Đặt cược

Kết quả tỷ số, trực tiếp Al-Jazeera vs Moghayer Al Sarhan, 22h00 30/06

Al-Jazeera
Kết quả bóng đá Jordan

Al-Jazeera vs Moghayer Al Sarhan


22:00 ngày 30/06/2022

Đã kết thúc
Moghayer Al Sarhan
Al-Jazeera
0
HT

0 - 0
Moghayer Al Sarhan
1

Trực tiếp kết quả tỷ số Al-Jazeera vs Moghayer Al Sarhan & xem diễn biến trực tuyến trận đấu. Cập nhật đầy đủ và CHÍNH XÁC thông tin đội hình ra sân, cầu thủ dự bị, cầu thủ ghi bàn, lịch sử đối đầu, diễn biến kết quả, tỷ lệ kèo trận Al-Jazeera - Moghayer Al Sarhan, thống kê thẻ phạt, tỷ lệ cầm bóng hiệp 1, hiệp 2... để tiện cho quý vị độc giả theo đõi.


Ngoài ra Tructiep24h.com cập nhật tin tức, lịch thi đấu bóng đá, kết quả bóng đá hôm nay , tỷ lệ kèo trực tuyến, livescore tỷ số trực tiếp ... tất cả các giải đấu hàng đầu thế giới NHANH NHẤT.

Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Al-Jazeera vs Moghayer Al Sarhan

      64' 0-1     

Tường thuật trận đấu

Số liệu thống kê Al-Jazeera vs Moghayer Al Sarhan

Al-Jazeera   Moghayer Al Sarhan
7
 
Phạt góc
 
5
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
7
3
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
5
99
 
Pha tấn công
 
103
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
48
01:45
Coventry City
1-4
Bristol City
HT
0-3
01:45
Middlesbrough
0-1
Barnsley
HT
0-0
01:45
Sheffield Wednesday
2-0
Sunderland A.F.C
HT
1-0
01:45
Plymouth Argyle
0-2
Peterborough United
HT
0-1
01:45
Port Vale
1-2
Rotherham United
HT
0-2
01:45
Blackburn Rovers
4-0
Hartlepool United
HT
1-0
22:59
1 Vitoria Guimaraes
1-0
Hajduk Split
HT
1-0
17:30
Gangwon FC
1-0
Daegu FC
HT
0-0
17:00
Suwon City
0-1
Jeonbuk Hyundai Motors
HT
0-1
23:30
Italy U19
3-0
Albania U19
HT
2-0
22:59
Tajikistan U19
0-3
Uzbekistan U19
HT
0-1
22:00
Romania (nữ) U17
2-0
Bosnia (nữ) U17
HT
1-0
21:00
Senegal U23
1-1
Algeria U23
HT
0-0
20:00
Iran U19
2-2
Kyrgyzstan U19
HT
0-1
17:30
Morocco U23
0-2
Saudi Arabia U23
HT
0-1
17:30
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
3-2
Cameroon U23
HT
1-1
18:00
Viettel FC
0-0
Kuala Lumpur
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

07:45
MLS All-Stars
2-1
Mexico All Stars
HT
1-0
02:30
Cordoba
3-2
Merida AD
HT
1-1
02:00
Olivenza FC
0-2
Badajoz
HT
0-1
01:30
CD Miajadas
2-0
Don Benito
HT
1-0
01:30
Forli
0-6
Cesena
HT
0-4
01:30
San Fernando CD
0-1
Real Betis B
HT
0-0
01:30
UD San Fernando
0-1
Real Betis B
HT
0-0
01:30
Torrent C.F
0-0
Atletico Saguntino
HT
0-0
01:00
UCAM Murcia
0-0
CD El Palo
HT
0-0
01:00
Orihuela CF
0-3
CF Intercity
HT
0-1
01:00
Dollingstown
0-2
Glenavon Lurgan
HT
0-2
01:00
URS Lixhe-Lanaye
4-1
Union La Calamine
HT
1-0
01:00
UD Logrones
3-0
Cultural Leonesa
HT
0-0
01:00
CD Arenteiro
2-2
Racing de Ferrol
HT
2-2
01:00
CA Bembibre
0-1
Atletico Astorga 1
HT
0-1
00:45
Antequera CF
1-3
Melilla CD
HT
1-2
00:30
Royal Cappellen FC
1-6
Antwerp B
HT
0-2
00:30
Atletico de Madrid B
2-2
UD San Sebastian Reyes
HT
0-2
00:30
CF Trival Valderas
1-3
AD Union Adarve
HT
1-0
00:30
Sestao
2-0
Athletic Bilbao B
HT
2-0
00:30
Arandina
2-4
G. Segoviana
HT
2-3
00:00
Real Titanico Laviana
1-3
Real Oviedo B
HT
1-1
00:00
Celta vigo b
2-3
Bergantinos CF
HT
2-1
00:00
FC Vilafranca
1-2
AE Prat
HT
0-1
00:00
Baleares
2-0
SCR Pena Deportiva
HT
1-0
00:00
Nea Salamis
1-0
Ermis Aradippou
HT
0-0
00:00
U.M. Escobedo
0-3
SD Laredo
HT
0-3
00:00
Union Langreo
1-1
CD Lealtad
HT
0-1
00:00
1 Unionistas de Salamanca
2-4
Alcorcon B
HT
0-4
00:00
SD Amorebieta
1-1
Numancia
HT
0-0
00:00
Aguilas CF
1-0
Almeria B
HT
1-0
00:00
CF Peralada
0-1
Sabadell 1
HT
0-1
00:00
Barcelona B
2-1
Valencia CF Mestalla 1
HT
0-1
00:00
Anorthosis Famagusta FC
0-0
Doxa Katokopias
HT
0-0
00:00
UE Olot
1-3
Gimnastic Tarragona
HT
0-0
00:00
Domzale
0-3
FC Shakhtar Donetsk
HT
0-3
00:00
Real Murcia
1-1
AD Alcorcon
HT
0-0
23:30
Panahaiki-2005
1-2
Atromitos Athens
HT
0-1
23:30
Athletic Club Bibao (nữ)
1-0
Eibar (nữ)
HT
0-0
22:59
Carrarese
1-1
Nuova Monterosi
HT
0-1
22:59
Feralpisalo
1-2
ACD Virtus Entella
HT
1-1
22:59
San Donato Tavarnelle
1-1
Scandicci
HT
1-1
22:59
PO Ahironas-Onisilos
4-2
Olympiakos Nicosia FC
HT
2-1
22:59
Ethnikos Achnas FC
1-0
E.N.Paralimniou
HT
0-0
22:59
FK Vozdovac Beograd
4-4
Al Ahli(UAE) 1
HT
2-3
22:59
Slavia Praha (nữ)
0-2
Real Madrid (nữ)
HT
0-2
22:59
ASD Fanfulla
1-1
Villa dAlme Valbrembana
HT
0-0
22:59
Real Sociedad B
0-1
CF Rayo Majadahonda
HT
0-0
22:59
Gubbio
1-0
ASD Sporting Trestina
HT
1-0
22:30
Tabor Sezana
0-2
Al-Fateh
HT
0-0
22:30
Al-Dhafra
3-0
Kazma
HT
2-0
22:20
AC Monopoli
1-1
Sorrento F.C.
HT
1-1
22:00
Omonia 29is Maiou
4-1
Digenis Morphou
HT
1-0
22:00
coruxo FC
1-0
Pontevedra
HT
1-0
22:00
Asd Pineto Calcio
0-4
Recanatese
HT
0-1
21:30
Al-Sahel
2-1
Al Khaleej Club
HT
1-0
21:30
FC Flora Tallinn (nữ)
0-2
Gintra Universitetas (nữ)
HT
0-1
17:30
CD Vitoria(SPA)
1-0
Alaves B
HT
0-0
14:30
Getafe B
2-4
CD Artistico Navalcarnero
HT
1-3
00:00
Luzern
1-1
Grasshopper
HT
1-1
07:30
Talleres Cordoba
0-1
Velez Sarsfield
HT
0-0
07:30
2 Palmeiras
0-0
Atletico Mineiro 1
HT
0-0
01:30
LKS Lodz
2-0
Puszcza Niepolomice
HT
2-0
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
0-1
Skra Czestochowa
HT
0-0
22:59
Zaglebie Sosnowiec
1-0
GKS Tychy
HT
1-0
22:59
Resovia Rzeszow
1-3
Arka Gdynia
HT
0-1
22:59
Tekstilshchik Ivanovo
2-2
Spartak Kostroma
HT
2-0
22:30
Znamya Truda
0-3
Torpedo Vladimir
HT
0-1
22:30
FK Ryazan
0-0
Rodina Moskva II
HT
0-0
22:00
Dinamo Moscow B
2-3
Torpedo Moskau II
HT
0-2
22:00
Kvant Obninsk
0-2
FK Sakhalinets
HT
0-2
22:00
FC Murom
1-0
FC Tver
HT
0-0
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
0-1
Sokol
HT
0-0
22:00
Elektron VN
0-0
Rodina Moskva III
HT
0-0
22:00
Luki Energiya
3-2
Dinamo Saint Petersburg
HT
2-2
22:00
1 Zenit-2 St.Petersburg
2-1
Yadro St. Petersburg
HT
1-1
22:00
Avangard
0-0
Dinamo Briansk
HT
0-0
22:00
FK Spartak Tambov
1-2
Metallurg Lipetsk
HT
1-1
21:00
Peresvet Podolsk
2-4
Arsenal Tula II
HT
0-1
21:00
FK Znamya Noginsk
1-2
Saturn Moscow 1
HT
0-0
20:00
Irtysh 1946 Omsk
0-2
FK Zenit Izhevsk
HT
0-1
18:00
Zvezda Sint Petersburg
3-0
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
HT
1-0
18:00
1 Baltika-BFU Kaliningrad
1-1
Zorkyi Krasnogorsk
HT
0-0
18:00
1 Dinamo Barnaul
1-3
Amkar Perm 1
HT
0-1
17:00
Chertanovo Moscow
2-2
Dynamo Vologda 1
HT
0-1
17:00
Strogino Moscow
4-2
SY Sakhalinsk 1
HT
1-2
17:00
Khimki (R)
0-0
Zenit Penza 1
HT
0-0
17:00
1 Dinamo Vladivostok
2-2
Salyut-Energia Belgorod
HT
1-2
16:00
1 Balashikha
0-1
FK Kolomna
HT
0-0
13:00
SKA Khabarovsk II
0-1
FK Kaluga 1
HT
0-1
00:00
Dynamo Dresden
2-0
SC Verl 1
HT
1-0
00:00
Saarbrucken
1-0
Borussia Dortmund (Youth)
HT
0-0
00:00
SV Waldhof Mannheim
1-0
Erzgebirge Aue
HT
0-0
00:00
SV Wehen Wiesbaden
4-1
SpVgg Bayreuth
HT
2-0
00:00
VfL Osnabruck
0-1
Ingolstadt
HT
0-1
09:05
1 Cimarrones de Sonora
2-1
Leones Negros
HT
2-0
07:05
Venados FC
1-1
CSyD Dorados de Sinaloa
HT
0-0
05:00
Alebrijes de Oaxaca
2-2
Mineros de Zacatecas
HT
2-1
00:00
Pitea IF
3-1
Umea FC
HT
1-0
00:00
Torns IF
3-2
BK Olympic
HT
1-2
00:00
IF Sylvia
1-2
Taby
HT
0-1
00:00
IK Oddevold
0-2
GAIS
HT
0-1
00:00
Sollentuna United
2-0
Tegs SK
HT
2-0
00:00
FC Trollhattan
1-1
Vanersborgs IF
HT
0-1
00:00
IFK Malmo FK
0-3
Lunds BK
HT
0-1
00:00
Gefle IF
4-1
FC Stockholm Internazionale
HT
3-0
00:00
Vasalunds IF
0-0
Sandvikens IF 1
HT
0-0
23:30
Tvaakers IF
2-1
Qviding FIF
HT
1-0
00:00
Motor Lublin
0-3
KP Calisia Kalisz
HT
0-2
00:00
Olimpia Elblag
4-0
OKS Stomil Olsztyn
HT
1-0
22:59
Gornik Polkowice
1-2
Pogon Siedlce 1
HT
0-2
22:59
Kotwica Kolobrzeg
2-1
Wisla Pulawy
HT
1-1
22:59
1 Radunia Stezyca
2-1
Hutnik Krakow
HT
2-0
22:00
1 Garbarnia Krakow
3-1
Slask Wroclaw II
HT
0-0
22:00
Zaglebie Lubin B
1-0
Lech II Poznan
HT
0-0
22:00
1 Siarka Tarnobrzeg
0-0
GKS Jastrzebie 1
HT
0-0
23:15
Kiang West FC
1-1
Greater Tomorrow FC
HT
0-0
20:00
Terengganu
1-2
Johor Darul Takzim
HT
0-1
15:30
Laconi Lian
1-3
Hantharwady United
HT
1-2
09:05
San Diego loyalty
1-0
Monterey Bay FC
HT
0-0
08:05
San Antonio
2-1
Loudoun United
HT
1-1
06:00
Miami FC
1-2
Tulsa Roughneck
HT
1-2
18:30
Than KSVN (nữ)
0-2
Ha Noi (nữ)
HT
0-1
16:00
Phong Phu Ha Nam (nữ)
4-1
Ho Chi Minh City B (nữ)
HT
0-0
07:00
Sao Paulo/SP (nữ)
3-1
Taubate(nữ)
HT
2-0
01:00
Portuguesa Desportos (nữ)
1-1
Realidade Jovem/SP (nữ)
HT
0-0
01:00
Sao Jose dos Campos (nữ)
0-2
Bragantino (nữ)
HT
0-0
01:00
Campos AA U20
0-0
Serrano RJ U20
HT
0-0
01:00
Barra Mansa/RJ U20
0-0
Audax RJ U20
HT
0-0
01:00
Bonsucesso U20
0-2
Friburguense RJ U20
HT
0-1
01:00
Campo Grande AC U20
3-1
Goncalense FC U20
HT
3-1
21:00
Sao Goncalo/Niteroi U20
0-0
Duque de Caxias RJ U20 1
HT
0-0
20:30
Ceres U20
0-0
Cabofriense U20
HT
0-0
17:45
Uttarakhand FC
0-6
Vatika FC
HT
0-4
07:00
Olmedo Riobamba
0-2
Libertad FC 1
HT
0-0
07:00
SC Imbabura
0-0
Manta FC
HT
0-0
03:00
CD Puerto Quito
0-2
CD Independiente Juniors 1
HT
0-0
01:00
CP San Cristobal
0-0
Terrassa
HT
0-0
01:00
1 CE Manresa
0-3
UE Cornella
HT
0-1
00:30
UE Rapitenca
0-3
Sant Andreu
HT
0-2
19:00
Wigan U21
5-0
Watford U21
HT
3-0
22:00
Osters U21
3-1
Landskrona BoIS U21
HT
2-1
22:00
Athletic FC United U21
4-0
Orebro U21
HT
1-0
21:30
Utsiktens BK U21
2-3
IFK Goteborg U21
HT
2-0
01:00
KA Akureyri
3-0
KFR Aegir
HT
0-0
17:30
Shillong Lajong FC
5-0
Ryntih SC
HT
2-0
01:00
CEAC/Araruama
1-1
Americano RJ
HT
0-0
07:30
Washington Spirit (nữ)
1-2
Portland Thorns FC (nữ)
HT
0-0
15:20
Broadmeadow Magic Reserves
2-1
Lambton Jaffas Reserves
HT
0-0
02:00
Hearts U21
2-3
Buckie Thistle FC
HT
1-0
01:45
Spartans
0-1
Glasgow Rangers U21
HT
0-0
01:45
Hibernian FC U21
1-1
Brechin City
HT
0-0
23:30
Gamla Upsala SK (nữ)
0-1
Bollstanas Sk (nữ)
HT
0-0
05:15
Ceara
2-1
Sao Paulo
HT
1-0
17:00
Aime Rigi (nữ)
1-7
Maca Searle (nữ)
HT
0-0
09:00
Antigua GFC
0-3
CSD Municipal
HT
0-1
07:05
C.S.D. Comunicaciones
1-0
Xelaju MC
HT
0-0
05:00
Deportivo Xinabajul
1-1
CD Achuapa 1
HT
0-0
04:00
Guastatoya
0-0
Deportivo Mixco
HT
0-0
02:00
CD Puerto de Iztapa
4-3
Coban Imperial
HT
1-3
00:00
Malacateco
3-1
Santa Lucia Cotzumalguapa
HT
1-0
02:15
HK Kopavogs
4-1
Throttur Vogum
HT
1-1
00:00
1 UMF Selfoss
2-1
Thor Akureyri 1
HT
1-1
06:45
North Carolina
2-1
Forward Madison FC 1
HT
0-1
16:30
Western Spirit
1-2
Pine Hills
HT
1-2
18:45
Subiaco AFC (nữ)
2-5
Perth SC (nữ)
HT
0-3
07:05
Atletico Carcarana
0-0
Argentino De Firmat
HT
0-0
18:45
Albirex Niigata FC
7-1
Young Lions
HT
4-0
02:00
Real Madrid
2-0
Eintracht Frankfurt
HT
1-0
04:00
San Jose Costa Rica
3-3
CS Uruguay De Coronado
HT
0-2
03:00
2 Escorpiones Belen
2-2
Municipal Turrialba
HT
0-2
03:00
AD Cariari Pococi
2-0
FC Aserri
HT
1-0
20:45
BKMA II
6-0
Urartu II
HT
2-0
20:45
FC West Armenia
0-2
Ararat Yerevan II
HT
0-0
20:30
Gandzasar Kapan
1-3
Pyunik B
HT
0-1
01:15
Palmeiras (Youth)
5-0
Sao Bento SP (Youth)
HT
4-0
01:00
Desportivo Brasil Youth
3-0
Assisense SP U20 1
HT
0-0
01:00
Santos (Youth)
3-1
Sao Jose AP (Youth)
HT
2-1
01:00
1 Ferroviaria SP (Youth)
2-2
Tanabi SP (Youth) 2
HT
0-1
01:00
Sao Paulo (Youth)
3-1
Inter Bebedouro SP Youth
HT
0-1
01:00
Aracatuba SP Youth
1-0
Portuguesa (Youth)
HT
0-0
01:00
1 Guarani SP (Youth)
0-2
Gremio Novorizontin (Youth)
HT
0-1
01:00
Capivariano FC SP Youth
3-0
Agua Santa SP Youth
HT
1-0
01:00
Ponte Preta (Youth)
4-1
XV de Piracicaba (Youth)
HT
3-1
01:00
1 Monte Azul SP (Youth)
1-1
Penapolense (Youth)
HT
0-1
01:00
Ituano (Youth)
3-1
Gremio Osasco Audax Youth
HT
2-1
01:00
1 Mirassol FC Youth
2-1
XV de Jau (Youth)
HT
2-0
01:00
SKA Brasil Youth
1-0
Botafogo-SP (Youth)
HT
0-0
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
2-2
Noroeste (Youth)
HT
2-0
01:00
RB Bragantino Youth
0-1
Flamengo-SP (Youth)
HT
0-1
01:00
Ibrachina Youth
2-0
Sao Caetano (Youth) 1
HT
1-0
19:30
Ferroviario U20
2-4
Juazeiro/BA U20
HT
0-2
22:05
SKF Zilina (nữ)
1-12
Dukla Banska Bystrica (nữ)
HT
1-6
22:00
Slovan Bratislava (nữ)
3-1
TJ Spartak Myjava(nữ)
HT
1-0
22:00
Spartak Trnava (nữ)
4-1
MFK Topolcany (nữ)
HT
2-1
22:00
MFK Ruzomberok (nữ)
3-0
Peshaka (nữ)
HT
1-0
22:00
FK Nove Zamky (nữ)
0-3
AS Trencin (nữ)
HT
0-1
15:30
Bangalore Eagles
2-1
Bangalore Dream United FC
HT
0-0
22:00
FK Minija
3-1
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
HT
1-1
23:40
Al-Sailiya
2-1
Al Shamal
HT
1-1
21:30
Al-Garrafa
1-1
Al-Wakra
HT
1-0
22:59
Paide Linnameeskond C
4-4
Johvi FC Lokomotiv
HT
0-2
00:00
Braga U23
2-3
Gil Vicente U23
HT
1-2
00:00
Leixoes U23
1-0
Rio Ave U23
HT
1-0
00:00
Famalicao U23
3-2
Vizela U23
HT
1-1
17:00
Sporting Lisbon Sad U23
3-3
CD Mafra U23
HT
2-2
17:00
Estrela FC U23
0-2
Maritimo U23
HT
0-1
01:00
La Luz
1-1
Deportivo Italiano 1
HT
1-1
01:00
Rampla Juniors FC
1-1
IA Rio Negro de San Jose
HT
1-0
23:30
Colon CF
3-1
Los Halcones
HT
2-0
01:00
IFK Osterakers Fk
0-3
Skiljebo SK
HT
0-2
00:30
Eskilsminne IF
6-0
Ullared
HT
3-0
19:00
1 Brann u19
1-3
Stabaek U19
HT
0-1
18:00
Aalesund FKU19
2-2
Haugesund U19
HT
0-0
16:30
Brisbane Strikers
1-0
Rochedale Rovers
HT
1-0
10:05
Marathon
1-2
CD Olimpia 1
HT
0-1
08:15
Honduras Progreso
2-2
Olancho FC
HT
2-0
08:00
CD Victoria
4-0
Lobos UPNFM
HT
1-0
08:00
CD Motagua
2-2
CD Vida
HT
0-0
04:00
Real Sociedad Tocoa
2-1
Real Espana
HT
0-1
00:00
TSV Bordesholm
1-3
TSB Flensburg
HT
1-1
00:00
Heider SV
3-0
Weiche Flensburg 08 II
HT
1-0
00:00
TSV Pansdorf
4-3
Inter Turkspor Kiel
HT
1-2
00:00
Union Neumunster
1-2
FC Kilia Kiel
HT
1-2
02:00
Afturelding Hviti U19
0-5
Fram/Ulfarnir U19
HT
0-3
01:00
IA Kari U19
5-2
FH Hafnarfjordur U19
HT
2-0
01:00
Breidablik Augnablik II U19
1-1
Stjarnan KFG Alftanes IIU19
HT
1-0
07:30
Criciuma
0-0
Guarani SP
HT
0-0
05:00
Nautico (PE)
2-1
CRB AL 1
HT
2-0
05:00
Chapecoense SC
2-2
Gremio Novorizontin
HT
1-1
22:30
TJ Salka
0-5
TJ Druzstevnik Vrakun
HT
0-3
22:05
FK Sarisske Dravce
4-0
Slovan Sabinov 1
HT
2-0
22:00
FK Slovan Kupele Sliac
4-2
Tatran VLM 1
HT
3-0
22:00
PSC Pezinok
0-0
SK Vrakuna Bratislava
HT
0-0
22:00
ASZ Torysa
0-2
Stara Lubovna
HT
0-0
22:00
1 OSK Fintice
0-4
FC Pivovar Saris VS
HT
0-2
22:00
TJ Visnove
0-2
OSK Banik Stranavy
HT
0-1
22:00
FK Slovan Trstena
0-2
TJ Sokol Zubrohlava
HT
0-0
22:00
MFK Tahanovce
1-5
Mladost Kalsa
HT
1-1
22:00
Tj Spartak Vysoka Nad Kysucou
1-4
Jawornik malkoff
HT
0-0
22:00
MFK Strojar Krupina
1-3
SK Vinica
HT
1-2
22:00
SK Sasova
1-5
SK Badin
HT
1-4
22:00
FK Gemerska Horka
0-4
MFK Roznava
HT
0-2
22:00
Nizna
1-2
Tvrdosin
HT
1-0
22:00
Slovan Dudince
0-3
SK Pramen Kovacova
HT
0-2
22:00
FK Krasnohorske Podhradie
0-0
Rudnany
HT
0-0
22:00
Slovan Bystricka
2-0
SK Dynamo Diviaky
HT
0-0
22:00
1 FK Krasna
1-7
MFK Vranov nad Topou
HT
0-3
22:00
OKF Mokry Haj
0-0
OK castkovce
HT
0-0
22:00
Pokrok Stara Bystrica
1-4
Tatran Turzovka
HT
0-3
22:00
Lokomotiva Kosice
2-2
MFK Spartak Medzev 1
HT
0-1
22:00
OFK Hlinik Nad Hronom
2-3
FK Filjo Ladomerska Vieska
HT
2-1
22:00
FC Komjatice
1-7
FK Nove Zamky
HT
0-4
01:00
Perolas Negras
0-0
Sampaio Correa (RJ)
HT
0-0
01:00
Paduano RJ
0-0
America-RJ
HT
0-0
01:00
Olaria
2-0
Friburguense RJ
HT
2-0
01:00
Serra Macaense
2-0
Audax Rio RJ
HT
0-0
01:00
Sao Goncalo
0-1
Goncalense
HT
0-0
20:00
Barra da Tijuca
3-2
Artsul RJ
HT
3-0
00:00
FC Lauterach
0-0
Dornbirner SV
HT
0-0
00:00
1 SC Bregenz
3-1
Rheindorf Altach B
HT
3-0
23:30
FC Wolfurt
5-1
FC Brauerei Egg
HT
2-0
23:30
Sc Rothis
2-1
RW Rankweil
HT
2-0
23:30
SC Gofis
2-2
Rotenberg
HT
1-1
23:30
Admira Dornbirn
1-1
VfB Hohenems
HT
0-0
00:30
Stellenbosch FC
1-1
Orlando Pirates
HT
0-1
00:30
Sekhukhune United
1-0
Lamontville Golden Arrows
HT
1-0
00:30
Mamelodi Sundowns
0-1
TS Galaxy
HT
0-1
00:30
Chippa United
1-3
Royal AM
HT
0-2
22:00
AmaZulu
2-1
Supersport United
HT
0-0
00:00
UTC Cajamarca Reserves
3-3
AD Tarma Reserves 1
HT
1-1
22:59
Carlos Manucci Reserves
2-2
Atletico Grau Reserves
HT
2-2
22:30
Hauppauge
4-0
SavU
HT
0-0
22:30
PK-37 Iisalmi
5-0
KeuPa
HT
2-0
22:30
1 BK-46 Karis Karjaa
1-1
Poxyt
HT
1-0
09:00
Sacachispas GT
0-1
Chimaltenango FC
HT
0-0
09:00
CD Zacapa
0-0
San Benito FC
HT
0-0
07:00
Club Aurora
2-0
Deportivo Barberena FC
HT
0-0
04:45
Juventud Pinulteca FC
1-0
C.S.D. Comunicaciones B
HT
0-0
04:00
1 Deportivo San Pedro
2-1
Suchitepequez 1
HT
2-0
04:00
Marquense
2-1
CSD Solola
HT
0-0
04:00
Deportivo Sanarate
3-0
Deportivo Mictlan
HT
3-0
01:30
1 Coatepecano IB
2-0
Puerto San Jose
HT
2-0
07:10
1 Agropecuario de Carlos Casares
0-1
Boca Juniors
HT
0-1
20:00
Araguari AC U20
0-4
America MG (Youth)
HT
0-0
00:30
1 SV Straelen
0-1
FC Kaan-Marienborn
HT
0-1
22:59
SV Lippstadt
2-0
SV Rodinghausen
HT
1-0
07:15
Bolivar
3-0
Club Guabira
HT
1-0
05:00
Atletico Palmaflor Vinto
2-1
Blooming
HT
0-1
02:00
Real Santa Cruz
0-3
The Strongest 1
HT
0-0
21:00
AL-Karmel
0-3
Al Hashemeya
HT
0-2
10:00
(Nikao Sokattak FC
1-4
Auckland City
HT
1-1
07:00
Hienghene Sport
2-0
Rewa FC
HT
0-0
05:30
Cristobal Colon JAS
0-1
Guarani CA
HT
0-0
01:45
Atletico Colegiales
1-2
resistencia SC
HT
0-2
02:00
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
1-2
Cliftonville LFC (nữ)
HT
0-1
02:00
Lisburn (nữ)
0-0
Derry City (nữ)
HT
0-0
01:45
Mid Ulster (nữ)
1-2
Sion Swifts (nữ)
HT
0-2
01:45
Linfield (nữ)
0-4
Glentoran (nữ)
HT
0-2
15:00
Kunshan FC
1-1
Shenyang City Public
HT
1-0
15:00
Nantong Zhiyun
3-0
Xinjiang Tianshan Leopard
HT
2-0
15:00
Shanxi Chang An Athletic FC
1-1
Qingdao Youth Island
HT
1-0
04:15
Deportivo Iztapa Reserves
1-5
Coban Imperial Reserves 2
HT
0-3
04:00
1 Comunicaciones Reserves
1-1
Xelaju Reserves
HT
1-1
00:00
Guastatoya Reserves
4-1
Deportivo Mixco Reserves
HT
1-1
00:00
Xinabajul Reserves
1-4
CD Achuapa Reserves
HT
1-2
00:00
Antigua GFC Reserves
0-2
CSD Municipal Reserves
HT
0-1
22:30
FC Vaajakoski
0-2
Jyvaskyla JK
HT
0-1
17:00
Benfica U19
6-2
Nacional U19
HT
3-1
22:59
FC Lootos Polva (nữ)
0-1
JK Tallinna Kalev (nữ)
HT
0-1
22:59
Okocimski KS Brzesko
3-3
Radziszowianka Radziszow
HT
2-1
22:59
1 Independiente Sabaneta
0-1
Lula FC
HT
0-0
16:50
Brisbane City
1-2
Gold Coast Knights
HT
1-2
20:00
Indonesia U16
1-1
Myanmar U16
HT
0-1
15:30
Thailand U16
0-2
Vietnam U16
HT
0-1
16:30
Eastern Suburbs U23(AUS)
1-3
Peninsula Power U23
HT
0-1
08:30
Costa Del Este
1-1
Plaza Amador
HT
0-0
06:15
Sporting San Miguelito
3-1
Tauro FC 1
HT
1-0
04:00
Alianza FC (PAN)
0-3
CD Arabe Unido
HT
0-1
00:30
Senja
3-1
Skjetten Fotball
HT
2-0
00:00
Vidar
2-1
Sandnes B
HT
1-1
09:00
Costa Rica (nữ) U20
1-3
Australia (nữ) U20
HT
1-2
06:00
Spain (nữ) U20
0-0
Brasil (nữ) U20
HT
0-0
03:00
New Zealand (nữ) U20
1-1
Mexico (nữ) U20
HT
1-1
00:00
Germany (nữ) U20
0-1
Colombia (nữ) U20
HT
0-0
00:00
ABB
2-1
Club Union Maestranza 2
HT
1-0
00:30
Ratingen SV
2-1
VFB Homberg 1
HT
0-1
00:30
1 SpVg Schonnebeck
1-2
DJK Teutonia St.Tonis
HT
1-0
00:30
MSV Düsseldorf
1-3
TSV Meerbusch
HT
1-2
00:30
Cronenberger SC
0-1
SSVg Velbert
HT
0-1
00:30
Gonsenheim
1-0
TSV Schott Mainz
HT
0-0
00:30
FC Memmingen
0-1
TSV 1860 Munchen (Youth) 1
HT
0-0
00:30
FC Monheim
3-1
TuRU Dusseldorf
HT
1-1
00:15
3 FC Kray
1-3
VfB Hilden 1
HT
0-2
00:00
Rotenburger SV
5-1
VfL Oldenburg
HT
4-1
23:30
Gundelfingen
5-0
Türkspor Augsburg 1
HT
3-0
22:59
Jerv
2-2
Odd Grenland
HT
1-2

90phút [2-2], 120phút [2-3],

00:00
Hünfelder SV
2-2
SV Weidenhausen 1
HT
0-1
00:00
SV Hohenlimburg 1910
1-2
Wattenscheid 09
HT
1-1
01:30
Leandro N Alem
0-0
Deportivo Laferrere
HT
0-0
01:00
Deportivo Madryn
0-1
Deportivo Moron
HT
0-0
16:30
Bentleigh greens
1-2
Sydney FC
HT
0-1
16:30
Modbury Jets
0-4
FC Macarthur
HT
0-2
01:30
1 Ceara (Youth)
6-3
Terra E Mar U20
HT
3-3
01:30
1 Fortaleza U20
3-0
Anjos do Ceu FC U20 1
HT
0-0
01:30
Atletico Paranaense (Youth)
2-3
Maringa FC U20 1
HT
0-2
23:30
Pague Menos U20
5-2
Calouros do Ar U20
HT
1-1
21:10
Internacional RS U20
3-0
Sao Jose EC U20
HT
2-0
23:30
Aarhus 1900 (nữ)
0-3
JAI Fodbold (nữ)
HT
0-2
23:30
FC Damso (nữ)
0-6
Sundby BK (nữ)
HT
0-2
09:00
Jalapa
0-0
Diriangen
HT
0-0
07:00
Deportivo Ocotal
2-1
HYH Export Sebaco FC
HT
2-0
21:30
1 Lekie Filles FC (nữ)
1-2
Louves Minproff (nữ)
HT
0-1
19:30
FC Ebolowa (nữ)
0-1
Caiman Douala (nữ)
HT
0-1
06:00
Sao Caetano
2-1
Oeste
HT
1-1
07:00
San Francisco Reserves
0-1
SD Panama Oeste 1
HT
0-0
05:00
1 Atletico Chiriqui B
1-2
Herrera FC Reserves
HT
1-1
04:00
UMECIT
3-0
CD Centenario
HT
2-0
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
1-2
Qizilqum Zarafshon
HT
0-1
21:00
OTMK Olmaliq
4-0
Lokomotiv Tashkent
HT
2-0
07:00
AD San Carlos
2-1
Deportivo Saprissa
HT
2-0
20:00
1 UiTM FC
4-1
FAM-MSN Project Squad
HT
3-0
16:00
Kelantan
1-2
Perak
HT
1-2
02:00
Al Ahly SC
2-0
Al Masry
HT
0-0
23:30
Smouha SC
1-1
Future FC
HT
0-0
23:30
1 El Mokawloon El Arab
0-0
El Gounah
HT
0-0
01:00
Sarajevo
1-5
FK Tuzla City
HT
0-2
06:00
Chattanooga
0-1
California Utd Strikers
HT
0-0
02:15
Sporting CP (nữ)
3-0
Famalicao (nữ)
HT
1-0
23:30
SL Benfica (nữ)
3-0
Braga (nữ)
HT
0-0
22:00
FC Prerov
1-4
SK Prostejov
HT
1-2
21:00
Sarmiento Junin Reserve
3-1
Huracan Reserves
HT
2-0
21:00
Central Cordoba SdE Reserves
0-3
Atletico Tucuman Reserve
HT
0-1
21:00
1 Arsenal de Sarandi Reserves
0-1
Colon Reserves 1
HT
0-0
20:00
1 Deportivo Camioneros Reserves
1-3
CA Atlanta Reserves
HT
1-1
20:00
2 CA Independiente Reserves
1-2
Lanus Reserves
HT
1-1
17:30
Urawa Red Diamonds
3-0
Nagoya Grampus
HT
2-0
17:00
Avispa Fukuoka
1-0
Vissel Kobe
HT
1-0
17:00
Kawasaki Frontale
2-2
Cerezo Osaka
HT
1-0
17:00
1 Yokohama Marinos
1-2
Hiroshima Sanfrecce
HT
1-2
#
CLB
Trận
+/-
Điểm
1
Al Wihdat Amman
13
15
30
2
Al Faisaly
13
10
29
3
Al Hussein Irbid
13
12
26
4
Sahab SC
13
-1
17
5
Shabab AlOrdon
13
-2
16
6
Moghayer Al Sarhan
13
-3
16
7
Al Aqaba SC
13
-4
16
8
AL Salt
13
0
14
9
Ramtha Club
13
-3
14
10
Maan
13
-9
13
11
Al-Jazeera
13
-7
10
12
AL-Sareeh
13
-8
10

Thưởng lần đầu lên tới

28.888.000 vnđ

Đặt cược

Thưởng 100% Lần Nạp Đầu

Đặt cược Giới thiệu

Thưởng 100% Lần Nạp Đầu

Đặt cược Giới thiệu

Đăng ký thưởng đến 25tr

Đặt cược Giới thiệu

HOÀN TRẢ KHÔNG GIỚI HẠN 1.25%- EVENT ĐUA TOP SIÊU HẤP DẪN

Đặt cược Giới thiệu
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Bỉ
0
1765
2
  Pháp
0
1733
3
  Braxin
0
1712
4
  Anh
0
1661
5
  Uruguay
0
1645
6
  Croatia
0
1642
7
  Bồ Đào Nha
0
1639
8
  Tây Ban Nha
0
1636
9
  Argentina
0
1623
10
  Colombia
0
1622
94
  Việt Nam
0
1258
#
Tuyển QG
+/-
Điểm
1
  Mỹ
7
2181
2
  Đức
12
2090
3
  Pháp
3
2036
4
  Netherland
-3
2032
5
  Thụy Điển
-15
2007
6
  Anh
-2
1999
7
  Châu Úc
0
1963
8
  Braxin
2
1958
9
  Canada
0
1958
10
  Bắc Triều Tiên
0
1940
34
  Việt Nam
-8
1657