Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 17/03/2024 | ||||||
17/03 21:00 | 24 | Rabotnicki Skopje | 1-2 | FC Struga Trim Lum | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 21:00 | 24 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 1-0 | FK Tikves Kavadarci | (1-0) | |
16/03 21:00 | 24 | Voska Sport | 0-0 | FK Shkupi | (0-0) | |
16/03 21:00 | 24 | Sileks | 2-1 | Academy Pandev | (0-0) | |
16/03 21:00 | 24 | Bregalnica Stip | 0-0 | FK Rinija Gostivar | (0-0) | |
16/03 21:00 | 24 | FC Vardar Skopje | 1-1 | FK Shkendija 79 | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 20:00 | 23 | Sileks | 1-0 | FK Makedonija Gjorce Petrov | (1-0) | |
10/03 20:00 | 23 | FK Tikves Kavadarci | 2-1 | Bregalnica Stip | (1-1) | |
10/03 20:00 | 23 | FK Shkendija 79 | 0-0 | Voska Sport | (0-0) | |
10/03 20:00 | 23 | FK Shkupi | 3-2 | Rabotnicki Skopje | (2-1) | |
10/03 20:00 | 23 | FC Struga Trim Lum | 3-1 | Academy Pandev | (2-0) | |
10/03 20:00 | 23 | FK Rinija Gostivar | 0-0 | FC Vardar Skopje | (0-0) | |
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 20:00 | 22 | FC Vardar Skopje | 1-0 | Rabotnicki Skopje | (0-0) | |
06/03 20:00 | 22 | Academy Pandev | 0-0 | FK Shkendija 79 | (0-0) | |
06/03 20:00 | 22 | FK Tikves Kavadarci | 1-0 | Sileks | (1-0) | |
06/03 20:00 | 22 | Voska Sport | 1-1 | FK Rinija Gostivar | (1-0) | |
06/03 20:00 | 22 | Bregalnica Stip | 0-0 | FK Shkupi | (0-0) | |
06/03 20:00 | 22 | FC Struga Trim Lum | 2-1 | FK Makedonija Gjorce Petrov | (2-0) | |
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 20:00 | 21 | Sileks | 0-0 | FC Struga Trim Lum | (0-0) | |
03/03 20:00 | 21 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 1-2 | Voska Sport | (1-1) | |
03/03 20:00 | 21 | FK Shkendija 79 | 3-0 | FC Vardar Skopje | (2-0) | |
03/03 20:00 | 21 | FK Shkupi | 0-0 | FK Tikves Kavadarci | (0-0) | |
03/03 20:00 | 21 | FK Rinija Gostivar | 2-0 | Academy Pandev | (0-0) | |
03/03 20:00 | 21 | Rabotnicki Skopje | 2-0 | Bregalnica Stip | (1-0) | |
Chủ nhật, Ngày 25/02/2024 | ||||||
25/02 20:00 | 20 | FK Shkendija 79 | 2-2 | FK Rinija Gostivar | (1-0) | |
25/02 20:00 | 20 | FK Tikves Kavadarci | 2-0 | Rabotnicki Skopje | (1-0) | |
25/02 20:00 | 20 | FC Vardar Skopje | 2-0 | Bregalnica Stip | (2-0) | |
25/02 20:00 | 20 | Academy Pandev | 3-0 | FK Makedonija Gjorce Petrov | (3-0) | |
25/02 20:00 | 20 | Voska Sport | 0-0 | Sileks | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 24/02/2024 | ||||||
24/02 20:00 | 20 | FC Struga Trim Lum | 2-2 | FK Shkupi | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 18/02/2024 | ||||||
18/02 20:00 | 19 | Rabotnicki Skopje | 0-0 | FC Struga Trim Lum | (0-0) | |
18/02 20:00 | 19 | Sileks | 0-1 | Academy Pandev | (0-0) | |
18/02 20:00 | 19 | Bregalnica Stip | 2-1 | FK Tikves Kavadarci | (0-1) | |
18/02 20:00 | 19 | FK Makedonija Gjorce Petrov | 0-1 | FK Shkendija 79 | (0-1) | |
18/02 20:00 | 19 | FK Shkupi | 3-0 | Voska Sport | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 17/02/2024 | ||||||
17/02 20:00 | 19 | FK Rinija Gostivar | 1-1 | FC Vardar Skopje | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 27/01/2024 | ||||||
27/01 20:30 | 20 | Voska Sport | 0-4 | Sileks | (0-1) | |
Chủ nhật, Ngày 10/12/2023 | ||||||
10/12 19:00 | 18 | FC Vardar Skopje | 2-0 | FK Tikves Kavadarci | (1-0) | |
10/12 19:00 | 18 | Academy Pandev | 0-1 | FK Shkupi | (0-0) | |
10/12 19:00 | 18 | FK Shkendija 79 | 3-1 | Sileks | (1-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay