Thời gian | Bảng | FT | HT | |||
Chủ nhật, Ngày 10/03/2024 | ||||||
10/03 21:00 | Dinamo Minsk | 2-3 | BATE Borisov | (0-1) | ||
10/03 18:30 | Shakhter Soligorsk | 1-0 | FC Torpedo Zhodino | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/03/2024 | ||||||
09/03 20:30 | FC Minsk | 0-1 | Neman Grodno | (0-0) | ||
09/03 18:00 | FK Isloch Minsk | 0-2 | FK Vitebsk | (0-1) | ||
Thứ tư, Ngày 06/03/2024 | ||||||
06/03 22:00 | BATE Borisov | 0-1 | Dinamo Minsk | (0-0) | ||
06/03 20:00 | FC Torpedo Zhodino | 2-0 | Shakhter Soligorsk | (2-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 03/03/2024 | ||||||
03/03 20:00 | Neman Grodno | 3-0 | FC Minsk | (0-0) | ||
03/03 18:00 | FK Vitebsk | 1-4 | FK Isloch Minsk | (1-2) | ||
Thứ ba, Ngày 07/11/2023 | ||||||
07/11 20:00 | BATE Borisov | 3-1 | Ostrowitz | (3-1) | ||
Thứ tư, Ngày 01/11/2023 | ||||||
01/11 22:45 | Neman Grodno | 1-0 | Slavia Mozyr | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 05/09/2023 | ||||||
05/09 21:00 | Niva Dolbizno | 1-2 | FC Torpedo Zhodino | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 30/07/2023 | ||||||
30/07 20:00 | FK Vitebsk | 1-0 | Slutsksakhar Slutsk | (0-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 29/07/2023 | ||||||
29/07 22:59 | Shakhter Soligorsk | 2-1 | Dinamo Brest | (1-0) | ||
29/07 19:00 | FK Isloch Minsk | 1-0 | Arsenal Dzyarzhynsk | (1-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 28/07/2023 | ||||||
28/07 22:00 | Dinamo Minsk | 9-0 | Osipovichy | (3-0) | ||
28/07 21:00 | FC Minsk | 2-0 | Dnepr Mogilev | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 23/07/2023 | ||||||
23/07 22:00 | Dnepr Rohachev | 1-4 | FK Isloch Minsk | (0-2) | ||
23/07 21:00 | Dnepr Mogilev | 3-1 | FC Belshina Babruisk | (2-1) | ||
23/07 20:00 | Osipovichy | 1-0 | FC Gomel | (1-0) | ||
23/07 19:00 | Lokomotiv Gomel | 2-2 | Arsenal Dzyarzhynsk | (2-2) | ||
Thứ bảy, Ngày 22/07/2023 | ||||||
22/07 22:00 | Ostrowitz | 2-0 | Smorgon FC | (0-0) | ||
22/07 21:00 | Volna Pinsk | 0-1 | Slutsksakhar Slutsk | (0-0) | ||
22/07 20:00 | Kommunalnik Slonim | 1-2 | Slavia Mozyr | (0-1) | ||
22/07 19:00 | Niva Dolbizno | 3-2 | Naftan Novopolock | (1-1) | ||
22/07 19:00 | FK Bumprom | 0-2 | Dinamo Brest | (0-0) | ||
22/07 00:00 | FK Vitebsk | 1-0 | Energetik-BGU Minsk | (0-0) | ||
Thứ sáu, Ngày 21/07/2023 | ||||||
21/07 22:30 | Ivatsevichi | 1-6 | Shakhter Soligorsk | (0-3) | ||
21/07 22:00 | FC Molodechno | 0-0 | FC Minsk | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 28/06/2023 | ||||||
28/06 21:50 | FC Baranovichi | 0-2 | Neman Grodno | (0-2) | ||
Chủ nhật, Ngày 28/05/2023 | ||||||
28/05 22:59 | BATE Borisov | 0-2 | FC Torpedo Zhodino | (0-1) | ||
Thứ năm, Ngày 11/05/2023 | ||||||
11/05 00:30 | BATE Borisov | 0-0 | Neman Grodno | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 10/05/2023 | ||||||
10/05 22:00 | FC Torpedo Zhodino | 0-0 | Slavia Mozyr | (0-0) | ||
Thứ tư, Ngày 19/04/2023 | ||||||
19/04 22:00 | Neman Grodno | 1-1 | BATE Borisov | (0-0) | ||
Thứ ba, Ngày 18/04/2023 | ||||||
18/04 22:00 | Slavia Mozyr | 0-1 | FC Torpedo Zhodino | (0-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 12/03/2023 | ||||||
12/03 20:30 | Neman Grodno | 2-1 | FK Vitebsk | (0-0) | ||
12/03 18:00 | Slutsksakhar Slutsk | 1-0 | Slavia Mozyr | (1-0) | ||
Thứ bảy, Ngày 11/03/2023 | ||||||
11/03 22:30 | BATE Borisov | 5-0 | FC Belshina Babruisk | (0-0) | ||
11/03 20:00 | Shakhter Soligorsk | 1-0 | FC Torpedo Zhodino | (1-0) | ||
Chủ nhật, Ngày 05/03/2023 | ||||||
05/03 20:00 | Slavia Mozyr | 2-0 | Slutsksakhar Slutsk | (0-0) | ||
05/03 18:00 | FK Vitebsk | 0-0 | Neman Grodno | (0-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay