Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Thứ năm, Ngày 14/03/2024 | ||||||
14/03 22:00 | Spartak Moscow | 3-1 | Gazovik Orenburg | (1-1) | ||
14/03 22:00 | Lokomotiv Moscow | 1-1 | Baltika Kaliningrad | (1-0) | ||
14/03 19:30 | FK Sochi | 1-1 | SKA Khabarovsk | (1-0) | ||
14/03 00:15 | Zenit St. Petersburg | 2-0 | Dynamo Moscow | (2-0) | ||
Thứ tư, Ngày 13/03/2024 | ||||||
13/03 22:00 | Rodina Moskva | 1-1 | Ural Sverdlovsk Oblast | (1-0) | ||
13/03 19:30 | Volgar-Gazprom Astrachan | 1-2 | Terek Grozny | (0-1) | ||
13/03 00:15 | CSKA Moscow | 2-0 | Rostov FK | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 12/03/2024 | ||||||
12/03 22:00 | Khimki | 2-0 | FC Krasnodar | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 29/11/2023 | ||||||
29/11 22:15 | Rostov FK | 1-1 | CSKA Moscow | (1-1) | ||
29/11 22:15 | Dynamo Moscow | 1-0 | Zenit St. Petersburg | (0-0) | ||
29/11 20:00 | Gazovik Orenburg | 1-0 | Spartak Moscow | (1-0) | ||
Thứ ba, Ngày 28/11/2023 | ||||||
28/11 22:15 | Baltika Kaliningrad | 2-2 | Lokomotiv Moscow | (0-1) | ||
Thứ sáu, Ngày 03/11/2023 | ||||||
03/11 00:45 | D | Dynamo Moscow | 2-1 | FK Nizhny Novgorod | (1-1) | |
03/11 00:45 | B | Rostov FK | 2-1 | Ural Sverdlovsk Oblast | (1-0) | |
Thứ năm, Ngày 02/11/2023 | ||||||
02/11 22:30 | A | CSKA Moscow | 3-1 | Gazovik Orenburg | (2-1) | |
02/11 20:00 | Akron Togliatti | 0-1 | Volgar-Gazprom Astrachan | (0-0) | ||
02/11 00:45 | D | Spartak Moscow | 2-3 | FC Krasnodar | (2-1) | |
Thứ tư, Ngày 01/11/2023 | ||||||
01/11 22:30 | A | FK Sochi | 2-0 | Fakel | (2-0) | |
01/11 22:30 | B | Lokomotiv Moscow | 3-0 | Rubin Kazan | (3-0) | |
01/11 20:00 | Khimki | 4-0 | Dinamo Vladivostok | (1-0) | ||
01/11 19:00 | Rodina Moskva | 3-0 | Chernomorets Novorossiysk | (2-0) | ||
01/11 18:00 | FK Forte Taganrog | 0-2 | SKA Khabarovsk | (0-1) | ||
01/11 00:30 | C | Baltika Kaliningrad | 4-1 | Terek Grozny | (1-1) | |
Thứ ba, Ngày 31/10/2023 | ||||||
31/10 23:30 | C | Zenit St. Petersburg | 1-0 | Krylya Sovetov | (0-0) | |
Thứ năm, Ngày 19/10/2023 | ||||||
19/10 22:59 | Arsenal Tula | 1-2 | Rodina Moskva | (1-0) | ||
19/10 20:30 | Akron Togliatti | 3-0 | Shinnik Yaroslavl | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 18/10/2023 | ||||||
18/10 22:59 | Khimki | 1-0 | FC Ufa | (1-0) | ||
18/10 22:59 | Chernomorets Novorossiysk | 0-0 | KAMAZ Naberezhnye Chelny | (0-0) | ||
18/10 21:00 | Neftekhimik Nizhnekamsk | 0-2 | FK Forte Taganrog | (0-1) | ||
18/10 20:00 | Volgar-Gazprom Astrachan | 1-0 | Yenisey Krasnoyarsk | (0-0) | ||
18/10 16:00 | Dinamo Vladivostok | 1-0 | Rotor Volgograd | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 17/10/2023 | ||||||
17/10 16:00 | SKA Khabarovsk | 2-0 | Amkar Perm | (1-0) | ||
Thứ tư, Ngày 04/10/2023 | ||||||
04/10 21:15 | D | FC Krasnodar | 3-0 | FK Nizhny Novgorod | (1-0) | |
04/10 20:45 | D | Dynamo Moscow | 3-0 | Spartak Moscow | (2-0) | |
04/10 19:00 | A | FK Sochi | 1-2 | Gazovik Orenburg | (1-1) | |
04/10 18:30 | A | Fakel | 1-1 | CSKA Moscow | (0-0) | |
04/10 16:30 | C | Krylya Sovetov | 0-3 | Terek Grozny | (0-2) | |
Thứ ba, Ngày 03/10/2023 | ||||||
03/10 21:15 | B | Lokomotiv Moscow | 3-1 | Rostov FK | (2-0) | |
03/10 21:15 | C | Zenit St. Petersburg | 2-1 | Baltika Kaliningrad | (1-1) | |
03/10 19:00 | B | Ural Sverdlovsk Oblast | 2-0 | Rubin Kazan | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay