund 2 |
9 - 3
HT
H1
2
-
0
|
1.16
0.81
-1 1/2
3 1/4
0.70
1.01
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 1 FC Famalicao U19 | SC Farense U19 3 |
6 - 1
HT
H1
0
-
1
|
|
||
POL D2 | 22:00 FT | FT | 2 1 GKS Jastrzebie | Zaglebie Lubin B 1 |
8 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.85
0.98
-1/4
2 3/4
0.95
0.83
|
||
POR D2W | 22:00 FT | FT | Lusitania Lourosa (nữ) | Souselas (nữ) 3 |
0 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
BEL WD1 | 22:00 FT | FT | Gent B (nữ) | Oud Heverlee Leuven II (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 1 Oyonesa Tudelano | Haro Deportivo 2 |
1 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ALG D1 | 22:00 FT | FT | 3 ES Ben Aknoun | JS kabylie 3 |
5 - 1
HT
H1
1
-
1
|
1.13
1.11
-1/4
2 1/4
0.72
0.72
|
||
HUN D1 | 22:00 FT | FT | 2 Diosgyor VTK | Kecskemeti TE 3 |
4 - 3
HT
H1
0
-
0
|
1.01
0.95
-1/2
2 1/2
0.81
0.85
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 2 1 Alverca U19 | Vitoria FC Setubal U19 2 |
6 - 3
HT
H1
3
-
0
|
|
||
ECUW D1 | 22:00 FT | FT | 2 Universidad Catolica del Ecuador (nữ) | Deportivo Ibarra (nữ) 3 |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 1 Sporting Lisbon U19 | FC Porto U19 |
7 - 8
HT
H1
1
-
2
|
|
||
SUI D2 | 22:00 FT | FT | Grand Saconnex | Lausanne SportsU21 1 |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
POR D2W | 22:00 FT | FT | Boavista (nữ) | CF Benfica (nữ) 2 |
5 - 3
HT
H1
0
-
3
|
|
||
BEL WD1 | 22:00 FT | FT | Famkes Merkem (nữ) | RAEC Mons (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Comillas | CD Varea 1 1 |
2 - 7
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ALG D1 | 22:00 FT | FT | 2 ASO Chlef | MC Magra 3 |
1 - 4
HT
H1
2
-
1
|
1.11
0.96
-1
2 1/4
0.74
0.86
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | FC L | CFJ Mollerussa |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | Beira Mar U19 | Belenenses U19 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
INT FRL | 22:00 FT | FT | Jordan (nữ) U20 | Lebanon (nữ) U20 |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
CRO D3 | 22:00 FT | FT | NK Zagora Unesic | Zadar |
7 - 2
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BEL WD1 | 22:00 FT | FT | Club Brugge II (nữ) | Anderlecht II (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
KSA PR | 22:00 FT | FT | 3 Al-Akhdoud | Abha 1 |
5 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.70
5.88
0
4 1/2
1.25
0.05
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | UE Tona | AE Prat |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | SC Uniao Torreense U19 | GD Estoril-Praia U19 4 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
|
||
POL D2 | 22:00 FT | FT | 4 Wisla Pulawy | Skra Czestochowa 1 3 |
3 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.00
0.85
-1/4
2 1/4
0.80
0.95
|
||
SUI D2 | 22:00 FT | FT | Meyrin | Yverdon II |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D2 | 22:00 FT | FT | FC Mendrisio Stabio | FC Linth 04 |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
NGA PR | 22:00 FT | FT | 2 Bendel Insurance | Heartland FC 4 |
3 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CZE D2 | 22:00 FT | FT | 4 FK Graffin Vlasim | Slavia Kromeriz 4 |
3 - 9
HT
H1
0
-
0
|
0.84
7.69
0
2 1/2
1.00
0.03
|
||
FRA D5 | 22:00 FT | FT | 3 1 Olympique Strasbourg Koenigshoffen | Strasbourg II 1 2 |
5 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SWE D2 | 22:00 FT | FT | 2 Orgryte | Osters IF 3 |
7 - 12
HT
H1
1
-
0
|
1.36
9.09
0
4 1/2
0.64
0.03
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 1 Varzim U19 | Marinhas FC U19 1 |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
|
||
BEL WD1 | 22:00 FT | FT | FC Alken (nữ) | Eendracht Aalst (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
HUN WD1 | 22:00 FT | FT | 2 Szetomeharry (nữ) | Diosgyori VTK (nữ) 2 |
4 - 1
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SW D1 | 22:00 FT | FT | Mallbackens IF (nữ) | Alingsas (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 3 Rio Ave U19 | Vizela U19 2 |
4 - 13
HT
H1
0
-
0
|
|
||
NGA PR | 22:00 FT | FT | 3 Doma United | Kwara United 3 |
7 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | Avance Ezcabarte | CA Cirbonero |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CZE D2 | 22:00 FT | FT | 1 FK MAS Taborsko | Lisen 4 |
3 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.42
4.00
0
1 1/2
1.72
0.13
|
||
POR D2W | 22:00 FT | FT | Amora (nữ) | Estoril Praia (nữ) 1 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
PORJA2 | 22:00 FT | FT | 3 Anadia FC U19 | Associacao Naval U19 2 |
4 - 1
HT
H1
0
-
0
|
|
||
GHA D1 | 22:00 FT | FT | 2 1 Bechem United | Heart of Lions 2 |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
GEO D1 | 22:00 FT | FT | 5 FC Saburtalo Tbilisi | Torpedo Kutaisi 3 |
6 - 5
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | CD Cieza | CD Algar |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SLO D2 | 22:00 FT | FT | NK Fuzinar | Triglav Gorenjska |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
BLR D1 | 22:00 FT | FT | 1 FC Torpedo Zhodino | Smorgon FC 2 |
4 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
NOR D2 | 21:50 FT | FT | Sotra | Jerv 1 |
5 - 7
HT
H1
0
-
2
|
0.85
0.80
1/4
2 3/4
0.95
1.00
|
||
NORW | 21:45 FT | FT | 1 Valerenga (nữ) | Lyn (nữ) 1 |
12 - 2
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | Lipany | Partizan Bardejov |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Bos HD1 | 21:30 FT | FT | 4 Drina Zvornik | FK Modrica 6 |
6 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
AFB | 21:30 FT | FT | St. Polten (nữ) | Sturm Graz/Stattegg (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | 2 1 MFK Lokomotiva Zvolen | Jednota Banova 2 |
2 - 6
HT
H1
1
-
0
|
|
||
CZE DFL 5 | 21:30 FT | FT | 3 Boskovice | SK Olympia Rajecko 1 |
8 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SPDRFEF | 21:30 FT | FT | 1 Celta vigo b | SD Logrones 6 |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
0.23
7.69
0
4 1/2
2.56
0.03
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | Malacky | OK castkovce |
2 - 5
HT
H1
0
-
2
|
|
||
Bos HD1 | 21:30 FT | FT | 2 Famos Vojkovici | Villeznevesigne 4 |
5 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ISR D1 | 21:30 FT | FT | 3 1 Hapoel Jerusalem | Hapoel Hadera 3 |
6 - 1
HT
H1
0
-
1
|
0.71
8.33
0
3 1/2
1.20
0.03
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | 1 Banik Lehota Pod Vtacnikom | Fomat Martin 3 |
4 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
Bos HD1 | 21:30 FT | FT | 1 Leotar | Slavija Sarajevo 2 |
5 - 3
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 21:30 FT | FT | CD Touring | Pasaia KE |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SWE D3 | 21:30 FT | FT | Gottne IF | IFK Ostersunds |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
0.93
0.98
-1/4
3 1/4
0.88
0.83
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | MFK Dubnica nad Vahom | RSC Hamsik Academy |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
BLR D2 | 21:30 FT | FT | Energetik-BGU Minsk | FC Belshina Babruisk |
1 - 10
HT
H1
2
-
1
|
|
||
Spain D4 | 21:30 FT | FT | CD Beti Onak | CD Cantolagua |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | 4 1 TJ Tatran Oravske Vesele | Slavia TU Kosice 2 |
6 - 4
HT
H1
1
-
3
|
|
||
ROM D1 | 21:30 FT | FT | 2 Universitatea Craiova | Universitaea Cluj |
7 - 3
HT
H1
1
-
1
|
1.09
7.69
0
5 1/2
0.81
0.05
|
||
SVK D2 | 21:30 FT | FT | 1 KFC Komarno | MSK Puchov |
0 - 0
HT
H1
3
-
0
|
|
||
POR D1 | 21:30 FT | FT | 3 Casa Pia AC | GD Chaves 4 |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
1.00
9.09
0
3 1/2
0.91
0.03
|
||
Spain D4 | 21:30 FT | FT | Montecasillas FC | Lorca Deportiva FC |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
|
||
SUI D2 | 21:30 FT | FT | 1 Taverne | FC Winterthur U21 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | MFK Vranov nad Topou | TeslaStropkov |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 21:30 FT | FT | CD Binissalem | CF Soller |
8 - 2
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Pol D4 | 21:30 FT | FT | Chelmianka Chelm | Karpaty Krosno |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 21:30 FT | FT | CDFC La Calzada | CD Arnedo |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
POR D2 | 21:30 FT | FT | 2 Leixoes | Vilaverdense 3 |
6 - 5
HT
H1
1
-
1
|
0.50
9.09
0
4 1/2
1.66
0.03
|
||
KUW D1 | 21:30 FT | FT | 3 Al Fahaheel SC | Al-Arabi Club (KUW) 1 |
7 - 5
HT
H1
0
-
1
|
1.35
7.14
0
2 1/2
0.58
0.04
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | Novohrad Lucenec | TJ Banik Kalinovo |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SWE D1 SN | 21:30 FT | FT | 1 Jonkopings Sodra IF | FC Rosengard 1 |
0 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.78
0.79
-1/2
2 3/4
0.98
0.97
|
||
Slo D3 | 21:30 FT | FT | Stara Lubovna | FK Svidnik |
0 - 0
HT
H1
3
-
0
|
|
||
AGB LE | 21:30 FT | FT | 2 1 Interclube Luanda | CR Uniao Malanje 1 2 |
4 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ISR U19 | 21:30 FT | FT | 1 Maccabi Haifa U19 | Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1 |
4 - 8
HT
H1
2
-
0
|
|
||
POR D1 | 21:30 FT | FT | 2 Vizela | Rio Ave 2 |
7 - 0
HT
H1
1
-
1
|
0.95
6.25
0
2 1/2
0.96
0.08
|
||
Spain D4 | 21:30 FT | FT | Bell Bridget | Tamar Ritter |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
SVK D2 | 21:30 FT | FT | Spisska Nova Ves | Dolny Kubin 1 |
2 - 4
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SVK D2 | 21:30 FT | FT | Tatran Presov | Slavoj Trebisov 1 |
12 - 3
HT
H1
1
-
0
|
|
||
GER D3 | 21:30 FT | FT | SC Verl | SV Waldhof Mannheim 1 3 |
6 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.30
5.55
0
2 1/2
2.50
0.06
|
||
Slo D3 | 21:20 FT | FT | Galanta | FK Podkonice |
2 - 4
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BPL (W) | 21:15 FT | FT | Club Brugge (nữ) | Oud Heverlee Leuven (nữ) |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 21:15 FT | FT | CE Mercadal | Llosetense |
0 - 0
HT
H1
1
-
3
|
|
||
MAL D1 | 21:15 FT | FT | 2 Hibernians FC | Marsaxlokk FC |
4 - 5
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SPA D2 | 21:15 FT | FT | 2 Leganes | Zaragoza 2 |
5 - 3
HT
H1
0
-
0
|
10.00
10.00
-1/4
1 1/2
0.01
0.02
|
||
QAT PC | 21:15 FT | FT | 3 Al Mesaimeer Club | Al Waab SC 2 |
3 - 2
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA D2 | 21:15 FT | FT | 3 Sampdoria | Como 3 |
1 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.07
9.09
1/4
2 1/2
5.88
0.03
|
||
SPA D1 | 21:15 FT | FT | 5 1 Almeria | Getafe 4 |
9 - 2
HT
H1
1
-
1
|
1.72
6.25
0
4 1/2
0.48
0.06
|
||
ITA D2 | 21:15 FT | FT | 1 Palermo | A.C. Reggiana 1919 2 |
7 - 7
HT
H1
1
-
0
|
5.88
9.09
-1/4
3 1/2
0.07
0.03
|
||
ITA D2 | 21:15 FT | FT | 4 Cosenza Calcio 1914 | Bari 1 2 |
2 - 6
HT
H1
2
-
1
|
0.47
6.25
0
5 1/2
1.75
0.04
|
||
SPA D2 | 21:15 FT | FT | 4 Burgos CF | SD Amorebieta 3 |
6 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.46
2.94
0
4 1/2
1.81
0.25
|
||
ITA D2 | 21:15 FT | FT | 2 Cittadella | Feralpisalo 1 |
3 - 3
HT
H1
1
-
0
|
1.01
9.09
0
2 1/2
0.89
0.03
|
Tỷ số trực tuyến bóng đá (hay còn gọi là Livescore) là thông tin về các trận đấu bóng đá đang diễn ra, được cập nhật liên tục và hiển thị trực tiếp trên các trang web hoặc ứng dụng di động. Thông tin này bao gồm số bàn thắng, thời gian trận đấu, thẻ đỏ và thẻ vàng, các sự kiện quan trọng trong trận đấu và các thông tin khác liên quan đến trận đấu. Tỷ số trực tuyến bóng đá là một công cụ hữu ích để người hâm mộ có thể cập nhật thông tin mới nhất về các trận đấu mà họ quan tâm.
Xem Livescore bóng đá mang đến cho người hâm mộ nhiều lợi ích, đặc biệt phải kể đến những ưu điểm sau đây:
Tóm lại, xem Livescore - tỷ số trực tuyến bóng đá là một cách tiện lợi và nhanh chóng để cập nhật kết quả và thông tin liên quan đến các trận đấu bóng đá.
Có rất nhiều các trang web cung cấp Livescore bóng đá nhanh chóng hiện nay. Trong đó, Tructiep24h.info là một trong những chuyên trang hàng đầu được người hâm mộ đánh giá cao khi theo dõi tỷ số trực tuyến bóng đá tại đây.
Trực tiếp 24h được yêu thích bởi tốc độ cập nhật kết quả nhanh chóng và đầy đủ, kèm theo đó là người hâm mộ có thể theo dõi nhiều giải đấu khác nhau cùng một lúc. Tructiep24h.info nằm trong top những chuyên trang cung cấp cập nhật thông tin nhanh chóng của nhiều trận đấu hàng đầu thế giới xem đơn giản trên nhiều loại thiết bị và nền tảng.
Ngoài Trực tiếp 24h người hâm mộ còn có thể xem Livescore nhanh chóng ở một số chuyên trang bóng đá uy tín khác như: tapchithethao.tv, bongdanet, livescore.com,...
Chuyên trang Trực tiếp 24h luôn cập nhật tin tức của đầy đủ, đa dạng các giải đấu trên toàn thế giới. Với tỷ số trực tuyến bóng đá Livescore mà người hâm mộ luôn mong đợi thì không thể bỏ qua những giải đấu được quan tâm nhất sau đây:
Giải đấu bóng đá nam chuyên nghiệp Ngoại hạng Anh đã quá quen thuộc với khán giả toàn thế giới. Một giải đấu cấp cao được nhiều fan bóng đá yêu mến với những đội bóng hay những trận đấu hấp dẫn diễn ra trên sân cỏ ở mỗi mùa. Premier League luôn là sự mong chờ của khán giả, hơn cả là sự quan tâm đặc biệt của người hâm mộ đối với tỷ số bóng đá trực tuyến của các đội bóng mình yêu thích.
Sự hấp dẫn của giải đấu danh giá nhất địa lục già Cúp C1 Châu Âu luôn khiến cho fan mong đợi. Bên cạnh sự chờ đợi các trận đấu diễn ra, bảng xếp hạng và trong suốt quá trình ra sân tranh đấu giữa các đội tuyển thì tỷ số bóng đá trực tuyến Livescore của giải đấu cũng vô cùng được quan tâm. Người hâm mộ luôn mong ngóng được cập nhật những tỷ số kết quả giữa các đội nên phần live score bóng đá của Cúp C1 Champions League cũng không thể thiếu đi tại Tructiep24h.info
Không thể bỏ qua những trận đấu đầy kịch tính của giải V League giữa các đội bóng đến từ đất nước hình chữ S. Fan bóng đá Việt Nam luôn mong đợi những màn ra sân đầy kịch tính của các đội bóng trong mỗi mùa giải V League. Bởi đó mà họ luôn tìm kiếm những chuyên trang xem tỷ số trực tuyến bóng đá Livescore để có thể cập nhật nhanh chóng nhất tình hình của các trận đấu.
Bóng đá Tây Ban Nha cũng luôn đem đến những luồng nhiệt nóng hổi khiến cho khán giả hâm mộ không khỏi ngỡ ngàng khi xem các trận đấu diễn ra. Xem live score bóng đá giúp cho khán giả tận hưởng những phút giây thư giãn khi xem bóng đá nhanh chóng, tốc độ cao hơn.
Bên cạnh một số giải đấu tiêu biểu trên, người hâm mộ còn có thể xem tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu khác như: Cúp C2 Châu Âu, Ligue 1, Bundesliga,....
Như vậy, người hâm mộ ngày càng có những phút giây thư giãn hơn khi theo dõi những tin tức bóng đá tại chuyên trang uy tín Tructiep24h.info. Đồng thời, cũng có thể cập nhật tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay dễ dàng, đơn giản qua sự tích hợp với ứng dụng hiện đại Livescore. Chúc anh em tìm được những thông tin hữu ích nhất về bóng đá phục vụ cho nhu cầu của mình qua website: Tructiep24h.info
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay