Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Manchester United vs Liverpool, 02h00 23/08

Trực tiếp kết quả tỷ số Manchester United vs Liverpool & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Manchester United - Liverpool, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Manchester United vs Liverpool

   Jadon Sancho (Assist:Anthony Elanga)    1-0  16'    
      24'        Trent Arnold
   Raphael Varane       27'    
   Diogo Dalot       45'    
   Anthony Martial↑Anthony Elanga↓       46'    
   Marcus Rashford (Assist:Anthony Martial)    2-0  53'    
   Marcus Rashford Goal confirmed       54'    
      59'        Fabio Henrique Tavares,Fabinho↑Jordan Henderson↓
   Frederico Rodrigues Santos↑Jadon Sancho↓       71'    
      73'        Fabio Carvalho↑James Milner↓
   Bruno Joao N. Borges Fernandes       74'    
      81' 2-1      Mohamed Salah Ghaly
      85'        Konstantinos Tsimikas↑Andrew Robertson↓
   Donny van de Beek↑Christian Eriksen↓       86'    
   Aaron Wan-Bissaka↑Diogo Dalot↓       86'    
   Cristiano Ronaldo dos Santos Aveiro↑Marcus Rashford↓       86'    

Tường thuật trận đấu

54”   VAR Checking: Manchester United Goal (Marcus Rashford).
  red'>53'VÀOOOO!! United) sút chân phải trong vòng cấm thành bàn, nâng tỷ số lên thành Manchester United 2, Liverpool 0. Marcus Rashford (Mancheste
52”   VIỆT VỊ. Raphaël Varane rơi vào thế việt vị sau tình huống phối hợp với Malacia (Manchester United. Tyrel).
51”   ĐÁ PHẠT. Tyrell Malacia (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
51”   PHẠM LỖI! Harvey Elliott (Liverpool) phạm lỗi.
49”   Attempt missed. Mohamed Salah (Liverpool) left footed shot from the centre of the box following a corner.
49”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Lisandro Martínez là người đá phạt.
49”   DỨT ĐIỂM HIỂM HÓC! Harvey Elliott (Liverpool) sút chân trái từ ngoài vòng cấm nhưng bị thủ môn cản phá
48”   ĐÁ PHẠT. James Milner bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ cánh phải
48”   PHẠM LỖI! Lisandro Martínez (Manchester United) phạm lỗi.
46”   Attempt blocked. James Milner (Liverpool) left footed shot from the left side of the box is blocked. Assisted by Mohamed Salah.
45”   THAY NGƯỜI. Manchester United. Anthon thay đổi nhân sự khi rút Anthony Elanga ra nghỉ và Martial là người thay thế.
45”   BẮT ĐẦU HIỆP 2! Manchester United 1, Liverpool 0
45+2”   KẾT THÚC HIỆP 1! Tỷ số Manchester United 1, Liverpool 0
45”   THẺ PHẠT. Diogo Dalot (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
45”   ĐÁ PHẠT. Luis Díaz bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
45”   PHẠM LỖI! Diogo Dalot (Manchester United) phạm lỗi.
43”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Raphaël Varane là người đá phạt.
41”   Attempt missed. Harvey Elliott (Liverpool) left footed shot from the right side of the box misses to the left following a corner.
41”   Attempt missed. James Milner (Liverpool) header from the centre of the box misses to the right. Assisted by Andrew Robertson with a cross following a corner.
40”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Lisandro Martínez là người đá phạt.
40”   CẢN PHÁ! Mohamed Salah (Liverpool) tung cú sút chân trái ngay trong khu vực cấm địa song không thể thắng được thủ môn đối phương.
39”   PHẠM LỖI! James Milner (Liverpool) phạm lỗi.
39”   ĐÁ PHẠT. Bruno Fernandes (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
35”   Attempt blocked. Harvey Elliott (Liverpool) right footed shot from the centre of the box is blocked.
30”   PHẠT GÓC. Liverpool được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Diogo Dalot là người đá phạt.
29”   PHẠM LỖI! Luis Díaz (Liverpool) phạm lỗi.
29”   ĐÁ PHẠT. Diogo Dalot (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
28”   Attempt missed. Jordan Henderson (Liverpool) right footed shot from the centre of the box is close, but misses to the right. Assisted by Mohamed Salah.
27”   THẺ PHẠT. Raphaël Varane (Manchester bên phía United) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
27”   ĐÁ PHẠT. Raphaël Varane (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
27”   ĐÁ PHẠT. Luis Díaz bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
25”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Alisson là người đá phạt.
24”   THẺ PHẠT. Trent Alexander-Arnold bên phía (Liverpool) nhân thẻ vàng sau tình huống phạm lỗi với cầu thủ đội bạn.
24”   PHẠM LỖI! Trent Alexander-Arnold (Liverpool) phạm lỗi.
24”   ĐÁ PHẠT. Anthony Elanga (Manchester bị phạm lỗi và United) được hưởng một cú đá phạt từ cánh trái.
20”   Attempt blocked. Marcus Rashford (Manchester United) right footed shot from the centre of the box is blocked.
18”   Attempt missed. Luis Díaz (Liverpool) right footed shot from the centre of the box.
  red'>16'VÀOOOO!! United) sút chân phải trong vòng cấm thành bàn, nâng tỷ số lên thành Manchester United 1, Liverpool 0. Jadon Sancho (Mancheste
10”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Andrew Robertson là người đá phạt.
10”   Anthony Elanga (Manchester United) hits the right post with a right footed shot from the centre of the box. Assisted by Bruno Fernandes.
9”   PHẠM LỖI! Diogo Dalot (Manchester United) phạm lỗi.
9”   ĐÁ PHẠT. Luis Díaz bị phạm lỗi và (Liverpool) được hưởng một cú đá phạt từ phần sân nhà
8”   PHẠT GÓC. Manchester United được hưởng cú đá phạt góc bên trái khung thành, Jordan Henderson là người đá phạt.
8”   CẢN PHÁ! Christian Eriksen (Manchester United) tung cú sút chân phải từ ngoài vòng cấm song không thể thắng được thủ môn đối phương.
7”   ĐÁ PHẠT. Marcus Rashford (Manchester bị phạm lỗi và United) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
7”   PHẠM LỖI! Trent Alexander-Arnold (Liverpool) phạm lỗi.
4”   Attempt blocked. Marcus Rashford (Manchester United) left footed shot from the left side of the box is blocked. Assisted by Bruno Fernandes with a through ball.
1”   ĐÁ PHẠT. Mohamed Salah bị phạm lỗi và (Liverpool) thực hiện đá phạt bên phần sân nhà.
1”   PHẠM LỖI! Lisandro Martínez (Manchester United) phạm lỗi.

Số liệu thống kê Manchester United vs Liverpool

Manchester United   Liverpool
0
 
Giao bóng trước
 
6
 
Phạt góc
 
8
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
3
 
Thẻ vàng
 
1
12
 
Tổng cú sút
 
17
4
 
Sút trúng cầu môn
 
5
4
 
Sút ra ngoài
 
7
4
 
Cản sút
 
5
6
 
Sút Phạt
 
12
30%
 
Kiểm soát bóng
 
70%
30%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
70%
264
 
Số đường chuyền
 
614
67%
 
Chuyền chính xác
 
84%
11
 
Phạm lỗi
 
7
2
 
Việt vị
 
2
29
 
Đánh đầu
 
29
12
 
Đánh đầu thành công
 
17
5
 
Cứu thua
 
2
24
 
Rê bóng thành công
 
13
13
 
Đánh chặn
 
8
15
 
Ném biên
 
28
1
 
Woodwork
 
0
24
 
Cản phá thành công
 
13
8
 
Thử thách
 
5
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
75
 
Pha tấn công
 
117
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
84
23:30
West Ham United
2-0
Wolves
HT
1-0
21:00
Liverpool
3-3
Brighton Hove Albion
HT
1-2
21:00
Southampton
1-2
Everton
HT
0-0
21:00
Bournemouth AFC
0-0
Brentford
HT
0-0
21:00
1 Fulham
1-4
Newcastle United
HT
0-3
21:00
Crystal Palace
1-2
Chelsea
HT
1-1
18:30
Arsenal
3-1
Tottenham Hotspur 1
HT
1-1
02:00
Mallorca
0-1
Barca
HT
0-1
23:30
Sevilla
0-2
Atletico Madrid
HT
0-1
21:15
Getafe
2-3
Valladolid
HT
2-2
19:00
1 Cadiz
0-0
Villarreal
HT
0-0
23:30
Werder Bremen
5-1
Monchengladbach
HT
4-0
20:30
VfL Wolfsburg
3-2
VfB Stuttgart
HT
2-2
20:30
FC Koln
3-2
Borussia Dortmund
HT
0-1
20:30
SC Freiburg
2-1
FSV Mainz 05
HT
2-0
20:30
1 Eintracht Frankfurt
2-0
Union Berlin
HT
2-0
20:30
RB Leipzig
4-0
VfL Bochum
HT
2-0
01:45
Empoli
1-3
AC Milan
HT
0-0
22:59
Inter Milan
1-2
AS Roma
HT
1-1
20:00
Napoli
3-1
Torino
HT
3-1
02:00
PSG
2-1
Nice
HT
1-0
22:00
1 Strasbourg
1-3
Rennes
HT
0-1
19:15
Hà Nội FC
5-1
Becamex Bình Dương
HT
1-0
18:00
Sông Lam Nghệ An
0-1
Viettel FC
HT
0-0
18:00
Nam Định FC
2-0
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
HT
0-0
17:00
Thanh Hóa FC
2-1
Bình Định
HT
1-0
21:30
Hendon
3-2
Herne Bay
HT
1-2
21:00
Clitheroe
1-1
Bury AFC
HT
1-0
21:00
South Shields
5-2
Marske United
HT
4-1
21:00
Carshalton Athletic FC
0-2
Havant Waterlooville
HT
0-1
21:00
1 Yate Town
0-3
Bracknell Town
HT
0-0
21:00
Scarborough
2-2
Curzon Ashton FC
HT
1-1
21:00
Hanwell Town
1-2
Ebbsfleet United
HT
0-1
21:00
Billericay Town
3-3
Biggleswade Town
HT
2-1
21:00
Worthing
1-2
Eastbourne Borough
HT
1-1
21:00
1 Romford
0-5
Chelmsford City
HT
0-0
21:00
Gloucester City
0-1
Merthyr Town
HT
0-0
21:00
Beckenham Town
5-3
Binfield
HT
3-2
21:00
Weymouth
3-0
Welling United
HT
2-0
21:00
Peterborough Sports
3-1
Hemel Hempstead Town
HT
2-0
21:00
1 Gainsborough Trinity
0-1
Worksop Town 1
HT
0-1
21:00
Bath City
0-1
Sevenoaks Town
HT
0-1
21:00
Weston Super Mare
7-2
Helston Athletic
HT
4-0
21:00
Oxford City
1-1
Plymouth Parkway
HT
0-0
21:00
Dulwich Hamlet
0-1
Folkestone 1
HT
0-0
21:00
Three Bridges
0-3
Hereford United
HT
0-0
21:00
Taunton Town
1-0
Walton Hersham
HT
1-0
21:00
Basford Utd
1-1
Boston United
HT
0-1
21:00
Banbury United
2-0
Berkhamsted Town
HT
0-0
21:00
Metropolitan Police
1-2
Chippenham Town
HT
1-0
21:00
Coalville
3-0
Sudbury
HT
0-0
21:00
Bamber Bridge
0-3
Buxton FC
HT
0-1
21:00
Swindon Supermarine
1-5
Farnborough Town 1
HT
0-2
21:00
Kings Lynn
6-1
Kettering Town
HT
4-0
21:00
Chorley FC
0-1
Blyth Spartans
HT
0-0
21:00
Stocksbridge Park Steels
2-2
Ashington
HT
0-0
21:00
Hyde F.C.
1-0
Darlington
HT
0-0
21:00
Chester FC
0-0
Hanley Town
HT
0-0
21:00
Alvechurch
4-0
Nuneaton Borough 1
HT
2-0
21:00
Hampton Richmond Borough
6-1
Paulton Rovers
HT
2-1
21:00
St Ives Town
3-1
Chasetown
HT
1-1
21:00
Hornchurch
3-0
Braintree Town
HT
2-0
21:00
Cheshunt
1-2
Kidderminster Harriers
HT
0-1
20:00
Anstey Nomads
5-0
Shefford Town Campton
HT
3-0
18:30
Congleton Town
1-1
AFC Fylde
HT
0-0
14:30
Suwon FC
2-2
Gimcheon Sangmu FC
HT
2-1
12:00
Jeju United
1-2
Gangwon FC
HT
0-1
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
3-1
Pohang Steelers
HT
1-1
14:30
1 Incheon United
0-3
Ulsan Hyundai FC
HT
0-1
12:00
FC Seoul
2-3
Daegu FC
HT
0-1
14:00
Consadole Sapporo
4-3
Kawasaki Frontale 1
HT
2-1
14:00
Gamba Osaka
0-0
Kashiwa Reysol
HT
0-0
14:00
Nagoya Grampus
0-4
Yokohama Marinos
HT
0-1
13:00
Hiroshima Sanfrecce
4-1
Urawa Red Diamonds
HT
1-0
13:00
Sagan Tosu
0-1
Kyoto Sanga
HT
0-1
13:00
Kashima Antlers
0-1
FC Tokyo
HT
0-0
12:00
Cerezo Osaka
1-1
Shonan Bellmare
HT
0-0
12:00
Avispa Fukuoka
0-1
Vissel Kobe
HT
0-1
19:30
BG Pathum United
3-0
Muang Thong United
HT
0-0
19:00
Chiangrai United
1-1
Sukhothai
HT
0-1
18:30
BEC Tero Sasana
0-0
Lamphun Warrior
HT
0-0
18:00
Nakhon Ratchasima
1-0
Khonkaen United
HT
1-0
09:40
LA Galaxy
1-1
Real Salt Lake
HT
0-1
09:05
San Jose Earthquakes
2-0
Minnesota United FC
HT
0-0
09:05
Vancouver Whitecaps
2-0
Austin FC
HT
1-0
06:40
Columbus Crew
2-1
New York Red Bulls
HT
0-0
06:35
1 FC Cincinnati
2-3
Chicago Fire
HT
0-0
06:35
Montreal Impact
1-0
DC United 1
HT
1-0
04:30
Charlotte FC
4-0
Philadelphia Union 1
HT
1-0
02:50
1 Colorado Rapids
1-0
FC Dallas
HT
0-0
00:38
New England Revolution
2-1
Atlanta United
HT
1-0
22:59
Costa Rica U17
2-0
Nicaragua U17
HT
1-0
13:00
Yeoju Sejong
0-1
Jungnang Chorus Mustang FC
HT
0-1
03:30
Grenada
5-1
St. Vincent Grenadines
HT
3-1
21:00
AO Kavala
3-2
Apollon Paralimniou
HT
0-0
21:00
PAO Vardas
2-0
Aias Gastounis
HT
0-0
18:00
Aston Villa (nữ)
1-1
Manchester United (nữ)
HT
0-1
21:00
Blackburn Rovers
2-1
Millwall
HT
0-0
21:00
Bristol City
1-2
Queens Park Rangers (QPR)
HT
0-2
21:00
Blackpool
0-1
Norwich City
HT
0-1
21:00
West Brom
2-3
Swansea City
HT
0-1
21:00
Cardiff City
1-1
Burnley
HT
0-0
21:00
Sheffield United
1-1
Birmingham City
HT
0-0
21:00
Sunderland A.F.C
0-0
Preston North End
HT
0-0
21:00
Reading
3-1
Huddersfield Town
HT
2-0
21:00
Coventry City
1-0
Middlesbrough
HT
1-0
21:00
Rotherham United
0-2
Wigan Athletic
HT
0-1
02:30
Vitoria Guimaraes
0-0
Benfica
HT
0-0
00:00
GD Chaves
1-1
Estoril
HT
1-0
21:30
Vizela
1-0
Portimonense
HT
1-0
02:00
FC Twente Enschede
3-0
Vitesse Arnhem
HT
1-0
01:00
AFC Ajax
1-1
Go Ahead Eagles
HT
1-0
23:45
Groningen
1-4
AZ Alkmaar
HT
1-2
21:30
SC Cambuur
3-0
PSV Eindhoven
HT
0-0
22:30
Degerfors IF
3-0
Djurgardens
HT
1-0
20:00
Malmo FF
0-0
Hammarby
HT
0-0
21:00
Ross County
0-2
Hibernian
HT
0-0
21:00
1 Celtic FC
2-1
Motherwell
HT
1-1
21:00
Aberdeen
4-1
Kilmarnock
HT
3-1
21:00
Dundee United
1-2
Saint Johnstone
HT
0-2
21:00
1 Saint Mirren
2-1
Livingston
HT
0-0
18:30
1 Heart of Midlothian
0-4
Glasgow Rangers
HT
0-2
01:30
Grasshopper
1-1
FC Zurich
HT
0-1
22:59
Basel
3-2
St. Gallen 1
HT
2-1
00:00
1 Adana Demirspor
0-0
Galatasaray
HT
0-0
21:00
Kayserispor
1-2
Trabzonspor
HT
1-0
21:00
Ankaragucu
1-2
Istanbul BB
HT
0-1
18:30
Kasimpasa
1-0
Gazisehir Gaziantep
HT
0-0
16:00
Phú Thọ
2-0
Huế FC
HT
1-0
01:30
Pogon Szczecin
2-1
Lechia Gdansk
HT
2-1
22:30
Lech Poznan
0-0
Legia Warszawa 1
HT
0-0
20:00
Gornik Zabrze
2-3
Zaglebie Lubin
HT
1-2
22:59
Lillestrom
1-4
Bodo Glimt
HT
1-1
22:59
Valerenga
4-0
Stromsgodset
HT
4-0
21:00
Tromso IL
0-1
Molde
HT
0-1
09:05
CDSyC Cruz Azul
2-1
Chivas Guadalajara
HT
1-0
07:05
Atlas
1-0
Necaxa
HT
0-0
05:05
Monterrey
0-0
Pachuca
HT
0-0
05:00
Atletico San Luis
0-3
Tigres UANL
HT
0-0
22:59
1 Lokomotiv Moscow
2-4
Ural Sverdlovsk Oblast 1
HT
0-2
20:30
Khimki
1-2
CSKA Moscow
HT
0-2
18:00
Gazovik Orenburg
4-1
FK Sochi 1
HT
3-0
22:59
MSK Zilina
1-1
Trencin 1
HT
0-0
22:59
1 Tatran LM
0-1
Dunajska Streda
HT
0-1
22:59
Dukla Banska Bystrica
3-1
Michalovce
HT
1-0
01:45
Club Brugge
3-0
Mechelen
HT
1-0
23:15
Westerlo
2-0
Zulte-Waregem
HT
1-0
23:15
1 Oostende
1-2
Racing Genk
HT
1-1
21:00
Oud Heverlee
0-3
Saint Gilloise
HT
0-2
00:30
Dinamo Zagreb
4-1
Slaven Koprivnica
HT
1-0
21:55
ZNK Osijek
4-1
NK Lokomotiva Zagreb
HT
3-0
21:15
Perugia
1-3
Pisa
HT
0-1
19:00
Cittadella
0-2
Ternana
HT
0-1
19:00
Palermo
0-1
SudTirol
HT
0-1
19:00
Cagliari
1-4
Venezia
HT
1-0
19:00
Bari
6-2
Brescia
HT
3-0
19:00
Modena
1-0
Reggina
HT
0-0
19:00
1 Spal
0-2
Genoa
HT
0-1
19:00
1 Parma
2-1
Frosinone
HT
1-0
02:00
Villarreal B
0-0
Burgos CF
HT
0-0
23:30
Andorra CF
3-1
Levante
HT
0-1
21:15
Racing Santander
0-0
Malaga
HT
0-0
21:15
Mirandes
3-3
Las Palmas
HT
1-1
00:00
Nimes
0-1
Paris FC
HT
0-0
00:00
Valenciennes
2-1
Sochaux
HT
1-1
00:00
Chamois Niortais
0-0
Guingamp
HT
0-0
00:00
Annecy
0-2
Bastia
HT
0-1
00:00
Dijon
0-0
Le Havre
HT
0-0
00:00
Metz
1-0
Pau FC
HT
1-0
00:00
Caen
0-1
Quevilly
HT
0-1
00:00
Rodez Aveyron
0-1
Amiens
HT
0-1
20:00
Saint Etienne
2-2
Grenoble
HT
0-1
01:30
St. Pauli
0-0
Heidenheimer
HT
0-0
18:00
Holstein Kiel
1-1
Hansa Rostock
HT
1-0
18:00
Greuther Furth
1-1
SV Sandhausen 1
HT
0-1
18:00
Fortuna Dusseldorf
4-1
Arminia Bielefeld
HT
1-1
12:00
Vegalta Sendai
0-2
Tokyo Verdy
HT
0-0
12:00
Renofa Yamaguchi
2-2
Grulla Morioka
HT
2-1
12:00
Mito Hollyhock
0-1
JEF United Ichihara Chiba
HT
0-0
12:00
Zweigen Kanazawa FC
3-1
Fagiano Okayama
HT
1-1
11:00
Roasso Kumamoto
1-2
Blaublitz Akita
HT
0-1
17:00
Oita Trinita
3-1
V-Varen Nagasaki
HT
3-0
16:30
FC Ryukyu
0-1
Yokohama FC
HT
0-1
14:00
Tokushima Vortis
3-2
Machida Zelvia
HT
1-2
12:00
Montedio Yamagata
1-1
Albirex Niigata
HT
1-0
12:00
Thespa Kusatsu
1-0
Omiya Ardija
HT
0-0
12:00
1 Ventforet Kofu
0-1
Tochigi SC
HT
0-0
01:45
Sligo Rovers
1-3
Shamrock Rovers
HT
0-2
01:15
FC Koper
2-0
NK Bravo
HT
1-0
22:30
NK Olimpija Ljubljana
2-0
Tabor Sezana
HT
1-0
20:00
1 Domzale
2-2
NK Mura 05
HT
1-1
01:30
CFR Cluj
1-0
Petrolul Ploiesti
HT
0-0
23:30
CS Mioveni
2-2
Universitatea Craiova 1
HT
2-2
07:00
Corinthians Paulista (SP)
2-0
Cuiaba
HT
2-0
05:00
Goias
0-1
Fortaleza
HT
0-1
05:00
Avai FC SC
1-2
Atletico Clube Goianiense
HT
0-1
05:00
Flamengo
4-1
Bragantino 1
HT
1-0
05:00
Atletico Paranaense
2-0
Juventude
HT
1-0
01:00
Atletico Mineiro
2-0
Fluminense RJ 1
HT
1-0
01:00
Internacional RS
1-0
Santos
HT
1-0
01:00
Ceara
1-2
America MG
HT
0-1
06:00
Curico Unido
1-0
Deportes La Serena
HT
0-0
01:00
Palestino
1-4
Everton CD
HT
1-1
22:00
Huachipato
1-0
CSD Antofagasta
HT
0-0
17:45
1 Lokomotiv Sofia
1-0
Ludogorets Razgrad 1
HT
0-0
06:30
Arsenal de Sarandi
0-1
Independiente
HT
0-1
04:00
Banfield
1-1
Godoy Cruz Antonio Tomba
HT
0-1
01:30
San Lorenzo
1-0
CA Huracan
HT
1-0
22:59
CA Platense
0-0
Defensa Y Justicia
HT
0-0
22:59
Central Cordoba SDE
0-0
Sarmiento Junin
HT
0-0
01:00
Gornik Leczna
3-2
GKS Tychy
HT
1-0
22:30
Stal Rzeszow
3-4
Resovia Rzeszow
HT
0-2
20:00
Skra Czestochowa
0-1
GKS Katowice
HT
0-0
11:00
SY Sakhalinsk
1-0
Kvant Obninsk
HT
1-0
21:00
Chernomorets Novorossiysk
3-0
FK Kuban Kholding
HT
2-0
21:00
Tyumen
2-2
FK Ural-2
HT
0-0
20:00
1 Druzhba Maykop
0-1
Mashuk-KMV
HT
0-0
20:00
Chertanovo Moscow
0-0
FC Tver 1
HT
0-0
20:00
Torpedo Vladimir
2-2
Tekstilshchik Ivanovo
HT
1-1
19:00
1 SKA Rostov
1-0
Rotor Volgograd
HT
0-0
19:00
Legion Dynamo
1-1
Alania-d Vladikavkaz
HT
1-1
19:00
1 Stavropolye-2009
0-1
FK Biolog
HT
0-0
18:00
FK Zenit Izhevsk
2-0
FK Khimik-Avgust
HT
2-0
18:00
Luki Energiya
4-1
Rodina Moskva III
HT
1-1
17:00
Avangard
0-0
FK Sakhalinets
HT
0-0
22:59
Al Nasr Dubai
1-2
Al-Wasl 1
HT
0-1
22:59
Dabba Al-Fujairah
1-3
Ajman
HT
1-2
20:15
1 Banni Yas
1-1
Al-Jazira(UAE)
HT
0-0
20:15
Al-Sharjah
3-0
Khor Fakkan
HT
1-0
14:00
Gyeongnam FC
2-0
Jeonnam Dragons
HT
1-0
11:30
Daejeon Citizen
2-2
Gwangju Football Club
HT
0-1
16:30
FC Anyang
2-0
Ansan Greeners FC
HT
0-0
14:00
Seoul E-Land FC
3-0
Bucheon FC 1995
HT
3-0
21:00
Rochdale
1-2
Doncaster Rovers
HT
1-1
21:00
Carlisle United
0-0
Crewe Alexandra
HT
0-0
21:00
Tranmere Rovers
1-0
Barrow
HT
1-0
21:00
Leyton Orient
1-2
Newport County
HT
0-2
21:00
Crawley Town
1-2
Stevenage Borough
HT
0-1
21:00
Swindon Town
1-2
Northampton Town
HT
0-0
21:00
Gillingham
1-0
Sutton United
HT
0-0
21:00
AFC Wimbledon
2-1
Colchester United
HT
0-1
21:00
Stockport County
1-1
Walsall
HT
1-0
21:00
Salford City
1-1
Grimsby Town
HT
1-1
19:00
Harrogate Town
1-2
Bradford City
HT
0-1
19:15
SpVgg Bayreuth
1-1
Dynamo Dresden
HT
1-1
19:00
Saarbrucken
2-2
SC Freiburg (Youth)
HT
0-1
19:00
SV Elversberg
1-2
SC Verl
HT
1-0
19:00
MSV Duisburg
1-0
Hallescher FC
HT
0-0
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
1-1
TSV 1860 Munchen
HT
0-0
19:00
VfL Osnabruck
5-0
SV Waldhof Mannheim 1
HT
3-0
06:15
Carabobo FC
0-2
Zamora Barinas
HT
0-0
04:00
2 Monagas SC
0-2
Metropolitanos FC 1
HT
0-0
21:00
Queen's Park
1-0
Raith Rovers
HT
0-0
21:00
Cove Rangers
2-0
Arbroath
HT
2-0
21:00
Partick Thistle
5-1
Greenock Morton
HT
2-1
21:00
Ayr United
0-1
Inverness
HT
0-0
21:00
Hamilton Academical
0-2
Dundee
HT
0-1
22:59
Caykur Rizespor
2-0
Bodrumspor
HT
0-0
22:59
Altay Spor Kulubu
0-0
Eyupspor
HT
0-0
20:00
Sakaryaspor
3-1
Yeni Malatyaspor 1
HT
2-1
17:30
Pendikspor
3-0
Goztepe 1
HT
2-0
21:00
Ljungskile
2-3
Torns IF 1
HT
0-1
21:00
1 Lunds BK
1-2
Oskarshamns AIK
HT
0-0
21:00
Angelholms FF
1-2
Atvidabergs
HT
0-1
21:00
Haninge
0-1
FC Stockholm Internazionale
HT
0-0
21:00
Umea FC
1-3
Sandvikens IF 1
HT
0-1
21:00
Hammarby TFF
3-3
Gefle IF
HT
2-1
21:00
Lindome GIF
2-1
IFK Malmo FK
HT
0-0
18:00
2 Sollentuna United
0-0
Taby
HT
0-0
18:00
1 Tvaakers IF
0-0
BK Olympic
HT
0-0
18:00
1 Vanersborgs IF
1-6
GAIS
HT
0-1
18:00
Orebro Syrianska IF
1-1
BK Forward
HT
0-1
15:00
FC Otelul Galati
2-1
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
HT
0-0
15:00
FC Brasov
0-0
CSM Slatina
HT
0-0
15:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
2-0
Metaloglobus
HT
0-0
15:00
FC Timisoara
1-4
Concordia Chiajna
HT
0-1
16:00
ACS Viitorul Selimbar
1-1
CSA Steaua Bucuresti 1
HT
0-1
15:00
CSM Politehnica Iasi
2-0
Minaur Baia Mare
HT
0-0
15:00
ACS Dumbravita
1-0
Ripensia Timisoara 1
HT
1-0
15:00
Progresul Spartac
2-2
Unirea Dej 1
HT
1-1
22:59
1 Gornik Polkowice
0-1
Radunia Stezyca
HT
0-0
22:00
1 Motor Lublin
0-0
Siarka Tarnobrzeg
HT
0-0
20:00
OKS Stomil Olsztyn
2-2
Lech II Poznan
HT
1-0
20:00
Pogon Siedlce
1-1
Wisla Pulawy
HT
1-0
19:30
Olimpia Elblag
2-0
Kotwica Kolobrzeg
HT
1-0
18:00
Slask Wroclaw II
1-3
Znicz Pruszkow
HT
0-0
20:00
Flacara Falesti
1-1
FC Sheriff B
HT
0-1
20:00
CF Sparta Selemet
2-1
Olimp Comrat
HT
1-0
20:30
NK Fuzinar
2-1
NK Nafta
HT
0-1
20:30
Roltek Dob
1-4
MNK FC Ljubljana
HT
1-1
20:30
NK Bilje
3-5
Krsko Posavlje 1
HT
2-2
20:30
NK Primorje
2-2
Krka
HT
1-1
20:00
1 Dire Dawa
2-2
Sidama Bunna 1
HT
1-1
17:00
Ethiopian Insurance FC
1-7
Kedus Giorgis
HT
0-3
20:00
1 Terengganu
2-0
Sabah 2
HT
2-0
20:00
Selangor
5-0
Melaka United 1
HT
2-0
20:00
Kedah
0-1
Petaling Jaya City FC
HT
0-0
19:15
Sarawak United
1-4
Pahang
HT
1-1
19:15
Johor Darul Takzim
5-0
Negeri Sembilan
HT
2-0
20:00
Apolonia Fier
3-0
Lushnja KS
HT
1-0
20:00
Luzi 2008
1-2
Skenderbeu Korca
HT
1-0
20:00
KS Korabi Peshkopi
2-1
Turbina Cerrik
HT
1-0
20:00
Beselidhja Lezhe
2-3
Terbuni Puke
HT
2-2
17:30
Flamurtari
2-0
Besa Kavaje
HT
2-0
20:00
FC Djursland
0-7
Aarhus Fremad 2
HT
0-3
18:30
Hedensted
1-2
Marienlyst
HT
0-2
18:30
Norresundby
1-3
Vegar
HT
1-2
18:00
Otterup
2-2
Brabrand 2
HT
2-1
18:00
Viby IF
6-1
Kjellerup
HT
1-1
18:00
Frederikssund IK
3-0
Skjold
HT
1-0
18:00
Odder IGF
5-1
ASA Aarhus
HT
2-1
18:00
Allerod
4-0
Ledoje-Smorum Fodbold
HT
2-0
18:00
Vinder Vatanspor-VRI
0-0
AaB 2
HT
0-0
18:00
OKS
1-0
B 1909 Odense
HT
0-0
18:00
Tarup Paarup IF
3-0
Varde
HT
0-0
18:00
BK Avarta
4-1
Slagelse BI
HT
2-0
17:00
KFUM Kobenhavn
3-3
Næstved IF 2
HT
2-2
17:00
1 GVI
1-1
Gorslev IF 1
HT
0-1
17:00
B1908
0-3
Greve Fodbold
HT
0-2
20:00
Namungo FC
0-0
KMC FC
HT
0-0
20:00
Arema FC
2-3
Persebaya Surabaya
HT
2-2
16:00
Dewa United FC
2-2
Cilegon United
HT
1-2
15:30
Borneo FC
3-0
Madura United
HT
2-0
21:00
FK Taraz
0-1
Maktaaral
HT
0-1
19:00
Ordabasy
2-0
FK Atyrau
HT
1-0
18:00
FK Kaspyi Aktau
1-0
FK Aksu
HT
1-0
04:00
Forge FC
2-0
York 9 FC
HT
0-0
01:00
HFX Wanderers FC
1-2
Atletico Ottawa
HT
0-1
21:00
Southport FC
4-1
Bradford Park Avenue
HT
3-1
21:00
Leamington
2-2
AFC Telford United
HT
1-0
18:00
NergihasaU19
2-0
Budai FC U19
HT
1-0
22:00
Rezekne/BJSS
5-2
FK Smiltene BJSS
HT
3-2
20:00
Valmieras FK II
4-1
Olaine
HT
2-0
18:00
Riga FC II
0-0
Salaspils
HT
0-0
17:00
Grobina
5-0
FK Dinamo Riga
HT
2-0
20:30
HNK Vukovar 91
1-1
Hrvatski dragovoljac
HT
1-1
20:30
NK Jarun
2-0
NK Dugopolje
HT
0-0
20:30
Bijelo Brdo
0-0
HNK Cibalia
HT
0-0
19:50
NK Dubrava Zagreb
2-1
NK Croatia Zmijavci
HT
0-0
22:59
Diyarbakirspor
0-1
Zonguldak
HT
0-1
22:59
Afjet Afyonspor
1-1
Amedspor 1
HT
1-1
22:59
S.Urfaspor
3-0
Bayburt Ozel Idare
HT
0-0
22:59
Menemen Belediye Spor
2-2
Duzcespor
HT
1-0
22:59
Isparta 32 Spor
1-0
Erzincanspor
HT
0-0
22:59
Iskenderun FK
1-0
Belediye Vanspor 1
HT
1-0
22:59
Bursaspor
0-3
Erokspor
HT
0-2
22:59
Batman Petrolspor
3-0
Sivas Dort Eylul Belediyespor
HT
1-0
20:00
Bursa Niluferspor AS
2-1
Adiyamanspor
HT
1-0
19:30
Sariyer
1-2
Kirklarelispor
HT
1-2
19:30
Somaspor
0-1
Tarsus Idman Yurdu
HT
0-0
19:30
Nazillispor
0-1
Ankaraspor FK
HT
0-1
19:30
Kocaelispor
3-0
Balikesirspor
HT
2-0
19:30
Utkoi
1-1
Inegolspor
HT
0-1
19:00
Etimesgut Belediye Spor
1-2
Hekimoglu Trabzon
HT
0-2
19:00
Ankarademirspor
2-0
Pazarspor
HT
1-0
19:00
Serik Belediyespor
1-5
Bukaspor
HT
1-1
19:00
Kirsehir Koyhizmetleri
3-0
Usakspor
HT
2-0
19:00
1 Kastamonuspor
0-0
Fethiyespor
HT
0-0
16:00
Yadanabon FC
1-1
Shan United
HT
1-1
00:00
FK Napredak Krusevac
4-0
Kolubara
HT
3-0
22:00
1 Habitpharm Javor
0-2
FK Vozdovac Beograd 1
HT
0-1
20:00
Backa Topola
2-1
Radnik Surdulica
HT
1-1
09:30
Phoenix Rising FC
5-1
New York Red Bulls B 1
HT
2-0
09:05
Orange County Blues FC
2-2
San Diego loyalty
HT
1-1
09:05
Oakland Roots
2-1
Birmingham Legion
HT
1-1
07:35
Rio Grande Valley
0-1
Louisville City FC
HT
0-1
06:00
Pittsburgh Riverhounds
0-1
San Antonio
HT
0-0
06:00
Miami FC
1-0
Memphis 901
HT
0-0
06:00
Indy Eleven
2-4
Tulsa Roughneck
HT
1-2
06:00
Hartford Athletic
6-3
Charleston Battery
HT
3-0
05:30
Loudoun United
0-4
Detroit City
HT
0-2
22:30
Foolad Khozestan
0-0
Mes krman
HT
0-0
22:30
Zob Ahan
1-0
Peykan
HT
1-0
22:00
Gol Gohar FC
1-2
Esteghlal Tehran
HT
0-1
21:30
Aluminium Arak
1-0
Malavan
HT
1-0
18:30
Nassaji Mazandaran
4-0
Naft Masjed Soleyman FC
HT
1-0
21:00
Bishop's Stortford
0-0
Wingate Finchley
HT
0-0
21:00
1 Aveley
3-1
Margate
HT
3-1
21:00
1 Canvey Island
3-2
Bognor Regis Town
HT
1-1
21:00
Bowers Pitsea
0-0
Horsham
HT
0-0
20:00
Kiyovu FC
1-2
Sunrise FC
HT
0-1
20:00
Mukura Victory Sports
2-3
Gorilla FC
HT
0-2
20:00
1 Marines FC
2-3
Rayon Sports FC
HT
1-2
21:00
Medkila (nữ)
2-4
KIL/Hemne (nữ)
HT
1-2
18:00
KF 2 Korriku
0-3
KF Flamurtari Pristina(KOS)
HT
0-3
22:59
FK Kosice
1-0
MFK Dubnica nad Vahom
HT
1-0
20:00
Povazska Bystrica
3-3
Lachabadisilahua
HT
1-0
20:00
KFC Komarno
1-1
MSK Puchov
HT
0-1
20:00
Sokol Dolna Zdana
2-2
Slovan Bratislava B
HT
2-0
06:10
1 Atletico FC
0-1
Cucuta
HT
0-0
04:00
Real Cartagena
0-0
Boca Juniors De Cali
HT
0-0
03:00
Valledupar FC
0-1
Barranquilla FC
HT
0-1
01:00
2 B36 Torshavn II
1-3
B71 Sandur
HT
1-1
01:00
Cabofriense (nữ)
0-5
Perolas Negras (nữ)
HT
0-3
20:00
Vitalo
1-1
Flambeau du Centre
HT
0-0
20:00
Athletico Olympic
0-0
Top Junior
HT
0-0
23:20
Boreham Wood
3-1
Maidstone United 1
HT
1-1
21:00
Chesterfield
1-2
Maidenhead United
HT
0-1
21:00
Torquay United
1-1
Scunthorpe United
HT
1-0
21:00
1 Barnet
0-5
York City
HT
0-2
21:00
Southend United
1-0
Yeovil Town 1
HT
1-0
21:00
Aldershot Town
1-2
Wealdstone FC
HT
1-0
21:00
1 Solihull Moors
2-2
Bromley
HT
0-1
21:00
Oldham Athletic
1-2
Wrexham
HT
1-0
21:00
Notts County
3-1
Altrincham
HT
2-0
21:00
Gateshead
1-1
Eastleigh
HT
0-1
21:00
Halifax Town
0-4
Woking
HT
0-2
21:00
Dorking
5-1
Dagenham Redbridge 1
HT
2-0
00:00
St Lucia (nữ)
8-1
Kiche FC (nữ)
HT
5-0
22:59
Raja de Beni Mellal
0-1
Olympique Dcheira
HT
0-1
22:59
Itihad Z. Khemisset
0-1
Renaissance Zmamra
HT
0-0
22:59
JSM Jeunesse Sportive El Massi
1-3
Ittifaq Marrakech
HT
0-0
08:15
Aguilas Doradas
1-2
Deportes Tolima
HT
0-1
06:10
La Equidad
1-0
Millonarios
HT
0-0
04:05
Deportiva Once Caldas
0-1
Jaguares de Cordoba
HT
0-1
02:00
Cortulua
0-2
Atletico Bucaramanga
HT
0-1
01:00
Manta FC
2-0
Guayaquil SC 1
HT
0-0
22:45
CD El Nacional
1-1
CD Independiente Juniors 1
HT
1-0
21:00
Edinburgh University FC
1-4
Broomhill FC
HT
0-0
21:00
Spartans
6-0
Dalbeattie Star
HT
2-0
21:00
Gretna
2-1
Tranent Juniors
HT
1-0
21:00
Hearts (R)
2-3
Glasgow Rangers Reserve
HT
1-1
21:00
Gala Fairydean
3-4
Celtic B
HT
1-0
21:00
Cowdenbeath
5-0
East Stirlingshire
HT
2-0
21:00
Cumbernauld Colts
1-3
Stirling University
HT
0-2
21:00
Berwick Rangers
2-2
Boness Utd
HT
0-1
21:00
1 Caledonian Braves
2-2
East Kilbride 1
HT
1-1
19:00
Thimphu City
2-1
Ugyen Academy
HT
2-1
01:00
Lyonnais II
2-1
Auxerre B
HT
0-1
00:00
Stade Bordelais
1-0
Angers II 1
HT
0-0
00:00
Olympique Ales
0-1
GRACES
HT
0-1
23:30
Yzeure AS
1-0
Lorient B
HT
0-0
23:30
Fleury Merogis U.S.
2-2
Colmar
HT
0-1
22:59
Toulon
0-1
Jura Sud Foot
HT
0-1
22:59
ES Wasquehal
1-2
Epinal
HT
0-2
22:59
FC Rouen
4-1
Saint Malo 2
HT
2-0
22:59
Saint-Priest
0-1
Hyeres
HT
0-1
22:59
Marignane Gignac
0-0
Aubagne 1
HT
0-0
22:59
Vierzon
1-3
FC Nantes B
HT
0-1
22:59
Haguenau
1-1
ASM Belfortaine
HT
0-1
22:59
Saumur OL
2-2
Romorantin
HT
1-0
22:59
Frejus St-Raphael
3-0
Sete FC
HT
0-0
22:59
Creteil
1-0
St. Maur Lusi 2
HT
0-0
22:59
Canet Roussillon
1-0
Lyon Duchere
HT
1-0
22:59
Evian Thonon Gaillard
0-2
Louhans-Cuiseaux
HT
0-1
22:59
1 Besancon
3-2
Sainte Genevieve Sports 1
HT
2-2
22:59
Granville
3-1
Vannes
HT
2-0
22:59
Maccabi Paris
0-5
Racing Club de France
HT
0-2
22:59
Chartres FC
0-3
Chambly FC
HT
0-1
22:59
Blois
2-3
Caen II
HT
1-2
22:59
1 CHAMALIERES
2-0
Bourges
HT
0-0
22:59
1 Beauvais
0-1
Voltigeurs Chateaubriant
HT
0-0
22:00
Rennes II
1-2
St Pryve St Hilaire
HT
1-1
22:00
Stade Reims II
1-3
Metz B
HT
1-2
22:00
GOAL FC
1-1
Andrezieux
HT
1-0
21:00
Poissy As
1-0
Guingamp B
HT
0-0
19:30
Saint Quentin
0-1
AS Furiani Agliani
HT
0-0
07:30
1 Racing Club Aruba
1-2
SV Deportivo Nacional
HT
1-2
05:30
1 SV Caravel
0-8
SV Dakota
HT
0-4
20:00
KF Laci
0-1
KS Perparimi Kukesi
HT
0-1
20:00
Egnatia
0-0
Kastrioti Kruje
HT
0-0
19:30
Rapid Vienna (Youth)
0-1
Lafnitz
HT
0-0
19:30
Grazer AK
1-1
Sturm Graz (Youth)
HT
1-1
19:30
Trenkwalder Admira Wacker
3-1
FC Liefering
HT
2-0
01:00
Sporting Hasselt
2-2
KFC Lille
HT
0-1
22:59
Hafnarfjordur
2-2
Vikingur Reykjavik
HT
1-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

20:00
Imolese Calcio Youth
0-0
Pescara Youth
HT
0-0
20:00
S.S.D. Monza 1912 Youth
1-1
Vicenza U20
HT
0-1
20:00
Ascoli Youth
3-1
Crotone U19
HT
0-0
20:00
Viterbese Castrense Youth
1-1
Benevento (Youth)
HT
0-1
20:00
Ternana u20
0-2
Pisa U19 1
HT
0-2
20:00
Como U20
0-1
Spal U19
HT
0-1
20:00
Brescia U20
0-0
US Cremonese U20
HT
0-0
20:00
Venezia F.C. Youth
4-1
FeralpiSalo Youth
HT
2-1
20:00
Sha LAN U19
1-1
Lazio U20 1
HT
0-1
20:00
Reggiana U20
4-1
Alessandria Youth
HT
3-1
20:00
Pordenone Youth
1-0
Padova U19
HT
0-0
20:00
Parma U20
4-0
AlbinoLeffe Youth
HT
1-0
19:00
Genoa Youth
3-0
Cittadella U20
HT
0-0
19:00
1 Monopoli Youth
1-3
Spezia U20
HT
0-0
16:05
1 Reggina U19
1-0
Perugia Youth
HT
0-0
16:00
Virtus Entella U20
0-0
Cosenza Calcio Youth
HT
0-0
19:00
Nordsjaelland (nữ)
1-3
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
HT
0-2
22:15
Zebbug Rangers
0-3
Marsaxlokk FC
HT
0-2
22:15
1 Santa Lucia
1-3
Gudja United
HT
0-1
20:00
Mosta FC
1-1
Sirens
HT
1-1
20:00
Hamrun Spartans
2-0
Floriana F.C.
HT
1-0
19:00
Defensor Sporting U19
7-1
Boston River U19
HT
4-1
19:00
1 Danubio U19
1-3
Nacional De Football U19
HT
1-2
00:00
Unam Pumas (nữ)
4-0
Leon (nữ)
HT
3-0
21:00
Almopos Arideas
0-0
Makedonikos
HT
0-0
21:00
AS Meteora Kalambakas
0-2
Digenis Neochori Oichalia
HT
0-1
21:00
AO Ipato
2-1
Panelefsiniakos
HT
0-0
01:00
Americano RJ
1-1
Volta Redonda
HT
1-1
01:00
Goncalense
1-0
Portuguesa RJ 1
HT
1-0
20:30
GOSK Gabela
2-0
Mladost Doboj Kakanj
HT
0-0
20:30
FK Podrinje
1-2
Ljubic Prnjavor
HT
0-0
20:30
NK Tomislav
3-3
Radnicki Lukavac
HT
2-3
20:30
FK Rudar Kakanj
1-0
Stupcanica Olovo
HT
1-0
20:30
Bratstvo Gracanica
3-1
NK Travnik
HT
0-0
20:30
FK Gorazde
1-1
NK Vis Simm-Bau
HT
0-0
20:30
FK Zvijezda 09
5-1
Drina Zvornik
HT
1-0
20:30
NK Gradina Srebrenik
1-0
Zvijezda Gradacac
HT
1-0
20:30
FK Krupa
3-1
Laktasi
HT
1-0
21:00
CDSyC Cruz Azul U20
1-1
Chivas Guadalajara U20
HT
1-0
21:00
San Luis U20
2-2
Tigres UANL U20
HT
2-0
21:00
Atlas U20
1-0
Necaxa U20
HT
1-0
21:00
Monterrey U20
3-1
Pachuca U20 2
HT
2-1
20:30
NK Belisce
3-0
Trnje 1
HT
1-0
20:30
Jadran LP
5-1
NK Zagorec Krapina
HT
3-1
03:00
CCD Fernandez Vial (nữ)
0-2
Universidad de Chile (nữ)
HT
0-1
01:30
UAI Urquiza
0-1
Canuelas FC
HT
0-0
01:00
EC Juventude (nữ)
6-0
Oriente (nữ)
HT
3-0
21:00
SK Slany
1-2
Spolana Neratovice
HT
0-0
20:00
FK Liepaja
5-2
FK Spartaks Jurmala
HT
2-0
19:00
Rigas Futbola skola
6-0
Metta/LU Riga
HT
3-0
17:00
Tukums-2000
1-0
FK Auda Riga
HT
1-0
21:00
Loughgall FC
1-0
Institute FC
HT
1-0
21:00
Knockbreda
1-2
Ballinamallard United
HT
1-1
21:00
Dundela
2-1
Newington
HT
0-1
21:00
Ballyclare Comrades
1-1
Warrenpoint Town
HT
1-0
21:00
Ards FC
5-2
Dergview FC
HT
4-1
21:00
Annagh United
2-1
HW Welders
HT
2-0
09:00
OL Reign Reign (nữ)
3-0
Orlando Pride (nữ)
HT
3-0
06:30
Racing Louisville (nữ)
1-0
Kansas City NWSL (nữ) 1
HT
0-0
06:00
Washington Spirit (nữ)
1-2
Houston Dash (nữ)
HT
1-1
05:00
Gotham FC (nữ)
3-3
Portland Thorns FC (nữ)
HT
1-2
12:30
1 Newcastle Olympic FC Reserves
1-0
Edgeworth Eagles Reserves 1
HT
1-0
04:00
San Marcos de Arica
2-1
Deportes Valdivia
HT
1-1
02:00
Provincial Ovalle
5-1
Deportes Rengo
HT
4-0
02:00
San Antonio Unido
2-0
Lautaro de Buin
HT
1-0
01:30
Deportes Union Companias
4-1
CD Provincial Ranco
HT
2-1
01:15
Beitar Petah Tikva
1-0
Hakoah Amidar Ramat Gan FC 2
HT
1-0
01:00
2 FC Tzeirey Tamra
3-2
Hapoel Ironi Karmiel
HT
2-1
01:00
1 Hapoel Ganei Tikva
0-2
Hapoel Azor
HT
0-1
20:45
Hapoel Raanana Roei U19
4-0
Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
HT
3-0
20:40
Maccabi Tel Aviv U19
2-1
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
HT
1-0
20:15
Maccabi Netanya U19
1-2
Maccabi Haifa U19
HT
1-1
19:50
Hapoel Ramat Gan U19
1-2
Hapoel Hadera U19
HT
1-1
16:00
Hapoel Haifa U19
3-0
Hapoel Beer Sheva U19
HT
1-0
22:45
CF Os Belenenses
3-1
SCU Torreense
HT
1-1
22:00
Arronches e Benfica
0-2
Vianense
HT
0-1
21:00
Uniao Leiria
0-1
Montalegre
HT
0-1
21:00
1 Agueda
0-1
Pevidem SC
HT
0-0
21:00
GD Joane
0-3
Belenenses
HT
0-1
21:00
Oliveira Hospital
1-1
Estrela da Amadora 1
HT
0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-1],

21:00
Sanjoanense
3-1
Marialvas 1
HT
3-0
21:00
Maio Funchal
0-8
FC Serpa
HT
0-0
21:00
Vasco da Gama(POR)
0-5
Leixoes
HT
0-0
20:00
JD Lajense
1-3
Moreirense
HT
0-0
20:00
Varzim
1-0
Feirense
HT
0-0
17:00
1 Benfica C.Branco
0-1
SC Farense
HT
0-1
23:15
Al-Ahli Doha
2-1
Qatar SC
HT
1-1
23:15
Umm Salal
3-2
Al-Sadd
HT
1-1
23:15
Al-Wakra
1-0
Al-Sailiya
HT
0-0
03:00
2 Sao Paulo
0-2
Independiente Jose Teran
HT
0-1
01:15
SC Maccabi Ashdod
0-0
Maccabi Herzliya
HT
0-0
01:15
Hapoel Qalansawe
1-3
Maccabi Nujeidat Ahmed
HT
1-2
17:30
Mindil Aces
0-1
Hellenic AC 1
HT
0-0
09:00
Xelaju MC
2-2
Antigua GFC
HT
1-0
07:00
Deportivo Mixco
0-2
Malacateco
HT
0-1
04:00
CSD Municipal
1-1
CD Achuapa
HT
0-1
22:00
VMFD Zalgiris III
1-3
FK Tauras Taurage
HT
1-0
21:00
FK Transinvest
3-0
FK Viltis Vilnius
HT
1-0
18:00
Midtjylland U19
8-0
Esbjerg U19
HT
4-0
18:00
Silkeborg U19
2-1
Aarhus AGF U19
HT
0-1
17:30
BrondbyU19
4-2
Aalborg BK U19
HT
1-1
09:30
Central Valley Fuego
0-1
Northern Colorado
HT
0-0
06:30
Chattanooga Red Wolves
3-1
Charlotte Independence
HT
1-1
06:00
North Carolina
1-1
Omaha
HT
0-1
06:00
Greenville Triumph
2-2
FC Tucson
HT
1-1
20:00
Al-Jaish Damascus
0-0
Teshrin SC
HT
0-0
20:00
Nykobing FC
2-3
Sonderjyske
HT
1-0
19:00
Vendsyssel
4-1
Helsingor
HT
2-0
00:00
AEK Larnaca
4-0
Anorthosis Famagusta FC
HT
2-0
22:59
1 Doxa Katokopias
0-2
Omonia Nicosia FC
HT
0-1
22:59
Apollon Limassol FC
1-1
AEP Paphos
HT
0-1