Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Mount Pleasant FA vs Cavalier FC, 07h30 21/06

Mount Pleasant FA
Kết quả bóng đá Jamaica Premier League

Mount Pleasant FA vs Cavalier FC


07:30 ngày 21/06/2022

Đã kết thúc
Cavalier FC
Mount Pleasant FA
0
HT

0 - 0
Cavalier FC
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Mount Pleasant FA vs Cavalier FC & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Mount Pleasant FA - Cavalier FC, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Mount Pleasant FA vs Cavalier FC

Mount Pleasant FA   Cavalier FC
8
 
Phạt góc
 
5
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
6
1
 
Sút trúng cầu môn
 
0
6
 
Sút ra ngoài
 
6
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
77
 
Pha tấn công
 
71
44
 
Tấn công nguy hiểm
 
52
02:00
Bodo Glimt
1-0
Dinamo Zagreb
HT
1-0
02:00
Glasgow Rangers
2-2
PSV Eindhoven
HT
1-1
02:00
FC Copenhagen
2-1
Trabzonspor
HT
1-0
09:30
Los Angeles FC
1-0
DC United 1
HT
0-0
21:00
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
1-0
Saudi Arabia U23
HT
1-0
18:00
Azerbaijan U23
0-0
Algeria U23
HT
0-0
02:00
Paris Saint Germain (nữ)
0-1
Manchester United (nữ)
HT
0-0
00:00
CyDL Jupiter Leones
2-3
CD Cristo Atletico
HT
1-3
00:00
UD Melilla
1-0
Mar Menor
HT
0-0
00:00
SD Huesca
1-0
Sabadell
HT
1-0
00:00
Bruhl SG
2-4
St. Gallen
HT
2-2
22:59
Barcelona (nữ)
1-2
Bayern Munchen (nữ)
HT
0-1
15:00
Astra Giurgiu
0-7
Tunari
HT
0-3
02:00
Queens Park Rangers (QPR)
0-1
Blackpool
HT
0-1
01:45
Preston North End
0-0
Rotherham United
HT
0-0
01:45
1 Bristol City
2-0
Luton Town
HT
2-0
01:45
Swansea City
2-2
Millwall
HT
2-0
01:45
Norwich City
2-1
Huddersfield Town 1
HT
2-0
01:45
Birmingham City
1-1
Watford
HT
1-0
01:45
Burnley
1-1
Hull City
HT
1-1
09:05
Puebla
2-2
Necaxa
HT
1-0
07:00
Mazatlan FC
1-1
Queretaro FC
HT
0-0
07:00
Atlas
0-1
FC Juarez
HT
0-0
18:30
Shanghai Port
2-0
Shenzhen FC
HT
0-0
17:00
Yokohama FC
1-0
Thespa Kusatsu
HT
1-0
07:30
1 Independiente
1-1
CA Huracan
HT
0-0
05:00
San Lorenzo
2-0
CA Platense
HT
1-0
02:30
Sarmiento Junin
1-2
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
1-1
02:30
Central Cordoba SDE
3-0
Colon de Santa Fe
HT
1-0
17:00
Busan I Park
1-0
Seoul E-Land FC
HT
0-0
17:00
FC Anyang
4-2
Bucheon FC 1995
HT
2-0
01:45
Gillingham
0-2
Harrogate Town
HT
0-1
01:45
Crawley Town
2-3
Northampton Town
HT
1-2
01:45
Newport County
2-3
Salford City
HT
0-0
01:45
Stevenage Borough
1-0
Rochdale
HT
1-0
01:45
Swindon Town
1-1
Leyton Orient
HT
1-1
01:45
Hartlepool United
0-0
Tranmere Rovers
HT
0-0
01:45
Barrow
2-1
Walsall
HT
2-0
01:45
Colchester United
1-0
Bradford City
HT
0-0
01:45
Doncaster Rovers
2-1
Stockport County 1
HT
1-0
01:45
Crewe Alexandra
1-0
Sutton United
HT
1-0
01:45
Mansfield Town
5-2
AFC Wimbledon 1
HT
2-2
09:05
Raya2 Expansion
1-2
Venados FC
HT
1-1
07:05
Cancun FC
0-0
Alebrijes de Oaxaca 1
HT
0-0
05:05
Mineros de Zacatecas
2-1
Atletico La Paz 1
HT
1-1
22:00
Dinamo Bucuresti
1-3
FC Otelul Galati
HT
1-1
00:00
Vinder Vatanspor-VRI
1-0
Viby IF
HT
1-0
22:00
Strumska Slava
1-0
FK Levski Krumovgrad
HT
0-0
20:00
1 Polisi Tanzania FC
1-2
Young Africans
HT
1-1
18:00
Singida United
1-0
Tanzania Prisons
HT
1-0
17:15
FQ QAS (nữ)
3-0
Capalaba (nữ)
HT
1-0
02:00
Banbury United
0-0
Boston United 1
HT
0-0
01:45
Scarborough
2-2
Bradford Park Avenue
HT
0-1
01:45
Kings Lynn
2-1
Brackley Town
HT
0-1
01:45
Kidderminster Harriers
1-2
Curzon Ashton FC
HT
0-1
01:45
Kettering Town
2-0
AFC Telford United
HT
1-0
01:45
Gloucester City
3-1
Peterborough Sports
HT
2-1
01:45
Farsley Celtic
1-2
AFC Fylde
HT
1-1
01:45
Chorley FC
1-1
Blyth Spartans
HT
0-0
01:45
Chester FC
0-1
Hereford United
HT
0-0
01:45
Spennymoor Town
0-0
Alfreton Town 1
HT
0-0
01:45
Buxton FC
1-1
Leamington
HT
0-0
01:45
1 Southport FC
1-0
Darlington
HT
1-0
01:45
Bowers Pitsea
0-2
Margate
HT
0-1
01:45
Potters Bar Town
0-1
Bishop's Stortford
HT
0-1
01:45
lewes
2-0
Carshalton Athletic FC
HT
1-0
01:45
Horsham
5-0
Corinthian Casuals
HT
1-0
01:45
Hornchurch
3-2
Enfield Town
HT
1-2
01:45
Haringey Borough
2-4
Herne Bay
HT
1-2
01:45
Folkestone
0-0
Hastings United
HT
0-0
01:45
Brightlingsea Regent
1-5
Canvey Island
HT
1-3
07:15
Real Cartagena
2-2
Real Santander
HT
2-0
05:00
Atletico Huila
1-1
Boyaca Chico
HT
0-0
01:50
Vianopolis U20
2-1
Aseev U20
HT
1-0
17:45
Rangers SC
0-4
Vatika FC 1
HT
0-3
01:45
Yeovil Town
1-2
Barnet
HT
0-0
01:45
Bromley
1-0
Torquay United 1
HT
0-0
01:45
Woking
2-0
Scunthorpe United
HT
1-0
01:45
Boreham Wood
1-2
Aldershot Town
HT
0-1
01:45
Oldham Athletic
1-2
Wealdstone FC
HT
0-2
01:45
1 Maidstone United
2-4
Dorking
HT
1-1
01:45
Maidenhead United
2-0
Altrincham
HT
1-0
01:45
Gateshead
1-1
Notts County
HT
0-0
01:45
Halifax Town
0-0
Southend United
HT
0-0
01:45
Eastleigh
1-1
Dagenham Redbridge
HT
0-0
01:45
Chesterfield
2-0
Wrexham
HT
2-0
07:00
CD El Nacional
0-0
CD Puerto Quito
HT
0-0
19:15
Millwall U21
4-0
Barnsley U21
HT
2-0
19:00
Ipswich U21
3-1
Wigan U21
HT
0-1
19:00
Bristol City U21
4-2
Hull U21
HT
1-2
18:00
Cardiff City U21
2-1
Peterborough U21
HT
2-0
17:00
Colchester United U21
3-1
Sheffield Wed U21
HT
2-1
00:00
Jonkopings Sodra U21
2-3
Utsiktens BK U21
HT
1-0
22:59
Norrkoping IFK U21
3-1
Athletic FC United U21
HT
2-0
22:59
IFK Goteborg U21
5-0
Orgryte U21
HT
0-0
22:00
Varbergs BoIS U21
3-3
Skowad U21
HT
2-1
22:00
HackenU21
2-0
Elfsborg U21
HT
0-0
22:00
Trelleborg U21
1-2
Mjallby AIF U21
HT
1-1
21:00
Landskrona BoIS U21
2-1
Helsingborg U21
HT
1-1
22:00
Mazatlan U20
0-1
Queretaro U20
HT
0-0
21:00
Atlas U20
4-1
FC Juarez U20
HT
2-1
17:00
Maitland FC Reserves
2-1
Charlestown Azzurri Reserves
HT
2-1
15:15
Lambton Jaffas Reserves
2-0
Lake Macquarie Reserves
HT
1-0
00:30
Qviding Fif (nữ)
0-11
Alingsas (nữ)
HT
0-4
00:05
Bergdalens IK (nữ)
3-2
Ulricehamns IFK (nữ)
HT
1-1
00:00
Rimbo (nữ)
0-6
IK Uppsala (nữ)
HT
0-3
00:00
Orebro Soder (nữ)
1-4
Ravasens IK Karlskoga (nữ)
HT
0-1
00:00
Ope IF (nữ)
4-5
Sundsvalls DFF (nữ)
HT
2-4
16:30
Football NSW Institute (nữ)
0-3
Apia L Tigers (nữ)
HT
0-2
00:00
Vendsyssel
1-0
Hobro
HT
1-0
00:00
Herfolge Boldklub Koge
4-0
Nykobing FC
HT
1-0
23:30
Hvidovre IF
5-1
Fremad Amager
HT
4-0
23:30
Sonderjyske
0-4
Helsingor
HT
0-3
19:00
Fleetwood Town Reserve
0-1
Bolton (R)
HT
0-0
18:30
Armadale SC
3-5
Bayswater City
HT
1-3
01:00
Penapolense (Youth)
1-1
Sao Paulo U20
HT
0-1
16:00
Dnepr Mogilev Reserves
0-3
Shakhter Soligorsk Reserves
HT
0-3
16:00
Dnepr Mogilev Reserves
0-3
Shakhter Soligorsk Reserves
HT
0-3
00:00
VfR Mannheim
7-0
TS Mosbach 1993 1
HT
1-0
23:05
Ingolstadt
3-0
Türkspor Augsburg
HT
3-0
23:35
1 Al Duhail
2-1
Al Rayyan
HT
0-1
21:25
Al-Arabi SC
2-0
Al Markhiya
HT
0-0
09:00
Pacific FC
0-1
Herediano
HT
0-0
07:00
C.S.D. Comunicaciones
0-1
Diriangen
HT
0-1
05:05
Sporting San Miguelito
0-1
Tauro FC
HT
0-0
00:30
2 Tallinna Wolves
0-10
Maksatransport)
HT
0-3
00:00
Tallinna FC Olympic
3-0
JK Saare Latte
HT
1-0
23:30
Tartu JK Maag Tammeka
8-0
Parnu JK
HT
4-0
23:15
JK Tallinna Kalev
15-0
FC Soccernet
HT
7-0
22:59
Farense U23
0-0
Benfica U23
HT
0-0
22:59
Portimonense U23
0-1
Estoril U23
HT
0-1
20:00
Sogndal U19
3-1
Rosenborg U19
HT
3-1
07:45
Universidad de Concepcion
0-2
CD Magallanes
HT
0-0
05:25
Audax Italiano
0-2
Univ Catolica
HT
0-1
02:00
1 Santiago Morning
0-0
Cobreloa
HT
0-0
22:30
MP MIKELI
3-0
KTP Kotka
HT
1-0
01:00
FCV Dender EH
4-0
RFC Wetteren
HT
0-0
01:00
FH Hafnarfjordur U19
2-1
KR KV U19
HT
2-0
00:15
Breidablik UBK U19
2-4
Stjarnan SkinandiU19
HT
2-1
06:30
Londrina PR
1-1
Bahia
HT
0-1
22:00
OFK Tovarniky
0-3
TJ Spartak Myjava
HT
0-2
01:00
Arsenal Tivat
2-1
Mornar
HT
0-0
01:00
OFK Petrovac
2-2
Decic Tuzi
HT
1-2
00:00
FK Sutjeska Niksic
3-0
FK Iskra Danilovgrad
HT
1-0
00:00
1 Jedinstvo Bijelo Polje
0-1
Jezero Plav
HT
0-0
22:59
FK Rudar Pljevlja
0-1
FK Buducnost Podgorica
HT
0-0
00:30
Cape Town City
0-0
Maritzburg United
HT
0-0
01:45
Bamber Bridge
2-2
Marske United
HT
2-2
01:45
Atherton Collieries
1-2
Stafford Rangers
HT
1-2
01:45
Whitby Town
2-3
Liversedge
HT
2-2
01:45
Ashton United
1-1
South Shields
HT
1-0
01:45
Stalybridge Celtic
0-1
Warrington Town AFC
HT
0-1
01:45
Radcliffe Borough
1-0
Matlock Town
HT
0-0
01:45
1 Nantwich Town
2-2
Warrington Rylands
HT
0-1
01:45
Morpeth Town
1-3
Guiseley
HT
1-0
01:45
Marine
0-0
Lancaster City
HT
0-0
01:45
Gainsborough Trinity
1-1
Hyde F.C.
HT
1-0
01:45
1 Belper Town
1-4
FC United of Manchester
HT
1-1
23:15
Malmin Palloseura Helsinki
6-0
Spartak Helsinki
HT
4-0
22:59
Lietava Jonava
0-2
Hegelmann Litauen
HT
0-0
23:30
2 Eintracht Norderstedt
3-3
Hamburger SV (Youth)
HT
2-0
20:15
Nebitchi
3-2
FC MERW
HT
0-1
20:00
FC Altyn Asyr
3-0
Kopetdag Asgabat
HT
0-0
20:00
FC Ahal
1-0
Sagadam FK
HT
0-0
20:00
Energetik Mary
1-0
HTTU Asgabat
HT
0-0
21:00
Al-Ahly
1-0
Kufer Soom
HT
0-0
21:00
Al Hashemeya
1-3
Sama Al Sarhan
HT
0-0
21:00
1 Al-Tora
0-1
Al-Baq's
HT
0-0
00:30
1 Eintracht Stadtallendorf
0-4
Turk Gucu Friedberg
HT
0-0
01:45
Fleetwood Town
0-0
Cheltenham Town
HT
0-0
01:45
Exeter City
3-1
Wycombe Wanderers
HT
2-0
01:45
Burton Albion
0-1
Ipswich Town
HT
0-0
01:45
Barnsley
3-0
Bristol Rovers
HT
2-0
01:45
Peterborough United
2-0
Sheffield Wednesday 1
HT
0-0
01:45
Shrewsbury Town
0-0
Derby County
HT
0-0
01:45
Portsmouth
4-1
Cambridge United
HT
1-1
01:45
Charlton Athletic
5-1
Plymouth Argyle 1
HT
3-0
01:45
Oxford United
1-2
Lincoln City
HT
0-2
01:45
Milton Keynes Dons
2-1
Port Vale
HT
1-0
01:45
Bolton Wanderers
1-0
Morecambe
HT
1-0
09:00
Auckland City
3-0
Association Sportive Venus
HT
2-0
17:30
Strathmore
0-2
Sydenham Park
HT
0-1
21:00
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19
2-6
FC Flora Tallinn U19
HT
0-4
21:00
Tallinna JK Legion U19
13-0
JK Tallinna Kalev U19
HT
6-0
18:30
Zibo Cuju F.C.
2-1
Heilongjiang Lava Spring 1
HT
0-1
14:30
Shanghai Jiading Huilong
3-1
Bei Li Gong
HT
2-0
22:30
FC Vaajakoski
2-3
Komeetat
HT
1-3
01:45
Chichester City
1-0
Burgess Hill Town
HT
0-0
22:10
FC Leones Reserves
2-7
Lula FC
HT
0-3
22:59
SK Rapid Plzen
1-1
TJ Sokol Cernice
HT
0-0
05:00
Santiago Wanderers
3-0
Deportes Temuco
HT
1-0
16:30
Centenary Stormers U23
2-1
Pine HillsU23
HT
2-0
16:30
Peninsula Power U23
0-1
Logan Lightning U23
HT
0-0
08:00
CA Independente
3-1
CD Universitario
HT
1-0
08:00
CD Universitario
3-1
CA Independente
HT
1-0
00:30
Ashdod MS
0-1
Hapoel Jerusalem
HT
0-1
00:30
Sectzya Nes Ziona
1-3
Hapoel Tel Aviv
HT
0-2
01:00
Raufoss IL B
1-3
Kongsvinger IL B
HT
1-3
00:00
Nordstrand
4-2
Grorud B
HT
2-0
22:59
1 Pors Grenland
4-2
Start Kristiansand B
HT
1-2
09:00
Brasil (nữ) U20
5-0
Costa Rica (nữ) U20
HT
1-0
09:00
Australia (nữ) U20
0-3
Spain (nữ) U20
HT
0-2
06:00
Mexico (nữ) U20
1-0
Germany (nữ) U20
HT
0-0
06:00
1 Colombia (nữ) U20
2-2
New Zealand (nữ) U20
HT
1-1
01:50
Royston Town
1-1
Leiston FC
HT
1-0
01:50
Mickleover Sports
2-4
Coalville
HT
2-2
01:50
Hednesford Town
0-0
Stourbridge
HT
0-0
01:50
Tamworth
3-1
Rushall Olympic
HT
1-1
01:45
Needham Market
4-2
St Ives Town
HT
2-1
01:45
Bromsgrove Sporting FC
3-1
Alvechurch
HT
0-0
01:45
Basford Utd
0-4
Nuneaton Borough
HT
0-2
01:45
Rushden Diamonds
1-2
Hitchin Town
HT
1-1
00:00
Vasteras SK FK
4-4
Trelleborgs FF
HT
2-1
00:00
Osters IF
1-1
Orebro 1
HT
0-0
01:05
2 CA Estudiantes Caseros (nữ)
5-1
Defensores de Belgrano (nữ)
HT
2-0
01:45
Pontefract Collieries
1-1
Hebburn Town
HT
0-0
01:45
Shepshed Dynamo
2-2
Dereham
HT
2-0
01:45
Daventry
0-4
Loughborough Dynamo
HT
0-0
01:45
Shildon
0-2
Dunston UTS
HT
0-1
01:45
Halesowen Town
2-0
Bedworth United
HT
1-0
01:45
1 Hinckley LR
0-1
Corby Town 1
HT
0-1
20:30
Mohammedan SC
3-1
FC Goa
HT
0-1
00:00
SC Eltersdorf
0-3
SpVgg Bayreuth
HT
0-1
22:59
FC Coburg
1-2
TSV Aubstadt
HT
1-0
02:15
Afturelding (nữ)
2-3
Keflavik (nữ)
HT
1-1
01:00
Trottur Reykjavik (nữ)
5-1
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
HT
3-1
01:00
UMF Selfoss (nữ)
2-0
Thor KA Akureyri (nữ)
HT
1-0
18:30
Tescoma Zlin U19
1-1
Slavia Praha U19
HT
1-1
07:10
Agropecuario de Carlos Casares
2-0
Club Atletico Guemes
HT
0-0
00:30
Zwettl SC
1-0
St.Polten Amateure
HT
1-0
00:10
KAC 1909
1-2
ASK Klagenfurt
HT
1-0
02:25
Hayes Yeading United
1-0
Hendon
HT
0-0
01:45
Weston Super Mare
3-2
Yate Town
HT
2-2
01:45
Salisbury FC
1-3
Hartley Wintney
HT
1-3
01:45
North Leigh
2-4
Winchester City
HT
1-3
01:45
Metropolitan Police
2-3
Beaconsfield SYCOB
HT
1-2
01:45
Merthyr Town
2-0
Tiverton Town
HT
0-0
01:45
Hanwell Town
2-0
Chesham United
HT
0-0
01:45
Dorchester Town
3-1
Plymouth Parkway
HT
0-1
22:59
FC Amkal Moscow
1-1
Zorkyi Krasnogorsk
HT
0-1
01:00
Gremio (Youth)
2-3
Juventude U20(RS)
HT
2-2
01:00
Brusque U20
0-3
Criciuma SC (Youth)
HT
0-0
23:50
Marupes SC
1-4
FK Beitar
HT
1-1
23:30
Vejle (nữ)
0-8
Naesby BK (nữ)
HT
0-3
17:05
Runaway Bay Green
2-2
Southport Warriors
HT
2-1
05:30
Noroeste
2-0
Botafogo B SP
HT
1-0
22:00
Lokomotiv Tashkent
0-0
Kuruvchi Bunyodkor 1
HT
0-0
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
1-1
Navbahor Namangan
HT
0-1
00:00
1 FC Kangasala U20
1-4
FC Ilves II U20 1
HT
1-1
01:45
Farnborough Town
1-0
Taunton Town
HT
0-0
01:45
Eastbourne Borough
2-3
Ebbsfleet United 1
HT
1-1
01:45
Dover Athletic
1-2
Tonbridge Angels
HT
1-1
01:45
Dartford
1-2
Havant Waterlooville
HT
1-1
01:45
Braintree Town
3-1
Hemel Hempstead Town
HT
1-1
01:45
Concord Rangers
1-1
Dulwich Hamlet
HT
0-0
01:45
Weymouth
0-3
Worthing
HT
0-1
01:45
Welling United
2-1
Cheshunt 1
HT
2-1
01:45
St Albans City
0-0
Hungerford Town
HT
0-0
01:45
Slough Town
0-2
Chelmsford City
HT
0-1
01:45
Hampton Richmond Borough
1-1
Bath City
HT
0-0
22:59
Aritma Praha
2-2
FK Olympie Brezova
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

22:00
Hranice KUNZ
2-2
MFK Karvina
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-4],

22:00
Uhersky Brod
1-3
Vyskov
HT
0-1
15:45
OConnor Knights U23
3-1
Canberra Olympic U23 1
HT
2-1
01:05
1 Defensores Unidos Reserves
1-1
JJ Urquiza Reserves 1
HT
1-0
00:30
1 Real Pilar Reserves
2-2
Berazategui Reserves
HT
0-2
00:10
CS Dock Sud Reserves
1-1
Los Andes Reserves 2
HT
1-0
00:00
Leandro N. Alem Reserves
2-2
Sportivo Italiano Reserves
HT
2-1
22:00
Acassuso Reserves
5-3
CA Ituzaingo Reserves
HT
2-3
21:30
1 Lujan Reserves
2-2
Excursionistas Reserves
HT
0-2
21:00
Velez Sarsfield Reserves
2-1
CA Aldosivi Reserves
HT
2-0
21:00
Rosario Central Reserves
0-6
Boca Juniors Reserve
HT
0-4
21:00
Victoriano Arenas Reserves
0-0
El Porvenir Reserves
HT
0-0
21:00
Defensa y Justicia Reserves
3-1
Barracas Central Reserves 1
HT
0-1
20:00
River Plate R
0-0
Arsenal de Sarandi Reserves
HT
0-0
19:10
CA Claypole Reserves
1-1
San Martin Burzaco Reserves
HT
1-1
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Waterhouse FC
22
23
49
2
Dunbeholden FC
22
9
44
3
Arnett Gardens
22
14
42
4
Mount Pleasant FA
22
13
41
5
Cavalier FC
22
8
35
6
Harbour View FC
22
3
28
7
Humble Lions
22
1
28
8
Siti Worley Garden J
21
-4
25
9
Vere United
21
-6
20
10
Portmore United
22
-14
20
11
Molynes United
22
-21
15
12
Montego Bay Utd
22
-26
12

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Tặng 20% lần nạp đầu tiên

lên đến 9.999.999 vnđ

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng 100% Lần Nạp Đầu

Đặt cược Giới thiệu

Đăng ký thưởng đến 25tr

Đặt cược Giới thiệu

HOÀN TRẢ KHÔNG GIỚI HẠN 1.25%- EVENT ĐUA TOP SIÊU HẤP DẪN

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657