Kết quả bóng đá ngày hôm nay

03:00
1 Sevilla
1-1
Valladolid 1
HT
0-0
01:00
1 RCD Espanyol
0-2
Rayo Vallecano 1
HT
0-1
01:30
Monchengladbach
1-0
Hertha Berlin 1
HT
1-0
02:00
Lyon
4-1
Troyes
HT
1-1
19:15
Viettel FC
2-0
Sông Lam Nghệ An
HT
1-0
18:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
2-0
Nam Định FC
HT
1-0
17:00
Hoàng Anh Gia Lai
1-2
Hải Phòng FC
HT
0-1
17:30
Nagoya Grampus
1-0
Jubilo Iwata
HT
1-0
19:00
Buriram United
6-1
Sukhothai
HT
4-0
18:00
Johor Darul Takzim
0-5
Urawa Red Diamonds
HT
0-3
15:00
BG Pathum United
4-0
Kitchee
HT
2-0
02:00
1 CD San Roque de Lepe
2-1
AD Cartaya
HT
0-0
02:00
1 Atletico Victoria
0-1
CD Santa Ursula
HT
0-0
02:00
Bayern Munchen (nữ)
3-0
Manchester United (nữ)
HT
1-0
01:30
Yeclano Deportivo
1-1
Eldense
HT
1-0
01:30
Atletico de Madrid (w)
1-0
Fiorentina (nữ)
HT
0-0
01:30
SD Textil Escudo
0-2
Racing B
HT
0-2
01:30
Sevilla Atletico
0-1
AD Ceuta
HT
0-0
01:00
Vicenza
2-1
USD Virtus Verona
HT
2-0
00:30
CD Izarra
0-1
UD Logrones B
HT
0-1
00:30
ASPTT Albi(nữ)
0-6
Bordeaux (nữ)
HT
0-3
00:30
1 DJK TuS Hordel
1-1
FC Lennestadt
HT
0-1
00:00
CD Cristo Atletico
1-2
Fuenlabrada
HT
1-2
23:35
CF La Nucia
1-2
Mar Menor
HT
0-1
23:15
Al-Shabab(KSA)
2-1
Al-adalh
HT
1-1
22:59
Paris Saint Germain (nữ)
1-1
Barcelona (nữ) 1
HT
1-1
22:59
Nea Salamis
1-2
Olympiakos Nicosia FC
HT
1-1
22:00
Radnik Bijeljina U19
2-2
Zrinjski Mostar U19
HT
1-0
21:00
Zwolle (nữ)
3-1
Excelsior Barendrecht (nữ)
HT
0-0
21:00
VfL Wolfsburg (nữ)
2-1
PSV Eindhoven (nữ)
HT
2-0
13:00
Hapoel Raanana
4-0
Shimshon Kafr Qasim 1
HT
1-0
12:45
Hapoel Herzliya
2-0
Hapoel Marmorek lrony Rehovot
HT
1-0
02:00
Norwich City
2-0
Millwall
HT
0-0
02:15
Estoril
2-2
Rio Ave 1
HT
1-0
01:00
Umraniyespor
0-1
Galatasaray
HT
0-0
01:30
Legia Warszawa
2-2
Gornik Zabrze 1
HT
0-1
22:59
Jagiellonia Bialystok
2-1
Miedz Legnica 1
HT
0-1
19:00
Hebei FC
1-7
Changchun Yatai
HT
0-2
22:59
Krylya Sovetov
1-1
Fakel
HT
0-0
01:30
Sport Podbrezova
3-1
Dukla Banska Bystrica
HT
2-0
01:45
KAS Eupen
1-3
Seraing United
HT
0-3
01:00
Slaven Koprivnica
2-1
HNK Gorica
HT
0-1
01:45
Bari
1-1
Palermo 1
HT
0-1
03:00
Alaves
1-0
Mirandes
HT
1-0
01:00
1 Villarreal B
2-2
Eibar 1
HT
2-1
00:00
CD Tondela
1-1
SC Covilha
HT
0-1
23:30
2 Hamburger SV
1-2
Darmstadt 1
HT
0-2
23:30
Magdeburg
0-4
Hannover 96
HT
0-2
02:00
1 Finn Harps
3-2
Sligo Rovers
HT
2-0
01:45
Drogheda United
1-1
Derry City
HT
0-1
01:45
UC Dublin
1-2
St. Patricks Athletic
HT
0-1
01:45
1 Shelbourne
1-1
Bohemians
HT
0-1
01:00
Willem II
2-1
SC Telstar
HT
1-0
01:00
MVV Maastricht
3-1
ADO Den Haag
HT
2-1
01:00
Helmond Sport
0-1
FC Eindhoven
HT
0-0
01:00
Dordrecht
2-1
FC Utrecht (Youth)
HT
2-1
01:00
Den Bosch
0-3
Roda JC
HT
0-0
01:00
NAC Breda
1-0
FC Oss
HT
1-0
01:15
Radomlje
0-0
Tabor Sezana
HT
0-0
01:00
Universitatea Craiova
0-1
Petrolul Ploiesti
HT
0-1
22:00
CS Mioveni
0-1
Arges
HT
0-0
00:00
Lyngby
0-3
FC Copenhagen
HT
0-1
01:00
Botev Plovdiv
3-4
Cherno More Varna
HT
2-1
01:30
LKS Lodz
2-0
Ruch Chorzow
HT
1-0
22:59
Chojniczanka Chojnice
2-1
Gornik Leczna
HT
1-1
00:30
USL Dunkerque
0-1
Concarneau
HT
0-1
00:30
Red Star FC 93
1-0
Villefranche
HT
1-0
00:30
Paris 13 Atletico
1-1
Stade Briochin
HT
0-0
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
2-0
Versailles 78 1
HT
1-0
00:30
Martigues
2-1
Cholet So
HT
0-0
00:30
1 Bourg Peronnas
1-1
Bastia Borgo 1
HT
0-1
00:30
Avranches
1-2
Chateauroux
HT
0-1
00:30
1 Orleans US 45
0-0
Nancy
HT
0-0
00:00
1 TSV 1860 Munchen
3-1
Hallescher FC 1
HT
1-0
04:00
Monagas SC
3-1
CD Hermanos Colmenares
HT
1-1
01:45
Partick Thistle
4-1
Inverness
HT
2-0
01:00
1 Boluspor
1-2
Genclerbirligi 1
HT
0-1
00:00
IK Oddevold
2-1
Lindome GIF
HT
1-0
00:00
Tvaakers IF
1-2
Vanersborgs IF
HT
1-0
22:00
Garbarnia Krakow
0-1
Lech II Poznan
HT
0-1
22:00
FK Vrsac
2-0
Proleter 1
HT
1-0
01:00
Triglav Gorenjska
2-2
Krsko Posavlje
HT
1-1
01:00
NK Nafta
3-0
MNK FC Ljubljana
HT
1-0
22:30
1 Vitosha Bistritsa
1-1
Minyor Pernik
HT
1-1
20:00
Ihefu SC
0-1
Namungo FC
HT
0-0
20:30
PSS Sleman
0-1
Persib Bandung
HT
0-1
20:30
Persita Tangerang
5-3
Persikabo 1973
HT
3-1
18:15
Madura United
1-0
Dewa United FC
HT
1-0
16:00
Borneo FC
2-1
Persebaya Surabaya 1
HT
0-0
15:30
Bhayangkara Solo FC
0-1
Persis Solo FC
HT
0-0
16:30
Moreton Bay United (nữ)
1-3
Souths United SC (nữ)
HT
0-1
22:30
Kustosija
1-4
NK Dugopolje
HT
0-2
22:30
Hrvatski dragovoljac
0-0
HNK Cibalia
HT
0-0
01:00
Novi Pazar
2-1
FK Napredak Krusevac 1
HT
1-0
22:59
Sanat-Naft
0-1
Aluminium Arak 1
HT
0-0
22:59
Persepolis
0-0
Foolad Khozestan 1
HT
0-0
22:00
Mes krman
3-0
Peykan
HT
2-0
22:00
Persepolis Pakdasht
1-1
Naft Masjed Soleyman FC
HT
0-1
21:00
Tractor S.C.
1-1
Zob Ahan
HT
0-1
23:30
APR FC
2-1
Musanze FC
HT
1-1
20:00
Espoir FC
1-0
Marines FC
HT
1-0
20:00
AS Kigali
2-0
Etincelles
HT
2-0
20:00
Sunrise FC
1-0
Police(RWA)
HT
1-0
22:00
KF Ramiz Sadiku
2-2
KF 2 Korriku
HT
1-1
22:00
KF Rahoveci
2-0
KF Liria Prizren
HT
1-0
22:00
Slovan Bratislava B
1-2
Dolny Kubin
HT
0-2
02:15
Augnablik (nữ)
0-3
Grindavik (nữ)
HT
0-1
01:00
Fjolnir (nữ)
1-4
Fylkir (nữ)
HT
1-1
00:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
2-0
Haukar (nữ)
HT
0-0
00:00
Sporting Braga II
1-1
Varzim 1
HT
1-0
17:45
Delhi FC
1-1
Hindustan Aeronautics Limited
HT
1-1
19:00
1 FK Alga Bishkek
0-2
Dordoi-Dynamo Naryn
HT
0-0
04:00
1 Envigado FC
2-1
Atletico Bucaramanga 1
HT
1-1
19:00
Transport United FC
2-2
Ugyen Academy
HT
1-0
22:00
1 KS Perparimi Kukesi
1-1
KF Tirana
HT
1-0
01:30
First Wien 1894
1-1
Trenkwalder Admira Wacker 1
HT
0-0
23:10
St.Polten
2-0
Kapfenberg
HT
1-0
23:10
SV Horn
1-1
Floridsdorfer AC
HT
0-1
23:10
1 Austria Wien (Youth)
3-3
Rapid Vienna (Youth)
HT
1-1
23:10
SKU Amstetten
1-0
FC Liefering
HT
0-0
20:00
Sheffield Wed U21
0-5
Charlton Athletic U21
HT
0-0
23:30
Trelleborg U21
2-1
Landskrona BoIS U21
HT
0-0
03:00
HK Kopavogs
0-1
Breidablik
HT
0-0
01:45
Balzan FC
3-1
Zebbug Rangers 1
HT
2-1
23:30
Birkirkara FC
2-0
Sirens
HT
0-0
17:30
Mawkhar SC
0-1
Rangdajied United
HT
0-1
22:00
FK Celinac
0-0
FK Borac Kozarska
HT
0-0
22:00
FC Juarez U20
3-2
Mazatlan U20 1
HT
3-2
22:30
NK Zrinski Jurjevac
0-0
Mladost Zdralovi
HT
0-0
22:30
Medjimurje
2-2
Radnik Sesvete
HT
1-0
01:45
Ards FC
0-5
Loughgall FC
HT
0-3
21:00
Al-Nahda Muscat
0-0
Dhufar
HT
0-0
20:55
Bahla
0-2
Al Rustaq
HT
0-1
21:00
Nacional Potosi Reserves
0-3
Jorge Wilstermann (R)
HT
0-2
18:10
1 University Azzurri FC
2-1
Hellenic AC
HT
1-0
22:30
FK Jonava II
2-4
Niesky
HT
1-2
17:30
Sonderjyske U19
1-4
Odense BK U19
HT
0-0
00:00
Helsingor
4-0
Fremad Amager
HT
2-0
23:30
Hvidovre IF
1-0
Herfolge Boldklub Koge
HT
0-0
17:40
University of Queensland
3-2
The Gap BPL
HT
2-2
18:45
Albirex Niigata FC
4-2
Tampines Rovers FC
HT
3-2
05:00
FC Aserri
2-1
Futbol Consultants Moravia
HT
2-1
04:00
San Jose Costa Rica
3-3
Limon FC 1
HT
2-1
02:00
AD Carmelita
1-0
Quepos Cambute FC
HT
0-0
20:00
MIKA Ashtarak
3-2
Urartu II
HT
1-1
01:00
1 SKA Brasil Youth
1-2
Ponte Preta (Youth)
HT
0-1
03:00
Skautafelag Reykjavikur
0-2
KFK Kopavogur
HT
0-1
03:00
KRIA
5-2
KFB
HT
2-1
22:59
Astoria Walldorf U17
0-4
SC Freiburg U17
HT
0-2
22:59
Atomsfera Mazeikiai
3-1
Banga Gargzdai B
HT
3-1
22:00
Nove Mesto
3-1
KFC Kalna nad Hronom
HT
2-1
21:30
RSC Hamsik Academy
0-1
FK Podkonice
HT
0-1
01:30
Swansea University
2-4
Trefelin
HT
1-3
01:30
1 Goytre Utd
2-3
Carmarthen
HT
1-2
01:30
Ruthin Town FC
0-1
Guilsfield
HT
0-1
01:30
Briton Ferry Athletic
1-1
Llanelli
HT
1-0
01:30
Llandudno
4-0
Newi Cefn Druids
HT
1-0
01:30
1 Ammanford
0-5
Taffs Well
HT
0-2
01:30
Afan Lido
2-2
Llantwit Major 1
HT
1-1
00:30
1 Chirk AAA
0-0
Gresford
HT
0-0
22:00
FC Torpedo Zhodino
1-1
FC Minsk
HT
0-0
00:00
Umea FC Academy
4-0
Sandviks IK
HT
3-0
00:00
Kristianstads FF
3-2
Eslovs BK
HT
1-0
00:00
Herrestads AIF
2-1
Angered BK
HT
1-0
00:00
Landvetter IS
0-1
Onsala BK
HT
0-1
23:30
Tolo IF
2-0
Assyriska BK
HT
2-0
02:15
KF Gardabaer
2-2
Kari Akranes
HT
1-1
02:15
KH Hlidarendi
2-1
Vaengir Jupiters
HT
2-0
01:30
Augnablik Kopavogur
0-0
IH Hafnarfjordur
HT
0-0
15:30
Junior Lions
0-3
Dagon FC 1
HT
0-1
01:15
Concordia
1-1
Bassecourt
HT
1-0
00:30
Al Wihdat Amman
5-0
Alhusun
HT
4-0
00:30
Maan
0-0
Al-Arabi(JOR)
HT
0-0
22:00
Al-Jazeera
6-0
Rabashar Khan
HT
3-0
22:00
AL-Sareeh
3-1
Umm Al Qotain
HT
2-0
04:00
Rubio nu
3-1
Guarani de Trinidad
HT
2-0
19:30
Samaxı FC
1-1
Sabail
HT
0-1
05:00
Ituano SP
1-0
Gremio Novorizontin
HT
1-0
22:00
FK Rostov Youth
4-0
Fakel Youth
HT
2-0
21:00
Chertanovo Moscow Youth
3-0
Khimki Youth
HT
2-0
21:00
PFC Sochi Youth
3-3
FK Krasnodar Youth
HT
1-1
21:00
Kuban Krasnodar Youth
1-0
Dinamo Moscow Youth
HT
1-0
21:00
FC Terek Groznyi Youth
0-1
Lokomotiv Moscow Youth
HT
0-0
20:00
Spartak Moscow Youth
1-2
Zenit St.Petersburg Youth
HT
1-1
17:00
Strogino Youth
0-0
Torpedo Moscow Youth
HT
0-0
16:00
Krylya Sovetov Samara Youth
3-0
FK Orenburg Youth
HT
1-0
16:00
FK Nizhny Novgorod Youth
3-3
CSKA Moscow (R)
HT
2-1
15:00
FK Ural Youth
2-1
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
HT
1-1
01:00
Kremser
0-1
Team Wiener Linien
HT
0-1
01:00
Neusiedl
0-2
Traiskirchen
HT
0-2
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
2-3
SR Donaufeld Wien
HT
0-2
00:30
SC Kundl
1-1
SPG Motz/Silz
HT
0-0
00:30
Wiener SC
3-1
SV Leobendorf 1
HT
2-1
00:30
SV Wals-Grunau
4-0
OTSU Hallein
HT
0-0
00:30
Worgl Obi SV
1-3
SV Fugen
HT
0-1
00:05
SAK Klagenfurt
3-2
Wolfsberger AC Amateure 1
HT
1-0
00:05
Deutschlandsberger SC
2-1
Vocklamarkt
HT
2-0
00:00
USV Scheiblingkirchen-Warth
2-2
SV Stripfing Weiden
HT
1-1
00:00
SV Ried B
0-3
LASK (Youth)
HT
0-2
00:00
SC Mannsdorf
2-1
ASV Siegendorf
HT
1-0
00:00
Union Gurten
1-1
TUS Bad Gleichenberg
HT
1-0
00:00
Andelsbuch
1-1
Wiener Viktoria
HT
0-0
00:00
SV Hall
0-2
SVG Reichenau
HT
0-0
00:00
SK Treibach
1-1
SC Gleisdorf
HT
0-0
00:00
SC Kalsdorf
1-5
Leoben
HT
0-3
00:00
Allerheiligen
0-2
WSC Hertha Wels
HT
0-1
00:00
1 SV Seekirchen
2-2
SV Austria Salzburg
HT
1-2
00:30
Moroka Swallows
2-3
AmaZulu
HT
1-1
00:30
1 Sassuolo U20
1-1
Juventus U20 1
HT
0-1
22:30
Lecce U20
2-0
Napoli Youth
HT
2-0
02:00
CD Coopsol Reserves
0-2
Universitario de Deportes Reserves
HT
0-0
00:00
UTC Cajamarca Reserves
4-0
Deportivo Llacuabamba Reserves
HT
1-0
22:00
Sport Boys Reserves
3-2
Academia Deportiva Cantolao Reserves 1
HT
3-1
22:00
Juan Aurich Reserves
1-6
Cesar Vallejo Reserves
HT
0-4
01:45
Galway United
1-2
Bray Wanderers 1
HT
0-2
01:45
Cobh Ramblers
1-2
Cork City
HT
0-0
01:45
Athlone Town
2-0
Treaty United
HT
1-0
00:15
1 LePa
0-7
EBK
HT
0-3
23:15
Valtti
2-0
HIFK 2 1
HT
0-0
22:59
JäPS/47
4-0
Malmin Palloseura Helsinki
HT
4-0
22:59
FC Kontu
3-2
Herto
HT
1-0
22:30
Edustus IPS
4-2
KoPa
HT
3-1
22:30
RiPS
3-1
KoiPS
HT
2-0
22:30
MaPS Masku
3-2
Aifk Turku
HT
1-2
22:30
TiPS
6-0
NouLa 1
HT
3-0
22:00
EIF Academy
4-1
EsPa
HT
1-0
22:00
FC Kirkkonummi
2-1
BK-46 Karis Karjaa 2
HT
0-1
23:30
Deportivo Camioneros U20
2-1
Chacarita Juniors U20
HT
0-0
20:00
Bulat Temirtau
2-3
Kaisar Kyzylorda
HT
2-2
16:15
Nara Club
3-1
FC Tiamo Hirakata
HT
2-1
19:45
Selangor FA U19
1-0
Pahang U19
HT
0-0
22:59
1 HIK Hellerup
1-3
B93 Copenhagen
HT
0-2
17:00
Daejeon Korail
1-0
Changwon City
HT
0-0
22:59
Pitea IF (nữ)
2-1
FC Rosengard (nữ)
HT
1-1
22:59
BK Hacken (nữ)
6-0
Orebro (nữ)
HT
4-0
19:00
Inter De Minas U20
1-1
Santarritense U20
HT
1-0
00:30
Wattenscheid 09
0-0
Wiedenbruck
HT
0-0
00:10
1 FSV luckenwalde
2-2
BSG Chemie Leipzig 1
HT
2-0
00:00
Wuppertaler
0-0
Alemannia Aachen
HT
0-0
00:00
SV Heimstetten
0-3
FV Illertissen
HT
0-2
00:00
Schweinfurt 05 FC
2-0
Bayern Munchen (Youth)
HT
2-0
00:00
Chemnitzer
1-0
Berliner FC Dynamo
HT
0-0
00:00
1 Wacker Burghausen
2-2
TSV Buchbach
HT
1-1
00:00
TSG Hoffenheim (Youth)
5-4
Astoria Walldorf
HT
3-3
00:00
Vfr Aalen
1-2
TSG Balingen
HT
1-1
00:00
SV Babelsberg 03
2-2
VSG Altglienicke
HT
0-1
23:30
Wurzburger Kickers
2-1
DJK Vilzing
HT
2-0
22:59
1 FC Pipinsried
4-1
VfB Eichstatt
HT
4-0
05:00
Real Tomayapo
3-0
Aurora
HT
0-0
02:00
Universitario De Vinto
3-1
Nacional Potosi
HT
2-1
01:00
Standard Liege II
2-2
Beerschot Wilrijk
HT
1-0
01:00
KMSK Deinze
3-2
Genk II
HT
1-1
00:05
SpVgg Weiden
2-0
ASV Neumarkt
HT
0-0
00:00
ASV Cham
3-2
SSV Jahn Regensburg II
HT
3-0
00:00
Feucht SC
0-3
ATSV Erlangen
HT
0-2
00:00
SC Eltersdorf
1-0
TSV Kornburg
HT
0-0
23:30
Grossbardorf
0-1
Eintracht Bamberg
HT
0-0
01:30
Racing Genk (nữ)
0-2
KAA Gent Ladies (nữ)
HT
0-1
03:00
1 UTC Cajamarca
2-1
Ayacucho Futbol Club
HT
1-0
00:30
Portia FC (nữ)
0-9
Heideveld Academy (nữ)
HT
0-5
22:00
Viktoria FC Szombathely (nữ)
0-3
Gyori Dozsa (nữ)
HT
0-0
21:25
Diosgyori VTK (w)
2-1
MOL Fehervar FC (nữ)
HT
1-1
20:30
Puskas Akademia (nữ)
1-1
Szetomeharry (w)
HT
0-0
18:10
FFSA NTC Girls (nữ)
2-4
West Adelaide (nữ)
HT
2-2
16:45
Adelaide City (nữ)
1-0
Adelaide Comets (nữ)
HT
0-0
16:00
Metropolis United (nữ)
5-3
West Torrens Birkalla (nữ)
HT
1-2
22:59
VIFK
2-1
Narpes Kraft
HT
1-0
22:59
PPJ Akatemia
3-0
NJS
HT
1-0
22:30
Kaarinan Pojat
2-1
MuSa
HT
1-0
17:00
Sporting Lisbon U19
3-0
GD Estoril-Praia U19
HT
1-0
01:30
Atletico Paranaense (Youth)
4-1
Sao Paulo (Youth) 1
HT
1-1
04:05
Celaya II
1-1
Lobos ITECA
HT
0-1
23:10
CD FC Cuervos Blancos
2-2
Chilangos FC
HT
2-1
22:00
FC Politecnico
0-1
Valle de Xico FC
HT
0-0
22:59
Apis Jedrzychowice
3-1
GKS Gryf Gryfow Slaski
HT
2-1
22:00
Polonia 1908 Marcinki Kepno
0-1
Centra Ostrow Wielkopolski 1
HT
0-0
04:00
Municipal Santiago
1-1
Provincial Ovalle
HT
0-0
23:15
SK Batov
2-1
Brno B
HT
1-1
19:30
Ekwendeni Hammers
1-1
Silver Strikers
HT
1-1
22:59
Opava
0-1
Vyskov
HT
0-1
01:15
Eimsbutteler TV
1-1
FC Union Tornesch
HT
1-0
01:00
FC Unterfohring
0-0
SSV Eggenfelden
HT
0-0
01:00
FC Unterföhring
0-0
SSV Eggenfelden
HT
0-0
01:00
Eintracht Frankfurt (Youth)
5-0
FC Giessen
HT
2-0
00:45
Hertha Zehlendorf
2-0
Mahdov FC
HT
0-0
00:40
Konishisdorf
2-2
SpVg Frechen 20
HT
1-2
00:30
TuRa Harksheide
3-0
USC Paloma
HT
1-0
00:30
Ratingen SV
1-3
VfB Hilden
HT
1-2
00:30
MSV Pampow
2-3
Hansa Rostock II
HT
1-1
00:30
Gutersloh
2-3
TSV Victoria Clarholz
HT
1-1
00:30
SC Victoria Hamburg
2-1
Tus Dassendorf
HT
1-1
00:30
FC Memmingen
2-3
TSV Dachau 1865
HT
2-2
00:30
TuS Osdorf
1-3
Hamm United
HT
1-2
00:30
FSV Union Furstenwalde
0-0
TSG Neustrelitz
HT
0-0
00:00
FC Suderelbe
7-0
Hamburger SV III
HT
2-0
00:00
VfB Auerbach
1-3
VFC Plauen
HT
1-1
00:00
SV Erlbach
2-0
TSV 1860 Rosenheim
HT
0-0
00:00
Kaiserslautern (Youth)
0-1
SV Morlautern
HT
0-1
00:00
Sportverein Sonsbeck
0-4
TSV Meerbusch
HT
0-0
23:30
Eilenburg
3-1
FC Einheit Wernigerode
HT
1-1
23:30
TuS Dietkirchen
3-2
TSV Steinbach II
HT
2-1
23:30
FSV Schleiz
0-4
BSG Wismut Gera
HT
0-3
23:30
Arminia Ludwigshafen
0-5
FV Dudenhofen
HT
0-0
01:45
Videoton Puskas Akademia
1-1
Kecskemeti TE 1
HT
0-1
01:00
San Lorenzo (nữ)
4-1
Comunicaciones(nữ)
HT
3-0
01:00
Danubio FC
3-2
Torque
HT
2-0
18:30
MFK Karvina U19
2-3
Sparta Praha U19
HT
1-3
17:00
Vysocina Jihlava U19
1-2
Viktoria Plzen U19
HT
1-2
16:10
Dynamo Ceske Budejovice U19
2-1
Sigma Olomouc U19
HT
2-0
16:00
Marila Pribram U19
1-4
Dukla Praha U19 1
HT
1-2
16:00
Hradec Kralove U19
2-3
Brno U19
HT
2-1
15:15
Pardubice U19
1-2
Mlada Boleslav U19
HT
1-2
15:00
Banik Ostrava U19
1-3
Slovacko U19
HT
1-1
17:00
Preston Lions (nữ)
5-0
Melbourne Uni (nữ)
HT
4-0
01:00
La Chaux-de-Fonds
1-0
solothurn
HT
0-0
00:30
Stade Nyonnais
1-4
Servette
HT
0-2
00:00
Bulle
0-4
Thun
HT
0-1
00:00
El Minuto FC U19
0-2
Atletico Huila U19
HT
0-2
01:30
Estudiantes de Caseros
1-0
Santa Marina Tandil
HT
0-0
20:00
Alashkert
1-1
FC Avan Academy
HT
0-1
20:00
Lernayin Artsakh
1-1
BKMA
HT
0-0
18:00
Metro United FC Reserves (nữ)
4-2
West Torrens Birkalla Reserves (nữ)
HT
2-0
04:00
resistencia SC
2-1
Sportivo Ameliano
HT
2-0
00:30
FC Wacker Innsbruck
2-0
Munster
HT
0-0
00:30
ASV Schrems
2-3
Ardagger
HT
2-1
00:30
SC Retz
1-1
Langenrohr
HT
1-0
00:05
UFC Fehring
3-0
SV Lebring 1
HT
2-0
00:05
Weinland Gamlitz
1-1
SK Furstenfeld
HT
0-0
00:00
SV Strass
4-1
Grossklein
HT
2-1
23:05
FC Judenburg
1-6
Usv Mettersdorf
HT
0-5
22:59
SV Wienerberger
3-3
Sportunion Mauer
HT
3-2
22:59
SV Gerasdorf Stammer
3-0
ASV 13 Vienna
HT
2-0
22:59
SV Donau
2-0
Slovan HAC
HT
1-0
22:59
ASK Klagenfurt
1-1
ATUS Ferach
HT
0-0
18:00
Customs Department FC
3-2
Chainat FC
HT
2-0
00:05
Al Ittihad (SYR)
0-0
Al Wathbah
HT
0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-3],

01:30
Parana Clube (Youth)
2-0
Paranavai U20
HT
1-0
01:00
CRB (Youth)
6-0
Al youth team of dimenshaosudi 1
HT
5-0
01:30
Volos NFC
3-3
Asteras Tripolis
HT
1-1
01:45
Connahs Quay Nomads FC
1-0
Airbus UK Broughton
HT
0-0
01:45
Newtown AFC
0-2
Flint Town 1
HT
0-2
02:00
Unidos do Alvorada
6-0
Desportivo Librade
HT
2-0
02:00
Maynooth University Town FC
2-1
Glebe North FC
HT
0-1
01:45
Malahide United
1-1
Liffeys Pearse
HT
0-1
20:30
Zenit St Petersburg (nữ)
0-0
Yenisey Krasnoyarsk (nữ)
HT
0-0
05:00
Lemense SP
1-1
Desportivo Brasil SP
HT
1-1
05:00
1 Sporting San Miguelito Reserves
1-1
Potros Del Este Reserves
HT
0-0
04:00
CD Arabe Unido Reserves
1-0
Alianza FC Panama Reserves
HT
1-0
15:45
Kelantan United
4-0
Selangor PKNS
HT
2-0
01:00
Aston Villa U21
1-2
Leeds United U21
HT
1-1
01:00
Everton U21
2-2
Manchester United U21
HT
2-2
01:00
Leicester City U21
3-1
West Ham U21
HT
2-1
01:00
Stoke City U21
0-3
Southampton U21
HT
0-2
21:00
Fulham U21
2-2
Crystal Palace U21
HT
2-0
02:00
Pyramids FC
5-1
Smouha SC 1
HT
1-1
23:30
Pharco
0-1
Zamalek
HT
0-1
23:30
Misr Elmaqasah
0-3
El Mokawloon El Arab
HT
0-2
01:00
Sarajevo
1-1
Sloboda
HT
0-1
01:45
Glentoran FC
3-1
Crusaders
HT
1-1
04:05
1 CA Bella Vista
0-2
Oriental
HT
0-1
03:30
Cerro Montevideo
1-1
Villa Espanola 1
HT
0-0
23:45
Colon CF
1-0
Canadian SC
HT
1-0