Đặt cược

Kết quả bóng đá ngày 19/06/2022 chính xác mới nhất

20:00
U23 Nhật Bản
3-0
Australia U23
HT
2-0
17:30
Seongnam FC
1-1
Daegu FC
HT
0-0
16:00
Jeju United
2-1
Incheon United
HT
1-0
17:00
Urawa Red Diamonds
3-0
Nagoya Grampus
HT
3-0
17:00
Hiroshima Sanfrecce
2-1
Cerezo Osaka
HT
0-0
17:00
Kawasaki Frontale
5-2
Consadole Sapporo
HT
1-1
17:00
Kashiwa Reysol
3-1
Vissel Kobe
HT
2-1
17:00
1 Gamba Osaka
1-2
Yokohama Marinos
HT
1-0
16:00
Shonan Bellmare
2-0
FC Tokyo
HT
1-0
16:00
Shimizu S-Pulse
3-1
Avispa Fukuoka
HT
2-0
16:00
Kashima Antlers
1-0
Kyoto Sanga
HT
0-0
16:00
Jubilo Iwata
3-1
Sagan Tosu
HT
3-0
08:35
Real Salt Lake
2-0
San Jose Earthquakes
HT
1-0
08:10
FC Dallas
0-2
Vancouver Whitecaps
HT
0-2
07:00
Chicago Fire
1-0
DC United
HT
0-0
06:30
Philadelphia Union
1-1
FC Cincinnati
HT
1-1
06:30
Columbus Crew
1-1
Charlotte FC
HT
1-0
06:30
Montreal Impact
0-1
Austin FC 1
HT
0-0
06:30
Orlando City
2-1
Houston Dynamo
HT
1-0
06:00
New York Red Bulls
2-0
Toronto FC
HT
1-0
04:08
LA Galaxy
1-1
Portland Timbers
HT
0-1
02:08
Seattle Sounders
1-1
Los Angeles FC
HT
0-0
03:00
Morocco (nữ)
1-1
Zambia nữ
HT
0-0
22:00
Cameroon (nữ)
1-0
Senegal (nữ)
HT
1-0
08:10
1 Monterrey
0-1
Santos Laguna 1
HT
0-0
04:30
Necaxa
2-2
Atletico San Luis
HT
0-0
00:00
Jadran Dekani
0-0
NK Olimpija Ljubljana
HT
0-0
00:00
Zandhoven SK
1-3
Lierse
HT
1-1
23:30
SC Bad Sauerbrunn
0-4
Trenkwalder Admira Wacker
HT
0-0
23:30
Domzale
8-0
FK Rudar Pljevlja 1
HT
3-0
23:30
SC Dikkelvenne
0-6
KAA Gent
HT
0-5
22:59
SKV Rot Weiss Darmstadt
0-7
Darmstadt
HT
0-2
22:59
Rostov FK
5-1
FK Kuban Kholding
HT
3-1
22:59
Tienen
3-1
Sint-Truidense
HT
2-0
22:59
NK Varteks Varazdin
0-3
HSK Zrinjski Mostar
HT
0-2
22:59
Verlaine
1-2
Seraing United
HT
0-2
22:59
Bystrc Kninicky
0-6
Brno
HT
0-3
22:59
FC Zurich
3-2
FC Wil 1900
HT
0-1
22:59
SKU Amstetten
0-0
MFK Ruzomberok
HT
0-0
22:59
Sport Podbrezova
4-3
MSK Zilina
HT
3-1
22:59
NK Lokomotiva Zagreb
2-0
HNK Gorica
HT
1-0
22:30
FC Koper
0-2
CFR Cluj
HT
0-1
22:30
SV Ried
0-3
Slovan Bratislava
HT
0-0
22:00
SV Leobendorf
0-1
St.Polten
HT
0-0
22:00
TSV Hartberg
2-2
Lafnitz
HT
2-1
22:00
SB Chiemgau Traunstein
0-3
TSV Buchbach
HT
0-0
22:00
Sturm Graz
2-0
Kapfenberg
HT
0-0
22:00
Maribor
0-1
FK Shkendija 79
HT
0-0
22:00
Sportist Svoge
1-1
PFK Montana
HT
1-0
22:00
Oudenaarde
0-5
Zulte-Waregem
HT
0-2
22:00
FC Dornbirn 1913
2-3
Austria Lustenau
HT
0-1
22:00
Arda
3-0
FC Sozopol
HT
0-0
22:00
Team Wiener Linien
2-5
First Wien 1894
HT
0-0
22:00
Jonkopings Sodra IF
0-0
Hammarby
HT
0-0
22:00
FC Dunav Ruse
0-1
FC Dobrudzha
HT
0-1
22:00
Partizani Tirana
2-1
NK Mura 05
HT
0-1
22:00
Lokomotiv Sofia
4-2
Litex Lovech
HT
1-2
21:30
Pirin Blagoevgrad
0-3
CSKA 1948 Sofia
HT
0-2
21:30
Basel
3-0
Neuchatel Xamax
HT
2-0
21:15
CSKA Sofia
1-4
Greuther Furth
HT
0-2
21:00
Cumbernauld Colts
0-5
Stranraer
HT
0-2
21:00
Bayern Hof
1-2
Nurnberg (Youth)
HT
1-2
21:00
Cliftonville
0-1
Shamrock Rovers
HT
0-0
21:00
Tekstilshchik Ivanovo
3-3
Volgar-Gazprom Astrachan
HT
0-0
21:00
VfB Hilden
0-5
Fortuna Dusseldorf
HT
0-2
20:00
Dundalk
2-1
Larne FC
HT
1-1
20:00
Clachnacuddin
0-5
Elgin City
HT
0-2
20:00
SV Ramlingen Ehlershausen
0-3
Hannover 96
HT
0-1
19:00
SV Rulzheim
0-9
Kaiserslautern
HT
0-5
19:00
TSV Schwaben Augsburg
4-2
FC Pipinsried
HT
2-1
19:00
Ingolstadt
1-0
VfB Eichstatt
HT
0-0
19:00
Viktoria Aschaffenburg
0-2
Nurnberg
HT
0-1
18:00
1 Lokomotiv Moscow (nữ)
2-1
CSKA Moscow (nữ)
HT
1-0
18:00
Resovia Rzeszow
2-1
Wisla Pulawy
HT
1-0
18:00
Westerlo
11-0
KSC City Pirates
HT
7-0
18:00
Aalborg
1-0
Skovde AIK
HT
1-0
17:00
Stal Mielec
2-3
Puszcza Niepolomice
HT
1-0
17:00
Slask Wroclaw
3-1
GKS Tychy
HT
0-1
17:00
Gornik Leczna
1-0
Radomiak Radom
HT
1-0
16:30
Lech Poznan
1-2
Widzew lodz
HT
0-1
16:15
Dunajska Streda
3-1
Sokol Dolna Zdana
HT
1-1
16:00
Odra Opole
2-0
Gawin Sleza Wroclaw
HT
2-0
16:00
Garbarnia Krakow
1-3
Wisla Krakow
HT
0-1
16:00
Korona Kielce
1-1
LKS Nieciecza
HT
1-0
16:00
GKS Katowice
0-0
Skra Czestochowa
HT
0-0
16:00
Trinec
1-2
MFK Dubnica nad Vahom
HT
0-0
16:00
Arka Gdynia
0-0
Radunia Stezyca
HT
0-0
16:00
ZNK Osijek
1-0
Slaven Koprivnica
HT
1-0
16:00
Tatran LM
5-0
Sport Podbrezova
HT
2-0
16:00
Spartak Trnava
5-1
FC Artmedia Petrzalka
HT
0-0
15:30
Slavoj Trebisov
3-2
Humenne
HT
1-0
15:30
Levski Sofia
1-1
Septemvri Sofia
HT
1-1
15:30
FC Viktoria Plzen
6-0
TJ Klatovy
HT
1-0
15:30
Fortuna Dusseldorf (Youth)
1-3
Fortuna Koln
HT
0-1
15:30
FK Kosice
0-0
Michalovce
HT
0-0
15:00
Cracovia Krakow
3-2
Stal Rzeszow
HT
1-2
22:59
Kristiansund BK
0-2
Bodo Glimt
HT
0-0
21:00
Sarpsborg 08
5-1
Stromsgodset
HT
4-1
12:00
Albirex Niigata
3-0
Blaublitz Akita
HT
1-0
17:00
1 V-Varen Nagasaki
2-0
Thespa Kusatsu
HT
2-0
17:00
Fagiano Okayama
1-0
FC Ryukyu
HT
0-0
17:00
Montedio Yamagata
0-1
Ventforet Kofu
HT
0-0
16:00
Tokyo Verdy
3-0
Renofa Yamaguchi 1
HT
1-0
16:00
Vegalta Sendai
2-3
Yokohama FC
HT
0-1
16:00
Tochigi SC
1-1
Oita Trinita
HT
0-0
16:00
Roasso Kumamoto
0-0
Mito Hollyhock
HT
0-0
16:00
Grulla Morioka
1-0
Tokushima Vortis
HT
0-0
12:00
JEF United Ichihara Chiba
1-1
Omiya Ardija
HT
1-1
01:45
Sligo Rovers
3-0
Finn Harps
HT
2-0
07:00
Santos
2-2
Bragantino
HT
2-1
05:00
Cuiaba
0-0
Ceara
HT
0-0
06:30
Sarmiento Junin
3-1
Patronato Parana 2
HT
1-1
04:00
Arsenal de Sarandi
1-1
Talleres Cordoba
HT
1-0
18:00
Jeonnam Dragons
1-1
Gwangju Football Club
HT
0-0
18:00
1 Gimpo FC
2-1
Bucheon FC 1995
HT
2-1
16:00
FC Anyang
2-2
Daejeon Citizen
HT
0-1
06:15
Monagas SC
3-0
Deportivo Tachira
HT
1-0
04:00
Universidad Central de Venezuela
1-0
Caracas FC
HT
0-0
21:00
IK Oddevold
2-0
Torns IF
HT
0-0
21:00
GAIS
2-0
Vanersborgs IF 1
HT
1-0
21:00
Angelholms FF
1-0
Oskarshamns AIK
HT
0-0
21:00
BK Forward
0-5
Sandvikens IF
HT
0-1
21:00
Atvidabergs
1-1
Lindome GIF
HT
0-0
21:00
FC Stockholm Internazionale
1-1
IF Karlstad Fotboll
HT
1-1
21:00
FC Trollhattan
1-3
BK Olympic
HT
1-0
21:00
Vasalunds IF
0-1
Gefle IF
HT
0-0
18:00
Lunds BK
1-3
Falkenberg
HT
1-1
18:00
Tvaakers IF
2-0
IFK Malmo FK
HT
1-0
18:00
Sollentuna United
1-2
Orebro Syrianska IF
HT
0-1
22:59
Vikingur Olafsvik
5-1
Magni
HT
1-1
21:00
Haukar Hafnarfjordur
1-0
HotturHuginn
HT
1-0
21:00
Fjardabyggd Leiknir
4-3
IR Reykjavik
HT
2-1
21:00
KFR Aegir
5-3
KF Fjallabyggdar
HT
3-1
14:00
Kedus Giorgis
2-0
Welkite Ketema
HT
1-0
20:00
Terengganu
2-0
Kuala Lumpur
HT
0-0
20:00
Pulau Pinang
1-1
MISC-MIFA
HT
0-1
19:15
Melaka
0-0
Negeri Sembilan
HT
0-0
19:15
Sabah
2-1
Pahang
HT
2-0
19:00
Hedensted
0-0
Aarhus Fremad 2
HT
0-0
19:00
Skovshoved
2-0
Ringsted
HT
0-0
19:00
BK Avarta
4-0
Union
HT
3-0
19:00
OKS
2-2
Tarup Paarup IF
HT
1-1
19:00
Bronshoj
2-1
Rishoj 1
HT
1-1
19:00
Kjellerup
3-0
Ringkobing
HT
3-0
19:00
B 1909 Odense
0-0
B 1913 Odense
HT
0-0
19:00
Frederikssund IK
7-0
Solrod FC
HT
3-0
19:00
Marienlyst
3-1
FC Sydvest
HT
3-0
19:00
Vinder Vatanspor-VRI
0-0
Fuglebakken 1
HT
0-0
19:00
B1908
2-2
Tarnby FF
HT
0-1
19:00
Allerod
6-0
B 1903 2
HT
2-0
19:00
SfB Oure
2-1
Varde
HT
2-1
19:00
Vejgaard B
2-2
Odder IGF
HT
2-2
19:00
Norresundby
0-3
AaB 2
HT
0-2
19:00
1 GVI
2-5
KFUM Kobenhavn
HT
0-2
19:00
Ledoje-Smorum Fodbold
4-0
Koge Nord FC
HT
1-0
19:00
Greve Fodbold
0-1
Herstedoster
HT
0-0
17:00
Holstebro BK
0-0
ASA Aarhus
HT
0-0
22:59
Kagera Sugar
1-1
Dodoma Jiji FC
HT
0-0
20:00
Geita Gold
2-0
Biashara United FC
HT
1-0
15:00
Goyang KH FC)
4-1
Yeoju Sejong
HT
3-0
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
2-1
Chungju Citizen
HT
2-0
15:00
Yangpyeong
4-1
Geoje Citizen
HT
3-0
15:00
1 Seoul United
1-2
Chuncheon Citizen
HT
1-0
14:00
Pyeongchang FC
0-3
Daegu FC II
HT
0-0
16:00
Queensland Lions(w)
3-0
Capalaba (nữ)
HT
0-0
15:15
Mitchelton (nữ)
3-0
Dare southwest Queensland (nữ)
HT
1-0
15:00
Brisbane Olympic (nữ)
2-1
Souths United SC (nữ)
HT
1-0
14:30
1 Brisbane City (nữ)
1-2
Weston Pud(nữ)
HT
1-0
03:00
York 9 FC
0-0
Pacific FC
HT
0-0
22:59
Skanstes SK
1-3
Jelgava
HT
0-0
21:00
Olaine
1-1
Rezekne/BJSS
HT
0-1
19:00
JDFS Alberts
0-0
Saldus SS/Leevon
HT
0-0
09:30
FC Davis (nữ)
3-0
Napa Valley 1839 (nữ)
HT
1-0
09:30
FC Arizona (nữ)
2-4
Santa Clarita Football Team (nữ)
HT
2-2
09:00
Los Angeles Surf (nữ)
2-1
LA Premier (nữ)
HT
0-1
08:15
Utah Red Devils (nữ)
0-1
Uta avalanche women (nữ)
HT
0-1
08:00
Indios Denver (nữ)
1-1
Colorado Rapids (nữ)
HT
0-1
07:30
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
1-1
Breakaway FC (nữ)
HT
0-1
07:30
1 CTX Hornets (nữ)
0-7
Luxoria FC (nữ)
HT
0-5
07:00
Houlston Arthur football (nữ)
2-0
SA Corinthians FC (nữ)
HT
1-0
07:00
Fire and Ice SC(w)
8-0
Quad Cities Rush (nữ)
HT
0-0
07:00
Nashville Rhythm FC (nữ)
9-0
North Alabama SC (nữ)
HT
6-0
07:00
FC Tulsa Spirit (nữ)
1-0
Dallas(w)
HT
0-0
06:30
Midwest Muskrats (nữ)
0-3
Chicago Dutch Lions (nữ)
HT
0-0
06:00
Utah Arrows SC (nữ)
3-5
La Roca FC (nữ)
HT
1-3
04:00
ISC Gunners FC (nữ)
1-2
Westside Timbers (nữ)
HT
1-2
03:00
Side FC 92 (nữ)
1-2
Nebraska University (nữ)
HT
1-1
02:00
Gretna Elite Academy (nữ)
0-0
KC Courage (nữ)
HT
0-0
12:00
Adelaide United FC (Youth)
1-2
Campbelltown City SC
HT
1-2
12:30
Adelaide Comets FC
0-3
Adelaide City FC
HT
0-1
12:30
White City Woodville
1-0
Croydon Kings
HT
0-0
12:30
1 Sturt Lions
1-3
Adelaide Panthers
HT
0-0
12:30
Metrostars SC
1-1
Cumberland United FC
HT
0-0
12:00
West Torrens Birkalla
0-0
Adelaide Olympic
HT
0-0
21:00
Security Systems FC
1-2
Gaborone United 1
HT
1-2
14:00
Pires U20
7-0
Stirling Macedonia U20
HT
4-0
12:00
Armadale SC U20
2-4
Sorrento F.C. U20
HT
1-2
12:00
Cockburn City U20
3-1
Gwelup Croatia U20 1
HT
2-1
12:00
Balcatta U20
2-3
FloreatAthena U20
HT
0-1
12:00
Perth RedStar FC U20
3-2
Bayswater U20
HT
0-1
10:00
Sacramento Republic FC
2-0
Los Angeles Galaxy II
HT
0-0
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
4-3
Indy Eleven
HT
2-1
08:00
San Antonio
1-1
Oakland Roots
HT
1-1
07:30
Rio Grande Valley
1-0
Pittsburgh Riverhounds
HT
1-0
07:00
Louisville City FC
3-1
Orange County Blues FC
HT
1-1
06:30
Tampa Bay Rowdies
1-1
Charleston Battery
HT
1-0
06:30
Loudoun United
4-3
Phoenix Rising FC
HT
1-1
06:30
Atlanta United FC II
0-3
Hartford Athletic
HT
0-1
22:59
Detroit City
1-1
El Paso Locomotive FC
HT
1-1
20:00
Gicumbi FC
0-2
Bugesera
HT
0-1
20:00
1 Gorilla FC
3-0
Espoir FC 1
HT
2-0
19:00
Amazon Grimstad (nữ)
1-4
Ovrevoll Hosle(nữ)
HT
1-1
02:00
Iranduba AM (nữ)
0-1
JC Futebol Clube (nữ)
HT
0-0
02:00
America MG (nữ)
3-1
Alianca FC (nữ)
HT
3-0
01:00
Uniao Desportiva Alagoana/AL (nữ)
0-1
Botafogo/PB (nữ) 1
HT
0-1
01:00
1 Botafogo RJ(nữ)
0-0
Fluminense RJ (nữ) 1
HT
0-0
01:00
Minas Brasilia DF (nữ)
0-0
Athletico Paranaense (nữ)
HT
0-0
07:00
Birkenhead United AFC (nữ)
0-5
Tauranga City (nữ)
HT
0-2
21:00
Undrid FF
1-0
B36 Torshavn II
HT
0-0
18:30
NSI Runavik II
1-1
07 Vestur II
HT
1-0
01:00
Italy U19
2-1
Romania U19
HT
0-0
22:30
Slovakia U19
0-5
U19 Pháp
HT
0-2
01:00
Brusque U20
0-0
Hercilio Luz U20
HT
0-0
05:00
CA Carlos Renaux
3-0
Nacao 1
HT
2-0
01:00
1 Guarani de Palhoca
0-0
Atletico Catarinense
HT
0-0
14:00
UWA-Nedlands FC
2-5
Fremantle City
HT
1-3
14:00
Subiaco AFC
1-2
Dianella White Eagles 1
HT
1-1
14:00
1 Rocking ham City
2-1
Murdoch Uni Melville
HT
2-1
14:00
Quinns FC
2-4
Western Knights
HT
1-0
14:00
Mandurah City
3-2
Olympic Kingsway SC
HT
1-0
14:00
Joondalup United
1-0
Forrestfield United
HT
0-0
03:00
HIFK
1-5
Vaasa VPS
HT
0-2
21:00
SJK Seinajoen
1-1
Inter Turku
HT
1-1
21:00
1 HJK Helsinki
0-1
AC Oulu
HT
0-0
21:00
Ilves Tampere
3-2
Lahti
HT
1-1
19:00
Honka Espoo
2-0
KuPs 1
HT
2-0
19:00
FC Haka
3-2
IFK Mariehamn
HT
2-1
20:00
Friends United FC
0-1
RTC FC
HT
0-0
07:00
SV Dakota
4-2
Racing Club Aruba
HT
2-1
17:05
1 Eastern United
1-1
Playford City Patriots 1
HT
1-1
14:45
Adelaide University SC
0-5
Adelaide Blue Eagles
HT
0-2
12:30
Para Hills Knlghts SC
2-1
Modbury Jets
HT
0-1
12:30
Adelaide Victory
0-1
Fulham United FC
HT
0-1
12:30
Adelaide Raiders SC
1-3
Poet Adelarde Pirates
HT
1-1
12:30
West Adelaide SC
2-1
Adelaide Hills
HT
2-1
12:00
Sydney United
0-1
Blacktown City Demons 1
HT
0-0
11:30
1 Wollongong Wolves
2-2
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
HT
1-1
12:00
Northbridge Bulls
0-3
Manly United
HT
0-2
19:30
1 Degerfors IF U21
2-1
Brommapojkarna U21
HT
1-1
10:45
Sydney Olympic U20
1-2
Marconi Stallions U20
HT
1-0
09:40
Wollongong Wolves U20
2-2
APIA Leichhardt Tigers U20
HT
1-1
14:50
SD Raiders U20
2-1
Blacktown Spartans U20
HT
0-0
14:00
St.George Saints U20
0-7
Northern Tigers U20
HT
0-4
14:00
Hakoah Sydney City East U20
3-3
St George City FA U20
HT
1-2
14:00
Hills Brumbies U20
5-1
Bonnyrigg White Eagles U20
HT
3-0
14:00
Mt Druitt Town Rangers U20
5-2
Rockdale City Suns U20
HT
2-2
01:00
Betim FC
0-2
Tupynambas
HT
0-1
22:59
Medjimurje
3-0
NK Hrvatski VP
HT
1-0
22:59
2 Everton de Vina (nữ)
2-3
Universidad Catolica (nữ) 1
HT
2-0
01:30
1 Villa San Carlos
1-1
Comunicaciones BsAs
HT
0-0
01:30
Deportivo Armenio
1-0
CA Fenix Pilar
HT
0-0
01:30
Deportivo Merlo
1-2
Argentino de Quilmes
HT
0-1
01:30
Colegiales
0-1
Club Atletico Acassuso
HT
0-0
22:05
UAI Urquiza
0-0
Los Andes
HT
0-0
03:00
Guarani CE
0-2
Itapipoca CE
HT
0-1
01:00
Guarany CE
3-2
Tiradentesce
HT
2-1
22:00
2 Rigas Futbola skola
2-2
FK Liepaja
HT
0-1
20:00
Tukums-2000
0-1
Riga FC
HT
0-1
18:00
FK Valmiera
1-0
Super Nova
HT
0-0
09:00
1 OL Reign Reign (nữ)
1-0
Angel City FC (nữ)
HT
1-0
07:35
Kansas City NWSL (nữ)
2-2
Chicago Red Stars (nữ)
HT
1-0
11:45
Lake Macquarie Reserves
1-0
Valentine Phoenix Reserves
HT
1-0
09:15
Edgeworth Eagles Reserves
3-0
Weston Workers Reserves
HT
3-0
03:00
Deportes Rengo
1-1
CD Rancagua Sur 1
HT
1-0
03:00
CD Trasandino de Los Andes
3-0
Real Juventud San Joaquin 1
HT
2-0
03:00
CD Municipal Mejillones
0-0
Deportes Union Companias
HT
0-0
02:30
1 Deportes Valdivia
2-1
San Marcos de Arica 2
HT
1-0
22:59
Deportes Quillon
2-1
Linares Unido 1
HT
1-1
12:00
Werribee City
1-2
Brunswick City
HT
0-1
12:00
North Geelong Warriors
1-1
Langwarrin
HT
1-0
12:00
Pascoe Vale SC
3-0
Goulburn Valley Suns
HT
2-0
12:00
Moreland City
2-1
Northcote City
HT
1-1
22:00
Accra Lions
1-1
Asante Kotoko FC
HT
0-0
22:00
Niger Tornadoes FC
1-0
Nasarawa United
HT
0-0
22:00
Heartland FC
1-0
Katsina United
HT
0-0
22:00
Enugu Rangers International
0-0
Rivers United
HT
0-0
22:00
Abia Warriors
3-2
Kano Pillars
HT
2-1
19:00
Shabana FC
0-0
Migori Youth
HT
0-0
19:00
MCF FC
3-0
Silibwet Leons FC
HT
2-0
17:00
Muhoroni Youth
2-0
Fortune Sacco
HT
1-0
12:00
Blacktown Spartans(nữ)
2-1
Sydney Olympic FC (nữ)
HT
0-1
17:30
Hellenic AC
4-2
Casuarina FC
HT
2-0
13:30
Port Darwin FC
2-3
Mindil Aces
HT
2-2
21:00
Fjolnir
1-2
Vestri
HT
0-0
22:00
1 FM Fortuna
0-0
FK FM Ateitis
HT
0-0
12:30
1 Belmont Swansea United SC
1-2
New Lambton FC
HT
0-1
09:30
Central Valley Fuego
0-0
FC Tucson
HT
0-0
08:00
Portland Spada
1-1
Crossfire Redmond 3
HT
0-1
07:30
North Alabama
1-1
Georgia Revolution 1
HT
0-1
07:05
Milwaukee Torrent
2-4
FC Columbus
HT
0-2
07:00
FC Davis
2-1
Oakland Stompers
HT
1-1
07:00
Omaha
0-2
Greenville Triumph
HT
0-1
07:00
2 AFC Mobile
1-2
Southern States SC
HT
0-0
06:30
Georgia Storm
7-1
LSA Athletico Lanier
HT
0-0
06:30
Apotheos
0-0
Appalachian FC
HT
0-0
06:30
Miami Beach CF
2-0
Naples United FC
HT
1-0
06:00
Erie Commodores
1-1
Akron 1
HT
1-0
06:00
North Carolina
2-0
Charlotte Independence 1
HT
0-0
06:00
Jacksonville Armada U23
4-3
Florida Roots
HT
0-0
05:30
Richmond Kickers
3-2
Northern Colorado 1
HT
2-0
03:00
Atlantic City FC
3-2
Jackson Lions
HT
0-1
03:00
Northern Virginia United
0-1
Grove Soccer United 1
HT
0-0
16:40
1 The Gap BPL
1-3
The Lakes
HT
0-3
15:00
Pine Hills
0-0
Toowong
HT
0-0
15:00
Bayside United FC
4-1
Acacia Ridge
HT
1-1
14:00
Newmarket SFC
2-2
University of Queensland
HT
0-2
01:00
ASC Snim
1-0
King Nouakchott
HT
1-0
12:00
Fremantle City FC (nữ)
3-0
Murdoch University Melville FC (nữ)
HT
1-0
12:00
Perth SC (nữ)
0-1
Perth RedStar (nữ)
HT
0-1
03:00
Santos de Guapiles U20
0-1
Saprissa de Corazon U20
HT
0-1
16:30
Tampines Rovers FC
2-0
Geylang United FC 1
HT
1-0
16:30
Tanjong Pagar Utd
2-0
Young Lions
HT
1-0
16:00
Perth SC
3-0
Stirling Macedonia
HT
1-0
14:00
Balcatta FC
2-3
Floreat Athena
HT
1-1
14:00
Armadale SC
3-0
Sorrento F.C. 2
HT
2-0
14:00
Willip
0-1
Cockburn City
HT
0-0
14:00
Perth Glory (Youth)
0-2
Inglewood United
HT
0-0
14:00
Perth RedStar
4-0
Bayswater City
HT
4-0
01:00
Aracatuba SP Youth
6-0
Assisense SP U20
HT
0-0
01:00
CA Guacuano U20
1-1
Itapirense Youth
HT
0-1
01:00
Uniao Suzano Youth
0-1
Corinthians Paulista (Youth)
HT
0-0
22:59
1 Belshina Babruisk Reserve
0-4
Energetik-BGU Minsk Reserves
HT
0-2
18:00
FC Vitebsk Reserves
4-1
Torpedo Zhodino Reserves
HT
4-1
19:00
EB/Streymur (nữ)
1-0
Ki Klaksvik (nữ) 1
HT
0-0
20:00
Skautafelag Reykjavikur
3-5
Tindastoll Sauda
HT
2-3
12:00
Gungahlin United
3-0
Belconnen United
HT
2-0
14:45
1 Monaro Panthers
0-1
Canberra FC
HT
0-1
12:00
OConnor Knights
3-2
Cooma Tigers
HT
2-0
09:00
Oly Town FC
2-1
PDX FC
HT
1-0
08:30
Park City Red Wolves
3-1
New Mexico U23
HT
1-0
07:20
Chicago City SC
5-3
Kaw Valley 1
HT
1-0
07:00
St. Croix SC
0-3
Des Moines Menace
HT
0-1
07:00
Louisiana Krewe FC
2-1
Blue Goose SC
HT
1-0
07:00
AC Houston Sur
0-1
Corpus Christi FC
HT
0-0
07:00
FA Euro
2-2
Cedar star
HT
0-1
07:00
MississippiBrilla
0-1
Texas United
HT
0-0
06:30
Knoxville troops
3-0
Peachtree City
HT
0-0
06:30
East Atlanta
1-3
Southern Soccer Academy Kings
HT
0-3
06:30
SC United Bantams
0-1
South Georgia Tormenta B
HT
0-1
06:30
FC Motown
2-3
Long Island Rough Riders
HT
0-0
06:30
Westchester Flames
2-2
Hudson Valley Hammers
HT
0-1
06:00
Fort Wayne FC
2-0
Toledo Villa FC
HT
1-0
06:00
The Villages
1-2
NONA FC
HT
0-1
05:00
Saint Louis
4-1
Springfield ASC
HT
0-1
05:00
San Francisco Glens SC
1-1
Project 51O
HT
0-1
03:00
Vermont Green
2-0
Boston
HT
2-0
02:00
Florida U23
1-1
Florida Elite
HT
0-0
02:00
Manhattan SC
3-1
New Jersey Copa
HT
2-1
02:00
Tampa Bay United
1-0
Miami AC 2
HT
0-0
01:00
Weston
0-4
FC Miami City
HT
0-3
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
0-1
Spirit FC 1
HT
0-1
16:00
St George Saints
1-1
Northern Tigers
HT
0-1
16:00
Hills Brumbies
2-1
Bonnyrigg White Eagles 1
HT
1-0
16:00
SD Raiders FC
0-0
Blacktown Spartans
HT
0-0
16:00
Hake Ya Dong in Sydney City
1-2
St George City FA
HT
0-0
16:00
Western Sydney Wanderers AM
1-0
Mounties Wanderers
HT
1-0
21:00
Smorgon (nữ)
3-1
ABFF U19 (nữ)
HT
1-0
19:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
0-2
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
HT
0-0
21:00
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
0-3
Babrungas
HT
0-2
19:00
Ekranas Panevezys
1-0
Atomsfera Mazeikiai
HT
1-0
22:59
SK Bernolakovo
2-1
Kalinkovo
HT
0-1
22:59
PSC Pezinok
3-0
Lachabadisilahua
HT
2-0
22:59
MFK Rusovce
3-2
SK Vrakuna Bratislava
HT
1-0
22:59
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
4-0
FK Slovan Most pri Bratislave
HT
2-0
22:59
Malacky
1-0
Tomasov
HT
0-0
22:59
SK Nova Dedinka
2-1
Lokomotiv Devinska
HT
0-0
22:30
TJ Banik Kalinovo
3-2
FTC Filakovo
HT
0-1
22:30
Cadca
3-1
Rimavska Sobota
HT
1-0
22:30
Fomat Martin
3-1
TJ Družstevník Liptovska Stiavnica
HT
1-0
22:30
Podkonice
2-0
Tatran Krasno nad Kysucou
HT
1-0
22:30
SK Pramen Kovacova
0-1
Novohrad Lucenec
HT
0-1
22:30
Jednota Banova
2-0
SKM Liptovsky Hradok
HT
1-0
22:30
Rakytovce
2-1
Dolny Kubin
HT
2-1
22:00
Rudnany
1-1
Spisska Nova Ves
HT
1-1
22:00
OFK-SIM Raslavice
1-3
FK Svidnik
HT
1-0
22:00
Lipany
5-0
Pokrok SEZ Krompachy
HT
2-0
22:00
1 Mladost Kalsa
3-2
MFK Snina
HT
2-0
22:00
1 Spisske Podhradie
0-0
MFK Vranov nad Topou
HT
0-0
22:00
Giraltovce
2-2
Slavia
HT
1-1
22:00
Marcelova
2-2
Nitra
HT
2-1
15:30
FK Belusa
2-0
Slovan Duslo Sala
HT
1-0
00:00
Dinamo Minsk
1-1
Slutsksakhar Slutsk
HT
1-1
22:00
BATE Borisov
0-1
FK Isloch Minsk
HT
0-1
19:30
Dnepr Mogilev
1-3
Neman Grodno
HT
0-0
22:59
Syrianska FC
4-1
Smedby AIS
HT
1-0
21:00
Varbergs GIF FK
1-3
Onsala BK
HT
1-1
21:00
BK Astrio
1-4
Husqvarna
HT
0-1
21:00
Yxhults IK
3-0
Sifhalla
HT
1-0
21:00
IFK Osterakers Fk
3-1
Jarfalla
HT
1-0
21:00
Vanersborg FK
3-1
Angered BK
HT
1-0
21:00
Kungsangens IF
0-4
Skiljebo SK
HT
0-0
21:00
IFK Stocksund
3-2
Forsbacka IK
HT
1-1
21:00
Eslovs BK
2-3
Rappe GOIF
HT
1-2
21:00
Asarums IF FK
0-3
Karlskrona AIF
HT
0-0
21:00
IFK Ostersunds
2-0
Sandviks IK
HT
0-0
21:00
Gottne IF
0-5
IFK Lulea
HT
0-2
21:00
Karlbergs BK
5-1
Syrianska Botkyrka IF
HT
3-1
21:00
Syrianska Eskilstuna IF
0-4
Nykopings BIS
HT
0-2
19:00
IK Sleipner
3-3
Assyriska
HT
1-2
19:00
IFK Berga
0-2
Ariana
HT
0-0
19:00
Hogsby IK
2-2
IFK Hassleholm
HT
0-2
19:00
Grebbestads IF
0-2
Mjolby AI FF
HT
0-1
19:00
IK Gauthiod
6-2
Herrestads AIF
HT
2-1
19:00
Umea FC Academy
0-2
Skelleftea FF
HT
0-1
19:00
Sund IF
2-4
Friska Viljor FC
HT
0-2
18:10
Kiruna FF
3-2
IF Algarna
HT
1-1
18:10
Hoganas BK
2-1
Assyriska BK
HT
0-1
18:10
FC Gute
0-2
Hudiksvalls ABK
HT
0-1
17:00
Storfors AIK
5-2
Ytterhogdal IK
HT
3-0
17:00
Hittarps IK
3-1
Ullared
HT
3-0
06:00
Tampa Bay Utd (nữ)
5-0
Miami AC (nữ)
HT
2-0
21:00
KF Gardabaer
2-1
Sindri 1
HT
1-1
20:00
Ellidi
2-0
KFS Vestmannaeyjar
HT
1-0
05:00
Colo Colo
0-0
Deportes Temuco
HT
0-0
05:00
1 Puerto Montt
2-2
Huachipato
HT
2-1
04:30
Universidad de Concepcion
4-3
Deportes La Serena
HT
3-1
04:00
Nublense
1-2
Independiente de Cauquenes
HT
0-1
02:30
Union San Felipe
1-3
Univ Catolica
HT
1-2
02:00
Cobresal
2-1
Barnechea
HT
1-1
02:00
Santiago Morning
1-2
Union La Calera
HT
0-1
23:30
CD Magallanes
1-1
Everton CD
HT
0-1
11:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
1-2
Orca Kamogawa FC (nữ)
HT
0-1
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
2-1
Ehime FC (nữ)
HT
2-1
19:35
Kitchee (nữ)
1-0
Chelsea SS HK (nữ)
HT
0-0
17:15
Citizen AA (nữ)
0-0
Shatin (nữ)
HT
0-0
00:00
PK-35 Vantaa
2-2
JaPS
HT
2-0
21:00
1 Jaro
2-2
KTP Kotka
HT
1-0
21:00
Ekenas IF Fotboll
5-0
SJK Akatemia 1
HT
2-0
21:00
PEPO Lappeenranta
2-1
PIF Parainen 1
HT
2-1
21:00
MP MIKELI
1-1
Gnistan Helsinki
HT
0-0
19:10
TPS Turku
5-0
KPV
HT
3-0
16:05
Magpies Crusaders
4-2
Western Pride
HT
2-1
15:15
1 Rochedale Rovers
6-1
SWQ Thunder
HT
3-1
14:15
Redlands United FC
2-1
Southside Eagles 1
HT
1-1
19:00
FC Kobenhavn U17
7-0
AalborgU17
HT
0-0
18:00
Horsens U17
1-10
Midtjylland U17
HT
0-0
18:00
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
2-3
Randers FC U17
HT
0-0
18:00
Nordsjaelland U17
3-2
AGF Viby U17
HT
0-0
18:00
Brondby IFU17
0-3
Silkeborg IF U17
HT
0-0
18:00
Esbjerg FB U17
1-4
Odense BK U17
HT
0-0
09:30
Honduras U20
3-0
Antigua Barbuda U20
HT
1-0
07:30
1 Cuba U20
1-0
Canada U20
HT
1-0
05:00
Costa Rica U20
1-1
Jamaica U20
HT
0-0
03:00
USA U20
10-0
St. Kitts and Nevis U20
HT
6-0
22:59
Ivory Coast U17
2-4
Burkina Faso U17
HT
1-0
22:59
Niger U17
3-1
BeninU17
HT
1-1
21:00
1 Guarani de Trinidad
2-1
Atyra FC 1
HT
0-1
21:00
Atletico Colegiales
1-0
Sportivo Luqueno
HT
1-0
22:59
U.S.Monastir
2-0
ES du Sahel
HT
0-0
22:59
Fylkir/Ellidi U19
1-0
FH Hafnarfjordur U19
HT
0-0
22:59
Stjarnan SkinandiU19
1-1
Thor Akureyri U19
HT
0-0
19:00
Fjolnir/Vaengir II U19
1-7
Throttur Reykjavik U19
HT
0-0
18:30
Malmo U19
2-4
AIK Solna U19
HT
0-2
04:30
Nautico (PE)
1-1
Sport Club Recife PE
HT
0-1
02:00
Londrina PR
0-1
Vasco da Gama
HT
0-0
02:00
2 Gremio Novorizontin
1-3
Tombense
HT
1-1
21:00
Gremio (RS)
2-0
Sampaio Correa
HT
1-0
21:00
Fram Reykjavik (nữ)
3-2
KH Hlidarendi (nữ)
HT
1-1
22:59
Worgl Obi SV
0-3
SC Imst
HT
0-1
22:59
SV Innsbruck
1-6
SV Fugen
HT
0-2
22:59
SV Hall
5-3
FC Wacker Innsbruck Amateure
HT
2-2
17:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
4-1
Inter Taoyuan FC (nữ)
HT
2-1
03:00
CD Los Chankas Reserves
0-1
Deportivo Binacional Reserves
HT
0-1
03:00
1 Sporting Cristal Reserves
2-0
Universidad San Martin Reserves
HT
0-0
22:59
Sport Huancayo Reserves
3-1
AD Tarma Reserves 1
HT
1-0
22:59
CD Coopsol Reserves
0-1
Alianza Lima Reserves
HT
0-1
22:00
Cesar Vallejo Reserves
3-1
Alianza Atletico Reserves
HT
2-1
21:30
Cusco FC Reserves
1-2
Cienciano Reserves
HT
0-0
01:30
Longford Town
1-1
Cork City
HT
0-1
00:30
Al Shorta
2-0
Al Zawraa
HT
0-0
22:00
Naft Misan
1-1
Arbil
HT
0-0
22:15
FC Haka Juniors
3-0
TKT Tampere
HT
1-0
21:00
Tervarit-j
0-7
TP47 Tornio
HT
0-3
20:15
SAPA
2-2
FC Kirkkonummi
HT
1-0
19:00
PS Kemi Kings
3-1
HauPa
HT
2-0
19:00
Peimari United
3-3
VG 62
HT
2-2
18:30
EsPa
1-5
Poxyt
HT
0-1
18:00
ToVe Pori
1-1
P-Iirot 1
HT
1-0
18:00
ToTe
4-0
HIFK 2
HT
0-0
17:30
KoiPS
4-3
TiPS
HT
0-2
19:30
Instituto AC Cordoba U20
1-2
Juventud Unida Universitario U20
HT
1-1
19:05
1 CA Huracan U20
1-1
Banfield U20
HT
0-0
01:00
EB Streymur
1-2
Vikingur Gotu
HT
1-1
20:00
Bulat Temirtau
0-4
Tarlan
HT
0-1
17:00
1 Astana B
1-1
Okzhetpes
HT
1-0
11:00
Kochi United
1-1
Mio Biwako Shiga
HT
0-0
11:00
Veertien Kuwana
1-1
Run Mel Aomori
HT
0-0
11:00
Osaka FC
1-0
Suzuka unlimited
HT
0-0
11:00
Matsue City FC
0-1
Nara Club
HT
0-1
11:00
Verspah Oita
1-0
Maruyasu Industries
HT
1-0
12:30
FC Tiamo Hirakata
0-2
Yokogawa Musashino
HT
0-0
18:00
Khad FC
3-5
Ilch
HT
0-3
19:00
Costa do Sol Maputo
1-1
Ferroviario de Nampula
HT
0-1
17:00
1 Gangneung City
2-3
Cheonan City
HT
1-0
17:00
Paju Citizen FC
2-1
Gimhae City
HT
1-1
17:00
Ulsan Citizens
0-0
Daejeon Korail
HT
0-0
15:00
Yangju Citizen
1-0
Siheung City
HT
0-0
15:00
Pocheon FC
1-0
Dangjin Citizen
HT
1-0
19:00
Kohtla Jarve JK Jarve
0-3
Flora Tallinn II
HT
0-1
19:00
Viimsi MRJK
2-2
Halliu football College
HT
0-0
19:00
FC Nomme United
0-6
Tallinna FC Levadia B
HT
0-2
18:30
Mattar Sailors FC
1-1
Yishun Sentek Mariners
HT
1-1
18:00
Project Vaults Oxley SC
1-2
Sporting Westlake
HT
1-2
16:00
Katong FC
2-1
Tiong Bahru 1
HT
1-0
21:00
HPS (nữ)
0-2
HJK Helsinki (nữ)
HT
0-1
18:30
PK-35 RY (nữ)
1-0
Ilves Tampere (nữ)
HT
0-0
18:30
NJS (nữ)
0-4
Aland United (nữ)
HT
0-2
18:00
ONS (nữ)
1-9
KuPs (nữ)
HT
0-5
01:00
Betim FC U20
2-1
Ipatinga U20
HT
2-0
20:30
EC Futgol U20
3-0
Araguari AC U20 1
HT
1-0
20:00
Uberlandia Youth
3-2
Pouso Alegrense U20
HT
0-1
20:00
Coimbra EC U20
1-0
Boston City FC Brasil U20
HT
1-0
16:30
Shonkhoruud
2-0
Kharaatsai
HT
0-0
22:59
CS Duguwolofila
3-2
AS Police
HT
2-0
15:45
Real Chukai
0-2
Bukit Tambun FC
HT
0-1
15:45
Malaysia Universiteti
0-2
Imigresen FC
HT
0-0
15:45
1 Armed Forces FC
2-1
Manjung City FC
HT
2-0
21:15
Al Ahly Shendi
1-2
Al-Hilal Omdurman
HT
0-0
10:29
Fremantle City FC U21 (nữ)
1-2
Murdoch University Melville FC U21 (nữ)
HT
0-0
06:00
AC Port Of Spain
4-3
National Defense Forces
HT
3-2
04:00
Moruga FC
0-0
Cunupia FC
HT
0-0
07:30
Univ.Cesar Vallejo
2-0
Dep.San Martin
HT
1-0
03:30
Cienciano
1-0
Academia Deportiva Cantolao 1
HT
0-0
01:15
Deportivo Municipal
1-1
FC Carlos Stein
HT
0-0
11:00
Solomon Warriors FC
1-1
Central Coast
HT
1-0
10:00
Rewa FC
4-0
Lautoka
HT
2-0
12:00
Melbourne City NPL
3-0
Western United FC NPL
HT
1-0
12:00
Nunawading City
3-1
North Sunshine Eagles
HT
0-0
20:00
FK Kaspyi Aktau Reserves
2-1
Academy 05
HT
1-0
19:00
FK Maktaaral Reserves
0-1
FK Aktobe Reserves
HT
0-0
19:00
Khan Tengri FC
3-0
Okzhetpes Kokshetau Reserves
HT
2-0
19:00
Zhetysu Taldykorgan Reserves
1-3
FK Taraz Reserves
HT
1-0
19:00
Akademia Ontustyk Reserves
2-1
Akzhayik Uralsk Reserves
HT
0-1
19:00
1 FC Arys
4-1
Ordabasy Reserves
HT
2-1
18:00
FC Aqtobe City
3-0
FK Atyrau Reserves
HT
3-0
17:00
Altay FK
3-2
Jas Qyran
HT
0-2
17:00
FK Aksu Reserves
0-7
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
HT
0-4
14:30
Bei Li Gong
0-2
Nanjing City
HT
0-0
14:30
Kunshan FC
1-0
Qingdao Manatee 1
HT
0-0
22:59
Hodd
6-1
Frigg
HT
1-1
21:00
Notodden FK
1-1
Ullern FC
HT
0-0
20:00
FK Arendal
2-0
Strommen
HT
0-0
20:00
Eidsvold Turn
1-2
Ullensaker/Kisa IL
HT
0-0
19:00
Flekkeroy
2-0
Orn-Horten
HT
1-0
18:00
Brattvag
3-1
Gjovik Lyn
HT
1-1
18:00
Kvik Halden
2-0
Vard Haugesund
HT
1-0
04:00
Sao Raimundo/RR
5-0
Humaita AC
HT
2-0
03:00
America FC Natal RN
1-0
Globo
HT
0-0
02:30
Porto Velho/RO
1-4
Trem-AP
HT
1-2
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
3-2
Caldense MG
HT
2-1
02:00
Bahia de Feira BA
2-0
Pouso Alegre
HT
2-0
02:00
Gremio Anapolis
0-0
Ipora EC
HT
0-0
02:00
Inter de Limeira
0-1
Ferroviaria SP
HT
0-1
02:00
Parana PR
2-0
Perolas Negras
HT
1-0
02:00
4 de Julho
1-2
Fluminense PI
HT
0-1
01:30
Sao Luiz(RS)
0-1
Aimore RS
HT
0-0
01:30
Ceilandia DF
0-1
Brasiliense
HT
0-0
01:00
Lagarto
2-1
CS Sergipe
HT
0-1
01:00
Caxias RS
0-0
Cascavel PR
HT
0-0
01:00
Crato CE
1-1
Sao Paulo Crystal FC
HT
0-0
01:00
Juventus SC
1-0
Marcilio Dias SC
HT
0-0
01:00
Santo Andre
2-0
Oeste
HT
2-0
01:00
Tuna Luso
0-3
Castanhal PA
HT
0-2
21:00
Nova Iguacu
0-2
Portuguesa RJ
HT
0-2
17:00
Tong Jie FC
3-0
FC Base Taipei Athletic
HT
1-0
14:30
Inter Taoyuan FC
2-0
FC Kaohsiung
HT
0-0
18:10
Tuks FC (nữ)
1-1
Nicko Taurus (nữ) 1
HT
0-0
14:45
Adelaide Comets (nữ)
1-2
Metropolis United (nữ)
HT
0-1
14:30
West Torrens Birkalla (nữ)
0-2
Adelaide City (nữ)
HT
0-0
12:30
Adelaide University (nữ)
2-0
Fulham United (nữ)
HT
0-0
22:59
Jazz Pori
3-3
Klubi 04 Helsinki
HT
1-0
22:30
Lahden Reipas
4-1
Atlantis
HT
0-1
22:30
Vantaa
3-2
MuSa 1
HT
3-0
22:00
OTP
1-2
FC Vaajakoski
HT
0-1
22:00
NJS
3-4
KaPa
HT
2-2
21:00
PK Keski Uusimaa
1-0
JIPPO
HT
1-0
21:00
Kaarinan Pojat
1-2
HJS Akatemia
HT
1-0
21:00
GrIFK Kauniainen
0-1
SalPa
HT
0-0
01:00
Botafogo RJ (Youth)
0-1
Cruzeiro (Youth)
HT
0-0
21:00
Vasco da Gama (Youth)
2-0
Santos (Youth)
HT
1-0
20:00
Atletico Paranaense (Youth)
0-1
Fluminense RJ (Youth)
HT
0-0
20:00
1 Fortaleza (Youth)
3-3
Bahia (Youth) 1
HT
1-3
20:00
Ceara (Youth)
1-1
America MG (Youth)
HT
1-0
19:00
Saku Sporting (nữ)
9-1
JK Tabasalu (nữ)
HT
2-1
22:00
Swit Skolwin
1-0
Olimpia Grudziadz
HT
1-0
22:00
KSZO Ostrowiec
2-1
Podhale Nowy Targ 1
HT
1-0
22:00
Baltyk Koszalin
3-2
Stargard Szczecinski
HT
2-0
22:00
Stolem Gniewino
3-4
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-4
22:00
1 Czarni Polaniec
0-3
Chelmianka Chelm 1
HT
0-1
22:00
Unia Tarnow
2-1
Wisla Sandomierz
HT
1-0
22:00
Unia Janikowo
1-1
Zawisza Bydgoszcz SA
HT
1-1
22:00
Korona Rzeszow
0-6
Stal Stalowa Wola
HT
0-2
22:00
Wikielec
0-3
Jagiellonia Bialystok II
HT
0-2
22:00
Bron Radom
6-1
Sokol Aleksandrow Lodzki
HT
2-0
22:00
Pilica Bialobrzegi
5-2
Lechia Tomaszow Mazowiecki
HT
3-1
22:00
Baltyk Gdynia
1-2
Jarota Jarocin
HT
1-1
22:00
1 KS Legionovia Legionowo
2-1
Blonianka Blonie
HT
0-1
22:00
LKS Lodz II
6-1
Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1
HT
4-1
22:00
Wissa Szczuczyn
1-3
Polonia Warszawa
HT
1-2
22:00
Rakow Czestochowa 2
1-0
GKS Tychy II
HT
0-0
20:00
1 Legia Warszawa B
2-6
MLKS Znicz Biala Piska
HT
0-1
01:00
Gremio (nữ)
2-1
Kindermann (nữ)
HT
1-1
00:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
1-1
Internacional(w)
HT
1-1
21:00
Sao Paulo/SP (nữ)
1-0
Ferroviaria SP (nữ)
HT
0-0
19:30
Big Bullets FC
5-0
Mighty Tigers
HT
3-0
19:30
Ekwendeni Hammers
0-0
Red Lions FC
HT
0-0
19:30
Silver Strikers
0-0
Moyale Barracks
HT
0-0
12:00
Brisbane Roar (Youth)
2-3
Moreton Bay United
HT
1-2
15:00
Gold Coast United
5-1
Brisbane Olympic United FC
HT
2-0
13:45
Queensland Lions SC
7-0
Brisbane City 1
HT
4-0
03:00
2 CD Coopsol
1-1
Molinos El Pirata 1
HT
1-1
23:30
Comerciantes Unidos
2-3
Deportivo Union Comercio
HT
1-0
07:30
1 Juventud Antoniana
1-1
Atletico Parana
HT
0-0
02:00
Estudiantes de San Luis
1-0
Independiente Chivilcoy 1
HT
1-0
02:00
Club Cipolletti
4-2
Club Circulo Deportivo
HT
1-0
01:30
Desamparados
0-1
CDA Monte Miaz
HT
0-1
01:30
Sportivo Belgrano
0-1
Central Norte Salta
HT
0-1
01:30
1 Crucero del Norte
0-2
Sportivo Las Parejas
HT
0-0
01:00
Huracan Las Heras
0-0
Sportivo Penarol
HT
0-0
01:00
Gimnasia C. Uruguay
4-1
Defensores Pronunciamiento
HT
1-1
01:00
Deportivo Camioneros
1-0
Sol de Mayo
HT
0-0
01:00
Sansinena
2-0
Ferro Carril Oeste Gral Pico
HT
1-0
01:00
Club Ciudad de Bolivar
2-1
CA Juventud Unida San Luis 1
HT
0-1
11:08
Mitchelton U23
4-0
Caboolture FC U23 1
HT
2-0
11:00
Sunshine Coast Wanderers U23
2-2
Capalaba Bulldogs U23
HT
0-2
11:00
Gold Coast Knights U23
0-4
Peninsula Power U23
HT
0-2
13:00
Bayside United U23
0-1
Acacia Ridge U23
HT
0-1
13:00
Pine HillsU23
8-0
ToowongU23
HT
2-0
12:45
Gold Coast United U23
0-0
Brisbane Olympic FC U23
HT
0-0
12:00
Redlands United U23
2-1
Southside Eagles U23
HT
1-1
22:00
Molde B
1-0
Aalesund FK B
HT
0-0
21:00
Kolstad
1-1
Byasen Toppfot
HT
0-1
21:00
Strindheim IL
6-0
Orkla
HT
3-0