Thời gian | Vòng | FT | HT | |||
Thứ bảy, Ngày 23/03/2024 | ||||||
23/03 12:00 | 2 | Perth RedStar FC U20 | 5-2 | Balcatta U20 | (3-2) | |
23/03 12:00 | 2 | Pires U20 | 3-2 | Stirling Macedonia U20 | (0-0) | |
23/03 12:00 | 2 | Inglewood United U20 | 0-0 | Western Knights U20 | (0-0) | |
23/03 12:00 | 2 | Bayswater U20 | 2-0 | Olympic Kingsway U20 | (2-0) | |
23/03 12:00 | 2 | Fremantle City U20 | 0-0 | Armadale SC U20 | (0-0) | |
Thứ bảy, Ngày 16/03/2024 | ||||||
16/03 14:00 | 1 | Stirling Macedonia U20 | 1-2 | Olympic Kingsway U20 | (1-0) | |
16/03 12:00 | 1 | Western Knights U20 | 0-3 | Pires U20 | (0-1) | |
16/03 12:00 | 1 | Balcatta U20 | 1-2 | Fremantle City U20 | (0-1) | |
16/03 12:00 | 1 | Perth RedStar FC U20 | 1-0 | FloreatAthena U20 | (0-0) | |
16/03 12:00 | 1 | Armadale SC U20 | 0-4 | Bayswater U20 | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 16/09/2023 | ||||||
16/09 13:00 | Perth Glory FC U20 | 8-1 | Bayswater U20 | (5-1) | ||
Thứ tư, Ngày 13/09/2023 | ||||||
13/09 19:15 | Perth RedStar FC U20 | 1-1 | Bayswater U20 | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 09/09/2023 | ||||||
09/09 12:00 | Pires U20 | 0-1 | Bayswater U20 | (0-0) | ||
09/09 12:00 | Perth Glory FC U20 | 2-1 | Perth RedStar FC U20 | (0-1) | ||
Thứ bảy, Ngày 26/08/2023 | ||||||
26/08 12:00 | 22 | Bayswater U20 | 3-1 | Pires U20 | (1-1) | |
26/08 12:00 | 22 | FloreatAthena U20 | 1-3 | Perth Glory FC U20 | (1-2) | |
26/08 12:00 | 22 | Sorrento F.C. U20 | 1-0 | Armadale SC U20 | (1-0) | |
26/08 12:00 | 22 | Inglewood United U20 | 2-0 | Stirling Macedonia U20 | (1-0) | |
26/08 12:00 | 22 | Balcatta U20 | 0-0 | Cockburn City U20 | (0-0) | |
26/08 12:00 | 22 | Olympic Kingsway U20 | 0-5 | Perth RedStar FC U20 | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 19/08/2023 | ||||||
19/08 12:00 | 21 | Olympic Kingsway U20 | 4-1 | Sorrento F.C. U20 | (3-0) | |
19/08 12:00 | 21 | Stirling Macedonia U20 | 1-1 | Pires U20 | (1-0) | |
19/08 12:00 | 21 | Balcatta U20 | 2-0 | Armadale SC U20 | (1-0) | |
19/08 12:00 | 21 | Perth Glory FC U20 | 1-3 | Perth RedStar FC U20 | (0-2) | |
19/08 12:00 | 21 | FloreatAthena U20 | 0-1 | Bayswater U20 | (0-1) | |
19/08 12:00 | 21 | Inglewood United U20 | 0-5 | Cockburn City U20 | (0-1) | |
Thứ bảy, Ngày 12/08/2023 | ||||||
12/08 12:00 | 20 | Perth RedStar FC U20 | 6-0 | Balcatta U20 | (3-0) | |
12/08 12:00 | 20 | Bayswater U20 | 1-0 | Stirling Macedonia U20 | (1-0) | |
12/08 12:00 | 20 | Armadale SC U20 | 3-3 | FloreatAthena U20 | (2-0) | |
12/08 11:30 | 20 | Pires U20 | 0-3 | Olympic Kingsway U20 | (0-2) | |
12/08 10:00 | 20 | Sorrento F.C. U20 | 5-1 | Inglewood United U20 | (3-1) | |
Thứ ba, Ngày 08/08/2023 | ||||||
08/08 18:00 | 17 | Perth Glory FC U20 | 6-1 | Olympic Kingsway U20 | (3-1) | |
Thứ bảy, Ngày 05/08/2023 | ||||||
05/08 14:00 | 12 | Olympic Kingsway U20 | 3-2 | Stirling Macedonia U20 | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 29/07/2023 | ||||||
29/07 12:00 | 19 | Perth Glory FC U20 | 4-0 | Inglewood United U20 | (2-0) | |
29/07 12:00 | 19 | Bayswater U20 | 2-1 | Balcatta U20 | (1-0) | |
29/07 12:00 | 19 | Stirling Macedonia U20 | 1-1 | Sorrento F.C. U20 | (1-0) | |
29/07 12:00 | 19 | Cockburn City U20 | 0-3 | Olympic Kingsway U20 | (0-1) | |
29/07 12:00 | 19 | Perth RedStar FC U20 | 2-1 | Armadale SC U20 | (2-0) | |
29/07 12:00 | 19 | FloreatAthena U20 | 2-1 | Pires U20 | (2-1) | |
Thứ bảy, Ngày 22/07/2023 | ||||||
22/07 12:00 | 18 | Inglewood United U20 | 2-1 | Olympic Kingsway U20 | (1-0) |
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay