Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 21/10/2023 | ||||||
21/10 19:00 | Gnistan Helsinki | 2-2 | SJK Akatemia | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 14/10/2023 | ||||||
14/10 19:00 | MP MIKELI | 1-4 | SJK Akatemia | (0-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 07/10/2023 | ||||||
07/10 20:00 | 5 | MP MIKELI | 2-1 | TPS Turku | (0-1) | |
07/10 20:00 | 5 | Ekenas IF Fotboll | 3-3 | Gnistan Helsinki | (2-1) | |
07/10 20:00 | 5 | SJK Akatemia | 3-2 | HIFK | (2-1) | |
07/10 18:00 | 5 | Jaro | 1-4 | KaPa | (1-1) | |
07/10 18:00 | 5 | SalPa | 1-2 | JaPS | (0-1) | |
07/10 18:00 | 5 | KPV | 3-1 | Jyvaskyla JK | (2-1) | |
Thứ hai, Ngày 02/10/2023 | ||||||
02/10 22:30 | 4 | HIFK | 3-2 | MP MIKELI | (0-0) | |
02/10 22:30 | 4 | TPS Turku | 1-3 | Ekenas IF Fotboll | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 01/10/2023 | ||||||
01/10 21:00 | 4 | Gnistan Helsinki | 3-2 | SJK Akatemia | (2-0) | |
01/10 20:00 | 4 | KaPa | 1-1 | SalPa | (1-0) | |
01/10 20:00 | 4 | Jyvaskyla JK | 1-4 | Jaro | (1-1) | |
01/10 20:00 | 4 | JaPS | 5-1 | KPV | (2-1) | |
Thứ tư, Ngày 27/09/2023 | ||||||
27/09 22:30 | 3 | JaPS | 0-0 | Jaro | (0-0) | |
27/09 22:30 | 3 | TPS Turku | 1-3 | HIFK | (1-1) | |
27/09 22:30 | 3 | Ekenas IF Fotboll | 1-0 | SJK Akatemia | (0-0) | |
27/09 22:30 | 3 | KaPa | 1-0 | Jyvaskyla JK | (0-0) | |
27/09 22:30 | 3 | Gnistan Helsinki | 1-1 | MP MIKELI | (1-1) | |
27/09 20:00 | 3 | SalPa | 2-0 | KPV | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 23/09/2023 | ||||||
23/09 20:00 | 2 | Jaro | 3-1 | SalPa | (3-1) | |
23/09 20:00 | 2 | MP MIKELI | 0-2 | Ekenas IF Fotboll | (0-0) | |
23/09 20:00 | 2 | KPV | 2-0 | KaPa | (0-0) | |
23/09 20:00 | 2 | Jyvaskyla JK | 1-0 | JaPS | (0-0) | |
Thứ sáu, Ngày 22/09/2023 | ||||||
22/09 22:30 | 2 | SJK Akatemia | 2-2 | TPS Turku | (2-2) | |
22/09 22:30 | 2 | HIFK | 2-2 | Gnistan Helsinki | (1-1) | |
Chủ nhật, Ngày 17/09/2023 | ||||||
17/09 22:00 | 1 | Jaro | 3-1 | KPV | (0-1) | |
17/09 22:00 | 1 | Ekenas IF Fotboll | 2-0 | HIFK | (2-0) | |
17/09 21:00 | 1 | Gnistan Helsinki | 2-0 | TPS Turku | (1-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 20:00 | 1 | JaPS | 2-1 | KaPa | (1-1) | |
16/09 20:00 | 1 | SalPa | 2-2 | Jyvaskyla JK | (1-1) | |
16/09 18:00 | 1 | MP MIKELI | 2-2 | SJK Akatemia | (2-0) | |
Thứ bảy, Ngày 02/09/2023 | ||||||
02/09 20:00 | 22 | KPV | 2-3 | Ekenas IF Fotboll | (1-0) | |
02/09 20:00 | 22 | MP MIKELI | 0-1 | TPS Turku | (0-1) | |
02/09 20:00 | 22 | HIFK | 1-2 | SJK Akatemia | (0-0) | |
02/09 20:00 | 22 | Jaro | 2-2 | Jyvaskyla JK | (1-0) | |
02/09 20:00 | 22 | JaPS | 4-4 | KaPa | (2-3) | |
02/09 20:00 | 22 | Gnistan Helsinki | 3-2 | SalPa | (1-2) | |
Thứ ba, Ngày 29/08/2023 | ||||||
29/08 22:30 | 21 | Jyvaskyla JK | 1-2 | JaPS | (0-0) | |
Chủ nhật, Ngày 27/08/2023 | ||||||
27/08 22:00 | 21 | SJK Akatemia | 0-1 | Gnistan Helsinki | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay