Trực tiếp 24h - Xem tỷ số trực tuyến 24h nhanh nhất tại Tructiep24h.info. Cập nhật tỷ số tỷ lệ kèo bóng đá trực tuyến theo thời gian thực chuẩn xác nhất.
  | Giải | Giờ | TT | Chủ | Tỷ số | Khách | C/H-T | Tỷ lệ |
GUA D1 | 04:45 85 | 85 | 2 Guastatoya | Coatepeque 3 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
1.21
1.69
-1/4
1/2
0.62
0.39
|
||
MOLE Cup | 05:00 72 | 72 | 2 Kawkab de Marrakech | Hassania Agadir 2 |
4 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.56
1.31
0
1 1/2
1.38
0.58
|
||
MOLE Cup | 05:00 76 | 76 | 2 Maghreb Fez | IRT Itihad de Tanger 3 |
3 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.60
1.25
0
2 1/2
1.31
0.62
|
||
CHI D3 | 05:00 73 | 73 | Fernandez Vial | CD Trasandino de Los Andes 2 |
5 - 8
HT
H1
1
-
0
|
0.77
1.06
0
4 3/4
1.03
0.74
|
||
MLS Next PL | 05:00 72 | 72 | 1 Cincinnati II | New York Red Bulls B 3 |
1 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.62
1.01
1/4
3 3/4
1.21
0.79
|
||
MAU D1 | 05:30 HT | HT | ACS Ksar | ASC Entou |
2 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.70
1.00
0
2 1/4
1.10
0.80
|
||
ARG D1 | 06:00 32 | 32 | 1 Rosario Central | Barracas Central |
2 - 2
H1
-
|
1.00
1.04
-3/4
2 3/4
0.92
0.86
|
||
MLS Next PL | 06:00 31 | 31 | Chicago flame B | Philadelphia Union II |
2 - 1
H1
-
|
0.84
0.98
-1/2
2 1/2
0.96
0.82
|
||
MLS Next PL | 06:00 35 | 35 | Crown Legacy FC | Atlanta United FC II |
0 - 0
H1
-
|
|
||
BRA AMP | 06:00 33 | 33 | 1 Sao Paulo AP | Trem-AP 1 |
2 - 4
H1
-
|
0.77
0.85
2 1/2
3 1/4
0.99
0.91
|
||
BRA PA | 06:00 34 | 34 | Remo Belem (PA) | Tuna Luso |
0 - 2
H1
-
|
1.00
0.82
-1/2
2 1/2
0.80
0.97
|
||
ARGW D1 | 06:00 34 | 34 | Belgrano (nữ) | Gimnasia LP (nữ) 1 |
1 - 1
H1
-
|
1.00
0.90
-1/4
1 1/2
0.80
0.90
|
||
CHI D1 | 06:30 5 | 5 | O.Higgins | Municipal Iquique |
0 - 0
H1
-
|
1.04
0.98
-1/2
2 3/4
0.86
0.90
|
||
CON WU17 | 06:30 5 | 5 | Paraguay (nữ) U17 | Ecuador (nữ) U17 |
0 - 0
H1
-
|
|
||
USA NPSL | 06:30 5 | 5 | Charlotte Independence | Spokane Velocity |
0 - 0
H1
-
|
1.00
0.85
-1/4
2 3/4
0.80
0.95
|
||
BRA MG | 06:30 5 | 5 | Athletic Club MG | Pouso Alegre |
0 - 0
H1
-
|
1.04
0.97
-1
2 3/4
0.76
0.83
|
||
VEN D1 | 06:30 5 | 5 | Deportivo Tachira | Metropolitanos FC |
0 - 0
H1
-
|
0.93
0.96
-1/2
2
0.87
0.84
|
||
ECU D1 | 07:00 | Liga Dep. Universitaria Quito | SC Imbabura |
-
H1
-
|
0.90
0.78
-1 1/2
2 3/4
0.94
1.04
|
|||
BOL D1 | 07:00 | Blooming | Aurora |
-
H1
-
|
0.94
0.94
-1/2
2 1/2
0.90
0.88
|
|||
ARG D1 | 07:00 | Instituto AC Cordoba | Argentinos Juniors |
-
H1
-
|
1.09
1.07
-1/4
2
0.83
0.83
|
|||
MLS Next PL | 07:00 | Houston Dynamo B | Austin FC II |
-
H1
-
|
0.85
1.12
0
3
0.99
0.71
|
|||
MAU D1 | 07:30 | ASAC Concorde | Chemal FC |
-
H1
-
|
|
|||
BRA SP | 07:35 | Palmeiras | Gremio Novorizontin |
-
H1
-
|
0.92
0.83
-1 1/2
2 1/2
0.98
1.05
|
|||
PER D1 | 08:00 | Alianza Lima | Los Chankas |
-
H1
-
|
0.96
0.87
-1 3/4
3
0.88
0.95
|
|||
MEX D2 | 08:05 | Monarcas Morelia | Venados FC |
-
H1
-
|
0.96
0.82
-1/4
2
0.92
1.04
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Bay Olympic | East Coast Bays |
-
H1
-
|
0.98
0.90
-1/4
3 1/2
0.83
0.90
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Manurewa AFC | Western Springs AFC |
-
H1
-
|
0.85
0.80
1/2
3 1/2
0.95
1.00
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Auckland City | Eastern Suburbs Auckland |
-
H1
-
|
0.80
0.80
-1 1/2
3 1/4
1.00
1.00
|
|||
NOR NZL | 09:00 | Birkenhead United | West Coast Rangers |
-
H1
-
|
0.80
0.80
-1
3 1/2
1.00
1.00
|
|||
A FFA Cup | 10:00 | Eastern Lions SC | Beaumaris |
-
H1
-
|
0.83
0.80
-3
4 1/2
0.98
1.00
|
|||
Mex MFW | 10:00 | Monterrey (nữ) | Tijuana (nữ) |
-
H1
-
|
0.82
0.96
-1 1/2
3 1/4
0.98
0.84
|
|||
MEX D2 | 10:05 | CSyD Dorados de Sinaloa | CF Atlante |
-
H1
-
|
0.92
1.02
1
2 1/2
0.96
0.84
|
|||
A FFA Cup | 11:00 | FC Clifton Hill | FC Bulleen Lions |
-
H1
-
|
0.90
0.85
3 1/2
4 1/2
0.90
0.95
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Emerging Athlete Program (nữ) | Bentleigh Greens (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AB U20 L | 11:00 | Northern Tigers U20 | Mt Druitt Town Rangers U20 |
-
H1
-
|
0.90
0.80
1/4
3
0.90
1.00
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Calder United SC (nữ) | Brunswick Juventus (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | South Melbourne (nữ) | Alamein (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Boroondara Eagles (nữ) | FC Bulleen Lions (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 11:00 | Heidelberg United (nữ) | Essendon Royals (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS NSWSL | 13:00 | Northern Tigers | Mt Druitt Town Rangers FC |
-
H1
-
|
0.94
0.99
1/4
3
0.80
0.75
|
|||
Ethiopia HL | 13:00 | Nekemte Ketema | Oromia Police FC |
-
H1
-
|
0.90
0.80
1/4
2
0.90
1.00
|
|||
AB U20 L | 13:00 | Rydalmere Lions FCU20 | Hakoah Sydney City East U20 |
-
H1
-
|
0.95
0.80
-1/2
3
0.85
1.00
|
|||
AUS WAL | 13:00 | Adelaide United (nữ) | Newcastle Jets (nữ) |
-
H1
-
|
0.94
0.70
3/4
3 1/4
0.82
1.06
|
|||
AB U20 L | 14:00 | Nepean FC U20 | Blacktown Spartans U20 |
-
H1
-
|
1.00
0.90
1/4
3 1/4
0.80
0.90
|
|||
KOR WD1 | 14:00 | Boeun Sangmu (nữ) | Hyundai Steel Red Angels (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
CWPL | 14:00 | ShanXi zhidan (nữ) | Yongchuan Chashan Bamboo Sea (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
A FFA Cup | 15:00 | Kingston City | Mazenod Victory |
-
H1
-
|
0.90
0.90
-3 1/2
4 1/2
0.90
0.90
|
|||
AUS NSWSL | 15:00 | Rydalmere Lions FC | Hake Ya Dong in Sydney City |
-
H1
-
|
0.88
0.99
-1/4
3
0.86
0.75
|
|||
Ethiopia HL | 15:00 | Arba Minch | Batu Ketema |
-
H1
-
|
0.85
1.05
-1 1/4
2 1/2
0.95
0.75
|
|||
RUS YthC | 15:00 | FK Ural Youth | CSKA Moscow (R) |
-
H1
-
|
|
|||
ISR CL | 15:00 | Hapoel Tirat Karmel | Hapoel Sandala Gilboa |
-
H1
-
|
|
|||
A FFA Cup | 15:00 | Glenorchy Knights FC | Taroona |
-
H1
-
|
0.85
0.90
-5
6
0.95
0.90
|
|||
AUS NSW | 15:30 | Sydney FC (Youth) | St George City FA |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WPL | 15:30 | Box Hill (nữ) | Preston Lions (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D1 | 15:45 | Adelaide United | Western United FC |
-
H1
-
|
0.90
0.98
-1/2
3 1/2
0.99
0.89
|
|||
ISR CL | 15:45 | Bnei Qalansawe | Hapoel Qalansawe |
-
H1
-
|
|
|||
CZE U19 | 16:00 | Slovan Liberec U19 | Tescoma Zlin U19 |
-
H1
-
|
0.85
0.80
-1/2
3
0.95
1.00
|
|||
AUS NSWSL | 16:00 | Nepean Football Club | Blacktown Spartans |
-
H1
-
|
0.94
0.84
1/2
3
0.80
0.90
|
|||
CZE DFL | 16:00 | FK Olympie Brezova | SK Hrebec |
-
H1
-
|
0.80
0.85
-1/2
3 1/4
1.00
0.95
|
|||
AUS NSWSL | 16:00 | Bankstown City Lions | Dulwich Hill SC |
-
H1
-
|
|
|||
ISR CL | 16:00 | Beitar Ramat Gan | Sporting Club Tel Aviv |
-
H1
-
|
|
|||
BGD D1 | 16:15 | Mohammedan Dhaka | Fortis Limited |
-
H1
-
|
|
|||
BGD D1 | 16:15 | Sheikh Jamal | Sheikh Russel KC |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 16:15 | FC Kurim | SK Krumvir |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:15 | SK Ujezd Praha 4 | SK Mondi Steti |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:15 | FC Vratimov | MFK Havirov |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:15 | Meteor Praha | SK Slany |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:15 | Spolana Neratovice | FK Chomutov |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 16:15 | Admira Praha | Loko Vltavin |
-
H1
-
|
|
|||
BGD D1 | 16:15 | Chittagong Abahani | Bangladesh Police Club |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 16:30 | FC Svratka Brno | Bystrc Kninicky |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:30 | TJ Spoje Praha | Velke Hamry |
-
H1
-
|
|
|||
Kyr TL | 16:30 | FC Abdish-Ata Kant | Alay |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 16:30 | Ceske Budejovice B | FK Kraluv Dvur |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:30 | Dobrovice | FC Zenit Caslav |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 16:30 | Slavicin | SK Batov |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 16:45 | HJK Helsinki | PK-35 Vantaa |
-
H1
-
|
|
|||
ICP 4 | 17:00 | Ancona U21 | AZ Picerno ASD U19 |
-
H1
-
|
|
|||
UKR U21 | 17:00 | Polissya Zhytomyr U21 | Chernomorets Odessa U21 |
-
H1
-
|
|
|||
Ethiopia HL | 17:00 | Bishoftu Ketema | Boditi Ketema |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 17:00 | SK Zdirec Nad Doubravou | Velka Bites |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D1 | 17:00 | Tokyo Verdy | Kyoto Sanga |
-
H1
-
|
0.86
1.03
0
2 1/4
1.03
0.84
|
|||
BHU TL | 17:00 | Southern City | Thimphu FC |
-
H1
-
|
|
|||
TKM D1 | 17:00 | FC MERW | Kopetdag Asgabat |
-
H1
-
|
|
|||
KOR WD1 | 17:00 | KSPO FC (nữ) | Sejong Gumi Sportstoto (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 17:00 | MS Brno | SK Olympia Rajecko |
-
H1
-
|
|
|||
TKM D1 | 17:00 | Sagadam FK | HTTU Asgabat |
-
H1
-
|
|
|||
UKR U21 | 17:00 | FC Mynai U21 | PFC Oleksandria U21 |
-
H1
-
|
|
|||
KOR WD1 | 17:00 | Seoul Amazones (nữ) | Gyeongju FC (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
UKR U21 | 17:00 | Obolon Kiev U21 | FC Shakhtar Donetsk U21 |
-
H1
-
|
|
|||
KOR WD1 | 17:00 | Suwon FMC (nữ) | Changnyeong (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
UKR U21 | 17:00 | Veres Rivne U21 | Kryvbas U21 |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 17:00 | FK Nizhny Novgorod Youth | FK Rostov Youth |
-
H1
-
|
|
|||
GER Bbe | 17:30 | SFC Stern 1900 | Berlin Turkspor |
-
H1
-
|
|
|||
IND D2 | 17:30 | SC Bengaluru | United SC Kolkata |
-
H1
-
|
|
|||
Por U23 | 17:30 | Leixoes U23 | Academico Viseu U23 |
-
H1
-
|
0.96
0.98
1/4
2 3/4
0.80
0.78
|
|||
Spain D4 | 17:30 | UD Castellonense | Castellon B |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 17:30 | FK Bohemia Kaznejov | Horni Briza |
-
H1
-
|
|
|||
IND D2 | 17:30 | Kenkre | FC Bengaluru United |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 17:45 | UE Tona | UE Castelldefels |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | AE Prat | UE Olot |
-
H1
-
|
|
|||
POR D2 | 18:00 | CF Os Belenenses | Feirense |
-
H1
-
|
0.90
0.89
0
2 1/4
0.96
0.95
|
|||
POL ME | 18:00 | Cracovia Krakow (Youth) | Arka Gdynia (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Ted Contois Feng | CD Azuaga |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | FC Vilafranca | Fundacio Esportiva Grama |
-
H1
-
|
|
|||
Ethiopia HL | 18:00 | Yirga Chefe Bunna | Halaba City |
-
H1
-
|
|
|||
SVK D2 | 18:00 | Slavoj Trebisov | FC Artmedia Petrzalka |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D3 | 18:00 | MS Hapoel Lod | Hapoel Herzliya |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Deportiva Minera | UCAM Murcia CF B |
-
H1
-
|
|
|||
ARM D2 | 18:00 | Nikarm | Ararat Yerevan II |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D3 | 18:00 | Hapoel Kaukab | Moadon Sport Tira |
-
H1
-
|
|
|||
GER Bbe | 18:00 | TSV Mariendorf 1897 | FSV Spandauer Kickers |
-
H1
-
|
|
|||
AZE D2 | 18:00 | Zaqatala FK | FK MOIK Baku |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 18:00 | Fakel Youth | Dinamo Moscow Youth |
-
H1
-
|
|
|||
ARM D2 | 18:00 | Gandzasar Kapan | Lernayin Artsakh |
-
H1
-
|
|
|||
Slo D3 | 18:00 | Raca Bratislava | FK Podkonice |
-
H1
-
|
|
|||
MAC D1 | 18:00 | Gala FC | Macau University |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | Casalarreina | Alfaro |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D3 | 18:00 | Maccabi Ahi Nazareth | Maccabi Ata Bialik |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:00 | CDF Tres Cantos | Parla Escuela |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D3 | 18:00 | Maccabi Nujeidat Ahmed | Moadon Sport Tira |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D3 | 18:00 | Hapoel Kafr Kanna | Hapoel Bnei Zalfa |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 18:00 | Ekenas IF Fotboll | KaPa |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 18:00 | PEPO Lappeenranta | JIPPO |
-
H1
-
|
|
|||
MGL PL | 18:15 | Bavarians FC | Khovd |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 18:30 | Olivenza FC | CF Jaraiz |
-
H1
-
|
|
|||
CHA CSL | 18:35 | Shenzhen Xinpengcheng | Cangzhou Mighty Lions |
-
H1
-
|
0.82
0.96
0
2 1/2
0.98
0.82
|
|||
ISR D3 | 18:35 | Ironi Nesher | Hapoel Raanana |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D3 | 18:40 | Sport Club Dimona | Hapoel Bikat Hayarden |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 19:00 | Brommapojkarna (nữ) | Gamla Upsala SK (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 19:00 | Trelleborgs FF (nữ) | Vittsjo GIK (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
GER Reg | 19:00 | Hertha BSC Berlin Youth | FC Lokomotive Leipzig |
-
H1
-
|
0.98
0.70
-1/4
2 3/4
0.76
1.04
|
|||
ARM D1 | 19:00 | BKMA | FC West Armenia |
-
H1
-
|
|
|||
EST WD2 | 19:00 | Viimsi JK (nữ) | JK Tallinna Kalev (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 19:00 | Viggbyholms | IFK Osterakers Fk |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 19:00 | Lunds BK | FC Rosengard |
-
H1
-
|
0.96
0.98
-1
3
0.80
0.78
|
|||
SWE D3 | 19:00 | IFK Karlshamn | IFK Hassleholm |
-
H1
-
|
|
|||
AZE D2 | 19:00 | Mil Mugan | Samaxı FC |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 19:00 | Enskede IK | Nykopings BIS |
-
H1
-
|
|
|||
ENG U21 | 19:00 | Crystal Palace U21 | Tottenham U21 |
-
H1
-
|
0.86
0.92
1
3 3/4
0.98
0.90
|
|||
GER Bbe | 19:00 | FC Blaus Weiss 90 Berlin | Reinickendorfer Fuchse |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 19:00 | Smedby AIS | IF Sylvia |
-
H1
-
|
|
|||
GER OBW | 19:00 | BTS Neustadt | ESC Geestemunde |
-
H1
-
|
0.91
0.83
1/4
4
0.81
0.89
|
|||
BUL D1 | 19:00 | Pirin Blagoevgrad | Etar |
-
H1
-
|
0.93
0.80
-1/2
2
0.83
0.96
|
|||
RUS YthC | 19:00 | Krylya Sovetov Samara Youth | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth |
-
H1
-
|
|
|||
CRO FLW | 19:00 | ZNK Hajduk Split (nữ) | Dinamo Maksimir (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ISR CL | 19:00 | Hapoel Azor | Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 19:00 | Osterlen FF | Nosaby IF |
-
H1
-
|
|
|||
EST WD2 | 19:00 | Saku Sporting (nữ) | JK Tabasalu (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 19:00 | Vaasa VPS | Jaro |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 19:00 | Chertanovo Moscow Youth | FK Orenburg Youth |
-
H1
-
|
|
|||
ENG LCH | 19:30 | Bristol City | Leicester City |
-
H1
-
|
1.03
0.94
3/4
2 1/2
0.86
0.93
|
|||
Welsh PR | 19:30 | Pontypridd | Haverfordwest County |
-
H1
-
|
0.83
1.04
1/4
2 1/2
0.93
0.72
|
|||
Welsh PR | 19:30 | The New Saints | Bala Town F.C. |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D2 | 19:30 | Dragon Club Yaounde | Eding Sport FC |
-
H1
-
|
|
|||
EST D1 | 19:30 | FC Kuressaare | JK Tallinna Kalev |
-
H1
-
|
|
|||
Welsh PR | 19:30 | Barry Town United | Pen-y-Bont FC |
-
H1
-
|
1.07
0.87
1/4
2 3/4
0.69
0.89
|
|||
Welsh PR | 19:30 | Connahs Quay Nomads FC | Newtown AFC |
-
H1
-
|
0.80
0.76
-1
3
0.96
1.00
|
|||
Welsh PR | 19:30 | Colwyn Bay | Aberystwyth Town |
-
H1
-
|
0.73
0.90
0
2 3/4
1.03
0.86
|
|||
CRO D2 | 19:45 | HNK Cibalia | NK Zrinski Jurjevac |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 20:00 | Lahti | Gnistan Helsinki |
-
H1
-
|
|
|||
MOL D2 | 20:00 | Olimp Comrat | Real Succes |
-
H1
-
|
|
|||
ENG LCH | 20:00 | Millwall | West Brom |
-
H1
-
|
0.96
0.90
1/4
2
0.93
0.97
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Unia Solec Kujawski | Swit Szczecin |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Pogon Szczecin II | Stargard Szczecinski |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Gornik II Zabrze | MKS Kluczbork |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 20:00 | Hapoel Kiryat Shmona | Hapoel Umm Al Fahm |
-
H1
-
|
0.87
1.01
-1
2 1/2
0.87
0.75
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Rekord Bielsko-Biala | Karkonosze Jelenia Gora |
-
H1
-
|
|
|||
MOL D2 | 20:00 | FCM Ungheni | Iskra Stal Ribnita |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Wislanie Jaskowice | Czarni Polaniec |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | BK Astrio | IK Tord |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 20:00 | SK Cesky Brod | Tachov |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | LZS Starowice Dolne | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | CS Dinamo Bucuresti | Dunarea Giurgiu |
-
H1
-
|
|
|||
ENG U21D2 | 20:00 | Burnley U21 | Crewe U21 |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | BK Forward | Grebbestads IF |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 20:00 | Vasalunds IF | Karlbergs BK |
-
H1
-
|
1.03
0.98
-1 1/2
3
0.73
0.78
|
|||
GER LS | 20:00 | SC Vahr Blockdiek | Bremer SV |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 20:00 | Hapoel Natzrat Illit | Bnei Yehuda Tel Aviv |
-
H1
-
|
0.80
0.64
0
2 1/2
0.94
1.13
|
|||
BOS PL | 20:00 | FK Igman Konjic | FK Sloga Doboj |
-
H1
-
|
0.87
0.87
-1/2
2 1/2
0.87
0.87
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Jagiellonia Bialystok II | Unia Skierniewice |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | IK Gauthiod | Vanersborg FK |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 20:00 | Torns IF | Torslanda IK |
-
H1
-
|
0.80
0.86
-1/4
2 3/4
0.96
0.90
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Cartusia | Zawisza Bydgoszcz SA |
-
H1
-
|
|
|||
MOL D2 | 20:00 | CF Sparta Selemet | Saxan Ceadir Lunga |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Legia Warszawa B | Mlawianka Mlawa |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Avia Swidnik | Podhale Nowy Targ |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Chelmianka Chelm | Swidniczanka Swidnik |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Elana Torun | Gedania Gdansk |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CN | 20:00 | Gloucester City | Brackley Town |
-
H1
-
|
0.93
0.85
3/4
2 1/2
0.83
0.91
|
|||
SER D1 | 20:00 | Cukaricki Stankom | Novi Pazar |
-
H1
-
|
0.91
0.78
-3/4
2 1/4
0.85
0.98
|
|||
Pol D4 | 20:00 | GKS Belchatow | Pilica Bialobrzegi |
-
H1
-
|
|
|||
MOL D2 | 20:00 | Dinamo-Auto | FC Sheriff B |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | CS Avantul Periam | Gloria Lunca Teuz Cermei |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | ACS Sepsi II | AS Viitorul Curita |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Highlanders | Simba Bhora |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | Ghiroda SI Giarmata VII | CNS Cetate Deva |
-
H1
-
|
|
|||
MAC D1 | 20:00 | Windsor Arch Ka I | Hang Sai |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | ACS Targu Mures 1898 | Industria Galda |
-
H1
-
|
|
|||
UKR D2 | 20:00 | FK Yarud Mariupol | Prykarpattya Ivano Frankivsk |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | Enkoping | FC Gute |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | Herrestads AIF | Kumla |
-
H1
-
|
|
|||
UPL | 20:00 | SC Villa | Mbarara City |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Hwange Colliery | Bulawayo Chiefs |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | Gloria Popesti-Leordeni | CS Blejoi |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | CSM Ramnicu Valcea | ACS Vedita Colonesti MS |
-
H1
-
|
|
|||
UPL | 20:00 | Wakiso Giants FC | NEC FC Bugolobi |
-
H1
-
|
|
|||
ZIM LEG | 20:00 | Yadah FC | Dynamos FC |
-
H1
-
|
|
|||
UKR D2 | 20:00 | FC Livyi Bereh | Ahrobiznes TSK Romny |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | Ahlafors IF | Lidkopings FK |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 20:00 | Carina Gubin | GKP Gorzow |
-
H1
-
|
|
|||
UPL | 20:00 | Airtel Kitara FC | BUL FC |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | CS Sanatatea Cluj | Olimpia Satu Mare |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 20:00 | Hapoel Afula | Hapoel Rishon Lezion |
-
H1
-
|
0.68
0.82
0
2 1/4
1.06
0.94
|
|||
Ethiopia HL | 20:00 | Jimma Aba Jifar | Jimma Aba Bunna |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | Sifhalla | Stenungsunds IF |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 20:00 | Marianske Lazne | Slavoj Cesky Krumlov |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 20:00 | Laholms FK | Ockero |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 20:00 | Hapoel Kfar Saba | Sectzya Nes Ziona |
-
H1
-
|
0.71
0.80
0
2 1/4
1.03
0.96
|
|||
Pol D4 | 20:00 | KTS-K Luzino | MKS Notec Czarnkow |
-
H1
-
|
|
|||
ROM D3 | 20:00 | FC Zalau | Sighetu Marmatiei |
-
H1
-
|
|
|||
ETH PR | 20:00 | Adama City | Kedus Giorgis |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 20:00 | Hapoel Ramat Gan | Ironi Tiberias |
-
H1
-
|
0.83
0.84
1/2
2 1/4
0.91
0.92
|
|||
UKR D2 | 20:00 | Podillya Khmelnytskyi | Kremin Kremenchuk |
-
H1
-
|
|
|||
IDN ISL | 20:30 | PSM Makassar | Borneo FC |
-
H1
-
|
0.76
1.04
1/4
2 1/2
1.00
0.72
|
|||
IDN ISL | 20:30 | Barito Putera | PSIS Semarang |
-
H1
-
|
0.77
0.81
-1/4
2 3/4
0.99
0.95
|
|||
IDN ISL | 20:30 | Madura United | PSS Sleman |
-
H1
-
|
0.78
0.76
-3/4
2 3/4
0.98
1.00
|
|||
POR D2 | 21:00 | Pacos de Ferreira | Oliveirense |
-
H1
-
|
0.99
0.96
-1
2 1/2
0.87
0.88
|
|||
UZB D1 | 21:00 | OTMK Olmaliq | Kuruvchi Bunyodkor |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 21:00 | Blansko | TJ Start Brno |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D1 | 21:00 | NK Rogaska | NK Bravo |
-
H1
-
|
0.87
0.95
1/4
2 1/2
0.89
0.81
|
|||
ICP 4 | 21:00 | SS Turris Calcio U19 | CartanU19 |
-
H1
-
|
|
|||
UZB D1 | 21:00 | Qizilqum Zarafshon | Lokomotiv Tashkent |
-
H1
-
|
|
|||
Slo D3 | 21:00 | Malacky | SKF Sered |
-
H1
-
|
|
|||
BLR D1 | 21:00 | Dnepr Mogilev | Arsenal Dzyarzhynsk |
-
H1
-
|
0.88
0.96
1/4
2 1/2
0.88
0.80
|
|||
GER Bbe | 21:00 | FC Wilmersdorf | SC Charlottenburg |
-
H1
-
|
|
|||
Slo D3 | 21:00 | MFK Lokomotiva Zvolen | Nove Mesto |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 21:00 | Kristianstads FF | Simrishamn |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | FC Prerov | Novy Jicin |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 21:00 | Hodonin Sardice | Zlinsko |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | SK Lisen B | Velke Mezirici |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:00 | Baglan Dragons | Llantwit Major |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:00 | Carmarthen | Cwmbran Celtic |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 21:00 | Banik Most-Sous | Mlada Boleslav B |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D2 | 21:00 | MNK FC Ljubljana | Triglav Gorenjska |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 21:00 | Spartak Moscow Youth | Lokomotiv Moscow Youth |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 21:00 | Zenit St.Petersburg Youth | FC Terek Groznyi Youth |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 21:00 | PFC Sochi Youth | Rubin Kazan (R) |
-
H1
-
|
|
|||
ARGW D1 | 21:00 | San Lorenzo (nữ) | CA Independiente (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
BOW PL | 21:00 | Masitaoka FC | Orapa United |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 21:00 | Mutenice | Bosonohy |
-
H1
-
|
|
|||
LAT D1 | 21:00 | Jelgava | Metta/LU Riga |
-
H1
-
|
|
|||
Kosovo D1 | 21:00 | KF Dinamo Ferizaj | FC Suhareka |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | Polna | FK Pelhrimov |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D1 | 21:00 | Egnatia | KS Perparimi Kukesi |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 21:00 | Uhersky Brod | Zlin B |
-
H1
-
|
|
|||
DEN WD1 | 21:00 | HB Koge (nữ) | Kolding BK (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | Holesov | FC Vsetin |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL 5 | 21:00 | TJ Sokol Cernice | SK Rapid Plzen |
-
H1
-
|
|
|||
CZE DFL | 21:00 | Sokol Lanzho | Zdar nad Sazavou |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 21:00 | Tegs SK | IFK Lulea |
-
H1
-
|
|
|||
ENG U21D2 | 21:00 | Charlton Athletic U21 | Bournemouth AFC U21 |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D1 SN | 21:00 | Falkenberg | FC Trollhattan |
-
H1
-
|
0.88
0.86
-3/4
2 3/4
0.88
0.90
|
|||
ICP 4 | 21:00 | Pro Patria U19 | Lecco U19 |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 21:00 | Konopliev Youth | Strogino Youth |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Porthmadog | Airbus UK Broughton |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Afan Lido | Abergavenny |
-
H1
-
|
|
|||
BUL D1 | 21:30 | Arda | FK Levski Krumovgrad |
-
H1
-
|
0.80
0.73
-1/2
2
0.96
1.03
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Llandudno | Holywell |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Buckley Town | Guilsfield |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 21:30 | Hrvatski dragovoljac | DUGO SELO |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D2 | 21:30 | Jadran Dekani | Tabor Sezana |
-
H1
-
|
|
|||
ICP 4 | 21:30 | ASD Trastevere U19 | Follonica Gavorrano U19 |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D2 | 21:30 | NK Solin | NK Jarun |
-
H1
-
|
|
|||
ICP 4 | 21:30 | Vigor Senigallia U19 | Ascoli Youth |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Gresford | Ruthin Town FC |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Ammanford | Caerau Ely |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Llanidloes Town | Chirk AAA |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Llanelli | Pontardawe Town |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Mold Alexandra | Caersws |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 21:30 | Trefelin | Goytre Utd |
-
H1
-
|
|
|||
CAE D2 | 21:30 | Tonnerre Yaounde | Aigle Royal du Moungo |
-
H1
-
|
|
|||
INT CF | 21:30 | Klubi 04 Helsinki | SalPa |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 21:30 | Bjelovar | NK Grobnican |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 21:30 | NK Opatija | Mladost Zdralovi |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 21:30 | Ursus Warszawa | Zabkovia Zabki |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 21:30 | Kustosija | Jadran LP |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D1 | 21:50 | Istra 1961 Pula | NK Lokomotiva Zagreb |
-
H1
-
|
0.91
0.83
0
2 1/4
0.85
0.93
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Wigan Athletic | Burton Albion |
-
H1
-
|
0.95
0.82
-1/2
2 1/4
0.87
0.98
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Accrington Stanley | Morecambe |
-
H1
-
|
0.83
0.85
-1/4
2 3/4
0.97
0.93
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Oxford City | Wealdstone FC |
-
H1
-
|
0.88
0.82
3/4
3
0.88
0.94
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Swindon Town | Notts County |
-
H1
-
|
0.74
0.74
0
3 1/4
1.06
1.04
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Preston North End | Rotherham United |
-
H1
-
|
0.91
1.04
-1
2 1/2
0.98
0.83
|
|||
ENG CN | 22:00 | Alfreton Town | Rushall Olympic |
-
H1
-
|
0.97
1.07
-3/4
2 3/4
0.79
0.69
|
|||
ENG CN | 22:00 | South Shields | Spennymoor Town |
-
H1
-
|
0.94
0.93
-1/4
2 3/4
0.82
0.83
|
|||
INT CF | 22:00 | Ilves Tampere | AC Oulu |
-
H1
-
|
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Wycombe Wanderers | Portsmouth |
-
H1
-
|
0.81
0.98
1/2
2 1/2
1.01
0.82
|
|||
ENG L2 | 22:00 | AFC Wimbledon | Harrogate Town |
-
H1
-
|
1.11
0.99
-1
2 1/2
0.70
0.79
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Solihull Moors | Barnet |
-
H1
-
|
0.92
0.84
1/2
2 3/4
0.84
0.92
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Wrexham | Mansfield Town |
-
H1
-
|
0.76
0.99
0
3
1.04
0.79
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Queens Park Rangers (QPR) | Birmingham City |
-
H1
-
|
1.02
0.85
-1/2
2 1/4
0.87
1.02
|
|||
ENG CN | 22:00 | Banbury United | Hereford FC |
-
H1
-
|
0.97
0.94
3/4
2 3/4
0.79
0.82
|
|||
ENG CN | 22:00 | Tamworth | Bishop's Stortford |
-
H1
-
|
0.80
0.62
-2 1/2
3
0.96
1.16
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Boreham Wood | Dagenham Redbridge |
-
H1
-
|
0.99
0.92
0
2 1/2
0.77
0.84
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Barrow | Grimsby Town |
-
H1
-
|
0.80
0.84
-1/2
2 1/4
1.00
0.94
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Woking | Eastleigh |
-
H1
-
|
0.88
0.89
-3/4
2 3/4
0.88
0.87
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Sheffield Wednesday | Swansea City |
-
H1
-
|
0.81
0.87
0
2 1/2
1.08
1.00
|
|||
ENG CN | 22:00 | Blyth Spartans | Curzon Ashton FC |
-
H1
-
|
1.01
0.95
0
2 3/4
0.75
0.81
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Dorking | Bromley |
-
H1
-
|
0.80
0.86
1/2
2 3/4
0.96
0.90
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Bradford City | Tranmere Rovers |
-
H1
-
|
1.03
0.90
-1/2
2 1/2
0.77
0.88
|
|||
ENG Conf | 22:00 | York City | Chesterfield |
-
H1
-
|
0.78
0.90
1/4
2 3/4
0.98
0.86
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Southampton | Middlesbrough |
-
H1
-
|
0.96
0.78
-1
3
0.93
1.09
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Ebbsfleet United | Southend United |
-
H1
-
|
0.82
0.96
1/4
2 3/4
0.94
0.80
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Colchester United | Newport County |
-
H1
-
|
0.96
0.92
-1/2
2 3/4
0.84
0.86
|
|||
ENG RYM | 22:00 | Cray Wanderers | Chatham Town |
-
H1
-
|
0.85
0.98
1/4
3
0.95
0.83
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Crawley Town | Doncaster Rovers |
-
H1
-
|
0.97
0.93
-1/4
2 3/4
0.83
0.85
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Cardiff City | Sunderland A.F.C |
-
H1
-
|
0.78
0.98
0
2 1/4
1.12
0.89
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Forest Green Rovers | Stockport County |
-
H1
-
|
1.07
0.92
3/4
2 1/2
0.73
0.86
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Huddersfield Town | Coventry City |
-
H1
-
|
0.85
0.87
1/4
2 1/2
1.04
1.00
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Hull City | Stoke City |
-
H1
-
|
0.96
0.99
-1/2
2 1/2
0.93
0.88
|
|||
POR D3 | 22:00 | Montalegre | Limianos |
-
H1
-
|
0.85
0.90
0
2 1/4
0.95
0.90
|
|||
ENG CS | 22:00 | Chelmsford City | Dartford |
-
H1
-
|
0.83
0.85
-1
2 3/4
0.93
0.91
|
|||
ENG-S PR | 22:00 | Poole Town | AFC Totton |
-
H1
-
|
1.00
1.00
1/2
3 1/4
0.80
0.80
|
|||
NIR CUP | 22:00 | Glentoran FC | Linfield FC |
-
H1
-
|
|
|||
ENG-S CE | 22:00 | Hitchin Town | Needham Market |
-
H1
-
|
1.03
0.98
3/4
3
0.78
0.83
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Barnsley | Cambridge United |
-
H1
-
|
0.86
0.88
-1
2 3/4
0.96
0.92
|
|||
Spain D4 | 22:00 | UE Rapitenca | CFJ Mollerussa |
-
H1
-
|
|
|||
EST WD2 | 22:00 | FC Flora Tallinn (nữ) | Tallinna FC Ararat (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Derby County | Blackpool |
-
H1
-
|
0.83
1.07
-1/2
2 1/2
0.99
0.73
|
|||
PORJA2 | 22:00 | Sport Viseu Benfica U19 | Anadia FC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Exeter City | Charlton Athletic |
-
H1
-
|
0.93
0.80
0
2 1/2
0.89
1.00
|
|||
Pol D4 | 22:00 | KSZO Ostrowiec | Sokol Sieniawa |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CN | 22:00 | Boston United | Peterborough Sports |
-
H1
-
|
0.79
0.94
-3/4
2 3/4
0.97
0.82
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Fleetwood Town | Cheltenham Town |
-
H1
-
|
0.75
1.05
-1/4
2 1/2
1.07
0.75
|
|||
SER D1 | 22:00 | Radnik Surdulica | Vojvodina Novi Sad |
-
H1
-
|
1.07
0.86
1/2
2 1/4
0.69
0.90
|
|||
PORJA2 | 22:00 | Gondomar U19 | Valadares Gaia FC U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CN | 22:00 | Buxton FC | Chester FC |
-
H1
-
|
0.81
0.84
1/4
2 1/4
0.95
0.92
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Lincoln City | Leyton Orient |
-
H1
-
|
0.96
1.03
-1/2
2 1/4
0.86
0.77
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Gateshead | Rochdale |
-
H1
-
|
0.71
0.99
-3/4
3 1/4
1.05
0.77
|
|||
BOS PL | 22:00 | FK Tuzla City | Sarajevo |
-
H1
-
|
0.87
0.87
1/2
2 1/2
0.87
0.87
|
|||
ENG-S PR | 22:00 | Basingstoke Town | Gosport Borough |
-
H1
-
|
0.88
0.90
1/4
3
0.93
0.90
|
|||
ENG CN | 22:00 | Darlington | Chorley FC |
-
H1
-
|
0.82
1.00
1/4
2 3/4
0.94
0.76
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Peterborough United | Carlisle United |
-
H1
-
|
0.75
0.88
-1 1/2
3 1/4
1.07
0.92
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Hartlepool United | Halifax Town |
-
H1
-
|
0.92
0.84
-1/4
2 1/2
0.84
0.92
|
|||
SUI D4 | 22:00 | FC Collex Bossy | FC Chatel St Denis |
-
H1
-
|
|
|||
ENG-S PR | 22:00 | Chesham United | Hayes Yeading United |
-
H1
-
|
0.98
0.90
-1 1/4
3
0.83
0.90
|
|||
ENG CN | 22:00 | Farsley Celtic | Southport FC |
-
H1
-
|
1.04
0.87
-1/4
2 1/2
0.72
0.89
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Port Vale | Bristol Rovers |
-
H1
-
|
0.74
0.94
0
2 1/2
1.08
0.86
|
|||
ENG RYM | 22:00 | Folkestone | lewes |
-
H1
-
|
0.78
0.93
1/4
3
1.03
0.88
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Kidderminster Harriers | Altrincham |
-
H1
-
|
0.92
0.93
-1/4
2 1/2
0.84
0.83
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Gillingham | Crewe Alexandra |
-
H1
-
|
0.97
0.83
-1/2
2 1/4
0.83
0.95
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Reading | Northampton Town |
-
H1
-
|
0.88
0.85
-3/4
2 1/2
0.94
0.95
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Maidenhead United | Aldershot Town |
-
H1
-
|
0.92
0.85
1/4
2 3/4
0.84
0.91
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Milton Keynes Dons | Walsall |
-
H1
-
|
0.92
0.95
-1/2
2 3/4
0.88
0.83
|
|||
ENG CN | 22:00 | Scarborough | Warrington Town AFC |
-
H1
-
|
0.78
0.79
-1/4
2 1/2
0.98
0.97
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Shrewsbury Town | Oxford United |
-
H1
-
|
0.78
0.85
1/2
2 1/4
1.04
0.95
|
|||
ENG Conf | 22:00 | Oldham Athletic | AFC Fylde |
-
H1
-
|
0.85
0.89
-1/4
2 3/4
0.91
0.87
|
|||
ENG L2 | 22:00 | Salford City | Sutton United |
-
H1
-
|
0.91
0.86
-1/2
2 3/4
0.89
0.92
|
|||
ENG LCH | 22:00 | Norwich City | Plymouth Argyle |
-
H1
-
|
1.01
0.99
-1 1/4
3
0.88
0.88
|
|||
ENG-S PR | 22:00 | Hungerford Town | Bracknell Town |
-
H1
-
|
0.83
0.98
0
3 1/2
0.98
0.83
|
|||
ENG-N PR | 22:00 | Ashton United | Whitby Town |
-
H1
-
|
0.88
0.90
-1/4
2 3/4
0.93
0.90
|
|||
ENG CN | 22:00 | Scunthorpe United | Kings Lynn |
-
H1
-
|
0.94
0.84
-1 1/2
2 3/4
0.82
0.92
|
|||
ENG CS | 22:00 | Yeovil Town | Torquay United |
-
H1
-
|
0.79
0.93
-3/4
2 3/4
0.97
0.83
|
|||
ENG CS | 22:00 | Eastbourne Borough | Maidstone United |
-
H1
-
|
0.85
0.98
1/2
2 1/2
0.91
0.78
|
|||
ENG CS | 22:00 | Farnborough Town | Chippenham Town |
-
H1
-
|
0.87
0.93
-1
2 3/4
0.89
0.83
|
|||
ENG CS | 22:00 | Hampton Richmond Borough | Tonbridge Angels |
-
H1
-
|
0.87
0.76
-1/4
2 1/2
0.89
1.00
|
|||
PORJA2 | 22:00 | SC Farense U19 | Vitoria SC Guimaraes U19 |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CS | 22:00 | Havant Waterlooville | Worthing |
-
H1
-
|
0.81
0.62
1/2
2 3/4
0.95
1.16
|
|||
ENG CS | 22:00 | Hemel Hempstead Town | Aveley |
-
H1
-
|
0.92
0.91
0
2 1/2
0.84
0.85
|
|||
POR D3 | 22:00 | Uniao de Coimbra | FC Alverca B |
-
H1
-
|
0.90
0.95
0
1 3/4
0.90
0.85
|
|||
SWE D3 | 22:00 | IK Kongahalla | Motala AIF FK |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CS | 22:00 | St Albans City | Braintree Town |
-
H1
-
|
0.99
0.92
-1/4
2 1/2
0.77
0.84
|
|||
GEO D1 | 22:00 | Dila Gori | FC Saburtalo Tbilisi |
-
H1
-
|
|
|||
ENG UD1 | 22:00 | leek Town | Stalybridge Celtic |
-
H1
-
|
|
|||
ENG-S CE | 22:00 | AFC Telford United | Redditch United |
-
H1
-
|
0.93
0.90
-3/4
2 1/2
0.88
0.90
|
|||
INT CF | 22:00 | IFK Mariehamn | KTP Kotka |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CS | 22:00 | Welling United | Dover Athletic |
-
H1
-
|
0.68
0.88
-1
2 3/4
1.08
0.88
|
|||
ICP 4 | 22:00 | Giugliano U19 | ASD Pineto Calcio U19 |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:00 | Caudal | Barcia |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CS | 22:00 | Bath City | Weymouth |
-
H1
-
|
0.71
0.82
-1/2
2 1/2
1.05
0.94
|
|||
ENG CS | 22:00 | Weston Super Mare | Taunton Town |
-
H1
-
|
0.84
0.94
-3/4
2 3/4
0.92
0.82
|
|||
NIR CUP | 22:00 | Cliftonville | Larne FC |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 22:00 | Hittarps IK | Bergdalens IK |
-
H1
-
|
|
|||
ENG L1 | 22:00 | Stevenage Borough | Bolton Wanderers |
-
H1
-
|
1.11
0.79
0
2 1/4
0.72
1.01
|
|||
SWE D1 SN | 22:00 | FBK Karlstad | Taby |
-
H1
-
|
0.99
0.98
0
3
0.77
0.78
|
|||
POR D2 | 22:30 | CD Tondela | Vilaverdense |
-
H1
-
|
0.80
1.02
-3/4
2 1/2
1.06
0.82
|
|||
POR D1 | 22:30 | Gil Vicente | FC Famalicao |
-
H1
-
|
1.06
0.79
-1/4
2
0.83
1.08
|
|||
CZE CFL | 22:30 | Domazlice | Viktoria Plzen B |
-
H1
-
|
|
|||
DAN Cup | 22:30 | Nordsjaelland | Aarhus AGF |
-
H1
-
|
0.90
0.86
-1/2
2 1/4
0.96
0.98
|
|||
ROM D1 | 22:30 | FC Voluntari | Hermannstadt |
-
H1
-
|
0.70
0.95
1/4
2
1.16
0.87
|
|||
CZE CFL | 22:30 | Zivanice | Hradec Kralove B |
-
H1
-
|
|
|||
URU D1 | 22:30 | Cerro Largo | Racing Club Montevideo |
-
H1
-
|
1.05
1.02
-1/4
2 1/4
0.75
0.76
|
|||
ETH PR | 22:59 | Hadiya Hossana | Hambericho Durame |
-
H1
-
|
|
|||
PORJA2 | 22:59 | Uniao Leiria U19 | Sacavenense U19 |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 22:59 | Hranice KUNZ | TJ Tatran Bohunice |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | SD Torina | U.M. Escobedo |
-
H1
-
|
|
|||
GEO D1 | 22:59 | FC Kolkheti Poti | FC Telavi |
-
H1
-
|
|
|||
LIT D2 | 22:59 | Siauliai B | FK Neptunas Klaipeda |
-
H1
-
|
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CD Utiel | Ontinyent CF |
-
H1
-
|
|
|||
BLR D1 | 22:59 | Dinamo Brest | Smorgon FC |
-
H1
-
|
0.88
0.76
-1 1/2
2 1/2
0.88
1.00
|
|||
Spain D4 | 22:59 | CE Felanitx | Santanyi |
-
H1
-
|
|
|||
MEX U23 | 22:59 | Mazatlan FC U23 | Tijuana U23 |
-
H1
-
|
0.96
0.98
-1/2
2 3/4
0.80
0.78
|
|||
SVK D2 | 22:59 | Sokol Dolna Zdana | KFC Komarno |
-
H1
-
|
0.87
0.83
1/2
2 1/4
0.97
0.99
|
|||
LIT D2 | 22:59 | FK Panevezys B | NFA Kaunas |
-
H1
-
|
|
|||
LIT D2 | 22:59 | FK Kauno Zalgiris II | Nevezis Kedainiai |
-
H1
-
|
|
|||
RUS YthC | 22:59 | Baltika Kaliningrad Youth | FK Krasnodar Youth |
-
H1
-
|
|
|||
RUS PR | 23:30 | Dynamo Moscow | Rostov FK |
-
H1
-
|
0.92
0.85
-1/2
2 1/2
0.97
1.02
|
|||
SVK D1 | 23:30 | MFK Ruzomberok | Dunajska Streda |
-
H1
-
|
0.74
1.05
1/4
2 1/4
1.02
0.71
|
|||
SLO D1 | 23:30 | Maribor | Radomlje |
-
H1
-
|
0.91
0.85
-1 1/4
2 3/4
0.85
0.91
|
|||
Tỷ số trực tuyến 30-03-2024 |
||||||||
ISR D2 | 00:00 | Ihud Bnei Shefaram | Hapoel Acre FC |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 00:00 | FC Pisek | Dukla Praha B |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 00:00 | Maccabi Kabilio Jaffa | Ironi Nir Ramat HaSharon |
-
H1
-
|
|
|||
CZE CFL | 00:00 | Usti nad Labem | Chlumec nad Cidlinou |
-
H1
-
|
|
|||
ISR D2 | 00:00 | Kafr Qasim | Maccabi Herzliya |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 00:00 | SV Grodig | UFC Siezenheim |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D3 | 00:00 | Karlovac | Hrvace |
-
H1
-
|
|
|||
MEX D3 | 00:00 | Valle de Xico FC | FC Politecnico |
-
H1
-
|
|
|||
SER D1 | 00:00 | Backa Topola | FK Vozdovac Beograd |
-
H1
-
|
0.81
0.81
-1 1/4
2 1/2
0.95
0.95
|
|||
BUL D1 | 00:00 | Levski Sofia | Slavia Sofia |
-
H1
-
|
0.89
0.70
-1
2
0.87
1.06
|
|||
CZE D2 | 00:00 | Brno | Sparta Praha B |
-
H1
-
|
0.90
0.78
-3/4
2 1/2
0.86
0.98
|
|||
CZE D2 | 00:00 | Vysocina jihlava | Dukla Prague |
-
H1
-
|
0.92
0.94
1/4
2 3/4
0.84
0.82
|
|||
AUS D3 | 00:00 | SPG Motz/Silz | SC Imst |
-
H1
-
|
|
|||
CZE D2 | 00:00 | Opava | Slavia Kromeriz |
-
H1
-
|
0.84
0.97
-3/4
2 1/2
0.92
0.79
|
|||
CZE D2 | 00:00 | Marila Pribram | FK Graffin Vlasim |
-
H1
-
|
0.78
1.00
-1/4
2 1/2
0.98
0.76
|
|||
SER D1 | 00:00 | IMT Novi Beograd | FK Zeleznicar Pancevo |
-
H1
-
|
0.88
0.78
-1/2
2 1/2
0.88
0.98
|
|||
EST WD2 | 00:00 | Tammeka Tartu (nữ) | FC Lootos Polva (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 00:00 | Miedz Legnica II | KS Luzyce Luban |
-
H1
-
|
|
|||
CYP D1 | 00:00 | Apollon Limassol FC | AE Zakakiou |
-
H1
-
|
0.71
0.80
-1 1/2
3
1.12
1.00
|
|||
CYP D1 | 00:00 | Doxa Katokopias | Othellos Athienou |
-
H1
-
|
0.86
0.94
-1/4
2 1/2
0.96
0.86
|
|||
LIT D1 | 00:00 | Banga Gargzdai | Dziugas Telsiai |
-
H1
-
|
|
|||
ENG CS | 00:00 | Truro City | Slough Town |
-
H1
-
|
0.85
0.86
1/2
2 3/4
0.91
0.90
|
|||
GEO D1 | 00:00 | Dinamo Batumi | Torpedo Kutaisi |
-
H1
-
|
|
|||
INT FRL | 00:00 | Sweden (nữ) U16 | Japan (nữ) U16 |
-
H1
-
|
|
|||
CRO D1 | 00:00 | Slaven Koprivnica | ZNK Osijek |
-
H1
-
|
0.90
0.84
1/4
2 1/2
0.86
0.92
|
|||
AUT D2 | 00:10 | St.Polten | SKU Amstetten |
-
H1
-
|
0.93
1.01
-1
2 3/4
0.93
0.83
|
|||
AUT D2 | 00:10 | Leoben | Kapfenberg |
-
H1
-
|
0.88
0.90
-1
2 1/2
0.98
0.94
|
|||
INT FRL | 00:15 | France (nữ) U16 | Mexico (nữ) U16 |
-
H1
-
|
|
|||
ENG LCH | 00:30 | Blackburn Rovers | Ipswich Town |
-
H1
-
|
0.94
0.83
1/2
2 3/4
0.95
1.04
|
|||
SLO D2 | 00:30 | Krka | NK Fuzinar |
-
H1
-
|
|
|||
SLO D2 | 00:30 | NK Rudar Velenje | Tolmin |
-
H1
-
|
|
|||
IWD1 | 00:30 | Inter Milan (nữ) | Roma CF (nữ) |
-
H1
-
|
0.93
0.93
1 1/2
3 1/4
0.83
0.83
|
|||
AUS D3 | 00:30 | FC Pinzgau Saalfelden | FC Wolfurt |
-
H1
-
|
|
|||
GER Bbe | 00:45 | Frohnauer SC | SV Stern Britz |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | SC Weiz | Allerheiligen |
-
H1
-
|
|
|||
POR D1 | 01:00 | Benfica | GD Chaves |
-
H1
-
|
0.85
0.93
-2 1/4
3 1/2
1.04
0.94
|
|||
DAN Cup | 01:00 | Silkeborg | Fredericia |
-
H1
-
|
0.96
0.99
-1
2 3/4
0.90
0.85
|
|||
AUS D3 | 01:00 | Wallern | ASK Klagenfurt |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | WSC Hertha Wels | Deutschlandsberger SC |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | TUS Bad Gleichenberg | ASK Voitsberg |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | SC Gleisdorf | Wolfsberger AC Amateure |
-
H1
-
|
|
|||
CAF CL | 01:00 | Simba Sports Club | Al Ahly SC |
-
H1
-
|
0.74
0.99
1/4
2 1/4
1.02
0.77
|
|||
UAE D1 | 01:00 | Al Arabi(UAE) | Al-Jazira Al-Hamra |
-
H1
-
|
|
|||
MEX LT | 01:00 | Deportivo Dongu | Caja Oblatos CFD |
-
H1
-
|
|
|||
ARG TB | 01:00 | Nautico Hacoaj | Social Atletico Television |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | Andelsbuch | Neusiedl |
-
H1
-
|
|
|||
SWE D3 | 01:00 | Varbergs GIF FK | Savedalens IF |
-
H1
-
|
|
|||
BCU20 | 01:00 | Sao Paulo U20 (nữ) | Gremio U20 (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
UAE LP | 01:00 | Al Wahda(UAE) | Al Ahli(UAE) |
-
H1
-
|
0.98
0.78
0
3
0.78
0.98
|
|||
AUS L | 01:00 | USC Eugendorf | Salzburger AK 1914 |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 01:00 | SV Tillmitsch | SC Kalsdorf |
-
H1
-
|
|
|||
BNY | 01:00 | Hercilio Luz U20 | Avai (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 01:00 | UFC Fehring | SV Ilz |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | SC Mannsdorf | Team Wiener Linien |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | LASK (Youth) | Vocklamarkt |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D1 | 01:00 | Vllaznia Shkoder | Erzeni |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D2 | 01:00 | Guillermo Brown | Talleres Rem de Escalada |
-
H1
-
|
0.99
0.96
-1/4
2
0.83
0.84
|
|||
SLO D3 | 01:00 | Tinex Sencur | Svoboda Peshtera |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U21 | 01:00 | Baniyas SC U21 | Emirates Club U21 |
-
H1
-
|
|
|||
UAE U21 | 01:00 | Hatta Dubai U21 | Al-Nasr(KSA) U21 |
-
H1
-
|
|
|||
UAE LP | 01:00 | Ittihad Kalba | Ajman |
-
H1
-
|
0.80
0.97
-1/2
3 1/4
0.96
0.79
|
|||
NLD D4 | 01:00 | VV Kloetinge | HSV Hoek |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 01:00 | WSG Swarovski Tirol B | SC Kundl |
-
H1
-
|
|
|||
ALB D1 | 01:00 | KF Tirana | Teuta Durres |
-
H1
-
|
|
|||
AUS L | 01:00 | SV Frauental | TUS Heiligenkreuz |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:00 | SC Schwaz | St. Johann |
-
H1
-
|
|
|||
Pol D4 | 01:26 | Bron Radom | Lechia Tomaszow Mazowiecki |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D1 | 01:30 | Neuchatel Xamax | Schaffhausen |
-
H1
-
|
1.00
0.81
-3/4
2 1/2
0.84
1.01
|
|||
KSA D1 | 01:30 | Al-Adalh | Al Taraji |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D3 | 01:30 | Chamois Niortais | Orleans US 45 |
-
H1
-
|
|
|||
AUT D1 | 01:30 | Austria Wien | FC Blau Weiss Linz |
-
H1
-
|
0.82
0.95
-3/4
2 1/2
1.07
0.92
|
|||
AUS L | 01:30 | SC Bad Sauerbrunn | SPG Edelserpentin |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:30 | Ardagger | Wiener SC |
-
H1
-
|
|
|||
BNY | 01:30 | Hope International U20 | Atletico Paranaense (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:30 | Kremser | SV Oberwart |
-
H1
-
|
|
|||
AUS D3 | 01:30 | Traiskirchen | Rapid Vienna (Youth) |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D1 | 01:30 | Stade Nyonnais | FC Sion |
-
H1
-
|
0.98
0.89
3/4
2 3/4
0.86
0.93
|
|||
FRA D3 | 01:30 | Chateauroux | Martigues |
-
H1
-
|
0.92
1.06
0
2 1/4
0.84
0.70
|
|||
KUW D1 | 01:30 | Al Fahaheel SC | Al-Qadsia SC |
-
H1
-
|
|
|||
FRA D3 | 01:30 | Cholet So | Red Star FC 93 |
-
H1
-
|
0.96
0.99
3/4
2 1/2
0.80
0.77
|
|||
ROM D1 | 01:30 | Sepsi OSK Sfantul Gheorghe | CFR Cluj |
-
H1
-
|
1.02
0.80
1/4
2 1/4
0.82
1.02
|
|||
FRA D3 | 01:30 | Dijon | Nimes |
-
H1
-
|
0.79
0.80
-1/2
2 1/4
0.97
0.96
|
|||
QAT D1 | 01:30 | Al Shamal | Al-Ahli Doha |
-
H1
-
|
0.97
0.80
0
3
0.81
0.96
|
|||
FRA D3 | 01:30 | Le Mans | Epinal |
-
H1
-
|
0.79
0.99
-3/4
2 1/2
0.97
0.77
|
|||
QAT D1 | 01:30 | Umm Salal | Muaidar SC |
-
H1
-
|
0.88
0.91
0
3
0.90
0.85
|
|||
FRA D3 | 01:30 | Marignane Gignac | Versailles 78 |
-
H1
-
|
0.81
1.14
0
2 1/4
0.95
0.63
|
|||
AUS L | 01:30 | Parndorf | USV Halbturn |
-
H1
-
|
0.85
0.95
-3
4
0.95
0.85
|
|||
BHR D1 | 01:45 | Al-Muharraq | Al-Riffa |
-
H1
-
|
|
|||
BHR D1 | 01:45 | Najma Manama | Al-Hala |
-
H1
-
|
|
|||
KSA D1 | 01:45 | Al-Faisaly Harmah | Al Kholood |
-
H1
-
|
|
|||
KSA D1 | 01:45 | Al Qaisoma | Al Safa(KSA) |
-
H1
-
|
|
|||
BHR D1 | 01:45 | Al Hidd | Al-Shabbab |
-
H1
-
|
|
|||
KSA D1 | 02:00 | Al-Arabi(KSA) | Al-Qadasiya |
-
H1
-
|
|
|||
BEL D2 | 02:00 | Beerschot Wilrijk | Genk II |
-
H1
-
|
0.80
0.70
-1
3
0.96
1.06
|
|||
KSA D1 | 02:00 | Al-Jabalain | Ohod Medina |
-
H1
-
|
|
|||
BEL D2 | 02:00 | Club Brugge Ⅱ | FCV Dender EH |
-
H1
-
|
0.76
0.87
1 1/4
3
1.00
0.89
|
|||
LUX D2 | 02:00 | Jeunesse Canach | Mamer |
-
H1
-
|
|
|||
HOL D2 | 02:00 | Emmen | Jong Ajax (Youth) |
-
H1
-
|
0.89
0.97
-1
3 1/4
0.97
0.87
|
|||
LUX D2 | 02:00 | CS Grevenmacher | Yellow Boys Weiler-La-Tour |
-
H1
-
|
|
|||
HOL D2 | 02:00 | De Graafschap | AZ Alkmaar (Youth) |
-
H1
-
|
0.83
0.82
-3/4
3
1.03
1.02
|
|||
KSA D2 | 02:00 | Al-Suqoor(KSA) | Al-Taqdom |
-
H1
-
|
|
|||
KSA PR | 02:00 | Al-Taawon | Al-Hazm |
-
H1
-
|
0.82
0.99
-1
3
1.04
0.85
|
|||
HOL D2 | 02:00 | Helmond Sport | Willem II |
-
H1
-
|
0.81
0.93
3/4
2 3/4
1.05
0.91
|
|||
KSA D2 | 02:00 | Al-Nojoom | Al-Rayyan |
-
H1
-
|
|
|||
HUN D1 | 02:00 | Videoton Puskas Akademia | Fehervar Videoton |
-
H1
-
|
0.82
0.82
-3/4
2 1/2
0.94
0.94
|
|||
ENG U21 | 02:00 | Newcastle U21 | Aston Villa U21 |
-
H1
-
|
0.97
0.76
0
3 1/2
0.87
1.06
|
|||
BEL U21 | 02:00 | St.-Truidense U21 | FC Liege Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
HOL D2 | 02:00 | SC Telstar | FC Utrecht (Youth) |
-
H1
-
|
0.90
0.93
-3/4
2 3/4
0.96
0.91
|
|||
KSA D2 | 02:00 | Al Liwaa | AL-jeel |
-
H1
-
|
|
|||
KSA PR | 02:00 | Dhamk | Al-Khaleej |
-
H1
-
|
1.00
0.83
-1/4
2 1/4
0.86
1.01
|
|||
HOL D2 | 02:00 | VVV Venlo | FC Oss |
-
H1
-
|
0.82
0.89
-3/4
2 3/4
1.04
0.95
|
|||
KSA D2 | 02:00 | Al Nairyah | Afief |
-
H1
-
|
|
|||
BOS PL | 02:00 | FK Zeljeznicar | FK Velez Mostar |
-
H1
-
|
0.69
0.87
0
2
1.05
0.87
|
|||
KSA PR | 02:00 | Al-Akhdoud | Al Raed |
-
H1
-
|
0.93
0.87
0
2 1/2
0.93
0.97
|
|||
HOL D2 | 02:00 | NAC Breda | MVV Maastricht |
-
H1
-
|
0.80
1.04
-1 1/4
3 1/2
1.06
0.80
|
|||
KSA PR | 02:00 | Al-Ettifaq | Al Ahli Jeddah |
-
H1
-
|
0.94
0.97
1/4
2 1/2
0.92
0.87
|
|||
HOL D2 | 02:00 | Den Bosch | Dordrecht |
-
H1
-
|
1.12
0.90
1/4
3
0.75
0.94
|
|||
KSA D2 | 02:00 | Al-Shoalah | Al-Zlfe |
-
H1
-
|
|
|||
KSA PR | 02:00 | Al Ittihad(KSA) | Al-Feiha |
-
H1
-
|
0.90
0.91
-1 1/4
3
0.96
0.93
|
|||
HOL D2 | 02:00 | ADO Den Haag | Groningen |
-
H1
-
|
1.08
0.90
0
2 3/4
0.78
0.94
|
|||
HOL D2 | 02:00 | FC Eindhoven | SC Cambuur |
-
H1
-
|
0.95
1.00
0
3
0.91
0.84
|
|||
URU D1 | 02:00 | CA Penarol | Nacional Montevideo |
-
H1
-
|
0.80
0.84
-1/4
2 1/4
1.00
0.94
|
|||
Brazil W L | 02:00 | Ferroviaria SP (nữ) | Cruzeiro MG (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SUI D1 | 02:15 | Bellinzona | Aarau |
-
H1
-
|
0.79
0.83
1/4
2 1/2
1.05
0.99
|
|||
SLO D1 | 02:15 | Domzale | NK Mura 05 |
-
H1
-
|
0.99
0.86
-1/4
2 1/2
0.77
0.90
|
|||
WAL FAWC | 02:30 | Prestatyn Town FC | Flint Town |
-
H1
-
|
|
|||
WAL FAWC | 02:30 | Cambrian Clydach | Abertillery Bluebirds |
-
H1
-
|
|
|||
BPL (W) | 02:30 | Racing Genk (nữ) | Anderlecht (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
SPA D2 | 02:30 | Burgos CF | RCD Espanyol |
-
H1
-
|
0.92
1.11
0
2 1/4
0.97
0.77
|
|||
AUT D2 | 02:30 | SV Ried | Grazer AK |
-
H1
-
|
0.87
0.87
-1/4
2 1/2
0.99
0.97
|
|||
BPL (W) | 02:30 | White Star Bruxelles (nữ) | Zulte Waregem VV (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
JOR D1 | 02:30 | AL Salt | Sahab SC |
-
H1
-
|
0.80
0.90
-1/4
2
1.00
0.90
|
|||
ENG RYM | 02:45 | Concord Rangers | Carshalton Athletic FC |
-
H1
-
|
0.98
1.00
1
3
0.83
0.80
|
|||
IRE MCUP | 02:45 | Glebe North FC | Wayside Celtic |
-
H1
-
|
|
|||
IRE D1 | 02:45 | Bray Wanderers | Cobh Ramblers |
-
H1
-
|
0.90
0.89
-1/2
2 3/4
0.86
0.87
|
|||
IRE PR | 02:45 | Derry City | Galway United |
-
H1
-
|
0.84
0.95
-1/2
2 1/2
1.02
0.89
|
|||
IRE D1 | 02:45 | Cork City | Athlone Town |
-
H1
-
|
0.96
0.99
-1 1/4
2 3/4
0.80
0.77
|
|||
SCO CH | 02:45 | Ayr United | Airdrie United |
-
H1
-
|
0.88
0.97
0
2 1/2
0.92
0.81
|
|||
IRE PR | 02:45 | Drogheda United | St. Patricks Athletic |
-
H1
-
|
0.76
0.99
1/2
2 1/2
1.11
0.85
|
|||
IRE D1 | 02:45 | Kerry FC | Wexford (Youth) |
-
H1
-
|
0.99
0.99
1/2
2 3/4
0.77
0.77
|
|||
IRE PR | 02:45 | Shelbourne | Dundalk |
-
H1
-
|
0.76
0.97
-1/2
2 1/4
1.11
0.87
|
|||
IRE D1 | 02:45 | Longford Town | UC Dublin |
-
H1
-
|
0.89
0.97
0
2 1/2
0.87
0.79
|
|||
IRE PR | 02:45 | Waterford United | Sligo Rovers |
-
H1
-
|
0.86
1.03
0
2 1/4
1.00
0.81
|
|||
IRE D1 | 02:45 | Treaty United | Finn Harps |
-
H1
-
|
0.93
0.99
-1/2
2 3/4
0.83
0.77
|
|||
IRE PR | 02:45 | Shamrock Rovers | Bohemians |
-
H1
-
|
0.93
0.95
-1
2 1/2
0.93
0.89
|
|||
BEL D1 | 02:45 | KAA Gent | Standard Liege |
-
H1
-
|
0.83
0.83
-3/4
2 3/4
1.06
1.04
|
|||
FRA D1 | 03:00 | Lille | Lens |
-
H1
-
|
0.84
1.01
-1/4
2 1/2
1.06
0.87
|
|||
ENG LCH | 03:00 | Watford | Leeds United |
-
H1
-
|
1.00
0.93
1
2 3/4
0.89
0.94
|
|||
FRA WD1 | 03:00 | Paris FC (nữ) | Montpellier (nữ) |
-
H1
-
|
0.88
0.82
-1 1/2
3
0.88
0.94
|
|||
VEN D1 | 03:00 | Zamora Barinas | Angostura FC |
-
H1
-
|
0.43
1.02
0
2 1/4
1.49
0.74
|
|||
SPA D1 | 03:00 | Cadiz | Granada CF |
-
H1
-
|
0.77
1.01
-1/4
2 1/4
1.14
0.87
|
|||
POR D1 | 03:30 | Estrela da Amadora | Sporting CP |
-
H1
-
|
0.91
0.93
1 3/4
3
0.98
0.94
|
|||
ALG CUP | 04:00 | CR Belouizdad | Olympique Akbou |
-
H1
-
|
0.91
0.93
-1 1/4
2 1/2
0.85
0.83
|
|||
ALG CUP | 04:00 | USM Annaba | CS Constantine |
-
H1
-
|
0.98
0.82
1 1/2
2 1/2
0.78
0.94
|
|||
ALG CUP | 04:00 | Biskra | MC Oran |
-
H1
-
|
|
|||
ALG CUP | 04:00 | ES Mostaganem | NA Hussein Dey |
-
H1
-
|
1.01
0.80
-1 1/2
2 1/2
0.75
0.96
|
|||
ARG D1 | 04:00 | Defensa Y Justicia | Estudiantes La Plata |
-
H1
-
|
1.02
1.20
0
2 1/4
0.87
0.70
|
|||
ARG D1 | 04:00 | Club Atletico Tigre | Belgrano |
-
H1
-
|
1.05
1.04
0
2
0.84
0.83
|
|||
MEX D3 | 04:00 | CH Futbol Club | Atletico Pachuca |
-
H1
-
|
|
|||
CHI D2 | 04:00 | Union San Felipe | Deportes Limache |
-
H1
-
|
0.80
0.83
-1/4
2 1/2
0.94
0.91
|
|||
Brazil W L | 04:00 | Atletico Mineiro (nữ) | Flamengo/RJ (nữ) |
-
H1
-
|
0.93
0.85
1
2 3/4
0.88
0.95
|
|||
Mex MFW | 04:45 | Cruz Azul (nữ) | Club America (nữ) |
-
H1
-
|
0.96
0.88
2 1/2
3 3/4
0.80
0.88
|
|||
COL D1 | 05:00 | Alianza Petrolera | Deportes Tolima |
-
H1
-
|
0.76
0.96
1/4
2 1/4
1.04
0.84
|
|||
Brazil W L | 05:00 | Santos (nữ) | Bragantino (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
MOLE Cup | 05:00 | OCK Olympique de Khouribga | DHJ Difaa Hassani Jadidi |
-
H1
-
|
0.88
1.01
0
2
0.88
0.75
|
|||
MEX D3 | 05:00 | Arietes FC | Deportivo Independiente Mexiquense |
-
H1
-
|
|
|||
MOLE Cup | 05:00 | SCCM Chabab Mohamedia | CAYB Club Athletic Youssoufia |
-
H1
-
|
|
|||
Brazil W L | 05:00 | Fluminense RJ (nữ) | Sao Paulo/SP (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D2 | 05:05 | Agropecuario de Carlos Casares | Quilmes |
-
H1
-
|
0.99
1.02
-1/4
2
0.83
0.78
|
|||
MAU D1 | 05:30 | ASC Tevragh Zeine | FC Inter Nouakchott |
-
H1
-
|
|
|||
MEX LT | 06:00 | Poza Rica | CD Ayense |
-
H1
-
|
|
|||
USL D1 | 06:00 | North Carolina | Hartford Athletic |
-
H1
-
|
0.71
0.77
-1/4
2 1/2
1.05
0.99
|
|||
MEX D3 | 06:00 | San Pedro 7/10 FC | Saltillo Soccer |
-
H1
-
|
|
|||
BOL D1 | 06:00 | Real Santa Cruz | The Strongest |
-
H1
-
|
|
|||
VEN D2 | 06:00 | Fundacion AIFI | Maritimo de La Guaira |
-
H1
-
|
|
|||
USA WD1 | 06:00 | Orlando Pride (nữ) | Chicago Red Stars (nữ) |
-
H1
-
|
0.80
1.02
-1/4
2 1/2
1.04
0.80
|
|||
Mex MFW | 06:00 | Queretaro (nữ) | Club Necaxa (nữ) |
-
H1
-
|
0.81
0.91
-1 1/4
3
0.95
0.85
|
|||
USA NPSL | 06:00 | Lexington | Greenville Triumph |
-
H1
-
|
|
|||
ARG D1 | 06:30 | CA Huracan | River Plate |
-
H1
-
|
0.86
0.84
1/2
2
1.03
1.03
|
|||
CHI D1 | 06:30 | Cobresal | Palestino |
-
H1
-
|
1.05
1.03
-1/4
2 3/4
0.81
0.81
|
|||
PER D1 | 07:00 | Cusco FC | Deportivo Union Comercio |
-
H1
-
|
0.88
0.81
-1 1/4
2 1/2
0.88
0.95
|
|||
ECU D1 | 07:00 | Macara | Barcelona SC(ECU) |
-
H1
-
|
0.75
0.88
0
2 1/2
1.05
0.90
|
|||
MEX LT | 07:00 | Estudiantes Tecos | Cimarrones de Sonora FC II |
-
H1
-
|
|
|||
MEX D2 | 07:00 | Celaya FC | Tlaxcala FC |
-
H1
-
|
0.95
0.76
-1 1/4
2 1/2
0.81
1.00
|
|||
COL D1 | 07:30 | Atletico Junior Barranquilla | La Equidad |
-
H1
-
|
0.76
0.92
-1/2
2 1/4
1.04
0.86
|
|||
Brazil W L | 07:30 | SC Corinthians Paulista (nữ) | Internacional(nữ) |
-
H1
-
|
0.75
0.83
-1 3/4
3
1.05
0.98
|
|||
MEX LT | 07:45 | CF Orgullo Reynosa | Coras De Nayarit |
-
H1
-
|
|
|||
MEX D1 | 08:00 | Puebla | Tigres UANL |
-
H1
-
|
1.06
1.08
1/2
2 3/4
0.83
0.79
|
|||
CRC D1 | 08:00 | Perez Zeledon | Santos De Guapiles |
-
H1
-
|
0.69
0.85
-1/2
2 1/2
1.07
0.91
|
|||
Mex MFW | 08:06 | Leon (nữ) | Mazatlan FC (nữ) |
-
H1
-
|
0.74
0.84
-1 3/4
3 1/4
1.02
0.92
|
|||
MEX D3 | 08:30 | La Piedad Imperial | Degollado FC |
-
H1
-
|
|
|||
FFSA SLR | 08:45 | Modbury Jets Reserves | Adelaide Olympic Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
MEX D1 | 09:00 | Club America | Atletico San Luis |
-
H1
-
|
1.12
0.94
-1 1/2
3
0.78
0.93
|
|||
USA NPSL | 09:00 | Central Valley Fuego | Forward Madison FC |
-
H1
-
|
|
|||
FFSA SLR | 09:00 | Adelaide Raiders SC Reserve | Adelaide City Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
USA WD1 | 09:00 | San Diego Wave (nữ) | OL Reign Reign (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
FFSA SLR | 09:15 | Cumberland United Reserves | West Adelaide Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
FFSA SLR | 09:15 | Para Hills Reserves | Croydon Kings Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
FFSA SLR | 09:15 | Campbelltown City Reserve | South Adelaide Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
MEX D1 | 10:00 | Mazatlan FC | Club Tijuana |
-
H1
-
|
0.97
0.92
-1/4
2 3/4
0.92
0.95
|
|||
AB U20 L | 10:00 | Sydney Olympic U20 | Wollongong Wolves U20 |
-
H1
-
|
|
|||
AUS WAL | 10:00 | Wellington Phoenix (nữ) | WS Wanderers (nữ) |
-
H1
-
|
1.00
0.76
1/4
2 3/4
0.76
1.00
|
|||
FFSA SLR | 10:30 | Western Strikers Reserves | Salisbury Utd Reserves |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D3 | 11:00 | SC Sagamihara | Kamatamare Sanuki |
-
H1
-
|
0.75
0.89
-1/4
2
1.05
0.89
|
|||
JPN WD1 | 11:00 | Ehime FC (nữ) | Speranza Takatsuki(nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
JPN WD1 | 11:00 | AS Harima ALBION (nữ) | Orca Kamogawa FC (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
AUS NSWSL | 11:00 | Bulls Academy | Canterbury Bankstown FC |
-
H1
-
|
0.87
0.99
-1/4
3
0.87
0.75
|
|||
JPN WD1 | 11:00 | Shizuoka Sangyo University (nữ) | NGU Nagoya (nữ) |
-
H1
-
|
|
|||
JPN D2 | 11:00 | Ventforet Kofu | Renofa Yamaguchi |
-
H1
-
|
0.97
0.92
-3/4
2 1/2
0.91
0.94
|
|||
JPN D3 | 11:00 | Osaka FC | Imabari FC |
-
H1
-
|
0.75
0.73
0
2
1.05
1.05
|
|||
JPN D1 | 11:00 | Hiroshima Sanfrecce | Gamba Osaka |
-
H1
-
|
0.85
0.95
-1
2 1/2
1.03
0.91
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Honda FC | Rayluck Shiga |
-
H1
-
|
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Briobecca Urayasu | Run Mel Aomori |
-
H1
-
|
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Sony Sendai | FC Tiamo Hirakata |
-
H1
-
|
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Yokogawa Musashino | Criacao Shinjuku |
-
H1
-
|
|
|||
KCL 4 | 11:00 | Jungnang Chorus Mustang FC | Chungju Citizen |
-
H1
-
|
|
|||
JPN JFL | 11:00 | Tochigi City | Kochi United |
-
H1
-
|
|
|||
FFSA SLR | 11:15 | White City FK Beograd Reserves | Adelaide Comets Reserve |
-
H1
-
|
|
|||
AUS SASL | 11:30 | Campbelltown City SC | Adelaide Panthers |
-
H1
-
|
0.87
0.86
-1 1/2
3 1/2
0.89
0.90
|
|||
AUS SASL | 11:30 | Modbury Jets | Adelaide Olympic |
-
H1
-
|
0.80
0.91
-1/2
3
0.96
0.85
|
|||
AUS SASL | 11:30 | Para Hills Knlghts SC | Croydon Kings |
-
H1
-
|
0.96
0.96
0
3
0.80
0.80
|
|||
Kết quả bóng đá mới nhất |
||||||||
ECU D2 | 04:30 FT | FT | 3 1 Chacaritas SC | Manta FC 4 |
2 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.09
4.76
1/4
1 1/2
4.00
0.03
|
||
ALG UC | 04:10 FT | FT | 3 1 MC Oran U21 | CR Belouizdad U21 1 |
2 - 10
HT
H1
3
-
1
|
3.40
5.25
0
4 1/2
0.20
0.12
|
||
SLV D2 | 04:00 FT | FT | 4 1 CD INCA | CD Racing Junior de Armenia 1 |
3 - 7
HT
H1
0
-
0
|
3.00
4.50
0
4 1/2
0.23
0.15
|
||
ALG UC | 04:00 FT | FT | 1 JS Kabylie U21 | USM Alger U21 1 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.42
7.40
0
1/2
1.75
0.08
|
||
ALG UC | 04:00 FT | FT | 2 ES Setif U21 | ES Ben Aknoun U21 |
8 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.52
8.50
0
1/2
1.42
0.06
|
||
CHI D1 | 04:00 FT | FT | 4 Audax Italiano | Coquimbo Unido 2 |
9 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.67
10.00
0
1 1/2
1.29
0.02
|
||
GUA RL | 04:00 FT | FT | 2 CSD Municipal Reserves | Coban Imperial Reserves 3 |
7 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.40
3.65
0
1 1/2
1.85
0.18
|
||
GUA RL | 04:00 FT | FT | 2 CD Achuapa Reserves | Xinabajul Reserves 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.45
4.90
0
2 1/2
1.67
0.13
|
||
CON WU17 | 04:00 FT | FT | Brasil (nữ) U17 | Colombia (nữ) U17 |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ARG RESL | 03:00 FT | FT | 5 Independiente Rivadavia Reserves | River Plate Reserves 2 |
1 - 7
HT
H1
1
-
1
|
0.82
7.69
0
3 1/2
0.98
0.02
|
||
GUA D1 | 03:00 FT | FT | 3 CSD Municipal | Coban Imperial 1 6 |
4 - 3
HT
H1
2
-
1
|
0.38
3.84
0
3 1/2
1.72
0.06
|
||
Spain D4 | 03:00 FT | FT | 4 Marino | Atletico Victoria 3 |
4 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.25
4.54
0
1/2
2.43
0.11
|
||
UEFA WUC | 03:00 FT | FT | Paris Saint Germain (nữ) | BK Hacken (nữ) |
4 - 0
HT
H1
1
-
0
|
0.25
6.25
0
3 1/2
2.43
0.06
|
||
ENG-S PR | 03:00 FT | FT | 2 Walton Hersham | Harrow Borough 3 |
12 - 2
HT
H1
2
-
3
|
1.38
2.08
-1/4
7 1/2
0.56
0.34
|
||
PER D1 | 03:00 FT | FT | 1 1 Deportivo Garcilaso | Comerciantes Unidos 1 5 |
6 - 5
HT
H1
0
-
1
|
3.12
5.88
-1/4
3 1/2
0.16
0.07
|
||
Ire LSL | 02:50 FT | FT | 2 Maynooth University Town FC | Crumlin United 2 |
10 - 6
HT
H1
0
-
1
|
0.80
6.00
0
3 1/2
1.00
0.10
|
||
ITA C1 | 02:45 FT | FT | 1 1 Catania | Giugliano 1 |
6 - 8
HT
H1
1
-
0
|
1.17
7.14
0
5 1/2
0.69
0.02
|
||
ITA C1 | 02:45 FT | FT | 1 Gubbio | Sassari Torres 4 |
1 - 2
HT
H1
0
-
0
|
1.12
8.33
0
1 1/2
0.73
0.02
|
||
SUI D4 | 02:45 FT | FT | 3 Concordia Lausanne | Ajoie-Monterri 3 |
3 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.77
3.65
0
2 1/2
1.02
0.18
|
||
PakistanYajia | 02:45 FT | FT | 3 Manaus (AM) | Operario/AM 1 3 |
3 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.14
5.40
0
4 1/2
4.75
0.11
|
||
ITA C1 | 02:45 FT | FT | 2 Padova | Us Pergolettese |
6 - 5
HT
H1
1
-
1
|
0.52
7.14
0
3 1/2
1.47
0.04
|
||
ITA C1 | 02:45 FT | FT | 5 Fermana | Rimini 2 |
4 - 3
HT
H1
2
-
2
|
0.86
0.83
1/2
2 1/4
0.98
0.99
|
||
ITA C1 | 02:45 FT | FT | 3 Vis Pesaro | Lucchese 3 |
4 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.83
7.14
0
4 1/2
1.01
0.04
|
||
SUI D2 | 02:30 FT | FT | 3 Meyrin | Lausanne SportsU21 |
6 - 6
HT
H1
0
-
0
|
1.17
7.14
0
1 1/2
0.69
0.04
|
||
Spain D4 | 02:30 FT | FT | 2 CF Reus Deportiu | LHospitalet 8 |
9 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.52
7.69
0
1 1/2
1.47
0.03
|
||
JOR D1 | 02:30 FT | FT | 1 Moghayer Al Sarhan | Al Aqaba SC 1 |
6 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.61
7.14
0
3 1/2
1.29
0.04
|
||
SUI D2 | 02:30 FT | FT | La Chaux-de-Fonds | Chenois |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA C1 | 02:30 FT | FT | 2 Carrarese | Perugia 2 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.82
7.69
0
1 1/2
1.02
0.03
|
||
SUI D2 | 02:15 FT | FT | Uzi | FC Linth 04 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SUI D2 | 02:15 FT | FT | 3 La Sarraz-Eclepens | Echallens 1 3 |
5 - 9
HT
H1
0
-
0
|
0.86
0.94
1/2
3
0.98
0.88
|
||
SUI D2 | 02:15 FT | FT | FC Munsingen | solothurn |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D2 | 02:15 FT | FT | Rotkreuz | Koniz |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SUI D2 | 02:15 FT | FT | Grand Saconnex | US Terre Sainte |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
Spain D4 | 02:00 FT | FT | 1 CA Cirbonero | CD Cortes 2 |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.86
7.69
0
1/2
0.98
0.03
|
||
KSA YTH | 02:00 FT | FT | Al Wehda (Youth) | Al Khaleej Youths |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 02:00 FT | FT | 4 1 AC Palazzolo (ITL) | Real Calepina FC 3 |
9 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.31
5.88
0
1 1/2
2.12
0.07
|
||
SUI D2 | 02:00 FT | FT | SV Hongg | FC Kosova Zurich |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SUI D2 | 02:00 FT | FT | YF Juventus Zurich | FC Gossau |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SUI D2 | 02:00 FT | FT | FC Tuggen | FC Balzers |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ISR D3 | 02:00 FT | FT | 5 Hapoel Ironi Baka El Garbiya | Tseirey Taybe 2 |
4 - 1
HT
H1
1
-
1
|
1.56
4.00
0
4 1/2
0.48
0.07
|
||
KSA D1 | 02:00 FT | FT | 4 Al-Ameade | Al-Jndal 1 |
2 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.67
4.76
0
5 1/2
1.20
0.03
|
||
KSA D2 | 02:00 FT | FT | Mudhar | Al-Kawkab |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 02:00 FT | FT | 4 CD Burriana | UD Rayo Ibense 2 |
8 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.54
4.54
0
1/2
1.42
0.11
|
||
GER OBW | 02:00 FT | FT | 1 Arminia Ludwigshafen | Baumholder 1 |
9 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.81
3.33
0
2 1/2
0.95
0.14
|
||
SUI D2 | 02:00 FT | FT | FC Thun U21 | Muri |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
GER Bbe | 02:00 FT | FT | 2 VSG Altglienicke II | TSV Rudow 3 |
3 - 0
HT
H1
1
-
1
|
0.82
8.50
0
3 1/2
0.97
0.06
|
||
SUI D2 | 02:00 FT | FT | SV Muttenz | Bassecourt |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BOL D1 | 02:00 FT | FT | 3 San Jose de Oruro | Always Ready 2 |
7 - 8
HT
H1
1
-
0
|
1.26
3.44
0
1 1/2
0.63
0.17
|
||
SUI D2 | 02:00 FT | FT | Vevey Sports | Pully Football |
0 - 0
HT
H1
3
-
0
|
|
||
GER OBW | 02:00 FT | FT | ETSV Hamburg | FC Union Tornesch |
7 - 10
HT
H1
2
-
0
|
0.64
0.60
-2 3/4
4
1.13
1.19
|
||
KSA D1 | 02:00 FT | FT | 1 Al-Orubah | AL-Rbeea Jeddah 4 |
5 - 1
HT
H1
1
-
0
|
0.43
5.88
0
3 1/2
1.69
0.07
|
||
KSA D1 | 01:45 FT | FT | 2 Al-Baten | Hajer |
9 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.92
7.14
0
2 1/2
0.92
0.04
|
||
BHR D | 01:45 FT | FT | Al-Ittifaq | Um Alhassam |
0 - 0
HT
H1
0
-
2
|
0.69
6.66
0
3 1/2
1.12
0.04
|
||
BHR D | 01:40 FT | FT | 1 Buri | Al-Tadhmon |
5 - 1
HT
H1
1
-
0
|
1.04
2.27
0
1 1/2
0.76
0.24
|
||
BHR D | 01:40 FT | FT | 3 Al-Ittihad(BHR) | Isa Town 1 3 |
6 - 5
HT
H1
1
-
2
|
0.80
5.26
0
5 1/2
1.00
0.06
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | SV Rugenbergen | FC Suderelbe |
7 - 4
HT
H1
1
-
2
|
0.63
0.75
3/4
3 1/2
1.14
1.01
|
||
BNY | 01:30 FT | FT | 3 1 Trindade AC Youth | Goias (Youth) 1 2 |
5 - 3
HT
H1
0
-
0
|
1.23
5.55
0
2 1/2
0.57
0.05
|
||
SUI D2 | 01:30 FT | FT | FC Sion U21 | FC Naters |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
GER Reg | 01:30 FT | FT | 4 ETSV Weiche Flensburg | SV Drochtersen/Assel 1 |
5 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.88
5.00
0
3 1/2
0.96
0.09
|
||
BEL U21 | 01:30 FT | FT | 1 RS Waasland Beveren U21 | AS Eupen U21 4 |
1 - 12
HT
H1
1
-
1
|
1.53
2.38
0
2 1/2
0.45
0.27
|
||
GER Reg | 01:30 FT | FT | 2 SC Spelle-Venhaus | Eintracht Norderstedt 1 |
2 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.56
3.70
0
1 1/2
0.48
0.15
|
||
ISR W1 | 01:30 FT | FT | Bnot Netanya (nữ) | Maccabi Hadera (nữ) |
2 - 3
HT
H1
0
-
2
|
1.37
6.40
0
2 1/2
0.55
0.09
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 3 TSV Meerbusch | FC Buderich 02 2 |
5 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.94
0.98
1/4
3 1/4
0.82
0.78
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 3 Siegen Sportfreunde | SpVgg Erkenschwick 3 |
5 - 6
HT
H1
1
-
2
|
0.86
0.87
-1/4
3
0.90
0.89
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 1 ETB SW Essen | Ratingen SV 4 |
6 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.77
0.78
0
2 1/2
0.99
0.98
|
||
ISR CL | 01:30 FT | FT | 5 SC Bnei Yaffo Ortodoxim | AC Hamachtesh Givataim |
3 - 5
HT
H1
0
-
1
|
1.14
8.33
0
3 1/2
0.67
0.01
|
||
AUS AC | 01:30 FT | FT | 2 SK Cro Vienna | SC Red Star Penzing 2 |
1 - 7
HT
H1
2
-
0
|
1.85
4.90
0
3 1/2
0.40
0.13
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 2 Kirchheimer SC | TSV 1860 Munchen (Youth) 1 |
1 - 4
HT
H1
4
-
0
|
0.66
0.90
1 1/2
3 1/4
1.11
0.86
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 1 SV Halstenbek Rellin | Duneberg 1 |
8 - 6
HT
H1
5
-
0
|
1.03
0.66
-1 3/4
4
0.73
1.11
|
||
AUS L | 01:30 FT | FT | 1 VST Volkermarkt | SAK Klagenfurt 3 |
5 - 2
HT
H1
2
-
1
|
1.00
0.99
-1/4
3 1/4
0.80
0.81
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 7 Mulheimer FC 97 | SF Baumberg 2 |
4 - 4
HT
H1
2
-
0
|
0.89
1.16
3/4
3
0.87
0.62
|
||
POL D2 | 01:30 FT | FT | 2 Stal Stalowa Wola | Sandecja Nowy Sacz 1 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.84
7.69
0
3 1/2
1.00
0.03
|
||
FIN CUP | 01:30 FT | FT | 3 Puiu | Valtti 2 4 |
5 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.15
4.00
0
3 1/2
2.85
0.05
|
||
ARG RESL | 01:30 FT | FT | 5 Argentino Quilmes Reserves | Los Andes Reserves 3 |
5 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.67
5.80
0
1 1/2
1.15
0.10
|
||
SWE D3 | 01:30 FT | FT | IK Sleipner | FC Nacka Iliria |
3 - 7
HT
H1
1
-
0
|
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 2 SC Victoria Hamburg | TSV Buchholz 08 2 |
8 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.84
0.77
-1 1/4
4
0.92
0.99
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 4 FC Monheim | VfB Solingen 1910 1 3 |
9 - 6
HT
H1
1
-
0
|
2.00
3.15
-1/4
3 1/2
0.37
0.22
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 2 Rot-Weiss Walldorf | Bayern Alzenau 1 |
7 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.91
0.80
1/4
3 1/2
0.85
0.96
|
||
ISR CL | 01:30 FT | FT | 2 Hapoel Ironi Karmiel | Shafaram 2 |
6 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.03
5.88
0
2 1/2
4.34
0.06
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 4 HEBC Hamburg | USC Paloma 2 |
2 - 12
HT
H1
2
-
0
|
0.80
1.23
-1/2
3 1/4
0.96
0.57
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 3 VfB Hilden | SF Hamborn 07 2 |
1 - 2
HT
H1
1
-
2
|
0.95
0.89
-1 1/2
3 1/4
0.81
0.87
|
||
ARG RESL | 01:30 FT | FT | 2 2 CA Colegiales Reserves | Villa Dalmine Reserves 3 |
4 - 6
HT
H1
0
-
1
|
0.16
6.80
1/4
1 1/2
4.25
0.09
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 2 Aumund-Vegesack | TS Woltmershausen 2 |
11 - 7
HT
H1
1
-
1
|
0.35
4.25
0
6 1/2
2.10
0.16
|
||
ARG RESL | 01:30 FT | FT | 2 Club Comunicaciones Reserves | Deportivo Laferrere Reserves 2 6 |
7 - 1
HT
H1
2
-
0
|
1.85
3.40
-1/4
6 1/2
0.40
0.20
|
||
ISR D3 | 01:30 FT | FT | 2 Shimshon Kafr Qasim | AS Ashdod 4 |
4 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.84
4.76
0
5 1/2
1.00
0.10
|
||
GER OBW | 01:30 FT | FT | 2 FC 1906 Erlensee | FC Giessen 1 2 |
2 - 4
HT
H1
1
-
2
|
0.79
0.92
1 1/4
3
0.97
0.84
|
||
GER Reg | 01:30 FT | FT | 1 Rot-Weiss Oberhausen | Duren 2 |
7 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.45
8.33
0
4 1/2
1.63
0.02
|
||
IRQ D1 | 01:30 FT | FT | Arbil | Al Karkh |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ACT M | 01:30 FT | FT | 2 Deportivo Muniz | Sportivo Barracas 1 2 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.90
0.62
1/4
2 3/4
0.90
1.25
|
||
ARG RESL | 01:20 FT | FT | 3 Huracan Reserves | Central Cordoba SdE Reserves 1 5 |
3 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.28
4.16
0
2 1/2
2.08
0.04
|
||
Mali C | 01:20 FT | FT | 2 1 Afrique Football Elite | USFAS Bamako 1 |
6 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.82
7.75
0
1 1/2
0.97
0.07
|
||
SWE D3 | 01:15 FT | FT | 3 Vanersborgs IF | IFK Skovde FK |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.78
7.69
0
1 1/2
1.06
0.03
|
||
GER Bbe | 01:15 FT | FT | 3 SV Empor Berlin | BFC Preussen 1 |
4 - 7
HT
H1
0
-
1
|
2.55
6.40
0
3 1/2
0.27
0.09
|
||
AUS L | 01:09 FT | FT | 3 KAC 1909 | SVG Bleiburg 1 |
2 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.69
1.01
1/4
3
1.12
0.79
|
||
POL D2 | 01:00 FT | FT | 4 GKS Jastrzebie | Kotwica Kolobrzeg 2 5 |
5 - 7
HT
H1
2
-
0
|
0.52
5.88
0
3 1/2
1.47
0.03
|
||
GER Reg | 01:00 FT | FT | FSV Frankfurt | TuS Koblenz 3 |
6 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.44
3.70
0
3 1/2
1.66
0.15
|
||
MEX LT | 01:00 FT | FT | 2 Chilangos FC | Aguacateros CDU 1 |
3 - 7
HT
H1
0
-
1
|
1.20
4.75
0
1 1/2
0.65
0.14
|
||
SWE D3 | 01:00 FT | FT | 3 1 Husqvarna | Qviding FIF 2 |
4 - 9
HT
H1
0
-
1
|
1.05
3.12
0
4 1/2
0.79
0.20
|
||
SWE D3 | 01:00 FT | FT | 3 Landvetter IS | Vastra Frolunda 1 |
6 - 7
HT
H1
0
-
1
|
0.89
3.70
0
4 1/2
0.95
0.15
|
||
AUS L | 01:00 FT | FT | SV Kematen | SV Telfs 3 |
5 - 5
HT
H1
1
-
1
|
0.90
7.14
0
3 1/2
0.90
0.03
|
||
ARG RESL | 01:00 FT | FT | 1 Sarmiento Junin Reserve | Talleres Cordoba Reserve 3 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.33
5.88
0
1 1/2
0.55
0.06
|
||
Brazil W L | 01:00 FT | FT | 3 Gremio (nữ) | Palmeiras SP (nữ) 1 5 |
9 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.35
4.34
0
3 1/2
1.81
0.03
|
||
AUS L | 01:00 FT | FT | 2 Gleinstatten | TuS Rein 2 |
5 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.72
4.75
0
3 1/2
1.07
0.14
|
||
CZE DFL 5 | 01:00 FT | FT | 2 FK Usti nad Labem B | FK Banik Most B 3 |
1 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.45
4.00
0
3 1/2
1.67
0.17
|
||
Brazil W L | 01:00 FT | FT | Botafogo RJ(nữ) | Real Brasilia FC (nữ) 1 |
7 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.20
7.14
0
1/2
2.50
0.03
|
||
BRA CP | 01:00 FT | FT | 3 1 Globo | Baraunas 1 1 |
5 - 3
HT
H1
0
-
3
|
1.75
3.00
0
4 1/2
0.42
0.23
|
||
ISR W1 | 01:00 FT | FT | 1 Hapoel Petah Tikva (nữ) | Maccabi Kiryat Gat (nữ) 1 |
0 - 4
HT
H1
0
-
3
|
2.10
5.25
0
6 1/2
0.35
0.12
|
||
ISR W1 | 01:00 FT | FT | Hapoel Jerusalem (nữ) | AS Tel Aviv University (nữ) |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.47
6.00
0
3 1/2
1.60
0.10
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 1 VfR Wormatia Worms | SpVgg Quierschied 1 3 |
14 - 1
HT
H1
2
-
1
|
0.74
0.85
-2
3 1/2
1.02
0.91
|
||
GER SHL | 01:00 FT | FT | 2 TSV Bordesholm | SV Eichede |
1 - 7
HT
H1
0
-
1
|
0.89
0.98
2
3 1/2
0.87
0.78
|
||
BCU20 | 01:00 FT | FT | 5 Atletico Mineiro U20 (nữ) | Santos FC U20 (nữ) 1 1 |
0 - 6
HT
H1
4
-
0
|
1.02
5.40
0
6 1/2
0.77
0.11
|
||
GER Reg | 01:00 FT | FT | 4 FSV luckenwalde | Berliner FC Dynamo 3 |
7 - 3
HT
H1
1
-
0
|
1.58
2.77
0
2 1/2
0.47
0.24
|
||
AUS L | 01:00 FT | FT | 2 ATSV Wolfsberg | SV Kraig 3 |
3 - 7
HT
H1
1
-
0
|
0.98
0.88
-3/4
3 1/4
0.82
0.92
|
||
GER D5 | 01:00 FT | FT | 2 TSV Neudrossenfeld | SSV Jahn Regensburg II 3 |
1 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.69
1.04
0
3
1.07
0.72
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 3 TuS Ennepetal | SG Finnentrop/Bamenohl 1 |
2 - 1
HT
H1
0
-
2
|
0.65
0.80
-1/4
3 1/4
1.12
0.96
|
||
BCU20 | 01:00 FT | FT | 1 Fortaleza U20 (nữ) | Minas Brasilia DF U20 (nữ) 2 |
3 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.90
4.50
0
2 1/2
0.90
0.15
|
||
UAE LP | 01:00 FT | FT | 1 Emirates Club | Banni Yas 2 |
5 - 12
HT
H1
1
-
0
|
0.12
6.66
1/4
3 1/2
4.16
0.06
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 4 ATSV Mutschelbach | Nottingen 1 |
2 - 6
HT
H1
0
-
1
|
0.65
0.86
1
3 3/4
1.12
0.90
|
||
GER LS | 01:00 FT | FT | 1 SV Meppen | TuS Blau-Weiss Lohne |
6 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.97
7.14
0
2 1/2
0.87
0.04
|
||
ARG RESL | 01:00 FT | FT | 1 Newell's Reserves | Lanus Reserves 2 |
4 - 6
HT
H1
0
-
1
|
0.71
4.34
0
3 1/2
1.09
0.11
|
||
BCU20 | 01:00 FT | FT | 2 Ferroviaria SP U20 (nữ) | Corinthians U20 (nữ) 3 |
1 - 8
HT
H1
2
-
0
|
0.80
4.90
0
4 1/2
1.00
0.13
|
||
AUS L | 01:00 FT | FT | 4 1 Weinland Gamlitz | SV Wildon 3 |
4 - 3
HT
H1
0
-
1
|
1.04
0.82
-1/4
3
0.76
0.98
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 2 SV Westfalia Rhynern | 1. FC Gievenbeck 3 |
1 - 4
HT
H1
1
-
3
|
0.81
0.90
1/4
2 3/4
0.95
0.86
|
||
Ger-V | 01:00 FT | FT | 3 1 BSV Halle-Ammendorf | SV Fortuna Magdeburg 1 5 |
7 - 4
HT
H1
2
-
0
|
0.26
4.75
0
7 1/2
2.70
0.14
|
||
BCU20 | 01:00 FT | FT | 1 Bragantino U20 (nữ) | America MG U20 (nữ) 1 |
8 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.70
6.80
0
1 1/2
1.10
0.09
|
||
GER Reg | 01:00 FT | FT | 2 Astoria Walldorf | FC 08 Hombrug 2 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.56
4.34
0
1 1/2
0.48
0.12
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 2 Eintracht Celle | Kickers Emden 1 |
2 - 9
HT
H1
0
-
3
|
1.13
0.91
1 1/2
3 1/2
0.64
0.85
|
||
GER Bbe | 01:00 FT | FT | 3 1 VFB Fortuna Chemnitz | SC Rabenstein 2 |
2 - 6
HT
H1
0
-
1
|
2.90
7.40
0
2 1/2
0.24
0.08
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 2 Niendorfer TSV | TSV Sasel 2 |
2 - 6
HT
H1
1
-
1
|
0.67
5.88
0
3 1/2
1.09
0.04
|
||
AUS L | 01:00 FT | FT | 2 1 SV Lebring | FC Schladming 2 |
5 - 3
HT
H1
0
-
2
|
0.76
0.98
-3/4
3 1/4
1.04
0.82
|
||
UAE LP | 01:00 FT | FT | 1 Al Nasr Dubai | Hatta 1 |
7 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.43
7.14
0
1 1/2
1.81
0.05
|
||
ARG RESL | 01:00 FT | FT | 3 CS Dock Sud Reserves | UAI Urquiza Reserves 1 |
5 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.32
8.00
0
1 1/2
2.30
0.07
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 4 SV Heimstetten | FC Ismaning 1 3 |
7 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.77
0.92
-3/4
2 3/4
0.99
0.84
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 3 FSV Fernwald | Eintracht Stadtallendorf 3 |
7 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.83
1.08
0
3 1/4
0.93
0.68
|
||
GER Reg | 01:00 FT | FT | 1 SG Barockstadt | TSV Steinbach Haiger 3 |
6 - 5
HT
H1
2
-
0
|
0.73
3.44
0
5 1/2
1.12
0.17
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 4 Lupo-Martini Wolfsburg | FC Schoningen08 1 6 |
3 - 8
HT
H1
1
-
1
|
0.86
1.16
-1
3 1/4
0.90
0.62
|
||
GER Reg | 01:00 FT | FT | 5 Rot-Weiss Erfurt | Greifswalder FC 5 |
4 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.92
3.84
0
2 1/2
0.92
0.14
|
||
GER Reg | 01:00 FT | FT | 2 1 Bayern Munchen (Youth) | Schweinfurt 05 FC 1 3 |
5 - 1
HT
H1
2
-
0
|
0.52
3.03
0
2 1/2
1.47
0.21
|
||
GER OBW | 01:00 FT | FT | 2 TUS Bovinghausen 04 | FC Eintracht Rheine 1 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.81
1.01
1 1/4
3 1/4
0.95
0.75
|
||
UEFA WUC | 00:45 FT | FT | 1 Barcelona (nữ) | SK Brann (nữ) 1 |
9 - 1
HT
H1
1
-
0
|
2.12
5.26
-1/4
4 1/2
0.31
0.09
|
||
FIN CUP | 00:45 FT | FT | LehPa Kontiolahti | MP II |
3 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.86
3.33
0
4 1/2
0.94
0.17
|
||
TM U16 | 00:30 FT | FT | France U16 | Saudi Arabia U16 |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
TM U16 | 00:30 FT | FT | ArgentinaU16 | Ivory Coast U16 |
0 - 0
HT
H1
0
-
3
|
|
||
TM U16 | 00:30 FT | FT | Japan U16 | Wales U16 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
TM U16 | 00:30 FT | FT | Czech Republic U16 | MexicoU16 |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
SUI D2 | 00:00 FT | FT | 3 Breitenrain | FC Paradiso 2 |
6 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.94
5.55
0
2 1/2
0.90
0.08
|
||
ITA S4 | 00:00 FT | FT | 1 Grosseto | Ponsacco 2 |
10 - 0
HT
H1
0
-
1
|
0.25
7.14
0
4 1/2
2.43
0.04
|
||
ROM D2 | 00:00 FT | FT | 2 Corvinul Hunedoara | Gloria Buzau 1 |
8 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.69
8.33
0
2 1/2
1.17
0.02
|
||
ISR W1 | 00:00 FT | FT | 2 Ironi Ramat Hasharon (nữ) | Hapoel Raanana (nữ) 2 |
8 - 7
HT
H1
0
-
1
|
0.56
4.16
0
2 1/2
1.25
0.10
|
||
GUA D1 | 00:00 FT | FT | 3 CD Zacapa | Xelaju MC 1 4 |
7 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.41
4.54
0
2 1/2
1.63
0.02
|
||
INT CF | 00:00 FT | FT | Orebro (nữ) | IFK Norrkoping DFK (nữ) |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.74
0.99
0
3/4
1.11
0.83
|
||
Spain D4 | 00:00 FT | FT | 1 UE Vilassar de Mar | CF Peralada 4 |
4 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.60
7.69
0
3 1/2
1.31
0.03
|
||
SEN D1 | 23:30 FT | FT | 5 US Goree | Casamance 1 |
0 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.77
8.50
0
2 1/2
1.02
0.06
|
||
Spain D4 | 23:30 FT | FT | 3 Huracan de Balazote | Albacete B 3 |
2 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.83
3.44
0
4 1/2
1.01
0.17
|
||
SEN D1 | 23:30 FT | FT | SONACOS | ASC Jaraaf |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SEN D1 | 23:30 FT | FT | US Ouakam Dakar | Generation Foot |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
SEN D1 | 23:30 FT | FT | Linguere | Jamono Fatick |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SEN D1 | 23:30 FT | FT | 2 Guediawaye | Mbour 1 |
0 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.60
13.00
0
4 1/2
1.30
0.03
|
||
GFA D2 | 23:30 FT | FT | 2 BK Milan | RS Tallinding 2 |
12 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.60
4.75
0
4 1/2
1.30
0.14
|
||
FIN CU20 | 23:30 FT | FT | 2 VJS Vantaa U20 | PPJ U20 2 |
14 - 9
HT
H1
0
-
1
|
0.61
2.77
0
5 1/2
1.29
0.24
|
||
SEN D1 | 23:30 FT | FT | 4 AS Dakar Sacre Coeur | Teunhueth FC 3 |
4 - 6
HT
H1
0
-
0
|
1.00
11.00
0
2 1/2
0.80
0.04
|
||
GFA D2 | 23:30 FT | FT | 1 Latrikunda Utd | Gambia Ports Authority 2 |
3 - 3
HT
H1
1
-
1
|
1.20
7.75
0
4 1/2
0.65
0.07
|
||
GFA D2 | 23:30 FT | FT | 1 Wagadu FC | Serrekunda Utd 2 |
4 - 9
HT
H1
0
-
0
|
0.70
9.50
0
1/2
1.10
0.05
|
||
CAE D1 | 23:20 FT | FT | UMS de Loum | APEJES Academy 2 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.62
11.00
0
1/2
1.25
0.04
|
||
ISR D3 | 23:15 FT | FT | Kiryat Yam SC | Hapoel Bueine |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
0.91
0.91
-1 1/4
2 3/4
0.93
0.91
|
||
Spain D4 | 23:15 FT | FT | 3 CD Praviano | CD Tuilla 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.51
3.84
0
1 1/2
1.49
0.14
|
||
Spain D4 | 23:15 FT | FT | 2 CD Llanes | Real Titanico Laviana 2 |
4 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.81
7.69
0
3 1/2
1.03
0.03
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | Paiosaco | Sarriana |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.83
0.83
0
2
0.89
0.89
|
||
ISR CL | 22:59 FT | FT | 2 SC Ramla | Hapoel Ironi Gedera 1 |
2 - 3
HT
H1
2
-
1
|
3.12
4.54
-1/4
5 1/2
0.12
0.10
|
||
UPL | 22:59 FT | FT | 2 Kampala City Council FC | Busoga United 1 |
6 - 6
HT
H1
2
-
0
|
0.21
6.25
0
5 1/2
2.22
0.03
|
||
CAE D2 | 22:59 FT | FT | 3 Djiko FC de Bandjoun | Racing de Bafoussam 3 |
8 - 8
HT
H1
0
-
0
|
0.52
8.00
0
1/2
1.42
0.07
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 2 CD Villacanas | CD Marchamalo 2 |
4 - 4
HT
H1
1
-
0
|
1.16
7.14
0
2 1/2
0.70
0.04
|
||
SWE D3 | 22:59 FT | FT | Kiruna FF | Bergnasets AIK |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 1 CD Bezana | Samanod 1 5 |
9 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.32
4.54
0
3 1/2
2.08
0.11
|
||
POL D2 | 22:59 FT | FT | 2 Wisla Pulawy | Olimpia Elblag 2 |
10 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.77
7.69
0
4 1/2
1.07
0.03
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 3 Betanzos CF | Arosa SC 4 |
2 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.92
4.76
0
3 1/2
0.92
0.10
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 3 UD Barbadas | CF Alondras 2 |
5 - 9
HT
H1
1
-
0
|
1.38
5.00
0
3 1/2
0.56
0.09
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 2 UD Fraga | CF Illueca 2 |
2 - 3
HT
H1
3
-
0
|
1.11
4.76
0
4 1/2
0.74
0.10
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | CSD Arzua | UD Somozas |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
1.04
4.54
0
3 1/2
0.80
0.11
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | CD Diocesano | CD Don Alvaro |
6 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.45
4.76
0
1 1/2
1.63
0.10
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 1 Castro | Atletico Albericia 2 |
5 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.92
4.00
0
3 1/2
0.92
0.13
|
||
Mali C | 22:59 FT | FT | 2 Djoliba | US Bougouni 2 |
5 - 8
HT
H1
2
-
0
|
0.26
8.00
0
4 1/2
2.70
0.07
|
||
ISR D3 | 22:59 FT | FT | 4 Hapoel Kfar Shalem | Shimshon Tel Aviv 2 |
6 - 1
HT
H1
1
-
3
|
0.40
7.69
0
8 1/2
1.78
0.03
|
||
ARG RESL | 22:59 FT | FT | Sportivo Italiano Reserves | Excursionistas Reserves 2 |
4 - 4
HT
H1
0
-
1
|
1.07
8.00
0
2 1/2
0.72
0.07
|
||
ETH PR | 22:59 FT | FT | 2 Ethiopia Bunna | Fasil Kenema 2 |
10 - 1
HT
H1
1
-
1
|
0.52
5.88
0
2 1/2
1.31
0.04
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 2 SP Villafranca | Atletico Pueblonuevo 4 |
7 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.10
3.57
0
1 1/2
3.84
0.16
|
||
GER D5 | 22:59 FT | FT | SV Atlas Delmenhorst | BSV Rehden |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.98
0.89
-3/4
3
0.78
0.87
|
||
Spain D4 | 22:59 FT | FT | 4 CA Bembibre | Almazan 2 |
4 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.40
7.14
0
1 1/2
1.78
0.04
|
||
CAE D1 | 22:50 FT | FT | 3 Union Douala | Aigle Royal Menoua 3 |
3 - 7
HT
H1
0
-
0
|
0.80
7.40
0
1 1/2
1.00
0.08
|
||
CAE D1 | 22:50 FT | FT | 2 1 Young Sports | Dynamo de Douala 1 3 |
7 - 5
HT
H1
2
-
1
|
0.82
7.40
0
5 1/2
0.97
0.08
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | Tamar Ritter | Fuentes |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
0.79
0.96
-1/4
2
0.93
0.76
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 2 CD Mirandes B | Ponferradina B 2 2 |
7 - 6
HT
H1
1
-
0
|
0.26
3.12
0
1 1/2
2.38
0.14
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 2 CD Ebro | CD Utrillas 1 |
4 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.43
8.33
0
4 1/2
1.69
0.02
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 3 Villanueva del Pardillo | CD Galapagar 2 |
4 - 8
HT
H1
0
-
0
|
0.87
4.00
0
1 1/2
0.97
0.13
|
||
SPA LU19 | 22:30 FT | FT | 3 Alboraya U19 | Atletico Madrileno U19 1 |
3 - 9
HT
H1
1
-
0
|
1.51
3.57
0
1 1/2
0.46
0.15
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 1 CD Laguna de Duero | Atletico Astorga 2 |
9 - 5
HT
H1
0
-
1
|
0.88
4.00
0
2 1/2
0.96
0.13
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 1 CD Caspe | CD Carinena 2 |
4 - 1
HT
H1
3
-
0
|
0.18
2.56
0
4 1/2
2.94
0.27
|
||
Spain D4 | 22:30 FT | FT | 3 Aurrera Ondarroa | CD Lagun Onak 2 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
1.01
8.33
0
1 1/2
0.83
0.02
|
||
CAE D2 | 22:20 FT | FT | 5 nternational Sporting De Douala | Unisport Bafang 1 |
4 - 4
HT
H1
1
-
0
|
1.30
3.50
0
3 1/2
0.60
0.19
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | CE Mercadal | CD Manacor |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.72
0.99
1/2
2
1.00
0.73
|
||
Spain D4 | 22:00 FT | FT | 5 Llosetense | UD Alcudia 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.79
5.55
0
2 1/2
1.05
0.08
|
||
Pol D4 | 22:00 FT | FT | 1 Unia Swarzedz | Vineta Wolin 4 |
5 - 6
HT
H1
3
-
0
|
0.53
6.25
0
4 1/2
1.36
0.05
|
||
SWE D3 | 22:00 FT | FT | Skelleftea FF | IFK Ostersunds 1 |
0 - 0
HT
H1
3
-
0
|
0.82
0.79
-3/4
3
0.94
0.97
|
||
CAE D1 | 22:00 FT | FT | Coton Sport | Colombe du Dja et Lobo 1 |
5 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.47
8.00
0
1 1/2
1.60
0.07
|
||
ITA S4 | 22:00 FT | FT | 2 SS Angri | ASD Martina Franca 1 3 |
2 - 5
HT
H1
0
-
0
|
4.54
7.14
-1/4
3 1/2
0.06
0.03
|
||
ICE LCB | 22:00 FT | FT | Fjardabyggd Leiknir | KF Fjallabyggdar |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
CRO D3 | 22:00 FT | FT | 1 NK Maksimir | HASK Zagreb 3 |
4 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.01
6.66
0
1 1/2
4.76
0.04
|
||
Portugal Cup(W) | 22:00 FT | FT | 2 Braga (nữ) | Racing Power (nữ) 2 |
5 - 4
HT
H1
1
-
0
|
1.07
6.25
0
2 1/2
0.77
0.06
|
||
CAE D2 | 21:30 FT | FT | 2 AS Fap | Yaounde FC II 1 |
3 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.42
8.50
0
1/2
1.75
0.06
|
||
ITA S4 | 21:30 FT | FT | Ligorna | Chieri 5 |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.79
7.69
0
3 1/2
1.05
0.03
|
||
ITA S4 | 21:30 FT | FT | 1 Citta di Fasano | Team Altamura 3 |
7 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.73
3.44
0
3 1/2
1.12
0.17
|
||
IND D1 | 21:30 FT | FT | 2 Aizawl FC | Churchill Brothers 2 |
5 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.93
4.00
0
4 1/2
0.93
0.14
|
||
CRO D2 | 21:30 FT | FT | 1 Bijelo Brdo | Radnik Sesvete 2 |
7 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.51
6.66
0
3 1/2
1.49
0.05
|
||
Pol D4 | 21:30 FT | FT | 1 Gawin Sleza Wroclaw | Lechia Zielona Gora 2 |
9 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.46
6.66
0
2 1/2
1.51
0.04
|
||
CRO D2 | 21:30 FT | FT | 3 NK Dugopolje | NK Dubrava Zagreb 2 |
9 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.53
7.14
0
1/2
1.44
0.04
|
||
CAE D1 | 21:20 FT | FT | 2 Les Astres FC De Douala | PWD de Bamenda 2 |
7 - 6
HT
H1
2
-
0
|
0.80
3.10
0
3 1/2
1.00
0.22
|
||
INT CF | 21:15 FT | FT | MP MIKELI | KuPS (Youth) 2 |
5 - 4
HT
H1
2
-
0
|
0.25
3.33
0
2 1/2
2.43
0.18
|
||
UZB D1 | 21:00 FT | FT | 1 Dinamo Samarqand | Metallurg Bekobod 1 3 |
6 - 8
HT
H1
0
-
1
|
4.76
4.76
-1/4
3 1/2
0.05
0.03
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | 3 San Donato Tavarnelle | US Pianese 6 |
8 - 1
HT
H1
0
-
1
|
1.12
6.25
0
1 1/2
0.73
0.06
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | 3 Matera | Rotonda |
3 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.36
5.88
0
1 1/2
1.92
0.07
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | 4 San Nicolo | Real Monterotondo 2 |
4 - 3
HT
H1
1
-
1
|
0.56
7.69
0
3 1/2
1.38
0.03
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | ASD San Luca | Trapani 1 |
1 - 1
HT
H1
0
-
0
|
2.63
7.14
0
1/2
0.22
0.04
|
||
CAE D2 | 21:00 FT | FT | 3 Bafmeng United | Panthere Sportive du Nde 2 |
4 - 7
HT
H1
0
-
1
|
0.85
3.40
0
2 1/2
0.95
0.20
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | 1 Gallipoli | Palmese 1914 2 |
4 - 5
HT
H1
1
-
1
|
1.08
5.88
0
5 1/2
0.76
0.07
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | Cassino | AS Ostia Mare |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
|
||
ITA S4 | 21:00 FT | FT | 2 1 ASD Citta Di Varese | Sanremese 3 |
6 - 8
HT
H1
1
-
1
|
2.04
5.00
0
3 1/2
0.33
0.02
|
||
Slo D3 | 21:00 FT | FT | 1 MFK Dubnica nad Vahom | OK castkovce |
2 - 7
HT
H1
2
-
0
|
1.78
2.32
0
6 1/2
0.32
0.19
|
||
POL ME | 21:00 FT | FT | 4 Polonia Warszawa (Youth) | Warta Poznan Youth 2 |
14 - 2
HT
H1
2
-
1
|
4.16
4.16
-1/4
4 1/2
0.08
0.06
|
||
DEN D2 | 21:00 FT | FT | 1 Thisted FC | Brabrand 3 |
2 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.90
4.54
0
1 1/2
0.90
0.10
|
||
DEN D2 | 21:00 FT | FT | 3 AB Copenhagen | Nykobing FC 1 |
13 - 1
HT
H1
0
-
2
|
0.23
2.32
0
3 1/2
2.32
0.28
|
||
URU RL | 21:00 FT | FT | 1 Defensor Sporting Reserve | Juventud De Las Piedras Reserves 1 |
7 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.18
3.70
0
2 1/2
2.63
0.14
|
||
MAC L W | 21:00 FT | FT | 1 ZFK Recica (nữ) | ZFK Top Gol (nữ) 2 |
9 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.87
7.10
0
2 1/2
0.92
0.08
|
||
LIFA C | 21:00 FT | FT | 1 Jubilee FC | Paynesville 1 1 |
5 - 5
HT
H1
0
-
1
|
1.37
5.80
0
2 1/2
0.55
0.10
|
||
Slo D3 | 21:00 FT | FT | 4 Lipany | MFK Snina 8 |
7 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.28
6.25
0
1 1/2
1.92
0.03
|
||
SVK D2 | 21:00 FT | FT | 3 Povazska Bystrica | Humenne 3 |
7 - 2
HT
H1
0
-
3
|
0.60
3.57
0
4 1/2
1.25
0.15
|
||
ALG UC | 21:00 FT | FT | 2 JS Saoura U21 | CS Constantine U21 4 |
14 - 1
HT
H1
0
-
1
|
0.35
11.00
0
2 1/2
2.10
0.04
|
||
CAE D1 | 20:40 FT | FT | 1 1 FC Gazelle | Victoria Utd Limbe 4 |
0 - 3
HT
H1
0
-
1
|
1.42
9.00
0
1 1/2
0.52
0.06
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Imolese | ASD Fanfulla |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | FC Vado | Chisola |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Forli | Lentigione 1 |
10 - 2
HT
H1
0
-
3
|
0.65
6.80
0
4 1/2
1.20
0.09
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 Bassano | Montecchio Maggiore 2 |
5 - 0
HT
H1
0
-
1
|
0.52
6.00
0
8 1/2
1.42
0.10
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Certaldo | ACD SantAngelo |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | US Adriese | Cjarlins Muzane |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 Aglianese | Athletic Carpi 4 |
5 - 4
HT
H1
0
-
1
|
1.26
8.33
0
3 1/2
0.63
0.02
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Paganese | FBC Gravina |
0 - 0
HT
H1
1
-
3
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 USD Latte Dolce | Gladiator 3 |
6 - 5
HT
H1
0
-
0
|
1.19
7.69
0
4 1/2
0.68
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Sora | Vigor Senigallia |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD RG Ticino | USD Pont Donnaz |
0 - 0
HT
H1
4
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Cynthiabalonga | Ischia Isolaverde 2 |
6 - 1
HT
H1
0
-
0
|
0.74
7.69
0
2 1/2
1.11
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Manfredonia | Nardo |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Sambenedettese | Chieti 4 |
12 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.20
7.69
0
2 1/2
2.77
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Montevarchi | Real Forte Querceta |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Tritium | US Folgore Caratese 1 2 |
5 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.70
6.00
0
1/2
1.10
0.10
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Fezzanese | Alba(ITA) |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Acireale | Vibonese |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | FC Fossombrone 1949 | Nuovo Campobasso |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 US Siracusa | ASD Ragusa Calcio 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.22
7.10
0
1/2
3.15
0.08
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Boreale | COS Sarrabus Ogliastra |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 1 Alma Juventus Fano | ASD Atletico Ascoli 3 |
2 - 6
HT
H1
1
-
0
|
1.44
6.66
0
2 1/2
0.53
0.05
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Gavorrano | Figline 2 |
6 - 2
HT
H1
0
-
1
|
0.01
6.66
0
2 1/2
5.88
0.05
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Portogruaro | AC Mestre |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
IDN ISL | 20:30 FT | FT | 1 Persik Kediri | Persikabo 1973 1 |
3 - 3
HT
H1
4
-
1
|
0.50
6.25
0
7 1/2
1.51
0.06
|
||
CAE D1 | 20:30 FT | FT | Fauve Azur Elite | AS Fortuna Mfou 1 4 |
3 - 3
HT
H1
1
-
2
|
0.30
6.80
0
5 1/2
2.45
0.09
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Ponte San Pietro | Clivense 1 |
5 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.92
7.69
0
1 1/2
0.92
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 A.S.D. Bra | Lavagnese |
2 - 7
HT
H1
1
-
1
|
0.49
6.66
0
2 1/2
1.53
0.05
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD Sancataldese | ASD Canicatti |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | USD Bitonto | Gelbison |
0 - 0
HT
H1
0
-
2
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Atletico Uri | Trastevere Calcio |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Avezzano | L'Aquila |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 SCD Progresso Calcio | US Corticella 2 |
1 - 4
HT
H1
1
-
0
|
1.04
7.69
0
2 1/2
0.80
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD Mori S Stefano | US Breno |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Legnano | ASD Brusaporto 1 3 |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.83
7.69
0
1 1/2
1.01
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Borgosesia | Gozzano |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 Portici 1906 | Citta Di S. Agata 3 |
4 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.69
7.69
0
2 1/2
1.17
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Barletta | A.S Andria Bat 2 |
6 - 6
HT
H1
0
-
1
|
1.09
9.09
0
3 1/2
0.75
0.01
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD Anziolavinio | ASD Flaminia Civita Castellana |
4 - 3
HT
H1
0
-
2
|
1.49
2.17
0
5 1/2
0.51
0.32
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Sansepolcro ASD | Poggibonsi |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Montebelluna | ASD Rigamonti Castegnato 4 |
5 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.90
5.88
0
1/2
0.94
0.07
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Desenzano Calvina | Villa dAlme Valbrembana 1 |
5 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.92
8.33
0
3 1/2
0.92
0.02
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Caravaggio | USD Casatese |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Asti | Derthona |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD Licata | Nuova Gioiese |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 1 Vastogirardi | FC Matese 2 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
1.05
5.26
0
1 1/2
0.79
0.05
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Luparense FC | APDC Chions |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | A.C. Crema 1908 | USD Castellanzese |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 ASD Caldiero Terme | Piacenza 2 4 |
4 - 4
HT
H1
1
-
1
|
0.78
5.00
0
3 1/2
1.06
0.02
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD Alcione | AVC Vogherese |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
0.93
0.91
-1 1/4
2 1/2
0.87
0.89
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Igea Virtus | Real Casalnuovo 1 |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | San Marzano Calcio | Ardea |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 Club Milano | Varesina Calcio 1 |
5 - 4
HT
H1
1
-
0
|
1.07
7.75
0
3 1/2
0.72
0.07
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 1 Arconatese | Virtus Ciserano Bergamo 1 |
7 - 4
HT
H1
0
-
2
|
0.61
7.14
0
4 1/2
1.29
0.04
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | US Albenga | Pinerolo FC |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Reggina | USD Akragas 1 |
9 - 2
HT
H1
3
-
0
|
0.36
3.12
0
6 1/2
1.92
0.20
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 1 Santa Maria | Casarano 2 |
3 - 3
HT
H1
2
-
2
|
1.37
6.80
0
7 1/2
0.55
0.09
|
||
ICP 4 | 20:30 FT | FT | 1 Trento U19 | Pontedera U19 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.47
8.50
0
1/2
1.60
0.06
|
||
IDN ISL | 20:30 FT | FT | Persib Bandung | Bhayangkara Solo FC 3 |
8 - 3
HT
H1
0
-
0
|
2.50
5.55
-1/4
1/2
0.24
0.08
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Borgo San Donnino | Pistoiese 1 3 |
3 - 8
HT
H1
1
-
0
|
0.95
9.09
0
1 1/2
0.89
0.01
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 Tau calcio | ASD Sporting Trestina 1 |
6 - 3
HT
H1
2
-
0
|
0.74
4.54
0
4 1/2
1.11
0.04
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Sammaurese | ASD Victor San Marino |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Riccione | ASD Termoli Calcio 3 |
12 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.79
7.69
0
1 1/2
1.05
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | ASD Seravezza Calcio | Sangiovannese |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 2 Prato | Sangiuliano City Nova 3 |
5 - 8
HT
H1
1
-
0
|
1.23
7.69
0
1 1/2
0.65
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 3 Romana FC | Nocerina 3 |
9 - 8
HT
H1
0
-
1
|
0.95
7.75
0
2 1/2
0.85
0.07
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | Tivoli Calcio | Roma City 2 |
7 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.90
7.69
0
2 1/2
0.94
0.03
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 5 1 SC Cenaia | Livorno 1 |
0 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.61
1.69
1/4
2 1/2
1.29
0.41
|
||
ITA S4 | 20:30 FT | FT | 1 Mezzolara | Ravenna |
2 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.36
7.14
1/4
3 1/2
1.92
0.04
|
||
ARG RESL | 20:20 FT | FT | 5 Deportivo Armenio Reserves | Canuelas FC Reserves 2 |
6 - 6
HT
H1
1
-
1
|
1.05
5.40
0
4 1/2
0.75
0.11
|
||
CAE D2 | 20:20 FT | FT | 1 Foncha Street Bamenda | Rangers FC of Bafut 1 |
5 - 5
HT
H1
0
-
0
|
0.45
8.00
0
1/2
1.67
0.07
|
||
ZIM LEG | 20:00 FT | FT | Capps linked | Bikita Minerals FC |
0 - 0
HT
H1
0
-
1
|
|
||
DEN D4 | 20:00 FT | FT | 3 B 1909 Odense | OKS 3 |
3 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.78
3.84
0
3 1/2
0.98
0.12
|
||
ALB D2 | 20:00 FT | FT | 2 Lushnja KS | FK Vora 1 |
4 - 6
HT
H1
1
-
2
|
0.19
5.55
0
6 1/2
2.32
0.05
|
||
ZIM LEG | 20:00 FT | FT | Arenel Movers | Herentals FC 1 |
6 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.62
4.25
0
1/2
1.25
0.16
|
||
UPL | 20:00 FT | FT | Ma Lu | Express FC |
7 - 4
HT
H1
0
-
0
|
0.78
6.66
0
2 1/2
0.98
0.02
|
||
CAE D1 | 20:00 FT | FT | 3 Stade Renard de Melong | Canon Yaounde 2 |
4 - 8
HT
H1
1
-
0
|
0.92
9.00
0
2 1/2
0.87
0.06
|
||
ITA S4 | 20:00 FT | FT | 1 Cavese | Budoni |
8 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.45
6.25
0
3 1/2
1.63
0.06
|
||
ZIM LEG | 20:00 FT | FT | ZPC Kariba | Ngezi Platinum |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ZIM LEG | 20:00 FT | FT | FC Platinum | Chicken Inn |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
|
||
RWA D1 | 20:00 FT | FT | 3 Gasogi Utd | Etoile de LEst 4 |
5 - 3
HT
H1
0
-
0
|
0.45
8.00
0
1 1/2
1.67
0.07
|
||
INT CF | 20:00 FT | FT | Sivasspor | Sivas Dort Eylul Belediyespor |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
DEN D4 | 20:00 FT | FT | Tarnby FF | KFUM Roskilde |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
ISR D3 | 20:00 FT | FT | Hapoel Migdal HaEmek | Tzeirey Kafr Kana |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
INT CF | 20:00 FT | FT | 1 Skeid Oslo | Kjelsas 1 |
2 - 2
HT
H1
1
-
3
|
0.95
5.80
0
5 1/2
0.85
0.10
|
||
ETH PR | 20:00 FT | FT | Mekelakeya | Wolaita Dicha 1 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.58
5.88
0
1 1/2
1.21
0.04
|
||
DEN D3 | 20:00 FT | FT | 1 Young Boys FD | BK Frem 5 |
7 - 9
HT
H1
1
-
0
|
1.23
2.85
0
2 1/2
0.53
0.07
|
||
BWPL | 20:00 FT | FT | 1 Bobruichanka Bobruisk (nữ) | ABFF U19 (nữ) |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
DEN D3 | 20:00 FT | FT | 3 SfB Oure | VSK Arhus 1 |
1 - 7
HT
H1
0
-
0
|
1.63
2.17
0
1/2
0.33
0.18
|
||
DEN D4 | 20:00 FT | FT | 2 Nr. sundby | Allerod 1 5 |
6 - 6
HT
H1
1
-
1
|
0.32
2.43
0
4 1/2
1.78
0.17
|
||
DEN D2 | 20:00 FT | FT | 4 Esbjerg | Roskilde 1 |
6 - 5
HT
H1
1
-
0
|
0.39
3.44
0
6 1/2
1.69
0.09
|
||
Ethiopia HL | 20:00 FT | FT | Woldia SC | Ethio Electric FC 4 |
3 - 7
HT
H1
1
-
1
|
1.37
8.50
0
5 1/2
0.55
0.06
|
||
INT CF | 20:00 FT | FT | FK Arendal | Mandalskameratene |
2 - 3
HT
H1
4
-
1
|
0.39
2.27
0
6 1/2
1.81
0.30
|
||
DEN D2 | 20:00 FT | FT | 3 Aarhus Fremad | Skive IK 5 |
6 - 4
HT
H1
0
-
1
|
0.37
3.84
0
1 1/2
1.75
0.13
|
||
INT CF | 20:00 FT | FT | Besiktas JK | Karagumruk |
7 - 2
HT
H1
0
-
1
|
|
||
ZIM LEG | 20:00 FT | FT | Manica Diamond | Chegutu Pirates |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ICE WLC | 20:00 FT | FT | Haukar (nữ) | Fjolnir (nữ) |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
0.82
0.95
1
4 1/2
0.97
0.85
|
||
DEN D4 | 20:00 FT | FT | Bronshoj | Gorslev IF |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
ZIM LEG | 20:00 FT | FT | GreenFuel | Tron |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
POL ME | 20:00 FT | FT | 1 Wisla Krakow (Youth) | Legia Warszawa (Youth) 4 |
3 - 4
HT
H1
1
-
0
|
0.06
3.57
1/4
3 1/2
3.57
0.06
|
||
DEN D4 | 19:30 FT | FT | Hedensted | Dalum |
0 - 0
HT
H1
2
-
2
|
1.05
0.85
-3/4
3
0.75
1.00
|
||
CAE D2 | 19:30 FT | FT | 2 Isohsa Limbe | Renaissance Ngoumou 2 |
0 - 3
HT
H1
1
-
0
|
2.55
3.50
-1/4
2 1/2
0.27
0.19
|
||
Kyr TL | 19:30 FT | FT | 1 Muras United FC | Neftchi Kochkor-Ata 1 |
7 - 0
HT
H1
0
-
1
|
0.40
3.25
0
3 1/2
1.85
0.21
|
||
DEN D3 | 19:10 FT | FT | 2 Vegar | Vanlose 1 2 |
11 - 6
HT
H1
0
-
0
|
0.14
2.85
0
1/2
2.63
0.11
|
||
DEN D4 | 19:00 FT | FT | AC Horsens 2 | B 1913 Odense |
10 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.23
4.00
0
4 1/2
2.12
0.11
|
||
ISR D3 | 19:00 FT | FT | 2 Maccabi Shaarayim | Hapoel Holon Yaniv 3 |
5 - 1
HT
H1
1
-
2
|
0.54
8.33
0
3 1/2
1.42
0.02
|
||
Spain D4 | 19:00 FT | FT | 2 1 Alaves C | SD Deusto 3 |
0 - 1
HT
H1
0
-
0
|
1.05
5.88
0
1 1/2
0.79
0.07
|
||
AZE D2 | 19:00 FT | FT | 4 Araz Saatli | E Nel G Tick 2 |
3 - 7
HT
H1
2
-
0
|
1.67
3.50
0
4 1/2
0.45
0.19
|
||
Spain D4 | 19:00 FT | FT | CD La Cuadra | CD Union Sur Yaiza |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
|
||
SPA LU19 | 19:00 FT | FT | 1 Sporting Gijon U19 | CF Bansander U19 1 3 |
3 - 1
HT
H1
0
-
0
|
1.53
1.92
-1/4
2 1/2
0.45
0.32
|
||
DEN D2 | 19:00 FT | FT | 4 HIK Hellerup | FA 2000 5 |
3 - 2
HT
H1
0
-
1
|
1.51
3.70
0
6 1/2
0.46
0.14
|
||
DEN D4 | 19:00 FT | FT | Vinder Vatanspor-VRI | Viby IF |
3 - 3
HT
H1
1
-
1
|
1.08
2.12
0
8 1/2
0.68
0.29
|
||
DEN D4 | 19:00 FT | FT | Hobro IK 2 | Varde |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
BWPL | 19:00 FT | FT | Lokomotiv Vitebsk (nữ) | Dinamo-BGUFK Minsk (nữ) |
0 - 0
HT
H1
1
-
2
|
|
||
SPA LU19 | 19:00 FT | FT | 1 CD Sobradillo U19 | Mensajero U19 |
2 - 2
HT
H1
2
-
0
|
0.58
6.66
0
3 1/2
1.28
0.04
|
||
Spain D4 | 19:00 FT | FT | 3 CD Santa Ursula | UD Ibarra 3 |
5 - 2
HT
H1
1
-
0
|
0.42
5.88
0
1 1/2
1.72
0.07
|
||
DEN D3 | 19:00 FT | FT | 1 Holstebro BK | Naesby 1 |
7 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.84
4.34
0
1 1/2
0.92
0.09
|
||
INT CF | 19:00 FT | FT | Vard Haugesund | Brann 2 |
0 - 0
HT
H1
1
-
1
|
|
||
Spain D4 | 19:00 FT | FT | 4 Panaderia Pulido | Lanzarote 6 |
9 - 2
HT
H1
0
-
0
|
0.90
4.34
0
3 1/2
0.94
0.12
|
||
DEN D2 | 19:00 FT | FT | Fremad Amager | Middelfart G og 1 |
3 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.93
6.66
0
4 1/2
0.87
0.04
|
||
DEN D3 | 19:00 FT | FT | 4 Holbaek | IF Lyseng 2 |
9 - 7
HT
H1
1
-
0
|
0.52
4.00
0
1 1/2
1.31
0.11
|
||
DEN D4 | 19:00 FT | FT | Odder IGF | AaB 2 |
0 - 0
HT
H1
0
-
0
|
0.87
0.96
-1 1/4
3 1/4
0.97
0.86
|
||
ICE WLC | 19:00 FT | FT | Fjardab Hottur Leiknir (nữ) | HK Kopavogur (nữ) |
0 - 0
HT
H1
2
-
1
|
|
||
INT CF | 19:00 FT | FT | Eidsvold Turn | Notodden FK |
0 - 0
HT
H1
1
-
0
|
|
||
DEN D4 | 19:00 FT | FT | Greve Fodbold | AB Tarnby |
0 - 0
HT
H1
2
-
0
|
|
||
Spain D4 | 19:00 FT | FT | 2 UD Tamaraceite | Teror 6 |
3 - 2
HT
H1
0
-
1
|
1.56
1.40
-1/4
2 1/2
0.36
0.43
|
||
CZE U19 | 19:00 FT | FT | 2 Brno U19 | Pardubice U19 3 |
6 - 3
HT
H1
0
-
1
|
0.46
1.63
0
3 1/2
1.61
0.43
|
||
DEN D3 | 19:00 FT | FT | 3 1 BK Avarta | Ishoj IF 2 |
7 - 5
HT
H1
0
-
0
|
1.85
3.22
0
1 1/2
0.30
0.07
|
||
ARG RESL | 19:00 FT | FT | 2 Deportivo Liniers Reserves | Deportivo Merlo Reserves 1 4 |
4 - 3
HT
H1
1
-
0
|
0.40
7.10
0
2 1/2
1.85
0.08
|
Tỷ số trực tuyến bóng đá (hay còn gọi là Livescore) là thông tin về các trận đấu bóng đá đang diễn ra, được cập nhật liên tục và hiển thị trực tiếp trên các trang web hoặc ứng dụng di động. Thông tin này bao gồm số bàn thắng, thời gian trận đấu, thẻ đỏ và thẻ vàng, các sự kiện quan trọng trong trận đấu và các thông tin khác liên quan đến trận đấu. Tỷ số trực tuyến bóng đá là một công cụ hữu ích để người hâm mộ có thể cập nhật thông tin mới nhất về các trận đấu mà họ quan tâm.
Xem Livescore bóng đá mang đến cho người hâm mộ nhiều lợi ích, đặc biệt phải kể đến những ưu điểm sau đây:
Tóm lại, xem Livescore - tỷ số trực tuyến bóng đá là một cách tiện lợi và nhanh chóng để cập nhật kết quả và thông tin liên quan đến các trận đấu bóng đá.
Có rất nhiều các trang web cung cấp Livescore bóng đá nhanh chóng hiện nay. Trong đó, Tructiep24h.info là một trong những chuyên trang hàng đầu được người hâm mộ đánh giá cao khi theo dõi tỷ số trực tuyến bóng đá tại đây.
Trực tiếp 24h được yêu thích bởi tốc độ cập nhật kết quả nhanh chóng và đầy đủ, kèm theo đó là người hâm mộ có thể theo dõi nhiều giải đấu khác nhau cùng một lúc. Tructiep24h.info nằm trong top những chuyên trang cung cấp cập nhật thông tin nhanh chóng của nhiều trận đấu hàng đầu thế giới xem đơn giản trên nhiều loại thiết bị và nền tảng.
Ngoài Trực tiếp 24h người hâm mộ còn có thể xem Livescore nhanh chóng ở một số chuyên trang bóng đá uy tín khác như: tapchithethao.tv, bongdanet, livescore.com,...
Chuyên trang Trực tiếp 24h luôn cập nhật tin tức của đầy đủ, đa dạng các giải đấu trên toàn thế giới. Với tỷ số trực tuyến bóng đá Livescore mà người hâm mộ luôn mong đợi thì không thể bỏ qua những giải đấu được quan tâm nhất sau đây:
Giải đấu bóng đá nam chuyên nghiệp Ngoại hạng Anh đã quá quen thuộc với khán giả toàn thế giới. Một giải đấu cấp cao được nhiều fan bóng đá yêu mến với những đội bóng hay những trận đấu hấp dẫn diễn ra trên sân cỏ ở mỗi mùa. Premier League luôn là sự mong chờ của khán giả, hơn cả là sự quan tâm đặc biệt của người hâm mộ đối với tỷ số bóng đá trực tuyến của các đội bóng mình yêu thích.
Sự hấp dẫn của giải đấu danh giá nhất địa lục già Cúp C1 Châu Âu luôn khiến cho fan mong đợi. Bên cạnh sự chờ đợi các trận đấu diễn ra, bảng xếp hạng và trong suốt quá trình ra sân tranh đấu giữa các đội tuyển thì tỷ số bóng đá trực tuyến Livescore của giải đấu cũng vô cùng được quan tâm. Người hâm mộ luôn mong ngóng được cập nhật những tỷ số kết quả giữa các đội nên phần live score bóng đá của Cúp C1 Champions League cũng không thể thiếu đi tại Tructiep24h.info
Không thể bỏ qua những trận đấu đầy kịch tính của giải V League giữa các đội bóng đến từ đất nước hình chữ S. Fan bóng đá Việt Nam luôn mong đợi những màn ra sân đầy kịch tính của các đội bóng trong mỗi mùa giải V League. Bởi đó mà họ luôn tìm kiếm những chuyên trang xem tỷ số trực tuyến bóng đá Livescore để có thể cập nhật nhanh chóng nhất tình hình của các trận đấu.
Bóng đá Tây Ban Nha cũng luôn đem đến những luồng nhiệt nóng hổi khiến cho khán giả hâm mộ không khỏi ngỡ ngàng khi xem các trận đấu diễn ra. Xem live score bóng đá giúp cho khán giả tận hưởng những phút giây thư giãn khi xem bóng đá nhanh chóng, tốc độ cao hơn.
Bên cạnh một số giải đấu tiêu biểu trên, người hâm mộ còn có thể xem tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay của nhiều giải đấu khác như: Cúp C2 Châu Âu, Ligue 1, Bundesliga,....
Như vậy, người hâm mộ ngày càng có những phút giây thư giãn hơn khi theo dõi những tin tức bóng đá tại chuyên trang uy tín Tructiep24h.info. Đồng thời, cũng có thể cập nhật tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay dễ dàng, đơn giản qua sự tích hợp với ứng dụng hiện đại Livescore. Chúc anh em tìm được những thông tin hữu ích nhất về bóng đá phục vụ cho nhu cầu của mình qua website: Tructiep24h.info
Đối tác liên kết: Tỷ số trực tuyến | Máy tính dự đoán bóng đá đêm nay | Kèo bóng đá trực tuyến | Link xem trực tiếp bóng đá | 188BET | jun88 | Nhà cái uy tín nhất hiện nay