Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Wolves vs Fulham, 21h00 13/08

Trực tiếp kết quả tỷ số Wolves vs Fulham & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Wolves - Fulham, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Wolves vs Fulham

   Daniel Castelo Podence       17'    
   Ruben Neves       36'    
      44'        Joao Palhinha
      50'        Harrison Reed
   Goncalo Manuel Ganchinho Guedes↑Hee-Chan Hwang↓       58'    
   Nelson Cabral Semedo↑Jonathan Castro Otto, Jonny↓       78'    
   Adama Traore Diarra↑Pedro Neto↓       79'    
      81'       Aleksandar Mitrovic
      83'        Jay Stansfield↑Neeskens Kebano↓
      86'        Tom Cairney↑Andreas Hugo Hoelgebaum Pereira↓
      90'        Tyrese Francois↑Kenny Tete↓
      90'        Kevin Mbabu↑Bobby Reid↓
   Morgan Gibbs White       90'    
      90'        Aleksandar Mitrovic

Tường thuật trận đấu

  KẾT THÚC! Wolverhampton Wanderers 0, Fulham 0
90+10”   KẾT THÚC TRẬN ĐẤU! Tỷ số chung cuộc Wolverhampton Wanderers 0, Fulham 0
90+5”   Morgan Gibbs-White (Wolverhampton Wanderers) is shown the yellow card.
90+5”   THẺ PHẠT. Aleksandar Mitrovic bên phía (Fulham) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
90+4”   PHẠM LỖI! Aleksandar Mitrovic (Fulham) phạm lỗi.
90+4”   ĐÁ PHẠT. Morgan Gibbs-White (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
90+3”   THAY NGƯỜI. Fulham. Kevi thay đổi nhân sự khi rút Bobby De Cordova-Reid ra nghỉ và Mbabu là người thay thế.
90+2”   THAY NGƯỜI. Fulham. Tyres thay đổi nhân sự khi rút Kenny Tete ra nghỉ và Francois là người thay thế.
90+1”   ĐÁ PHẠT. Nélson Semedo (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
90+1”   PHẠM LỖI! Bobby De Cordova-Reid (Fulham) phạm lỗi.
88”   Attempt blocked. Bobby De Cordova-Reid (Fulham) right footed shot from very close range is blocked.
88”   Attempt blocked. Aleksandar Mitrovic (Fulham) header from the centre of the box is blocked.
87”   PHẠT GÓC. Fulham được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Maximilian Kilman là người đá phạt.
87”   ĐÁ PHẠT. Gonçalo Guedes (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
87”   PHẠM LỖI! Jay Stansfield (Fulham) phạm lỗi.
86”   ĐÁ PHẠT. Nathan Collins (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
86”   PHẠM LỖI! João Palhinha (Fulham) phạm lỗi.
86”   THAY NGƯỜI. Fulham. To thay đổi nhân sự khi rút Andreas Pereira because of an injury ra nghỉ và Cairney là người thay thế.
83”   THAY NGƯỜI. Fulham. Ja thay đổi nhân sự khi rút Neeskens Kebano because of an injury ra nghỉ và Stansfield là người thay thế.
81”   Penalty saved! Aleksandar Mitrovic (Fulham) fails to capitalise on this great opportunity,right footed shot savedin the bottom left corner.
80”   Penalty conceded by Rayan Aït-Nouri (Wolverhampton Wanderers) after a foul in the penalty area.
80”   Penalty Fulham. Bobby De Cordova-Reid draws a foul in the penalty area.
79”   THAY NGƯỜI. Wolverhampton Wanderers. Adam thay đổi nhân sự khi rút Pedro Neto ra nghỉ và Traoré là người thay thế.
78”   THAY NGƯỜI. Wolverhampton Wanderers. Nélso thay đổi nhân sự khi rút Jonny ra nghỉ và Semedo là người thay thế.
75”   ĐÁ PHẠT. Tim Ream bị phạm lỗi và (Fulham) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
75”   PHẠM LỖI! Gonçalo Guedes (Wolverhampton Wanderers) phạm lỗi.
70”   ĐÁ PHẠT. Neeskens Kebano bị phạm lỗi và (Fulham) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
70”   PHẠM LỖI! Jonny (Wolverhampton Wanderers) phạm lỗi.
69”   CỨU THUA. Neeskens Kebano (Fulham) dứt điểm bằng chân phải từ ngoài vòng cấm không thắng được thủ môn.
68”   Attempt blocked. Jonny (Wolverhampton Wanderers) right footed shot from the right side of the box is blocked.
66”   PHẠT GÓC. Wolverhampton Wanderers được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Bobby De Cordova-Reid là người đá phạt.
63”   ĐÁ PHẠT. Gonçalo Guedes (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
63”   PHẠM LỖI! Neeskens Kebano (Fulham) phạm lỗi.
58”   THAY NGƯỜI. Wolverhampton Wanderers. Gonçal thay đổi nhân sự khi rút Hwang Hee-Chan ra nghỉ và Guedes là người thay thế.
57”   ĐÁ PHẠT. Pedro Neto (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
57”   PHẠM LỖI! Harrison Reed (Fulham) phạm lỗi.
53”   Attempt missed. Morgan Gibbs-White (Wolverhampton Wanderers) right footed shot from the centre of the box is too high. Assisted by Rayan Aït-Nouri with a cross.
53”   Attempt missed. Neeskens Kebano (Fulham) right footed shot from the left side of the box following a corner.
52”   PHẠT GÓC. Fulham được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Jonny là người đá phạt.
50”   THẺ PHẠT. Harrison Reed bên phía (Fulham) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
49”   ĐÁ PHẠT. Hwang Hee-Chan (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
49”   PHẠM LỖI! Harrison Reed (Fulham) phạm lỗi.
46”   ĐÁ PHẠT. Nathan Collins (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
46”   PHẠM LỖI! Andreas Pereira (Fulham) phạm lỗi.
46”   ĐÁ PHẠT. Jonny (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
46”   PHẠM LỖI! Neeskens Kebano (Fulham) phạm lỗi.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Wolverhampton Wanderers 0, Fulham 0
45+3”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Wolverhampton Wanderers 0, Fulham 0
45”   Attempt missed. Rúben Neves (Wolverhampton Wanderers) left footed shot from outside the box misses to the left following a corner.
45”   PHẠT GÓC. Wolverhampton Wanderers được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Neeskens Kebano là người đá phạt.
44”   THẺ PHẠT. João Palhinha bên phía (Fulham) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
43”   PHẠM LỖI! Bobby De Cordova-Reid (Fulham) phạm lỗi.
43”   ĐÁ PHẠT. Pedro Neto (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
40”   PHẠT GÓC. Wolverhampton Wanderers được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Neeskens Kebano là người đá phạt.
37”   PHẠT GÓC. Wolverhampton Wanderers được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Antonee Robinson là người đá phạt.
37”   ĐÁ PHẠT. Morgan Gibbs-White (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
37”   PHẠM LỖI! João Palhinha (Fulham) phạm lỗi.
36”   THẺ PHẠT. Rúben Neves (Wolverhampton bên phía Wanderers) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
35”   ĐÁ PHẠT. João Palhinha bị phạm lỗi và (Fulham) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
35”   PHẠM LỖI! Rúben Neves (Wolverhampton Wanderers) phạm lỗi.
35”   Attempt missed. Rúben Neves (Wolverhampton Wanderers) right footed shot from outside the box is high and wide to the right from a direct free kick.
34”   ĐÁ PHẠT. Hwang Hee-Chan (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
34”   PHẠM LỖI! Tim Ream (Fulham) phạm lỗi.
33”   Attempt missed. Antonee Robinson (Fulham) left footed shot from outside the box is close, but misses to the right. Assisted by Andreas Pereira.
31”   Attempt missed. Daniel Podence (Wolverhampton Wanderers) right footed shot from the centre of the box.
28”   PHẠM LỖI! Rayan Aït-Nouri (Wolverhampton Wanderers) phạm lỗi.
28”   ĐÁ PHẠT. Aleksandar Mitrovic bị phạm lỗi và (Fulham) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
27”   PHẠM LỖI! Kenny Tete (Fulham) phạm lỗi.
27”   ĐÁ PHẠT. Daniel Podence (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
23”   PHẠT GÓC. Wolverhampton Wanderers được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, João Palhinha là người đá phạt.
21”   Attempt missed. Aleksandar Mitrovic (Fulham) header from the right side of the six yard box is close, but misses to the right following a corner.
21”   Attempt blocked. Bobby De Cordova-Reid (Fulham) header from the centre of the box is blocked. Assisted by Andreas Pereira with a cross.
20”   PHẠT GÓC. Fulham được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Maximilian Kilman là người đá phạt.
17”   THẺ PHẠT. Daniel Podence (Wolverhampton bên phía Wanderers) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
17”   ĐÁ PHẠT. Harrison Reed bị phạm lỗi và (Fulham) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
17”   PHẠM LỖI! Daniel Podence (Wolverhampton Wanderers) phạm lỗi.
15”   Attempt blocked. Aleksandar Mitrovic (Fulham) right footed shot from the centre of the box is blocked.
11”   Attempt missed. Hwang Hee-Chan (Wolverhampton Wanderers) right footed shot from outside the box is high and wide to the right.
9”   ĐÁ PHẠT. Morgan Gibbs-White (Wolverhampton bị phạm lỗi và Wanderers) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
9”   PHẠM LỖI! João Palhinha (Fulham) phạm lỗi.
4”   Attempt saved. Hwang Hee-Chan (Wolverhampton Wanderers) right footed shot from the left side of the box is saved.
3”   VIỆT VỊ. Pedro Neto rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Podence (Wolverhampton Wanderers. Danie).
1”   ĐÁ PHẠT. Tosin Adarabioyo bị phạm lỗi và (Fulham) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
1”   PHẠM LỖI! Hwang Hee-Chan (Wolverhampton Wanderers) phạm lỗi.

Số liệu thống kê Wolves vs Fulham

Wolves   Fulham
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
3
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
3
7
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
5
1
 
Cản sút
 
1
13
 
Sút Phạt
 
7
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
60%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
40%
496
 
Số đường chuyền
 
329
79%
 
Chuyền chính xác
 
72%
7
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
0
27
 
Đánh đầu
 
27
14
 
Đánh đầu thành công
 
13
3
 
Cứu thua
 
1
18
 
Rê bóng thành công
 
18
3
 
Đánh chặn
 
4
22
 
Ném biên
 
24
18
 
Cản phá thành công
 
18
8
 
Thử thách
 
9
94
 
Pha tấn công
 
103
37
 
Tấn công nguy hiểm
 
40
23:30
West Ham United
2-0
Wolves
HT
1-0
21:00
Liverpool
3-3
Brighton Hove Albion
HT
1-2
21:00
Southampton
1-2
Everton
HT
0-0
21:00
Bournemouth AFC
0-0
Brentford
HT
0-0
21:00
1 Fulham
1-4
Newcastle United
HT
0-3
21:00
Crystal Palace
1-2
Chelsea
HT
1-1
18:30
Arsenal
3-1
Tottenham Hotspur 1
HT
1-1
02:00
Mallorca
0-1
Barca
HT
0-1
23:30
Sevilla
0-2
Atletico Madrid
HT
0-1
21:15
Getafe
2-3
Valladolid
HT
2-2
19:00
1 Cadiz
0-0
Villarreal
HT
0-0
23:30
Werder Bremen
5-1
Monchengladbach
HT
4-0
20:30
VfL Wolfsburg
3-2
VfB Stuttgart
HT
2-2
20:30
FC Koln
3-2
Borussia Dortmund
HT
0-1
20:30
SC Freiburg
2-1
FSV Mainz 05
HT
2-0
20:30
1 Eintracht Frankfurt
2-0
Union Berlin
HT
2-0
20:30
RB Leipzig
4-0
VfL Bochum
HT
2-0
01:45
Empoli
1-3
AC Milan
HT
0-0
22:59
Inter Milan
1-2
AS Roma
HT
1-1
20:00
Napoli
3-1
Torino
HT
3-1
02:00
PSG
2-1
Nice
HT
1-0
22:00
1 Strasbourg
1-3
Rennes
HT
0-1
19:15
Hà Nội FC
5-1
Becamex Bình Dương
HT
1-0
18:00
Sông Lam Nghệ An
0-1
Viettel FC
HT
0-0
18:00
Nam Định FC
2-0
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
HT
0-0
17:00
Thanh Hóa FC
2-1
Bình Định
HT
1-0
21:30
Hendon
3-2
Herne Bay
HT
1-2
21:00
Clitheroe
1-1
Bury AFC
HT
1-0
21:00
South Shields
5-2
Marske United
HT
4-1
21:00
Carshalton Athletic FC
0-2
Havant Waterlooville
HT
0-1
21:00
1 Yate Town
0-3
Bracknell Town
HT
0-0
21:00
Scarborough
2-2
Curzon Ashton FC
HT
1-1
21:00
Hanwell Town
1-2
Ebbsfleet United
HT
0-1
21:00
Billericay Town
3-3
Biggleswade Town
HT
2-1
21:00
Worthing
1-2
Eastbourne Borough
HT
1-1
21:00
1 Romford
0-5
Chelmsford City
HT
0-0
21:00
Gloucester City
0-1
Merthyr Town
HT
0-0
21:00
Beckenham Town
5-3
Binfield
HT
3-2
21:00
Weymouth
3-0
Welling United
HT
2-0
21:00
Peterborough Sports
3-1
Hemel Hempstead Town
HT
2-0
21:00
1 Gainsborough Trinity
0-1
Worksop Town 1
HT
0-1
21:00
Bath City
0-1
Sevenoaks Town
HT
0-1
21:00
Weston Super Mare
7-2
Helston Athletic
HT
4-0
21:00
Oxford City
1-1
Plymouth Parkway
HT
0-0
21:00
Dulwich Hamlet
0-1
Folkestone 1
HT
0-0
21:00
Three Bridges
0-3
Hereford United
HT
0-0
21:00
Taunton Town
1-0
Walton Hersham
HT
1-0
21:00
Basford Utd
1-1
Boston United
HT
0-1
21:00
Banbury United
2-0
Berkhamsted Town
HT
0-0
21:00
Metropolitan Police
1-2
Chippenham Town
HT
1-0
21:00
Coalville
3-0
Sudbury
HT
0-0
21:00
Bamber Bridge
0-3
Buxton FC
HT
0-1
21:00
Swindon Supermarine
1-5
Farnborough Town 1
HT
0-2
21:00
Kings Lynn
6-1
Kettering Town
HT
4-0
21:00
Chorley FC
0-1
Blyth Spartans
HT
0-0
21:00
Stocksbridge Park Steels
2-2
Ashington
HT
0-0
21:00
Hyde F.C.
1-0
Darlington
HT
0-0
21:00
Chester FC
0-0
Hanley Town
HT
0-0
21:00
Alvechurch
4-0
Nuneaton Borough 1
HT
2-0
21:00
Hampton Richmond Borough
6-1
Paulton Rovers
HT
2-1
21:00
St Ives Town
3-1
Chasetown
HT
1-1
21:00
Hornchurch
3-0
Braintree Town
HT
2-0
21:00
Cheshunt
1-2
Kidderminster Harriers
HT
0-1
20:00
Anstey Nomads
5-0
Shefford Town Campton
HT
3-0
18:30
Congleton Town
1-1
AFC Fylde
HT
0-0
12:00
Jeju United
1-2
Gangwon FC
HT
0-1
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
3-1
Pohang Steelers
HT
1-1
14:30
1 Incheon United
0-3
Ulsan Hyundai FC
HT
0-1
12:00
FC Seoul
2-3
Daegu FC
HT
0-1
14:00
Consadole Sapporo
4-3
Kawasaki Frontale 1
HT
2-1
14:00
Gamba Osaka
0-0
Kashiwa Reysol
HT
0-0
14:00
Nagoya Grampus
0-4
Yokohama Marinos
HT
0-1
13:00
Hiroshima Sanfrecce
4-1
Urawa Red Diamonds
HT
1-0
13:00
Sagan Tosu
0-1
Kyoto Sanga
HT
0-1
13:00
Kashima Antlers
0-1
FC Tokyo
HT
0-0
12:00
Cerezo Osaka
1-1
Shonan Bellmare
HT
0-0
12:00
Avispa Fukuoka
0-1
Vissel Kobe
HT
0-1
19:30
BG Pathum United
3-0
Muang Thong United
HT
0-0
19:00
Chiangrai United
1-1
Sukhothai
HT
0-1
18:30
BEC Tero Sasana
0-0
Lamphun Warrior
HT
0-0
18:00
Nakhon Ratchasima
1-0
Khonkaen United
HT
1-0
09:40
LA Galaxy
1-1
Real Salt Lake
HT
0-1
09:05
San Jose Earthquakes
2-0
Minnesota United FC
HT
0-0
09:05
Vancouver Whitecaps
2-0
Austin FC
HT
1-0
06:40
Columbus Crew
2-1
New York Red Bulls
HT
0-0
06:35
1 FC Cincinnati
2-3
Chicago Fire
HT
0-0
06:35
Montreal Impact
1-0
DC United 1
HT
1-0
04:30
Charlotte FC
4-0
Philadelphia Union 1
HT
1-0
02:50
1 Colorado Rapids
1-0
FC Dallas
HT
0-0
00:38
New England Revolution
2-1
Atlanta United
HT
1-0
22:59
Costa Rica U17
2-0
Nicaragua U17
HT
1-0
13:00
Yeoju Sejong
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
03:30
Grenada
5-1
St. Vincent Grenadines
HT
3-1
21:00
AO Kavala
3-2
Apollon Paralimniou
HT
0-0
21:00
PAO Vardas
2-0
Aias Gastounis
HT
0-0
18:00
Aston Villa (nữ)
1-1
Manchester United (nữ)
HT
0-1
21:00
Blackburn Rovers
2-1
Millwall
HT
0-0
21:00
Bristol City
1-2
Queens Park Rangers (QPR)
HT
0-2
21:00
Blackpool
0-1
Norwich City
HT
0-1
21:00
West Brom
2-3
Swansea City
HT
0-1
21:00
Cardiff City
1-1
Burnley
HT
0-0
21:00
Sheffield United
1-1
Birmingham City
HT
0-0
21:00
Sunderland A.F.C
0-0
Preston North End
HT
0-0
21:00
Reading
3-1
Huddersfield Town
HT
2-0
21:00
Coventry City
1-0
Middlesbrough
HT
1-0
21:00
Rotherham United
0-2
Wigan Athletic
HT
0-1
02:30
Vitoria Guimaraes
0-0
Benfica
HT
0-0
00:00
GD Chaves
1-1
Estoril
HT
1-0
21:30
Vizela
1-0
Portimonense
HT
1-0
02:00
FC Twente Enschede
3-0
Vitesse Arnhem
HT
1-0
01:00
AFC Ajax
1-1
Go Ahead Eagles
HT
1-0
23:45
Groningen
1-4
AZ Alkmaar
HT
1-2
21:30
SC Cambuur
3-0
PSV Eindhoven
HT
0-0
22:30
Degerfors IF
3-0
Djurgardens
HT
1-0
20:00
Malmo FF
0-0
Hammarby
HT
0-0
21:00
Ross County
0-2
Hibernian
HT
0-0
21:00
1 Celtic FC
2-1
Motherwell
HT
1-1
21:00
Aberdeen
4-1
Kilmarnock
HT
3-1
21:00
Dundee United
1-2
Saint Johnstone
HT
0-2
21:00
1 Saint Mirren
2-1
Livingston
HT
0-0
18:30
1 Heart of Midlothian
0-4
Glasgow Rangers
HT
0-2
01:30
Grasshopper
1-1
FC Zurich
HT
0-1
22:59
Basel
3-2
St. Gallen 1
HT
2-1
00:00
1 Adana Demirspor
0-0
Galatasaray
HT
0-0
21:00
Kayserispor
1-2
Trabzonspor
HT
1-0
21:00
Ankaragucu
1-2
Istanbul BB
HT
0-1
18:30
Kasimpasa
1-0
Gazisehir Gaziantep
HT
0-0
16:00
Phú Thọ
2-0
Huế FC
HT
1-0
01:30
Pogon Szczecin
2-1
Lechia Gdansk
HT
2-1
22:30
Lech Poznan
0-0
Legia Warszawa 1
HT
0-0
20:00
Gornik Zabrze
2-3
Zaglebie Lubin
HT
1-2
22:59
Lillestrom
1-4
Bodo Glimt
HT
1-1
22:59
Valerenga
4-0
Stromsgodset
HT
4-0
21:00
Tromso IL
0-1
Molde
HT
0-1
09:05
CDSyC Cruz Azul
2-1
Chivas Guadalajara
HT
1-0
07:05
Atlas
1-0
Necaxa
HT
0-0
05:05
Monterrey
0-0
Pachuca
HT
0-0
05:00
Atletico San Luis
0-3
Tigres UANL
HT
0-0
22:59
1 Lokomotiv Moscow
2-4
Ural Sverdlovsk Oblast 1
HT
0-2
20:30
Khimki
1-2
CSKA Moscow
HT
0-2
18:00
Gazovik Orenburg
4-1
FK Sochi 1
HT
3-0
22:59
MSK Zilina
1-1
Trencin 1
HT
0-0
22:59
1 Tatran LM
0-1
Dunajska Streda
HT
0-1
22:59
Dukla Banska Bystrica
3-1
Michalovce
HT
1-0
01:45
Club Brugge
3-0
Mechelen
HT
1-0
23:15
Westerlo
2-0
Zulte-Waregem
HT
1-0
23:15
1 Oostende
1-2
Racing Genk
HT
1-1
21:00
Oud Heverlee
0-3
Saint Gilloise
HT
0-2
00:30
Dinamo Zagreb
4-1
Slaven Koprivnica
HT
1-0
21:55
ZNK Osijek
4-1
NK Lokomotiva Zagreb
HT
3-0
21:15
Perugia
1-3
Pisa
HT
0-1
19:00
Cittadella
0-2
Ternana
HT
0-1
19:00
Palermo
0-1
SudTirol
HT
0-1
19:00
Cagliari
1-4
Venezia
HT
1-0
19:00
Bari
6-2
Brescia
HT
3-0
19:00
Modena
1-0
Reggina
HT
0-0
19:00
1 Spal
0-2
Genoa
HT
0-1
19:00
1 Parma
2-1
Frosinone
HT
1-0
02:00
Villarreal B
0-0
Burgos CF
HT
0-0
23:30
Andorra CF
3-1
Levante
HT
0-1
21:15
Racing Santander
0-0
Malaga
HT
0-0
21:15
Mirandes
3-3
Las Palmas
HT
1-1
00:00
Nimes
0-1
Paris FC
HT
0-0
00:00
Valenciennes
2-1
Sochaux
HT
1-1
00:00
Chamois Niortais
0-0
Guingamp
HT
0-0
00:00
Annecy
0-2
Bastia
HT
0-1
00:00
Dijon
0-0
Le Havre
HT
0-0
00:00
Metz
1-0
Pau FC
HT
1-0
00:00
Caen
0-1
Quevilly
HT
0-1
00:00
Rodez Aveyron
0-1
Amiens
HT
0-1
20:00
Saint Etienne
2-2
Grenoble
HT
0-1
01:30
St. Pauli
0-0
Heidenheimer
HT
0-0
18:00
Holstein Kiel
1-1
Hansa Rostock
HT
1-0
18:00
Greuther Furth
1-1
SV Sandhausen 1
HT
0-1
18:00
Fortuna Dusseldorf
4-1
Arminia Bielefeld
HT
1-1
12:00
Vegalta Sendai
0-2
Tokyo Verdy
HT
0-0
12:00
Renofa Yamaguchi
2-2
Grulla Morioka
HT
2-1
12:00
Mito Hollyhock
0-1
JEF United Ichihara Chiba
HT
0-0
12:00
Zweigen Kanazawa FC
3-1
Fagiano Okayama
HT
1-1
11:00
Roasso Kumamoto
1-2
Blaublitz Akita
HT
0-1
17:00
Oita Trinita
3-1
V-Varen Nagasaki
HT
3-0
16:30
FC Ryukyu
0-1
Yokohama FC
HT
0-1
14:00
Tokushima Vortis
3-2
Machida Zelvia
HT
1-2
12:00
Montedio Yamagata
1-1
Albirex Niigata
HT
1-0
12:00
Thespa Kusatsu
1-0
Omiya Ardija
HT
0-0
12:00
1 Ventforet Kofu
0-1
Tochigi SC
HT
0-0
01:45
Sligo Rovers
1-3
Shamrock Rovers
HT
0-2
01:15
FC Koper
2-0
NK Bravo
HT
1-0
22:30
NK Olimpija Ljubljana
2-0
Tabor Sezana
HT
1-0
20:00
1 Domzale
2-2
NK Mura 05
HT
1-1
01:30
CFR Cluj
1-0
Petrolul Ploiesti
HT
0-0
23:30
CS Mioveni
2-2
Universitatea Craiova 1
HT
2-2
07:00
Corinthians Paulista (SP)
2-0
Cuiaba
HT
2-0
05:00
Goias
0-1
Fortaleza
HT
0-1
05:00
Avai FC SC
1-2
Atletico Clube Goianiense
HT
0-1
05:00
Flamengo
4-1
Bragantino 1
HT
1-0
05:00
Atletico Paranaense
2-0
Juventude
HT
1-0
01:00
Atletico Mineiro
2-0
Fluminense RJ 1
HT
1-0
01:00
Internacional RS
1-0
Santos
HT
1-0
01:00
Ceara
1-2
America MG
HT
0-1
06:00
Curico Unido
1-0
Deportes La Serena
HT
0-0
01:00
Palestino
1-4
Everton CD
HT
1-1
22:00
Huachipato
1-0
CSD Antofagasta
HT
0-0
17:45
1 Lokomotiv Sofia
1-0
Ludogorets Razgrad 1
HT
0-0
06:30
Arsenal de Sarandi
0-1
Independiente
HT
0-1
04:00
Banfield
1-1
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
0-1
01:30
San Lorenzo
1-0
CA Huracan
HT
1-0
22:59
CA Platense
0-0
Defensa Y Justicia
HT
0-0
22:59
Central Cordoba SDE
0-0
Sarmiento Junin
HT
0-0
01:00
Gornik Leczna
3-2
GKS Tychy
HT
1-0
22:30
Stal Rzeszow
3-4
Resovia Rzeszow
HT
0-2
20:00
Skra Czestochowa
0-1
GKS Katowice
HT
0-0
11:00
SY Sakhalinsk
1-0
Kvant Obninsk
HT
1-0
21:00
Chernomorets Novorossiysk
3-0
FK Kuban Kholding
HT
2-0
21:00
Tyumen
2-2
FK Ural-2
HT
0-0
20:00
1 Druzhba Maykop
0-1
Mashuk-KMV
HT
0-0
20:00
Chertanovo Moscow
0-0
FC Tver 1
HT
0-0
20:00
Torpedo Vladimir
2-2
Tekstilshchik Ivanovo
HT
1-1
19:00
1 SKA Rostov
1-0
Rotor Volgograd
HT
0-0
19:00
Legion Dynamo
1-1
Alania-d Vladikavkaz
HT
1-1
19:00
1 Stavropolye-2009
0-1
FK Biolog
HT
0-0
18:00
FK Zenit Izhevsk
2-0
FK Khimik-Avgust
HT
2-0
18:00
Luki Energiya
4-1
Rodina Moskva III
HT
1-1
17:00
Avangard
0-0
FK Sakhalinets
HT
0-0
22:59
Al Nasr Dubai
1-2
Al-Wasl 1
HT
0-1
22:59
Dabba Al-Fujairah
1-3
Ajman
HT
1-2
20:15
1 Banni Yas
1-1
Al-Jazira(UAE)
HT
0-0
20:15
Al-Sharjah
3-0
Khor Fakkan
HT
1-0
14:00
Gyeongnam FC
2-0
Jeonnam Dragons
HT
1-0
11:30
Daejeon Citizen
2-2
Gwangju Football Club
HT
0-1
16:30
FC Anyang
2-0
Ansan Greeners FC
HT
0-0
14:00
Seoul E-Land FC
3-0
Bucheon FC 1995
HT
3-0
21:00
Rochdale
1-2
Doncaster Rovers
HT
1-1
21:00
Carlisle United
0-0
Crewe Alexandra
HT
0-0
21:00
Tranmere Rovers
1-0
Barrow
HT
1-0
21:00
Leyton Orient
1-2
Newport County
HT
0-2
21:00
Crawley Town
1-2
Stevenage Borough
HT
0-1
21:00
Swindon Town
1-2
Northampton Town
HT
0-0
21:00
Gillingham
1-0
Sutton United
HT
0-0
21:00
AFC Wimbledon
2-1
Colchester United
HT
0-1
21:00
Stockport County
1-1
Walsall
HT
1-0
21:00
Salford City
1-1
Grimsby Town
HT
1-1
19:00
Harrogate Town
1-2
Bradford City
HT
0-1
19:15
SpVgg Bayreuth
1-1
Dynamo Dresden
HT
1-1
19:00
Saarbrucken
2-2
SC Freiburg (Youth)
HT
0-1
19:00
SV Elversberg
1-2
SC Verl
HT
1-0
19:00
MSV Duisburg
1-0
Hallescher FC
HT
0-0
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
1-1
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
19:00
VfL Osnabruck
5-0
SV Waldhof Mannheim 1
HT
3-0
06:15
Carabobo FC
0-2
Zamora Barinas
HT
0-0
04:00
2 Monagas SC
0-2
Metropolitanos FC 1
HT
0-0
21:00
Queen's Park
1-0
Raith Rovers
HT
0-0
21:00
Cove Rangers
2-0
Arbroath
HT
2-0
21:00
Partick Thistle
5-1
Greenock Morton
HT
2-1
21:00
Ayr United
0-1
Inverness
HT
0-0
21:00
Hamilton Academical
0-2
Dundee
HT
0-1
22:59
Caykur Rizespor
2-0
Bodrumspor
HT
0-0
22:59
Altay Spor Kulubu
0-0
Eyupspor
HT
0-0
20:00
Sakaryaspor
3-1
Yeni Malatyaspor 1
HT
2-1
17:30
Pendikspor
3-0
Goztepe 1
HT
2-0
21:00
Ljungskile
2-3
Torns IF 1
HT
0-1
21:00
1 Lunds BK
1-2
Oskarshamns AIK
HT
0-0
21:00
Angelholms FF
1-2
Atvidabergs
HT
0-1
21:00
Haninge
0-1
FC Stockholm Internazionale
HT
0-0
21:00
Umea FC
1-3
Sandvikens IF 1
HT
0-1
21:00
Hammarby TFF
3-3
Gefle IF
HT
2-1
21:00
Lindome GIF
2-1
IFK Malmo FK
HT
0-0
18:00
2 Sollentuna United
0-0
Taby
HT
0-0
18:00
1 Tvaakers IF
0-0
BK Olympic
HT
0-0
18:00
1 Vanersborgs IF
1-6
GAIS
HT
0-1
18:00
Orebro Syrianska IF
1-1
BK Forward
HT
0-1
16:00
ACS Viitorul Selimbar
1-1
CSA Steaua Bucuresti 1
HT
0-1
15:00
CSM Politehnica Iasi
2-0
Minaur Baia Mare
HT
0-0
15:00
ACS Dumbravita
1-0
Ripensia Timisoara 1
HT
1-0
15:00
Progresul Spartac
2-2
Unirea Dej 1
HT
1-1
22:59
1 Gornik Polkowice
0-1
Radunia Stezyca
HT
0-0
22:00
1 Motor Lublin
0-0
Siarka Tarnobrzeg
HT
0-0
20:00
OKS Stomil Olsztyn
2-2
Lech II Poznan
HT
1-0
20:00
Pogon Siedlce
1-1
Wisla Pulawy
HT
1-0
19:30
Olimpia Elblag
2-0
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-0
18:00
Slask Wroclaw II
1-3
Znicz Pruszkow
HT
0-0
20:00
Flacara Falesti
1-1
FC Sheriff B
HT
0-1
20:00
CF Sparta Selemet
2-1
Olimp Comrat
HT
1-0
20:30
NK Fuzinar
2-1
NK Nafta
HT
0-1
20:30
Roltek Dob
1-4
MNK FC Ljubljana
HT
1-1
20:30
NK Bilje
3-5
Krsko Posavlje 1
HT
2-2
20:30
NK Primorje
2-2
Krka
HT
1-1
20:00
1 Dire Dawa
2-2
Sidama Bunna 1
HT
1-1
17:00
Ethiopian Insurance FC
1-7
Kedus Giorgis
HT
0-3
20:00
1 Terengganu
2-0
Sabah 2
HT
2-0
20:00
Selangor
5-0
Melaka United 1
HT
2-0
20:00
Kedah
0-1
Petaling Jaya City FC
HT
0-0
19:15
Sarawak United
1-4
Pahang
HT
1-1
19:15
Johor Darul Takzim
5-0
Negeri Sembilan
HT
2-0
20:00
Apolonia Fier
3-0
Lushnja KS
HT
1-0
20:00
Luzi 2008
1-2
Skenderbeu Korca
HT
1-0
20:00
KS Korabi Peshkopi
2-1
Turbina Cerrik
HT
1-0
20:00
Beselidhja Lezhe
2-3
Terbuni Puke
HT
2-2
17:30
Flamurtari
2-0
Besa Kavaje
HT
2-0
20:00
FC Djursland
0-7
Aarhus Fremad 2
HT
0-3
18:30
Hedensted
1-2
Marienlyst
HT
0-2
18:30
Norresundby
1-3
Vegar
HT
1-2
18:00
Otterup
2-2
Brabrand 2
HT
2-1
18:00
Viby IF
6-1
Kjellerup
HT
1-1
18:00
Frederikssund IK
3-0
Skjold
HT
1-0
18:00
Odder IGF
5-1
ASA Aarhus
HT
2-1
18:00
Allerod
4-0
Ledoje-Smorum Fodbold
HT
2-0
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
0-0
AaB 2
HT
0-0
18:00
OKS
1-0
B 1909 Odense
HT
0-0
18:00
Tarup Paarup IF
3-0
Varde
HT
0-0
18:00
BK Avarta
4-1
Slagelse BI
HT
2-0
17:00
KFUM Kobenhavn
3-3
Næstved IF 2
HT
2-2
17:00
1 GVI
1-1
Gorslev IF 1
HT
0-1
17:00
B1908
0-3
Greve Fodbold
HT
0-2
20:00
Namungo FC
0-0
KMC FC
HT
0-0
20:00
Arema FC
2-3
Persebaya Surabaya
HT
2-2
16:00
Dewa United FC
2-2
Cilegon United
HT
1-2
15:30
Borneo FC
3-0
Madura United
HT
2-0
21:00
FK Taraz
0-1
Maktaaral
HT
0-1
19:00
Ordabasy
2-0
FK Atyrau
HT
1-0
18:00
FK Kaspyi Aktau
1-0
FK Aksu
HT
1-0
04:00
Forge FC
2-0
York 9 FC
HT
0-0
01:00
HFX Wanderers FC
1-2
Atletico Ottawa
HT
0-1
21:00
Southport FC
4-1
Bradford Park Avenue
HT
3-1
21:00
Leamington
2-2
AFC Telford United
HT
1-0
18:00
NergihasaU19
2-0
Budai FC U19
HT
1-0
22:00
Rezekne/BJSS
5-2
FK Smiltene BJSS
HT
3-2
20:00
Valmieras FK II
4-1
Olaine
HT
2-0
18:00
Riga FC II
0-0
Salaspils
HT
0-0
17:00
Grobina
5-0
FK Dinamo Riga
HT
2-0
20:30
HNK Vukovar 91
1-1
Hrvatski dragovoljac
HT
1-1
20:30
NK Jarun
2-0
NK Dugopolje
HT
0-0
20:30
Bijelo Brdo
0-0
HNK Cibalia
HT
0-0
19:50
NK Dubrava Zagreb
2-1
NK Croatia Zmijavci
HT
0-0
22:59
Diyarbakirspor
0-1
Zonguldak
HT
0-1
22:59
Afjet Afyonspor
1-1
Amedspor 1
HT
1-1
22:59
S.Urfaspor
3-0
Bayburt Ozel Idare
HT
0-0
22:59
Menemen Belediye Spor
2-2
Duzcespor
HT
1-0
22:59
Isparta 32 Spor
1-0
Erzincanspor
HT
0-0
22:59
Iskenderun FK
1-0
Belediye Vanspor 1
HT
1-0
22:59
Bursaspor
0-3
Erokspor
HT
0-2
22:59
Batman Petrolspor
3-0
Sivas Dort Eylul Belediyespor
HT
1-0
20:00
Bursa Niluferspor AS
2-1
Adiyamanspor
HT
1-0
19:30
Sariyer
1-2
Kirklarelispor
HT
1-2
19:30
Somaspor
0-1
Tarsus Idman Yurdu
HT
0-0
19:30
Nazillispor
0-1
Ankaraspor FK
HT
0-1
19:30
Kocaelispor
3-0
Balikesirspor
HT
2-0
19:30
Utkoi
1-1
Inegolspor
HT
0-1
19:00
Etimesgut Belediye Spor
1-2
Hekimoglu Trabzon
HT
0-2
19:00
Ankarademirspor
2-0
Pazarspor
HT
1-0
19:00
Serik Belediyespor
1-5
Bukaspor
HT
1-1
19:00
Kirsehir Koyhizmetleri
3-0
Usakspor
HT
2-0
19:00
1 Kastamonuspor
0-0
Fethiyespor
HT
0-0
16:00
Yadanabon FC
1-1
Shan United
HT
1-1
00:00
FK Napredak Krusevac
4-0
Kolubara
HT
3-0
22:00
1 Habitpharm Javor
0-2
FK Vozdovac Beograd 1
HT
0-1
20:00
Backa Topola
2-1
Radnik Surdulica
HT
1-1
09:30
Phoenix Rising FC
5-1
New York Red Bulls B 1
HT
2-0
09:05
Orange County Blues FC
2-2
San Diego loyalty
HT
1-1
09:05
Oakland Roots
2-1
Birmingham Legion
HT
1-1
07:35
Rio Grande Valley
0-1
Louisville City FC
HT
0-1
06:00
Pittsburgh Riverhounds
0-1
San Antonio
HT
0-0
06:00
Miami FC
1-0
Memphis 901
HT
0-0
06:00
Indy Eleven
2-4
Tulsa Roughneck
HT
1-2
06:00
Hartford Athletic
6-3
Charleston Battery
HT
3-0
05:30
Loudoun United
0-4
Detroit City
HT
0-2
22:30
Foolad Khozestan
0-0
Mes krman
HT
0-0
22:30
Zob Ahan
1-0
Peykan
HT
1-0
22:00
Gol Gohar FC
1-2
Esteghlal Tehran
HT
0-1
21:30
Aluminium Arak
1-0
Malavan
HT
1-0
18:30
Nassaji Mazandaran
4-0
Naft Masjed Soleyman FC
HT
1-0
21:00
Bishop's Stortford
0-0
Wingate Finchley
HT
0-0
21:00
1 Aveley
3-1
Margate
HT
3-1
21:00
1 Canvey Island
3-2
Bognor Regis Town
HT
1-1
21:00
Bowers Pitsea
0-0
Horsham
HT
0-0
20:00
Kiyovu FC
1-2
Sunrise FC
HT
0-1
20:00
Mukura Victory Sports
2-3
Gorilla FC
HT
0-2
20:00
1 Marines FC
2-3
Rayon Sports FC
HT
1-2
21:00
Medkila (nữ)
2-4
KIL/Hemne (nữ)
HT
1-2
18:00
KF 2 Korriku
0-3
KF Flamurtari Pristina(KOS)
HT
0-3
22:59
FK Kosice
1-0
MFK Dubnica nad Vahom
HT
1-0
20:00
Povazska Bystrica
3-3
Lachabadisilahua
HT
1-0
20:00
KFC Komarno
1-1
MSK Puchov
HT
0-1
20:00
Sokol Dolna Zdana
2-2
Slovan Bratislava B
HT
2-0
06:10
1 Atletico FC
0-1
Cucuta
HT
0-0
04:00
Real Cartagena
0-0
Boca Juniors De Cali
HT
0-0
03:00
Valledupar FC
0-1
Barranquilla FC
HT
0-1
01:00
2 B36 Torshavn II
1-3
B71 Sandur
HT
1-1
01:00
Cabofriense (nữ)
0-5
Perolas Negras (nữ)
HT
0-3
20:00
Vitalo
1-1
Flambeau du Centre
HT
0-0
20:00
Athletico Olympic
0-0
Top Junior
HT
0-0
23:20
Boreham Wood
3-1
Maidstone United 1
HT
1-1
21:00
Chesterfield
1-2
Maidenhead United
HT
0-1
21:00
Torquay United
1-1
Scunthorpe United
HT
1-0
21:00
1 Barnet
0-5
York City
HT
0-2
21:00
Southend United
1-0
Yeovil Town 1
HT
1-0
21:00
Aldershot Town
1-2
Wealdstone FC
HT
1-0
21:00
1 Solihull Moors
2-2
Bromley
HT
0-1
21:00
Oldham Athletic
1-2
Wrexham
HT
1-0
21:00
Notts County
3-1
Altrincham
HT
2-0
21:00
Gateshead
1-1
Eastleigh
HT
0-1
21:00
Halifax Town
0-4
Woking
HT
0-2
21:00
Dorking
5-1
Dagenham Redbridge 1
HT
2-0
00:00
St Lucia (nữ)
8-1
Kiche FC (nữ)
HT
5-0
22:59
Raja de Beni Mellal
0-1
Olympique Dcheira
HT
0-1
22:59
Itihad Z. Khemisset
0-1
Renaissance Zmamra
HT
0-0
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
1-3
Ittifaq Marrakech
HT
0-0
08:15
Aguilas Doradas
1-2
Deportes Tolima
HT
0-1
06:10
La Equidad
1-0
Millonarios
HT
0-0
04:05
Deportiva Once Caldas
0-1
Jaguares de Cordoba
HT
0-1
02:00
Cortulua
0-2
Atletico Bucaramanga
HT
0-1
01:00
Manta FC
2-0
Guayaquil SC 1
HT
0-0
22:45
CD El Nacional
1-1
CD Independiente Juniors 1
HT
1-0
21:00
Edinburgh University FC
1-4
Broomhill FC
HT
0-0
21:00
Spartans
6-0
Dalbeattie Star
HT
2-0
21:00
Gretna
2-1
Tranent Juniors
HT
1-0
21:00
Hearts (R)
2-3
Glasgow Rangers Reserve
HT
1-1
21:00
Gala Fairydean
3-4
Celtic B
HT
1-0
21:00
Cowdenbeath
5-0
East Stirlingshire
HT
2-0
21:00
Cumbernauld Colts
1-3
Stirling University
HT
0-2
21:00
Berwick Rangers
2-2
Boness Utd
HT
0-1
21:00
1 Caledonian Braves
2-2
East Kilbride 1
HT
1-1
19:00
Thimphu City
2-1
Ugyen Academy
HT
2-1
01:00
Lyonnais II
2-1
Auxerre B
HT
0-1
00:00
Stade Bordelais
1-0
Angers II 1
HT
0-0
00:00
Olympique Ales
0-1
GRACES
HT
0-1
23:30
Yzeure AS
1-0
Lorient B
HT
0-0
23:30
Fleury Merogis U.S.
2-2
Colmar
HT
0-1
22:59
Toulon
0-1
Jura Sud Foot
HT
0-1
22:59
ES Wasquehal
1-2
Epinal
HT
0-2
22:59
FC Rouen
4-1
Saint Malo 2
HT
2-0
22:59
Saint-Priest
0-1
Hyeres
HT
0-1
22:59
Marignane Gignac
0-0
Aubagne 1
HT
0-0
22:59
Vierzon
1-3
FC Nantes B
HT
0-1
22:59
Haguenau
1-1
ASM Belfortaine
HT
0-1
22:59
Saumur OL
2-2
Romorantin
HT
1-0
22:59
Frejus St-Raphael
3-0
Sete FC
HT
0-0
22:59
Creteil
1-0
St. Maur Lusi 2
HT
0-0
22:59
Canet Roussillon
1-0
Lyon Duchere
HT
1-0
22:59
Evian Thonon Gaillard
0-2
Louhans-Cuiseaux
HT
0-1
22:59
1 Besancon
3-2
Sainte Genevieve Sports 1
HT
2-2
22:59
Granville
3-1
Vannes
HT
2-0
22:59
Maccabi Paris
0-5
Racing Club de France
HT
0-2
22:59
Chartres FC
0-3
Chambly FC
HT
0-1
22:59
Blois
2-3
Caen II
HT
1-2
22:59
1 CHAMALIERES
2-0
Bourges
HT
0-0
22:59
1 Beauvais
0-1
Voltigeurs Chateaubriant
HT
0-0
22:00
Rennes II
1-2
St Pryve St Hilaire
HT
1-1
22:00
Stade Reims II
1-3
Metz B
HT
1-2
22:00
GOAL FC
1-1
Andrezieux
HT
1-0
21:00
Poissy As
1-0
Guingamp B
HT
0-0
19:30
Saint Quentin
0-1
AS Furiani Agliani
HT
0-0
07:30
1 Racing Club Aruba
1-2
SV Deportivo Nacional
HT
1-2
05:30
1 SV Caravel
0-8
SV Dakota
HT
0-4
20:00
KF Laci
0-1
KS Perparimi Kukesi
HT
0-1
20:00
Egnatia
0-0
Kastrioti Kruje
HT
0-0
19:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
Lafnitz
HT
0-0
19:30
Grazer AK
1-1
Sturm Graz (Youth)
HT
1-1
19:30
Trenkwalder Admira Wacker
3-1
FC Liefering
HT
2-0
01:00
Sporting Hasselt
2-2
KFC Lille
HT
0-1
22:59
Hafnarfjordur
2-2
Vikingur Reykjavik
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

20:00
Imolese Calcio Youth
0-0
Pescara Youth
HT
0-0
20:00
S.S.D. Monza 1912 Youth
1-1
Vicenza U20
HT
0-1
20:00
Ascoli Youth
3-1
Crotone U19
HT
0-0
20:00
Viterbese Castrense Youth
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-1
20:00
Ternana u20
0-2
Pisa U19 1
HT
0-2
20:00
Como U20
0-1
Spal U19
HT
0-1
20:00
Brescia U20
0-0
US Cremonese U20
HT
0-0
20:00
Venezia F.C. Youth
4-1
FeralpiSalo Youth
HT
2-1
20:00
Sha LAN U19
1-1
Lazio U20 1
HT
0-1
20:00
Reggiana U20
4-1
Alessandria Youth
HT
3-1
20:00
Pordenone Youth
1-0
Padova U19
HT
0-0
20:00
Parma U20
4-0
AlbinoLeffe Youth
HT
1-0
19:00
Genoa Youth
3-0
Cittadella U20
HT
0-0
19:00
1 Monopoli Youth
1-3
Spezia U20
HT
0-0
16:05
1 Reggina U19
1-0
Perugia Youth
HT
0-0
16:00
Virtus Entella U20
0-0
Cosenza Calcio Youth
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-3
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
HT
0-2
22:15
Zebbug Rangers
0-3
Marsaxlokk FC
HT
0-2
22:15
1 Santa Lucia
1-3
Gudja United
HT
0-1
20:00
Mosta FC
1-1
Sirens
HT
1-1
20:00
Hamrun Spartans
2-0
Floriana F.C.
HT
1-0
19:00
Defensor Sporting U19
7-1
Boston River U19
HT
4-1
19:00
1 Danubio U19
1-3
Nacional De Football U19
HT
1-2
00:00
Unam Pumas (nữ)
4-0
Leon (nữ)
HT
3-0
21:00
Almopos Arideas
0-0
Makedonikos
HT
0-0
21:00
AS Meteora Kalambakas
0-2
Digenis Neochori Oichalia
HT
0-1
21:00
AO Ipato
2-1
Panelefsiniakos
HT
0-0
01:00
Americano RJ
1-1
Volta Redonda
HT
1-1
01:00
Goncalense
1-0
Portuguesa RJ 1
HT
1-0
20:30
GOSK Gabela
2-0
Mladost Doboj Kakanj
HT
0-0
20:30
FK Podrinje
1-2
Ljubic Prnjavor
HT
0-0
20:30
NK Tomislav
3-3
Radnicki Lukavac
HT
2-3
20:30
FK Rudar Kakanj
1-0
Stupcanica Olovo
HT
1-0
20:30
Bratstvo Gracanica
3-1
NK Travnik
HT
0-0
20:30
FK Gorazde
1-1
NK Vis Simm-Bau
HT
0-0
20:30
FK Zvijezda 09
5-1
Drina Zvornik
HT
1-0
20:30
NK Gradina Srebrenik
1-0
Zvijezda Gradacac
HT
1-0
20:30
FK Krupa
3-1
Laktasi
HT
1-0
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
1-1
Chivas Guadalajara U20
HT
1-0
21:00
San Luis U20
2-2
Tigres UANL U20
HT
2-0
21:00
Atlas U20
1-0
Necaxa U20
HT
1-0
21:00
Monterrey U20
3-1
Pachuca U20 2
HT
2-1
20:30
NK Belisce
3-0
Trnje 1
HT
1-0
20:30
Jadran LP
5-1
NK Zagorec Krapina
HT
3-1
03:00
CCD Fernandez Vial (nữ)
0-2
Universidad de Chile (nữ)
HT
0-1
01:30
UAI Urquiza
0-1
Canuelas FC
HT
0-0
01:00
EC Juventude (nữ)
6-0
Oriente (nữ)
HT
3-0
21:00
SK Slany
1-2
Spolana Neratovice
HT
0-0
20:00
FK Liepaja
5-2
FK Spartaks Jurmala
HT
2-0
19:00
Rigas Futbola skola
6-0
Metta/LU Riga
HT
3-0
17:00
Tukums-2000
1-0
FK Auda Riga
HT
1-0
21:00
Loughgall FC
1-0
Institute FC
HT
1-0
21:00
Knockbreda
1-2
Ballinamallard United
HT
1-1
21:00
Dundela
2-1
Newington
HT
0-1
21:00
Ballyclare Comrades
1-1
Warrenpoint Town
HT
1-0
21:00
Ards FC
5-2
Dergview FC
HT
4-1
21:00
Annagh United
2-1
HW Welders
HT
2-0
09:00
OL Reign Reign (nữ)
3-0
Orlando Pride (nữ)
HT
3-0
06:30
Racing Louisville (nữ)
1-0
Kansas City NWSL (nữ) 1
HT
0-0
06:00
Washington Spirit (nữ)
1-2
Houston Dash (nữ)
HT
1-1
05:00
Gotham FC (nữ)
3-3
Portland Thorns FC (nữ)
HT
1-2
12:30
1 Newcastle Olympic FC Reserves
1-0
Edgeworth Eagles Reserves 1
HT
1-0
04:00
San Marcos de Arica
2-1
Deportes Valdivia
HT
1-1
02:00
Provincial Ovalle
5-1
Deportes Rengo
HT
4-0
02:00
San Antonio Unido
2-0
Lautaro de Buin
HT
1-0
01:30
Deportes Union Companias
4-1
CD Provincial Ranco
HT
2-1
01:15
Beitar Petah Tikva
1-0
Hakoah Amidar Ramat Gan FC 2
HT
1-0
01:00
2 FC Tzeirey Tamra
3-2
Hapoel Ironi Karmiel
HT
2-1
01:00
1 Hapoel Ganei Tikva
0-2
Hapoel Azor
HT
0-1
20:45
Hapoel Raanana Roei U19
4-0
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
3-0
20:40
Maccabi Tel Aviv U19
2-1
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
1-0
20:15
Maccabi Netanya U19
1-2
Maccabi Haifa U19
HT
1-1
19:50
Hapoel Ramat Gan U19
1-2
Hapoel Hadera U19
HT
1-1
16:00
Hapoel Haifa U19
3-0
Hapoel Beer Sheva U19
HT
1-0
22:45
CF Os Belenenses
3-1
SCU Torreense
HT
1-1
22:00
Arronches e Benfica
0-2
Vianense
HT
0-1
21:00
Uniao Leiria
0-1
Montalegre
HT
0-1
21:00
1 Agueda
0-1
Pevidem SC
HT
0-0
21:00
GD Joane
0-3
Belenenses
HT
0-1
21:00
Oliveira Hospital
1-1
Estrela da Amadora 1
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-1],

21:00
Sanjoanense
3-1
Marialvas 1
HT
3-0
21:00
Maio Funchal
0-8
FC Serpa
HT
0-0
21:00
Vasco da Gama(POR)
0-5
Leixoes
HT
0-0
20:00
JD Lajense
1-3
Moreirense
HT
0-0
20:00
Varzim
1-0
Feirense
HT
0-0
17:00
1 Benfica C.Branco
0-1
SC Farense
HT
0-1
23:15
Al-Ahli Doha
2-1
Qatar SC
HT
1-1
23:15
Umm Salal
3-2
Al-Sadd
HT
1-1
23:15
Al-Wakra
1-0
Al-Sailiya
HT
0-0
03:00
2 Sao Paulo
0-2
Independiente Jose Teran
HT
0-1
01:15
SC Maccabi Ashdod
0-0
Maccabi Herzliya
HT
0-0
01:15
Hapoel Qalansawe
1-3
Maccabi Nujeidat Ahmed
HT
1-2
17:30
Mindil Aces
0-1
Hellenic AC 1
HT
0-0
09:00
Xelaju MC
2-2
Antigua GFC
HT
1-0
07:00
Deportivo Mixco
0-2
Malacateco
HT
0-1
04:00
CSD Municipal
1-1
CD Achuapa
HT
0-1
22:00
VMFD Zalgiris III
1-3
FK Tauras Taurage
HT
1-0
21:00
FK Transinvest
3-0
FK Viltis Vilnius
HT
1-0
18:00
Midtjylland U19
8-0
Esbjerg U19
HT
4-0
18:00
Silkeborg U19
2-1
Aarhus AGF U19
HT
0-1
17:30
BrondbyU19
4-2
Aalborg BK U19
HT
1-1
09:30
Central Valley Fuego
0-1
Northern Colorado
HT
0-0
06:30
Chattanooga Red Wolves
3-1
Charlotte Independence
HT
1-1
06:00
North Carolina
1-1
Omaha
HT
0-1
06:00
Greenville Triumph
2-2
FC Tucson
HT
1-1
20:00
Al-Jaish Damascus
0-0
Teshrin SC
HT
0-0
20:00
Nykobing FC