Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 01/10/2023 | ||||||
01/10 21:45 | TransINVEST Vilnius | 2-1 | Siauliai | (0-1) | ||
Chủ nhật, Ngày 17/09/2023 | ||||||
17/09 20:00 | Siauliai | 1-1 | Kauno Zalgiris | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/09/2023 | ||||||
09/09 20:00 | TransINVEST Vilnius | 1-0 | Dziugas Telsiai | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 29/08/2023 | ||||||
29/08 22:59 | Siauliai | 2-0 | FK Riteriai | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 16/08/2023 | ||||||
16/08 22:00 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 0-5 | Kauno Zalgiris | (0-1) | ||
16/08 22:00 | TransINVEST Vilnius | 1-1 | Banga Gargzdai | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 15/08/2023 | ||||||
15/08 22:00 | Dziugas Telsiai | 0-0 | Suduva | (0-0) | ||
Thứ năm, Ngày 01/06/2023 | ||||||
01/06 00:00 | Navigatoriai Vlnius | 0-3 | TransINVEST Vilnius | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 31/05/2023 | ||||||
31/05 22:59 | FM Klaipedos | 0-0 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 30/05/2023 | ||||||
30/05 22:59 | FK Neptunas Klaipeda | 0-2 | Suduva | (0-2) | ||
30/05 22:00 | FK Viltis Vilnius | 1-6 | Dziugas Telsiai | (0-3) | ||
30/05 21:00 | NFA Kaunas | 0-2 | Siauliai | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 24/05/2023 | ||||||
24/05 22:59 | Hegelmann Litauen | 0-3 | FK Riteriai | (0-1) | ||
24/05 22:30 | Kauno Zalgiris | 3-0 | FK Zalgiris Vilnius | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 23/05/2023 | ||||||
23/05 21:00 | Marijampole City | 1-4 | Banga Gargzdai | (1-2) | ||
Thứ tư, Ngày 10/05/2023 | ||||||
10/05 22:59 | Fortuna Kaunas | 0-6 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | (0-3) | ||
Thứ ba, Ngày 09/05/2023 | ||||||
09/05 22:45 | Spartakas Ukmerge | 0-3 | Suduva | (0-1) | ||
09/05 22:00 | Atomsfera Mazeikiai | 0-4 | Hegelmann Litauen | (0-1) | ||
09/05 22:00 | Silute | 0-5 | Dziugas Telsiai | (0-2) | ||
Thứ hai, Ngày 08/05/2023 | ||||||
08/05 22:00 | FK Dembava | 0-6 | Kauno Zalgiris | (0-4) | ||
Chủ nhật, Ngày 07/05/2023 | ||||||
07/05 22:30 | Alternatyvus FK | 0-6 | FK Zalgiris Vilnius | (0-6) | ||
07/05 22:00 | Ataka Vilnius | 0-9 | FK Riteriai | (0-3) | ||
07/05 22:00 | FK Neptunas Klaipeda | 3-1 | FK Panevezys | (1-0) | ||
07/05 21:00 | Babrungas | 0-3 | Banga Gargzdai | (0-2) | ||
07/05 20:00 | Siauliai | 2-1 | DFK Dainava Alytus | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 06/05/2023 | ||||||
06/05 22:00 | FM Klaipedos | 3-0 | Lietava Jonava | (3-0) | ||
06/05 19:00 | TransINVEST Vilnius | 5-1 | Nevezis Kedainiai | (3-0) | ||
06/05 17:00 | Garr and Ava | 1-2 | NFA Kaunas | (1-0) | ||
06/05 01:30 | Klaipedos Granitas | 1-2 | FK Viltis Vilnius | (0-2) | ||
Thứ năm, Ngày 04/05/2023 | ||||||
04/05 01:40 | Trivartis Vilnius | 1-8 | Navigatoriai Vlnius | (1-3) | ||
Thứ năm, Ngày 27/04/2023 | ||||||
27/04 00:30 | Futboliukas Vilnius | 1-8 | Atomsfera Mazeikiai | (0-0) | ||
27/04 00:00 | Venta Kursenai | 2-2 | FK Dembava | (2-0) | ||
Thứ tư, Ngày 26/04/2023 | ||||||
26/04 22:59 | Gelezinis Vilkas | 1-10 | Lietava Jonava | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 25/04/2023 | ||||||
25/04 22:30 | Niesky | 0-8 | Babrungas | (0-4) | ||
25/04 22:00 | FK Minija | 0-2 | NFA Kaunas | (0-2) | ||
25/04 17:30 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 2-0 | Ekranas Panevezys | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 16/10/2022 | ||||||
16/10 21:30 | FK Zalgiris Vilnius | 1-1 | Hegelmann Litauen | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 05/10/2022 | ||||||
05/10 21:30 | Hegelmann Litauen | 0-0 | FK Panevezys | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 01/10/2022 | ||||||
01/10 21:00 | FK Zalgiris Vilnius | 1-1 | Kauno Zalgiris | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 13/09/2022 | ||||||
13/09 21:00 | Marijampole City | 0-2 | FK Panevezys | (0-2) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay