Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 05/05/2024 | ||||||
05/05 21:00 | 27 | F91 Dudelange | 3-0 | CS Petange | (1-0) | |
05/05 21:00 | 27 | UN Kaerjeng 97 | 2-2 | FC Wiltz 71 | (1-1) | |
05/05 21:00 | 27 | Mondercange | 2-1 | Fola Esch | (0-0) | |
05/05 21:00 | 27 | UNA Strassen | 1-1 | Racing Union Luxemburg | (0-0) | |
05/05 21:00 | 27 | Red Boys Differdange | 2-2 | Victoria Rosport | (0-1) | |
05/05 21:00 | 27 | Jeunesse Esch | 0-2 | Swift Hesperange | (0-2) | |
05/05 21:00 | 27 | Marisca Miersch | 2-0 | FC Schifflange 95 | (1-0) | |
05/05 21:00 | 27 | US Mondorf-les-Bains | 2-4 | Progres Niedercorn | (0-2) | |
Chủ nhật, Ngày 28/04/2024 | ||||||
28/04 23:30 | 26 | Progres Niedercorn | 2-0 | UN Kaerjeng 97 | (0-0) | |
28/04 22:59 | 26 | Swift Hesperange | 2-1 | F91 Dudelange | (1-1) | |
28/04 21:00 | 26 | CS Petange | 1-4 | Red Boys Differdange | (1-1) | |
28/04 21:00 | 26 | FC Wiltz 71 | 2-1 | Mondercange | (1-0) | |
28/04 21:00 | 26 | Fola Esch | 1-2 | Racing Union Luxemburg | (0-1) | |
28/04 21:00 | 26 | Marisca Miersch | 2-3 | UNA Strassen | (1-0) | |
28/04 21:00 | 26 | FC Schifflange 95 | 1-3 | Jeunesse Esch | (1-1) | |
28/04 21:00 | 26 | Victoria Rosport | 1-1 | US Mondorf-les-Bains | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 21/04/2024 | ||||||
21/04 21:00 | 25 | Racing Union Luxemburg | 2-4 | FC Wiltz 71 | (0-3) | |
21/04 21:00 | 25 | F91 Dudelange | 1-0 | FC Schifflange 95 | (1-0) | |
21/04 21:00 | 25 | UN Kaerjeng 97 | 0-0 | Victoria Rosport | (0-0) | |
21/04 21:00 | 25 | UNA Strassen | 3-1 | Fola Esch | (3-1) | |
Thứ bảy, Ngày 20/04/2024 | ||||||
20/04 22:59 | 25 | Red Boys Differdange | 2-0 | Swift Hesperange | (0-0) | |
20/04 22:59 | 25 | Jeunesse Esch | 3-1 | Marisca Miersch | (1-1) | |
20/04 22:59 | 25 | Mondercange | 2-1 | Progres Niedercorn | (1-0) | |
20/04 22:59 | 25 | US Mondorf-les-Bains | 2-1 | CS Petange | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 21:00 | 24 | Swift Hesperange | 1-2 | US Mondorf-les-Bains | (0-0) | |
14/04 21:00 | 24 | Marisca Miersch | 3-4 | F91 Dudelange | (0-1) | |
14/04 21:00 | 24 | FC Schifflange 95 | 0-4 | Red Boys Differdange | (0-1) | |
14/04 21:00 | 24 | Victoria Rosport | 2-1 | Mondercange | (2-1) | |
14/04 21:00 | 24 | Jeunesse Esch | 1-2 | UNA Strassen | (0-2) | |
14/04 21:00 | 24 | Progres Niedercorn | 2-1 | Racing Union Luxemburg | (1-0) | |
14/04 21:00 | 24 | CS Petange | 1-1 | UN Kaerjeng 97 | (0-1) | |
14/04 21:00 | 24 | FC Wiltz 71 | 1-1 | Fola Esch | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 07/04/2024 | ||||||
07/04 21:00 | 23 | Racing Union Luxemburg | 0-3 | Victoria Rosport | (0-1) | |
07/04 21:00 | 23 | Mondercange | 0-3 | CS Petange | (0-1) | |
07/04 21:00 | 23 | F91 Dudelange | 1-1 | Jeunesse Esch | (0-1) | |
07/04 21:00 | 23 | UN Kaerjeng 97 | 1-3 | Swift Hesperange | (1-2) | |
07/04 21:00 | 23 | US Mondorf-les-Bains | 3-3 | FC Schifflange 95 | (1-0) | |
07/04 21:00 | 23 | UNA Strassen | 1-1 | FC Wiltz 71 | (0-0) | |
07/04 21:00 | 23 | Red Boys Differdange | 2-0 | Marisca Miersch | (1-0) | |
07/04 21:00 | 23 | Fola Esch | 0-0 | Progres Niedercorn | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay