Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ hai, Ngày 15/04/2024 | ||||||
15/04 22:00 | FK Zalgiris Vilnius B | 8-0 | FK Sirvena | (4-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 14/04/2024 | ||||||
14/04 18:30 | FK Viltis Vilnius | 2-3 | Suduva Marijampole II | (1-3) | ||
Thứ bảy, Ngày 13/04/2024 | ||||||
13/04 17:00 | FM Fortuna | 2-3 | FK Dembava | (1-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 12/04/2024 | ||||||
12/04 22:59 | Sveikata | 3-1 | Niesky | (1-1) | ||
12/04 22:00 | DFK Dainava Alytus B | 0-3 | FM Klaipedos | (0-2) | ||
Thứ năm, Ngày 16/11/2023 | ||||||
16/11 00:00 | Hegelmann Litauen II | 2-1 | FK Panevezys B | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 29/10/2023 | ||||||
29/10 20:10 | FK Viltis Vilnius | 2-4 | Vilnius FK Zalgiris C | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 22:00 | FM Fortuna | 0-3 | Silute | (0-3) | ||
21/10 17:00 | FK Viltis Vilnius | 0-0 | Niesky | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 15/10/2023 | ||||||
15/10 21:00 | FK Viltis Vilnius | 0-2 | Suduva Marijampole II | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 22:30 | FM Fortuna | 0-4 | Atomsfera Mazeikiai | (0-2) | ||
07/10 22:00 | VMFD Zalgiris III | 7-0 | Niesky | (4-0) | ||
07/10 19:00 | DFK Dainava Alytus B | 2-3 | FK Dembava | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 30/09/2023 | ||||||
30/09 17:00 | Sveikata | 0-0 | Hegelmann Litauen II | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 29/09/2023 | ||||||
29/09 21:00 | Suduva Marijampole II | 0-1 | VMFD Zalgiris III | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 27/09/2023 | ||||||
27/09 22:59 | Silute | 0-0 | FM Klaipedos | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 24/09/2023 | ||||||
24/09 22:00 | FM Fortuna | 2-1 | FK Dziugas Telsiai II | (0-0) | ||
24/09 19:00 | VMFD Zalgiris III | 1-1 | Silute | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 23/09/2023 | ||||||
23/09 20:00 | Sveikata | 1-0 | FKS Ukmerge | (0-0) | ||
23/09 20:00 | DFK Dainava Alytus B | 1-1 | Hegelmann Litauen II | (0-1) | ||
23/09 19:00 | FK Tauras Taurage | 2-1 | FK Dembava | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/09/2023 | ||||||
17/09 19:00 | FKS Ukmerge | 2-0 | Suduva Marijampole II | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 19:00 | Silute | 9-0 | Niesky | (5-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 15/09/2023 | ||||||
15/09 22:59 | Hegelmann Litauen II | 3-0 | FM Fortuna | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 10/09/2023 | ||||||
10/09 22:00 | FK Viltis Vilnius | 4-3 | FK Dziugas Telsiai II | (1-1) | ||
10/09 20:00 | Sveikata | 1-1 | FM Fortuna | (0-0) | ||
10/09 18:00 | Suduva Marijampole II | 2-2 | Silute | (1-0) | ||
10/09 16:10 | DFK Dainava Alytus B | 0-3 | FKS Ukmerge | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/09/2023 | ||||||
09/09 22:00 | VMFD Zalgiris III | 0-4 | Atomsfera Mazeikiai | (0-4) | ||
09/09 21:00 | FK Tauras Taurage | 3-1 | Hegelmann Litauen II | (1-0) | ||
Thứ hai, Ngày 04/09/2023 | ||||||
04/09 22:00 | FK Dembava | 2-1 | VMFD Zalgiris III | (1-0) | ||
04/09 22:00 | Banga Gargzdai B | 4-0 | Suduva Marijampole II | (3-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/09/2023 | ||||||
03/09 20:10 | Hegelmann Litauen II | 10-0 | FK Viltis Vilnius | (5-0) | ||
03/09 20:10 | FK Dziugas Telsiai II | 1-2 | FM Klaipedos | (1-2) | ||
03/09 15:00 | DFK Dainava Alytus B | 3-4 | FM Fortuna | (1-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 02/09/2023 | ||||||
02/09 22:00 | Sveikata | 2-1 | FK Tauras Taurage | (1-1) | ||
02/09 19:00 | FKS Ukmerge | 1-1 | Silute | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 29/08/2023 | ||||||
29/08 22:00 | FKS Ukmerge | 1-1 | Banga Gargzdai B | (1-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 27/08/2023 | ||||||
27/08 21:00 | Sveikata | 3-1 | FK Viltis Vilnius | (0-1) | ||
27/08 19:00 | Suduva Marijampole II | 2-2 | Atomsfera Mazeikiai | (1-1) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay