Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Glenorchy Knights FC vs Hobart Zebras, 11h30 25/06

Glenorchy Knights FC
Kết quả bóng đá TAS Premier League

Glenorchy Knights FC vs Hobart Zebras


11:30 ngày 25/06/2022

Đã kết thúc
Hobart Zebras
Glenorchy Knights FC
4
HT

1 - 0
Hobart Zebras
0

Trực tiếp kết quả tỷ số Glenorchy Knights FC vs Hobart Zebras & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Glenorchy Knights FC - Hobart Zebras, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Glenorchy Knights FC vs Hobart Zebras

      1-0  25'    
      2-0  57'    
      3-0  73'    
      4-0  85'    

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Glenorchy Knights FC vs Hobart Zebras

Glenorchy Knights FC   Hobart Zebras
4
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
14
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
0
9
 
Sút ra ngoài
 
10
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
49%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
51%
114
 
Pha tấn công
 
97
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
56
18:00
FC Seoul
1-1
Incheon United
HT
1-0
17:00
Suwon City
3-0
Suwon Samsung Bluewings
HT
3-0
16:00
Jeonbuk Hyundai Motors
1-1
Daegu FC
HT
0-0
12:00
Consadole Sapporo
1-0
Gamba Osaka
HT
0-0
17:00
Kawasaki Frontale
1-1
Jubilo Iwata
HT
1-0
16:30
Avispa Fukuoka
1-3
Hiroshima Sanfrecce
HT
1-1
14:00
Yokohama Marinos
4-0
Kashiwa Reysol
HT
3-0
09:35
Portland Timbers
3-0
Colorado Rapids
HT
1-0
09:05
Real Salt Lake
0-0
Columbus Crew
HT
0-0
08:00
Austin FC
2-2
FC Dallas
HT
0-0
07:00
Inter Miami
2-1
Minnesota United FC
HT
0-0
07:00
Houston Dynamo
2-0
Chicago Fire
HT
2-0
06:30
Montreal Impact
2-1
Charlotte FC
HT
1-1
06:30
Toronto FC
2-1
Atlanta United
HT
1-0
04:00
DC United
1-3
Nashville
HT
0-2
02:00
Seattle Sounders
3-0
FC Kansas City
HT
1-0
08:00
Mexico (nữ)
5-1
Peru (nữ)
HT
1-1
06:45
Mỹ nữ
3-0
Colombia (nữ)
HT
0-0
06:00
Costa Rica (nữ)
2-1
Haiti (nữ)
HT
2-0
05:30
Chile nữ
0-1
Venezuela (nữ)
HT
0-0
02:30
Spain (nữ)
7-0
Australia nữ
HT
1-0
02:10
1 France (nữ)
4-0
Cameroon (nữ)
HT
2-0
01:00
Portugal (nữ)
1-0
Greece (nữ)
HT
0-0
22:00
Norway (nữ)
2-0
New Zealand nữ
HT
1-0
21:00
Faroe Islands (nữ)
3-1
Andorra (nữ)
HT
0-0
21:00
Turkey (nữ)
2-0
Azerbaijan (nữ)
HT
0-0
20:00
USA (nữ) U23
4-1
India (nữ)
HT
1-1
04:00
CF Atlante
3-1
AD Grecia
HT
3-1
01:00
Mladost Lucani
0-3
Decic Tuzi
HT
0-1
00:00
FC Koper
2-0
Istra 1961 Pula
HT
1-0
00:00
FK Sochi
1-1
Zenit St. Petersburg
HT
0-0
00:00
Aarau
3-1
Kriens
HT
1-0
23:30
FK Spartak Zlatibor Voda
0-0
Mladost Novi Sad
HT
0-0
23:30
Djoliba
2-0
AS Real
HT
1-0
23:30
Mladost Novi Sad
0-0
FK Spartak Zlatibor Voda
HT
0-0
22:59
Hajduk Split
0-2
CFR Cluj
HT
0-2
22:59
HNK Gorica
1-2
NK Varteks Varazdin
HT
0-1
22:59
Torhout
1-3
Oostende
HT
1-2
22:59
Radomlje
3-5
Radnicki Nis
HT
2-2
22:59
Sparta Petegem
0-7
Zulte-Waregem
HT
0-3
22:59
Peterhead
1-1
Inverurie Loco Works
HT
0-1
22:59
Zeljeznicar Banja Luka
2-0
FK Igman Konjic
HT
0-0
22:59
NK Olimpija Ljubljana
2-3
Cukaricki Stankom
HT
1-1
22:59
Racing Union Luxemburg
1-3
Charleroi
HT
0-1
22:59
Fortuna Dusseldorf
1-2
Olympiakos Piraeus
HT
1-1
22:45
Galanta
0-7
Zlate Moravce
HT
0-2
22:30
Maribor
1-1
FK Tuzla City
HT
0-1
22:30
Lausanne Sports
1-0
Stade Ouchy
HT
0-0
22:30
TUS Heiligenkreuz
0-5
TSV Hartberg
HT
0-1
22:00
FC Botosani
0-4
Qarabag
HT
0-3
22:00
Ludogorets Razgrad
0-3
Ferencvarosi TC
HT
0-0
22:00
Pardubice
3-1
Vysocina jihlava
HT
2-1
22:00
TSV Schwaben Augsburg
2-2
TSV Rain Am Lech
HT
1-1
22:00
ASK Voitsberg
0-11
Sturm Graz
HT
0-3
22:00
LASK Linz
0-2
Cracovia Krakow
HT
0-0
22:00
Resovia Rzeszow
1-2
Michalovce
HT
1-0
22:00
Fenerbahce
4-0
KF Tirana
HT
1-0
22:00
Levski Sofia
3-1
Academy Pandev
HT
2-0
22:00
2 Yantra Gabrovo
2-3
Litex Lovech
HT
1-2
22:00
Vasas
2-2
Varda SE
HT
0-0
22:00
Pirin Blagoevgrad
0-0
Spartak Varna
HT
0-0
22:00
Etar
0-0
FC Dunav Ruse
HT
0-0
22:00
FC Wiltz 71
1-2
Seraing United
HT
1-2
21:40
CSKA 1948 Sofia
3-0
Lokomotiv Sofia
HT
2-0
21:30
Stiinta Turceni
0-2
CS Phoenix Buzias
HT
0-0
21:30
Preuben Munster
6-0
Uerdingen KFC 05
HT
2-0
21:30
LKS Nieciecza
1-2
Tatran LM
HT
0-0
21:30
FK Vozdovac Beograd
1-3
Habitpharm Javor
HT
1-1
21:30
Neusiedl
1-3
Rapid Wien
HT
0-0
21:30
FK Shkupi
0-2
Hermannstadt
HT
0-2
21:30
Sokol Lanzho
0-2
Tescoma Zlin
HT
0-0
21:10
Buckie Thistle FC
1-2
Aberdeen
HT
0-0
21:10
Ujpesti
1-1
STK Samorin
HT
1-1
21:10
Kaiserslautern
12-0
Lugano
HT
3-0
21:10
Eendracht Termien
0-4
Racing Genk
HT
0-1
21:10
Schweinfurt 05 FC
5-1
TSV Abtswind
HT
2-0
21:10
FC Sion
1-2
Servette
HT
1-1
21:00
Rheindorf Altach
0-1
Luzern
HT
0-1
21:00
Basel
3-2
Greuther Furth
HT
0-0
21:00
Botev Plovdiv
2-1
Metalist Kharkiv
HT
0-0
21:00
Bala Town F.C.
2-1
Cliftonville
HT
1-0
21:00
Spartans
2-1
East Fife
HT
0-1
21:00
St.Polten
4-2
Austria Wien
HT
2-2
21:00
Caledonian Braves
1-0
Dumbarton
HT
1-0
21:00
Swift Hesperange
2-2
Saarbrucken
HT
1-1
21:00
Werder Bremen
1-3
Oldenburg
HT
1-0
21:00
Cumbernauld Colts
0-3
Alloa Athletic
HT
0-2
21:00
Dunbar United
1-7
Raith Rovers
HT
0-4
21:00
Banik Ostrava
7-1
Otrokovice
HT
2-1
21:00
Worksop Town
1-3
Barnsley
HT
0-3
21:00
Mauerwerk
1-3
WSC Hertha Wels
HT
0-0
21:00
Royal Antwerp
9-0
Hoogstraten VV
HT
4-0
21:00
Spartak Moscow
2-2
Alania Vladikavkaz
HT
0-0
20:30
Kortrijk
3-1
Mechelen
HT
3-0
20:30
Thun
3-3
St. Gallen
HT
1-0
20:30
Club Brugge
3-0
Thes Sport
HT
2-0
20:30
Linfield FC
0-0
Newtown AFC
HT
0-0
20:00
Kickers Offenbach
2-1
Wurzburger Kickers
HT
1-1
20:00
Brechin City
1-2
Arbroath
HT
1-0
20:00
Berwick Rangers
1-1
Stenhousemuir
HT
0-0
20:00
BSG Wismut Gera
0-9
Zwickau
HT
0-7
20:00
SG Austria Klagenfurt
1-4
ZNK Osijek
HT
1-1
20:00
PSV Eindhoven
6-0
TuS Blau-Weiss Lohne
HT
2-0
19:55
Annan Athletic
2-2
Greenock Morton
HT
1-1
19:30
Rudersdal
3-2
Lyngby
HT
0-2
19:30
Gazovik Orenburg
2-2
Dinamo-Auto
HT
1-0
19:00
Sport Podbrezova
4-2
Brno
HT
3-1
19:00
Aarhus AGF
2-2
Aalborg
HT
1-1
19:00
TSV 1860 Munchen
4-0
Karlsruher SC
HT
3-0
19:00
Magdeburg
2-1
BFC Viktoria 1889
HT
1-1
19:00
Montrose
4-3
Formartine United
HT
3-3
19:00
Sparta Praha B
0-3
Chrudim
HT
0-2
19:00
Needham Market
0-7
Ipswich Town
HT
0-2
19:00
VfR Garching
2-3
FC Pipinsried
HT
0-2
19:00
SV Elversberg
2-1
Monchengladbach AM.
HT
1-0
19:00
Ayr United
2-1
Stranraer
HT
1-0
19:00
FV Illertissen
6-1
TSV Landsberg
HT
4-0
19:00
SpVgg Bayreuth
4-0
Eintracht Bamberg
HT
1-0
19:00
Elgin City
2-0
fraserburgh
HT
2-0
19:00
Cove Rangers
0-2
Dunfermline Athletic
HT
0-1
19:00
Brondby IF
1-1
Hvidovre IF
HT
0-0
19:00
The New Saints
3-2
Warrington Town AFC
HT
1-1
19:00
SV Meppen
0-1
Schalke 04 (Youth)
HT
0-0
19:00
Midtjylland
3-2
Odense BK
HT
0-2
19:00
Stal Rzeszow
1-4
Garbarnia Krakow
HT
1-0
19:00
Backa Topola
2-1
HNK Sibenik
HT
1-0
19:00
FC Liefering
6-0
SK Vorwarts Steyr
HT
3-0
19:00
Fortuna Koln
0-1
Bocholt FC
HT
0-0
18:30
SK Prostejov
3-0
MFK Dubnica nad Vahom
HT
1-0
18:30
Holstein Kiel
2-0
St. Pauli
HT
1-0
18:30
Berliner AK 07
9-0
SV Tasmania Berlin
HT
2-0
18:10
Hannover 96
5-2
MSV Duisburg
HT
2-1
18:00
Wuppertaler
0-2
VfL Bochum
HT
0-1
18:00
VSG Altglienicke
1-1
Hertha BSC Berlin Youth
HT
1-0
18:00
SC Verl
2-2
SC Paderborn 07
HT
1-2
18:00
Hamilton Academical
4-0
Larkhall Athletic
HT
2-0
17:00
GKS Katowice
1-0
Gornik Polkowice 1
HT
0-0
17:00
Slask Wroclaw II
1-0
GKS Jastrzebie
HT
1-0
17:00
OKS Stomil Olsztyn
2-0
Radunia Stezyca
HT
1-0
17:00
Gornik Leczna
3-2
Pogon Siedlce
HT
3-2
17:00
Widzew lodz
1-1
GKS Tychy
HT
1-0
17:00
Chrobry Glogow
0-0
KP Calisia Kalisz
HT
0-0
17:00
Hradec Kralove
5-1
Marila Pribram
HT
3-0
17:00
Skra Czestochowa
1-0
Korona Kielce
HT
0-0
16:30
Wisla Krakow
2-0
Stal Mielec
HT
0-0
16:10
Trinec
0-3
Dukla Banska Bystrica
HT
0-1
16:00
Lisen
0-2
MFK Skalica
HT
0-1
16:00
Jagiellonia Bialystok
1-0
Warta Poznan
HT
0-0
16:00
MSK Zilina
3-0
MFK Karvina
HT
1-0
16:00
Teplice
2-0
Usti nad Labem
HT
2-0
16:00
ASV 13 Vienna
0-5
First Wien 1894
HT
0-1
16:00
Sparta Praha
2-1
Dukla Prague
HT
0-0
16:00
Zaglebie Sosnowiec
0-1
Podbeskidzie Bielsko-Biala
HT
0-1
16:00
Dordrecht
2-4
Lierse
HT
2-1
16:00
Arka Gdynia
1-3
Olimpia Elblag
HT
0-0
16:00
Ruch Chorzow
3-0
Odra Opole
HT
0-0
16:00
MTK Hungaria
8-0
Dabas-Gyon FC
HT
4-0
16:00
Paksi SE Honlapja
3-2
Bodajk FC Siofok
HT
0-1
16:00
Wisla Plock
3-6
Lechia Gdansk
HT
3-2
16:00
Synot Slovacko
2-0
Trencin
HT
1-0
16:00
KFC Komarno
1-2
Sokol Dolna Zdana
HT
0-0
15:45
Kirivong Sok Sen Chey
1-4
Svay Rieng FC
HT
0-4
15:45
Nagaworld FC
1-0
Boeung Ket Angkor
HT
0-0
15:30
Chindia Targoviste
0-0
CS Mioveni
HT
0-0
15:30
FK Kosice
2-0
Slavoj Trebisov
HT
1-0
15:30
Austria Lustenau
0-4
FC Wil 1900
HT
0-1
15:30
Humenne
1-1
Tatran Presov
HT
1-1
15:25
LKS Lodz
0-1
Stal Rzeszow
HT
0-0
15:00
Monaco
1-0
Cercle Brugge
HT
1-0
15:00
Botev Vratsa
2-1
Minyor Pernik
HT
0-1
18:00
Bà Rịa Vũng Tàu
1-0
Phú Thọ
HT
0-0
17:00
Khatoco Khanh Hoa
2-0
Đồng Tâm Long An
HT
0-0
17:00
Quảng Nam FC
1-2
Cần Thơ
HT
1-1
22:59
Rosenborg
3-1
Kristiansund BK
HT
2-1
21:00
Haugesund
4-2
Viking 1
HT
1-2
18:30
Tianjin Tigers
1-0
Meizhou Hakka
HT
1-0
18:30
Zhejiang Greentown
2-0
Shandong Taishan
HT
0-0
18:30
Wuhan FC
1-2
Shanghai Port
HT
0-1
15:30
Cangzhou Mighty Lions
1-1
Beijing Guoan
HT
1-0
12:00
1 JEF United Ichihara Chiba
3-1
Tokyo Verdy
HT
2-0
17:00
V-Varen Nagasaki
0-0
Blaublitz Akita
HT
0-0
17:00
Roasso Kumamoto
1-2
Oita Trinita
HT
1-1
16:00
Mito Hollyhock
1-1
Fagiano Okayama
HT
0-1
14:00
Vegalta Sendai
1-1
Montedio Yamagata
HT
0-1
07:00
Atletico Mineiro
3-2
Fortaleza
HT
0-2
05:00
Corinthians Paulista (SP)
0-0
Santos
HT
0-0
05:00
Flamengo
3-0
America MG
HT
1-0
02:30
Atletico Paranaense
4-2
Bragantino
HT
3-0
06:30
River Plate
2-1
Lanus 2
HT
2-1
04:00
Estudiantes La Plata
0-2
Newells Old Boys
HT
0-0
04:00
Colon de Santa Fe
0-1
CA Huracan
HT
0-1
01:30
Defensa Y Justicia
1-1
Velez Sarsfield
HT
0-0
01:30
1 Talleres Cordoba
0-2
Central Cordoba SDE
HT
0-0
18:00
FC Anyang
1-0
Seoul E-Land FC
HT
0-0
16:00
Chungnam Asan
3-1
Ansan Greeners FC
HT
0-0
09:05
Leones Negros
0-0
Alebrijes de Oaxaca
HT
0-0
22:59
KF Fjallabyggdar
3-2
Vikingur Olafsvik
HT
1-1
21:45
Throttur Reykjavik
3-1
Fjardabyggd Leiknir
HT
1-1
20:00
Magni
0-1
Reynir Sandgerdi
HT
0-0
20:00
Melaka
2-3
Sarawak United
HT
2-1
19:15
Negeri Sembilan
3-0
Pahang
HT
1-0
14:00
1 Yeoju Sejong
1-2
Yangpyeong
HT
1-0
17:00
2 Pyeongtaek Citizen
0-5
Chuncheon Citizen
HT
0-2
15:00
Daegu FC II
1-3
Jeonbuk Hyundai Motors II)
HT
1-0
15:00
Gangwon II
2-0
Seoul United
HT
1-0
14:00
Jeonju Citizen FC
0-1
Daejeon Hana Citizen II
HT
0-0
14:00
Chungju Citizen
3-0
Jinju Citizen
HT
1-0
12:30
Wong Tai Sin
1-1
Wofoo Tai Po
HT
0-1
12:30
Central Western District RSA
0-0
North District FC
HT
0-0
12:30
Wing Yee FT
6-3
Happy Valley
HT
2-2
14:00
Weston Pud(nữ)
3-1
Logan Lightning (nữ)
HT
1-0
16:00
Queensland Lions(w)
7-1
Moreton Bay United (nữ)
HT
3-1
15:15
Peninsula Power (nữ)
2-2
Mitchelton (nữ)
HT
2-1
14:00
Dare southwest Queensland (nữ)
0-3
Brisbane City (nữ)
HT
0-1
14:00
Virginia United SC (nữ)
1-1
The Gap NPL (nữ)
HT
1-1
22:00
FK Aksu
1-1
FC Shakhtyor Karagandy
HT
1-0
20:00
Akzhayik Oral
0-1
Ordabasy
HT
0-0
04:00
Pacific FC
0-3
HFX Wanderers FC
HT
0-2
08:00
Calgary Foothills (nữ)
2-0
FC Arizona (nữ)
HT
1-0
08:00
El Paso Surf (nữ)
0-2
Phoenix Del Sol (nữ)
HT
0-2
08:00
Pleasanton Rage (nữ)
1-0
Fresno freeze (nữ)
HT
1-0
07:00
Oklahoma City (nữ)
3-1
DKSC Badtop (nữ)
HT
2-1
05:30
LA Premier (nữ)
2-1
Miss Kick FC (nữ)
HT
1-0
03:10
KC Courage (nữ)
3-1
FC Wichita (nữ)
HT
2-0
02:00
Lady Victory FC (nữ)
1-4
Cincinnati Sirens (nữ)
HT
0-3
01:10
New Jersey Copa (nữ)
1-2
Coppermine United (nữ)
HT
1-2
22:30
Florida Krush (nữ)
8-0
Club Florida (nữ)
HT
7-0
15:30
Mawyawadi
0-2
YANGON UNITED
HT
0-2
17:15
Croydon Kings
2-3
Adelaide United FC (Youth)
HT
2-1
14:30
Adelaide City FC
0-1
Metrostars SC
HT
0-0
12:40
1 Sturt Lions
2-2
Adelaide Olympic
HT
1-0
12:30
Cumberland United FC
0-3
White City Woodville
HT
0-0
12:30
Adelaide Comets FC
2-0
Adelaide Panthers
HT
2-0
14:00
Stirling Macedonia U20
1-0
Balcatta U20
HT
1-0
12:00
Inglewood United U20
3-3
Perth RedStar FC U20
HT
0-1
12:00
1 Bayswater U20
3-3
Cockburn City U20
HT
1-2
12:00
FloreatAthena U20
1-2
Perth Glory FC U20
HT
0-0
12:00
1 Gwelup Croatia U20
2-6
Sorrento F.C. U20
HT
1-2
12:00
Armadale SC U20
2-7
Pires U20
HT
0-4
09:00
San Diego loyalty
5-0
Indy Eleven
HT
2-0
09:00
Oakland Roots
3-1
Atlanta United FC II
HT
0-0
09:00
Monterey Bay FC
1-2
Sacramento Republic FC
HT
1-0
08:30
El Paso Locomotive FC
5-0
New York Red Bulls B
HT
4-0
08:00
New Mexico United
0-2
Birmingham Legion
HT
0-2
07:30
Memphis 901
2-0
Detroit City
HT
1-0
07:30
Tulsa Roughneck
2-1
Charleston Battery
HT
2-1
07:00
1 Orange County Blues FC
3-1
Loudoun United
HT
1-1
06:00
Pittsburgh Riverhounds
2-5
Tampa Bay Rowdies
HT
1-3
06:00
Miami FC
1-3
Los Angeles Galaxy II
HT
1-2
00:00
Hartford Athletic
0-2
Louisville City FC
HT
0-0
01:00
Israel U19
0-1
U19 Anh
HT
0-1
01:00
U19 Áo
3-2
Serbia U19
HT
1-1
01:00
Guarani de Palhoca
2-3
Metropolitano SC
HT
1-1
14:00
Subiaco AFC
1-6
Olympic Kingsway SC
HT
1-2
14:00
Western Knights
2-1
Joondalup United
HT
0-1
14:00
Rocking ham City
2-0
UWA-Nedlands FC
HT
2-0
14:00
Fremantle City
0-2
Mandurah City
HT
0-0
14:00
Murdoch Uni Melville
2-0
Forrestfield United
HT
0-0
12:35
Adelaide University SC
0-1
Eastern United
HT
0-0
12:30
Adelaide Hills
0-0
Adelaide Victory
HT
0-0
12:30
Fulham United FC
4-0
Playford City Patriots
HT
1-0
12:30
Poet Adelarde Pirates
1-5
West Adelaide SC
HT
1-3
12:30
Adelaide Blue Eagles
4-1
Para Hills Knlghts SC
HT
3-0
12:30
Modbury Jets
5-1
Adelaide Raiders SC
HT
2-1
13:00
Sydney Olympic
4-1
Sutherland Sharks
HT
3-0
12:10
Blacktown City Demons
3-0
Northbridge Bulls
HT
2-0
12:00
Rockdale City Suns
3-3
Sydney United
HT
0-2
16:00
Marconi Stallions
1-1
Ted Reiter Mountain City Rovers
HT
0-0
15:00
Wollongong Wolves
1-1
Manly United
HT
1-0
14:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
1-1
Sydney FC (Youth)
HT
1-1
14:10
Rockdale City Suns U20
1-3
Sydney United 58 U20
HT
1-2
10:45
Sydney Olympic U20
4-1
Sutherland Sharks U20 1
HT
2-1
10:00
Blacktown City FC U20
4-0
Northbridge FC Bulls U20
HT
3-0
16:30
APIA Leichhardt Tigers U20
1-4
Sydney FC U20
HT
0-1
13:45
Marconi Stallions U20
2-3
Mt Druitt Town Rangers U20
HT
0-0
13:00
Wollongong Wolves U20
4-2
Manly United U20
HT
1-1
02:00
Ipatinga
0-1
Betim FC
HT
0-1
01:30
CA San Miguel
0-0
Deportivo Armenio
HT
0-0
01:30
Ituzaingo
0-0
UAI Urquiza
HT
0-0
01:30
CA Fenix Pilar
3-2
Sportivo Dock Sud 2
HT
1-0
01:30
Canuelas FC
1-1
Talleres Rem de Escalada
HT
0-1
00:00
Comunicaciones BsAs
1-1
Defensores Unidos
HT
0-1
13:32
Valentine Phoenix Reserves
1-0
Maitland FC Reserves
HT
0-0
09:35
Weston Workers Reserves
0-2
Adamstown Rosebud Reserves
HT
0-1
09:00
Lake Macquarie Reserves
0-2
Newcastle Olympic FC Reserves
HT
0-2
03:00
1 CD Rancagua Sur
2-0
Deportes Quillon 1
HT
1-0
02:30
Linares Unido
2-0
Osorno
HT
1-0
02:00
1 AC Colina
3-0
Municipal Salamanca 1
HT
3-0
13:00
Goulburn Valley Suns
1-5
North Geelong Warriors
HT
1-1
12:00
Manningham United Blues
2-1
Werribee City
HT
1-1
12:00
Langwarrin
1-1
FC Bulleen Lions
HT
1-0
12:00
Brunswick City
1-1
Pascoe Vale SC 1
HT
0-1
22:25
Akwa United
2-1
Plateau United
HT
1-0
22:00
Niger Tornadoes FC
4-0
Kwara United
HT
2-0
14:10
University of Sydney (nữ)
2-0
Blacktown Spartans(nữ)
HT
0-0
14:00
NWS Spirit (nữ)
1-3
Apia L Tigers (nữ)
HT
0-2
12:25
Northern Tigers FC (nữ)
7-0
Aime Rigi (nữ)
HT
4-0
12:25
Bankstown City Lions (nữ)
1-0
Maca Searle (nữ)
HT
1-0
17:40
Casuarina FC
2-3
Mindil Aces
HT
1-2
13:30
Hellenic AC
2-1
Darwin Hearts
HT
1-0
21:00
Vestri
2-1
Grindavik
HT
0-1
09:30
Central Valley Fuego
3-2
North Carolina
HT
2-1
07:00
1 Minnesota star
1-2
Sioux Falls Thunder FC
HT
1-1
07:00
1 Milwaukee Torrent
1-4
Muskegon Risers SC
HT
1-1
07:00
1 Saint Louis
1-2
Minneapolis City SC 2
HT
1-1
06:30
Miami Beach CF
2-1
Miami United 1
HT
0-1
06:30
1 Tormenta FC
2-3
Omaha
HT
1-1
06:30
Chattanooga Red Wolves
1-2
FC Tucson
HT
0-1
06:00
Greenville Triumph
2-1
Northern Colorado
HT
0-0
06:00
Tallahassee SC
0-2
AFC Mobile
HT
0-1
06:00
Portland Spada
4-2
Las Vegas Legends 1
HT
1-1
05:30
Frederick
4-3
First State FC
HT
1-0
05:00
Miami Dutch Lions FC
0-5
Central Florida Panthers
HT
0-2
16:00
Toowong
0-1
Acacia Ridge
HT
0-0
15:00
The Lakes
6-3
Western Spirit
HT
3-0
15:00
Bayside United FC
4-1
University of Queensland
HT
4-0
15:00
Mount Gravatt Hawks
0-4
Newmarket SFC
HT
0-4
14:00
Balcatta (nữ)
1-2
Fremantle City FC (nữ)
HT
1-1
16:10
Murdoch University Melville FC (nữ)
0-2
Perth RedStar (nữ)
HT
0-0
00:15
Saprissa de Corazon U20
2-1
Santos de Guapiles U20
HT
2-0
19:30
Faizkand
0-0
Ravshan Kulob
HT
0-0
19:30
FK Eskhata
0-3
FC Istaravshan
HT
0-0
16:30
1 Young Lions
0-1
Balestier Khalsa FC
HT
0-0
16:00
Stirling Macedonia
0-0
Balcatta FC 1
HT
0-0
14:00
Inglewood United
1-0
Perth RedStar 1
HT
1-0
14:00
1 Willip
1-4
Sorrento F.C.
HT
0-3
14:00
Floreat Athena
4-0
Perth Glory (Youth)
HT
2-0
14:00
Bayswater City
1-1
Cockburn City
HT
0-0
14:00
Armadale SC
0-5
Perth SC
HT
0-3
01:00
Comercial Tiete SP Youth
7-0
Independente SP Youth
HT
2-0
01:00
Aracatuba SP Youth
3-1
Penapolense (Youth)
HT
1-1
20:00
XV de Piracicaba (Youth)
0-3
Capivariano FC SP Youth
HT
0-1
12:00
Canberra FC
0-1
Gungahlin United
HT
0-1
12:00
OConnor Knights
0-2
Monaro Panthers
HT
0-0
12:00
Belconnen United
2-2
Canberra Olympic
HT
2-0
12:00
Cooma Tigers
1-3
West Canberra Wanderers
HT
1-2
09:00
Ventura County Fusion
1-0
Central Valley Fuego II
HT
0-0
08:30
Flatirons Rush
2-1
Salt City
HT
1-1
08:00
Louisiana Parish AC
0-5
Little Rock Street
HT
0-2
07:40
Colorado ISA
2-3
Park City Red Wolves
HT
1-2
07:30
Kaw Valley
2-0
Chicago City SC
HT
0-0
07:00
Chicago Dutch Lions
1-7
Chicago Fire Premier
HT
0-2
07:00
Texas United
3-1
Blue Goose SC 1
HT
0-1
07:00
Louisiana Krewe FC
3-1
MississippiBrilla
HT
3-0
06:40
NONA FC
3-1
Florida Elite
HT
1-0
06:30
Kings Hammer FC
1-1
Fort Wayne FC
HT
0-0
06:30
Westchester Flames
0-2
FA Euro
HT
0-1
06:30
Southern Soccer Academy Kings
0-2
Dalton Red Wolves SC
HT
0-2
06:00
Minneapolis City SC
0-2
Peoria City
HT
0-1
05:30
West Mass Pioneers
3-2
Vermont Green
HT
1-1
05:00
Bostong
5-1
Blackwatch Rush
HT
0-0
04:30
South Bend Lions
2-1
AFC Cleveland
HT
2-1
04:00
New Jersey Copa
2-1
Long Island Rough Riders
HT
1-1
12:00
Central Coast Mariners (Youth)
1-1
Hake Ya Dong in Sydney City
HT
1-0
16:00
Northern Tigers
1-1
Western Sydney Wanderers AM
HT
0-0
16:00
Bonnyrigg White Eagles
0-1
Spirit FC
HT
0-0
16:00
Blacktown Spartans
4-2
Hills Brumbies
HT
1-1
16:00
Mounties Wanderers
0-5
SD Raiders FC
HT
0-2
15:00
St George City FA
4-1
St George Saints
HT
2-0
01:00
Neman Grodno
0-0
BATE Borisov
HT
0-0
22:59
1 Shakhter Soligorsk
0-1
FC Torpedo Zhodino 1
HT
0-1
21:00
Slutsksakhar Slutsk
0-2
FK Vitebsk
HT
0-1
19:00
FK Isloch Minsk
1-1
FC Gomel
HT
1-1
00:00
Dinamo Tbilisi
5-1
Torpedo Kutaisi
HT
1-0
22:59
Dinamo Batumi
3-0
FC Sioni Bolnisi
HT
0-0
22:59
FC Saburtalo Tbilisi
3-1
Samgurali Tskh
HT
1-1
00:30
Al Faisaly
1-0
Al Wihdat Amman
HT
1-0
00:30
1 Maan
1-3
Moghayer Al Sarhan
HT
1-0
22:00
1 AL-Sareeh
2-2
AL Salt
HT
2-0
05:00
Independence Central (nữ)
0-4
Wake FC (nữ)
HT
0-4
04:00
Kaw Valley FC (nữ)
0-4
Chicago City SC (nữ)
HT
0-1
02:00
Manhattan SC (nữ)
1-6
Queensboro FC (nữ)
HT
0-3
01:00
KFS Vestmannaeyjar
1-3
KF Gardabaer
HT
0-1
21:00
Sindri
1-1
Augnablik Kopavogur
HT
1-1
21:00
Kormakur
3-2
Ellidi
HT
2-1
07:00
O.Higgins
2-0
Fernandez Vial
HT
0-0
04:30
Univ Catolica
3-0
Union San Felipe 1
HT
1-0
02:00
Independiente de Cauquenes
0-1
Nublense
HT
0-0
02:00
Deportes Ovalle
0-1
Union Espanola
HT
0-0
02:00
Everton CD
1-2
CD Magallanes
HT
0-0
02:00
2 Barnechea
1-1
Cobresal 1
HT
1-0
23:30
Deportes La Serena
1-2
Universidad de Concepcion 1
HT
0-1
15:00
Southside Eagles
2-1
Caboolture FC
HT
2-1
15:00
Sunshine Coast FC
1-4
Magpies Crusaders
HT
1-0
21:00
FC Metalurgi Rustavi
0-0
WIT Georgia Tbilisi
HT
0-0
07:30
USA U20
5-0
NicaraguaU20
HT
1-0
04:00
Honduras U20
4-1
Curacao U20
HT
2-1
03:00
Cuba U20
0-1
Panama U20
HT
0-0
01:00
Costa Rica U20
4-1
Trinidad Tobago U20
HT
1-0
21:00
2 de Mayo PJC
2-2
Sol de America Pastoreo
HT
1-1
21:00
Martin Ledesma
1-0
Guarani de Trinidad 2
HT
0-0
22:00
Valur KH Hlidarendi U19
4-1
Dahl vickreni Ma GREE U19
HT
1-1
04:30
Sport Club Recife PE
0-0
Brusque FC
HT
0-0
02:00
Bahia
0-1
Gremio Novorizontin
HT
0-0
21:00
Criciuma
1-0
Vila Nova
HT
1-0
22:59
IR Reykjavik (nữ)
0-0
Volsungur Husavik (nữ)
HT
0-0
15:00
Hualien (nữ)
1-1
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
HT
1-1
15:00
Hang Yuan FC (nữ)
0-0
Taipei Xiongzan (nữ)
HT
0-0
23:00
1 FC Carlos Stein Reserves
0-0
Molinos El Pirata Reserves
HT
0-0
02:00
Sportivo Limpeno (nữ)
4-0
General Caballero JLM (nữ)
HT
2-0
01:00
Jordan U16
0-2
Iraq U16
HT
0-0
22:00
Yemen U16
4-0
Oman U16
HT
3-0
20:20
Fenix U20
2-0
Argentino Quilmes U20
HT
1-0
20:10
San Telmo U20
2-3
Sacachispas U20
HT
2-1
20:10
Ferro Carril Oeste General Pico U20
3-0
Villa Dalmine U20
HT
0-0
19:30
Boca Juniors U20
4-0
Colon U20
HT
2-0
19:15
Union Santa Fe U20
1-1
CA Tigre U20
HT
1-0
19:15
Deportivo Maipu U20
0-3
Estudiantes Rio Cuarto U20
HT
0-0
19:15
Estudiantes La Plata U20
2-0
CA Talleres de Cordoba U20
HT
1-0
19:00
Racing Club U20
0-3
River Plate U20
HT
0-1
19:00
Newells U20
4-0
Barracas Central U20
HT
2-0
19:00
Defensa y Justicia U20
0-0
Rosario Central U20
HT
0-0
19:00
Velez Sarsfield U20
3-1
Club Atlético Independiente U20
HT
1-0
19:00
CA Platense U20
1-1
Arsenal de Sarandi U20
HT
1-0
19:00
Banfield U20
1-0
Argentinos Jrs U20
HT
0-0
19:00
2 San Lorenzo U20
1-1
Lanus U20
HT
0-0
19:00
Atletico Rafaela U20
5-3
CSD Flandria U20
HT
4-0
22:00
Salaspils
2-0
Augsdaugava
HT
2-0
22:59
NSI Runavik
1-3
Vikingur Gotu
HT
0-2
22:59
HB Torshavn
1-2
KI Klaksvik
HT
0-1
20:30
Baikonur
0-3
Akademiya Ontustik
HT
0-0
19:00
Kairat Academy
2-1
Kaisar Kyzylorda
HT
1-1
19:00
Ekibastuzets
3-3
Yassy Turkistan
HT
1-2
19:00
Lashyn Karatau
2-1
Bulat Temirtau
HT
0-1
18:00
Okzhetpes
5-0
FK Igilik
HT
2-0
17:00
Tarlan
6-1
Astana B
HT
2-0
13:00
Criacao Shinjuku
2-2
Verspah Oita
HT
1-0
13:00
Nara Club
0-0
Sony Sendai
HT
0-0
13:00
Suzuka unlimited
0-0
Matsue City FC
HT
0-0
11:00
Maruyasu Industries
1-2
Veertien Kuwana
HT
1-1
11:00
Mio Biwako Shiga
0-4
Osaka FC
HT
0-3
13:00
Yokogawa Musashino
0-3
Honda FC
HT
0-1
17:00
Cheongju Jikji
0-0
Siheung City
HT
0-0
15:00
Pocheon FC
2-2
Paju Citizen FC
HT
0-0
14:00
Dangjin Citizen
0-3
Ulsan Citizens
HT
0-0
19:00
Tallinna FC Levadia B
1-2
Kohtla Jarve JK Jarve
HT
1-1
18:00
Yishun Sentek Mariners
1-1
Singapore Khalsa Association
HT
1-0
16:00
Katong FC
1-2
Project Vaults Oxley SC
HT
1-2
01:00
1 Boston City FC Brasil U20
0-0
Athletic Club MG U20
HT
0-0
20:00
Betis FC U20
0-4
Coimbra EC U20
HT
0-2
19:45
Manjung City FC
3-0
Tun Razak FC
HT
3-0
15:45
Tok Janggut Warriors FC
0-2
Harini KS FC
HT
0-2
15:45
Respect FC
0-1
Bukit Tambun FC
HT
0-1
15:45
Malaysia Universiteti
3-1
Langkawi City FC
HT
1-0
15:45
Kijang Rangers FC
2-0
Real Chukai
HT
1-0
12:00
Balcatta FC U21 (nữ)
3-1
Fremantle City FC U21 (nữ)
HT
2-1
06:20
National Defense Forces
0-0
Cunupia FC
HT
0-0
04:10
Deportivo PF
1-0
CSW FC
HT
0-0
03:30
Sporting Cristal
1-0
Alianza Atletico Sullana
HT
1-0
12:00
Lae City
2-1
Hekari Souths United FC
HT
0-1
15:00
Geelong Sc
0-1
Nunawading City
HT
0-1
12:00
Melbourne Victory NPL
2-1
Springvale White Eagles
HT
0-0
15:15
Fitzroy City
3-0
Mazenod Victory 1
HT
0-0
12:00
Beaumaris
1-2
South Springvale SC
HT
0-0
20:00
FK Aktobe Reserves
6-0
FC Arys
HT
2-0
19:00
Ordabasy Reserves
3-0
FC Aqtobe City 1
HT
1-0
18:00
Tobol Kostanay Reserves
4-2
Shakhter Karagandy Reserves
HT
2-2
13:00
Kyzyl Zhar Petropavlovsk II
1-2
Khan Tengri FC 1
HT
1-1
15:00
Qingdao Youth Island
0-0
Zibo Cuju F.C.
HT
0-0
21:00
1 Orn-Horten
8-1
FK Arendal 2
HT
4-0
21:00
Frigg
3-0
Eidsvold Turn
HT
0-0
21:00
1 Gjovik Lyn
1-1
Baerum SK
HT
1-0
18:45
Strommen
4-2
Staal Jorpeland
HT
2-1
04:00
Juazeirense
0-2
EC Jacuipense
HT
0-1
03:00
Ferroviaria SP
0-0
Nova Venecia FC
HT
0-0
02:00
Amazonas FC
1-2
Porto Velho/RO
HT
1-0
02:00
Caldense MG
0-1
Pouso Alegre
HT
0-1
02:00
1 CS Sergipe
2-1
CS Esportivo AL
HT
2-1
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
2-5
Bahia de Feira BA
HT
1-1
02:00
Cascavel PR
0-1
Aimore RS
HT
0-1
02:00
1 Gremio Anapolis
1-2
Costa Rica MS
HT
0-0
02:00
Tocantinopolis
0-1
Juventude MA
HT
0-1
01:30
2 Castanhal PA
0-0
4 de Julho 2
HT
0-0
01:15
Real Noroeste
2-2
Inter de Limeira
HT
0-0
01:00
Santo Andre
1-1
Cianorte PR 1
HT
1-1
01:00
Portuguesa RJ
1-0
Parana PR
HT
0-0
01:00
Caxias RS
2-1
Sao Luiz(RS)
HT
1-0
01:00
Crato CE
0-1
Sousa PB
HT
0-0
01:45
Dundalk U19
3-1
St. Patricks U19
HT
1-0
09:00
Havelock North Wanderers
2-2
Waterside Karori
HT
1-0
01:00
Atletico Mineiro Youth
1-1
Cruzeiro (Youth)
HT
0-0
01:00
Internacional RS U20
3-1
Atletico Paranaense (Youth)
HT
1-1
01:00
1 Chapecoense (Youth)
1-1
Gremio (Youth) 1
HT
0-1
23:45
CR Flamengo (RJ) (Youth)
2-0
Botafogo RJ (Youth)
HT
1-0
21:00
Palmeiras (Youth)
2-0
Fortaleza (Youth)
HT
1-0
20:00
Ceara (Youth)
5-2
Sao Paulo (Youth) 1
HT
1-2
22:00
Mlawianka Mlawa
3-1
MKS Piaseczno 1
HT
1-0
20:00
KS Wieczysta Krakow
4-0
Termalica BB Nieciecza II
HT
2-0
19:30
Moyale Barracks
1-2
Red Lions FC
HT
1-1
19:30
Mighty Tigers
0-1
Silver Strikers
HT
0-1
19:30
Blue Eagles
1-1
Ekwendeni Hammers
HT
0-0
19:30
Mafco
1-1
Be Forward Wanderers
HT
0-0
12:00
Gold Coast Knights
1-1
Queensland Lions SC 1
HT
1-0
15:30
Moreton Bay United
6-0
Gold Coast United
HT
2-0
15:30
Logan Lightning
0-0
Brisbane Roar (Youth) 1
HT
0-0
14:30
Brisbane City
1-1
Brisbane Olympic United FC
HT
1-0
13:00
Peninsula Power
3-2
Sunshine Coast Wanderers FC
HT
1-1
14:10
Gold Coast Knights U23
0-2
Lions FC U23
HT
0-1
13:00
1 Mitchelton U23
1-2
Ipswich knights U23
HT
1-2
12:15
Eastern Suburbs U23(AUS)
0-3
Capalaba Bulldogs U23
HT
0-2
13:15
Moreton Bay United U23
2-0
Gold Coast United U23
HT
1-0
12:45
Southside Eagles U23
1-1
Caboolture FC U23
HT
0-0
12:15
Brisbane City U23
1-2
Brisbane Olympic FC U23
HT
1-1
12:00
Western Pride FC U23
3-1
SWQ Thunder U23
HT
1-1
23:15
Bodo Glimt 2
2-4
Tiller
HT
0-0
21:00
Mjolner
5-1
Skjervoy
HT
2-0
21:00
Orkla
1-1
Melhus
HT
1-0
21:00
Toten
1-4
Brumunddal
HT
1-3
21:00
Shas B Team card product
0-2
Fyllingsdalen
HT
0-1
20:00
Brann 2
2-0
Akra
HT
1-0
20:00
Aalesund FK B
4-0
Elverum 1
HT
2-0
20:00
Mandalskameratene
0-1
Follo
HT
0-1
20:00
Fana
1-2
Lysekloster
HT
1-1
20:00
Bremnes IL
3-0
Vidar
HT
1-0
19:00
Rana FK
2-3
Strindheim IL
HT
1-1
19:00
Funnefoss/Vormsund
2-2
Bossekop
HT
1-1
19:00
Steinkjer FK
2-1
Kolstad
HT
1-1
19:00
Uraedd FK
3-2
Sprint-Jeloy
HT
1-1
19:00
Pors Grenland
1-2
IL Express
HT
0-1
19:00
Brodd
1-0
Djerv 1919
HT
1-0
19:00
Floro
2-0
FF Lillehammer
HT
0-0
19:00
Ready
1-3
Oppsal
HT
1-3
18:45
Raufoss IL B
0-0
Spjelkavik
HT
0-0
17:30
froya
5-0
Grei
HT
3-0
17:00
Sandvikens
0-1
Nordstrand
HT
0-1
00:00
Cincinnati II
1-3
Orlando City B
HT
1-2
06:00
Herrera FC (nữ)
1-2
Elite FC (nữ)
HT
1-1
21:30
Unirea Branistea
4-0
Victoria Traian 1
HT
2-0
12:00
Murdoch University Melville FC Reserves
2-0
Forrestfield Utd Reserves
HT
2-0
12:00
Western Knights Reserves
2-0
Joondalup Utd Reserves
HT
1-0
12:00
Quinns FC Reserves
0-0
Dianella White Eagles Reserves
HT
0-0
12:00
Rockingham City FC Reserves
5-1
UWA-Nedlands FC Reserves
HT
1-1
12:00
Subiaco AFC Reserves
3-2
Olympic Kingsway Reserves
HT
2-1
12:00
Fremantle City FC Reserves
0-2
Mandurah City FC Reserves
HT
0-2
12:15
Adelaide City Reserve
2-2
North Eastern MetroStars Reserve
HT
0-2
03:30
Defensor Sporting Montevideo
1-0
Cerro Largo
HT
0-0
01:00
Danubio FC
0-1
Nacional Montevideo
HT
0-0
20:00
Centro Atletico Fenix
0-0
Deportivo Maldonado
HT
0-0
01:30
1 Victoriano Arenas
1-1
El Porvenir 1
HT
1-0
01:30
1 Puerto Nuevo
1-1
General Lamadrid 1
HT
0-1
01:30
Liniers
1-2
Deportivo Espanol
HT
0-0
12:30
Southern United (nữ)
3-0
South Yarra SC (nữ)
HT
0-0
12:00
Melbourne Uni (nữ)
2-2
Casey Comets (nữ)
HT
0-1
01:10
Tigres U19
5-0
Libertad CD Villavicencio U19
HT
1-0
00:30
Millonarios B U19
1-1
Bogota FC U19
HT
1-1
04:10
Temperley
2-0
Flandria
HT
1-0
02:10
Alvarado Mar del Plata
0-1
Belgrano
HT
0-0
00:10
Deportivo Moron
1-1
Gimnasia Jujuy
HT
1-0
13:30
1 Launceston City
1-2
Devonport City 1
HT
1-0
13:10
Olympia Warriors
4-0
Riverside Olympic
HT
2-0
00:45
USC Bassam
3-2
CO Korhogo
HT
2-1
22:30
LYS Sassandra
0-1
Stella Club d'Adjame 1
HT
0-1
06:15
Libertad
1-0
Cerro Porteno 3
HT
0-0
04:00
General Caballero
2-1
resistencia SC
HT
0-0
12:00
1 Khangarid Klub
2-1
Athletic 220 FC 1
HT
1-1
18:00
Ulaanbaatar City
3-0
Deren FC
HT
0-0
15:00
1 Erchim
3-3
SP Falcons
HT
2-1
15:30
New Town Eagles
3-1
Clarence Zebras Reserves
HT
1-1
13:20
Launceston United
6-0
Riverside Olympic Reserves
HT
3-0
13:15
Ulverstone FC
3-3
Somerset 1
HT
1-0
17:00
Saunders SC
5-1
Serendib SC
HT
3-0
11:30
Tuggeranong Utd(w)
2-2
West Canberra Wanderers FC (nữ)
HT
0-2
11:30
Canberra Olympic(w)
1-1
Canberra FC (nữ)
HT
1-1
11:30
Wagga City Wanderers (nữ)
2-4
Gungahlin United(w)
HT
1-1
01:30
1 CA Lugano
3-0
Mercedes 1
HT
2-0
01:30
Central Ballester
1-3
Yupanqui
HT
0-0
01:30
1 Argentino de Rosario
1-1
Centro Espanol
HT
0-1
01:35
Brikama United
0-0
WAA Banjul
HT
0-0
23:20
Fortune FC
0-1
Wallidan FC
HT
0-1
22:59
Team Rhino FC
1-1
Falcons FC
HT
1-1
20:00
Qizilqum Zarafshon B
0-0
Unired
HT
0-0
20:00
Lokomotiv BFK
2-2
FK Chigatoy
HT
0-2
19:30
Navbahor Namangan B
2-2
PFK Shahrixonchi
HT
1-1
05:00
Gremio Sorriso U20
5-0
Campo Novo do Parecis U20
HT
2-0
01:30
Coritiba PR (Youth)
11-0
AA Batel U20
HT
5-0
01:00
Cerrado U20
1-0
Royal U20
HT
0-0
01:00
1 Brasil de Pelotas U20
2-1
Tres Passos U20
HT
0-1
01:00
Aimore RS U20
1-2
Apafut RS (Youth)
HT
0-1
01:00
Sao Jose EC U20
3-3
Novo Hamburgo RS U20
HT
1-2
00:45
Campo Grande AC U20
1-1
7 de Abril U20
HT
1-1
20:00
Ceilandia DF U20
5-0
Sobradinho U20
HT
5-0
19:30
Remo PA (Youth)
1-0
ESMAC PA U20
HT
1-0
20:00
Yadah FC
1-0
Dynamos FC
HT
0-0
20:00
Cranborne Bullets
1-4
Chicken Inn
HT
1-2
19:55
Bulawayo City
0-3
Ngezi Platinum
HT
0-0
15:00
Altona Magic
0-1
Heidelberg United
HT
0-1
14:30
Port Melbourne
1-3
Oakleigh Cannons
HT
0-2
13:45
Dandenong City SC
1-3
Dandenong Thunder
HT
1-2
12:00
Avondale FC
5-1
Eastern Lions SC
HT
1-1
01:00
Maua FC
0-2
SKA Brasil
HT
0-0
01:00
XV de Jau
1-0
CA Taquaritinga SP
HT
0-0
01:00
Vocem SP
0-1
AA Itarare
HT
0-0
01:00
1 Uniao Mogi
0-0
Sao Jose Dos Campos/SP
HT
0-0
01:00
Gremio Prudente
1-0
Osvaldo Cruz/SP
HT
0-0
01:00
1 Colorado Caieiras FC
1-1
Jabaquara SP 1
HT
0-0
01:00
Paulista(SP)
3-0
Itapirense/SP
HT
2-0
01:00
GD Saocarlense
2-1
Francana
HT
1-1
13:00
Taringa Rovers
0-4
Holland Park Hawks FC
HT
0-2
12:00
North Star
1-1
Souths United
HT
0-0
16:30
Grange Thistle SC
2-0
Magic United TFA
HT
1-0
16:15
Virginia United
1-3
Albany Creek
HT
1-0
15:15
Brisbane Wolves
0-3
Surfers Paradise
HT
0-2
13:00
Miyazaki
1-4
FC Gifu
HT
1-1
12:00
Vanraure Hachinohe FC
1-0
Fukushima United FC 1
HT
0-0
17:00
Ehime FC
1-0
Kagoshima United
HT
1-0
16:30
Gainare Tottori
2-2
SC Sagamihara
HT
2-1
16:00
Kataller Toyama
1-0
AC Nagano Parceiro
HT
1-0
15:00
Yokohama SCC
0-3
Fujieda MYFC
HT
0-1
01:00
FF Sports Vicosense U23
0-1
Zumbi EC U23
HT
0-0
01:00
Vitoria ES
2-0
Estrela do Norte ES
HT
2-0
01:00
Rio Branco-ES
4-0
SC Brasil Capixaba 1
HT
2-0
16:30
Port Melbourne Sharks SC U21
0-1
Oakleigh Cannons U21
HT
0-1
13:00
Altona Magic U21
1-3
Heidelberg United U21
HT
1-2
12:00
Melbourne Knights U21
1-1
St. Albans Saints U21
HT
0-1
00:45
1 Macae
1-1
Cabofriense(RJ)
HT
1-0
00:45
Sampaio Correa (RJ)
5-1
Angra Dos Reis RJ
HT
1-0
00:45
Goncalense
0-1
America-RJ
HT
0-0
00:45
Artsul RJ
0-0
Americano RJ
HT
0-0
22:59
FK Riteriai
0-3
Hegelmann Litauen
HT
0-2
21:00
FK Panevezys
1-2
Siauliai
HT
1-1
02:30
Wydad Casablanca
2-1
DHJ Difaa Hassani Jadidi
HT
1-1
02:30
Hassania Agadir
2-3
Raja Casablanca Atlhletic
HT
0-1
00:00
Olympique de Safi
3-1
IRT Itihad de Tanger 1
HT
1-1
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
1-1
Club Salmi
HT
1-0
15:00
Tallebudgera Valley FC
0-2
Southport Warriors
HT
0-2
15:00
Broadbeach United
4-0
Runaway Bay Green
HT
1-0
15:00
Palm Beach
2-1
Kingscliff FC
HT
1-0
12:35
Bayside United (nữ)
0-4
Alamein (nữ)
HT
0-4
12:10
Calder United SC (nữ)
3-0
South Melbourne (nữ)
HT
1-0
20:10
Kelantan United
0-1
Perak
HT
0-0
20:00
UiTM FC
3-0
Terengganu B
HT
2-0
19:15
Kuching FA
2-1
PDRM
HT
1-0