Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 12:00 | 7 | Ipswich knights SC | 4-5 | Pine Hills | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 04/05/2024 | ||||||
04/05 12:00 | 5 | Magic United TFA | 2-1 | North Star | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 13:00 | 8 | Pine Hills | 5-0 | Bayside United FC | (3-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/04/2024 | ||||||
27/04 16:30 | 8 | North Lakes United | 1-7 | Magic United TFA | (1-2) | |
27/04 16:00 | 8 | Samford Ranges | 3-3 | Souths United | (1-0) | |
27/04 16:00 | 8 | Grange Thistle SC | 5-0 | Maroochydore Swans FC | (3-0) | |
27/04 15:10 | 8 | North Star | 1-0 | Ipswich knights SC | (1-0) | |
27/04 15:00 | 8 | Taringa Rovers | 3-4 | Holland Park Hawks FC | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 16:30 | 7 | Holland Park Hawks FC | 3-2 | Samford Ranges | (2-1) | |
20/04 15:00 | 7 | Souths United | 0-1 | North Star | (0-1) | |
20/04 15:00 | 7 | Maroochydore Swans FC | 6-1 | Bayside United FC | (3-1) | |
20/04 13:00 | 7 | Magic United TFA | 4-2 | Taringa Rovers | (2-2) | |
Thứ sáu, Ngày 19/04/2024 | ||||||
19/04 17:30 | 7 | Grange Thistle SC | 3-0 | North Lakes United | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 15:15 | 6 | North Lakes United | 1-3 | Maroochydore Swans FC | (0-2) | |
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 16:00 | 6 | Samford Ranges | 2-3 | Magic United TFA | (1-1) | |
13/04 15:15 | 6 | North Star | 2-4 | Holland Park Hawks FC | (1-2) | |
13/04 15:10 | 6 | Pine Hills | 6-1 | Souths United | (5-0) | |
13/04 15:00 | 6 | Taringa Rovers | 0-4 | Grange Thistle SC | (0-1) | |
13/04 14:00 | 6 | Bayside United FC | 4-3 | Ipswich knights SC | (2-2) | |
Thứ bảy, Ngày 06/04/2024 | ||||||
06/04 16:30 | 5 | North Lakes United | 2-5 | Taringa Rovers | (1-0) | |
06/04 16:00 | 5 | Holland Park Hawks FC | 1-1 | Pine Hills | (0-1) | |
06/04 15:00 | 5 | Maroochydore Swans FC | 2-2 | Ipswich knights SC | (1-2) | |
Thứ sáu, Ngày 05/04/2024 | ||||||
05/04 17:40 | 5 | Souths United | 3-2 | Bayside United FC | (1-0) | |
05/04 17:00 | 5 | Samford Ranges | 3-3 | Grange Thistle SC | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 24/03/2024 | ||||||
24/03 14:15 | 4 | North Star | 3-3 | Grange Thistle SC | (1-1) | |
24/03 13:30 | 4 | Ipswich knights SC | 1-2 | Souths United | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 16:00 | 4 | Samford Ranges | 3-1 | North Lakes United | (1-1) | |
23/03 15:00 | 4 | Maroochydore Swans FC | 7-1 | Taringa Rovers | (3-0) | |
23/03 15:00 | 4 | Pine Hills | 2-1 | Magic United TFA | (2-1) | |
Thứ sáu, Ngày 22/03/2024 | ||||||
22/03 17:30 | 4 | Bayside United FC | 0-4 | Holland Park Hawks FC | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 15:00 | 3 | Taringa Rovers | 3-2 | Samford Ranges | (2-0) | |
17/03 13:00 | 3 | Magic United TFA | 2-0 | Bayside United FC | (0-0) | |
17/03 13:00 | 3 | Maroochydore Swans FC | 5-4 | Souths United | (2-2) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 16:00 | 3 | Holland Park Hawks FC | 5-2 | Ipswich knights SC | (3-2) | |
16/03 16:00 | 3 | Grange Thistle SC | 3-2 | Pine Hills | (2-1) | |
Thứ sáu, Ngày 15/03/2024 | ||||||
15/03 17:30 | 3 | North Lakes United | 2-4 | North Star | (1-2) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 15:00 | 2 | Souths United | 0-1 | Holland Park Hawks FC | (0-0) | |
10/03 12:00 | 2 | Ipswich knights SC | 1-2 | Magic United TFA | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 16:00 | 2 | Pine Hills | 0-1 | North Lakes United | (0-1) | |
09/03 15:30 | 2 | North Star | 1-0 | Taringa Rovers | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay