Đặt cược

Lịch thi đấu bóng đá ngày mai - Lịch bóng đá ngày mai

18:00
Kosovo (nữ)
North Macedonia (nữ)
18:00
Burkina Faso (nữ)
Togo(w)
22:15
Finland (nữ)
Nhật Bản nữ
16:00
Visakha FC
Bali United
17:00
LeeMan
Chao Pak Kei
17:00
Phnom Penh FC
Viettel FC
17:00
Tainan City Steel
LeeMan
19:00
Tampines Rovers FC
PSM Makassar
20:00
Kedah
Kaya FC
21:00
Young Elephants FC
Hougang United FC
21:00
Neftchi Kochkor
FC Altyn Asyr
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
Kopetdag Asgabat
00:00
CSKA Pamir Dushanbe
Sogdiana Jizak
17:30
Sonderjyske
Fredericia
18:00
Vojvodina Novi Sad
UTA Arad
18:00
Domzale
Crvena Zvezda
18:00
FC Copenhagen
Silkeborg
21:00
Terek Grozny
Zenit Penza
22:00
Slavia Sofia
Arda
22:59
Cracovia Krakow
Olympiakos Piraeus
00:30
Crusaders
Saint Mirren
00:00
Malmo FF
Helsingborg
-1 3/4
00:00
IK Sirius FK
IFK Goteborg
0
00:00
Elfsborg
Varbergs BoIS FC
-1 1/4
00:00
Kalmar
IFK Varnamo
-1/2
01:45
Shelbourne
Derry City
+1/2
01:45
Sligo Rovers
Dundalk
0
01:45
St. Patricks Athletic
Shamrock Rovers
+1/2
01:30
Patronato Parana
Independiente
+1/4
06:00
Atletico Tucuman
Godoy Cruz Antonio Tomba
0
00:00
Falkenberg
Angelholms FF
-3/4
04:00
Paisley Athletic (nữ)
New Jersey Copa (nữ)
05:30
LA Premier (nữ)
Elite Girls Academy (nữ)
15:30
Mahar United
Shan United
02:15
Kordrengir
Afturelding
02:45
Akranes
Breidablik
22:00
FK Liepaja
Super Nova
22:59
Metta/LU Riga
FK Auda Riga
20:00
Dinamo Brest Reserves
Dinamo Minsk Reserves
21:00
FC Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
22:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Slavia Mozyr Reserve
22:00
Energetik-BGU Minsk
Dnepr Mogilev
-1 1/2
03:00
Universidad de Chile
General VelAsquez
21:00
Sportivo Trinidense
Atletico Colegiales
04:00
Independiente Luque
Club Fernando de la Mora
06:00
Sampaio Correa
Centro Sportivo Alagoano
-1/4
06:00
Operario Ferroviario PR
Chapecoense SC
-1/4
01:45
Athlone Town
Waterford United
+1 1/2
01:45
Longford Town
Salthill Devon Galway
+1/2
01:45
Bray Wanderers
Wexford (Youth)
-1/4
01:45
Treaty United
Cork City
+1
21:00
Samarra
Al-Naft
20:00
CA Atlanta U20
All Boys U20
01:00
Al Ittihad(KSA)
Al-Baten
01:00
Al-Nasr(KSA)
Al-Fateh
01:00
Al Raed
Abha
01:00
Al-Shabab(KSA)
Al Ahli Jeddah
01:00
Al-Tai
Al-Hazm
01:00
Dhamk
Al-Taawon
01:00
Al-Feiha
Al-Ettifaq
01:00
Al Hilal
Al-Faisaly Harmah
16:00
Czech (nữ) U19
France (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Italy (nữ) U19
03:30
Dep.San Martin
Deportivo Municipal
0
14:30
Beijing BeiKong
Heilongjiang Lava Spring
14:30
Shanxi Chang An Athletic FC
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Kunshan FC
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Sichuan Jiuniu
18:00
Valerenga B
Traff
-1/4
00:00
Odd Grenland 2
Flekkeroy
+1/4
06:15
Trem-AP
Sao Raimundo
06:30
Alagoinhas Atletico BA
Santa Cruz PE
01:30
Fluminense RJ (Youth)
Vasco da Gama (Youth)
22:00
Al Mahalla
Al-Madina
22:00
Asswehly SC
Al ittihad(LBY)
22:00
Al-Ahli tripoli
Abu Salim
22:00
Al-Shat
Al Khmes
22:00
Al Zawi A
Al Athad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
+1/4
22:59
Grorud
Brann
+2
22:59
Ranheim IL
KFUM Oslo
-1/4
22:59
Sogndal
Mjondalen IF
-1/2
22:59
Bryne
Stjordals Blink
-1/2
23:45
Douglas Haig
Central Norte Salta
01:00
Sarmiento Resistencia
G.San Martin Formosa
06:30
Racing de Cordoba
Union Sunchales
06:30
Sportivo Belgrano
Defensores Pronunciamiento
22:00
Sparta Sarpsborg B
Fram Larvik
22:30
Forde
Molde B
22:59
Halsen
Start Kristiansand B
23:30
Volda
IL Hodd B
00:00
Fredrikstad B
Eik-Tonsberg
00:00
Stabaek B
Lokomotiv Oslo
00:00
Bjarg
Hou Ge Xinte B team
00:30
Stromsgodset B
Gjelleraasen IL
01:00
Kongsvinger IL B
Honefoss BK
22:59
Georgia (nữ)
Ireland (nữ)
00:00
Landskrona BoIS
Orebro
+1/4
00:00
Brommapojkarna
Osters IF
-1/4
01:00
Rentistas
Albion FC
-1/2
05:15
Wanderers FC
Torque
0
01:30
Sacachispas
Atletico Atlanta
+1/4
04:00
Ferrol Carril Oeste
Chaco For Ever
0
05:00
Nueva Chicago
Club Atletico Guemes
-1/4
07:15
Defensores de Belgrano
Chacarita juniors
-1/4
04:00
Sportivo Ameliano
Guairena
0
06:15
Tacuary
Sol de America
0
01:30
Sportivo Barracas
Deportivo Muniz
16:00
Swadhinata KS
Mohammedan Dhaka
17:00
Mohammedan Dhaka
Sheikh Jamal
17:15
FC Bulleen Lions (nữ)
Emerging Athlete Program (nữ)
20:00
Kelantan
Darul Takzim II
06:00
Figueirense
Remo Belem (PA)
00:00
El Gounah
El Sharqia Dokhan
-1/2
00:00
Pharco
Al-Ittihad Alexandria
0
02:30
Future FC
Talaea EI-Gaish
-1/2
16:00
PSS Sleman
Dewa United FC
20:30
Persis Solo FC
Persita Tangerang
00:00
IFK Norrkoping DFK (nữ)
IK Uppsala (nữ)
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657

Thao khảo thêm: kubet88