Lịch thi đấu hôm nay

18:30
Tottenham Hotspur
?-?
Wolves
21:00
Crystal Palace
?-?
Aston Villa
21:00
Fulham
?-?
Brentford
21:00
Everton
?-?
Nottingham Forest
21:00
Leicester City
?-?
Southampton
23:30
Bournemouth AFC
?-?
Arsenal
22:30
Osasuna
?-?
Cadiz
00:30
Mallorca
?-?
Betis
03:00
Celta Vigo
?-?
Real Madrid
20:30
Borussia Dortmund
?-?
Werder Bremen
20:30
VfL Wolfsburg
?-?
Schalke 04
20:30
VfB Stuttgart
?-?
SC Freiburg
20:30
Augsburg
?-?
FSV Mainz 05
20:30
Bayer Leverkusen
?-?
TSG Hoffenheim
23:30
Union Berlin
?-?
RB Leipzig
23:30
Udinese
?-?
Salernitana
23:30
Torino
?-?
Lazio
01:45
Inter Milan
?-?
Spezia
01:45
Sassuolo
?-?
Lecce
22:00
Monaco
?-?
Lens
02:00
Marseille
?-?
Nantes
17:00
Becamex Bình Dương
?-?
Hà Nội FC
18:00
Bình Định
?-?
Thanh Hóa FC
19:15
Sài Gòn FC
?-?
TP.HCM FC
16:00
Pohang Steelers
?-?
Incheon United
18:00
Jeju United
?-?
Suwon Samsung Bluewings
12:00
Consadole Sapporo
?-?
Sagan Tosu
16:00
Shimizu S-Pulse
?-?
Kashiwa Reysol
17:00
Hiroshima Sanfrecce
?-?
Gamba Osaka
17:00
Avispa Fukuoka
?-?
Kawasaki Frontale
18:00
Nong Bua Lamphu
?-?
Bangkok United FC
19:00
BEC Tero Sasana
?-?
Chonburi Shark FC
09:00
LA Galaxy
?-?
Seattle Sounders
05:00
New York Red Bulls
?-?
FC Cincinnati
06:30
DC United
?-?
Philadelphia Union
06:30
Montreal Impact
?-?
New England Revolution
07:00
Inter Miami
?-?
Toronto FC
07:00
Minnesota United FC
?-?
Austin FC
08:00
Colorado Rapids
?-?
Houston Dynamo
09:00
Real Salt Lake
?-?
Vancouver Whitecaps
09:00
San Jose Earthquakes
?-?
Los Angeles FC
16:30
SD Amorebieta
?-?
Sestao
17:00
Real Aviles
?-?
Atletico Tordesillas
17:00
G. Segoviana
?-?
Real Avila CF
00:00
CD Guijuelo
?-?
CF Salmantino
00:00
Leganes B
?-?
AD Alcorcon
00:00
Sabadell
?-?
CE Europa
00:00
Juventud Torremolinos CF
?-?
Ejido
00:00
Real Sociedad B
?-?
Arenas Club de Getxo
00:30
Racing de Ferrol
?-?
Compostela
01:00
RCD Espanyol B
?-?
Sant Andreu
21:00
Preston North End
?-?
Watford
21:00
Sheffield United
?-?
Blackburn Rovers
21:00
Swansea City
?-?
Luton Town
21:00
Queens Park Rangers (QPR)
?-?
Rotherham United
21:00
Burnley
?-?
Blackpool
21:00
Birmingham City
?-?
Wigan Athletic
21:00
Reading
?-?
Middlesbrough
21:00
West Brom
?-?
Hull City
21:00
Stoke City
?-?
Sunderland A.F.C
21:30
Santa Clara
?-?
FC Arouca
00:00
GD Chaves
?-?
Vizela
02:30
FC Porto
?-?
Sporting CP
21:30
Vitesse Arnhem
?-?
SC Heerenveen
23:45
Fortuna Sittard
?-?
SC Cambuur
01:00
PSV Eindhoven
?-?
Volendam
02:00
Emmen
?-?
FC Utrecht
20:00
Varbergs BoIS FC
?-?
Djurgardens
18:30
Hibernian
?-?
Glasgow Rangers
21:00
Motherwell
?-?
Livingston
21:00
Dundee United
?-?
Saint Mirren
21:00
Ross County
?-?
Kilmarnock
21:00
Saint Johnstone
?-?
Aberdeen
23:15
Hatayspor
?-?
Gazisehir Gaziantep
23:15
Giresunspor
?-?
Kasimpasa
01:45
Antalyaspor
?-?
Trabzonspor
16:00
Phù Đổng
?-?
Phú Thọ
17:00
Đồng Tâm Long An
?-?
Công An Nhân Dân
20:00
Wisla Plock
?-?
Korona Kielce
22:30
Slask Wroclaw
?-?
Cracovia Krakow
22:59
Lechia Gdansk
?-?
Lech Poznan
22:59
Rakow Czestochowa
?-?
Pogon Szczecin
01:00
Warta Poznan
?-?
Widzew lodz
22:59
Odd Grenland
?-?
Sarpsborg 08
22:59
Bodo Glimt
?-?
Ham-Kam
07:00
Necaxa
?-?
Chivas Guadalajara
05:00
Queretaro FC
?-?
Club Tijuana
07:05
Monterrey
?-?
Tigres UANL
07:05
Atlas
?-?
Puebla
09:05
Club America
?-?
CDSyC Cruz Azul
09:05
FC Juarez
?-?
Mazatlan FC
18:30
Shanghai Port
?-?
Zhejiang Greentown
17:00
Ural Sverdlovsk Oblast
?-?
FK Nizhny Novgorod
19:00
Khimki
?-?
Lokomotiv Moscow
21:30
Dynamo Moscow
?-?
Spartak Moscow
00:00
Rostov FK
?-?
FK Sochi
22:59
Trencin
?-?
Tatran LM
22:59
Spartak Trnava
?-?
Dunajska Streda
22:59
Zlate Moravce
?-?
MFK Ruzomberok
22:59
Michalovce
?-?
MFK Skalica
21:00
Oostende
?-?
Sint-Truidense
23:15
Racing Genk
?-?
Cercle Brugge
01:45
Royal Antwerp
?-?
Saint Gilloise
01:45
Royal Antwerp
?-?
Saint Gilloise
23:30
NK Varteks Varazdin
?-?
HNK Sibenik
02:05
Dinamo Zagreb
?-?
ZNK Osijek
01:45
Genoa
?-?
Benevento
01:45
Perugia
?-?
Parma
01:45
Ascoli
?-?
Spal
22:30
Sporting Gijon
?-?
Andorra CF
00:30
Zaragoza
?-?
Levante
00:30
Albacete
?-?
Burgos CF
03:00
Granada CF
?-?
Racing Santander
17:00
SC Farense
?-?
Viseu
21:30
Moreirense
?-?
SCU Torreense
00:00
Clube Desportivo Trofense
?-?
Vilafranquense
20:00
Saint Etienne
?-?
Le Havre
00:00
Dijon
?-?
Nimes
00:00
Valenciennes
?-?
Quevilly
00:00
Chamois Niortais
?-?
Paris FC
00:00
Pau FC
?-?
Sochaux
00:00
Amiens
?-?
Bastia
00:00
Caen
?-?
Guingamp
00:00
Stade Lavallois MFC
?-?
Metz
00:00
Rodez Aveyron
?-?
Annecy
18:00
SC Paderborn 07
?-?
Holstein Kiel
18:00
Jahn Regensburg
?-?
Karlsruher SC
18:00
SV Sandhausen
?-?
Nurnberg
01:30
Eintracht Braunschweig
?-?
Fortuna Dusseldorf
16:00
JEF United Ichihara Chiba
?-?
Tokushima Vortis
16:00
Yokohama FC
?-?
Fagiano Okayama
16:00
Albirex Niigata
?-?
Roasso Kumamoto
16:30
FC Ryukyu
?-?
Montedio Yamagata
17:00
Blaublitz Akita
?-?
Tochigi SC
17:00
Zweigen Kanazawa FC
?-?
V-Varen Nagasaki
17:00
Thespa Kusatsu
?-?
Vegalta Sendai
17:00
Oita Trinita
?-?
Grulla Morioka
17:00
Omiya Ardija
?-?
Machida Zelvia
17:00
Renofa Yamaguchi
?-?
Mito Hollyhock
22:30
NK Bravo
?-?
NK Mura 05
01:15
FC Koper
?-?
NK Olimpija Ljubljana
01:30
Rapid Bucuresti
?-?
UTA Arad
02:30
Atletico Mineiro
?-?
Goias
05:00
Fluminense RJ
?-?
Coritiba PR
21:00
Midtjylland
?-?
Aarhus AGF
22:00
Spartak Varna
?-?
Arda
00:15
Levski Sofia
?-?
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Lokomotiv Plovdiv
?-?
CSKA Sofia
04:00
Colon de Santa Fe
?-?
Club Atletico Tigre
06:30
CA Huracan
?-?
Newells Old Boys
20:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
?-?
Puszcza Niepolomice
22:30
Wisla Krakow
?-?
Skra Czestochowa
01:00
LKS Nieciecza
?-?
Stal Rzeszow
19:00
FK Ryazan
?-?
Arsenal Tula II
21:00
FK Kaluga
?-?
FK Znamya Noginsk
22:00
Baltika-BFU Kaliningrad
?-?
Rodina Moskva III
17:00
Seoul E-Land FC
?-?
Gwangju Football Club
19:00
Hartlepool United
?-?
Bradford City
21:00
Stevenage Borough
?-?
Carlisle United
21:00
Crewe Alexandra
?-?
Northampton Town
21:00
Barrow
?-?
Harrogate Town
21:00
Crawley Town
?-?
AFC Wimbledon
21:00
Grimsby Town
?-?
Sutton United
21:00
Newport County
?-?
Tranmere Rovers
21:00
Mansfield Town
?-?
Stockport County
21:00
Gillingham
?-?
Walsall
21:00
Colchester United
?-?
Leyton Orient
21:00
Swindon Town
?-?
Rochdale
21:00
Doncaster Rovers
?-?
Salford City
19:00
SV Wehen Wiesbaden
?-?
VfL Osnabruck
19:00
SC Freiburg (Youth)
?-?
Viktoria koln
19:00
SV Waldhof Mannheim
?-?
Borussia Dortmund (Youth)
19:00
Rot-Weiss Essen
?-?
Ingolstadt
19:00
Saarbrucken
?-?
Erzgebirge Aue
19:00
Dynamo Dresden
?-?
SV Elversberg
06:15
Deportivo Lara
?-?
Deportivo Tachira
04:00
Universidad Central de Venezuela
?-?
Portuguesa FC
06:15
Carabobo FC
?-?
Deportivo Metropolitano
21:00
Greenock Morton
?-?
Dundee
21:00
Arbroath
?-?
Queen's Park
21:00
Cove Rangers
?-?
Ayr United
21:00
Hamilton Academical
?-?
Raith Rovers
21:00
Tuzlaspor
?-?
Bandirmaspor
00:00
Samsunspor
?-?
Eyupspor
01:45
Altinordu
?-?
Sakaryaspor
18:00
Vasalunds IF
?-?
Haninge
18:00
Orebro Syrianska IF
?-?
Taby
18:00
Ljungskile
?-?
Qviding FIF
18:00
Pitea IF
?-?
BK Forward
21:00
Torns IF
?-?
GAIS
21:00
Oskarshamns AIK
?-?
Falkenberg
21:00
Gefle IF
?-?
Sandvikens IF
21:00
Sollentuna United
?-?
IF Karlstad Fotboll
22:59
Tegs SK
?-?
IF Sylvia
15:00
Unirea Dej
?-?
CSM Politehnica Iasi
15:00
FC Unirea 2004 Slobozia
?-?
Metaloglobus
15:00
Minaur Baia Mare
?-?
Ripensia Timisoara
15:00
Concordia Chiajna
?-?
ACS Dumbravita
15:00
FC Timisoara
?-?
FC Brasov
17:00
Gloria Buzau
?-?
CSM Slatina
22:00
Progresul Spartac
?-?
ACS Viitorul Selimbar
22:45
ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
?-?
Dinamo Bucuresti
22:00
Olimpia Elblag
?-?
Znicz Pruszkow
22:00
KP Calisia Kalisz
?-?
Pogon Siedlce
22:59
Kotwica Kolobrzeg
?-?
Siarka Tarnobrzeg
22:59
Motor Lublin
?-?
OKS Stomil Olsztyn
22:59
Gornik Polkowice
?-?
Slask Wroclaw II
00:11
Polonia Warszawa
?-?
Wisla Pulawy
22:00
Indjija
?-?
Macva Sabac
22:00
FK Graficar Beograd
?-?
IMT Novi Beograd
22:00
FK Radnicki Novi Belgrad
?-?
FK Loznica
22:00
Jedinstvo UB
?-?
FK Zeleznicar Pancevo
00:00
Sevojno Uzice
?-?
FK Rad Beograd
22:00
Bistrica
?-?
NK Primorje
22:00
ND Beltinci
?-?
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
?-?
Krka
19:15
Johor Darul Takzim
?-?
Melaka United
17:00
B1908
?-?
Tarnby FF
18:00
Allerod
?-?
Herlev IF
18:00
Tarup Paarup IF
?-?
B 1909 Odense
18:00
Odder IGF
?-?
Vejgaard B
18:00
BK Avarta
?-?
Skjold
18:00
OKS
?-?
Varde
18:00
Karlslunde IF
?-?
Herstedoster
18:30
Marienlyst
?-?
B 1913 Odense
18:30
Norresundby
?-?
ASA Aarhus
19:00
Aarhus Fremad 2
?-?
Kjellerup
19:00
Holbaek
?-?
Gorslev IF
20:00
FC Djursland
?-?
Vinder Vatanspor-VRI
22:00
FC Dobrudzha
?-?
Litex Lovech
22:00
Ludogorets Razgrad II
?-?
FC Dunav Ruse
22:00
Sportist Svoge
?-?
Belasitsa Petrich
22:00
Yantra Gabrovo
?-?
FC Maritsa 1921
00:00
Etar
?-?
FC Sozopol
18:00
Polisi Tanzania FC
?-?
KMC FC
20:00
Coastal Union
?-?
Young Africans
22:15
Simba Sports Club
?-?
Kagera Sugar
00:15
Dodoma Jiji FC
?-?
Tanzania Prisons
12:00
Goyang FC
?-?
Jungnang Chorus Mustang FC
14:00
Jeonju Citizen FC
?-?
Seoul United
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
?-?
Gangwon II
15:00
Yangpyeong
?-?
FC Namdong
15:00
Yeoju Sejong
?-?
Pyeongtaek Citizen
16:00
Jinju Citizen
?-?
Chuncheon Citizen
16:00
Daegu FC II
?-?
Chungju Citizen
17:00
Pyeongchang FC
?-?
Geoje Citizen
16:00
PSM Makassar
?-?
Arema FC
20:30
Cilegon United
?-?
Persija Jakarta
12:45
Capalaba (nữ)
?-?
Eastern Suburbs SC (nữ)
12:45
Queensland Lions(w)
?-?
Gold Coast city (nữ)
14:15
The Gap NPL (nữ)
?-?
Virginia United SC (nữ)
15:00
Logan Lightning (nữ)
?-?
Weston Pud(nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
?-?
Peninsula Power (nữ)
17:00
FK Taraz
?-?
Tobol Kostanai
20:00
Akzhayik Oral
?-?
FK Kaspyi Aktau
20:00
FC Shakhtyor Karagandy
?-?
FK Atyrau
22:00
Maktaaral
?-?
FK Arys
00:30
HFX Wanderers FC
?-?
Pacific FC
06:00
Forge FC
?-?
York 9 FC
21:00
Darlington
?-?
Banbury United
21:00
Hereford United
?-?
Buxton FC
21:00
Leamington
?-?
Spennymoor Town
21:00
Peterborough Sports
?-?
Chester FC
21:00
AFC Fylde
?-?
Scarborough
21:00
AFC Telford United
?-?
Kings Lynn
21:00
Alfreton Town
?-?
Southport FC
21:00
Blyth Spartans
?-?
Gloucester City
21:00
Boston United
?-?
Chorley FC
21:00
Brackley Town
?-?
Farsley Celtic
21:00
Bradford Park Avenue
?-?
Kidderminster Harriers
21:00
Curzon Ashton FC
?-?
Kettering Town
17:00
Grobina
?-?
Rigas Futbola skola II
19:00
Saldus SS/Leevon
?-?
Valmieras FK II
21:00
FK Dinamo Riga
?-?
Riga FC II
22:30
Rudes
?-?
Bijelo Brdo
22:30
NK Solin
?-?
NK Croatia Zmijavci
22:30
HNK Vukovar 91
?-?
NK Jarun
22:30
NK Orijent Rijeka
?-?
NK Dubrava Zagreb
15:30
Hantharwady United
?-?
Shan United
22:55
Vojvodina Novi Sad
?-?
Mladost Lucani
01:00
Habitpharm Javor
?-?
Radnicki 1923 Kragujevac
12:30
Adelaide Comets FC
?-?
Croydon Kings
16:30
Metrostars SC
?-?
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Adelaide City FC
?-?
Campbelltown City SC
12:00
Sorrento F.C. U20
?-?
Perth RedStar FC U20
12:00
Gwelup Croatia U20
?-?
Balcatta U20
12:00
FloreatAthena U20
?-?
Stirling Macedonia U20
12:00
Bayswater U20
?-?
Pires U20
12:00
Inglewood United U20
?-?
Armadale SC U20
06:00
Hartford Athletic
?-?
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
?-?
New York Red Bulls B
06:30
Loudoun United
?-?
Atlanta United FC II
06:30
Detroit City
?-?
Louisville City FC
07:30
Tulsa Roughneck
?-?
Indy Eleven
07:30
Memphis 901
?-?
Birmingham Legion
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
?-?
Tampa Bay Rowdies
08:00
New Mexico United
?-?
Monterey Bay FC
08:00
San Antonio
?-?
Rio Grande Valley
08:30
El Paso Locomotive FC
?-?
San Diego loyalty
09:30
Los Angeles Galaxy II
?-?
Charleston Battery
09:30
Las Vegas Lights
?-?
Sacramento Republic FC
21:00
Bowers Pitsea
?-?
Herne Bay
21:00
Brightlingsea Regent
?-?
Margate
21:00
Cray Wanderers
?-?
Canvey Island
21:00
Folkestone
?-?
Wingate Finchley
21:00
Haringey Borough
?-?
Corinthian Casuals
21:00
Hornchurch
?-?
Hastings United
21:00
Horsham
?-?
Carshalton Athletic FC
21:00
lewes
?-?
Bishop's Stortford
21:00
Aveley
?-?
Bognor Regis Town
21:00
Potters Bar Town
?-?
Billericay Town
20:00
Bugesera
?-?
Kiyovu FC
20:00
Rwamagana City
?-?
Gorilla FC
20:00
Gasogi Utd
?-?
Mukura Victory Sports
23:30
Rayon Sports FC
?-?
Rutsiro FC
20:00
KF Vushtrria
?-?
KF Flamurtari Pristina(KOS)
15:30
MSK Zilina B
?-?
Tatran Presov
21:30
MFK Dubnica nad Vahom
?-?
Lachabadisilahua
21:30
Humenne
?-?
FK Kosice
21:30
MSK Puchov
?-?
TJ Spartak Myjava
21:30
Slavoj Trebisov
?-?
Povazska Bystrica
22:59
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
?-?
Tindastoll Neisti (nữ)
17:00
FC Felgueiras
?-?
Sanjoanense
22:00
CF Os Belenenses
?-?
Academica Coimbra
22:59
Anadia
?-?
Montalegre
22:59
Sporting CP B
?-?
Mokala Pancheners
22:59
Fafe
?-?
S. Joao Ver
01:30
Amora FC
?-?
Alverca
02:00
Boca Juniors De Cali
?-?
Valledupar FC
02:00
Bogota FC
?-?
Real Cartagena
02:00
Boyaca Chico
?-?
Tigres Zipaquira
02:00
Leones
?-?
Real Santander
02:00
Llaneros FC
?-?
Barranquilla FC
02:00
Orsomarso
?-?
Atletico Huila
02:00
Deportes Quindio
?-?
Fortaleza F.C
03:00
Orsomarso
?-?
Real Santander
05:00
Barranquilla FC
?-?
Deportes Quindio
21:00
HBTorshavn II
?-?
KI Klaksvik II
15:00
Friends United
?-?
Vatika FC
17:45
Garhwal FC
?-?
Uttarakhand FC
20:00
Magara Young Boys
?-?
Top Junior
14:00
Western Knights
?-?
UWA-Nedlands FC
14:00
Joondalup United
?-?
Subiaco AFC
14:00
Quinns FC
?-?
Murdoch Uni Melville
14:00
Olympic Kingsway SC
?-?
Fremantle City
16:00
Forrestfield United
?-?
Mandurah City
16:00
Dianella White Eagles
?-?
Rocking ham City
21:00
Aldershot Town
?-?
Bromley
21:00
Wrexham
?-?
Maidstone United
21:00
Altrincham
?-?
Yeovil Town
21:00
York City
?-?
Eastleigh
21:00
Barnet
?-?
Woking
21:00
Dagenham Redbridge
?-?
Maidenhead United
21:00
Dorking
?-?
Gateshead
21:00
Scunthorpe United
?-?
Solihull Moors
21:00
Southend United
?-?
Oldham Athletic
21:00
Torquay United
?-?
Boreham Wood
21:00
Wealdstone FC
?-?
Halifax Town
23:20
Notts County
?-?
Chesterfield
07:30
Alianza Petrolera
?-?
Deportivo Cali
02:00
Deportivo Pereira
?-?
Cortulua
04:05
Patriotas FC
?-?
Aguilas Doradas
06:10
Millonarios
?-?
Jaguares de Cordoba
08:15
Dep.Independiente Medellin
?-?
Independiente Santa Fe
03:00
SC Imbabura
?-?
CD Puerto Quito
03:00
Libertad FC
?-?
CD Independiente Juniors
03:00
Olmedo Riobamba
?-?
Sociedad Deportivo Quito
03:00
Chacaritas SC
?-?
Guayaquil SC
21:00
East Kilbride
?-?
Boness Utd
21:00
Caledonian Braves
?-?
Edinburgh University FC
21:00
Vaasa VPS
?-?
Lahti
21:00
SJK Seinajoen
?-?
KuPs
21:00
FC Nantes B
?-?
Trelissac
22:59
Blois
?-?
Granville
22:59
Aubagne
?-?
Louhans-Cuiseaux
22:59
ASM Belfortaine
?-?
ES Wasquehal
22:59
Caen II
?-?
Vannes
22:59
Boulogne
?-?
Fleury Merogis U.S.
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
?-?
Chambly FC
22:59
Bobigny A.C.
?-?
Colmar
22:59
Guingamp B
?-?
Maccabi Paris
22:59
Haguenau
?-?
Creteil
22:59
Poissy As
?-?
Rennes II
22:59
FC Rouen
?-?
Beauvais
22:59
Saint Malo
?-?
Chartres FC
22:59
St Pryve St Hilaire
?-?
Racing Club de France
22:59
Auxerre B
?-?
Hyeres
22:59
Andrezieux
?-?
Bourges
22:59
Canet Roussillon
?-?
Toulon
22:59
Angers II
?-?
CHAMALIERES
22:59
Frejus St-Raphael
?-?
Lyonnais II
22:59
Angouleme
?-?
Saumur OL
22:59
Jura Sud Foot
?-?
GRACES
22:59
Metz B
?-?
Saint Quentin
22:59
Les Herbiers
?-?
Yzeure AS
22:59
Lyon Duchere
?-?
Olympique Ales
22:59
Stade Reims II
?-?
Besancon
22:59
Vierzon
?-?
FC Bergerac
22:59
Marignane Gignac
?-?
Evian Thonon Gaillard
22:59
Lorient B
?-?
Romorantin
22:59
St. Maur Lusi
?-?
Epinal
00:00
Stade Bordelais
?-?
GOAL FC
01:00
Sainte Genevieve Sports
?-?
AS Furiani Agliani
01:00
Sete FC
?-?
Saint-Priest
11:15
West Adelaide SC
?-?
Modbury Jets
12:30
Adelaide Blue Eagles
?-?
Fulham United FC
12:30
Para Hills Knlghts SC
?-?
Adelaide Raiders SC
22:00
Erzeni
?-?
Vllaznia Shkoder
00:30
Partizani Tirana
?-?
Egnatia
12:00
Sydney Olympic
?-?
Blacktown City Demons
19:30
Lafnitz
?-?
FC Dornbirn 1913
19:00
Nordsjaelland (nữ)
?-?
Brondby IF (nữ)
23:30
Gzira United
?-?
Santa Lucia
00:00
Hamrun Spartans
?-?
Marsaxlokk FC
00:30
Mosta FC
?-?
Gudja United
01:45
Floriana F.C.
?-?
Pieta Hotspurs
17:30
Ryntih SC
?-?
Malki SC
05:05
Chivas Guadalajara (nữ)
?-?
Santos Laguna (nữ)
07:00
Queretaro (nữ)
?-?
Atlas (nữ)
08:00
Tigres (nữ)
?-?
Pachuca (nữ)
09:05
Tijuana (nữ)
?-?
Unam Pumas (nữ)
00:00
Cruz Azul (nữ)
?-?
Club Necaxa (nữ)
01:00
Friburguense RJ
?-?
Olaria
22:00
FK Buducnost Banovici
?-?
Zvijezda Gradacac
22:00
NK Tomislav
?-?
Bratstvo Gracanica
22:00
Zeljeznicar Banja Luka
?-?
Famos Vojkovici
21:00
Atlas U20
?-?
Puebla U20
21:00
Club America U20
?-?
CDSyC Cruz Azul U20
21:00
Monterrey U20
?-?
Tigres UANL U20
21:00
Queretaro U20
?-?
Club Tijuana U20
16:30
GKS Gornik Leczna (nữ)
?-?
KKPK Medyk Konin (nữ)
17:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
?-?
Pogon Tczew (nữ)
18:00
APLG Gdansk (nữ)
?-?
Slask Wroclaw (nữ)
03:00
Villa San Carlos
?-?
Defensores Unidos
03:00
Deportivo Armenio
?-?
Colegiales
03:00
Sportivo Dock Sud
?-?
Deportivo Merlo
03:00
CA Fenix Pilar
?-?
Argentino de Quilmes
03:00
Ituzaingo
?-?
Uhl Que Sa
03:00
Los Andes
?-?
Canuelas FC
03:00
CA San Miguel
?-?
Club Atletico Acassuso
03:00
UAI Urquiza
?-?
Talleres Rem de Escalada
15:15
MSK Breclav
?-?
AFC Humpolec
15:15
Opava II
?-?
Valasske Mezirici
15:15
TJ Tatran Bohunice
?-?
Vysocina Jihlava B
15:30
SK Kosmonosy
?-?
Spolana Neratovice
18:00
Tukums-2000
?-?
FK Liepaja
20:00
Metta/LU Riga
?-?
FK Spartaks Jurmala
22:00
Super Nova
?-?
BFC Daugavpils
21:00
Dergview FC
?-?
Ballyclare Comrades
21:00
Institute FC
?-?
Annagh United
21:00
Knockbreda
?-?
HW Welders
21:00
Warrenpoint Town
?-?
Dundela
21:00
Ballinamallard United
?-?
Newington
07:00
Kansas City NWSL (nữ)
?-?
Angel City FC (nữ)
06:00
Gotham FC (nữ)
?-?
Orlando Pride (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
?-?
Chicago Red Stars (nữ)
09:00
San Diego Wave (nữ)
?-?
Houston Dash (nữ)
21:00
Al Ittehad Salalah
?-?
Oman Club
22:59
Sohar Club
?-?
Al-Nasr(OMA)
02:00
Real Juventud San Joaquin
?-?
Iberia Los Angeles
02:00
San Antonio Unido
?-?
Deportes Limache
03:00
CD Trasandino de Los Andes
?-?
Independiente de Cauquenes
12:00
Moreland City
?-?
North Geelong Warriors
12:00
Moreland Zebras
?-?
Werribee City
12:00
Northcote City
?-?
Pascoe Vale SC
12:00
Goulburn Valley Suns
?-?
Brunswick City
12:00
Langwarrin
?-?
Manningham United Blues
12:00
FC Bulleen Lions
?-?
Kingston City
21:30
Maccabi Petach Tikva U19
?-?
Hapoel Hadera U19
21:50
Maccabi Tel Aviv U19
?-?
Maccabi Haifa U19
22:00
Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
?-?
Hapoel Beer Sheva U19
13:00
Darwin Olympics
?-?
Casuarina FC
17:30
Darwin Hearts
?-?
Mindil Aces
07:00
Deportivo Mixco
?-?
Xelaju MC
07:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
CSD Municipal
09:00
Antigua GFC
?-?
CD Achuapa
17:00
FK Tauras Taurage
?-?
Sveikata
19:00
FM Klaipedos
?-?
Utenis Utena
19:00
FK Transinvest
?-?
Silute
00:00
FM Fortuna
?-?
FK Viltis Vilnius
18:00
Esbjerg U19
?-?
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Silkeborg U19
?-?
Vejle U19
18:00
FC Kobenhavn U19
?-?
Randers Freja U19
18:00
Midtjylland U19
?-?
Aarhus AGF U19
18:00
Horsens U19
?-?
Aalborg BK U19
06:30
Chattanooga Red Wolves
?-?
Tormenta FC
07:00
Omaha
?-?
North Carolina
08:00
Northern Colorado
?-?
Forward Madison FC
09:00
FC Tucson
?-?
Greenville Triumph
09:30
Central Valley Fuego
?-?
Richmond Kickers
18:00
Vejle
?-?
Sonderjyske
20:00
Hobro
?-?
Hillerod Fodbold
15:00
Bayside United FC
?-?
St George Willawong FC
15:00
Acacia Ridge
?-?
Western Spirit
16:00
Toowong
?-?
Newmarket SFC
16:00
Centenary Stormers
?-?
The Lakes
22:00
FK Rinija Gostivar
?-?
Kamenica-Sasa
22:00
FK Kozuv
?-?
KF Arsimi
22:00
Pelister Bitola
?-?
KF Besa Doberdoll
22:00
FK Sloga 1934 Vinica
?-?
FK Karaorman
22:00
FK Teteks Tetovo
?-?
Detonit Plachkovica
22:00
FC Vardar Skopje
?-?
FK Ohrid 2004
22:00
Voska Sport
?-?
Lokomotiva Skopje
22:00
Belasica Strumica
?-?
Borec Veles
12:00
Fremantle City FC (nữ)
?-?
Balcatta (nữ)
19:00
CSKA Pamir Dushanbe
?-?
FC Istaravshan
19:00
Ravshan Zafarobod
?-?
FK Eskhata
19:00
Regar-TadAZ Tursunzoda
?-?
Faizkand
16:30
Lion City Sailors
?-?
Tanjong Pagar Utd
16:30
Hougang United FC
?-?
Young Lions
05:00
FC Aserri
?-?
Futbol Consultants Moravia
09:00
Municipal Garabito
?-?
AD Cofutpa
08:00
Municipal Liberia
?-?
AD Sarchi
14:00
Inglewood United
?-?
Armadale SC
14:00
Sorrento F.C.
?-?
Perth RedStar
14:00
Bayswater City
?-?
Perth SC
14:00
Cockburn City
?-?
Perth Glory (Youth)
14:00
Floreat Athena
?-?
Stirling Macedonia
14:00
Willip
?-?
Balcatta FC
20:00
FC West Armenia
?-?
Pyunik B
20:00
BKMA II
?-?
Alashkert B Martuni
07:00
Gualaceo SC
?-?
Tecnico Universitario
03:00
Orense SC
?-?
Barcelona SC(ECU)
05:30
Liga Dep. Universitaria Quito
?-?
Cumbaya FC
08:00
Macara
?-?
Sociedad Deportiva Aucas
22:59
Korona Kielce U19
?-?
Rakow Czestochowa (Youth)
22:59
Lech Poznan (Youth)
?-?
Polonia Warszawa (Youth)
22:59
Legia Warszawa (Youth)
?-?
Zaglebie Lubin (Youth)
22:59
Miedz Legnica Youth
?-?
Escola Varsovia Warszawa Youth
22:59
Pogon Szczecin(Youth)
?-?
Jagiellonia Bialystok (Youth)
22:59
Slask Wroclaw U21
?-?
Gornik Zabrze (Youth)
22:59
Wisla Krakow (Youth)
?-?
Cracovia Krakow (Youth)
22:59
Arka Gdynia (Youth)
?-?
Lechia Gdansk (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
?-?
CR Flamengo (RJ) (Youth)
17:00
Torpedo Zhodino Reserves
?-?
FC Minsk Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
?-?
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
Dinamo Minsk Reserves
?-?
Slavia Mozyr Reserve
17:00
Shakhter Soligorsk Reserves
?-?
FC Isloch Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
?-?
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
FC Vitebsk Reserves
?-?
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
16:00
Horni Herspice (nữ)
?-?
FC Viktoria Plzen (nữ)
20:00
Sparta Praha (nữ)
?-?
Banik Ostrava (nữ)
11:45
West Canberra Wanderers
?-?
Cooma Tigers
12:00
Canberra Olympic
?-?
Belconnen United
14:00
Canberra FC
?-?
Gungahlin United
14:30
Monaro Panthers
?-?
OConnor Knights
17:00
Magdeburg U17
?-?
Dynamo DresdenU17
17:00
FSV Mainz 05 U17
?-?
SpVgg Unterhaching U17
17:00
Carl Zeiss Jena U17
?-?
Hannover 96 U17
17:00
FC Schalke 04 U17
?-?
SC Paderborn 07 U17
17:00
Jahn Regensburg U17
?-?
Greuther Furth U17
17:00
Arminia Bielefeld U17
?-?
RW Essen U17
17:00
FC Erzgebirge Aue U17
?-?
Chemnitzer(U17)
17:00
Fortuna Koln U17
?-?
FC Hennef 05 U17
17:00
SV Meppen U17
?-?
Hertha BSC Berlin U17
17:00
Fortuna Dusseldorf U17
?-?
Bayer Leverkusen U17
17:00
Hamburger SV U17
?-?
St. PauliU17
17:00
Eintracht Frankfurt U17
?-?
SV Darmstadt U17
17:00
Sportfreunde Siegen U17
?-?
SV Deutz 05 U17
17:00
RasenBallsport LeipzigU17
?-?
Werder Bremen U17
17:00
Nurnberg U17
?-?
VfB Stuttgart U17
17:00
Dortmund U17
?-?
Bochum U17
17:00
Karlsruher SC U17
?-?
TSV 1860 Munchen U17
17:00
MSV Duisburg U17
?-?
Koln U17
17:00
Augsburg U17
?-?
Bayern Munchen U17
17:00
VfL Wolfsburg U17
?-?
Viktoria Berlin U17
17:00
Saarbrucken(U17)
?-?
Stuttgarter Kickers U17
17:00
Niendorfer TSVU17
?-?
Hansa Rostock U17
17:00
Monchengladbach U17
?-?
Preussen Munster U17
16:00
Spartak Trnava (nữ)
?-?
AS Trencin (nữ)
12:00
Western Sydney Wanderers AM
?-?
Northern Tigers
19:00
Ekranas Panevezys
?-?
Garr and Ava
19:00
Atletas Kaunas
?-?
Siauliai B
19:00
Babrungas
?-?
FK Zalgiris Vilnius B
19:00
Atomsfera Mazeikiai
?-?
Banga Gargzdai B
19:00
Ekranas Panevezys
?-?
Garr and Ava
19:00
Kazlu Ruda FK Silas
?-?
FK Neptunas Klaipeda
19:00
FK Minija
?-?
Nevezis Kedainiai
21:00
FK Minija
?-?
Nevezis Kedainiai
22:00
FK Trakai II
?-?
FK Panevezys-2
19:30
Mighty Wanderers
?-?
Kamuzu Barracks
19:30
Chitipa United
?-?
Big Bullets FC
21:30
FK Nove Zamky
?-?
TJ Druzstevnik Vrakun
21:30
Fomat Martin
?-?
OFK Malzenice
21:30
SKF Sered
?-?
OK castkovce
21:30
Slovan Duslo Sala
?-?
Inter Bratislava
20:30
Colwyn Bay
?-?
Porthmadog
20:30
Holyhead
?-?
Buckley Town
20:30
Cwmbran Celtic
?-?
Cambrian Clydach
20:30
Holywell
?-?
Conwy Utd
20:30
Pontardawe Town
?-?
Barry Town United
20:30
Ynyshir Albions
?-?
Abbe Gavin Ni
20:30
Mold Alexandra
?-?
Penrhyncoch
20:30
Prestatyn Town FC
?-?
Llanidloes Town
18:00
Slutsksakhar Slutsk
?-?
Energetik-BGU Minsk
20:00
FK Vitebsk
?-?
Arsenal Dzyarzhynsk
22:00
FC Gomel
?-?
FC Belshina Babruisk
20:30
FC Sioni Bolnisi
?-?
Samgurali Tskh
22:59
Dinamo Tbilisi
?-?
Dila Gori
18:30
Savedalens IF
?-?
Varbergs GIF FK
19:00
Karlskrona AIF
?-?
FBK Balkan
19:00
Nosaby IF
?-?
Rappe GOIF
19:00
BK Astrio
?-?
Hittarps IK
19:00
Osterlen FF
?-?
IFK Hassleholm
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
?-?
Karlbergs BK
19:00
Gottne IF
?-?
IFK Ostersunds
19:00
Husqvarna
?-?
Torslanda IK
19:00
Trosa Vagnhärad SK
?-?
Assyriska
19:00
Grebbestads IF
?-?
Karlslunds IF HFK
19:00
Hudiksvalls ABK
?-?
Sandvikens AIK FK
19:00
Sifhalla
?-?
Vanersborg FK
19:00
Hassleholms IF
?-?
Ariana
19:00
Kiruna FF
?-?
Bergnasets AIK
19:00
Skelleftea FF
?-?
Friska Viljor FC
20:00
Forsbacka IK
?-?
Skiljebo SK
20:00
Mjolby AI FF
?-?
Lidkopings FK
20:00
IFK Stocksund
?-?
Kvarnsvedens IK
20:00
Nordvarmland FF
?-?
Stenungsunds IF
20:00
Ytterhogdal IK
?-?
Sund IF
21:00
Nykopings BIS
?-?
Huddinge IF
21:00
IFK Lulea
?-?
IF Algarna
21:30
IFK Lidingo FK
?-?
IK Sleipner
22:00
FC Gute
?-?
Kungsangens IF
21:00
Ellidi
?-?
UMF Sindri Hofn
00:15
CD Magallanes
?-?
Universidad de Concepcion
02:15
Cobreloa
?-?
Santiago Morning
05:30
Univ Catolica
?-?
Audax Italiano
20:00
FC Sion U21
?-?
FC Naters
21:00
FC Gossau
?-?
Taverne
21:00
Kreuzlingen
?-?
FC Tuggen
21:00
Uzi
?-?
Grasshoppers U21
22:00
Concordia Lausanne
?-?
Monthey
22:00
US Terre Sainte
?-?
Servette U21
22:00
FC St.Gallen U21
?-?
Basuli B team
22:30
FC Martigny Sports
?-?
Vevey Sports
22:30
Weesen
?-?
SV Hongg
22:59
FC Paradiso
?-?
FC Winterthur U21
22:59
FC Emmenbrucke
?-?
SC Dornach
00:00
FC Thun U21
?-?
Neuchatel Xamax FCS U21
01:00
Biel Bienne
?-?
FC Luzern U21
01:00
Delemont
?-?
Langenthal
21:00
PK-35 Vantaa
?-?
Gnistan Helsinki
21:00
Jaro
?-?
JaPS
21:00
PEPO Lappeenranta
?-?
KTP Kotka
16:00
Magpies Crusaders
?-?
Ipswich knights SC
17:00
Bielawianka Bielawa (nữ)
?-?
Marcus Gdynia (nữ)
17:00
UKS SMS II Lodz (nữ)
?-?
Skra Czestochowa (nữ)
22:00
Polonia Sroda Wlkp (nữ)
?-?
Resovia Rzeszow (nữ)
04:30
Marathon
?-?
CD Vida
08:00
CD Victoria
?-?
Honduras Progreso
08:00
Lobos UPNFM
?-?
CD Motagua
20:30
FC Merani Tbilisi
?-?
WIT Georgia Tbilisi
18:30
TSV Bordesholm
?-?
Husumer SV
19:00
TSV Pansdorf
?-?
Weiche Flensburg 08 II
19:00
Union Neumunster
?-?
Dornbreite Lubeck
22:59
Oldenburger SV
?-?
SV Grun-Weib Siebenbaumen
22:00
Shabab AlOrdon
?-?
Shabab Nazzal
22:00
Ramtha Club
?-?
Al-Ahly
00:30
Al Faisaly
?-?
Al-Tora
00:30
Al Aqaba SC
?-?
Blama
16:00
Rennes U19
?-?
SPA Merignacais U19
16:00
Marseille U19
?-?
Nice U19
20:00
Brest Stade U19
?-?
Lorient U19
22:00
Montpellier U19
?-?
Cannes AS U19
22:30
La Roche VF U19
?-?
Laval U19
22:59
Dijon U19
?-?
StrasbourgU19
22:59
Blagnac U19
?-?
Toulouse U19
19:00
Magdeburger FFC (nữ)
?-?
Berghofen s (nữ)
19:00
Saarbrucken (nữ)
?-?
SV Hegnach (nữ)
19:00
Rostocker FC (nữ)
?-?
FC Gutersloh (nữ)
19:00
Fortuna Koln (nữ)
?-?
Chemnitzer (nữ)
19:00
Turkyemspor Berlin (nữ)
?-?
Eimsbutteler TV (nữ)
19:00
Riegelsberg (nữ)
?-?
Nurnberg (nữ)
19:00
Jesteburg (nữ)
?-?
Henstedt-Ulzburg (nữ)
19:00
TSV Jahn Calden (nữ)
?-?
Freiburg Zahringen (nữ)
19:00
ATS Buntentor (nữ)
?-?
Hamburger SV (nữ)
19:00
Wacker Munchen (nữ)
?-?
Ingolstadt 04 (nữ)
19:00
Stahl Brandenburg (nữ)
?-?
Viktoria Berlin 1889 (nữ)
19:00
Warbeyen (nữ)
?-?
Herforder SV (nữ)
19:00
Saalfeld Titans (nữ)
?-?
Karlsruher SC (nữ)
19:00
Elversberg (nữ)
?-?
FFC 08 Niederkirchen (nữ)
19:00
Holstein Kiel (nữ)
?-?
VfL Bochum (nữ)
19:00
SV Weinberg (nữ)
?-?
SC Bad Neuenahr (nữ)
01:00
RFC Meux
?-?
RFC Perwez
22:59
Cork City (nữ)
?-?
Sligo Rovers (nữ)
22:59
FC Treaty United (nữ)
?-?
Galway LFC (nữ)
00:00
Wexford Youths (nữ)
?-?
DLR Waves (nữ)
01:35
Yalong City (nữ)
?-?
Peamount Utd (nữ)
06:15
3 De Febrero
?-?
Sportivo San Lorenzo
21:00
Atyra FC
?-?
Martin Ledesma
21:00
Club Fernando de la Mora
?-?
Atletico Colegiales
16:30
Peerless SC
?-?
Profit gongor Agra encryption
16:30
Kidderpore SC
?-?
Calcutta Customs
16:30
Gervais
?-?
George Telegraph FC
16:30
Bhawanipore
?-?
BSS Sporting Club
16:30
Nan Samiti
?-?
United SC Kolkata
23:30
Sabah FK Baku
?-?
FC Neftci Baku
05:00
Ituano SP
?-?
Gremio Novorizontin
07:30
Nautico (PE)
?-?
Vila Nova
21:00
Ponte Preta
?-?
Guarani SP
02:30
Chapecoense SC
?-?
Brusque FC
05:00
Sampaio Correa
?-?
CRB AL
16:00
Skovlunde IF (nữ)
?-?
FC Damso (nữ)
22:59
Fram Reykjavik (nữ)
?-?
Volsungur Husavik (nữ)
22:59
Jezero Plav
?-?
OFK Petrovac
01:00
FK Buducnost Podgorica
?-?
FK Sutjeska Niksic
01:00
Mornar
?-?
Jedinstvo Bijelo Polje
01:00
FK Iskra Danilovgrad
?-?
Arsenal Tivat
01:00
Decic Tuzi
?-?
FK Rudar Pljevlja
19:00
USK Anif
?-?
St. Johann
19:30
Kufstein
?-?
SC Schwaz
20:00
SC Golling
?-?
Bischofshofen
20:30
FC Kitzbuhel
?-?
SC Imst
21:00
SC Gofis
?-?
Dornbirner SV
22:00
Salzburger AK 1914
?-?
SV Grodig
22:30
Mauerwerk
?-?
Brook thunders
22:30
Mauerwerk
?-?
ASK-BSC Bruck Leitha
22:59
SC Bregenz
?-?
FC Brauerei Egg
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
?-?
SC Weiz
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
?-?
SV Kuchl